Kết quả trận Manchester United vs Sociedad, 03h00 ngày 26/02

Manchester United
Manchester United
0
Sociedad
Sociedad
0
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu âu

Manchester United vs Sociedad


03:00 ngày 26/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 0

Tỷ lệ Manchester United vs Sociedad


TLCA
0.86 : 0:0 : 1.06
TL bàn thắng:
9.09 : 1/2 : 0.04
TL Thắng - Hòa - Bại
10.00 : 1.11 : 12.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Manchester United vs Sociedad

 13'      Mikel Oyarzabal
 41'    Frederico Rodrigues Santos yellow_card  
 49'    Brandon Williams yellow_card  
 66'    Victor Nilsson-Lindelof yellow_card  

Đội hình thi đấu Manchester United vs Sociedad

Manchester United Sociedad
26 Dean Henderson
27 Alex Nicolao Telles
2 Victor Nilsson-Lindelof
3 Eric Bertrand Bailly
29 Aaron Wan-Bissaka
31 Nemanja Matic
17 Frederico Rodrigues Santos
21 Daniel James
18 Bruno Joao N. Borges Fernandes
11 Mason Greenwood
9 Anthony Martial
1 Alex Remiro
18 Gorosabel
5 Igor Zubeldia
15 Modibo Sagnan
12 Aihen Munoz Capellan
16 Ander Guevara Lajo
36 Martin Zubimendi Ibanez
8 Mikel Merino Zazon
11 Adnan Januzaj
19 Alexander Isak
10 Mikel Oyarzabal
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
30 Nathan Bishop
10 Marcus Rashford
13 Lee Grant
74 Shola Shoretire
5 Harry Maguire
1 David De Gea Quintana
19 Amad Diallo Traore
54 Ethan Galbraith
33 Brandon Williams
38 Axel Tuanzebe
23 Luke Shaw
20 Nacho Monreal Eraso
28 Roberto Lopes Alcaide
22 Ander Barrenetxea Muguruza
44 Unai Marrero Larranaga
37 Urko Gonzalez
25 Jon Bautista
17 Martin Merquelanz
7 Cristian Portugues Manzanera
46 Unai Ruiz-Zeberio
14 Jon Guridi

