Kết quả trận Mito Hollyhock vs Ehime FC, 12h00 ngày 28/11

Mito Hollyhock
Mito Hollyhock
2
Ehime FC
Ehime FC
1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

Mito Hollyhock vs Ehime FC


12:00 ngày 28/11/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Mito Hollyhock vs Ehime FC


TLCA
0.62 : 0:0 : 1.42
TL bàn thắng:
14.28 : 3 1/2 : 0.02
TL Thắng - Hòa - Bại
1.06 : 7.60 : 173.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Mito Hollyhock vs Ehime FC

 17'    0-1   goalKenta Uchida
 50'    Koshi Osaki goal 1-1  
 59'    Ryotaro Ito↑Takahiro Nakazato↓ substitution  
 59'    Koya Okuda↑Towa Yamane↓ substitution  
 62'      substitutionMakito Yoshida↑Shoji Toyama↓
 65'    Yuji Kimura↑Shota Fujio↓ substitution  
 75'      substitutionDaiki Enomoto↑Takashi Kondo↓
 75'      substitutionShuya Iwai↑Kenta Uchida↓
 81'      substitutionJurato Ikeda↑Naoki Kuriyama↓
 81'      substitutionKentaro Moriya↑Koji Yamase↓
 81'    Mizuki Ando↑Kai Matsuzaki↓ substitution  
 81'    Shohei Kishida↑Koshi Osaki↓ substitution  
 87'    Ryotaro Ito goal 2-1  

Đội hình thi đấu Mito Hollyhock vs Ehime FC

Mito Hollyhock Ehime FC
17 Ryo Niizato
14 Kai Matsuzaki
43 Yoshitake Suzuki
7 Towa Yamane
9 Masato Nakayama
40 Takaya Kuroishi
16 Ayumi Niekawa
50 Takahiro Nakazato
3 Koshi Osaki
31 Shota Fujio
33 Stevia Agbus Mikuni
20 Rikiya Motegi
11 Takashi Kondo
38 Shoji Toyama
33 Koji Yamase
8 Takumu Kawamura
15 Naoki Kuriyama
3 Taishi Nishioka
27 Toshiya Takagai
1 Masahiro Okamoto
39 Kenta Uchida
30 Motoki Ohara
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
15 Koya Okuda
41 Kaiho Nakayama
11 Mizuki Ando
13 Shohei Kishida
46 Ryotaro Ito
5 Yuji Kimura
24 Junya Hosokawa
16 Hiroto Takana
17 Daiki Enomoto
13 Shuya Iwai
4 Jurato Ikeda
31 Shugo Tsuji
14 Makito Yoshida
41 Kentaro Moriya

Số liệu thống kê Mito Hollyhock vs Ehime FC

Mito Hollyhock   Ehime FC
6
 
Phạt góc
 
0
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
12
 
Tổng cú sút
 
8
5
 
Sút trúng cầu môn
 
3
7
 
Sút ra ngoài
 
5
9
 
Sút Phạt
 
7
56%
 
Kiểm soát bóng
 
44%
65%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
35%
6
 
Phạm lỗi
 
8
1
 
Việt vị
 
1
2
 
Cứu thua
 
3
116
 
Pha tấn công
 
88
71
 
Tấn công nguy hiểm
 
47

21:00 Korea Rep (w) 3-0 Vietnam (w)

19:00 Thái Lan (nữ) 0-1 Philippines (w)

17:00 Australia nữ 18-0 Indonesia (w)

15:00 Nhật Bản nữ 5-0 Myanmar (w)

