Kết quả trận Mjallby AIF vs Malmo FF, 20h00 ngày 24/07

Mjallby AIF
Mjallby AIF
0
Malmo FF
Malmo FF
2
Kết quả bóng đá Thụy Điển

Mjallby AIF vs Malmo FF


20:00 ngày 24/07/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 1

Tỷ lệ Mjallby AIF vs Malmo FF


TLCA
1.58 : 0:0 : 0.55
TL bàn thắng:
4.34 : 2 1/2 : 0.15
TL Thắng - Hòa - Bại
140.00 : 12.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Mjallby AIF vs Malmo FF

 17'      yellow_cardEric Larsson
 43'    Enoch Kofi Adu yellow_card  
 46'      substitutionPavle Vagic↑Carl Oscar Lewicki↓
 58'    0-1   goalAdi Nalic
 60'    David Sebastian Magnus Lofquist yellow_card  
 61'    0-2   goalVeljko Birmancevic (Assist:Eric Larsson)
 69'    Andreas Blomqvist↑Enoch Kofi Adu↓ substitution  
 69'    Jesper Gustavsson↑Viktor Gustafsson↓ substitution  
 72'      substitutionFelix Beijmo↑Eric Larsson↓
 74'    Mamudo Moro↑Daan Klinkenberg↓ substitution  
 81'    Mamudo Moro yellow_card  
 84'      substitutionMarkus Bjorkvist↑Sebastian Nanasi↓
 84'      substitutionPeter Gwargis↑Adi Nalic↓
 84'      substitutionSoren Rieks↑Abdul Malik Abubakari↓
 87'    Josip Filipovic↑Kadir Hodzic↓ substitution  

Đội hình thi đấu Mjallby AIF vs Malmo FF

Mjallby AIF Malmo FF
35 Samuel Brolin
3 Daan Klinkenberg
4 Max Watson
15 Ivan Kricak
5 Kadir Hodzic
7 Viktor Gustafsson
8 Enoch Kofi Adu
12 David Sebastian Magnus Lofquist
9 Joel Nilsson
11 Amin Sarr
16 Jacob Bergstrom
27 Johan Dahlin
2 Eric Larsson
24 Lasse Nielsen
31 FRANZ BRORSSON
4 Niklas Moisander
22 Adi Nalic
37 Sebastian Nanasi
6 Carl Oscar Lewicki
32 Jo Inge Berget
17 Abdul Malik Abubakari
19 Veljko Birmancevic
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
22 Jesper Gustavsson
10 Mamudo Moro
18 Mark Tokich
2 Josip Filipovic
13 Saku Eriksson
23 Andreas Blomqvist
21 Adam Petersson
46 Markus Bjorkvist
30 MARKO JOHANSSON
8 Pavle Vagic
14 Felix Beijmo
5 Soren Rieks
15 Anel Ahmedhodzic
21 Peter Gwargis

Số liệu thống kê Mjallby AIF vs Malmo FF

Mjallby AIF   Malmo FF
5
 
Phạt góc
 
8
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
3
 
Thẻ vàng
 
1
6
 
Tổng cú sút
 
20
3
 
Sút trúng cầu môn
 
6
3
 
Sút ra ngoài
 
14
17
 
Sút Phạt
 
17
42%
 
Kiểm soát bóng
 
58%
41%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
59%
17
 
Phạm lỗi
 
12
0
 
Việt vị
 
4
5
 
Cứu thua
 
3
61
 
Pha tấn công
 
76
21
 
Tấn công nguy hiểm
 
35

17:00 Shimizu S-Pulse 0-2 Vissel Kobe

18:00 Muang Thong United 2-1 Ratchaburi FC

18:45 Albirex Niigata FC 0-0 Tampines Rovers FC

20:00 Garbarnia Krakow 1-0 GKS Belchatow

20:00 FC Sheriff B 3-3 Olimp Comrat

20:00 FC Sucleia 2-0 FC Cahul-2005

20:00 FCM Ungheni 5-0 Iskra Stal Ribnita

20:00 Real Succes 0-3 CSF Sparta

15:30 1 FK Pribram B 1-0 Viktoria Plzen B

18:15 1 Persebaya Surabaya 0-1 Bhayangkara Surabaya United

15:15 Persiraja Aceh 1-2 Persipura Jayapura

15:15 Persita Tangerang 1-2 Bali United

19:00 Paksi SEU19 2-2 Budai FC U19

18:00 Pecsi MFC U19 1-2 Kecskemeti TE U19

20:20 Intare FC 2-4 Garhwal Heroes FC

19:45 Vision JN FC 0-1 Vision FC

19:00 Etoile de LEst 2-2 Rwamagana City

20:00 Bergama Belediyespor 1-2 Kutahyaspor

17:00 Fulham U23 3-1 Newcastle U23

20:00 Vitalo 1-2 Aigle Noir

19:45 Al-Faisaly Harmah Youth 1-2 Al-Nasr (Youth) 1

20:00 Singapore (w) 0-1 Indonesia (w)

17:00 Philippines (w) 2-1 China Hong Kong (w)

19:30 Maccabi Ironi Yafia 0-2 Ihud Bnei Shefaram

18:15 1 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 0-4 Hapoel Hod HaSharon

17:30 Hapoel Mahane Yehuda 1-0 Shimshon Bnei Tayibe

17:00 Hapoel Ironi Gedera 1-0 Beitar Ironi Kiryat Gat

16:30 1 Beitar Ironi Maale Adumim 0-4 Maccabi Ironi Netivot

16:00 Hapoel Merhavim 1-4 MS Hapoel Lod

16:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 3-1 Hapoel Qalansawe 1

15:45 1 Maccabi Ahi Iksal 1-5 Maccabi Neve Shaanan Eldad

14:30 Moadon Sport Roch Tel Aviv 1-0 Hakoah Amidar Ramat Gan FC

20:00 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 3-2 Hakoach Macabi Ramat Gan U19

