Kết quả trận Millonarios vs Alianza Petrolera, 08h05 ngày 03/12

Millonarios
Millonarios
3
Alianza Petrolera
Alianza Petrolera
0
Kết quả bóng đá Vđqg Colombia

Millonarios vs Alianza Petrolera


08:05 ngày 03/12/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 4

Tỷ lệ Millonarios vs Alianza Petrolera


TLCA
0.47 : 0:0 : 1.69
TL bàn thắng:
5.26 : 2 1/2 : 0.10
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 9.60 : 180.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Millonarios vs Alianza Petrolera

 7'    Fernando Uribe Himcapie (Assist:Andres Felipe Roman Mosquera) goal 1-0  
 17'      yellow_cardCarlos Anderson Perez Ochoa
 18'    Fernando Uribe Himcapie goal 2-0  
 20'    Fernando Uribe Himcapie yellow_card  
 21'    David Silva yellow_card  
 38'      yellow_cardCleider Leandro Alzate Correa
 46'      substitutionBrayan Gil Hurtado↑Jair Castillo↓
 46'      substitutionJhon Fredy Perez Lizarazo↑Cleider Leandro Alzate Correa↓
 46'      substitutionSebastian Acosta Pineda↑Jairo Gabriel Molina↓
 58'      yellow_cardLeonardo Saldana
 71'      yellow_cardJhon Fredy Perez Lizarazo
 71'    Stiven Vega Londono yellow_card  
 75'    Josue Aaron Gomez Gomez↑Emerson Rodriguez↓ substitution  
 76'      substitutionEdwin Torres↑Bayron Garces↓
 83'    Harrison Arley Mojica↑Ruiz Rivera D.↓ substitution  
 84'    Jader Valencia↑Fernando Uribe Himcapie↓ substitution  
 86'      substitutionJulian Guevara↑Juan Camilo Portilla Pena↓
 90'    Jader Valencia goal 3-0  
 90'    Juan Carlos Pereira↑David Silva↓ substitution  

Đội hình thi đấu Millonarios vs Alianza Petrolera

Millonarios Alianza Petrolera
27 Esteban Ruiz
31 Omar Andres Bertel Vergara
5 Juan Pablo Vargas
26 Andrés Llinás
6 Andres Felipe Roman Mosquera
8 Daniel Eduardo Giraldo Cardenas
28 Stiven Vega Londono
17 Ruiz Rivera D.
14 David Silva
25 Emerson Rodriguez
20 Fernando Uribe Himcapie
12 Jose Luis Chunga Vega
28 Juan Velez
23 Carlos Anderson Perez Ochoa
18 Jaider Alfonso Riquett Molina
16 Leonardo Saldana
14 Jair Castillo
8 Freddy Florez
27 Juan Camilo Portilla Pena
21 Cleider Leandro Alzate Correa
19 Jairo Gabriel Molina
33 Bayron Garces
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
30 Josue Aaron Gomez Gomez
10 Harrison Arley Mojica
2 Andres Javier Mosquera Murillo
21 Juan Carlos Pereira
13 Elvis Yohan Perlaza Lara
16 Jader Valencia
1 Cristian Vargas
20 Sebastian Acosta Pineda
15 Brayan Gil Hurtado
30 Pier Graziani
5 Julian Guevara
6 Yhorman Hurtado
10 Jhon Fredy Perez Lizarazo
29 Edwin Torres

Số liệu thống kê Millonarios vs Alianza Petrolera

Millonarios   Alianza Petrolera
10
 
Phạt góc
 
3
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
3
 
Thẻ vàng
 
4
16
 
Tổng cú sút
 
5
10
 
Sút trúng cầu môn
 
1
6
 
Sút ra ngoài
 
4
5
 
Cản sút
 
2
58%
 
Kiểm soát bóng
 
42%
56%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
44%
469
 
Số đường chuyền
 
346
15
 
Phạm lỗi
 
14
0
 
Việt vị
 
3
5
 
Đánh đầu thành công
 
2
1
 
Cứu thua
 
7
13
 
Rê bóng thành công
 
12
4
 
Đánh chặn
 
1
1
 
Woodwork
 
0
5
 
Thử thách
 
9
143
 
Pha tấn công
 
95
101
 
Tấn công nguy hiểm
 
48

21:00 Korea Rep (w) 3-0 Vietnam (w)