15:45 Wellington Phoenix 2-1 Western United FC 1

22:00 WSG Wattens 2-2 Aalborg

21:00 Radomiak Radom 1-2 Hradec Kralove

21:00 Grasshopper 1-1 Winterthur

20:30 Wolfsberger AC 3-3 Ludogorets Razgrad

20:15 CSM Ramnicu Sarat 1-5 Gloria Buzau

20:00 Levski Sofia 1-1 Bohemians 1905

20:00 CSKA Sofia 1-1 Stal Mielec

20:00 AC Horsens 2-1 Randers FC

20:00 NK Aluminij 0-0 Dafuji cloth MTE

20:00 Rot-Weiss Koblenz 0-7 SV Elversberg

20:00 Pirin Blagoevgrad 1-3 Sportist Svoge

19:30 MTK Hungaria 3-0 FC Shakhtar Donetsk

19:30 Energie Cottbus 2-1 Hertha BSC Berlin Youth

19:30 FK Gilan Gabala 1-0 Borec Veles

19:00 Warta Poznan 2-4 Slovan Liberec

19:00 FK Zeta 0-1 Jezero Plav

19:00 Yverdon 0-1 Gjilani

19:00 MFK Ruzomberok 2-1 Podbeskidzie Bielsko-Biala

19:00 Rijeka 1-1 Synot Slovacko

18:55 Midtjylland 5-1 Esbjerg

17:30 ACS Foresta Suceava 0-1 FK Iskra Danilovgrad

17:30 Ruch Chorzow 5-3 Sandecja Nowy Sacz

17:00 FC Rukh Brest 0-0 Slavia Mozyr

17:00 HNK Sibenik 2-0 NK Opatija

16:30 Qarabag 0-1 Backa Topola

16:00 FC Olimp Odintsovo 2-3 Peresvet Podolsk

16:00 Stade Ouchy 0-0 Servette

15:00 Radomiak Radom 2-3 MTK Hungaria

15:00 Wisla Krakow 1-3 Banik Ostrava

15:00 Rodina Moskva 3-1 Saturn Moscow

20:00 Mbeya Kwanza 1-1 KMC FC

20:00 Kisugu United 1-4 Busoga United

19:10 Basere FC 1-2 Luweero United

17:00 Kireka United 1-1 Airtel Kitara FC

17:00 Zonguldak 2-3 Pendikspor

21:00 Botswana Police XI SC 4-0 Gilport Lions

21:30 Oliveira Hospital 1-2 Alverca

21:00 Brighton U23 1-2 Manchester United U23

17:10 MO Bejaia U19 1-1 JSM Bejaia U19

15:00 CRB Ain Oussera U19 2-1 MCB Oued Sly U19

21:30 USM Oujda 2-0 JSM Jeunesse Sportive El Massi

21:30 Itihad Z. Khemisset 0-1 Chabab Ben Guerir

22:00 1 Puebla U20 0-2 Club Tijuana U20

20:05 Al-Msnaa 0-1 Muscat

18:45 Hapoel Ramat Israel 0-1 Hapoel Kiryat Ono

18:30 Hapoel Ihud Bnei Gat 1-1 Hapoel Ramot Menashe

18:00 1 FC Ironi Or Yehuda 0-0 SC Shicun Hamizrah

17:30 Hapoel Hod HaSharon 1-3 Beitar Kfar Saba Shlomi

17:15 Hapoel Merhavim 4-0 Beitar Ironi Maale Adumim

17:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 2-1 Beitar Ramat Gan

16:45 Maccabi Ironi Netivot 1-1 MS Hapoel Lod

16:40 Shimshon Bnei Tayibe 3-6 SC Bnei Yaffo Ortodoxim

15:45 1 Maccabi Ironi Sderot 1-2 Maccabi Beer Sheva

22:00 Kakadl FC 1-1 AS Binah 1

19:30 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1-3 Gadna Tel Aviv U19

