Kết quả trận Melbourne City vs Newcastle Jets, 16h05 ngày 10/06

Melbourne City
Melbourne City
1
Newcastle Jets
Newcastle Jets
2
Kết quả bóng đá Úc

Melbourne City vs Newcastle Jets


16:05 ngày 10/06/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ Melbourne City vs Newcastle Jets


TLCA
0.38 : 0:0 : 2.17
TL bàn thắng:
5.26 : 3 1/2 : 0.12
TL Thắng - Hòa - Bại
5.90 : 1.18 : 16.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Melbourne City vs Newcastle Jets

 9'    Stefan Colakovski (Assist:Adrian Nicolas Luna Retamar) goal 1-0  
 13'      yellow_cardJordan O Doherty
 17'    Alec Mills↑Rostyn Griffiths↓ substitution  
 20'      substitutionBlake Archbold↑Jason Hoffman↓
 23'    1-1   goalArchie Goodwin (Assist:Lucas Mauragis)
 37'    Aiden ONeill yellow_card  
 46'    Nathaniel Atkinson↑Andrew Nabbout↓ substitution  
 60'    Benjamin Garuccio↑Stefan Colakovski↓ substitution  
 64'      substitutionKosta Petratos↑Ali Abbas Mshehed Al-Hilfi↓
 77'    Anthony Lesiotis↑Aiden ONeill↓ substitution  
 77'    Raphael Borges Rodrigues↑Adrian Nicolas Luna Retamar↓ substitution  
 79'      substitutionApostolos Stamatelopoulos↑Archie Goodwin↓
 88'    Alec Mills yellow_card  
 89'    1-2   goalApostolos Stamatelopoulos (Assist:Lucas Mauragis)

Đội hình thi đấu Melbourne City vs Newcastle Jets

Melbourne City Newcastle Jets
1 Tom Glover
3 Scott Jamieson
7 Rostyn Griffiths
4 Nuno Reis
2 Scott Galloway
10 Florin Berenguer
8 Aiden ONeill
20 Adrian Nicolas Luna Retamar
23 Marco Tilio
17 Stefan Colakovski
15 Andrew Nabbout
23 Jack Duncan
3 Jason Hoffman
4 Nigel Boogaard
44 Nikolai Topor Stanley
16 Matthew Millar
14 Ali Abbas Mshehed Al-Hilfi
7 Jordan O Doherty
27 Lucas Mauragis
32 Angus Thurgate
26 Archie Goodwin
9 Roy O Donovan
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
39 Anthony Lesiotis
33 Matthew Sutton
14 Naoki Tsubaki
13 Nathaniel Atkinson
35 Raphael Borges Rodrigues
43 Alec Mills
19 Benjamin Garuccio
1 Lewis Italiano
19 Kosta Petratos
51 Jordan Lennon
28 Blake Archbold
33 Apostolos Stamatelopoulos
18 Jack Simmons

