Kết quả trận Melbourne City vs Sydney FC, 15h05 ngày 23/02

Melbourne City
Melbourne City
3
Sydney FC
Sydney FC
2
Kết quả bóng đá VĐQG Úc

Melbourne City vs Sydney FC


15:05 ngày 23/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 5

Tỷ lệ Melbourne City vs Sydney FC


TLCA
0.69 : 0:0 : 1.29
TL bàn thắng:
7.14 : 5 1/2 : 0.06
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 12.00 : 214.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Melbourne City vs Sydney FC

 8'    Jamie MacLaren goal 1-0  
 11'      yellow_cardAlex Wilkinson
 22'      substitutionCalem Nieuwenhof↑Luke Brattan↓
 29'    Adrian Nicolas Luna Retamar goal 2-0  
 30'      yellow_cardPaulo Retre
 31'      yellow_cardRhyan Grant
 36'      yellow_cardAnthony Caceres
 54'    Jamie MacLaren (Assist:Andrew Nabbout) goal 3-0  
 58'      substitutionJordi Swibel↑Kosta Barbarouses↓
 58'      substitutionPatrick Wood↑Deivson Rogerio da Silva,Bobo↓
 59'    Conor Metcalfe yellow_card  
 62'      substitutionMilos Ninkovic↑Alexander Baumjohann↓
 64'    Nuno Reis↑Adrian Nicolas Luna Retamar↓ substitution  
 72'    3-1   goalMilos Ninkovic
 77'      yellow_cardRyan McGowan
 87'      substitutionBen Warland↑Paulo Retre↓
 90'    Marco Tilio↑Andrew Nabbout↓ substitution  
 90'    Taras Gomulka↑Conor Metcalfe↓ substitution  
 90'    3-2   goalPatrick Wood (Assist:Milos Ninkovic)

Đội hình thi đấu Melbourne City vs Sydney FC

Melbourne City Sydney FC
1 Tom Glover
3 Scott Jamieson
22 Curtis Good
7 Rostyn Griffiths
13 Nathaniel Atkinson
10 Florin Berenguer
18 Conor Metcalfe
11 Craig Noone
20 Adrian Nicolas Luna Retamar
15 Andrew Nabbout
9 Jamie MacLaren
1 Andrew Redmayne
23 Rhyan Grant
6 Ryan McGowan
4 Alex Wilkinson
16 Joel King
5 Alexander Baumjohann
26 Luke Brattan
8 Paulo Retre
17 Anthony Caceres
11 Kosta Barbarouses
9 Deivson Rogerio da Silva,Bobo
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
19 Benjamin Garuccio
17 Stefan Colakovski
16 Taras Gomulka
4 Nuno Reis
33 Matthew Sutton
23 Marco Tilio
14 Naoki Tsubaki
33 Patrick Wood
28 Calem Nieuwenhof
20 Thomas Heward-Belle
3 Ben Warland
10 Milos Ninkovic
2 Patrick Flottmann
27 Jordi Swibel

Số liệu thống kê Melbourne City vs Sydney FC

Melbourne City   Sydney FC
3
 
Phạt góc
 
3
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
1
 
Thẻ vàng
 
5
20
 
Tổng cú sút
 
10
8
 
Sút trúng cầu môn
 
3
12
 
Sút ra ngoài
 
7
11
 
Sút Phạt
 
16
52%
 
Kiểm soát bóng
 
48%
47%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
53%
14
 
Phạm lỗi
 
9
1
 
Việt vị
 
1
1
 
Cứu thua
 
5
120
 
Pha tấn công
 
112
48
 
Tấn công nguy hiểm
 
40

02:15 Tottenham Hotspur 4-1 Crystal Palace

23:30 Manchester City 0-2 Manchester United

21:00 Liverpool 0-1 Fulham

19:00 West Brom 0-0 Newcastle United

03:00 Athletic Bilbao 2-1 Granada CF

00:30 Sociedad 1-0 Levante

22:15 Atletico Madrid 1-1 Real Madrid

20:00 SD Huesca 3-4 Celta Vigo

00:00 Arminia Bielefeld 0-0 Union Berlin

21:30 FC Koln 1-1 Werder Bremen

02:45 Napoli 3-1 Bologna

00:00 Sampdoria 2-2 Cagliari

21:00 Crotone 4-2 Torino 1

21:00 Verona 0-2 AC Milan

21:00 Fiorentina 3-3 Parma

18:30 AS Roma 1-0 Genoa

14:30 FC Seoul 3-0 Suwon City

12:05 Suwon Samsung Bluewings 1-0 Seongnam FC 1

19:05 Port FC 2-2 Bangkok United FC

18:35 Ratchaburi FC 0-0 Chonburi Shark FC 1

18:10 Sukhothai 2-3 Samut Prakan City

17:10 Bangkok Glass 0-0 Chiangrai United

15:05 Central Coast Mariners 2-0 FC Macarthur

14:10 Western United FC 0-1 Western Sydney

12:05 Wellington Phoenix 3-0 Perth Glory

22:59 Sporting (w) 1-0 Braga (w)

22:15 Famalicao (w) 3-1 Clube Albergaria (w)

22:00 A-dos-Francos (w) 0-1 Amora (w)

22:00 1 UR Cadima (w) 0-3 Gil Vicente FC (w)

22:00 SF Damaiense (w) 1-0 CA Ouriense (w)

18:00 Maritimo (w) 5-1 SCU Torreense (w)

03:00 Arsenal Club PB 5-0 Stade Lamentinois

20:30 UKS SMS II Lodz (w) 6-0 Polonia Sroda Wlkp (w)

19:00 Orebro (w) 1-0 AIK Solna (w)

