Kết quả trận Meizhou Hakka vs Wuhan three town, 18h35 ngày 30/11

Meizhou Hakka
Meizhou Hakka
0
Wuhan three town
Wuhan three town
2
Kết quả bóng đá hạng Nhất Trung Quốc

Meizhou Hakka vs Wuhan three town


18:35 ngày 30/11/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 0

Tỷ lệ Meizhou Hakka vs Wuhan three town


TLCA
0.72 : 1/4:0 : 1.13
TL bàn thắng:
0.98 : 1 : 0.84
TL Thắng - Hòa - Bại
4.10 : 2.01 : 2.63
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Meizhou Hakka vs Wuhan three town

 45'    Yihu Yang↑Su Shihao↓ substitution  
 45'      substitutionSang Yifei↑Rong Hao↓
 60'    Cai HaoChang↑Cui Wei↓ substitution  
 60'    0-1   goalMoses Ogbu
 71'    0-2   goalMarcos Vinicius Amaral Alves, Marcao
 80'    Shi Tang↑Liang Xueming↓ substitution  
 83'      substitutionNie AoShuang↑Luo Senwen↓
 90'    Cai HaoChang yellow_card  
 90'      substitutionLv Hai Dong↑Moses Ogbu↓
 90'      substitutionXu Yue↑Xu Haoyang↓

Đội hình thi đấu Meizhou Hakka vs Wuhan three town

Meizhou Hakka Wuhan three town
2 Wen Junjie
6 Ge Zhen
11 Chisom Egbuchulam
8 Liang Xueming
23 Cui Wei
31 Su Shihao
22 Hou Yu
9 Igor Torres Sartori
4 Lilley Nunez Vasudeva Das
37 Chen Guokang
13 Shi Liang
14 Rong Hao
12 Zhang Xiaobin
1 Wu Fei
4 Yaki Yan
23 Ren Hang
37 Xu Haoyang
2 Xiong Fei
31 Luo Senwen
13 Marcos Vinicius Amaral Alves, Marcao
19 Zhang WenTao
20 Moses Ogbu
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
17 Yihu Yang
27 Li Zhilang
7 Guo yI
18 Liang Huo
14 Chen Xing
25 Xiao zhen
21 Shi Tang
3 Li Junfeng
32 Xu Lei
19 Hong Gui
28 Cai HaoChang
1 Li Xinyu
8 Deng Zhuo Xiang
16 Yang Kuo
5 Zhou Heng
30 Xu Yue
10 Sang Yifei
21 Geng Xiao Feng
32 Lv Hai Dong
38 Caysar Adiljan
15 Nie AoShuang
6 Duan Yunzi
11 Su Di
18 Zhou Liao

