Kết quả trận Mlada Boleslav vs Pardubice, 21h00 ngày 05/12

Mlada Boleslav
Mlada Boleslav
2
Pardubice
Pardubice
3
Kết quả bóng đá hạng nhất Séc

Mlada Boleslav vs Pardubice


21:00 ngày 05/12/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ Mlada Boleslav vs Pardubice


TLCA
0.37 : 0:0 : 2.12
TL bàn thắng:
8.33 : 5 1/2 : 0.05
TL Thắng - Hòa - Bại
150.00 : 9.70 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 3

Diễn biến chính Mlada Boleslav vs Pardubice

 8'    0-1   goalCarlos Eduardo Lopes Cruz
 10'    0-2   goalMojmir Chytil (Assist:Pavel Cerny)
 18'    0-3   goalMojmir Chytil
 31'    Dominik Preisler yellow_card  
 38'    Vaclav Kadlec↑Michal Hlavaty↓ substitution  
 40'      yellow_cardCarlos Eduardo Lopes Cruz
 46'    David Jurasek↑Tomas Ladra↓ substitution  
 55'      substitutionLukas Matejka↑David Huf↓
 56'    Ewerton Paixao Da Silva (Assist:David Doudera) goal 1-3  
 66'      substitutionLukas Cerv↑Pavel Cerny↓
 77'      yellow_cardFilip Cihak
 82'    Daniel Fila↑Dominik Preisler↓ substitution  
 83'    Lukas Masek↑Vaclav Kadlec↓ substitution  
 90'      substitutionAdam Lupac↑Carlos Eduardo Lopes Cruz↓
 90'    Daniel Fila (Assist:Marek Suchy) goal 2-3  

Đội hình thi đấu Mlada Boleslav vs Pardubice

Mlada Boleslav Pardubice
33 Jan Seda
27 Dominik Preisler
44 Ondrej Karafiat
17 Marek Suchy
22 David Doudera
20 Ewerton Paixao Da Silva
12 Michal Hlavaty
8 Marek Matejovsky
32 Vojtech Smrz
21 Milan Skoda
9 Tomas Ladra
22 Jiri Letacek
26 Dominik Kostka
14 John Jerabek
6 Martin Toml
3 Tomas Celustka
23 Mojmir Chytil
12 Emil Tischler
8 Filip Cihak
20 Carlos Eduardo Lopes Cruz
9 Pavel Cerny
21 David Huf
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
16 Samuel Dancak
11 Ladislav Muzik
23 Daniel Fila
28 Lukas Masek
77 David Jurasek
7 Vaclav Kadlec
13 Pavel Halouska
13 Martin Sejvl
16 Lukas Matejka
28 Adam Lupac
4 Jan Halasz
25 Matej Vit
32 Jakub Markovic
18 Lukas Cerv

Số liệu thống kê Mlada Boleslav vs Pardubice

Mlada Boleslav   Pardubice
10
 
Phạt góc
 
0
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
1
 
Thẻ vàng
 
2
18
 
Tổng cú sút
 
6
9
 
Sút trúng cầu môn
 
3
9
 
Sút ra ngoài
 
3
7
 
Sút Phạt
 
8
66%
 
Kiểm soát bóng
 
34%
61%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
39%
6
 
Phạm lỗi
 
9
1
 
Việt vị
 
1
0
 
Cứu thua
 
7
160
 
Pha tấn công
 
97
158
 
Tấn công nguy hiểm
 
55

21:00 Chinese Taipei (w) 5-0 Iran (w)