19:00 Thái Lan (nữ) 0-1 Philippines (w)

17:00 Australia nữ 18-0 Indonesia (w)

15:00 Nhật Bản nữ 5-0 Myanmar (w)

03:00 1 Watford 0-3 Norwich City

03:00 Lyon 1-0 Saint Etienne

03:00 1 RCD Espanyol 1-4 Betis

02:45 Verona 2-1 Bologna

02:30 Eintracht Frankfurt 0-2 Arminia Bielefeld

15:45 Sydney FC 1-2 Perth Glory

15:45 Wellington Phoenix 2-1 Western United FC 1

16:15 FC Pisek 0-4 Dukla Prague

16:00 Uhersky Brod 5-0 Valasske Mezirici

16:00 Opava 1-3 Hlucin

15:00 Surfers Paradise 16-2 Tallebudgera Valley FC

15:00 Blacktown City Demons 4-0 SD Raiders FC

15:00 Sigma Olomouc B 1-1 Unicov

02:00 Sigma Olomouc 3-2 Spartak Trnava

02:00 FC Schotz 1-4 Aarau

02:00 Bohemians 2-3 St. Patricks Athletic

01:30 CS Petange 0-0 Fola Esch

00:30 FC Artmedia Petrzalka 5-1 FK Slovan Ivanka pri Dunaji

00:30 MFK Petrzalka 5-1 FK Slovan Ivanka pri Dunaji

00:00 Austria Wien (Youth) 4-1 SC Mannsdorf

00:00 Trencianske Stankovce 2-6 TJ Spartak Myjava

23:30 Lafnitz 3-1 Allerheiligen

22:59 Norrby IF 1-2 Hacken

22:30 Sportfreunde Dorfmerkingen 2-5 SSV Ulm 1846

22:00 WSG Wattens 2-2 Aalborg

21:00 Radomiak Radom 1-2 Hradec Kralove

21:00 Grasshopper 1-1 Winterthur

20:30 Wolfsberger AC 3-3 Ludogorets Razgrad

20:15 CSM Ramnicu Sarat 1-5 Gloria Buzau

20:00 Levski Sofia 1-1 Bohemians 1905

20:00 CSKA Sofia 1-1 Stal Mielec

20:00 AC Horsens 2-1 Randers FC

20:00 NK Aluminij 0-0 Dafuji cloth MTE

20:00 Rot-Weiss Koblenz 0-7 SV Elversberg

20:00 Pirin Blagoevgrad 1-3 Sportist Svoge

19:30 MTK Hungaria 3-0 FC Shakhtar Donetsk

19:30 Energie Cottbus 2-1 Hertha BSC Berlin Youth

19:30 FK Gilan Gabala 1-0 Borec Veles

19:30 Guarani SP 3-2 Desportivo Brasil SP

19:00 Warta Poznan 2-4 Slovan Liberec

19:00 FK Zeta 0-1 Jezero Plav

19:00 Yverdon 0-1 Gjilani

19:00 MFK Ruzomberok 2-1 Podbeskidzie Bielsko-Biala

19:00 Rijeka 1-1 Synot Slovacko

18:55 Midtjylland 5-1 Esbjerg

17:30 ACS Foresta Suceava 0-1 FK Iskra Danilovgrad

17:30 Ruch Chorzow 5-3 Sandecja Nowy Sacz

17:00 FC Rukh Brest 0-0 Slavia Mozyr

17:00 HNK Sibenik 2-0 NK Opatija

16:30 Qarabag 0-1 Backa Topola

16:00 FC Olimp Odintsovo 2-3 Peresvet Podolsk

16:00 Stade Ouchy 0-0 Servette

15:00 Radomiak Radom 2-3 MTK Hungaria

15:00 Wisla Krakow 1-3 Banik Ostrava

15:00 Rodina Moskva 3-1 Saturn Moscow

04:15 Pacos de Ferreira 1-1 Boavista FC

02:00 FC Arouca 0-2 Benfica

10:00 1 Mazatlan FC 1-2 Toluca

02:45 Oostende 1-2 Royal Antwerp

01:00 Arges 2-1 Dinamo Bucuresti

02:30 Parma 0-1 Frosinone

03:00 Tenerife 4-0 Real Oviedo

00:30 Hamburger SV 2-1 St. Pauli

00:30 Fortuna Dusseldorf 0-1 Nurnberg

02:00 Den Bosch 0-2 FC Eindhoven

02:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) 3-0 Excelsior SBV

02:00 De Graafschap 1-0 Almere City FC

02:00 AZ Alkmaar (Youth) 2-0 VVV Venlo

02:00 Helmond Sport 1-3 FC Oss

02:00 FC Utrecht (Youth) 0-4 Dordrecht

02:00 MVV Maastricht 0-1 Volendam

02:00 Roda JC 5-0 ADO Den Haag

01:00 1 Red Star FC 93 1-2 Chambly FC

01:00 Orleans US 45 2-1 Boulogne

01:00 Le Mans 1-0 Chateauroux

01:00 Cholet So 2-1 Bourg Peronnas 1

01:00 Bastia Borgo 3-1 Sedan

01:00 Avranches 2-1 Sete FC

01:00 Villefranche 1-2 Stade Lavallois MFC

01:00 Stade Briochin 0-1 Creteil

01:00 1 Borussia Dortmund (Youth) 1-1 SC Freiburg (Youth)