Số liệu thống kê Meizhou Hakka vs Wuhan three town

Meizhou Hakka   Wuhan three town
5
 
Phạt góc
 
4
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
1
 
Thẻ vàng
 
0
3
 
Tổng cú sút
 
10
1
 
Sút trúng cầu môn
 
6
2
 
Sút ra ngoài
 
4
62%
 
Kiểm soát bóng
 
38%
58%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
42%
108
 
Pha tấn công
 
85
51
 
Tấn công nguy hiểm
 
50

21:00 Liverpool 3-0 Brentford

21:00 West Ham United 2-3 Leeds United

23:05 Troyes 0-1 Lyon

21:00 Reims 0-1 Metz

21:00 Monaco 4-0 Clermont

21:00 Lorient 0-0 Angers 1

21:00 Strasbourg 3-1 Montpellier 1

19:00 Rennes 6-0 Bordeaux 1

20:00 Elche 1-0 Villarreal

21:00 Venezia 1-1 Empoli

18:30 Sassuolo 2-4 Verona

21:30 Augsburg 1-1 Eintracht Frankfurt

18:30 JL Chiangmai United FC 1-4 Buriram United

18:00 Muang Thong United 2-2 BG Pathum United

18:00 BEC Tero Sasana 0-1 Nakhon Ratchasima

21:30 Salthill Devon Galway 1-0 Finn Harps

21:00 TUS Bovinghausen 04 3-4 FSV Duisburg

21:00 Zaglebie Lubin 1-0 FC Voluntari

21:00 Maribor 4-0 Triglav Gorenjska

20:30 Hajduk Split 2-1 NK Siroki Brijeg

20:30 NK Dugopolje 5-1 FK Iskra Danilovgrad

20:30 Dinamo Zagreb 4-2 FC Koper

20:00 Monchengladbach AM. 2-1 Fc Remscheid

20:00 NK Varazdin 1-2 NK Publikum Celje

20:00 ESC Geestemunde 0-3 SV Drochtersen/Assel

19:30 Rostocker FC 1-0 SG Dynamo Schwerin

19:00 Renova Cepciste 1-1 KF Besa Doberdoll

17:00 NK Lokomotiva Zagreb 2-3 NK Opatija

16:30 Slavia Prague B 3-3 Zivanice

16:00 Mlada Boleslav B 2-0 SK Kladno

19:00 Hull City 0-2 Stoke City

22:30 Santa Clara 2-2 CD Tondela

22:45 Fortuna Sittard 1-2 AZ Alkmaar

20:30 Groningen 0-1 PSV Eindhoven

20:30 SC Cambuur 1-1 Sparta Rotterdam

18:15 FC Utrecht 0-3 AFC Ajax

22:00 Betis 2-1 Sevilla

18:00 Baleares 0-1 Valencia

22:59 Hatayspor 4-2 Galatasaray 1

20:00 1 Giresunspor 0-2 Kasimpasa

17:30 Altay Spor Kulubu 0-2 Alanyaspor

22:00 KAS Eupen 0-2 Cercle Brugge

19:30 Royal Antwerp 3-0 Charleroi

22:59 Bờ Biển Ngà 2-2 Sierra Leone

22:59 Tunisia 4-0 Mauritania

20:00 Gambia 1-1 Mali

22:15 AEK Athens 1-2 Panaitolikos Agrinio

22:15 1 Pordenone Calcio SSD 0-1 Lecce

22:15 Monza 2-2 Perugia

22:15 Spal 1-1 Benevento

18:00 Nacional da Madeira 0-3 SL Benfica B

19:30 SV Sandhausen 0-3 Jahn Regensburg

19:30 Heidenheimer 2-1 Ingolstadt

19:30 Schalke 04 1-1 Holstein Kiel

19:00 SC Verl 2-0 Wurzburger Kickers

22:59 Bursaspor 0-0 Erzurum BB

20:00 Balikesirspor 0-2 Samsunspor

17:30 Keciorengucu 0-0 Eyupspor

17:30 Tuzlaspor 2-1 Altinordu

22:00 AEL Larisa 1-0 Niki Volou

19:45 Ierapetra 3-1 Asteras Vlachioti

19:45 Egaleo Athens 1-0 Giorgos Karaiskakis

19:45 Levadiakos 0-0 Kalamata AO

19:45 Kallithea 3-2 Ergotelis

19:45 AO Episkopis Rethymno 1-0 AE Kifisias

19:45 Apollon Larissas 1-1 Almopos Arideas

19:45 Panserraikos 2-2 Thesprotos

19:45 Zakynthos 0-2 Diagoras

19:45 Veria FC 4-1 Pierikos

16:00 Omonia Nicosia (w) 2-2 Aris Limassol (w)

16:00 Nea Salamis Famagusta (w) 4-0 Lakatamia FC (w)

16:00 Apollon Lympion (w) 1-6 AMOK Chrysomilia (w)

16:00 Lefkothea Latisa (w) 7-2 Yeroskipou FC (w)

