Kết quả trận MFK Karvina U19 vs Meteor Praha(U19), 17h00 ngày 24/09

MFK Karvina U19
MFK Karvina U19
3
Meteor Praha(U19)
Meteor Praha(U19)
0
Kết quả bóng đá U19 CH Séc

MFK Karvina U19 vs Meteor Praha(U19)


17:00 ngày 24/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 0

Tỷ lệ MFK Karvina U19 vs Meteor Praha(U19)


TLCA
2.08 : 0:1/4 : 0.32
TL bàn thắng:
2.94 : 3 1/2 : 0.22
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 8.10 : 150.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính MFK Karvina U19 vs Meteor Praha(U19)

 12'    Durosinmi goal 1-0  
 42'    Silak goal 2-0  
 87'    goal 3-0  

Đội hình thi đấu MFK Karvina U19 vs Meteor Praha(U19)

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê MFK Karvina U19 vs Meteor Praha(U19)

MFK Karvina U19   Meteor Praha(U19)
7
 
Phạt góc
 
4
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
0
9
 
Tổng cú sút
 
7
7
 
Sút trúng cầu môn
 
2
2
 
Sút ra ngoài
 
5
51%
 
Kiểm soát bóng
 
49%
59%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
41%
121
 
Pha tấn công
 
115
58
 
Tấn công nguy hiểm
 
42

02:00 PSG 2-1 Angers

01:30 TSG Hoffenheim 5-0 FC Koln

02:00 1 Home Farm FC 1-1 Kilnamanagh AFC

02:00 West Brom 1-0 Birmingham City

09:00 Mazatlan FC 1-0 Atlas 1

07:00 Necaxa 0-1 Puebla

00:00 Istanbul BB 3-2 Besiktas JK

22:59 1 Hrvatski dragovoljac 2-2 NK Lokomotiva Zagreb

01:45 Club Brugge 2-0 Kortrijk

22:00 Tatran LM 2-1 Trencin

07:00 Nublense 0-2 Union La Calera

04:30 Universidad de Chile 0-1 Audax Italiano

02:00 Palestino 2-2 O.Higgins 1

22:30 Huachipato 0-1 CSD Antofagasta

02:00 Shamrock Rovers 2-0 Sligo Rovers

01:45 1 Waterford United 4-1 Finn Harps

01:45 1 Derry City 1-0 St. Patricks Athletic 1

01:45 Bohemians 1-1 Dundalk

01:45 Drogheda United 2-0 Longford Town

00:30 Gaz Metan Medias 2-1 Dinamo Bucuresti 1

00:00 Viborg 1-1 Silkeborg

07:15 Defensa Y Justicia 2-1 Estudiantes La Plata

07:15 Velez Sarsfield 0-0 Arsenal de Sarandi

05:00 Racing Club 0-1 CA Platense

02:45 Rosario Central 3-2 Patronato Parana

00:30 Godoy Cruz Antonio Tomba 0-0 Central Cordoba SDE

01:30 Stade Ouchy 0-2 Aarau

01:30 1 Thun 0-2 Winterthur

01:30 Neuchatel Xamax 0-2 Vaduz

01:00 MTK Hungaria 0-1 Videoton Puskas Akademia

02:00 Eibar 1-0 Almeria

23:30 Hannover 96 0-1 Schalke 04

23:30 SC Paderborn 07 1-1 Jahn Regensburg

01:15 Helmond Sport 0-0 ADO Den Haag

01:15 MVV Maastricht 2-1 Dordrecht 1

01:15 Den Bosch 1-0 Almere City FC

01:00 Roda JC 2-2 Jong PSV Eindhoven (Youth)

01:00 NAC Breda 1-0 AZ Alkmaar (Youth)

01:00 Excelsior SBV 3-0 VVV Venlo

01:00 Jong Ajax (Youth) 3-1 FC Utrecht (Youth)