01:00 Angers 0-1 Saint Etienne

18:00 Ratchaburi FC 0-1 Muang Thong United

18:00 Nakhon Ratchasima 1-0 Chiangrai United

05:00 CA Penarol 1-0 Nacional Montevideo 1

03:15 Portuguesa FC 0-1 Monagas SC

02:30 Athlone Town 1-2 Sligo Rovers

02:00 Hessen Dreieich 6-0 SV Niedernhausen

01:30 Union Titus Petange 2-2 Red Boys Differdange

01:15 SV Heimstetten 2-0 SV Pullach

01:15 FSV Mainz 05 (Youth) 4-1 FC Basara Mainz

01:00 Waf Brigittenau 4-4 SC Columbia Floridsdorf

01:00 Sturm Graz (Youth) 4-1 SV Wildon

01:00 Hamburger SV (Youth) 7-1 SV Eichede

01:00 Wiener Viktoria 2-3 Helfort 15

01:00 Phonix Lubeck 4-0 SV Preussen 09 Reinfeld

00:20 FV Illertissen 0-2 Vfr Aalen

00:00 KP Calisia Kalisz 8-0 KS Pogon Nowe Skalmierzyce

00:00 Humenne 7-2 TeslaStropkov

00:00 Cuiavia Inowroclaw 0-5 Unia Solec Kujawski

22:59 ND Beltinci 3-0 ZalaegerzsegTE

22:59 DUGO SELO 4-3 NK Jarun

22:59 NK Dubrava Zagreb 3-2 Kustosija

22:59 Slask Wroclaw 0-2 Vojvodina Novi Sad

22:59 Rijeka 3-0 Triglav Gorenjska

22:59 Cracovia Krakow 1-0 Rabotnicki Skopje

22:30 Veszprem 3-1 Szekszard UFC

22:00 Union Berlin 0-0 Widzew lodz

22:00 Lokomotiv Moscow 3-2 Sparta Praha

22:00 Korona Kielce 1-0 Skra Czestochowa 1

22:00 Gornik Zabrze 2-2 PFC Oleksandria

21:30 Slovan Duslo Sala 1-6 KFC Komarno

21:00 Domzale 0-2 SG Austria Klagenfurt

21:00 FC Gomel 4-1 Dnepr Mogilev

21:00 Cukaricki Stankom 1-1 NK Mura 05

21:00 Prishtina 2-2 FK Atyrau

21:00 Chernomorets Odessa 1-1 FK Shkupi

21:00 Radomlje 2-0 Roltek Dob

20:45 FC Lviv 0-0 Dinamo Tbilisi

20:30 Radnik Sesvete 2-1 NK Opatija

20:30 NK Siroki Brijeg 0-3 FK Velez Mostar

20:30 FC Struga Trim Lum 1-1 Botev Vratsa

20:30 FC Vratimov 1-4 Viktoria Zizkov

20:00 Kazincbarcika 1-2 FK Kosice

20:00 Ural Sverdlovsk Oblast 1-1 FC Pyunik

19:00 MFK Ruzomberok 2-1 Radnicki Nis

19:00 FC Koper 0-2 Rudar Prijedor

19:00 Belasica Strumica 0-0 FK Sloga 1934 Vinica

19:00 Strumska Slava 0-2 Sportist Svoge

19:00 Wanderers FC 3-1 Albion FC

19:00 Mladost Novi Sad 1-1 FK Backa Backa Palanka

19:00 FK Spartak Zlatibor Voda 0-2 MFK Karvina

19:00 Michalovce 3-1 Lipany

18:59 Zaglebie Lubin 3-1 Metalac Gornji Milanovac

18:30 FK Makhachkala 6-1 Stavropolye-2009

18:00 Sokol Dolna Zdana 3-2 STK Samorin

18:00 Arka Gdynia 1-0 Olimpia Grudziadz

18:00 Maribor 1-2 FK Vozdovac Beograd