Số liệu thống kê Melbourne City vs Newcastle Jets

Melbourne City   Newcastle Jets
3
 
Phạt góc
 
4
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
2
 
Thẻ vàng
 
1
14
 
Tổng cú sút
 
9
7
 
Sút trúng cầu môn
 
3
7
 
Sút ra ngoài
 
6
5
 
Sút Phạt
 
14
55%
 
Kiểm soát bóng
 
45%
59%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
41%
12
 
Phạm lỗi
 
5
1
 
Việt vị
 
0
2
 
Cứu thua
 
5
132
 
Pha tấn công
 
102
50
 
Tấn công nguy hiểm
 
30

18:30 New Zealand nữ 1-6 Mỹ nữ

18:00 Hà Lan nữ 3-3 Brazil nữ

17:30 Nhật Bản nữ 0-1 Anh nữ

15:30 Thụy Điển nữ 4-2 Australia nữ

15:00 1 Trung Quốc nữ 4-4 Zambia nữ

14:30 Chile nữ 1-2 Canada nữ

17:00 Pohang Steelers 0-1 FC Seoul

17:00 Sagan Tosu 3-3 Cerezo Osaka

17:00 Gamba Osaka 0-1 Kashima Antlers

19:00 Cangzhou Mighty Lions 2-0 Qingdao FC

19:00 Guangzhou City 3-3 Guangzhou Evergrande

17:00 Shenzhen FC 0-0 Henan Songshan Longmen

17:00 Shandong Taishan 3-1 Chongqing Liangjiang Athletic

21:00 Pardubice 2-2 MFK Karvina

21:00 Baumit Jablonec 1-0 Banik Ostrava

21:00 Hradec Kralove 1-1 Bohemians 1905

22:30 Verona 0-0 USD Virtus Verona

22:30 Napoli 1-0 Pro Vercelli

22:30 NK Marsonia 1909 0-1 HNK Cibalia

22:30 TUS Bovinghausen 04 2-0 TuS Haltern 1

22:30 Brescia 1-2 Renate AC

22:30 IMT Novi Belgrade 0-2 Al-Feiha

22:05 Lorient 1-1 Bordeaux

22:05 Eintracht Frankfurt 2-3 Strasbourg

22:00 Diosgyor VTK 1-1 Al-Hazm

22:00 Angers 3-0 Troyes

22:00 FC Koln 2-1 SV Elversberg

22:00 Gyori ETO 1-1 Varda SE

22:00 Red Star FC 93 3-0 UNFP

22:00 Pisa 1-1 Cremonese

22:00 Parma 4-2 Trento

22:00 Wiener Viktoria 2-1 Stadlau

22:00 Podbeskidzie Bielsko-Biala 4-4 Garbarnia Krakow

22:00 Perugia 6-0 Montevarchi

22:00 Pehchevo 2-0 FK Sloga 1934 Vinica 1

22:00 FC Sioni Bolnisi 3-0 FC Rustavi

22:00 Monza 3-0 Pro Sesto

22:00 Miedz Legnica 2-0 Chrobry Glogow

22:00 FC Rapperswil-Jona 0-2 YF Juventus Zurich

22:00 Wisla Pulawy 0-5 Polonia Warszawa

22:00 Habitpharm Javor 2-0 FK Graficar Beograd

22:00 Guingamp B 0-1 Cholet So

22:00 SK Zapy 3-2 Viktoria Plzen B

22:00 AC Milan 5-0 Modena

22:00 FK Ohrid 2004 0-2 Rabotnicki Skopje

21:30 Bologna 1-0 Feralpisalo

21:30 Westerlo 1-0 OFI Crete 1

21:30 Bayern Munchen 2-2 AFC Ajax

21:05 Vicenza 0-3 Cagliari

21:05 VfB Ginsheim 0-3 TuS Koblenz

21:00 Al-Ansar (LIB) 0-1 Al-Nejmeh

21:00 Carlisle United 0-1 Blackpool

21:00 Warrington Town AFC 0-1 Tranmere Rovers

21:00 Burton Albion 0-0 Leicester City

21:00 AFC Telford United 0-1 Notts County

21:00 Sheerwater FC 0-3 Woking

21:00 Harrogate Town 0-4 Sunderland A.F.C

21:00 AFC Fylde 0-1 Rochdale

21:00 Barrow 0-1 Bolton Wanderers

21:00 Blyth Spartans 1-2 South Shields

21:00 Weymouth 1-0 Swindon Town

21:00 Luton Town 1-1 Portsmouth

21:00 Celtic FC 2-6 West Ham United

21:00 Stoke City 2-0 Aston Villa 1

21:00 Ipswich Town 0-1 Crystal Palace

21:00 Cardiff City 2-2 Exeter City

21:00 East Grinstead Town 0-3 Crawley Town

21:00 Bradford City 2-0 Blackburn Rovers

21:00 Scunthorpe United 0-1 Hull City

21:00 Crewe Alexandra 2-2 Nottingham Forest

21:00 Watford 0-0 West Brom

21:00 Ramsbottom United 2-0 Bury AFC

21:00 Dartford 1-0 AFC Wimbledon

21:00 Dover Athletic 2-1 Folkestone

21:00 Hornchurch 0-3 Dagenham Redbridge

21:00 Banbury United 1-1 Solihull Moors

21:00 Tavistock AFC 0-0 Plymouth Argyle

21:00 Cheltenham Town 2-0 Coventry City

21:00 Colchester United 0-2 Gillingham

21:00 Eastbourne Borough 1-2 Kingstonian

21:00 Chorley FC 0-2 Dorking

21:00 Brighouse Town 2-3 Matlock Town

21:00 Bath City 3-3 Gloucester City

21:00 Peterborough Sports 5-1 Mickleover Sports

21:00 Ware 2-4 Royston Town

21:00 Avro FC 1-1 Oldham Athletic

21:00 Needham Market 2-0 Brightlingsea Regent

21:00 Stalybridge Celtic 1-2 Curzon Ashton FC

21:00 Radcliffe Borough 1-2 Chester FC

21:00 Borussia Dortmund 0-2 Athletic Bilbao

21:00 Poole Town 0-2 Torquay United

21:00 VfV Borussia 06 Hildesheim 0-0 FC Hagen/Uthlede

21:00 Salford City 2-1 Derby County

21:00 Queens Park Rangers (QPR) 4-2 Manchester United

21:00 Northampton Town 3-2 Birmingham City

21:00 Sokol Kleszczew 2-2 KP Calisia Kalisz

21:00 Stratford Town 0-1 Yeovil Town

21:00 Crusaders 3-1 HW Welders

21:00 1 Shabab Sahel 2-2 Al-Ahed

21:00 Nice 0-2 Union Berlin

21:00 Ashton United 0-2 Altrincham

21:00 Maidenhead United 1-2 Leyton Orient

21:00 Accrington Stanley 1-1 Preston North End

21:00 Shepshed Dynamo 3-0 Sheffield FC

21:00 Rushall Olympic 1-3 Stafford Rangers

21:00 Hyde F.C. 4-4 Bradford Park Avenue

21:00 Kidderminster Harriers 0-5 Walsall

21:00 Nantwich Town 2-1 Whitchurch Alport

21:00 Haringey Borough 0-4 Oxford City

21:00 VfL Wolfsburg 1-2 Monaco

21:00 Frome Town 1-0 Yate Town

21:00 Chatham Town 0-0 Welling United

21:00 Chelmsford City 1-1 Boreham Wood

21:00 FC Rouen 3-2 Caen II

20:50 Pogon Tczew (w) 0-5 KKP Bydgoszcz (w)