01:00 FC Oss 1-2 Emmen

01:00 De Graafschap 0-0 FC Eindhoven

01:00 SC Telstar 1-5 Volendam

00:15 Lokomotiv Plovdiv 0-0 Arda

22:00 Pirin Blagoevgrad 3-1 Botev Vratsa 1

01:30 Korona Kielce 0-1 Widzew lodz 1

22:59 Puszcza Niepolomice 3-0 Odra Opole

00:00 BFC Viktoria 1889 1-2 VfL Osnabruck

07:40 Deportes Tolima 1-0 Atletico Huila

07:30 Deportivo Tachira 1-2 Zamora Barinas

05:15 Universidad Central de Venezuela 1-1 Deportivo Metropolitano

03:00 Zulia FC 2-0 Trujillanos

22:00 FK Vozdovac Beograd 0-0 FK Napredak Krusevac

20:00 Novi Pazar 0-1 FK Spartak Zlatibor Voda

01:45 Hamilton Academical 1-6 Partick Thistle

09:05 CSyD Dorados de Sinaloa 4-1 Monterrey B

00:00 Ljungskile 2-0 Qviding FIF

21:30 Ripensia Timisoara 0-3 Universitaea Cluj

22:59 1 Znicz Pruszkow 1-1 Olimpia Elblag

19:00 FCM Ungheni 2-2 Victoria Bardar

19:00 Dacia-Buiucani 5-0 CSF Sparta

19:00 FC Sheriff B 0-1 Sporting Trestieni

19:00 FC Sucleia 1-0 Iskra Stal Ribnita

01:00 1 NK Nafta 1-1 Krka

22:59 Triglav Gorenjska 3-0 NK Bilje

20:30 Drava 0-0 MNK FC Ljubljana

21:00 FC Shakhtar Donetsk 6-1 Zorya

22:59 Slavia Kromeriz 3-1 Blansko 1

00:00 1 Marienlyst 3-2 OKS

20:00 Septemvri Sofia 3-0 Minyor Pernik

20:00 Transit Camp 3-3 JKT Tanzania

18:15 PSS Sleman 3-2 Barito Putera

15:15 PSIS Semarang 3-0 Persik Kediri

22:00 Inter Zapresic 1-0 NK Orijent Rijeka

17:35 Adelaide Comets FC 0-0 Sturt Lions

06:30 Tampa Bay Rowdies 1-1 New York Red Bulls B 1

20:00 Sport Podbrezova 3-0 MSK Zilina B

01:00 Fulham U23 3-0 Reading U23

19:00 Burnley U23 4-3 Norwich City U23

21:00 Bujumbura City 1-1 Aigle Noir

20:00 Kayanza Utd 0-0 Royal Muramvya FC

16:30 1 FC Kaganat 5-2 Neftchi Kochkor 1

22:30 Olympique Dcheira 3-2 Wydad Fes

22:30 Kawkab de Marrakech 0-1 Maghrib Association Tetouan

19:35 Al-Taawon Youths 0-1 Al Wehda (Youth)

19:30 Al-Faisaly Harmah Youth 6-1 Al-Orubah Youths

09:00 Urawa Red Diamonds (w) 1-2 Hiroshima Sanfrecce (W)

04:00 Pelileo SC 1-2 SC Imbabura

04:00 AD Isidro Metapan Reserves 0-0 Santa Tecla U20

02:00 Atletico Marte U20 1-0 CD Chalatenango Reserves

23:30 St.Polten 6-1 Grazer AK 1

23:30 FC Liefering 2-0 FC Superfund Pasching

23:30 Floridsdorfer AC 2-0 SK Vorwarts Steyr

23:30 Austria Lustenau 6-0 Kapfenberg

19:00 Bella Vista U19 0-3 Danubio U19

19:00 Boston River U19 4-1 CA Juventud U19

19:00 Nacional De Football U19 1-0 Santiago Wanderers U19

19:00 Penarol U19 3-1 Liverpool Montevideo U19

19:15 Posta Rangers 4-0 Vihiga Bullets

18:00 Nzoia United 0-0 Sofapaka FC

17:00 Bidco United 2-3 Bandari

09:05 Chivas Guadalajara (w) 1-1 Tigres (w)

05:00 Queretaro (w) 0-1 Toluca (w)

19:30 Zeljeznicar Banja Luka 6-0 FK Borac Kozarska

21:40 1 Mazatlan U20 3-1 Atlas U20

21:00 Necaxa U20 1-1 Puebla U20

19:00 Hapoel Tirat Karmel 5-3 Hapoel Daliyat Al Karmel

18:00 Ironi Beit Dagan 3-0 Sporting Club Tel Aviv

17:00 Hakoah Amidar Ramat Gan FC 0-2 Hapoel Kiryat Ono

16:30 Beitar Kfar Saba Shlomi 2-1 Shimshon Bnei Tayibe

16:30 SC Shicun Hamizrah 1-1 MS Hapoel Yeroham

16:30 Hapoel Qalansawe 2-0 Beitar Ramat Gan

16:00 Hapoel Ironi Gedera 1-1 SC Ramla

15:30 Maccabi Nujeidat Ahmed 1-0 MS Tirat HaCarmel

15:00 Hapoel Sandala Gilboa 4-3 Hapoel Ihud Bnei Gat

19:30 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 2-2 Hapoel Petach Tikva U19

