Kết quả trận Namestovo vs Dukla Banska Bystrica, 22h00 ngày 24/07

Namestovo
Namestovo
0
Dukla Banska Bystrica
Dukla Banska Bystrica
7
Kết quả bóng đá Hạng 2 Slovakia

Namestovo vs Dukla Banska Bystrica


22:00 ngày 24/07/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 0

Tỷ lệ Namestovo vs Dukla Banska Bystrica


TLCA
0.98 : 1 1/4:0 : 0.82
TL bàn thắng:
0.78 : 2 3/4 : 1.02
TL Thắng - Hòa - Bại
7.10 : 4.20 : 1.35
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Diễn biến chính Namestovo vs Dukla Banska Bystrica

 8'    0-1   goalWillweber
 44'    0-2   goalPolievka
 51'    0-3   goalRichtarech
 64'    0-4   goalSulc
 67'    0-5   goalPolievka
 69'    0-6   goalPolievka
 72'    0-7   goalRichtarech

Đội hình thi đấu Namestovo vs Dukla Banska Bystrica

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Namestovo vs Dukla Banska Bystrica

Namestovo   Dukla Banska Bystrica
3
 
Phạt góc
 
7
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
1
 
Thẻ vàng
 
0
8
 
Tổng cú sút
 
24
3
 
Sút trúng cầu môn
 
11
5
 
Sút ra ngoài
 
13
33%
 
Kiểm soát bóng
 
67%
33%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
67%
89
 
Pha tấn công
 
129
32
 
Tấn công nguy hiểm
 
99

18:00 Bordeaux 1-1 Rennes

17:30 Juventus 3-2 Sampdoria

17:00 Gamba Osaka 2-1 Kashiwa Reysol

15:00 Kawasaki Frontale 2-1 Shonan Bellmare

14:00 Nagoya Grampus 1-0 Oita Trinita

13:00 Cerezo Osaka 1-2 Kashima Antlers

14:30 Seongnam FC 2-0 Gangwon FC

13:00 Suwon Samsung Bluewings 0-2 FC Seoul

18:00 Desportiva Alianca Pilarense (W) 0-5 Atletico AL (W)

16:30 FC Stern Marienfelde 1-2 FSV Spandauer Kickers

17:15 1 Sparta Rotterdam 0-4 SC Cambuur

18:00 Saint Mirren 3-2 Aberdeen 1

17:30 Giresunspor 1-1 Kayserispor

18:00 Dynamo Moscow 2-0 Rubin Kazan

17:30 LKS Nieciecza 3-1 Gornik Zabrze

13:00 Tokyo Verdy 0-1 Machida Zelvia

12:00 Mito Hollyhock 2-1 Zweigen Kanazawa FC

17:40 1 Podbeskidzie Bielsko-Biala 2-0 Resovia Rzeszow

18:00 FK Kolomna 3-2 Saturn Moscow 1

18:00 FK Biolog 0-0 FK Forte Taganrog

18:00 FK Zenit Izhevsk 0-4 Tyumen

18:00 Nosta Novotroitsk 0-1 Sibir-M Novosibirsk 1

17:00 Chertanovo Moscow 1-0 Khimik Dzerzhinsk

17:00 Torpedo Miass 2-1 FK Ural-2 1

14:00 SY Sakhalinsk 1-5 Dinamo Vladivostok

13:00 1 FK Chita 0-2 FC Tver

16:30 Chungnam Asan 0-0 Jeonnam Dragons

14:00 Gimcheon Sangmu 2-1 Daejeon Citizen

18:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 2-1 Borussia Dortmund (Youth)