18:30 Pitea IF (w) 0-2 Hammarby (w)

18:00 AB Copenhagen 2-0 Roskilde

18:00 Curtin University FC (w) 0-4 Fremantle City FC (w)

16:10 Subiaco AFC (w) 0-4 Murdoch University Melville FC (w)

16:05 FK Isloch Minsk 1-4 Krumkachy Minsk

03:00 Rio Ave 2-0 SC Farense

00:30 Maritimo 0-2 Moreirense

22:45 1 Vitesse Arnhem 2-1 AZ Alkmaar

20:30 Heracles Almelo 2-1 PEC Zwolle

20:30 Fortuna Sittard 1-3 PSV Eindhoven

18:15 AFC Ajax 3-1 Groningen

19:00 Dundee United 0-0 Celtic FC

22:00 Luzern 4-2 St. Gallen

22:00 Lugano 0-1 FC Zurich

22:00 Lausanne Sports 1-3 FC Sion

22:59 Galatasaray 2-2 Sivasspor 1

20:00 1 Hatayspor 1-3 Kayserispor

20:00 1 Genclerbirligi 0-1 Istanbul BB

17:30 Karagumruk 0-1 Ankaragucu

23:30 Slask Wroclaw 0-1 Legia Warszawa

21:00 Pogon Szczecin 0-1 Lech Poznan

18:30 Piast Gliwice 2-1 Stal Mielec

10:05 Pumas U.N.A.M. 0-1 CDSyC Cruz Azul

08:10 Santos Laguna 3-1 Necaxa

22:59 Spartak Moscow 6-1 FC Krasnodar

20:30 Dynamo Moscow 2-0 Tambov

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast 0-0 FC Ufa 1

02:45 Racing Genk 2-0 Cercle Brugge 1

00:15 Anderlecht 1-1 Mechelen

22:00 Club Brugge 3-0 Zulte-Waregem

19:30 Mouscron Peruwelz 1-0 Standard Liege

23:30 Dinamo Zagreb 2-0 Rijeka

21:00 ZNK Osijek 1-1 HNK Gorica

03:00 1 Reggio Audace FC 0-4 Lecce

21:00 Empoli 1-1 Cittadella

03:00 1 Girona 0-1 Almeria

00:15 Mallorca 2-1 FC Cartagena

22:00 Ponferradina 2-2 Sporting Gijon

20:00 Malaga 2-0 Sabadell

21:00 Oliveirense 0-1 GD Chaves

18:15 Penafiel 1-2 Academica Coimbra

19:30 Fortuna Dusseldorf 3-1 Nurnberg

19:30 Eintracht Braunschweig 1-0 SV Sandhausen 1

13:05 Tokyo Verdy 0-2 Montedio Yamagata

12:05 Fagiano Okayama 0-1 Zweigen Kanazawa FC

12:05 Kyoto Sanga 0-0 Matsumoto Yamaga FC

12:05 Tochigi SC 0-1 Blaublitz Akita

12:05 Ehime FC 1-1 JEF United Ichihara Chiba

02:00 De Graafschap 1-0 FC Eindhoven

23:00 NK Olimpija Ljubljana 1-0 NK Publikum Celje

21:00 Tabor Sezana 0-0 ASK Bravo Publikum

01:30 Steaua Bucuresti 1-0 Gaz Metan Medias

20:00 FC Astra Giurgiu 2-1 AFC Hermannstadt

02:00 Vejle 2-0 Odense BK

00:00 Nordsjaelland 2-2 AC Horsens

22:00 Midtjylland 0-1 Aarhus AGF

20:00 Brondby IF 2-1 FC Copenhagen

18:00 1 Randers FC 1-2 Lyngby

22:00 Levski Sofia 2-2 Botev Plovdiv

19:30 Beroe Stara Zagora 1-4 Ludogorets Razgrad

17:00 Etar 3-1 CSKA 1948 Sofia

07:35 Velez Sarsfield 1-7 Boca Juniors

05:20 Patronato Parana 0-1 Union Santa Fe

05:20 Gimnasia La Plata 1-1 Defensa Y Justicia 1

03:10 Arsenal de Sarandi 0-5 Estudiantes La Plata

20:30 Puszcza Niepolomice 4-0 Arka Gdynia

18:40 GKS Tychy 3-1 Zaglebie Sosnowiec

19:10 Spartak Nalchik 3-1 Druzhba Maykop

18:00 FC Yessentuki 1-3 Krasnodar III

18:00 FK Makhachkala 3-1 FC Tuapse

23:15 Al Nasr Dubai 2-1 Al-Sharjah

20:30 Khor Fakkan 5-1 Al-Dhafra

20:30 Ajman 3-3 Al Wehda(UAE)

14:00 Jeonnam Dragons 1-0 Gyeongnam FC

20:00 Bayern Munchen (Youth) 2-0 SV Wehen Wiesbaden

19:00 Unterhaching 3-0 Hallescher FC

22:59 Altay Spor Kulubu 5-0 Tuzlaspor 1

20:00 Akhisar Bld.Geng 3-0 Eskisehirspor

20:00 Boluspor 2-1 Bursaspor 1

17:30 Umraniyespor 3-1 Giresunspor

06:00 CF Atlante 5-0 Tepatitlan de Morelos 1

18:00 FC Timisoara 1-0 Metaloglobus

16:00 Dunarea Calarasi 2-2 Ripensia Timisoara

16:00 Luceafarul Oradea 2-1 Scolar Resita

02:15 Pogon Siedlce 0-2 Chojniczanka Chojnice

19:00 Skra Czestochowa 2-0 Slask Wroclaw II

20:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-1 Kabel Novi Sad

20:00 Dinamo Vranje 1-3 IMT Novi Beograd

19:00 Bahir Dar Kenema FC 1-0 Hadiya Hossana 1

14:00 Wolaita Dicha 1-0 Adama City

16:15 AEL Champions (W) 3-1 Ermis Apollon (w)