02:45 1 CF Os Belenenses 0-4 Sporting CP

00:45 Sintrense 0-5 FC Porto

00:00 Academica Coimbra 0-4 FC Famalicao

19:00 Hapoel Iksal 1-2 Hapoel Kafr Kanna

19:00 Hapoel Bnei Pardes 0-3 Hapoel Bnei Arrara Ara

18:45 Maccabi Kabilio Jaffa 1-0 Shimshon Tel Aviv 1

18:30 Maccabi Shaarayim 0-1 SC Maccabi Ashdod

18:30 Shimshon Kafr Qasim 0-1 Hapoel Marmorek lrony Rehovot

18:00 1 Tzeirey Kafr Kana 1-1 Rubi Shapira

18:00 1 Maccabi Tamra 1-0 Ironi Nesher

18:00 Maccabi Herzliya 0-0 Hapoel Kfar Shalem

18:00 Hapoel Bueine 2-0 Hapoel Migdal HaEmek

17:45 Agudat Sport Nordia Jerusalem 1-2 Hapoel Holon Yaniv 1

17:30 1 Maccabi Yavne 2-1 Hapoel Bnei Lod

17:30 Hapoel Bnei Zalfa 1-2 Hapoel Herzliya

17:30 Ironi Tiberias 0-0 Moadon Sport Tira 2

17:00 Hapoel Ashkelon 3-2 MS Ironi Kuseife

16:30 Hapoel Azor 1-2 Sport Club Dimona 1

16:10 Hapoel Bikat Hayarden 2-1 Bnei Eilat

16:00 Maccabi Tzur Shalom 1-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya

00:00 Fremad Amager 0-1 Fredericia 1

03:00 AD Guanacasteca U20 0-2 Alajuelense U20

00:00 1 AD Grecia U20 0-2 AD San Carlos U20

00:00 1 Municipal Perez Zeledon U20 4-0 Sporting San Jose U20

04:15 FC Aserri 0-0 CD Barrio Mexico

07:00 1 Club Sport Emelec 1-0 Orense SC 1

17:00 Rakow Czestochowa (Youth) 0-0 Pogon Szczecin(Youth)

02:00 Andorra CF 1-0 C.D. San Fernando Isleno

02:00 1 CD Alcoyano 3-2 UCAM Murcia

00:00 Calahorra 2-4 Real Union Irun

00:00 Sabadell 1-0 Atletico Sanluqueno

01:00 Vocem SP Youth 1-5 Palmeiras (Youth)

01:00 Santos (Youth) 5-2 Taubate (Youth)

01:00 Portuguesa Santista U20 2-0 Agua Santa SP Youth

01:00 Nacional AC SP (Youth) 0-1 Desportivo Brasil Youth

01:00 Monte Azul SP (Youth) 1-2 Mirassol FC (Youth)

01:00 Capivariano FC SP Youth 2-1 Sao Paulo (Youth)

01:00 Amparo U20 1-1 Guarani SP (Youth)

19:00 FC Isloch Reserves 3-2 FC Slutsk Reserves

18:00 Sputnik 2 0-3 Neman Grodno Reserves

18:00 Smorgon 2 1-2 FC Vitebsk Reserves

18:00 1 Slavia Mozyr Reserve 2-3 Bate Borisov Reserves

00:30 Slovan Liberec (w) 2-1 Dukla Prague (w)

00:00 Slovacko (w) 1-2 Slavia Praha (w)

23:30 Ajman 2-2 Al-Sharjah

21:15 Ittihad Kalba 4-0 Al Oruba (UAE)