20:40 Monchengladbach 1-0 Metz

20:00 TSG Hoffenheim 2-2 Greuther Furth

20:00 Zalaegerszegi TE II 1-3 NK Nafta

20:00 BSV Rehden 0-2 Preuben Munster

20:00 Reading 1-1 Charlton Athletic

20:00 Cliftonville 2-0 Newry City

20:00 Coleraine 0-2 Annagh United

20:00 Siegen Sportfreunde 3-1 TuS Dietkirchen

20:00 SV Atlas Delmenhorst 4-1 Bremer SV

20:00 Horndean 1-3 Bognor Regis Town

20:00 VFB Homberg 2-1 TVD Velbert

20:00 Sparta Praha (w) 0-0 ZNK Pomurje (w)

20:00 Barnet 2-3 Peterborough United

19:55 Reims 1-1 Lens

19:30 PEC Zwolle 2-1 SC Cambuur

19:30 Bristol City 3-1 Milton Keynes Dons

19:30 Bayern Munchen (w) 9-0 Grasshopper (w)

19:00 ASC 09 Dortmund 0-3 Rot-Weiss Oberhausen

19:00 Bischofswerdaer FV 1-0 FC Blaus Weiss 90 Berlin

19:00 FC Monheim 2-0 FSV Vohwinkel Wuppertal

19:00 Leamington 0-0 Forest Green Rovers

19:00 Bedford Town 2-2 Wealdstone FC

19:00 ADO Den Haag 2-2 FC Twente Enschede

19:00 Eintracht Norderstedt 3-0 Greifswalder FC

19:00 Slavia Praha (w) 0-0 St. Polten (w)

19:00 SV Lippstadt 4-1 Holzwickeder SC

19:00 Oldham Athletic 0-2 Burnley

19:00 Grimsby Town 0-1 Rotherham United

19:00 Belper Town 1-3 Coalville

19:00 Saint Johnstone 0-0 Fleetwood Town

19:00 Wuppertaler 1-0 Ratingen SV

19:00 Kickers Offenbach 5-1 Bergisch Gladbach 09

19:00 Gyori Dozsa (w) 1-0 Ferencvarosi TC (w)

19:00 De Graafschap 2-1 SC Telstar

18:45 SCFA 0-5 Kashmir Avenger

18:30 Cleethorpes Town 2-0 Grantham Town

18:30 Bromley 4-0 Ebbsfleet United

18:00 FC Utrecht Reserves 2-2 Excelsior SBV

18:00 Willem II 4-1 Lierse Kempenzonen

18:00 FC Porza 2-2 Dylan mezenich

18:00 Heracles Almelo 0-1 NEC Nijmegen

18:00 AB Copenhagen 0-4 Naestved

18:00 Reims 1-2 Lens

18:00 Hull City 1-2 Mansfield Town

17:40 KS Wieczysta Krakow 4-4 Resovia Rzeszow

17:40 GKS Katowice 3-0 LKS Goczalkowice Zdroj

17:30 Volendam (Youth) 6-1 AZ Alkmaar (Youth)

17:00 Hillerod Fodbold 1-1 BK Frem

17:00 Bronshoj 0-4 Roskilde

17:00 Den Bosch 1-2 MVV Maastricht

17:00 B93 Copenhagen 4-0 FA 2000

17:00 KP Calisia Kalisz 1-0 Chojniczanka Chojnice

17:00 Widzew lodz 2-0 Pogonmazovik

17:00 1 Radomiak Radom 2-1 GKS Belchatow

16:30 Lusitania 1-1 Valadares Gaia FC

16:30 SD Amorebieta 1-1 UD Logrones

16:30 Downtown Heroes FC 0-1 J K Bank XI

16:30 Athletic Bilbao 0-1 Mirandes

16:30 Osasuna B 1-0 CD Logrones

16:10 Hutnik Krakow 1-1 Polonia Bytom

16:00 Osasuna 2-0 Burgos CF

16:00 Komarom VSE 2-1 MTK Hungaria FC II

16:00 Suokuaili Moss 1-4 CD Linares Deportivo

16:00 TuS Blau-Weiss Lohne 2-3 Oldenburg

16:00 Technoroll Teskand KSE 0-0 Nagykanizsai TE 1866

16:00 Slovan Rosice 1-1 Brno B

16:00 SC Cham 10-0 Thalwil

16:00 Lechia Zielona Gora 0-2 Zaglebie Lubin B

16:00 FK Zarkovo 0-1 FK Buducnost Dobanovci

16:00 Nantes 3-1 Stade Brestois

16:00 KS Legionovia Legionowo 0-0 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

16:00 FV Dudenhofen 1-6 FC Astoria Walldorf II

16:00 Real Sociedad B 1-2 Eibar

16:00 FK Banik Sokolov 1-0 FK Chomutov

16:00 Skra Czestochowa 4-0 Gornik II Zabrze

16:00 Olimpia Grudziadz 1-1 Elana Torun

16:00 MSK Zilina U19 4-1 FK Belusa

16:00 ESMTK Budapest 3-1 Tiszafuredi

16:00 Paksi SE Honlapja 2-0 Dafuji cloth MTE

16:00 OKS Stomil Olsztyn 2-0 Sokol Ostroda

15:30 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 0-1 Rekord Bielsko-Biala