16:00 Omonia Nicosia (w) 0-4 Apollon Limassol LFC (w)

20:00 Perak 0-0 MISC-MIFA

20:30 Sportist Svoge 1-0 Litex Lovech

20:00 1 Polisi Tanzania FC 1-1 Young Africans

20:00 Coastal Union 0-0 KMC FC

18:00 Mtibwa Sugar 0-2 Gwambina FC

21:30 Bijelo Brdo 2-1 Radnik Sesvete

21:30 Hajduk Split II 2-1 NK Croatia Zmijavci

20:00 Dinamo Zagreb II 1-0 NK Solin

01:15 Crvena Zvezda 2-0 Cukaricki Stankom

23:05 1 FK Rad Beograd 0-5 Partizan Belgrade

21:00 Vojvodina Novi Sad 2-0 Habitpharm Javor

21:00 Radnicki Nis 2-0 Backa Topola

21:00 Novi Pazar 2-1 FK Spartak Zlatibor Voda

21:00 Metalac Gornji Milanovac 2-1 FK Vozdovac Beograd 1

21:00 Macva Sabac 3-1 Proleter

19:00 Indjija 0-1 Radnik Surdulica

22:59 1 Szombathelyi Haladas 1-0 SOROKSAR

20:30 Szolnoki MAV FC 1-0 Vasas 1

20:30 Szentlorinc SE 0-2 Dorogi FC

20:30 Bodajk FC Siofok 1-3 FC Ajka

20:30 Kazincbarcika 3-1 DEAC

20:30 Gyirmot SE 0-0 Szegedi AK

20:30 Csakvari TK 0-1 Nyiregyhaza

20:30 Budaorsi SC 0-1 Pecsi MFC

20:30 Bekescsaba 1-0 Gyori ETO

03:20 1 Sportivo Rivadavia San Juan 0-2 Atenas De Pocito 1

03:00 Sportivo Del Bono 2-1 Desamparados 1

01:00 Perolas Negras (W) 3-2 Angra Dos Reis RJ (W)

00:45 Nautico Capibaribe (w) 0-2 Sport Recife (w)

18:00 Cankaya FK 0-0 Fatsa Belediyespor

18:00 1877 Alemdagspor 1-1 Dai Lin Jissbon

18:00 Golcukspor 0-1 Batman Petrolspor

16:30 MSK Zilina B 3-1 Slovan Bratislava B

21:00 Chelsea U23 0-0 Brighton U23

20:00 Liverpool U23 1-4 Derby County U23

06:35 Atletico Mineiro 4-0 Uberlandia MG

01:00 Athletic Club MG 1-0 Boa Esporte Clube

20:00 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) 0-0 Tombense

03:15 Real Santander 0-1 Universitario de Popayan

03:00 Orsomarso 4-2 Bogota FC

03:00 Valledupar FC 1-2 Cortulua 1

03:00 Barranquilla FC 0-1 Atletico FC 1

01:30 Deportes Quindio 2-1 Fortaleza F.C

01:00 HBTorshavn II 2-1 EB/Streymur II

20:00 1 Bumamuru 1-6 Musongati FC

20:00 Rukinzo FC 1-1 BS Dynamic

22:59 GD Fontinhas 4-1 Fabril Barreiro

22:00 Oliveira Hospital 1-1 ARC Oleiros

22:00 Belenenses B 4-1 Ideal

22:00 Olimpico Montijo 1-3 CF Estrela 1

22:00 Amora FC 5-0 aljustrelense

22:00 Merelinense 3-2 GD Braganca

22:00 Loures 1-0 UD Santarem

22:00 Lusitanos 4-2 CCDR Vila Cortez

22:00 Vitoria Guimaraes B 0-0 Fafe

22:00 Oriental Dragon 4-3 Real Sport Clube Queluz

22:00 Vila Real 3-1 Clube Desportivo Trofense

22:00 1 CG Vitoria Sernache 2-0 Marinhense

22:00 S. Joao Ver 0-0 CF Canelas 2010

22:00 Pinhalnovense 0-1 Mokala Pancheners

22:00 Salgueiros 1-0 USC Paredes 1

22:00 FC Caldas 0-1 Pero pinheiro

22:00 Sal gadacz 2-0 Vidago FC

22:00 Brito SC 1-2 Pevidem SC

18:30 Rio Ave B 1-0 Berco SC

18:00 Sintrense 1-0 Uniao Almeirim

18:00 Sporting CP B 4-0 Rabo Peixe

01:00 Guarani SP 1-1 Bragantino 1

21:00 Ituano SP 1-1 Mirassol

21:00 1 Corinthians Paulista (SP) 2-1 Ponte Preta

21:00 Itihad Z. Khemisset 2-1 ASS Association Sportive de Sa

21:00 JS Soualem 1-0 Chabab Atlas Khenifra

21:00 Kawkab de Marrakech 0-1 Raja de Beni Mellal

08:05 Boyaca Chico 2-1 Deportes Tolima

05:40 Jaguares de Cordoba 3-2 Patriotas FC

03:30 America de Cali 1-0 Deportivo Pereira

22:00 West Ham United (w) 0-2 Chelsea FC (w)

21:00 Manchester City (w) 1-0 Everton FC (w)

21:00 Brighton H.A. (w) 2-0 Tottenham Hotspur (w)

21:00 Birmingham (w) 0-4 Arsenal (w)