08:05 1 Deportivo Pasto 0-1 Millonarios

06:00 Independiente Santa Fe 1-1 La Equidad

22:59 Samsunspor 3-0 Kocaelispor 1

22:59 Dodoma Jiji FC 1-2 Kagera Sugar

20:00 Mbeya Kwanza 1-1 KMC FC

20:00 Kisugu United 1-4 Busoga United

19:10 Basere FC 1-2 Luweero United

17:00 Kireka United 1-1 Airtel Kitara FC

17:00 Zonguldak 2-3 Pendikspor

21:00 Botswana Police XI SC 4-0 Gilport Lions

02:30 1 Real Sport Clube Queluz 1-2 SCU Torreense

21:30 Oliveira Hospital 1-2 Alverca

02:00 Norwich City U23 2-1 Burnley U23

02:00 Derby County U23 1-1 Arsenal U23

21:00 Brighton U23 1-2 Manchester United U23

15:40 CS Constantine U19 2-2 CA Batna U19

15:40 USM El Harrach U19 1-2 JS Bordj Menaiel U19

15:35 Olympique Medea U19 2-0 RC Arba U19

15:30 1 NA Hussein Dey U19 3-0 ES Setif U19

15:20 MC Oran U19 1-1 MC Saida U19

15:15 JS Saoura U19 2-0 WA Tlemcen U19

15:00 ASM Oran U19 5-2 USM Bel Abbes U19

17:10 MO Bejaia U19 1-1 JSM Bejaia U19

15:00 CRB Ain Oussera U19 2-1 MCB Oued Sly U19

02:45 Southend United 2-1 Kings Lynn

21:30 USM Oujda 2-0 JSM Jeunesse Sportive El Massi

21:30 Itihad Z. Khemisset 0-1 Chabab Ben Guerir

22:45 Vllaznia Shkoder 1-1 Egnatia

22:59 Mazatlan U20 1-0 Toluca U20

22:00 1 Puebla U20 0-2 Club Tijuana U20

03:00 Ards FC 0-1 Annagh United

20:05 Al-Msnaa 0-1 Muscat

18:45 Hapoel Ramat Israel 0-1 Hapoel Kiryat Ono

18:30 Hapoel Ihud Bnei Gat 1-1 Hapoel Ramot Menashe

18:00 1 FC Ironi Or Yehuda 0-0 SC Shicun Hamizrah

17:30 Hapoel Hod HaSharon 1-3 Beitar Kfar Saba Shlomi

17:15 Hapoel Merhavim 4-0 Beitar Ironi Maale Adumim

17:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 2-1 Beitar Ramat Gan

16:45 Maccabi Ironi Netivot 1-1 MS Hapoel Lod

16:40 Shimshon Bnei Tayibe 3-6 SC Bnei Yaffo Ortodoxim

15:45 1 Maccabi Ironi Sderot 1-2 Maccabi Beer Sheva

22:00 Kakadl FC 1-1 AS Binah 1