17:00 Podbeskidzie Bielsko-Biala 2-2 GKS Katowice

16:15 FC Artmedia Petrzalka 4-0 SC Znojmo

15:30 Visakha FC 3-2 Boeung Ket Angkor

15:00 Radomiak Radom 1-1 Metalist Kharkiv

03:00 West Brom 0-2 Preston North End

02:45 Saint Johnstone 0-0 Dundee

02:45 Glasgow Rangers 1-0 Livingston

02:45 1 Motherwell 0-0 Hibernian

02:45 Heart of Midlothian 1-2 Celtic FC

02:45 Dundee United 2-1 Ross County

03:00 Seraing United 2-1 Beerschot Wilrijk

03:00 1 Anderlecht 0-2 Cercle Brugge

00:45 KAS Eupen 0-2 Standard Liege

00:45 Zulte-Waregem 1-1 Oud Heverlee

02:00 Mali 0-0 Guinea Xích Đạo

22:59 Bờ Biển Ngà 0-0 Ai Cập

02:45 Sporting CP 2-1 Santa Clara 1

02:00 Lecce 2-1 Vicenza

01:00 Quevilly 1-1 Amiens

01:00 1 MSV Duisburg 0-5 Magdeburg

01:00 Zwickau 1-0 Eintracht Braunschweig

01:00 SC Verl 0-1 SV Meppen

01:00 Havelse 0-1 SV Wehen Wiesbaden

01:00 Saarbrucken 2-0 Borussia Dortmund (Youth)

04:20 Jaguares de Cordoba 2-1 Cortulua 1

02:00 1 La Equidad 1-2 Deportiva Once Caldas

20:00 AO Kavala 1-0 Trikala

20:00 SKODA Xanthi 0-0 Apollon Larissas

20:00 Panserraikos 1-1 Pierikos

20:00 Veria FC 5-0 Apollon Kalamarias

20:00 Almopos Arideas 1-2 PAOK Saloniki B

19:00 Giorgos Karaiskakis 0-2 Zakynthos

23:10 Waterside FC 0-1 Immigration FC

22:59 Gunjur United 3-2 Dibba Oil FC 1

20:00 1 Kagera Sugar 1-0 Simba Sports Club

20:30 Persita Tangerang 1-2 Persija Jakarta

15:15 Persiraja Aceh 2-2 Persela Lamongan

19:00 Impala Hill FC 1-1 Proline FC

22:00 UPI-ONM FC 1-2 ASPAC Cotonou 1

04:00 Itupiranga 4-1 Caete FC

02:00 Granada CF(w) 0-1 Real Betis (w)

02:00 Oviedo Moderno (w) 1-4 Sporting De Huelva (w)

02:00 1 CD Juan Grande (w) 0-1 Colegio Aleman Valencia (w)

01:30 Racing de Santander (w) 0-5 Athletic Club Bibao (w)

00:00 RCD Espanyol (w) 2-0 CD Alaves (w)

00:00 Alhama CF (w) 3-1 Eibar (w)

22:59 Atleico Malaga (w) 0-2 Rayo Vallecano (w)

22:15 CDEF Logrono (w) 0-0 Villarreal (w)

05:00 Villa Nova-MG 1-1 Atletico Mineiro

03:00 Cruzeiro (MG) 3-0 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT

19:45 Flamurtari 1-2 Vllaznia Shkoder

19:45 Egnatia 1-1 KF Laci

22:59 Operario Desportivo Lagoa 1-0 Rabo Peixe 1

05:00 Ituano SP 2-0 Gremio Novorizontin

05:00 Inter de Limeira 0-0 Santos 1

01:00 Ah so Santa SP 0-1 Sao Bernardo

02:00 Chelsea FC (w) 2-0 West Ham United (w)