15:30 Radnik Sesvete 0-1 Kustosija

15:30 GKS Tychy 5-2 GKS Jastrzebie

15:30 Ceahlaul Piatra Neamt 2-2 ACS Foresta Suceava

15:30 Slavia Kromeriz 3-0 Zlin B

15:30 Stal Rzeszow 3-1 Siarka Tarnobrzeg

15:00 Csornai SE 0-3 MTE Mosonmagyarovar

15:00 Beech Sigit 1-3 Ivancsa

15:00 Csepel 0-0 Rakosmenti KSK

15:00 Andrashida SC 4-0 Illes Akademia Haladas U19

15:00 MFK Vranov nad Topou 2-1 MFK Snina

15:00 FK Sindelic Nis 0-3 Zemun

15:00 UCAM Murcia 1-0 Al Ain

15:00 Benesov 2-3 Bohemians1905 B

15:00 RCD Espanyol 0-2 Rayo Vallecano

15:00 Ripensia Timisoara 0-2 FC Timisoara

15:00 Penzugyor SE 0-0 Granit Gyogyfurdo

15:00 Unirea Dej 2-0 FC Gloria Bistrita

15:00 NK Jarun 2-1 Karlovac

15:00 Hermannstadt 1-1 ACS Viitorul Selimbar 1

15:00 Getafe 3-0 Atromitos Athens

15:00 CSA Steaua Bucuresti 3-0 Unirea Constanta

15:00 Nyiregyhaza 2-1 Balmazujvarosi FC

15:00 Gyori ETO FC II 3-2 Papai Perutz

15:00 Inter Zapresic 3-0 NK Maksimir

15:00 Bucovina Radauti 1-4 CSM Politehnica Iasi

15:00 Astra Giurgiu 4-1 CS Blejoi

14:00 PFC Nesebar 1-3 Chernomorets Burgas

22:30 IK Sirius FK 2-0 Degerfors IF

20:00 Mjallby AIF 0-2 Malmo FF

21:00 Greenock Morton 2-1 Clyde

21:00 Queen of South 4-1 Airdrie United

21:00 Hamilton Academical 2-2 Albion Rovers

21:00 Raith Rovers 0-0 Alloa Athletic

21:00 Stirling Albion 3-1 Peterhead

21:00 Dunfermline Athletic 4-1 Stenhousemuir

21:00 Kilmarnock 2-1 Stranraer

21:00 Motherwell 2-0 Annan Athletic

21:00 Ross County 4-1 Montrose

21:00 East Fife 2-3 Elgin City

21:00 Livingston 3-1 Cowdenbeath

21:00 Dundee 5-2 Forfar Athletic

21:00 Arbroath 3-2 Kelty Hearts

22:30 Jagiellonia Bialystok 1-1 Lechia Gdansk

20:00 Gornik Leczna 1-1 Cracovia Krakow

21:30 CD Mafra 1-0 Belenenses

21:30 Estrela da Amadora 2-1 Vizela

17:00 CD Tondela 0-1 Gil Vicente

21:30 Khimki 1-3 Zenit St. Petersburg

21:15 Oud Heverlee 1-1 Zulte-Waregem 1

20:00 Bastia 1-1 Nimes

18:30 Darmstadt 0-2 Jahn Regensburg

18:30 Hansa Rostock 1-3 Karlsruher SC

18:30 Dynamo Dresden 3-0 Ingolstadt

18:30 Heidenheimer 0-0 SC Paderborn 07

22:00 ASK Bravo Publikum 0-0 NK Aluminij

22:30 FC Voluntari 0-1 FC Botosani

22:45 Botev Plovdiv 2-1 Pirin Blagoevgrad

22:30 FK Forte Taganrog 3-0 Alania-d Vladikavkaz

22:30 1 Avangard 1-4 Arsenal Tula II

22:00 Znamya Truda 1-1 Kazanka Moscow

22:00 Kairat Moskva 1-1 Dnepr Smolensk

22:00 Shinnik Yaroslavl 1-0 Torpedo Vladimir

22:00 Stavropolye-2009 1-1 Mashuk-KMV

22:00 Saturn Moscow 3-0 FK Kolomna

22:00 FK Kaluga 0-0 Dinamo Briansk 1

21:00 Khimik Dzerzhinsk 0-0 Chertanovo Moscow

21:00 Dinamo Saint Petersburg 3-2 Baltika-BFU Kaliningrad 2

21:00 Strogino Moscow 1-1 Mordovya Saransk

21:00 FC Tuapse 0-3 FK Chayka Pesch

21:00 FK Makhachkala 3-0 Druzhba Maykop

21:00 Tyumen 0-3 Sibir-M Novosibirsk

21:00 Anzhi Makhachkala 3-0 Rotor Volgograd B

21:00 2 SKA Rostov 0-0 Spartak Nalchik

21:00 Zenit Penza 0-2 Sokol

20:00 FC Tver 1-1 FK Chita

20:00 FK Volna Nizhegorodskaya 2-2 Dinamo Moscow B

20:00 FK Spartak Tuymazy 0-3 Torpedo Miass

20:00 FC Lada Togliatti 0-4 Volga Ulyanovsk

20:00 Chelyabinsk 2-0 FK Orenburg-2