21:15 Al Ain 2-0 Emirates Club

16:30 Albany Creek Reserve 3-0 Toowong Reserves

00:00 Al-Ahly Merowe 1-3 Gor Mahia

23:30 Binga 0-1 ASFA-Yennega 1

22:59 Futuro Kings 2-1 AS Vita Club

21:30 Diables Noirs 0-0 Orlando Pirates

19:00 Biashara United FC 2-0 Al-Ahli tripoli

10:00 Honiara City FC 2-0 Waneagu United

08:00 Henderson Eels FC 2-0 Marist FC

00:00 Banga Gargzdai B 3-1 FK Kauno Zalgiris II 1

22:00 Lietava Jonava 1-1 FK Panevezys-2

19:30 Silver Strikers 2-0 Ekwendeni Hammers

01:30 Crusaders Strikers (w) 0-2 Glentoran (w)

01:00 Yverdon (w) 0-4 St Gallen (w)

00:30 Al Hussein Irbid 3-1 Sahab SC

00:30 Al-Baq's 0-1 AL Salt

22:00 Al Faisaly 3-0 Al-Jalil

22:59 Onisilos Sotiras 1-3 Karmiotissa Polemidion

22:59 Ermis Aradippou 3-2 Nea Salamis

01:15 Chenois 3-3 Grand-Lancy

21:00 FC Kobenhavn U17 3-1 Nordsjaelland U17

00:30 Reinickendorfer Fuchse 2-1 TSV Rudow

00:30 1 Berlin Turkspor 3-3 FC Stern Marienfelde

20:00 1 Wajj 2-0 Al-Rawdhah

19:40 Al Liwaa 1-1 Al-Nojoom

19:35 Al-Arabi(KSA) 1-0 Tuwaiq 1

19:35 Al-Saqer 1-1 Al Bukayriyah

19:30 Al-Washm 1-0 Al Entesar

19:25 Al-Sharq 0-1 Al-Riyadh

16:00 Bnot Netanya (w) 1-4 Maccabi Hadera (w)

05:00 Independiente Luque 2-1 Club Fernando de la Mora 1

00:45 General Diaz 3-1 2 de Mayo PJC

07:30 Goias 3-1 Centro Sportivo Alagoano

05:00 CRB AL 2-2 Guarani SP

02:00 Brusque FC 3-1 Remo Belem (PA)

22:59 Lokomotiv Moscow Youth 3-0 Zenit St.Petersburg Youth

19:00 Dinamo Moscow Youth 1-0 Strogino Youth

18:00 FK Nizhny Novgorod Youth 1-3 Spartak Moscow Youth

17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1-1 Khimki Youth

17:00 Arsenal Tula Youth 1-0 Chertanovo Moscow Youth

17:00 Ufa Youth 0-1 Krylya Sovetov Samara Youth

17:00 FK Rostov Youth 1-0 FK Krasnodar Youth

16:00 Konopliev Youth 0-1 CSKA Moscow (R)

16:00 1 FK Ural Youth 3-4 Rubin Kazan (R)

16:00 2 PFC Sochi Youth 2-1 FC Terek Groznyi Youth 1

22:59 OFK Petrovac 2-1 FK Podgorica

00:30 St. Johann 1-2 SV Austria Salzburg

00:30 Wiener SC 0-3 First Wien 1894

00:30 Andelsbuch 0-2 Traiskirchen

00:30 TUS Bad Gleichenberg 0-0 SC Gleisdorf

00:30 Team Wiener Linien 0-1 SC Mannsdorf

00:00 ASV Bruck 5-1 FC Magna Wiener Neustadt

00:00 Vocklamarkt 2-1 Allerheiligen

00:00 SK Treibach 2-3 Sturm Graz (Youth)

00:00 SC Weiz 1-0 Deutschlandsberger SC

00:00 SV Wals-Grunau 0-2 SV Seekirchen

00:00 SV Hall 3-2 Kufstein

00:00 Salzburger AK 1914 0-3 USK Anif

23:30 SV Grodig 0-3 SV Kuchl

19:30 El Daklyeh 2-1 El Entag Al Harby 1

19:30 Belbeis FC 0-2 FC Porto Suez

19:30 Olympic El Qanal 1-0 Banha

19:30 Wadi Degla SC 4-0 Bur Fouad

19:30 Tersana SC 0-1 ZED FC

19:30 Telecom Egypt 1-1 Al Nasr Cairo

19:30 El Merrikh 0-1 Petrojet

20:00 AC Milan U20 1-2 Napoli U20

01:45 Treaty United 1-1 Athlone Town

01:45 1 Salthill Devon Galway 2-1 Wexford (Youth)