20:00 Coastal Union 0-2 Young Africans

20:00 Tanzania Prisons 0-2 KMC FC

20:00 Persipura Jayapura 0-0 Persiraja Aceh

22:00 AS Police Porto-Novo 0-2 Coton Sport Ouidah

17:00 Usakspor 1-1 Amedspor

17:00 1 Tarsus Idman Yurdu 0-0 Anadolu Selcukluspor

17:00 Nazillispor 1-1 Kirklarelispor

17:00 Kirsehir Koyhizmetleri 3-1 Pazarspor

17:00 Serik Belediyespor 0-3 Kahramanmarasspor

17:00 Sakaryaspor 2-0 Bayburt Ozel Idare

17:00 Nigde Belediyespor 1-3 Somaspor

17:00 Inegolspor 3-1 Ankaraspor FK

17:00 Ispartaspor 1-3 Bukaspor

17:00 Eskisehirspor 2-1 Bursa Niluferspor AS

17:00 Ergene Velimese 3-0 Sariyer 1

17:00 Ankarademirspor 2-1 S.Urfaspor

17:00 Diyarbakirspor 2-0 Corum Belediyespor

17:00 Akhisar Bld.Geng 0-0 Zonguldak

17:00 Afjet Afyonspor 0-2 Bodrumspor

17:00 Adiyamanspor 3-1 Belediye Vanspor

20:15 Kiyovu FC 0-0 APR FC 1

19:00 Nyanza FC 6-1 Akagera FC

19:00 Vision FC 1-1 Sunrise FC 1

17:30 Gorilla FC 1-1 Bugesera

17:00 Osmaniyespor 3-0 Sancaktepe Belediye Spor

17:00 Baskent Gozgozler 0-5 Nevsehirspor Genclik

17:00 Kelkit Belediye Hurriyet 1-1 Erbaaspor S

17:00 Karaman Belediyespor 0-2 Catalca Spor

17:00 Ceyhanspor 1-5 Gumushanespor

17:00 Yesilyurt Belediyespor 0-1 Duzcespor

17:00 Cankaya FK 1-3 Ofspor

17:00 Erzin Belediyespor 2-1 Aksarayspor

17:00 Dai Lin Jissbon 1-0 EdirnesporGenclik

17:00 76 Igdir Belediye spor 2-1 Kestel

17:00 Agri 1970 Spor 1-2 Celspor

17:00 Tepecik Bld 0-1 Orduspor

17:00 Modafen Spor 0-0 Mardin BB

17:00 1 Karsiyaka 1-2 Erokspor 1

17:00 Karaman Belediyesi Spor 5-1 Kardemir Karabukspor

17:00 Elazig Belediyespor 2-1 Hacettepe SK

17:00 1 Carsambaspor 1-1 Sile Yildizspor

17:00 Yeni Orduspor 3-1 Kusadasispor

17:00 Fethiyespor 1-0 Turk Metal Kirikkale

17:00 Yomraspor 0-0 Darica Genclerbirligi

22:00 SCU Torreense 1-0 UD Santarem 1

22:00 S. Joao Ver 0-0 Pevidem SC

18:00 Sporting Braga II 0-1 CF Canelas 2010

19:00 1 Middlesbrough U23 3-2 Sunderland U23

14:15 Brigade Boys FC 0-4 Machhindra FC

20:00 1 Vitalo 1-1 Bujumbura City

22:59 GD Fontinhas 2-2 GD Vitoria Sernache 1

22:00 Sertanense FC 0-0 Clube Condeixa

22:00 Benfica C.Branco 1-3 Praiense

22:00 Gondomar 1-6 Sp. Espinho

22:00 Limianos 5-2 Forjaes

22:00 AD Castro Daire 2-0 Leca

22:00 Tirsense 0-0 Mirandela

22:00 Louletano 4-0 Barreirense

22:00 Vilaverdense 1-1 Vianense 1

22:00 Vila Mea 2-1 Berco SC

22:00 Marr Tino 2-3 USC Paredes

22:00 Salgueiros 4-0 CD Gouveia

22:00 Ferreira de Aves 1-0 GDSC Alvarenga

22:00 Marinhense 2-2 Aidan Heinus

22:00 Belenenses 0-0 Pero pinheiro 1

22:00 Juventude de Evora 4-0 Imortal

18:00 Coruchense 1-3 Operario Desportivo Lagoa 1

21:00 Leicester City (w) 1-0 Brighton H.A. (w)