19:00 St Petersburg Nevada 1-0 Luki Energiya

16:00 FK Ural-2 2-1 Nosta Novotroitsk 1

14:00 SKA Khabarovsk II 3-0 FK Znamya Noginsk

18:00 Ansan Greeners FC 0-1 Gimcheon Sangmu

17:00 Daejeon Citizen 3-1 Busan I Park

19:05 Kaiserslautern 0-0 Eintracht Braunschweig

19:00 Zwickau 1-2 Borussia Dortmund (Youth) 1

19:00 Havelse 0-1 Saarbrucken

19:00 TSV 1860 Munchen 1-0 Wurzburger Kickers

19:00 SV Waldhof Mannheim 0-2 Magdeburg

19:00 Hallescher FC 3-1 SV Meppen

20:00 Leiknir F 0-0 IR Reykjavik

20:00 Kuala Lumpur 1-1 Selangor

20:00 MISC-MIFA 1-0 Sabah

20:00 Terengganu 5-0 Perak

22:30 Yantra Gabrovo 0-2 FC Hebar Pazardzhik

22:30 Sportist Svoge 0-2 FC Maritsa 1921

22:30 Strumska Slava 1-1 Septemvri Sofia

22:30 Neff supporting Simic 1-3 Spartak Varna

20:00 Mtibwa Sugar 0-1 Transit Camp

20:00 Coastal Union 3-1 Pamba SC

17:00 FC Namdong 1-2 Chungju Citizen

15:00 Seoul United 0-2 Gangwon II

14:00 Pyeongchang FC 0-0 Chuncheon Citizen

14:00 Jeonju Citizen FC 1-3 Siheung City

17:15 Brisbane Olympic (w) 2-0 Logan Lightning (w)

22:00 Rezekne/BJSS 1-0 Saldus SS/Leevon

22:00 1 FK Dinamo Riga 0-2 FK Auda Riga

20:00 Grobina 1-2 FK Smiltene BJSS

18:00 Tukums-2000 2-1 JDFS Alberts

20:00 PK Keski Uusimaa (w) 3-1 VJS Vantaa (w)

19:00 VIFK Vaasa (w) 3-1 HauPa (w)

12:00 Rockingham City FC U20 1-1 ECU Joondalup U20

12:00 Sorrento F.C. U20 4-0 Inglewood United U20

12:00 Balcatta U20 0-1 Armadale SC U20

12:00 1 FloreatAthena U20 1-0 Bayswater U20 1

12:00 Pires U20 5-0 Cockburn City U20

12:00 Perth Glory FC U20 4-0 Gwelup Croatia U20

22:00 Slavoj Trebisov 1-0 FC Artmedia Petrzalka

22:00 KFC Komarno 1-0 MFK Dubnica nad Vahom

22:00 2 Partizan Bardejov 0-1 STK Samorin

22:00 Humenne 1-0 Sport Podbrezova

22:00 Namestovo 0-7 Dukla Banska Bystrica

14:00 Quinns FC 3-1 UWA-Nedlands FC

14:00 FC Ashfield 0-4 Stirling Macedonia

14:00 Western Knights 2-2 Swan United

14:00 Mandurah City 1-3 Joondalup United 1

14:00 Fremantle City 1-1 Forrestfield United

14:00 Olympic Kingsway SC 0-1 Subiaco AFC

21:00 Deportivo Ibarra 1-2 La Cantera FC 2

21:00 East Stirlingshire 0-1 Glasgow Rangers U20

19:00 Celtic B 1-1 East Kilbride

21:00 HJK Helsinki 2-0 FC Haka

21:00 SJK Seinajoen 3-2 AC Oulu

16:00 Paro Rinpung FC 4-3 Gomo FC

20:30 Villa Teresa U19 1-3 Rampla Juniors U19

19:00 La Luz U19 0-3 Sud America U19

19:00 Nairobi Stima 1-2 Migori Youth

19:00 Shabana FC 1-1 FC Talanta

22:00 Fairview Rangers 0-0 Finn Harps

21:00 2 Drogheda United 1-1 Derry City

17:30 Darwin Olympics 1-2 Port Darwin FC 1

13:30 Mindil Aces 1-3 Hellenic AC

15:00 Burleigh Heads 0-2 Broadbeach United

14:46 Ormeau White 2-5 Tweed United

14:00 Kingscliff FC 1-5 Nerang

13:45 Nerang B 2-3 Palm Beach SC B

13:05 Mudgeeraba 1-2 Pacific Pines Green

12:00 Surfers Paradise 1-2 Southport Warriors

12:00 Runaway Bay II 0-3 Tamborine Mountain Eagles

21:00 Vestri 1-2 UMF Selfoss

20:00 1 Hvidovre IF 1-1 Jammerbugt

16:00 AC Carina 0-1 Logan Metro

14:00 Ripley Valley FC 3-0 Moggill FC

15:30 Friends United 0-3 Garhwal FC

16:00 Curtin University FC (w) 1-6 Perth SC (w)