01:45 UC Dublin 1-0 Cork City

01:45 Cobh Ramblers 2-0 Shelbourne

01:30 Bray Wanderers 1-2 Cabinteely FC

08:10 CA Independiente Siguatepeque 1-0 Villanueva FC

08:00 1 Atletico Choloma 1-2 Lone FC

23:30 Naft Al Junoob 1-3 Al Shorta

21:15 Arbil 0-0 AL Najaf

19:00 Newroz SC(IRQ) 0-3 Al Quwa Al Jawiya

19:00 Naft Misan 3-1 Al Sinaah

19:00 Al Karkh 0-1 Naft Alwasat

00:00 Karlsruher SC U19 0-0 Stuttgarter Kickers Sv U19

20:30 Hansa Rostock U19 1-2 Hertha Berlin U19

20:10 Maccabi Ahi Nazareth 0-0 Hapoel Petah Tikva

20:00 1 Hapoel Afula 0-2 Maccabi Bnei Raina

20:00 AS Ashdod 0-0 Bnei Yehuda Tel Aviv

20:00 1 Ironi Nir Ramat HaSharon 0-3 Hapoel Akko

20:00 Kafr Qasim 2-2 Hapoel Kfar Saba

22:00 AmaZulu 0-0 TP Mazembe Englebert

22:00 Bulgaria (w) U17 0-1 Hungary (w) U17

22:00 Republic of Ireland (w) U17 2-1 Norway (w) U17

00:00 Skive IK 2-1 Aarhus Fremad

22:59 Tartu JK Maag Tammeka B 2-2 Paide Linnameeskond B

00:30 Wegberg-Beeck 1-0 Monchengladbach AM.

00:00 SV Drochtersen/Assel 0-0 Hamburger SV (Youth)

00:00 Wacker Burghausen 2-2 Bayern Munchen (Youth) 1

00:00 Rot-Weiss Ahlen 2-6 Koln Am

00:00 Carl Zeiss Jena 2-0 Berliner FC Dynamo

00:00 FSV Union Furstenwalde 3-2 Hertha BSC Berlin Youth

00:00 Viktoria Aschaffenburg 0-1 SpVgg Bayreuth

23:30 Fortuna Dusseldorf (Youth) 5-1 Schalke 04 (Youth)

19:00 1 Rabotnicki Skopje 0-1 Olimpus Skopje Balashikha

01:00 KMSK Deinze 0-0 Red Star Waasland

01:30 KAA Gent Ladies (w) 3-0 Charleroi (w)

01:30 White Star Bruxelles (w) 0-3 Anderlecht (w)

01:30 San Lorenzo Reserves (W) 4-0 Boca Juniors Reserves (W) 1

21:00 River Plate Reserves (W) 1-0 UAI Urquiza Reserves (W)

01:45 Burton Albion 3-2 Morecambe

01:45 Prato 0-0 ASD Seravezza Calcio

17:00 FK Kaspyi Aktau Reserves 2-1 FK Atyrau Reserves

17:00 FK Taraz Reserves 3-1 Kaisar Kyzylorda Reserves

17:00 Turan Turkistan Reserves 0-1 Yassy Turkistan

17:00 1 Akademia Ontustyk Reserves 2-2 Ordabasy Reserves

16:30 Jas Qyran 0-1 Zhetysu Taldykorgan Reserves

16:00 Akzhayik Uralsk Reserves 5-2 Kyran Reserves

15:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 1-3 Shakhter Karagandy Reserves

17:00 Lviv U21 3-3 Dinamo KyivU21

17:00 1 FC Mariupol U21 0-1 Metalist 1925 Kharkiv(U21)

16:00 Dnipro-1 U21 2-1 Kolos Kovalivka U21

15:00 FC Shakhtar Donetsk U21 0-6 Zorya U21

18:00 Soroksar (w) 1-4 Diosgyori VTK (w)

15:30 West Adelaide (w) 4-0 Adelaide City (w)

22:59 Ilves Tampere II 1-1 HJS Akatemia

22:30 OLS Oulu 2-4 OTP

22:59 JK Tallinna Kalev (w) 1-3 Saku Sporting (w)