19:45 Kastrioti Kruje 2-0 Teuta Durres

19:45 Egnatia 0-3 Partizani Tirana

19:00 Gor Mahia 2-0 FC Talanta

19:00 KCB SC 2-3 Kakamega Homeboyz

19:00 Bidco United 1-1 Sofapaka FC

19:00 Vihiga Bullets 1-1 Bandari

19:00 Tusker 0-1 Nairobi Star City

19:00 Wazito FC 2-1 Nzoia United

22:00 Dynamic Togolais 2-0 AS Togo-Port

22:00 Accra Hearts of Oak 4-1 Techiman Eleven Wonders

22:00 Ashanti Gold 4-0 Elmina Sharks

22:00 Aduana Stars 1-1 Accra Lions

22:00 WAFA 1-1 Ghana Dream FC

22:00 Real Tamale United 2-0 Bibiani Gold Stars

22:00 Medeama SC 0-0 Great Olympics

22:00 Shooting Stars SC 2-2 Sunshine Stars FC

22:00 Rivers United 3-0 Kwara United

22:00 Plateau United 5-0 Akwa Starlets

22:00 Nasarawa United 2-1 Lobi Stars 1

22:00 Kano Pillars 1-0 Niger Tornadoes FC 1

22:00 Enugu Rangers International 2-0 MFM FC

22:00 1 Abia Warriors 1-0 Heartland FC

22:00 Wikki Tourist 1-2 Remo Stars

21:30 Gombe United 0-0 Enyimba

21:00 Bahia (Youth) 1-5 Mirassol FC Youth

19:00 Muhoroni Youth 2-0 Mara Sugar FC

17:00 Coastal Heroes 2-1 Vihiga United

21:00 Anorthosis Famagusta FC 2-1 AEL Limassol

20:00 CR Ain Harrouda (w) 2-4 SC Casablanca (W)

20:00 Kengold FC 1-1 Pan African 1

20:00 Transit Camp 3-1 Mashujaa FC

20:00 Ittihad Kalba 0-2 Banni Yas

19:00 Afturelding (w) 5-1 Thor/KA Akureyri (w)