16:30 Hougang United FC 1-4 Tanjong Pagar Utd

14:15 Perth Glory (Youth) 5-0 Willip 1

14:00 Sorrento F.C. 4-1 Inglewood United

14:00 Rocking ham City 1-5 ECU Joondalup

14:00 Perth SC 0-0 Cockburn City

14:00 Floreat Athena 1-1 Bayswater City

14:00 1 Balcatta FC 1-2 Armadale SC

20:52 Smorgon 2 1-6 FC Isloch Reserves

18:20 Bate Borisov Reserves 7-4 Dinamo Brest Reserves 1

21:00 IBU Uppsveitir 2-3 KFB

16:55 Canberra Olympic 2-3 Monaro Panthers

14:00 1 The Lakes Reserves 0-1 Toowong Reserves

13:46 The Gap FC Reserve 3-1 Mount Gravatt Hawks SC (R)

13:46 Western Spirit Reserves 1-0 Centenary Stormers Reserves

13:05 Bayside United FC Reserve 0-2 Albany Creek Reserve

18:00 Uganda U23 1-1 Tanzania U23

15:45 Djibouti U23 0-2 South Sudan U23

12:10 Solomon Warriors FC 6-1 Kula FC

19:00 Lokomotiv Vitebsk (w) 0-1 ABFF U19 (w)