16:00 Hapoel Haifa U19 1-2 Football Club Nave Yosef U19 1

16:00 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 6-1 Hapoel Kfar Saba U19 1

16:00 Beitar Nes Tubruk U19 3-0 Hapoel Afula U19

16:00 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 0-3 Hapoel Tel Aviv U19

16:00 FC Kfar Qasim U19 0-0 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19

16:00 1 Bnei Sakhnin U19 2-4 Hapoel Kiryat Shmona U19

15:30 Beitar Shimshon Tel Aviv U19 3-0 Hapoel Qiryat Ono U19 1

15:15 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 0-0 Maccabi Achi Nazareth U19

19:30 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1-3 Gadna Tel Aviv U19

22:10 1 Heartland FC 0-3 Enugu Rangers International

06:00 Santos (Youth) 3-0 America MG (Youth)

19:10 SS Assad 2-2 Gusii FC

19:00 Muranga Seal 1-0 Mombasa Elite

17:20 Muhoroni Youth 2-1 Naivas FC

19:30 Hapoel Bueine 2-0 Hapoel Bnei Arrara Ara

19:00 MS Tseirey Taybe 1-0 Tzeirey Kafr Kana

18:30 Maccabi Shaarayim 0-0 Hapoel Bnei Lod

18:30 Hapoel Kaukab 1-2 Moadon Sport Tira

18:00 Maccabi Yavne 2-1 Shimshon Tel Aviv 1

18:00 Hapoel Azor 1-2 Shimshon Kafr Qasim

17:30 SC Maccabi Ashdod 0-0 Hapoel Holon Yaniv

17:30 Maccabi Herzliya 1-2 Hapoel Marmorek lrony Rehovot

17:30 Ironi Tiberias 1-0 Ironi Nesher 1

17:30 Hapoel Iksal 1-0 Hapoel Herzliya

17:00 Agudat Sport Nordia Jerusalem 0-3 Hapoel Kfar Shalem

17:00 MS Ironi Kuseife 0-0 Sport Club Dimona

17:00 Hapoel Bnei Zalfa 6-0 Rubi Shapira

17:00 Maccabi Tamra 1-0 Maccabi Tzur Shalom

17:00 Hapoel Bikat Hayarden 1-4 Maccabi Kabilio Jaffa

16:45 Bnei Eilat 1-0 Hapoel Ashkelon

16:30 Hapoel Bnei Pardes 1-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya

04:00 AD Carmelita 3-1 San Jose Costa Rica

13:05 Sydney FC (w) 3-0 Melbourne City (w)

14:35 Adelaide United (w) 1-0 Wellington Phoenix (W)

