Kết quả trận New York City FC vs Toronto FC, 00h10 ngày 16/05

New York City FC
New York City FC
1
Toronto FC
Toronto FC
1
Kết quả bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS

New York City FC vs Toronto FC


00:10 ngày 16/05/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ New York City FC vs Toronto FC


TLCA
0.44 : 0:0 : 1.92
TL bàn thắng:
3.03 : 2 1/2 : 0.25
TL Thắng - Hòa - Bại
5.40 : 1.24 : 11.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính New York City FC vs Toronto FC

 13'    Sebastien Ibeagha↑Alexander Martin Callens Asin↓ substitution  
 30'    Nicolas Acevedo yellow_card  
 42'    Andres Jasson yellow_card  
 53'    Alexandre Jesus Medina Reobasco goal 1-0  
 62'      substitutionPatrick Michael Mullins↑Jozy Altidore↓
 62'      substitutionNick DeLeon↑Tsubasa Endoh↓
 65'      yellow_cardChris Mavinga
 69'      substitutionDom Dwyer↑Ayo Akinola↓
 69'      substitutionJacob Shaffelburg↑Yeferson Julio Soteldo Martinez↓
 74'    1-1   goalJacob Shaffelburg (Assist:Patrick Michael Mullins)
 79'    Tony Rocha↑Ismael Tajouri↓ substitution  
 79'    Malte Amundsen↑Gudmundur Thorarinsson↓ substitution  
 87'    Vuk Latinovich↑Maxine Chanot↓ substitution  
 87'      substitutionRalph Priso-Mbongue↑Kemar Lawrence↓
 88'    Chris Gloster↑Andres Jasson↓ substitution  

Đội hình thi đấu New York City FC vs Toronto FC

New York City FC Toronto FC
1 Sean Johnson
6 Alexander Martin Callens Asin
16 James Sands
4 Maxine Chanot
20 Gudmundur Thorarinsson
55 Keaton Parks
26 Nicolas Acevedo
21 Andres Jasson
19 Alexandre Jesus Medina Reobasco
11 Valentin Mariano Castellanos Gimenez
17 Ismael Tajouri
25 Alex Bono
22 Richmond Laryea
44 Omar Gonzalez
23 Chris Mavinga
92 Kemar Lawrence
4 Michael Bradley
96 Auro Alvaro da Cruz Junior
31 Tsubasa Endoh
17 Jozy Altidore
30 Yeferson Julio Soteldo Martinez
20 Ayo Akinola
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
12 Malte Amundsen
25 Cody Mizell
24 Tony Gray
2 Chris Gloster
15 Tony Rocha
80 Justin Haak
32 Vuk Latinovich
13 Luis Barraza
5 Sebastien Ibeagha
13 Patrick Michael Mullins
11 Jayden Nelson
16 Quentin Westberg
18 Nick DeLeon
14 Noble Okello Ayo
97 Ralph Priso-Mbongue
24 Jacob Shaffelburg
6 Dom Dwyer
3 Eriq Zavaleta

Số liệu thống kê New York City FC vs Toronto FC

New York City FC   Toronto FC
2
 
Phạt góc
 
4
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
1
13
 
Tổng cú sút
 
7
6
 
Sút trúng cầu môn
 
3
5
 
Sút ra ngoài
 
3
2
 
Cản sút
 
1
24
 
Sút Phạt
 
27
59%
 
Kiểm soát bóng
 
41%
51%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
49%
460
 
Số đường chuyền
 
318
82%
 
Chuyền chính xác
 
74%
16
 
Phạm lỗi
 
14
4
 
Việt vị
 
6
23
 
Đánh đầu
 
23
13
 
Đánh đầu thành công
 
10
2
 
Cứu thua
 
4
13
 
Rê bóng thành công
 
10
5
 
Đánh chặn
 
9
24
 
Ném biên
 
29
13
 
Cản phá thành công
 
10
9
 
Thử thách
 
6
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
75
 
Pha tấn công
 
69
62
 
Tấn công nguy hiểm
 
52

02:00 Phần Lan 0-2 Bỉ

02:00 Đan Mạch 4-1 Nga

22:59 Ukraine 0-1 Áo

22:59 Hà Lan 3-0 Macedonia

07:00 Argentina 1-0 Paraguay

04:00 Uruguay 1-1 Chile

00:00 SG Einheit Zepernick 0-11 BFC Viktoria 1889

22:59 NK Olimpija Ljubljana 1-1 FC Neftci Baku

22:00 FK Shkendija 79 2-0 FK Shkupi

22:00 FK Sochi 2-3 FK Krasnodar 2

21:00 Fakel 2-0 Torpedo moskva

15:00 Fakel 3-1 Torpedo moskva 1

17:00 Blaublitz Akita 0-2 Albirex Niigata

01:45 St. Patricks Athletic 4-1 Finn Harps

01:45 Bohemians 1-0 Shamrock Rovers

01:45 Drogheda United 0-1 Dundalk

01:45 Derry City 1-1 Sligo Rovers

01:45 1 Longford Town 1-2 Waterford United

06:00 Atletico Mineiro 1-1 Chapecoense SC

00:00 Taby 3-2 Hammarby TFF

20:05 Namungo FC 0-0 Azam

18:00 KMC FC 1-1 Mtibwa Sugar

08:00 Utah Arrows SC (w) 1-2 Utah Surf (W)

16:05 ARB Sporting Club (W) 7-0 Kumilla Utd (w)

12:05 FC Brahmanbaria (W) 3-1 Jamalpur Kacharipara Akadas (w)