19:15 Nsambya SC 3-0 Lufula FC

19:00 St. Mary's 1-2 Kireka United

19:00 SC Lamancia 3-2 Bwaise Industrial Area FC 1

19:00 Ntinda United FC 2-4 Catda FC

19:00 NEC FC Bugolobi 2-1 Black Star Masanafu

19:00 1 Katwe United 5-6 Kisugu United

20:00 APO Keratsini 0-1 Ethnikos Pireaus

20:00 Aititos Spaton 1-0 AE Pyliou

20:00 1 Megas Alexandros Orfaniou 2-1 Aris Avatou

20:00 Iraklis Larisas 0-1 Ypato

20:00 Panthrakikos 1-3 Ilioupoli

20:00 AO Charavgiakos 0-1 Ermis Meligous

20:00 1 Karavas 2-2 Asteras Varis 1

20:00 Orfeas Xanthis 1-2 Thermaikos Thermis

20:00 Nestos Chrisoupolis 1-1 Pandramaikos

20:00 Panelefsiniakos 0-1 Proodeftiki FC

20:00 Iraklis Zygou 0-2 Anagennisi Giannitsa

20:00 Posidonas Neas Michanionas 2-1 AEP Kozani

20:00 Agios Matthaios 4-1 Asteras Kalirachis

20:00 Thyella Rafinas 2-0 Aias Salaminas

20:00 Panionios 2-0 AE Neapolis

22:59 CD Naval 2-0 Gimnastica Torrelavega

22:59 1 CD Guijuelo 3-1 CD Ribert

22:59 CD Olimpic Xativa 0-1 Valencia CF Mestalla

22:59 CDFC La Calzada 1-1 CD Anguiano

22:59 1 UD San Pedro 0-1 Juventud Torremolinos CF

22:59 Alfaro 1-2 Tudelano

22:59 UB Conquense 1-2 CD Villacanas

22:30 Archena Sport 2-3 Caravaca CF

22:30 AD Llerenense 1-1 Moralo CP

22:30 Huercal 3-2 UCAM Murcia CF B

22:30 FC Cartagena 1-3 Ciudad de Murcia

22:30 UE Olot 5-1 FC Vilafranca

22:30 CD Don Alvaro 3-0 UP Plasencia

22:30 Olivenza FC 0-1 CD Azuaga

22:30 Lorca Deportiva FC 2-2 FC Cartagena B

22:30 1 Orihuela CF 4-0 UF Beniganim

22:15 Deportiva Minera 3-1 CD Bala Azul

22:00 Sofan 1-2 Racing Villalbes

22:00 CD Serverense 1-1 Mallorca B 1

22:00 CD Torrijos 1-0 CD Guadalajara 1

19:00 CD Vera 0-1 CD Santa Ursula

19:00 Lanzarote 1-0 Las Palmas C

19:00 CD Buzanada 1-1 Villa Santa Brigida

18:00 LHospitalet 4-2 Pobla De Mafumet CF

18:00 Real Jaen CF 3-1 UD Torre del Mar

18:00 Manchego Ciudad 0-0 Quintanar Del Rey

18:00 CD Utrera 3-0 CD Cabecense

18:00 EG El Palmar 1-0 Mazarron CF

18:00 Atletico de Madrid B 0-0 Ursaria

18:00 Atletico Malagueno 1-3 Atletico Porcuna CF

18:00 1 Murcia B 0-1 Yeclano Deportivo

18:00 RSD Alcala Henares 1-0 AD Complutense Alcala

18:00 CP Villarrobledo 2-0 AD San Clemente

18:00 Las Rozas 3-0 Parla Escuela

18:00 Son Veri 2-1 CD Murense 1

18:00 CE Mercadal 0-1 CF Platges De Calvia

18:00 Beti Kozkor KE 1-2 CD Huarte

18:00 Inter Ibiza 3-1 CF Soller

18:00 1 Constancia 0-3 UD Poblense

18:00 UD Los Barrios 0-0 CD Gerena

18:00 Castellon B 0-0 Elche CF Ilicitano

17:45 Barbastro 0-0 Santa Anastasia

17:45 AD Siete Villas 2-2 Selaya FC

17:45 CD Guarnizo 1-1 SD Noja

17:45 Barreda Balompie 2-1 SD Textil Escudo

17:30 Recambios Colon CD 0-1 Atzeneta UE

17:30 Torrejon CF 0-1 CDF Tres Cantos 1

17:30 Almansa 0-2 CD Illescas

17:30 Portmany 2-0 CD Binissalem

17:30 Giner Torrero 0-0 Biescas

17:30 RCD Carabanchel 0-2 Villaverde Boetticher CF

17:30 CD Colonia Moscardo 0-0 CF Trival Valderas

17:30 Real Zaragoza B 2-0 Epila CF

17:30 Alcorcon B 3-1 CF Fuenlabrada Promesas

18:00 Fomget Genclik (w) 1-0 Altay SK Izmir (W)

17:00 Dudulluspor (W) 1-4 Hakkarigucu SK (w)

16:05 Kirecburnu (w) 0-7 Atasehir Belediyesi (w)

16:00 Galatasaray SK (W) 1-1 Konak BEL. (w)

16:00 Fenerbahce SK (W) 3-1 Amedspor (w)

16:00 Sivasspor (W) 2-1 Yabancilar (w)

16:00 Muratpasa (w) 3-1 Kocaeli Bayan (w)

16:00 Rizespor (W) 0-3 ALG Spor (w)

16:00 Kayseri Genclerbirligi (W) 1-0 Trabzonspor (w)

16:00 Fatih Karagumruk (W) 1-1 Adana Idmanyurduspor (w)

16:00 KDZ Ereglispor (w) 1-7 Besiktas (w)

16:00 Hatayspor (W) 0-3 Fatih Vatan Spor (w)

14:45 Newcastle Jets (w) 1-1 Perth Glory (w)

12:05 WS Wanderers (w) 0-1 Melbourne Victory (w)

22:00 JS Saoura 4-1 Paradou AC 1

22:00 USM Alger 1-1 MC Alger

21:00 JS kabylie 3-0 MC Magra

21:00 ASO Chlef 1-2 CR Belouizdad

21:00 Biskra 2-0 CS Constantine 1

22:59 Mar Menor 1-0 Ejido 1

21:00 SD Huesca II 2-0 Cerdanyola del Valles

19:45 Leganes B 1-1 Union Langreo

18:00 UD Logrones B 3-0 Naxara

19:30 Olympiada Lympion 0-1 Alki Oroklini

22:00 Granada U19 2-0 Leganes U19 1

18:00 1 Bilbao U19 2-1 Eibar U19

18:00 Espanyol U19 2-1 Mallorca U19 1

18:00 Celta Vigo U19 1-1 Deportivo La Coruna U19

17:30 Osasuna U19 2-2 CD Alaves U19

20:30 Saint Etienne U19 4-2 Toulon U19

20:30 Avenir Sportif Beziers U19 1-1 Marseille U19

20:30 Tours U19 2-0 Avranches U19

20:30 1 Torcy U.S U19 0-1 Lyon U19

20:30 Paris FC U19 2-3 Troyes U19

20:30 LensU19 2-0 Drancy U19

20:30 Orleans US 45 U19 0-2 U19 PSG 1

20:30 USSA Vertou (U19) 1-0 Guingamp U19

17:00 Bordeaux U19 1-2 Brest Stade U19

19:30 Bavel (W) 1-0 Eldenia (W)