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-2 Hapoel Bnei Pardes

19:00 Hapoel Herzliya 0-1 Hapoel Iksal

19:00 Rubi Shapira 1-1 Hapoel Bnei Zalfa

19:00 Moadon Sport Tira 3-4 Hapoel Kaukab

19:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 2-0 Maccabi Herzliya 1

19:00 Tzeirey Kafr Kana 0-1 MS Tseirey Taybe

19:00 Hapoel Kfar Shalem 1-0 Agudat Sport Nordia Jerusalem

18:45 Maccabi Kabilio Jaffa 1-0 Hapoel Bikat Hayarden

18:30 Hapoel Holon Yaniv 2-1 SC Maccabi Ashdod

18:00 Hapoel Migdal HaEmek 0-3 Hapoel Kafr Kanna

17:15 Shimshon Kafr Qasim 0-0 Hapoel Azor

17:00 1 Sport Club Dimona 1-1 MS Ironi Kuseife 1

16:50 Hapoel Ashkelon 1-1 Bnei Eilat

16:15 Ironi Nesher 0-2 Ironi Tiberias

16:00 Shimshon Tel Aviv 1-1 Maccabi Yavne

15:00 Maccabi Tzur Shalom 0-1 Maccabi Tamra

17:20 Nerang B 2-1 Tweed United

18:30 Shirak 4-1 Urartu II

19:00 FC Isloch Reserves 3-3 Torpedo Zhodino Reserves

18:00 Rukh Brest Reserves 2-4 Bate Borisov Reserves

20:00 2 Sportivo Trinidense 1-0 resistencia SC

19:00 Dinamo Moscow Youth 5-3 FK Nizhny Novgorod Youth

18:00 Chertanovo Moscow Youth 1-2 Lokomotiv Moscow Youth

17:00 Arsenal Tula Youth 4-3 Khimki Youth

17:00 FK Rostov Youth 3-1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

17:00 Strogino Youth 1-2 Spartak Moscow Youth

17:00 Rubin Kazan (R) 5-1 Konopliev Youth

16:00 1 Krylya Sovetov Samara Youth 1-0 FK Ural Youth 1

16:00 Ufa Youth 0-3 CSKA Moscow (R)

16:00 Zenit St.Petersburg Youth 4-1 FC Terek Groznyi Youth

19:30 AL Nabi Sheet 1-0 Shabab Majdal Anjar

18:00 Spain (w) U17 3-0 Northern Ireland (w) U17

19:30 Desportivo Maputo 0-1 Costa do Sol Maputo

17:00 Daejeon Korail 1-1 Ulsan Citizens

18:35 1 Jiangxi Liansheng FC 1-1 Zhejiang Greentown

15:00 Nanjing City 2-1 Suzhou Dongwu

17:00 PFC Oleksandria U21 4-0 FC Mariupol U21

16:00 FC Shakhtar Donetsk U21 6-0 Veres Rivne U21

16:00 2 Rukh Vynnyky U21 1-2 Dinamo KyivU21

18:20 Kempton Park FC (W) 3-4 Kathorus United (W)

18:00 Croesus (w) 6-0 Luso Africa (w)

17:45 Adelaide United (w) 2-3 Fulham United (w)

15:30 Salisbury Inter (w) 3-0 Adelaide Comets (w)

15:30 West Adelaide (w) 1-1 Adelaide University (w)

16:30 Queensland Lions(w) 7-1 Weston Pud(w)

20:00 Rwanda U20 (W) 0-4 Ethiopia (w) U20

20:00 Zambia (w)U20 6-0 Malawi U20 (w)

17:30 Eastern Suburbs U23(AUS) 2-1 Capalaba Bulldogs U23

15:15 Legends Reserves 1-1 Pacific Pines Reserves

20:00 Markz Balata 0-2 Shbab Alkhaleel

15:30 FC Goa 5-1 Delhi FC

17:00 MFK Karvina U19 3-0 Meteor Praha(U19)

18:00 Ulaanbaatar City 0-0 Selenge Press

15:00 Erchim 1-2 Khangarid Klub

12:00 UB Mazaalainuud 1-4 Khoromkhon Club

17:00 Portimonense U23 0-1 Sporting Lisbon Sad U23

20:00 Cape Town All Stars 1-1 Hungry Lions

17:30 University of Queensland FC Snr (w) 2-2 Kangaroo P Rovers (w)

17:30 Mount Gravatt Hawks (W) 0-3 Taringa Rovers (w)

15:45 Kuching FA 1-3 Kelantan United

14:00 Xiamen Ludao 1-0 Shanxi Longjin

14:00 Dongguan Guanlian 1-3 Qingdao Youth Island

15:00 NK Varazdin U19 3-0 HNK Sibenik U19

17:00 Swansea City U23 1-1 Peterborough United U23

20:10 San Lorenzo Reserves 0-2 Defensa y Justicia Reserves

20:00 1 Estudiantes LP Reserves 1-1 Platense Reserves

20:00 Newell's Reserves 2-0 Huracan Reserves

20:00 CA Sarmiento Reserves 0-4 Velez Sarsfield Reserves

20:00 Union Santa Fe Reserves 1-1 CA Patronato Reserves

20:00 Banfield Reserves 1-0 Atletico Tucuman Reserve

20:00 CA Aldosivi Reserves 2-0 Gimnasia LP Reserves 1

20:00 Central Cordoba SdE Reserves 1-2 River Plate R

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657