17:30 Bandirmaspor 2-1 Altinordu

18:00 Umea FC 2-2 Brommapojkarna

18:00 Taby 1-1 Haninge 1

16:30 Geylang United FC 0-3 Lion City Sailors

16:30 Young Lions 1-2 Tanjong Pagar Utd

15:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 2-1 FC Timisoara

15:00 FC Unirea 2004 Slobozia 0-1 Hermannstadt

15:00 Ripensia Timisoara 0-1 Concordia Chiajna

18:00 FC Khatlon 2-1 Ravshan Kulob

18:00 FC Mynai 1-2 FC Lviv

15:30 Zlin B 2-4 Otrokovice

15:15 Unicov 0-4 Sigma Olomouc B

15:15 Vysocina Jihlava B 2-1 Slovan Rosice

17:00 Union 0-3 Allerod

17:30 Spartak Varna 1-0 FC Hebar Pazardzhik

12:00 Pyeongchang FC 2-1 FC Namdong

12:00 Chungju Citizen 7-0 Goyang FC

17:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 0-1 FK Arys

17:00 Adiyamanspor 0-1 Hekimoglu Trabzon

18:00 Ilves/2 (w) 5-2 Turun Weikot (w)

15:30 Slovan Bratislava B 3-0 Namestovo

15:30 FC Artmedia Petrzalka 0-1 Sport Podbrezova

13:00 Nojima Stella (w) 0-0 Nagano Parceiro (w)

12:00 Albirex Niigata (w) 2-1 AS Elfen Sayama (w)

16:00 Paro Rinpung FC 2-3 Tensung FC

15:30 Austria Wien (Youth) 0-1 Lafnitz

15:30 Grazer AK 3-1 FC Wacker Innsbruck

16:00 Crotone U19 1-3 Perugia U20

16:00 Udinese U20 2-1 S.S.D. Monza 1912 Youth

18:00 Aalborg (w) 0-2 Kolding BK (w)

17:00 AFC Leopards 1-0 Tusker

16:00 Trnje 1-2 NK Udarnik Kurilovec

17:00 KKP Bydgoszcz (w) 3-0 AZS UJ Krakow (w)

17:00 WKS Slask Wroclaw (w) 3-1 GKS Katowice (w)

18:00 1 Ideal 0-3 Valadares Gaia FC

17:00 ARC Oleiros 0-2 Varzim

14:00 Ipswich City 2-1 New Farm

15:00 Vasas Odorhei (w) 6-1 Banat Girls (w) 1

17:00 Albacete 2-0 Real Madrid Castilla

17:00 Villarreal B 2-0 UE Llagostera 1

17:00 1 Athletic Bilbao B 3-1 UD Logrones

17:00 Zamora CF 0-1 Racing de Ferrol

17:00 Unionistas de Salamanca 2-1 Deportivo La Coruna

17:00 Baleares 1-0 Real Betis B

15:00 Slaven Belupo U19 1-3 Sesvete U19

16:00 Pardubice (w) 3-3 FC Viktoria Plzen (w)