22:15 1 Isa Town 1-4 Bahrain SC

22:15 1 Al-Shabbab 3-2 Malkia

22:15 Al-Tadhmon 2-2 Busaiteen 1

16:15 JS Saoura U21 2-1 Paradou AC U21 1

16:05 US Biskra U21 1-2 CS Constantine U21

20:30 1 Prato 1-2 US Follonica Gavorrano

21:45 1 Al Sadd Reserves 1-1 Al Rayyan Reserves

21:45 Al Sailiya SC Reserves 0-0 Al-Arabi Doha (R)

21:45 Al Gharafa U23 0-2 Al Duhail U23

19:15 Al Islah Burj 0-3 Al Ahli Nabatieh

22:59 Al Shorta 2-1 Al Diwaniya

18:00 Baghdad 0-1 Al Talaba

18:00 Al-Naft 1-0 Samarra

18:00 AI Kahrabaa 1-0 AL Minaa

17:45 Zakho 0-0 Naft Misan

16:05 Tuzlaspor U19 0-0 Altinordu U19

16:00 Altay Spor KulubuU19 1-1 Alanyaspor U19

16:00 1 Bursaspor U19 0-1 Erzurum BB U19

16:00 1 Balikesirspor U19 1-2 Samsunspor U19 1

15:00 Keciorengucu U19 2-0 Eyupspor U19

22:00 FC Lincoln 4-0 College 1975 FC

19:15 Al Bourj 2-0 Al-Hikma

21:00 FC Ordino 0-2 FC Santa Coloma

17:00 FC Rangers 0-5 UE Engordany

17:00 Inter Club Escaldes 3-0 Sant Julia

20:30 Lentigione 3-0 Aglianese

20:30 Legnano 3-0 Caravaggio

22:59 Santa Lucia FC Reserves 0-1 CSD Municipal Reserves

20:30 Thonon Evian FC (W) 0-0 Nimes MG (W)

20:30 Le Havre (w) 2-2 Lille (w)

20:00 Al Mahalla 1-1 Al-Shat

20:00 Al-Ahli tripoli 3-1 Al Khmes

16:00 1 Maejo United 1-0 Nan FC

15:30 Surin Khongcheemool 2-5 Muang Loei United

15:30 Pathum Thani United 1-1 Chainat United

15:30 1 Assumption Thonburi 4-2 Hua Hin City 1

15:30 Muangnont Bankunmae FC 0-0 Samut Prakan FC

15:30 Chiangrai Lanna 0-6 Uthai Thani FC

15:30 Bangkok 5-2 Thonburi United FC

15:30 Nonthaburi United 2-2 Siam FC

18:00 Artouz 1-1 Al-Nabek

18:00 Ommal Hama 3-0 Musfat Banyas

22:10 AD Leyendas (w) 0-4 Aguilas de Leon (W)

22:00 Zacarias (W) 0-7 UNAN Managua (W)

19:00 UD Granadilla Tenerife Sur (w) 1-0 CD Alaves (w)

18:00 Sevilla FC (w) 3-1 Colegio Aleman Valencia (w) 1

17:30 1 Atletico de Madrid (w) 3-2 Sporting De Huelva (w)

17:00 Levante UD (w) 2-3 Athletic Club Bibao (w)

17:00 Real Betis (w) 2-0 Eibar (w)

20:15 CF Benfica Macau 0-4 Cheng Fung

18:00 CD Monte Carlo 5-1 Lun Lok

18:15 Zwolle (w) 1-4 FC Twente Enschede (w)