19:00 Manchester United (w) 3-0 Aston Villa (w)

06:20 Botafogo RJ 3-0 Resende-RJ

04:00 Boavista F.C 2-0 Bangu

02:00 Fluminense RJ 0-3 Portuguesa RJ

01:30 Nova Iguacu 0-0 Madureira

04:00 1 Atletico Marte Reserves 1-3 CD Chalatenango Reserves

02:00 CD Luis Angel Firpo Reserves 1-0 Jocoro FC Reserves

22:00 Partizani Tirana 0-1 Skenderbeu Korca

19:00 Kastrioti Kruje 1-2 KF Tirana

19:00 KS Bylis 1-1 Teuta Durres

12:05 Sydney United 5-2 Sydney FC (Youth)

17:00 FC Liefering 6-2 SV Horn

16:30 Grazer AK 0-0 Austria Wien (Youth)

22:00 HB Koge (w) 2-0 Nordsjaelland (w)

20:00 Brondby IF (w) 0-1 AGF Kvindefodbold APS (W)

00:00 1 Valletta FC 2-4 Gudja United

20:00 1 Zejtun Corinthians 1-1 Sirens

19:00 Mathare United 1-2 Kakamega Homeboyz

19:00 Gor Mahia 0-2 KCB SC

06:00 Saint Louis Athletica (w) 1-0 Club America (w)

01:00 Barretos SP 2-0 Penapolense

21:00 Bandeirante 1-2 Noroeste

21:00 GOSK Gabela 1-0 Jedinstvo Bihac

21:00 FK Radnik Hadzici 1-4 NK Travnik

21:00 1 NK Vis Simm-Bau 0-1 FK Buducnost Banovici

00:00 Santos Laguna U20 1-1 Necaxa U20

22:00 Pumas U20 2-1 CDSyC Cruz Azul U20

19:00 GKS Gornik Leczna (w) 8-0 Biedrzychowice (W)

18:15 KKP Bydgoszcz (w) 1-2 APLG Gdansk (w)

18:00 WKS Slask Wroclaw (W) 3-0 Row Rybnik (w)

03:10 Colegiales 1-1 Uhl Que Sa

02:00 Uniao ABC 1-1 Costa Rica MS

20:05 Sociedade Acao 3-2 CE Dom Bosco

20:00 Luverdense 1-1 Nova Mutum EC 2

22:00 Bechem United 1-1 Ebusua Dwarfs

22:00 Berekum Chelsea 1-1 Medeama SC

22:00 Ghana Dream FC 0-1 Great Olympics

22:00 Accra Hearts of Oak 4-0 WAFA 1

22:00 Techiman City 1-0 Legon Cities FC

22:00 1 Kano Pillars 1-1 Enugu Rangers International

22:00 Heartland FC 2-2 Abia Warriors

22:00 Adamawa United 2-0 Akwa Starlets

22:00 Wikki Tourist 1-1 Kwara United

22:00 Rivers United 2-0 Jigawa Golden Stars 1

22:00 Plateau United 3-1 MFM FC

22:00 Nasarawa United 1-0 Lobi Stars

22:00 Katsina United 0-0 Sunshine Stars FC

04:30 Xelaju MC 0-0 Malacateco

02:00 CD Achuapa 1-2 CSD Municipal

03:00 Tipitapa 0-2 FC Yali

20:00 San Judas 1-6 AD America

18:45 Pars Jonoubi Jam 2-1 Qashqai Shiraz

18:45 Esteghlal Mollasani 1-1 Shahin Bushehr

18:15 Shahrdari Astara 1-0 Persepolis Pakdasht

18:15 Navad Urmia 0-0 Kheybar Khorramabad 1

18:15 Mes krman 0-1 Esteghlal Khozestan

18:15 Khooshe Talaee Sana Saveh 1-1 Khouneh Be Khouneh 1

18:15 Baderan Tehran FC 3-0 Malavan

03:00 1 Ginga Atlanta 0-0 Olympians FC

00:00 Capital City FC 2-3 Brockton United

21:00 Vendsyssel 1-2 Helsingor

21:00 Silkeborg 2-0 Herfolge Boldklub Koge

01:45 Fram Reykjavik (w) 1-6 IR Reykjavik (w)

14:00 Newmarket SFC 2-1 AC Carina

23:30 AEK Larnaca 2-1 Olympiakos Nicosia FC

21:00 Ermis Aradippou 1-2 Nea Salamis

01:30 Panahaiki-2005 0-1 Diagoras

19:45 Apollon Larissas 0-0 Trikala

19:45 Kissamikos 0-0 Levadiakos

18:45 Giorgos Karaiskakis 2-3 Ierapetra

18:30 Ergotelis 6-0 Doxa Dramas

01:00 RC Kadiogo 1-0 Etoile Filante Ouagadougou

22:59 US Forces Armees 1-0 ASF Bobo

22:40 RC Bobo Dioulasso 2-1 ASFA-Yennenga

00:00 AD Cofutpa 1-0 Municipal San Ramon

00:00 ZFK Spartak Subotica (w) 6-0 ZFK Masinac (w)

20:30 ZFK TSC (w) 2-1 ZFK Kolubara (w)

17:00 ZFK Zemun (w) 4-1 ZFK Radnicki 1923 (w)

02:00 Jacyoba AC 0-2 Murici

17:00 FC West Armenia 3-1 Urartu II

17:00 BKMA 2-3 Pyunik B

22:00 UNA Strassen 1-1 Hamm RM Benfica FC

22:00 1 Etzella Ettelbruck 0-1 US Mondorf-les-Bains 1

22:00 Racing Beirut 1-0 CS Petange

22:00 Hostert 3-1 Victoria Rosport

22:00 Red Boys Differdange 1-4 Fola Esch

06:00 1 Guayaquil City 0-3 Barcelona SC(ECU)