12:00 St George Willawong Reserves 6-5 Western Spirit Reserves 1

18:00 Marino 0-1 CD Buzanada

18:00 Tenerife B 1-1 UD Las Zocas

17:30 1 EE Guineueta 1-3 EC Granollers

17:15 CD Alhaurino 2-2 CD Huetor Vega

17:15 2 Alhaurin de la Torre 0-0 Torredonjimeno 1

17:00 CDF Tres Cantos 0-0 Parla Escuela

17:00 Castellon B 0-2 Atzeneta UE

17:00 Real Titanico Laviana 2-1 Urraca

17:00 AD Siete Villas 0-1 Samanod

17:00 Las Rozas 1-1 Villaverde Boetticher CF 1

17:00 CD Cuarte Industrial 4-0 Giner Torrero

17:00 Real Oviedo B 2-1 CD Lealtad

17:00 Pobla De Mafumet CF 1-0 UE Sants

17:00 CE Campos 1-0 UD Rotlet Molinar

17:00 CP San Cristobal 2-1 Sant Andreu

17:00 1 SD San Ignacio 2-3 Portugalete

17:00 CD Calamonte 1-2 CD Don Alvaro 1

17:00 Hercules II 2-1 Callosa Deportiva CF

17:00 CP Villarrobledo 3-0 Huracan Balazote 1

17:00 Sevilla C 3-2 Puente Genil

17:00 UD Marbella 2-3 Almeria B

17:00 Avance Ezcabarte 0-2 MRA Navarra

17:00 CD Rota 1-2 Cordoba B

16:45 Barreda Balompie 1-1 CD Colindres

16:45 Sporting de Gijon B 0-0 CD Colunga

16:45 1 Grama 2-1 LHospitalet

16:45 CD Guarnizo 3-0 SD Textil Escudo

16:30 Recambios Colon CD 2-0 Villajoyosa

16:30 Torrejon CF 0-1 CF Pozuelo Alarcon

16:30 RCD Carabanchel 0-1 ED Moratalaz

16:30 Getafe B 0-2 Fuenlabrada B

16:30 Portmany 0-0 UD Poblense

16:30 CD Colonia Moscardo 4-1 Villaviciosa Odon

16:30 Alcorcon B 2-2 CF Trival Valderas

12:00 FC Isabel United 1-1 Marist FC

18:00 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 5-1 Neman Grodno (w)

16:00 FK Trakai II 1-0 Kazlu Ruda FK Silas

15:00 AFC Botosani U19 2-0 Concordia Chiajna U19

14:00 CS U Craiova U19 3-0 ACS Poli Timisoara U19

15:30 Jednota Banova 0-1 Rakytovce

15:30 1 Slavia TU Kosice 1-0 TeslaStropkov

18:00 Sandvikens AIK FK 4-2 IFK Stocksund

18:00 Panaderia Pulido 1-2 AD Ceuta

17:00 Cacereno 1-1 CD Coria

17:00 Antequera CF 1-0 UD San Fernando

17:00 CE Europa 1-3 RCD Espanyol B 1

17:00 Brea 3-2 SD Ejea

17:00 Real Sociedad C 2-3 SD Gernika

17:00 Andratks 3-0 Lleida

17:00 CD San Roque de Lepe 1-0 UD Tamaraceite 1

17:00 AE Prat 2-1 Terrassa

17:00 Numancia 2-1 SCR Pena Deportiva

17:00 Las Palmas Atletico 2-0 Velez CF 1

17:00 1 Ibiza Islas Pitiusas 1-1 CD Ebro

17:00 Mostoles 2-1 CD Cristo Atletico

17:00 AD Union Adarve 3-0 CD Artistico Navalcarnero

17:00 SD Huesca II 0-0 Formentera

16:30 1 Leganes B 1-1 Compostela

16:00 CF Intercity 0-0 UD Melilla 1

12:00 NGU Nagoya (w) 3-2 AS Harima ALBION (w)

12:00 Setagaya Sfida (w) 2-0 Angeviolet Hiroshima (w)

14:15 Taringa Rovers 1-1 Grange Thistle SC

12:25 Coomera 2-1 Virginia United

12:15 Brisbane Wolves 0-4 SWQ Thunder

12:10 Ipswich knights SC 2-0 Sunshine Coast FC

17:00 Polonia Sroda Wlkp (w) 4-1 Row Rybnik (w)

14:30 Biu Chun Rangers 0-3 Kitchee

16:00 Chateauroux U19 1-1 Brest Stade U19 1

16:00 Saint Etienne U19 2-1 Colomiers U19

16:00 Avranches U19 2-3 Rennes U19

17:00 FSV Babelsberg (w) 0-6 Sportfreunde Siegen (w)

16:00 Hegauer FV (w) 0-2 USV Jena (w)