20:30 Pontypridd 1-1 Carmarthen

20:30 Llantwit Major 2-0 Cwmbran Celtic

20:30 Holywell 2-2 Llanidloes Town

20:30 Guilsfield 3-0 Llandudno

20:30 Airbus UK Broughton 1-0 Holyhead

20:30 Conwy Utd 1-0 Llangefni town

20:30 Prestatyn Town FC 3-1 Llanrhaeadr

20:30 Penrhyncoch 1-1 Ruthin Town FC

20:30 Risca Utd 2-3 Afan Lido

20:30 Port Talbot 0-4 Trefelin

22:00 Neman Grodno 1-0 Slutsksakhar Slutsk

19:00 Angelholms FF 5-0 Ullared

22:00 Ramtha Club 0-1 Al-Jazeera

19:00 Stabaek U19 1-1 Lillestrom U19

21:00 JIPPO 2-0 Ekenas IF Fotboll

21:00 MuSa 2-4 Gnistan Helsinki

21:00 KPV 1-2 Vaasa VPS

20:00 1 Jaro 0-2 TPS Turku

20:00 PK-35 Vantaa 1-3 RoPS Rovaniemi

15:35 Rochedale Rovers 3-1 Souths United

15:30 Holland Park Hawks FC 1-1 Ipswich knights SC

15:00 Virginia United 1-2 Taringa Rovers 1

14:00 1 Magic United TFA 3-2 North Star 1

22:00 FK Aktobe Lento 1-2 Kaisar Kyzylorda

21:00 FK Atyrau 1-2 FK Taraz

20:00 FC Kairat Almaty 0-1 FK Arys

19:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 1-1 Ordabasy

21:00 General Caballero 1-0 Atyra FC

21:00 1 Deportivo Santani 0-2 Club Fernando de la Mora

22:00 FH/IH U19 1-2 Thor Akureyri U19

22:30 1 Slovan Modra 3-3 PSC Pezinok

22:00 FC Komjatice 0-2 Velke Lovce

22:00 Boleraz 0-3 TJ Spartak Myjava

22:00 MFK Banik Handlova 0-1 FC Banik Prievidza

15:30 SDM Domino Bratislava 0-8 FK Raca Bratislava

22:00 SV Austria Salzburg 3-0 Salzburger AK 1914

22:00 FC Wolfurt 1-2 VfB Hohenems

22:00 1 SC Bregenz 0-0 Rotenberg

20:00 SVG Reichenau 3-2 WSG Swarovski Tirol B

20:15 FC Finnkurd 3-2 Malmin Palloseura Helsinki

19:30 HIFK 2 1-1 TiPS

19:00 HaPK 3-0 Kumu STPS

19:00 HauPa 4-0 RoPo 1

19:00 Viikingit 1-10 PPJ Akatemia

19:00 TP47 Tornio 0-0 OPS-jp

18:00 FC Kirkkonummi 2-3 EBK

18:00 Peimari United 0-2 Aland 1

18:00 ToTe 3-1 NuPS 1

18:00 1 RPS Lions 2-0 Liry

17:30 SC Riverball 1-1 JJK/2

16:00 2 Ikaalisten Urheilijat 2-3 FC Haka Juniors

20:00 Godoy Cruz U20 2-1 CA Platense U20

20:00 Gimnasia LP U20 3-1 Defensa y Justicia U20

20:00 Racing Club U20 2-0 Rosario Central U20

20:00 CA San Miguel U20 2-2 Lujan U20 1

20:00 Colon U20 1-1 CA Aldosivi U20 1

20:00 Central Cordoba SdE U20 1-0 Banfield U20

20:00 1 Newells U20 0-1 Club Atlético Independiente U20

20:00 1 Los Andes U20 2-1 Deportivo Laferrere U20 1

20:00 1 Arsenal de Sarandi U20 0-1 Estudiantes La Plata U20 1

20:00 Acassuso U20 0-1 Deportivo Armenio U20

20:00 Lanus U20 0-0 Atletico Tucuman U20 1

20:00 Velez Sarsfield U20 1-1 Boca Juniors U20 1

20:00 1 Sarmiento U20 0-2 CA Talleres de Cordoba U20

20:00 River Plate U20 0-1 Argentinos Jrs U20

20:00 Patronato Parana U20 1-1 Union Santa Fe U20

16:00 Honda FC 1-1 Nara Club

17:00 Ulsan Citizens 4-0 Gangneung City

17:00 Gimhae City 3-3 Daejeon Korail

17:00 Gimpo FC 2-2 Changwon City

15:00 Pyeongtaek Citizen 1-4 Cheonan City

21:00 Aland United (w) 3-2 TiPS Vantaa (w)

19:00 Ilves Tampere (w) 3-2 PK-35 RY (w)

22:00 VfB Eichstatt 1-1 FV Illertissen

22:00 FC Pipinsried 3-1 FC Augsburg II 1

21:00 FC Lokomotive Leipzig 1-4 Berliner FC Dynamo

19:00 Schweinfurt 05 FC 5-1 TSV Rain Am Lech

19:00 TSV 1860 Rosenheim 0-0 TSV Aubstadt

18:00 VSG Altglienicke 1-1 FSV Optik Rathenow

18:00 FSV Union Furstenwalde 4-2 VfB Auerbach

17:00 Berliner AK 07 1-0 Carl Zeiss Jena

22:00 WSG Wattens 1-1 Trenkwalder Admira Wacker

22:00 Rheindorf Altach 0-1 LASK Linz

22:00 Rapid Wien 0-2 TSV Hartberg

22:00 FC Floresti 0-1 Dinamo-Auto

12:30 Western Springs AFC 6-2 Melville United

22:00 Ilves Tampere II 2-4 GrIFK Kauniainen

21:00 KaPa 2-1 PK Keski Uusimaa

21:00 SC KuFu-98 1-0 Mypa

21:00 Atlantis 2-0 NJS

21:00 JaPS 3-1 Lahden Reipas

21:00 PeKa 2-0 MiPK Mikkeli

19:30 Cruzeiro (Youth) 2-3 Corinthians Paulista (Youth) 1

22:00 Vaprus Parnu (w) 2-3 Saku Sporting (w)

20:00 JK Tallinna Kalev (w) 14-1 Ajax Tallinna (w)

18:00 FC Flora Tallinn (w) 6-0 Tammeka Tartu (w)