03:30 1 Manta FC 1-0 Deportivo Cuenca 1

01:00 1 Olmedo Riobamba 0-2 Macara

21:30 Zaglebie Lubin (Youth) 3-0 Cracovia Krakow (Youth)

18:00 Lech Poznan (Youth) 0-1 Zha Buse U19

18:00 Korona Kielce (Youth) 0-1 Jagiellonia Bialystok (Youth)

17:00 Gornik Zabrze (Youth) 0-2 Escola Varsovia Warszawa Youth

16:00 NK Dugopolje U19 3-1 NK Istra 1961 U19

21:30 FC Viktoria Plzen (w) 4-2 Pardubice (w)

13:30 The Lakes Reserves 1-1 Acacia Ridge Reserves

13:00 Mount Gravatt Hawks SC (R) 2-4 Bayside United FC Reserve

02:00 Atletico Saguntino 1-1 UD Alzira

01:00 Compston Ekala 1-1 RSD Alcala Henares

01:00 Eldense 1-0 UF Beniganim

00:30 Huetor Tajar 1-0 Poli Almeria

00:30 Xerez Deportivo FC 1-0 Conil CF

00:30 CD Torreperogil 1-1 CD Huetor Vega 2

00:30 CD Barco 1-1 CD Arenteiro

00:30 CD El Palo 2-1 Antequera CF

00:00 UE Sants 1-1 UE Vilassar de Mar

00:00 1 AD Lobon 0-1 CF Campanario 1

00:00 Lorca FC 3-1 Huercal 1

00:00 Bergantinos CF 2-0 AG Estudiantes 1

22:59 CD Arnedo 1-0 CDFC La Calzada

22:59 CD Agoncillo 2-2 Vianes

22:59 CF Alondras 2-1 CD Choco 1

22:59 2 UD Los Barrios 1-3 CA Antoniano

22:59 CD Pontellas 2-2 Ribadumia CF

22:59 CD Binefar 0-0 Real Zaragoza B

22:59 CD As Pontes 3-2 SD Festra

22:59 CD Anguiano 3-3 Alfaro

22:59 1 Acero 0-0 Silla CF

22:59 Terrassa 0-2 FC Vilafranca

22:59 Igualada 1-2 Santfeliuenc FC 1

22:59 Castro 2-0 UC Cartes

22:59 CD Tuilla 4-4 CD Llanes

22:59 CD Mosconia 0-3 UD Gijon Industrial

22:59 Aviles Stadium CF 0-1 CD Vallobin

22:59 Urraca 0-1 CD Colunga

22:59 Teruel 2-0 Tamar Ritter

22:59 1 Tudelano 2-1 CD Villegas 1

22:59 CD Cebrerena 2-1 Beroil Bupolsa

22:59 Novelda CF 1-1 Elche CF Ilicitano

22:59 Casalarreina 3-1 CD Pradejon

22:45 CD Cayon 2-0 CD Barquereno

22:30 Utebo FC 1-0 Brea

22:30 CA River Ebro 2-2 Naxara

22:30 UCAM Murcia CF B 3-1 SFC Minerva 1

22:30 CA Cirbonero 2-0 Lourdes

22:30 CSD Arzua 1-1 UD Somozas

22:30 CD Cantolagua 4-1 Pena Azagresa

22:30 CF Illueca 2-1 CD Carinena

22:30 Racing Murcia 1-1 Deportiva Minera 1

22:30 CF Peralada 0-2 EC Granollers

22:30 UE Valls 0-0 Pobla De Mafumet CF

22:00 1 CD Robres 1-0 AD Almudevar 2

22:00 CF Soller 1-3 CD Manacor

22:00 Polvorin 3-1 Deportivo La Coruna B

22:00 SD San Ignacio 1-0 Anaitasuna

22:00 Club Deportivo Tropezon 4-2 Selaya FC

21:45 Leganes B 1-0 RCD Carabanchel

19:00 Tenisca 3-3 Atletico Union Guimar

19:00 Arucas CF 2-1 UD Guia

19:00 CD Mensajero 4-1 Atletico Tacoronte

19:00 UD San Fernando 1-1 UD Gran Tarajal ST

19:00 UB Lebrijana 1-3 AD Ceuta

19:00 Atletico Victoria 1-5 CD Atletico Paso

19:00 Albacete B 4-0 Huracan Balazote