22:10 1 Heartland FC 0-3 Enugu Rangers International

19:10 SS Assad 2-2 Gusii FC

19:00 Muranga Seal 1-0 Mombasa Elite

17:20 Muhoroni Youth 2-1 Naivas FC

19:30 Hapoel Bueine 2-0 Hapoel Bnei Arrara Ara

19:00 MS Tseirey Taybe 1-0 Tzeirey Kafr Kana

18:30 Maccabi Shaarayim 0-0 Hapoel Bnei Lod

18:30 Hapoel Kaukab 1-2 Moadon Sport Tira

18:00 Maccabi Yavne 2-1 Shimshon Tel Aviv 1

18:00 Hapoel Azor 1-2 Shimshon Kafr Qasim

17:30 SC Maccabi Ashdod 0-0 Hapoel Holon Yaniv

17:30 Maccabi Herzliya 1-2 Hapoel Marmorek lrony Rehovot

17:30 Ironi Tiberias 1-0 Ironi Nesher 1

17:30 Hapoel Iksal 1-0 Hapoel Herzliya

17:00 Agudat Sport Nordia Jerusalem 0-3 Hapoel Kfar Shalem

17:00 MS Ironi Kuseife 0-0 Sport Club Dimona

17:00 Hapoel Bnei Zalfa 6-0 Rubi Shapira

17:00 Maccabi Tamra 1-0 Maccabi Tzur Shalom

17:00 Hapoel Bikat Hayarden 1-4 Maccabi Kabilio Jaffa

16:45 Bnei Eilat 1-0 Hapoel Ashkelon

16:30 Hapoel Bnei Pardes 1-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya

14:35 Adelaide United (w) 1-0 Wellington Phoenix (W)

21:00 MC Magra 2-0 ASO Chlef

21:00 ES Setif 3-1 RC Arba

21:00 CR Belouizdad 3-0 MC Oran

21:00 WA Tlemcen 0-1 JS kabylie

21:00 RC Relizane 2-1 NA Hussein Dey

21:00 Paradou AC 1-0 Biskra

21:00 OM Medea 0-3 JS Saoura

20:30 1 CS Constantine 1-1 USM Alger

19:45 Al Najma(KSA) 2-1 Al-Jndal

19:20 Al-Rawdhah 1-4 Wajj 1

19:20 Al Safa(KSA) 1-0 Al-Zlfe

19:20 Al-Thuqbah 1-2 Al Nairyah

20:25 Al-Salibikhaet 1-0 Burgan SC

16:10 Olympique Medea U21 2-2 JS Saoura U21

19:40 Al Amiria (w) 0-3 Suez Montakhab (W)

19:30 Wadi Degla (w) 0-1 El Gounah (W)

19:30 Ahli Bank (W) 8-1 Said El Mahalla (w)

17:00 Umraniyespor U19 0-1 Menemenspor U19

16:00 Samsunspor U19 0-0 Gaokaerlishibang U19

20:00 Ironi Nir Ramat HaSharon 1-2 Maccabi Ahi Nazareth 1

20:00 Maccabi Bnei Raina 0-2 Hapoel Kfar Saba

20:00 1 Hapoel Rishon Lezion 1-1 AS Ashdod 1

20:00 Hapoel Akko 0-0 Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-2 Kafr Qasim

19:55 1 Dhamk 1-1 Al Ahli Jeddah

19:40 Al-Taawon 0-1 Al-Nasr(KSA)

19:30 Al-Baten 1-1 Al Hilal

21:45 Al-Nejmeh 1-2 Shabab Sahel

19:15 Al Bourj 2-1 Sporting Club Beirut

19:15 Tadamon Sour 1-0 Trables Sports Club

20:00 Tottenham Hotspur U18 6-1 West Bromwich U18

21:45 Russell City 0-1 Al Markhiya

21:45 Al Nasa(QAT) 2-2 Al Bidda SC

22:00 Iraq 1-0 Uganda

18:00 Moldova 0-4 Hàn Quốc

22:15 Sahel SC 0-1 Olympic FC

20:00 Sporting de Macau 1-2 Windsor Arch Ka I 1

15:30 Tiffy Army FC 0-1 Phnom Penh FC

17:15 AS Surete Nationale (w) 2-0 FC Constantine(w)

16:25 AS Intissar Oran (w) 1-4 CF Akbou(w)

21:00 Baynounah SC 5-2 Regional Sports Club

22:00 Al-Riffa 1-0 Al-Budaiya

20:45 Al-Hadd 0-2 East Riffa

22:00 Al Ahly SC 1-1 El Mokawloon El Arab

19:30 Smouha SC 2-1 El Gounah

19:30 Ismaily 1-1 NBE SC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657