16:30 Magpies Crusaders 0-3 Capalaba Bulldogs

16:30 1 Redlands United FC 1-5 Queensland Lions SC

15:30 Logan Lightning 2-4 Brisbane Strikers

22:00 Municipal Iquique 1-2 Santiago Morning

21:00 Primeiro de Agosto 4-2 Santa Rita FC

21:00 Veres 0-0 Kolos Kovalyovka

13:15 Logan Lightning U23 1-0 Brisbane Strikers U23 2

13:15 Holland Park Hawks U23 2-3 Ipswich knights U23

13:05 Southside Eagles U23 1-4 WDSC Wolves U23

13:00 Rochedale Rovers U23 1-4 Souths United U23

12:45 Moreton Bay United U23 3-4 Peninsula Power U23 1

22:00 SK Prostejov 1-3 Marila Pribram

22:00 1 Opava 3-3 FK Graffin Vlasim

22:00 Lisen 3-2 Viktoria Zizkov 1

22:00 Dukla Prague 2-1 Vyskov

15:15 Chrudim 0-1 Sparta Praha B 1

15:15 Trinec 2-3 Usti nad Labem

22:30 FC Baranovichi 3-1 Krumkachy Minsk 1

20:30 Kommunalnik Slonim 0-2 FC Belshina Babruisk

18:00 Dnepr Mogilev 3-0 Naftan Novopolock

13:45 Legends Reserves 1-1 Tallebudgera Reserves

12:00 Ormeau Reserves 0-3 Tweed United Reserves

12:00 1 Kingscliff FC Reserves 1-8 Nerang Reserves

22:00 1 VFB Hallbergmoos 0-4 Türkspor Augsburg

19:00 1 TSV Landsberg 1-1 SSV Jahn Regensburg II

19:00 TSV Dachau 1865 0-0 SV Donaustauf

19:00 SV Seligenporten 1-2 TSV Karlburg

21:00 1 Brodd 0-3 Sandnes Ulf

21:00 Volda 2-2 Kristiansund BK

21:00 Ardal 0-0 Floro

21:00 Fjora 0-3 Sogndal

21:00 Stord IL 2-2 Haugesund

21:00 1 Vindbjart 0-1 Flekkeroy

21:00 Eik-Tonsberg 0-1 Odd Grenland

21:00 Gjovik Lyn 2-0 Toll

21:00 Gjellerasen IF 1-4 Eidsvold Turn

21:00 Gjovik 2-0 Toten

20:30 1 Skjervoy 0-1 Alta

20:10 Sunndal 0-4 Brattvag

20:00 Spike 0-11 Tromso IL

20:00 Funnefoss/Vormsund 0-4 Lillestrom

20:00 Ntnui 0-6 Stjordals Blink

20:00 Follo 0-1 Stabaek

20:00 Bjarg 0-5 Brann

20:00 Fana 2-1 Sotra

20:00 Vardeneset 0-3 Djerv 1919

20:00 Hinna 0-4 Bryne

20:00 1 Mandalskameratene 1-1 FK Arendal

20:00 IL Express 0-8 Start Kristiansand

20:00 Elverum 1-3 Kongsvinger

19:00 IF Floya 3-3 Tromsdalen

19:00 Finnsnes 0-3 Senja

19:00 Tynset 1-4 Tiller

19:00 SK Herd 0-3 Hodd

19:00 Vidar 2-1 Egersunds IK 1

19:00 Nordstrand 2-2 Baerum SK

18:00 Frigg 2-4 KFUM Oslo

18:00 Junkeren 2-0 Mjolner

18:00 Kolstad 0-5 Levanger FK

21:00 Huntly 1-1 Strathspey Thistle

21:00 fraserburgh 3-0 Formartine United

21:00 Forres Mechanics 1-1 Wick Academy

21:00 Deveronvale 0-3 Brora Rangers

21:00 Brechin City 3-1 Turriff United

21:00 Buckie Thistle FC 5-0 Lossiemouth

21:00 Rothes 3-0 Fort William

21:00 Keith 0-2 Nairn County

21:00 Inverurie Loco Works 5-0 Clachnacuddin

13:05 Quinns FC Reserves 0-1 UWA-Nedlands FC Reserves

13:00 1 Ashfield SC Reserves 1-4 Stirling Macedonia Reserves 1

13:00 Mandurah City FC Reserves 5-0 Joondalup Utd Reserves

12:00 Fremantle City FC Reserves 1-0 Forrestfield Utd Reserves

22:00 1 IK Brage 0-1 Trelleborgs FF

22:00 Landskrona BoIS 2-0 GIF Sundsvall

20:00 PSP Macau 1-0 Cheng Fung

18:00 Sporting de Macau 6-0 Hang Sai

16:20 The Lakes 5-2 Toowong

15:15 The Gap BPL 2-1 Mount Gravatt Hawks 1

15:05 Bayside United FC 2-3 Albany Creek

15:00 Western Spirit 0-0 Centenary Stormers 1

12:00 Glenorchy Knights FC 2-0 South Hobart

22:00 Zenit St Petersburg (w) 0-0 Zvezda 2005 (w)

21:00 Chertanovo Moscow (w) 3-0 Rubin Kazan (w)

20:00 FK Ryazan (w) 0-0 Krasnodar FK (w)

17:00 Yenisey Krasnoyarsk (w) 0-2 Lokomotiv Moscow (w)

22:45 SK Maria Saal 3-0 SV Kraig

13:30 Devonport City Reserves 5-3 Northern wandering

13:30 Launceston City B 2-1 Riverside Olympic Reserves

14:20 Belconnen United (w) 12-0 Wagga City Wanderers (w)

22:00 Fakel 2-0 Tom Tomsk 1

22:00 Volgar-Gazprom Astrachan 1-0 Neftekhimik Nizhnekamsk

22:00 Spartak Moscow II 2-1 Yenisey Krasnoyarsk 1

21:00 Torpedo moskva 3-1 Alania Vladikavkaz

15:00 Kangaroo P Rovers (w) 0-1 University of Queensland FC Snr (w)

14:00 Grange Thistle (w) 0-5 Robina City FC (w)

18:00 Phnom Penh FC 3-3 Visakha FC

15:30 Kirivong Sok Sen Chey 0-6 Svay Rieng FC

15:30 Soltilo Angkor 3-3 Nagaworld FC

21:00 AS Awa FF (w) 4-0 Eding Sport (w)

20:00 Negeri Sembilan 0-0 Selangor PKNS

15:45 Kelantan 2-1 FAM-MSN Project Squad

21:00 Tombense 1-1 Volta Redonda

16:00 Adamstown Rosebud (w) 10-0 Football Mid North Coast (W)

12:40 Charlestown Azzuri (W) 1-5 Maitland FC (W)

12:20 Canberra White Eagles 2-2 Anu FC

12:15 Queanbeyan City 2-0 Brindabella Blues FC

21:00 MFK Mikolaiv 2-0 Vpk Agro Magdalinovka

21:00 Hirnyk-Sport 0-2 FK Avanhard Kramatorsk

14:00 Weston Workers FC 1-4 Maitland

14:00 Edgeworth Eagles FC 0-0 Lambton Jarvis 1

22:30 Hranice KUNZ 6-1 Tatran Vsechovice

22:00 TJ Skastice 2-1 HFK Olomouc

22:00 Zdar nad Sazavou 5-2 Zdirec nad Doubravou

22:00 Sokol Tasovice 0-1 TJ Start Brno

22:00 Frydlant 0-1 Vitkovice

22:00 Sokol Lanzho 1-2 Sardice

20:00 Rymarov 2-4 Unicov

16:00 Novy Jicin 0-1 Valasske Mezirici

14:40 Canberra Olympic U23 1-5 Monaro Panthers U23

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657