01:30 Audax Rio RJ 0-0 Nova Iguacu

00:00 Vannes 2-0 Guingamp B

00:00 1 Lens B 2-2 Bobigny A.C. 2

22:00 Jura Sud Foot 2-0 Saint-Priest

20:40 Lyon Duchere 0-0 Lyonnais II

20:00 Udinese U20 0-0 US Cremonese U20

01:00 Hamrun Spartans 0-0 Birkirkara FC

01:00 Sliema Wanderers FC 1-0 Balzan FC

19:00 Posta Rangers 3-0 Gor Mahia

01:00 Lamia 0-0 Aris Thessaloniki

02:30 Uniao Rondonopolis MT 1-2 Cuiaba

22:00 Shooting Stars SC 2-1 Kwara United

22:00 Enugu Rangers International 0-0 Remo Stars

22:00 Enyimba 1-0 Akwa United

19:10 Dandora Love 2-3 Fortune Sacco

19:00 Shabana FC 2-0 Mwatate United 1

19:00 Mombasa Elite 1-0 Kibera Black Stars

19:00 Vihiga United 2-1 Kisumu All Stars

02:45 Romford 0-7 East Thurrock United

00:00 Guadalupe FC U20 1-0 Deportivo Saprissa U20

21:55 Adamawa Queens (W) 1-0 Pelican Stars (W)

