Kết quả trận Molino Viejo vs Envigado FC Reserves, 20h10 ngày 21/06

Molino Viejo
Molino Viejo
0
Envigado FC Reserves
Envigado FC Reserves
1
Kết quả bóng đá Khu vực Colombia

Molino Viejo vs Envigado FC Reserves


20:10 ngày 21/06/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Molino Viejo vs Envigado FC Reserves

 90'    0-1   goal

Đội hình thi đấu Molino Viejo vs Envigado FC Reserves

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Molino Viejo vs Envigado FC Reserves

Molino Viejo   Envigado FC Reserves
5
 
Phạt góc
 
10
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
3
 
Thẻ vàng
 
0
8
 
Tổng cú sút
 
10
3
 
Sút trúng cầu môn
 
5
5
 
Sút ra ngoài
 
5
48%
 
Kiểm soát bóng
 
52%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
100
 
Pha tấn công
 
117
62
 
Tấn công nguy hiểm
 
70

09:15 Mexico 2-1 Canada

06:30 Mỹ 1-0 Qatar

13:00 SC Maccabi Ashdod 3-3 Ironi Modiin

01:45 Hythe Town 1-2 Maidstone United

01:45 Erith Belvedere 3-0 Ramsgate

01:45 Dunstable Town 2-2 Rushden Diamonds

01:45 VCD Athletic 0-3 Dulwich Hamlet

01:30 Staines Town 0-6 Maidenhead United

01:20 Hertha Berlin 4-3 Liverpool

01:00 Belper Town 1-1 Boston United

01:00 Hennef 05 3-0 TSV Emmelshausen

01:00 UF Beniganim 0-2 Castellon

00:45 SV Schleibusch 1-6 FC Pesch 1956

00:45 SV Schlebusch 1-6 FC Pesch 1956

00:30 FSV Vohwinkel Wuppertal 1-0 TuRU Dusseldorf

00:30 SpVg Wesseling-Urfeld 2-2 SC Blau-Weiss 06 Cologne 1

00:30 Villarreal 0-0 Levante

00:30 SpVgg Neu-Isenburg 2-0 Germania Schwanheim

00:00 1. FC Schoneberg 0-3 Brandenburger SC Sud 05

00:00 Kickers Offenbach 1-4 Rot-Weiss Essen

00:00 Algeciras 2-3 Al-Shabab(KSA)

00:00 Barcelona B 6-0 Grama

00:00 Wiedenbruck 1-1 BSV Rehden

22:59 Palermo 1-0 AC Monopoli

22:59 Dalum 4-1 SfB Oure

22:59 Lokomotiv Tbilisi 2-0 Sabail FC

22:59 SG Essen-Schonebeck (w) 3-1 Ajax Amsterdam (w)

22:30 Salernitana 1-0 Fermana

22:30 Pisa 1-0 Pro Sesto

22:15 FCR 2001 Duisburg (w) 4-0 Naestved HG (W)

22:00 APOEL Nicosia 0-0 Al-Nasr(KSA)