16:30 Panathinaikos U19 4-0 Volos Nps U19

14:30 Islands 1-5 Tsuen Wan

12:30 2 Heng Wah FC 0-1 Fukien AC

16:00 Rotenberg 6-0 SC Bregenz

15:30 Dornbirner SV 0-2 SC Austria Lustenau B

15:30 SVG Reichenau 3-0 FC Kitzbuhel

18:00 Lecce U20 0-1 Genoa U20

16:00 Spal U19 1-1 Cagliari U19

15:45 AS Roma U20 2-0 Verona U20

16:00 FK Senica U19 1-0 Slovan Bratislava U19

15:30 SD Videm 2-2 Prevalje

18:00 KajHa 5-0 TP47 Tornio

18:00 Greuther Furth U19 3-1 Stuttgarter Kickers Sv U19

16:00 MSV Duisburg U19 0-1 Wuppertaler SV Borussia U19

16:00 FC Astoria Walldorf U19 0-2 Ingolstadt U19

16:00 FSV Mainz 05 U19 7-1 Kaiserslautern U19

16:00 VfL Osnabruck U19 1-0 Chemnitzer U19

16:00 Kassel U19 0-5 FC Heidenheim U19

16:00 Schalke 04 U19 5-0 Alemannia Aachen U19

16:00 Rot-Weiss Essen U19 2-2 VfL Bochum U19

16:00 RW Oberhausen U19 1-1 Monchengladbach U19

16:00 Koln U19 6-1 Fortuna Dusseldorf U19

17:30 Amazulu Reserves 2-3 Royal AM Reserves

15:00 Golden Arrows Reserves 0-2 TS Galaxy Reserves

15:00 Cape Town City FC Reserves 4-1 Marumo Gallants Reserves

17:00 FK Igilik 0-4 Tarlan

14:45 Eastern District SA 2-1 South China AA

14:45 Yuen Long FC 0-1 Sham Shui Po

14:30 Kai Jing 1-2 Wing Yee FT

14:30 Wofoo Tai Po 3-1 Citizen

14:30 North District FC 6-1 Happy Valley

14:30 Wong Tai Sin 3-1 Metro Gallery

12:30 Central Western District RSA 1-2 Shatin SA

13:30 Yokogawa Musashino 1-0 Verspah Oita

15:00 Khovd Western II 1-3 Selenge FC 1

16:00 Lithuania (w) U17 2-1 Armenia (w) U17

18:00 AB Copenhagen 1-2 B93 Copenhagen

13:00 Busan Transportation Corporation 2-1 Gimhae City

17:00 Parnu JK 0-2 FC Nomme United

18:00 VfB Auerbach 3-2 Hertha BSC Berlin Youth

18:00 FC Lokomotive Leipzig 4-0 Germania Halberstadt

18:00 FSV Union Furstenwalde 1-4 SV Babelsberg 03

16:00 Sant Julia 1-2 UE Santa Coloma

17:00 Czech Republic U17 4-0 Lithuania U17

15:30 Xinjiang Tianshan Leopard 1-1 Guizhou Hengfeng F.C.

13:15 Sunshine Coast Wanderers FC (W) 2-1 Souths United SC (w)

17:30 OLS Oulu 5-2 VIFK

17:00 Pelikan Lowicz 3-0 LKS Lodz II

16:00 Arka Gdynia II 3-2 Borowiak Czersk 1

17:00 Arenas Club de Getxo U19 0-3 CD Alaves U19

17:00 UD Tomares U19 2-0 CD Santa Fe U19

17:00 UDC Txantrea U19 1-3 Tolosa CF U19

17:00 Pabellon Ourense CF 1-4 Real Oviedo U19

17:00 Lugo U19 2-4 CF Bansander U19

15:15 Slavicin 0-2 Valasske Mezirici

15:15 Velka Bites 0-1 Tj Sokol Lanzhot

16:00 Spartak Trnava (w) 4-2 FC Banik Horna Nitra (w)

15:30 Dukla Banska Bystrica (w) 1-6 TJ Spartak Myjava(w)

18:00 Uthai Thani Forest 3-1 Maejo United

15:30 Assumption Thonburi 2-2 Chainat United

15:30 Trang FC 3-0 Surat Thani FC

15:30 Maptaphut Rayong FC 0-1 Chachoengsao

15:30 Chamchuri United FC 2-1 Grakcu Sai Mai United

15:30 Royal Thai Air Force FC 0-2 North Bangkok College

17:30 Wan Chai 1-2 Yau Tsim Mong

16:30 Kwai Tsing District FA 3-2 Kwong Wah AA 2

14:30 Kowloon City 5-0 Sao Jose(AP) 1

12:30 Fu Moon FC 1-0 Lucky Mile FC

12:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 2-0 Kwun Tong

15:00 Vorderland (w) 1-1 Neulengbach (w)