00:00 Pogon Szczecin II 1-2 Stargard Szczecinski

20:00 GKS Przodkowo 3-2 Elana Torun

04:00 CD Trasandino de Los Andes 5-0 Escuela Macul

07:30 Argentina Quilmes Rafaela 2-1 Deportivo Tacural 1

01:45 1 Flint Town 0-2 Connahs Quay Nomads FC

23:30 FK Chomutov 3-3 Spolana Neratovice

03:00 1 Sport Chavelines Juniors 1-2 FC Carlos Stein

04:15 Atletico Marte (w) 0-4 Santa Tecla (w)

07:00 SV SUBT 2-0 Centro Social Dep Barber

22:59 Usti nad Labem 2-1 FK Graffin Vlasim

22:00 Brno 2-2 Vyskov

17:00 MFA Munkach Mukachevo 1-3 Dinaz Vyshgorod 1

02:00 Lija Athletic 4-0 Vittoriosa Stars

22:00 Tarxien Rainbows F.C 2-2 St. Andrews

19:00 Debrecin VSC U19 2-0 NergihasaU19

22:00 Qatar U23 0-1 Kuwait U23

22:59 Gjelleraasen IL 0-1 Lillestrom B

00:45 VfL Oldenburg 2-2 SC Spelle-Venhaus

00:30 SSVg Velbert 5-2 Schwarz-Weiss Essen

00:30 1 TuS Osdorf 1-2 TSV Buchholz 08

00:30 Hamm United 0-1 Tus Dassendorf

00:00 Feucht SC 0-0 Eintracht Bamberg

23:30 SV Seligenporten 0-0 TSV Vatanspor 1

20:30 PSBS Biak 0-1 Kalteng Putra FC

18:15 BaBel United 1-1 AS Abadi

15:15 1 Persiba Balikpapan 1-1 Sulut United

15:15 PSPS Pekanbaru 0-3 Sriwijaya FC

20:00 CS Dinamo Bucuresti 5-4 Metaloglobus Bucuresti II

19:00 Gloria Popesti-Leordeni 1-6 Afumati

19:00 FC Ariesu Turda 4-2 FC Gloria Bistrita

19:00 ACS Vedita Colonesti MS 1-1 CSM Slatina

19:00 1 Inainte Modelu 1-2 Recolta Gheorghe Doja

19:00 CS Soimii Lipova 3-2 ACS Progresul Pecica

19:00 Unirea Ungheni 2-4 Corvinul Hunedoara

19:00 ACS Sepsi II 3-1 AFC Hermannstadt 2

19:00 Dinamo Bucuresti 2 4-6 CSM Flacara Moreni

19:00 Arges Pitesti B 0-1 Unirea Bascov

19:00 FC Academica Clinceni II 0-1 AFC Progresul Spartac Bucuresti

19:00 Cluj II 2-0 CS Sportul Simleu Silvaniei

19:00 Pandurii Targu-Jiu 0-0 Jiul Petrosani

19:00 Rapid Bucuresti II 2-0 Steaua Bucuresti 2

19:00 1 CS Universitatea Craiova B 1-0 ACS Flacara Horezu 1

19:00 CSM Ramnicu Sarat 1-2 CSM Focsani

22:00 Red Star Belgrade U19 0-2 Partizan Belgrade U19

18:55 FK Graficar Beograd U19 1-1 Vojvodina U19

22:59 Shbab Alkhaleel 2-0 Ahli Qalqilya

20:00 Shabab Alsamu 2-3 Hilal AL Quds

14:40 Adelaide Comets Reserve 1-1 Adelaide Raiders SC Reserve

00:15 Werder Bremen (w) 1-0 SG Essen-Schonebeck (w)

01:45 Ossett United 0-5 Liversedge

00:30 VV Alkmaar (w) 3-1 Zwolle (w)

00:30 SC Heerenveen (w) 1-1 Excelsior Barendrecht (w)

00:30 FC Eddersheim 2-2 Rot-Weiss Walldorf

20:00 Green Buffaloes 5-0 Indeni FC

09:00 Alajuelense (w) 1-0 CS Herediano (w)

07:10 Atletico Rafaela 0-2 Barracas Central

05:10 Defensores de Belgrano 1-0 Club Atletico Guemes

22:00 FC Pyunik 1-1 Alashkert

19:00 FC Noah 2-1 Se Wan Boy 1

01:30 Sandro Abate Avellino Futsal 2-5 L84 Futsal

00:30 Kremser SC 2-0 SCU Kilb

00:30 SC Bad Sauerbrunn 1-4 SC Ritzing

00:30 FC Deutschkreutz 5-4 SV Leithaprodersdorf

00:30 ASK Mannersdorf 0-3 Langenrohr

00:00 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 2-0 SV Frohnleiten

00:00 SV Lebring 1-0 SK Furstenfeld

00:00 Feldkirchen 0-1 ATUS Ferach

23:30 SAK Klagenfurt 0-1 St Jakob/Rosental

22:59 SC Ostbahn XI 2-0 Favoritner AC

17:00 Rio Ave U23 1-1 Vitoria Guimaraes U23

01:30 F.C.Barcelona Futsal 6-1 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal

00:00 Levante Futsal 2-2 Peinsa F.S. Cartagena Futsal

02:00 Operario AM U20 1-1 Comercial MS (Youth)

01:30 Anapolina U20 1-1 Goias U20

01:30 Trindade AC Youth 3-0 Uniao Inhumas U20

01:30 Aparecidense U20 1-0 Aseev U20

01:30 1 Aparecida EC U20 1-3 Vila Nova (Youth)

01:00 Internacional RS (Youth) 4-1 Caxias RS U20

02:00 1 Hartstown Huntstown 2-1 Dunboyne AFC

01:45 Leixlip United 0-1 Newbridge Town

08:10 Deportivo Ocotal 1-1 HYH Export Sebaco FC

22:00 Suduva 1-1 FK Riteriai

17:30 1 Standard Sumgayit II 1-2 FK Kapaz Ganca

17:30 Zaqatala FK 2-0 Zira FK II

17:30 1 Qaradag Lokbatan 0-2 Keshla FK II

12:00 UBC FC (W) 1-0 Khukh Chononuud (W)

01:00 Taubate 0-4 Portuguesa Desportos

01:00 Atibaia 4-0 Sao Caetano

00:00 MFK Torpedo Futsal 5-1 TTG-Ugra Yugorsk Futsal

22:00 Dynamo Samarra Futsal 1-3 MFK CPRF Futsal

21:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 2-3 Norilsky Nickel Futsal

21:00 MFK Tyumen Futsal 4-2 Ukhta Tyumen Futsal

01:45 Edinburgh City 2-3 Kelty Hearts

20:05 Al-Hamriyah 3-0 Al Taawon

20:00 Ahli Al-Fujirah 0-0 Al Bataeh

20:00 Masafi 1-1 Dubba Al-Husun

20:00 Dabba Al-Fujairah 5-0 Al-Rams

07:00 Mario Mendez FC 1-2 CA Independiente de la Chorrera Reserves

06:00 Sporting San Miguelito Reserves 1-0 Panama City FC

04:00 1 CD Centenario 4-1 San Martin FC 1

03:00 UMECIT 1-3 Costa Del Este Reserves

20:30 Nasaf Qarshi 1-0 Metallurg Bekobod 1

19:00 OTMK Olmaliq 3-2 Mashal Muborak

15:00 Nika Mykolaiv (w) 0-1 Bagira Kropyvnytskyi (W) 1

01:00 CA Independiente (w) 2-2 Estudiantes LP (w)

22:59 Deportivo Espanol (W) 1-1 Social Atletico Television (w)

18:10 KF Drenica Skenderaj 4-0 KF Feronikeli

18:00 KF Ulpiana 1-1 KF Drita Gjilan

22:00 1 FK Velez Mostar 0-1 HSK Zrinjski Mostar

22:30 Nyva Ternopil 2-0 Vpk Agro Magdalinovka

21:30 Kremin Kremenchuk 0-2 Obolon Kiev

20:05 Al Wahda Abu Dhabi U19 10-0 Al Dhafra SCC U19

20:05 Sharjah SCC U19 0-1 Al-Jazira UAE U19

20:05 Shabab Al Ahli Dubai U19 1-1 Al Wasl SC U19

19:00 Sheffield Wed U23 5-1 Peterborough United U23

00:00 IK Uppsala (w) 3-1 Brommapojkarna (w)

19:00 Express FC 0-2 Arua Hill SC

19:00 Onduparaka FC 1-1 defense forces

19:00 Mbarara City 3-1 Bright Stars

20:00 Colon Reserves 1-1 CA Talleres de Córdoba Reserves

20:00 1 River Plate R 1-3 San Lorenzo Reserves

19:00 Godoy Cruz Reserves 3-0 Central Cordoba SdE Reserves

00:30 Racing Genk U21 6-1 Standard Liege U21

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657