Số liệu thống kê Manchester United vs Sociedad

Manchester United   Sociedad
 
Giao bóng trước
 
0
4
 
Phạt góc
 
7
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
3
 
Thẻ vàng
 
0
11
 
Tổng cú sút
 
8
4
 
Sút trúng cầu môn
 
1
7
 
Sút ra ngoài
 
8
14
 
Sút Phạt
 
12
57%
 
Kiểm soát bóng
 
43%
57%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
43%
148
 
Số đường chuyền
 
92
88%
 
Chuyền chính xác
 
77%
12
 
Phạm lỗi
 
12
1
 
Việt vị
 
1
5
 
Đánh đầu
 
5
2
 
Đánh đầu thành công
 
3
1
 
Cứu thua
 
5
5
 
Rê bóng thành công
 
4
2
 
Đánh chặn
 
3
2
 
Ném biên
 
7
17
 
Cản phá thành công
 
12
9
 
Thử thách
 
9
97
 
Pha tấn công
 
82
58
 
Tấn công nguy hiểm
 
51

18:30 Guangzhou City 0-3 Dalian Pro

17:30 Shandong Taishan 2-0 Henan Songshan Longmen 1

01:45 Longridge Town FC 0-9 Bolton Wanderers

01:45 Melksham Town 0-3 Forest Green Rovers

01:30 Falkirk 1-0 Stranraer

01:30 Alloa Athletic 4-1 Stirling Albion

01:30 Forfar Athletic 0-6 Dunfermline Athletic

01:30 Keith 0-5 Elgin City

01:30 Stenhousemuir 0-1 Greenock Morton

01:00 Habitpharm Javor 3-2 Decic Tuzi

01:00 Ayr United 3-0 Darvel FC

00:30 Mladost Lucani 2-1 FK Vozdovac Beograd

00:30 FK Vozdovac Beograd 1-2 Mladost Lucani

00:30 RUS Rebecquoise 1-3 Saint Gilloise

00:15 Radnicki 1923 Kragujevac 0-1 Rijeka

00:00 Augsburg 5-0 TSV Schwaben Augsburg

00:00 Rapid Vienna (Youth) 2-5 SV Stripfing Weiden

00:00 Vaduz 1-1 Winterthur

23:30 Brook thunders 1-2 SV Horn

23:30 VfL Oldenburg 3-2 Oldenburg

23:30 Trenkwalder Admira Wacker 0-4 Wiener SC

22:59 Borussia Dortmund (Youth) 1-1 Preuben Munster

22:59 KF Llapi 0-2 KF Laci

22:59 FCM Traiskirchen 0-3 Austria Wien

22:59 SC Mannsdorf 0-1 Floridsdorfer AC

22:59 FC Krasnodar 2-0 Rostov FK

22:59 AFC Ajax 3-0 SV Meppen

22:59 Partizan Belgrade 3-0 Spartak Trnava

22:59 NK Bravo 2-1 Cukaricki Stankom

22:30 Kaiserslautern 3-4 Lugano

22:00 Lech Poznan 2-1 Jagiellonia Bialystok

22:00 Synot Slovacko 1-0 Zlate Moravce

22:00 Beroe Stara Zagora 1-0 Yantra Gabrovo

22:00 Ferencvarosi TC 4-1 Karlsruher SC

21:30 FC Viktoria Plzen 3-1 Slovan Bratislava

21:30 Torpedo moskva 1-1 Volgar-Gazprom Astrachan

21:30 Radnicki Nis 6-0 FC Maritsa 1921

21:00 Arka Gdynia 0-2 Wisla Plock

21:00 Young Boys 2-1 Neuchatel Xamax

21:00 Gornik Zabrze 2-2 Tatran LM

21:00 Piast Gliwice 2-0 Resovia Rzeszow

20:30 Eintracht Braunschweig 1-0 SC Freiburg (Youth)

19:10 Rubin Kazan 3-1 Krylya Sovetov

19:00 CSKA Sofia 0-0 Ferencvarosi TC

19:00 Darmstadt 1-1 SV Elversberg

19:00 Kilmarnock 2-2 Lincoln Red Imps FC

18:00 Slavia Sofia 1-2 FC Hebar Pazardzhik

16:00 Bohemians 1905 5-3 FK MAS Taborsko

15:30 Radunia Stezyca 2-3 Wisla Plock

15:00 LKS Lodz 1-1 Stal Mielec

00:00 El Mokawloon El Arab 1-1 NBE SC

00:00 Ghazl El Mahallah 0-0 Ismaily

14:00 Mekelakeya 1-2 Hawassa City FC

20:00 Johor Darul Takzim 4-0 MISC-MIFA

20:00 Selangor 1-1 Sabah

01:45 NSI Runavik II 2-3 Undrid FF

01:00 U19 Pháp 1-2 Israel U19

22:00 U19 Anh 2-1 Italy U19

22:00 Slovakia U19 1-0 U19 Áo 2

22:59 Atlantis U20 6-0 HJK Helsinki U20

22:59 Utsiktens BK U21 3-1 Skowad U21

21:45 Osters U21 2-1 IFK Varnamo U21

17:30 Shillong Lajong FC 1-1 Nangkiew Irat

22:59 Italy U18 4-0 Greece U18

22:59 1 Algeria U18 0-2 Morocco U18

17:30 Western Spirit 2-3 Acacia Ridge

00:30 Lindome GIF 0-1 GAIS

00:00 1 IFK Lidingo FK 2-2 FC Stockholm Internazionale 1

16:30 Spirit FC 2-0 Wollongong United

22:30 1 Lahti 2-1 JaPS

17:00 Redlands United FC 3-0 Sunshine Coast FC

22:59 Zakho 0-2 AL Kahrabaa

01:00 Stjarnan SkinandiU19 1-2 IA Kari U19

01:00 Fjolnir U19 3-0 KR KV U19

01:00 Breidablik UBK U19 0-1 HK YmirU19

22:59 CD Coopsol Reserves 2-3 Universidad San Martin Reserves

01:30 Jordan U16 2-1 Syria U16

22:00 Iraq U16 0-1 Lebanon U16

23:30 AS Kigali 1-0 APR FC

22:59 Djoliba 1-1 Monrovia Black Star

22:59 Kaarinan Pojat 0-2 Tampere United

22:30 Honka Akatemia 2-1 MuSa

16:30 Queensland Lions(w) 4-0 Brisbane Olympic (w)