15:30 Sparta Praha B 2-3 FK Graffin Vlasim

18:00 Ranheim B 0-7 Spjelkavik

16:00 FC Ismaning 3-2 VFB Hallbergmoos

17:00 Sporting De Huelva (w) 0-3 Atletico de Madrid (w)

16:00 Levante UD (w) 1-1 Real Betis (w) 1

15:00 CSS Islla Te Nagh 2-0 ACSO Filiasi

16:55 TSC Backa Topola U19 1-4 Cukaricki U19

15:50 Partizan Belgrade U19 7-1 FK Macva Sabac U19

15:50 Vojvodina U19 0-1 Spartak Subotica U19

18:00 Osters IF 2-1 Helsingborg 1

14:10 St George Willawong FC 3-2 Western Spirit

14:00 Brisbane Knights 1-8 The Lakes

12:30 Albany Creek 4-0 Mount Gravatt Hawks

17:15 PSV Eindhoven (w) 2-1 FC Twente Enschede (w)

16:00 Bayern Munich II (w) 4-1 Wolfsburg II (w)

12:00 Floreat Athena 1-1 Adelaide United

16:00 SK Maria Saal 1-1 Admira Villach

16:00 SV Strasswalchen 11-2 Puch

15:30 1 Waf Brigittenau 2-3 Post SV Wien 1

18:00 B 73 Slagelse 1-1 BK Frem

17:00 1 UD Granadilla Tenerife Sur B (w) 1-2 Cacereno (W) 1

17:00 CD Parquesol CF (w) 0-2 Barcelona B (w)

16:00 Granada CF(w) 2-0 Real Union de Tenerife (W)

17:30 Lazio (w) 1-6 Fiorentina (w)

17:00 Nakhon Pathom FC 2-2 Udon Thani

17:45 Paris Saint Germain (w) 4-0 Paris FC (w)

17:00 Halliu football College 4-2 Tallinna JK Legion B

17:00 Tallinna FC Ararat TTU 0-7 JK Tallinna Kalev II

17:00 Laanemaa Haapsalu 1-0 Vandra JK Vaprus

14:51 Ipswich knights SC W 6-0 Southside Eagles (w)

13:00 Imabari FC 0-1 Grulla Morioka

12:00 Roasso Kumamoto 1-0 Fukushima United FC

12:00 Kamatamare Sanuki 0-1 Yokohama SCC

17:00 Viljandi Tulevik 2-2 FC Flora Tallinn

18:00 Wayside Celtic 0-3 Malahide United

18:00 1 Bluebell United 1-2 Maynooth University Town FC

17:00 Kilnamanagh AFC 3-3 Liffeys Pearse

17:00 Sacred Heart 3-3 Cherry Orchard

17:00 Pegasus 1-1 Mid Sutton Sportslink 1

18:00 Phnom Penh FC 3-0 Cambodia Tiger FC 1

15:30 Kirivong Sok Sen Chey 2-3 Boeung Ket Angkor

15:30 Tiffy Army FC 1-3 Svay Rieng FC

15:30 1 National Police Commissary 2-0 Prey Veng

17:00 Lokomotiv Moscow (w) 1-0 FK Rostov (w) 1

17:00 Hegelmann Litauen 1-1 Dziugas Telsiai

18:00 Ilves U20 2-4 PPJ U20

16:30 FC Lahti U20 1-1 Haka Youth

17:15 Hirnyk-Sport 0-0 FC Uzhgorod

16:00 Ferencvarosi TC B 0-3 Dunaujvaros Palhalma Agrospecial

16:00 Budapest Honved II 1-4 FC Dabas

16:00 Puskas Academy II 2-3 Gyirmot SE II

16:00 Paksi B 3-0 Rakosmenti KSK

17:00 Mallbackens IF (w) 1-2 Borgeby FK (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657