22:00 Benevento 3-1 Reggina

22:00 Verona 3-2 Modena

22:00 Fiorentina 9-0 US Levico Terme

21:45 FC Utrecht (Youth) 1-3 FC Oss

21:30 VfL Bochum 1-2 Vitesse Arnhem

18:55 Lonestar Kashmir 0-1 J K Bank XI

17:40 Brother United FC 1-3 Neerja Modi FA

16:30 Real Kashmir FC Reserves 2-1 Downtown Heroes FC

15:00 Andorra CF 2-0 Villarreal B

14:30 Rajasthan United 1-0 Rajasthan Perfect Football

12:15 Zinc Football Academy 10-2 Jaipur Elite

06:00 Universidad de Chile 1-1 Nublense

02:00 Santiago Wanderers 0-4 Colo Colo

23:30 CSD Antofagasta 3-2 Univ Catolica

07:00 Newells Old Boys 4-2 Estudiantes La Plata

04:45 Gimnasia La Plata 1-0 Rosario Central

02:30 Arsenal de Sarandi 1-0 Argentinos juniors

00:15 Central Cordoba SDE 2-1 Talleres Cordoba

05:00 Trujillanos 0-5 Zamora Barinas

03:00 LALA FC 0-2 Caracas FC

04:00 Monarcas Morelia 2-2 Mineros de Zacatecas

23:30 Young Africans Gambia 0-0 Jam City

23:30 Latrikunda Utd 1-3 Steve Biko

07:40 Deportivo Pereira 1-0 Universitario de Popayan

07:00 Boyaca Chico 1-2 Llaneros FC

05:30 Jaguares de Cordoba 3-0 Barranquilla FC

09:05 1 Tacoma Defiance 2-1 San Diego loyalty 1

01:00 Fluminense SC 0-2 Barra FC

07:00 CD El Nacional 3-1 Club Atletico Porteno

23:30 Lautaro de Buin 1-0 Colchagua CD

02:15 UMF Selfoss 0-3 Throttur Reykjavik

17:30 Indian Air Force 2-0 Garhwal FC

14:30 Delhi FC 5-3 Royal Rangers FC

19:00 Energetik-BGU Minsk Reserves 4-1 Rukh Brest Reserves 1

15:30 1 Centenary Stormers Reserves 1-0 Mount Gravatt Hawks SC (R)

23:00 FK Kauno Zalgiris II 2-0 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 1

01:00 KFS Vestmannaeyjar 2-1 KF Gardabaer

19:00 Kristiansund BK U19 1-2 Bryne FK U19

06:00 Sao Paulo AP 1-1 Perriga AP

22:30 FC II.Rakoczi Ferenc Borsa 4-0 Michalany

00:15 EsPa 0-0 ToTe

00:00 Tikka 5-1 EIF Academy

23:15 PPJ Akatemia 5-0 Puiu 2

22:59 Norrvalla FF 5-3 KPV/Akatemia

22:59 FC Kontu 3-0 NJS II

22:59 TP-T 3-0 JanPa

22:59 Korsnas FF 1-1 Nykarleby IK

22:59 TKT Tampere 0-3 Tampere United

22:30 Roi United 2-3 RoPo

22:30 Aifk Turku 1-1 TPS Turku II

06:25 CD Educacion Tecnica 0-2 Garcia Agreda

22:00 Universidad Crucena 1-3 Oriente Petrolero Reserves

04:30 Atletico Trebol 0-17 Club Fernando de la Mora

02:00 Benjamin Aceval 0-2 Cerro Porteno

21:00 Vard Haugesund 3-2 Notodden FK

18:00 Odd Grenland 2 2-1 Nardo FK

01:00 Internacional (RS) Youth 1-1 Atletico Paranaense (Youth) 1

01:00 Chapecoense (Youth) 4-0 Gremio (Youth)