03:00 1 Badajoz 2-1 UD San Sebastian Reyes

03:00 Sevilla Atletico 2-1 Villarreal B

03:00 1 Atletico Sanluqueno 0-1 Castellon

03:00 C.D. San Fernando Isleno 1-0 Real Betis B 1

03:00 Racing Santander 1-0 Racing de Ferrol

03:00 CD Linares Deportivo 2-0 Baleares

02:00 Zamora CF 0-1 Deportivo La Coruna

02:00 Sabadell 3-0 CD Alcoyano

01:00 Gimnastic Tarragona 0-3 Andorra CF

01:00 Algeciras 3-2 UE Cornella

01:00 UCAM Murcia 1-0 Real Balompedica Linense

01:00 Unionistas de Salamanca 2-0 CF Internacional De Madrid

01:00 CF Rayo Majadahonda 3-1 Real Valladol B 1

01:00 Celta vigo b 1-2 Real Union Irun

03:00 Arroyo Club Polideportivo 2-2 EMD Aceuchal

03:00 1 UD Marbella 1-0 CD Torreperogil

03:00 Jerez Industrial CF 0-1 Moralo CP

03:00 1 RCD Carabanchel 2-2 AD Villaviciosa De Odon

03:00 CD Badazus II 1-1 CD Calamonte

02:40 Motril 2-0 Real Jaen CF

02:30 Torrejon CF 4-1 Getafe B

02:30 Las Rozas 1-1 CF Trival Valderas

02:00 CD Ribert 1-2 Real Avila CF

02:00 Villarreal C 0-0 Callosa Deportiva CF 1

02:00 Xerez Deportivo 1-1 CD Pozoblanco

02:00 Conil CF 2-1 UD Los Barrios

02:00 CD Guadalajara 5-1 AD Hogar Alcarreno

02:00 Recreativo Huelva 1-0 Lucena CF

02:00 Manchego Ciudad 1-1 UB Conquense

02:00 CD Alhaurino 2-1 Almeria B

02:00 Atletico Porcuna CF 2-0 UD San Pedro

02:00 1 CDF Tres Cantos 0-0 CF Fuenlabrada Promesas

02:00 Rayo Vallecano B 4-1 ED Moratalaz

02:00 CF Pozuelo Alarcon 2-1 RSD Alcala Henares

02:00 UD Torre del Mar 1-3 Atletico Malagueno

02:00 CD Paracuellos Antamira 1-0 AD Complutense Alcala

02:00 CD Beti Onak 1-0 Valle de Egues

02:00 1 CD Galapagar 4-0 Parla Escuela

02:00 UD Santa Marta 2-1 Colegios Diocesanos

02:00 Huetor Tajar 0-0 CD Huetor Vega

01:00 Cordoba B 3-1 CD Rota

22:30 Almazan 4-0 Ciudad Rodrigo

22:15 Sporting de Gijon B 2-0 SD Lenense

22:15 CD Llanes 2-1 L Entregu CF

22:15 CD Lealtad 1-0 UD Gijon Industrial

22:00 Alcorcon B 3-0 Ursaria

21:30 Athletic Torrellano 0-0 CD Roda

21:30 Intergym Melilla 0-4 Torredonjimeno

02:00 Atletico Mancha real 2-2 UD Melilla 1

01:45 CD Izarra 0-1 Osasuna B

19:30 Asil Lysi 2-1 E.N.Paralimniou 1

19:30 Omonia Aradippou 1-1 Karmiotissa Polemidion

19:30 Omonia 29is Maiou 2-0 Ermis Aradippou

05:00 Taubate 0-0 Oeste

05:00 AA Portuguesa Santista 0-0 Rio Claro

01:00 Monte Azul SP 1-0 Sao Caetano

01:00 Juventus SP 1-0 Lemense SP

01:00 Audax Sao Paulo 0-2 Sao Bento

02:30 1 Sao Raimundo 0-1 Operario/AM

02:30 Princesa AM 1-0 EC Iranduba

02:30 Amazonas FC 1-1 Manauara

02:00 Manaus (AM) 1-0 Fast Clube AM

02:45 Ballymena Utd Reserves 4-2 Carrick Rangers Reserves

05:00 Gremio (RS) 2-1 Caxias RS

02:00 Juventude 1-2 Internacional RS

22:00 Hajer 1-1 Ohod Medina

20:00 Bisha FC 1-1 Al-Akhdoud

19:30 Al-Shoalah 1-1 Al-Ameade

01:30 Juventude MA 1-2 Sampaio Correa

22:00 SudTirol 1-0 Triestina

02:30 Spain Indoor Soccer 2-2 Azerbaijan Indoor Soccer

23:30 Bosnia and Herzegovina Indoor 1-2 Georgia Indoor Soccer

03:00 CE Carroi 0-6 Sant Julia

02:45 FC Santa Coloma 3-1 UE Santa Coloma

03:30 Grindavik 3-0 Vikingur Olafsvik

21:00 Audace Cerignola 2-1 San Giorgio 1926 1

21:00 A.S.D. Bra 1-4 Sanremese

20:30 Borgo San Donnino 2-1 Forli 1

20:30 Sangiuliano City Nova 1-0 US Folgore Caratese 1

20:30 Caravaggio 1-1 Ponte San Pietro

20:30 Gozzano 3-3 Derthona

20:30 Chieri 1-1 Fossano Calcio

20:30 A.C. Crema 1908 1-1 Real Calepina FC

20:30 Aprilia 1-2 Team Nuova Florida

20:30 Ghivizzano 1-1 ASD Seravezza Calcio 1

20:30 Legnano 2-0 AC Leon Monza Brianza

20:30 ASD Biancavilla 0-0 Santa Maria

20:30 Afragolese 1944 0-2 Sassari Torres

20:30 ASD San Luca 2-0 Rende

22:59 Paganese U19 1-1 Foggia U19

04:30 Once Deportivo Ahuachapan 3-2 Municipal Limeno

04:15 Jocoro FC 2-2 CD FAS

04:15 CD Platense Municipal Zacatecoluca 1-1 Atletico Marte

22:00 Gil Vicente U19 2-2 Vizela U19

05:00 Joinville SC 1-3 Concordia AC

05:00 Barra FC 0-0 Figueirense

02:00 EC Prospera 0-1 Hercilio Luz SC

02:30 Fram Reykjavik 2-0 Throttur Reykjavik

05:00 Huachipato 1-0 CD Copiapo S.A. 1

02:30 Raiders Lija (W) 1-3 Birkirkara (w)