22:00 2 Termalica BB Nieciecza II 0-3 KS Wieczysta Krakow

19:30 Civo United 0-0 Be Forward Wanderers

16:45 1 SWQ Thunder U23 0-8 Brisbane Strikers U23 1

16:30 Western Pride FC U23 7-0 Southside Eagles U23

16:30 Brisbane Roar U23 2-0 Gold Coast United U23

15:30 St George Willawong FC U23 3-0 Bayside United U23

01:00 Belgium (w) 6-1 Luxembourg (w)

00:00 Romania (w) 3-1 Jordan (w)

00:00 Faroe Islands (w) 1-0 Andorra (w)

00:00 Sweden (w) U23 0-3 USA (w) U23

00:00 New Zealand nữ 0-0 Wales (w)

00:00 Zambia nữ 0-5 Uganda (w)

23:30 Thụy Điển nữ 3-1 Brazil nữ

22:59 Costa Rica (w) 2-4 Haiti (w)

22:00 USA (w) U20 2-2 Netherlands (w) U20

22:00 Mexico (w) 3-0 Peru (w)

22:00 Turkey (w) 2-2 Azerbaijan (w)

00:00 Grorud B 3-3 Skeid Oslo II

01:45 Hà Lan nữ 3-0 Belarus (w)

01:00 Ukraine (w) 2-0 Hungary (w)

22:59 Estonia (w) 4-2 Kazakhstan (w)

22:00 Moldova (w) 1-1 Lithuania (w)

00:00 Jonkopings Sodra IF 2-2 Orgryte

00:00 Halmstads 1-2 Trelleborgs FF

00:00 Norrby IF 2-0 Ostersunds FK

01:00 Internacional RS U20 5-0 Caxias RS U20

01:00 Atletico Torres PE U20 6-0 Serrano RJ U20

00:00 JK Tallinna Kalev 0-3 Nomme JK Kalju

22:00 FC Kuressaare 1-1 Levadia Tallinn 1

17:00 Uttar Baridhara SC 1-1 Rahmatganj MFS

17:00 Saif Sporting Club 1-2 Swadhinata KS

17:00 1 Chittagong Abahani 2-3 Abahani Limited

17:05 Tallebudgera Valley FC 0-5 Kingscliff FC

17:05 Musgrave Yellow 0-4 Runaway Bay Green

22:00 Kuruvchi Kokand Qoqon 1-1 Dinamo Samarqand

16:30 Green Gully Cavaliers 2-3 Heidelberg United

20:30 Madura United 2-1 Persija Jakarta

16:00 Borneo FC 3-0 Cilegon United

01:30 Sarmiento de Resistencia Reserves 0-0 CA Chaco For Ever Reserves 1

01:30 El Porvenir Reserves 0-4 CA Claypole Reserves

01:00 Deportivo Armenio Reserves 1-0 Deportivo Merlo Reserves

00:30 Real Pilar Reserves 1-1 Victoriano Arenas Reserves

00:00 1 UAI Urquiza Reserves 3-1 Defensores Unidos Reserves

22:59 Excursionistas Reserves 3-1 San Martin Burzaco Reserves

22:15 General Lamadrid Reserves 2-0 Lujan Reserves

22:00 2 Argentino Merlo Reserves 1-3 Ferrocarril Midland Reserves

22:00 CA Atlas Reserves 2-2 Leandro N. Alem Reserves

21:00 Deportivo Laferrere Reserves 2-1 Puerto Nuevo Reserves

21:00 1 Almirante Brown Reserves 1-0 CA Brown de Adrogue Reserves 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657