20:00 ZESCO United Ndola 1-0 Kabwe Warriors

20:00 Green Buffaloes 0-1 Nkwazi

20:00 Green Eagles 0-0 Power Dynamos

22:15 Cordoba (w) 0-0 Cacereno (W) 1

19:00 CD Juan Grande (w) 1-1 UD Granadilla Tenerife Sur B (w)

18:00 Real Oviedo (w) 0-1 Atletico Madrid B (w)

18:00 CE Seagull (w) 0-3 RCD Espanyol (w)

18:00 Santa Teresa CD (w) 3-1 Alhama CF (w)

21:00 LaLiga Academy HPC 2-2 Al-Hilal United FC 1

20:30 Inter Milan (w) 1-1 Napoli (w)

18:30 Fiorentina (w) 1-6 Sassuolo (w)

18:00 1 Pomigliano (w) 0-5 Juventus (w)

19:00 Lampang FC 2-2 Navy FC

19:00 Raj Pracha FC 2-1 Nakhon Pathom FC

18:30 Khonkaen FC 0-1 Lamphun Warrior

18:00 Rayong FC 3-2 Phrae United FC

21:00 Sheffield United (w) 3-1 Coventry (w)

21:00 London City Lionesses (w) 3-1 Sunderland (w)

21:00 Liverpool (w) 1-0 Watford (w)

21:00 Charlton (w) 1-0 Lewes (w)

21:00 Blackburn Rovers (w) 0-1 Bristol Academy (w)

19:00 Durham Wildcats LFC (w) 2-3 CrystalPalace (w)

18:00 Killester Donnycarne 1-2 Wayside Celtic

18:00 Glenville FC 2-3 Skerries Town FC

22:00 1 Misr Elmaqasah 2-1 El Sharqia Dokhan

22:00 Al-Ittihad Alexandria 2-2 Al Masry

19:30 Future FC 2-1 Pyramids FC

20:05 Al-Hamriyah 1-1 Al Bataeh

20:00 Masfut 1-1 City Club

20:00 Masafi 2-1 Al-Jazira Al-Hamra

20:00 Dabba Al-Fujairah 3-0 Hatta

20:00 Al-Thaid 0-2 Dubba Al-Husun

20:00 Al Taawon 2-1 Al-Rams

20:00 Ahli Al-Fujirah 1-2 Al Arabi(UAE)

22:59 Cadiz (w) 2-1 CFF Olympia Las Rozas (w)

22:30 Anorga KKE (w) 3-0 Arratia CD (w)

22:15 Bizkerre (w) 0-0 Osasuna II (W)

19:30 Rayo Vallecano II (w) 1-2 CD Atletico Lince (W)

19:00 Las Majoreras (w) 5-2 CD Tarsa (w)

18:45 San Ignacio (w) 3-2 Racing Santander II (W)

18:15 Victoria CF (W) 1-2 Sardoma CF (w)

18:00 DNS De Belen (w) 4-2 CDE Olimpico De Madrid (w)

18:00 Gijon FF (w) 4-0 Oviedo (w) II

17:00 Athletic Bilbao C (W) 0-2 Real Sociedad II (W)

23:10 Hibernian (w) 1-1 Celtic (w)

22:59 Motherwell (w) 2-2 Partick Thistle (w)

21:00 Hearts (w) 0-5 Glasgow Rangers (w)

20:00 Glasgow City (w) 1-0 Hamilton FC (w)

20:00 Aberdeen (w) 2-3 Spartans (w)

20:00 Sporting CP (w) 0-1 Famalicao (w)

21:00 Hull City (w) 1-3 Loughborough Lightning (W)

21:00 Huddersfield (w) 2-1 Nottingham Forest (w)

21:00 Milton Keynes Dons (w) 0-1 Southampton WFC (w)

21:00 Burnley (w) 6-1 Sheffield (w)

21:00 Oxford United (w) 2-0 Cardiff City (w)

22:00 CA Ouriense (w) 1-3 Amora (w)

22:00 Estoril Praia (w) 2-0 Atletico CP (W) 1

22:00 Clube Albergaria (w) 0-3 Braga (w)

22:00 Rio Ave (W) 0-3 Benfica (w)

22:00 AD Ovarense (w) 3-2 AD Grijo (w)

17:30 Valadares Gaia FC (w) 2-0 Varzim (W)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657