16:00 Pattaya Dolphins Utd 4-0 Banbueng FC

16:00 Maejo United 1-0 Chiangrai FC

15:30 Krabi FC 3-1 Pattani

15:30 Bangkok 0-0 Samut Prakan FC

15:30 Grakcu Sai Mai United 0-1 Royal Thai Air Force FC

15:30 Maptaphut Rayong FC 2-0 Sa Kaeo City

15:30 Assumption Thonburi 0-1 Samut Songkhram FC

15:30 North Bangkok College 1-2 Phram Bangkok FC

15:30 Khonkaen Mordindang FC 0-2 Sisaket FC

15:30 Pluakdaeng United 0-0 Bankhai United

15:30 Sisaket United 2-2 Surin Khongcheemool

15:30 Kamphaeng Phet 1-4 Uthai Thani FC

15:30 Inter Bangkok 0-0 Muangnont Bankunmae FC

15:30 Ayutthaya FC 1-1 Chainat United

15:30 Nakhon Ratchasima United FC 2-2 Sakon Nakhon FC

02:45 Southampton (w) 8-0 Chichester City (w) 1

02:45 Ipswich Town (w) 0-0 Gillingham (w)

02:30 London Bees (w) 5-0 Queens Park Rangers (w)

05:00 Alianza FC San Salvador Reserves 6-1 CD Chalatenango Reserves 1

05:00 CD Luis Angel Firpo Reserves 2-2 AD Isidro Metapan Reserves

01:30 Jocoro FC Reserves 2-0 CD FAS Reserves

01:00 Once Deportivo de Ahuachapán U20 1-2 Municipal Limeno U20

00:00 CD Platense Zacatecoluca Reserves 3-4 Atletico Marte Reserves

19:30 Kouris Erimi 1-1 Elia Lythrodonta

01:00 Hamm United 2-5 Uhlenhorster SC Paloma

02:45 Aylesbury United 1-2 Waltham Abbey

02:30 Willand Rovers 0-1 Highworth Town

22:15 Olympic FC 0-2 ASN Nigelec

22:59 Apollon Limassol FC 1-0 AEL Limassol 1

21:00 Ethnikos Achnas FC 3-1 Doxa Katokopias

01:30 TuS Makkabi Berlin 1-1 Tukiyemspor Berlin 1

20:00 Zanaco 1-1 Green Eagles

21:00 Bengaluru 3-0 Chennai Titans

05:00 Parana PR 2-1 Azuriz FC

05:00 Cascavel PR 2-1 CE Uniao PR

18:00 Famalicao U23 2-3 Vitoria Guimaraes U23

18:00 Phrae United FC 2-1 Udon Thani 1

01:50 Samger FC 3-0 Elite United 1

02:00 Valur Reykjavik 2-0 Fylkir

03:15 1 St Francis FC 3-2 Swords Celtic FC

03:00 Home Farm FC 1-1 Crumlin United

02:45 Edenderry Town FC 0-1 Killester Donnycarne

02:45 Malahide United 2-0 Cherry Orchard

19:00 Brno 1-3 Trencin

17:00 SK Prostejov 3-1 Pardubice

19:30 El Sharqia Dokhan 1-1 Pyramids FC

19:30 Al-Ittihad Alexandria 0-0 Misr Elmaqasah

19:30 Al Masry 1-2 Future FC

01:30 SE Santa Maria 2-3 Ceilandia DF

01:30 Brasilia 2-2 Sociedade Esportiva Unai DF

01:30 Paranoa EC 2-1 Capital CF

02:45 Havant Waterlooville 1-1 Tonbridge Angels

02:30 Hearts (w) 1-1 Spartans (w)

02:00 Hibernian (w) 1-0 Motherwell (w)

20:05 Ajman SCC U19 1-1 Al-Jazira UAE U19

01:00 CE Forca e Luz RN 0-0 America FC Natal RN

05:00 CD Muxes 2-0 Huracanes Izcalli FC 1

02:45 Derby County (w) 5-0 Stoke City (w)

02:45 Burnley (w) 2-2 Fylde LFC (w)

02:45 Brighouse Town (w) 1-0 Huddersfield (w)

02:45 West Bromwich WFC (w) 0-3 Wolves (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657