21:45 Esteghlal Tehran 2-0 Shahr Khodrou

04:00 Cortulua 0-1 Deportes Quindio

01:00 CE Bento Goncalves RS U20 2-0 Atletico Clube Sulbrasil U20

00:00 Jordan 3-0 Nam Sudan

19:05 Kenya Police FC 2-2 Modern Coast

00:15 FC Inter Nouakchott 0-2 AS Douanes Nouakchott

22:15 FC Souvara Riadh 0-1 Etoile Nouakchott

00:00 Riga FC 1-0 FK Valmiera

00:00 Rigas Futbola skola 5-0 Noah

21:30 FK Liepaja 0-0 BFC Daugavpils

00:00 Hapoel Ramot Menashe 1-4 Hapoel Sandala Gilboa

21:00 FC Achva Kfar Manda 0-0 Maccabi Ma'alot Tarshiha

14:00 MFM FC 1-0 Wikki Tourist

19:00 Vilnius FK Zalgiris C 8-0 FK Dziugas Telsiai II

23:20 Esteghlal Khozestan 0-0 Fajr Sepasi

23:05 Pars Jonoubi Jam 1-2 Baderan Tehran FC

22:30 Chooka Talesh 2-1 Esteghlal Mollasani

22:25 Kheybar Khorramabad 0-1 Shahin Bushehr

22:20 Persepolis Pakdasht 4-1 Oxin Alborz

22:00 Qashqai Shiraz 0-0 Khooshe Talaee Sana Saveh

21:45 Arman Gohar Sirjan 4-1 Navad Urmia

21:30 Khouneh Be Khouneh 1-0 Shahrdari Astara

21:30 Malavan 1-0 Mes krman

00:00 Saudi Arabia U20 2-0 Uzbekistan U20

00:00 Iraq U20 3-4 Comoros U20 1

21:00 Senegal U20 5-1 Lebanon U20

21:00 Tunisia U20 2-0 Yemen U20

21:00 FC Istiklol Dushanbe 4-1 Khujand

19:30 FC Istaravshan 2-1 CSKA Pamir Dushanbe

19:30 FC Kuktosh 1-2 Ravshan Kulob

03:30 Bjorninn 0-1 KA Asvellir 1

20:05 Farashganj SC 2-0 Dhaka City FC

18:00 Nofel Sporting Club 0-0 Wari Club

03:00 Vidir Gardur 0-4 Ellidi

07:30 Curico Unido 1-1 Rangers Talca

00:30 SC Vahr Blockdiek 3-2 VfL Bremen 1

00:30 ESC Geestemunde 3-3 OSC Bremerhaven 1

02:00 Stade Malien de Bamako 2-2 Yeelen 1

01:30 AL Minaa 3-1 Zakho

23:15 Al Shorta 1-1 Al-Naft

20:45 Al Diwaniya 0-1 Al Zawraa

20:45 AI Kahrabaa 0-0 AL Najaf

20:45 Baghdad 0-1 Al Qasim Sport Club

00:00 FC Rosengard (w) 3-1 Vittsjo GIK (w)

00:00 Eskilstuna United (w) 1-0 Linkopings (w)

17:00 Sdushor-8 4-1 FK Aksu Pavlodar

00:00 Odd Grenland 2 2-2 Fram Larvik

00:00 Oygarden FK 1-1 Rosenborg B

22:59 Valerenga B 2-3 Baerum SK

01:30 Deportivo Guaymallen 4-0 Lujan Sport Club Mendoza

00:00 Politecnico J.I.C. 4-0 Inder Girardota 1

23:45 CD Los Del Sur 2-2 Sellos Colombianos

20:10 Molino Viejo 0-1 Envigado FC Reserves

07:00 1 Centro Social Dep Barber 2-1 SV SUBT

18:30 Ajesaia 2-1 Five FC

16:00 COSFA FC 1-0 AS Adema

00:30 1. FC Burg 0-7 Aumund-Vegesack

00:30 FC Roland Bremen 2011 0-11 Brinkumer SV

00:00 GIF Sundsvall 1-0 Vasteras SK FK

03:00 UMF Selfoss (w) 0-4 Breidablik (w)

03:00 Trottur Reykjavik (w) 2-4 Fylkir (w)

01:00 1 Stjarnan (w) 3-0 IBV Vestmannaeyjar (w)

01:00 Valur (w) 1-1 Thor KA Akureyri (w)

00:30 Blumenthaler SV 2-3 Union 60 Bremen

01:30 Phil diae Bolley 3-2 Catania Futsal

23:00 Wallidan 2-1 Elite United

21:00 Vaprus Parnu 0-1 Viljandi Tulevik

21:00 Tartu JK Maag Tammeka 0-3 FC Flora Tallinn

20:00 Renaissance de Guider (W) 0-1 Eding Sport (w)

22:30 1 Hvidovre IF U21 1-5 Vanlose U21

02:15 Vikingur Reykjavik 1-1 KR Reykjavik

17:15 FC Bulleen Lions (w) 5-0 Alamein (w)

06:00 Santa Cruz PE 2-2 EC Jacuipense

01:00 1 Santa Cruz RJ 0-3 Buzios

20:00 Uni Souza 2-1 Barcelona EC

01:30 Kazakh beach foot 3-7 Portugal Beach Soccer

00:15 Romania Beach Soccer 2-4 Italy Beach Soccer

22:45 1 Norway Beach Soccer 0-8 Spain Beach Soccer

21:30 Estonia Beach Soccer 4-12 Switzerland Beach Soccer

20:00 Ukraine Beach Soccer 7-5 Turkey Beach Soccer

18:45 Germany Beach Soccer 8-0 Denmark Beach Soccer

17:15 Belarus Beach Soccer 8-2 Poland Beach Soccer

16:00 France Beach Soccer 0-2 Azerbaijan Beach Soccer

00:30 UAI Urquiza (w) 2-1 River Plate (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657