02:45 Glasgow Rangers 4-0 Stirling Albion

02:30 Llandudno 0-2 Holywell 1

02:30 Guilsfield 0-0 Gresford

02:30 Swansea University 2-2 Risca Utd

02:30 1 Goytre Utd 2-2 Afan Lido

02:30 Cambrian Clydach 1-1 Carmarthen

02:30 Ammanford 3-0 Port Talbot

22:59 MC Alger 1-0 HB Chelghoum Laid

21:00 MC Magra 2-0 ASO Chlef

21:00 ES Setif 3-1 RC Arba

21:00 CR Belouizdad 3-0 MC Oran

21:00 WA Tlemcen 0-1 JS kabylie

21:00 RC Relizane 2-1 NA Hussein Dey

21:00 Paradou AC 1-0 Biskra

21:00 OM Medea 0-3 JS Saoura

20:30 1 CS Constantine 1-1 USM Alger

00:00 Anagennisi FC Deryneia 1-1 Agia Napa 1

02:00 Birmingham City U23 0-2 Newcastle U23

02:00 Colchester United U23 2-3 Stoke City U23

19:45 Al-Rayyan 1-1 Hottain (KSA)

19:45 Al-Taqdom 1-0 Al Taraji

19:45 Al Najma(KSA) 2-1 Al-Jndal

19:40 Al Qaisoma 1-0 Al-Ansar

19:20 Al-Rawdhah 1-4 Wajj 1

19:20 Al Safa(KSA) 1-0 Al-Zlfe

19:20 Al-Thuqbah 1-2 Al Nairyah

23:25 Al-Salmiyah 2-0 Al-Qadsia SC

20:25 Al-Salibikhaet 1-0 Burgan SC

16:10 Olympique Medea U21 2-2 JS Saoura U21

19:40 Al Amiria (w) 0-3 Suez Montakhab (W)

19:30 Wadi Degla (w) 0-1 El Gounah (W)

19:30 Ahli Bank (W) 8-1 Said El Mahalla (w)

16:00 1 Adana Demirspor U19 3-2 Fatih Karagumruk U19

16:00 Manisa Belediyespor U19 1-0 Genclerbirligi U19

15:30 Antalyaspor U19 4-1 Gazisehir Gaziantep FK U19

17:00 Umraniyespor U19 0-1 Menemenspor U19

16:00 Samsunspor U19 0-0 Gaokaerlishibang U19

09:10 Sacachispas GT 2-1 CSD Agua Blanca

15:00 Maritzburg United Reserves 2-3 Supersport United Reserves

20:00 Ironi Nir Ramat HaSharon 1-2 Maccabi Ahi Nazareth 1

20:00 Maccabi Bnei Raina 0-2 Hapoel Kfar Saba

20:00 1 Hapoel Rishon Lezion 1-1 AS Ashdod 1

20:00 Hapoel Akko 0-0 Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-2 Kafr Qasim

02:45 College 1975 FC 0-2 FCB Magpies 1

00:10 Al Ittihad(KSA) 1-0 Al-Faisaly Harmah

19:55 1 Dhamk 1-1 Al Ahli Jeddah

19:40 Al-Taawon 0-1 Al-Nasr(KSA)

19:30 Al-Baten 1-1 Al Hilal

21:45 Al-Nejmeh 1-2 Shabab Sahel

19:15 Al Bourj 2-1 Sporting Club Beirut

19:15 Tadamon Sour 1-0 Trables Sports Club

02:30 Poland Indoor Soccer 1-3 Croatia Indoor Soccer

23:30 Russia Indoor Soccer 7-1 Slovakia Indoor Soccer

20:00 Tottenham Hotspur U18 6-1 West Bromwich U18

01:00 Onze Createurs 0-0 USC Kita

23:30 Afrique Football Elite 0-0 Yeelen

23:30 Yeelen 0-0 Afrique Football Elite

22:59 AS Real 0-2 US Bourgouni

22:59 Real Bamako 0-2 US Bougouni

02:00 Jeunesse Molenbeek 2-0 KVSK Lommel

02:00 UMF Selfoss 4-0 Throttur Vogum

02:30 KAA Gent Ladies (w) 0-1 Racing Genk (w)