19:00 Tenerife B 5-1 CD Buzanada

18:30 CD Binissalem 1-2 San Jodie

18:30 Formentera 2-0 Santanyi

18:30 Motril 2-1 Malaga B

18:15 CD Alhaurino 2-3 Velez CF

18:15 UD Los Garres 0-1 Olimpico de Totana

18:00 CD Azuqueca 2-1 CD Guadalajara

18:00 CD Estradense 2-1 UD Atios

18:00 Numancia B 2-1 Arandina

18:00 CD Pedroneras 0-0 Toledo

18:00 CF Pozuelo Alarcon 3-1 Flat Earth FC

18:00 UB Conquense 0-0 CD Marchamalo

18:00 Olivenza FC 1-1 CD Miajadas

18:00 CD Azuaga 0-4 CD Diocesano

18:00 EMD Aceuchal 0-0 Extremadura B

18:00 CD Utrera 1-0 Lucena CF

18:00 Arroyo Club Polideportivo 2-1 AD Llerenense

18:00 Castilleja CF 3-0 Cordoba B

18:00 UE Castelldefels 0-4 CE Europa

18:00 CD Berceo 2-0 CD Varea

18:00 UA Horta 2-0 Figueres

18:00 CD Montijo 1-0 Moralo CP

18:00 CD Guarnizo 1-1 CF Vimenor

18:00 Kinatu 0-3 UP Plasencia

18:00 SD Navarro CF 1-1 UD Llanera

18:00 CF Trujillo 1-1 Ted Contois Feng

18:00 Atletico Mancha real 1-0 Real Jaen CF

18:00 Real Aviles 4-1 CD Praviano

18:00 CE Banyoles 0-2 Cerdanyola del Valles

18:00 CD Calamonte 3-3 CP Valdivia

18:00 Real Burgos CF 1-1 G. Segoviana

18:00 L Entregu CF 2-1 Valdesoto

18:00 Aguilas CF 0-0 Murcia B

18:00 CD Penaranda 0-1 CyDL Jupiter Leones

18:00 Maracena 1-1 Polkuna Athletics

18:00 CF Calamocha 1-2 Barbastro

18:00 CD Ferriolense 0-2 Constancia

18:00 Villarreal C 4-1 Torrent C.F

18:00 Almeria B 1-0 Torredonjimeno

18:00 CD Cuarte Industrial 1-0 Villanueva

18:00 Coria CF 0-0 Sevilla C 1

18:00 CD Gerena 1-1 La Palma

18:00 2 UD Paterna 2-1 Vilamarxant CF

18:00 CD Estebona 2-2 Alhaurin de la Torre

18:00 Bell Bridget 2-1 UD Fraga

18:00 UC Ceares 2-0 SD Lenense

18:00 CD Cabecense 2-1 Arcos CF

18:00 CD Rota 2-1 Xerez Deportivo

18:00 1 Sant Andreu 0-1 Grama

18:00 CP Calasancio 1-1 CCD Alberite

18:00 Real Titanico Laviana 2-2 EI San Martin

18:00 Mostoles CF 4-3 Parla Escuela

18:00 Racing Villalbes 1-0 Viveiro CF

17:45 AD Sabinanigo 3-0 SD Borja

17:45 AD Siete Villas 0-1 Racing B 1

17:30 SAD Villaverde San Andres 3-1 Atletico Pinto

17:30 CD El Alamo 1-1 Mostoles

17:30 Alcorcon B 2-1 CF Trival Valderas

17:30 CD Tarancon 0-0 CD Villacanas

17:30 CF Intercity 3-0 Crevillente 1

17:30 CD Basconia 2-1 Suodu Pei

17:30 SD Huesca II 2-1 CD Valdefierro

17:30 Epila CF 1-0 Club Deportivo Sarinena

17:30 FC La Union Atletico 3-1 FC Cartagena B 1

17:30 EDMF Churra 2-2 At. Pulpileno

17:30 CD San Fernando de Henares 0-1 Villanueva del Pardillo

16:30 Rayo Vallecano B 1-0 AD Union Adarve

16:00 1 CD Paracuellos Antamira 2-1 Torrejon CF 1

12:05 Canberra United (w) 4-1 Brisbane Roar (w)