06:00 Juan Aurich 2-1 Deportivo Union Comercio 1

03:30 Deportivo Llacuabamba 1-1 CDC Santa Rosa Pucallpa 1

03:00 Atletico Grau 1-0 Union Huaral

03:00 Comerciantes Unidos 1-5 Sport Chavelines Juniors

01:00 Santos FC 1-1 FC Carlos Stein

22:30 Molinos El Pirata 3-3 CD Coopsol

05:00 Lautaro de Buin 0-1 Municipal Iquique

16:00 Robina City Reserves 0-2 Southport Warriors ML1

16:00 Tamborine Mountain Eagles Reserves 0-3 Tallebudgera Reserves

06:00 Flamengo 6-0 ABC RN

02:30 Fortaleza 2-1 CRB AL

03:00 Santa Clara 2-0 FK Shkupi

02:00 ZNK Osijek 1-0 Pogon Szczecin

02:00 Vllaznia Shkoder 0-1 AEL Limassol

01:45 Dunajska Streda 0-2 Partizan Belgrade

01:45 Maribor 0-1 Hammarby

01:45 Bohemians 3-0 F91 Dudelange

01:30 CS Universitatea Craiova 0-0 KF Laci

01:30 1 Aris Thessaloniki 2-0 Lokomotiv Astana

01:30 1 Servette 2-0 Molde

01:00 Vojvodina Novi Sad 1-0 Baltija Panevezys

01:00 Rijeka 1-0 Gzira United

01:00 FK Shkendija 79 0-1 Riga FC

01:00 Videoton Puskas Akademia 0-2 Rigas Futbola skola

01:00 Slask Wroclaw 3-3 Ararat Yerevan

01:00 Feyenoord 3-2 KF Drita Gjilan

01:00 Borac Banja Luka 0-0 Linfield FC

01:00 AEK Athens 1-0 FK Velez Mostar

01:00 Connahs Quay Nomads FC 4-2 Prishtina

01:00 Partizani Tirana 0-2 Basel

00:30 Breidablik 2-1 Austria Wien

00:30 Fola Esch 1-0 Shakhter Soligorsk

00:30 Maccabi Tel Aviv 3-1 FK Sutjeska Niksic

00:15 The New Saints 5-1 Kauno Zalgiris

00:00 Valerenga 2-0 KAA Gent

00:00 Hapoel Beer Sheva 4-0 Arda

00:00 FC Torpedo Zhodino 0-5 FC Copenhagen

00:00 Synot Slovacko 1-0 Lokomotiv Plovdiv

00:00 BATE Borisov 1-4 Dinamo Batumi

00:00 Sivasspor 1-0 CS Petrocub

00:00 FC Milsami 0-5 Elfsborg

00:00 Maccabi Haifa 5-1 Dinamo Tbilisi

00:00 Rosenborg 4-1 Hafnarfjordur

00:00 1 Aarhus AGF 1-1 Larne FC

00:00 Ashdod MS 0-1 Qarabag

00:00 Rakow Czestochowa 0-0 Suduva

23:45 MSK Zilina 2-2 Apollon Limassol FC

23:30 1 Hacken 2-0 Aberdeen

23:30 Levadia Tallinn 1-2 Dundalk

23:30 1 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 1-1 Spartak Trnava 1

23:30 FC Santa Coloma 1-2 Hibernian

22:59 1 FC Vorskla Poltava 2-2 KuPs

22:59 Keshla FK 2-4 FK Sochi

22:59 Dinamo Brest 1-2 FC Viktoria Plzen

22:59 Standard Sumgayit 0-2 Cukaricki Stankom

22:59 Vaduz 1-3 Ujpesti

22:59 Bodo Glimt 3-0 Valur Reykjavik

22:59 Birkirkara FC 1-0 NK Olimpija Ljubljana

22:59 Honka Espoo 0-1 Domzale

22:00 Tobol Kostanai 3-1 Hajduk Split

21:00 FK Liepaja 0-0 CSKA Sofia

20:00 FC Shakhtyor Karagandy 2-1 FC Steaua Bucuresti

01:00 Mid Sutton Sportslink 0-3 Sheriff YC

15:30 1 Dandenong City U20 1-3 Melbourne Knights U20

15:15 1 Oakleigh Cannons U20 0-1 Port Melbourne Sharks SC U20

00:00 Aswan 1-3 EL Ahly

21:15 Greece Beach Soccer 1-3 Lithuania Beach Soccer

20:00 Czech Republic Beach Soccer 3-5 Estonia Beach Soccer

18:30 Bulgaria Beach Soccer 8-6 Slovakia Beach Soccer

17:15 Kazakh beach foot 3-5 Sweden Beach Soccer

16:00 Romania Beach Soccer 4-2 Norway Beach Soccer

20:00 Macau Chiba FC 2-0 Wan Guan

03:00 Cuiaba/MT U23 0-1 Santos U23

01:00 Fluminense U23 1-1 Ponte Preta U23

01:00 Figueirense U23 3-4 Bragantino PA U23

01:00 EC Bahia U23 2-2 Juventude RS U23

01:00 Coritiba U23 1-0 EC Vitoria U23

01:00 1 Corinthians U23 0-0 Fortaleza U23

01:00 Ceara U23 1-2 CRB U23

01:00 Avai FC U23 1-1 Gremio RS U23

06:30 Villa Teresa 0-3 CA Atenas

04:00 CA Juventud 1-1 Central Espanol

01:30 Danubio FC 1-0 Rocha

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657