02:45 Portlaoise AFC 4-1 Ayrfield United

02:45 2 Maldon Tiptree 0-1 Hashtag United

09:00 CD Alacranes de Durango 3-1 Atletico Saltillo

02:00 1 CD FC Cuervos Blancos 1-1 R-Reyes FC 1

20:30 Al-Madina 2-0 Al Mahalla

20:00 Al ittihad(LBY) 0-0 Asswehly SC

20:00 Al Athad 1-1 Al Zawi A

21:45 Russell City 0-1 Al Markhiya

21:45 Al Nasa(QAT) 2-2 Al Bidda SC

15:30 Muang Loei United 1-0 Sisaket United

15:30 Chamchuri United FC 2-1 North Bangkok College

15:30 Surat Thani FC 0-2 Nakhon Si Thammarat FC

15:30 See Kwae FC 1-0 Nan FC

15:30 Muangnont Bankunmae FC 1-1 Bangkok

15:30 1 Mahasarakham United FC 1-0 Udon United

15:30 Royal Thai Air Force FC 3-1 Nonthaburi United

03:00 Vittoriosa Stars 1-1 Mqabba FC

22:59 Zebbug Rangers 2-1 Fgura United

04:00 Bolivia 5-0 Trinidad Tobago

22:00 Iraq 1-0 Uganda

18:00 Moldova 0-4 Hàn Quốc

02:10 Hamburger SV III 2-1 TuS Osdorf

01:30 SC Concordia Hamburg 6-1 Hamm United

01:00 Bramfelder SV 0-1 SV Curslack Neuengamme

22:15 Sahel SC 0-1 Olympic FC

20:00 Sporting de Macau 1-2 Windsor Arch Ka I 1

02:45 Liversedge 6-0 Ossett United

01:30 Feyenoord Rotterdam (W) 2-1 VV Alkmaar (w)

01:30 ADO Den Haag (w) 0-2 Zwolle (w)

15:30 Tiffy Army FC 0-1 Phnom Penh FC

07:15 Boca Juniors 3-2 Universidad de Chile 1

02:00 1 Pacajus 1-1 Maracana CE

01:15 Crato CE 1-3 Iguatu CE

01:00 Ferroviario CE 2-0 Icasa CE

01:00 Uniclinic Atletico Cearense CE 0-1 Caucaia CE

16:15 Afak Relizane(w) 3-0 FC Bejaia(w)

17:15 AS Surete Nationale (w) 2-0 FC Constantine(w)

16:25 AS Intissar Oran (w) 1-4 CF Akbou(w)

21:00 Baynounah SC 5-2 Regional Sports Club

22:59 Real Banjul 4-1 Team Rhino FC

01:00 Vikingur Reykjavik 5-2 Fjolnir

23:20 Manama Club 0-0 Al-Hala

22:00 Al-Riffa 1-0 Al-Budaiya

20:45 Al-Hadd 0-2 East Riffa

02:45 The New Saints 3-1 Connahs Quay Nomads FC

02:45 Pen-y-Bont FC 4-0 Aberystwyth Town 1

02:45 Newi Cefn Druids 1-3 Caernarfon

03:00 1 St John Bosco 0-1 St Francis FC

02:45 Glebe North FC 2-1 Skerries Town FC

02:45 Malahide United 2-1 Home Farm FC

02:30 Newbridge Town 0-3 UCD AFC

08:00 Diriangen 4-0 UNAN Managua

04:00 HYH Export Sebaco FC 4-4 Real Esteli 1

16:30 Vyskov 1-3 Brno

16:30 Zlate Moravce 1-2 FK Senica

22:00 Al Ahly SC 1-1 El Mokawloon El Arab

19:30 Smouha SC 2-1 El Gounah

19:30 Ismaily 1-1 NBE SC

04:00 CFS La Garita (w) 1-7 Union Viera CF (w)

04:00 Sporting San Jose 2-2 Guadalupe FC

08:00 Dimas Escazu (w) 2-1 Saprissa (w)

06:30 ASC Karib 1-4 AS Etoile Matoury

02:45 Larne FC 0-1 Cliftonville

02:45 1 Crusaders 1-2 Glentoran FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657