15:00 Bangalore Dream United FC 2-1 Income Tax SC

23:15 Al Rayyan 3-1 Al-Ahli Doha

23:15 Umm Salal 0-3 Al-Sadd

21:00 Al-Arabi SC 1-0 Qatar SC

21:00 Al-Wakra 1-0 Al-Sailiya

14:30 Farashganj SC 1-0 Fakirapool Young Mens Club

16:45 Ranipokhari Corner Team 1-2 Pulchowk SC

13:30 Satdobato Youth Club 1-2 Madhyapur Youth Association

16:45 Jhamsikhel Youth Club 0-4 Bansbari Club

13:30 Naya Basti Yuwa Club 3-4 Shree Kumari Club

22:59 IFK Norrkoping FK 1-1 IFK Goteborg

22:59 GIF Sundsvall 2-3 Sandvikens IF

21:00 Mjallby AIF 0-1 Ostersunds FK

21:00 1 Akropolis IF 0-2 Landskrona BoIS

21:00 Hacken 1-1 Helsingborg

21:00 Dalkurd FF 5-0 IK Gauthiod

19:00 1 Hammarby 3-2 AIK Solna

19:00 AFC Eskilstuna 4-1 Oskarshamns AIK

01:00 Villanovense 0-0 Badajoz

01:00 Merida AD 0-1 Extremadura

01:00 Deportivo La Coruna 1-0 Pontevedra

00:00 UE Cornella 4-3 RCD Espanyol B

00:00 1 CF Internacional De Madrid 1-2 Real Madrid Castilla

00:00 Arenas Club de Getxo 0-0 Real Union Irun

00:00 1 Cordoba 2-2 Real Murcia

22:59 Racing Santander 0-1 Real Sociedad B

22:59 Barcelona B 4-2 UE Llagostera

22:59 CF Salmantino 1-1 Zamora CF

22:59 CD Linares Deportivo 2-0 Ejido 1

22:59 Haro Deportivo 1-0 UD Mutilve

22:59 2 CD Guijuelo 0-1 Unionistas de Salamanca

22:59 Marino luanco 3-1 CD Covadonga

22:30 UE Olot 1-2 LHospitalet

22:30 SD Amorebieta 2-1 Leioa

22:30 Numancia 0-1 Burgos CF

22:00 Real Oviedo B 1-0 Sporting de Gijon B

19:00 UD Tamaraceite 0-0 Atletico Sanluqueno

18:00 UD Marbella 0-0 Las Palmas Atletico

18:00 Real Balompedica Linense 0-0 C.D. San Fernando Isleno

18:00 UD San Sebastian Reyes 1-0 Getafe B

18:00 UD Poblense 1-1 CD Artistico Navalcarnero

18:00 Gimnastic Tarragona 1-0 Lleida

18:00 Las Rozas 3-2 Baleares

18:00 Atletico de Madrid B 1-0 CF Rayo Majadahonda

18:00 CF Badalona 1-0 Andorra CF

18:00 CD Tudelano 1-0 CD Izarra

18:00 UD Levante B 1-0 Valencia CF Mestalla 1

18:00 Suokuaili Moss 1-0 Villarrubia CF

18:00 CF La Nucia 1-0 Atzeneta UE

18:00 1 Granada CF B 3-2 Lorca Deportiva FC

18:00 Ibiza Eivissa 2-0 Orihuela CF

18:00 1 SD Ejea 0-0 Calahorra

18:00 CD Alcoyano 1-2 SCR Pena Deportiva

18:00 UD Melilla 1-1 Don Benito 1

18:00 CF Talavera de la Reina 2-1 CP Villarrobledo

17:30 1 Sevilla Atletico 0-0 Real Betis B

17:30 Osasuna B 1-1 SD Logrones 1

20:30 Omonia Psevda 1-1 Digenis Morphou

09:05 CD Olimpia 1-0 Real Espana 1

06:00 1 Platense 2-2 CD Vida

05:00 1 CD Motagua 3-1 Lobos UPNFM

04:00 Marathon 1-1 Honduras Progreso 1

16:00 Chikhura Sachkhere 0-4 FC Gagra

16:00 Lokomotiv Plovdiv (w) 4-0 FK Etar Veliko Tarnovo (w)

20:00 Monte Azul SP 3-2 Sertaozinho

20:00 2 Juventus SP 1-1 Rio Claro

02:30 1 Nacional(AM) 3-2 Sao Raimundo AM

02:00 Penarol AM 3-0 EC Iranduba

22:15 Club Africain 0-0 Sifakesi 1

20:00 ES du Sahel 2-0 AS Slimane

20:00 Olympique de Beja 0-0 Rejiche

20:00 C.A.Bizertin 1-1 Etoile Metlaoui

20:00 Stade tunisien 2-0 J.S. Kairouanaise

21:00 Aberystwyth (w) 1-1 Briton Ferry (w)

20:00 Sbikha 2-3 CS.Hammam-Lif

20:00 CS Korba 3-0 Jendouba Sport

20:00 Menzel Nour 1-0 AS Oued Ellil

20:00 S.S. Sfaxien 1-1 Stade Gabesien

20:00 Croissant Msaken 2-1 E.Gawafel.S.Gafsa

16:05 CR Belouizdad U21 0-1 CS Constantine U21

06:00 Confianca SE 2-2 Centro Sportivo Alagoano

02:00 Santa Cruz PE 0-1 ABC RN

01:30 4 de Julho 1-0 Salgueiros AC

23:30 Haukar Hafnarfjordur 3-1 UMF Vidir

21:00 1 Tindastoll Sauda 2-3 KF Fjallabyggdar

20:30 Moroka Swallows 1-1 Tshakhuma TM

20:30 Black Leopards 1-3 Lamontville Golden Arrows

20:05 Tanta 2-0 Al Zarka

18:30 Inter Milan U20 3-1 Lazio U20 1

01:15 Boca Juniors SE 2-1 AD Atletica Gloriense

18:00 Villa San Carlos U20 0-4 Talleres Remedios U20

18:00 UAI Urquiza U20 5-0 Deportivo Laferrere U20 1

18:00 1 Barracas Central U20 0-1 Almirante Brown U20

22:59 Toftir B68 0-4 KI Klaksvik

22:00 07 Vestur Sorvagur 0-2 B36 Torshavn

22:00 Vikingur Gotu 1-0 TB/FCS/Royn

22:00 HB Torshavn 5-2 NSI Runavik 1

04:00 Marquense 1-0 Quiche FC

00:00 Puerto San Jose 1-1 Suchitepequez 1

00:00 1 Nueva Concepcion 0-0 CSD Solola

22:00 Chimaltenango FC 2-1 Petapa

20:30 KOM Podgorica 0-0 Mornar

20:30 Jedinstvo Bijelo Polje 3-0 FK Berane

20:30 OSK Igalo 1-0 FK Ibar Rozaje

20:30 FK Grbalj Radanovici 0-0 Bokelj Kotor

20:30 Arsenal Tivat 0-0 FK Drezga

22:30 Varde (w) 0-3 Fortuna Hjorring B (w)

20:00 Romalt Woman's 0-1 Aarhus 1900 (w)

20:00 IF Lyseng (w) 4-0 aalborg Freja (w)

18:15 Pires 4-2 ECU Joondalup

16:10 Inglewood United 1-1 Armadale SC

14:00 LeeMan 0-0 Happy Valley

19:00 Sportowa Czworka Radom (w) 0-1 Rekord Bielsko Biala (w)

03:00 Renate AC 0-0 Carrarese

02:30 Carpi 3-0 Modena

02:30 1 Turris Neapolis 1-3 Foggia

02:30 Alessandria 2-1 Albinoleffe 1

23:30 Gubbio 3-1 Ravenna

23:30 Feralpisalo 4-0 USD Virtus Verona 1

23:30 1 Bari 0-2 Potenza

23:30 Avellino 2-0 Paganese 1

23:30 Padova 1-0 Perugia

23:30 1 Pistoiese 0-1 Pro Vercelli

23:30 Novara 3-0 Lecco

23:30 Lucchese 2-1 Pontedera 1

22:00 Cesena 0-2 Vis Pesaro

21:00 Francavilla 1-1 Ternana

21:00 Vibonese 1-1 US Casertana 1908

21:00 Teramo 0-0 Catanzaro 1

21:00 1 Alma Juventus Fano 1-1 Fermana

21:00 1 Palermo 2-4 Juve Stabia

21:00 Societa Sportiva Matelica Calcio 5-1 Legnago Salus

21:00 Bisceglie 1913 0-3 Catania

21:00 Como 1-0 Pro Sesto

21:00 Pro Patria 3-0 Piacenza

21:00 Us Pergolettese 0-3 Olbia

21:00 Grosseto 0-1 JuventusU23

21:00 Giana 1-0 Livorno

18:30 Sambenedettese 1-0 Arezzo 1

18:30 Imolese 0-0 Triestina

18:30 Viterbese 2-2 AC Monopoli 1

18:00 Parnu JK 2-1 Elva

01:00 Sete de Setembro PE 0-1 Nautico (PE)

00:00 1 Ukraine Indoor Soccer 2-7 Croatia Indoor Soccer

22:59 Greece Indoor Soccer 0-5 Slovakia Indoor Soccer

20:00 Rot-Weiss Essen 2-0 Fortuna Koln

22:00 Mes Novin Kerman 2-0 Foolad Natanz FC

18:00 Pas 0-0 Shams Azar Qazvin

18:00 Melli Hafari 0-1 FC Vista Turbine

22:59 Austria Wien 0-0 Rapid Wien

20:30 Red Bull Salzburg 4-1 St.Polten

20:30 SV Ried 0-4 Wolfsberger AC

22:30 CE Carroi 0-3 FC Santa Coloma

22:30 Inter Club Escaldes 0-0 Atletic Club D Escaldes 1

17:30 UE Santa Coloma 3-1 UE Engordany 1

17:30 Penya Encarnada 0-3 Sant Julia

20:00 FC Vardar Skopje 1-1 FC Struga Trim Lum

20:00 FK Shkupi 0-2 Rabotnicki Skopje

20:00 FK Shkendija 79 0-0 Renova Cepciste

20:00 Pelister Bitola 1-0 Borec Veles

20:00 Belasica Strumica 0-0 Academy Pandev

02:00 Chapadao 1-1 Comercial-MS

19:30 Zimbru Chisinau 1-2 FC Milsami

17:30 Speranta Nisporeni 1-3 CS Petrocub

01:00 Lafia Club de Bamako 4-2 Real Bamako

22:59 AS Police 1-1 CS Duguwolofila

22:59 1 Stade Malien de Bamako 0-0 CASS FC

02:00 KVSK Lommel 2-1 Club Brugge(U23)

22:00 1 Seraing United 1-1 Westerlo

04:00 Manati FC 1-0 CSD Melchor 1711

04:00 Juventud Pinulteca FC 5-0 Capitalinos FC

04:00 1 CSD Agua Blanca 2-1 CSD Ipala 1

00:00 Deportivo Colomba 2-0 Juventud Retalteca

23:45 Hilal O Baye 0-0 Al Ahly Shendi

21:00 A.S. Varese 0-0 Fossano Calcio

20:30 Puteolana 2-1 Nardo

20:30 Gozzano 1-2 Lavagnese

20:30 Afragolese 1944 2-2 FC Savoia 1908 1

20:30 Nuova Monterosi 2-0 Sassari Torres

20:30 Trastevere Calcio 4-2 ASD Cannara

20:30 ACSD Saluzzo 1-2 Legnano

20:30 1 US Pianese 1-1 Sangiovannese

20:30 Montebelluna 2-0 APDC Chions 1

20:30 ASD Pro Livorno 2-1 SCD Progresso Calcio

20:30 1 USD Castellanzese 2-1 Arconatese 1

20:30 Lentigione 3-0 Real Forte Querceta

20:30 US Breno 1-1 Ponte San Pietro 1

20:30 Messina 1-0 Santa Maria

20:30 AC Mestre 1-2 Cjarlins Muzane

20:30 Foligno Calcio 1-0 ASD Grassina

20:30 ASD Muravera 0-1 SS Nola 1925

20:30 ASD San Giorgio-Sedico 2-1 Delta Porto Tolle 1

20:30 Forli 0-0 Aglianese 1

20:30 ASD Manzanese 1-1 ASD Cartigliano

20:30 UC Sinalunghese 0-2 Tiferno Lerchi

20:30 Derthona 2-1 FC Vado

20:30 Castrovillari 0-1 ASD San Luca 1

20:30 Tritium 1-2 A.C. Crema 1908

20:30 Cittanovese 0-0 Citta Di S. Agata

20:30 ASD Caldiero Terme 1-0 Virtus Bolzano 1

20:30 San Donato Tavarnelle 1-1 Gavorrano

20:30 Chieri 0-0 SC Caronnese

20:30 AS Ostia Mare 1-1 Scandicci

20:30 Giulianova 2-0 Tolentino

20:30 FB Brindisi 1912 2-2 Citta di Fasano

20:30 L'Aquila 1-0 Montespaccato

20:30 Real Calepina FC 0-1 Sona

20:30 Aprilia 0-0 FC Matese

20:06 1 Tapajos 1-1 Ag. Maraba

18:00 Fremantle City 1-0 UWA-Nedlands FC

18:00 Forrestfield United 2-1 Subiaco AFC

16:00 Curtin Univ SC 3-1 Dianella White Eagles

15:56 Gosnells City 3-2 Kelmscott Roos SC

17:00 Dnipro-1 U21 8-0 PFC Oleksandria U21

04:15 CD FAS 0-1 A.D. Isidro Metapan

04:00 Atl