Kết quả trận Newcastle United vs Wolves, 03h00 ngày 28/02

Newcastle United
Newcastle United
1
Wolves
Wolves
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Newcastle United vs Wolves


03:00 ngày 28/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 0

Tỷ lệ Newcastle United vs Wolves


TLCA
1.07 : 0:0 : 0.85
TL bàn thắng:
4.54 : 2 1/2 : 0.16
TL Thắng - Hòa - Bại
10.00 : 1.18 : 9.30
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Newcastle United vs Wolves

 19'    Isaac Hayden yellow_card  
 43'    Ciaran Clark yellow_card  
 46'    Ryan Fraser↑Miguel Angel Almiron Rejala↓ substitution  
 52'    Jamaal Lascelles (Assist:Ryan Fraser) goal 1-0  
 63'    Jacob Murphy↑Allan Saint-Maximin↓ substitution  
 72'    Matt Ritchie↑Emil Henry ­Kristoffer Krafth↓ substitution  
 73'    1-1   goalRuben Neves (Assist:Pedro Neto)
 83'      substitutionFabio Silva↑Willian Jose↓
 85'      substitutionKi-Jana Hoever↑Nelson Cabral Semedo↓
 90'      substitutionRayan Ait Nouri↑Jonathan Castro Otto, Jonny↓

Đội hình thi đấu Newcastle United vs Wolves

Newcastle United Wolves
1 Martin Dubravka
15 Jamal Lewis
2 Ciaran Clark
6 Jamaal Lascelles
17 Emil Henry ­Kristoffer Krafth
14 Isaac Hayden
8 Jonjo Shelvey
28 Joseph Willock
10 Allan Saint-Maximin
24 Miguel Angel Almiron Rejala
9 Joelinton Cassio Apolinario de Lira
11 Rui Pedro dos Santos Patricio
32 Leander Dendoncker
16 Conor Coady
27 Romain Saiss
22 Nelson Cabral Semedo
8 Ruben Neves
28 Joao Filipe Iria Santos Moutinho
19 Jonathan Castro Otto, Jonny
7 Pedro Neto
37 Adama Traore Diarra
12 Willian Jose
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
3 Paul Dummett
16 Jeff Hendrick
12 Dwight Gayle
7 Andrew Carroll
36 Sean Longstaff
23 Jacob Murphy
11 Matt Ritchie
21 Ryan Fraser
26 Karl Darlow
2 Ki-Jana Hoever
20 Vitor Ferreira Pio
17 Fabio Silva
49 Max Kilman
3 Rayan Ait Nouri
18 Morgan Gibbs White
54 Owen Otasowie
21 John Ruddy

Số liệu thống kê Newcastle United vs Wolves

Newcastle United   Wolves
0
 
Giao bóng trước
 
3
 
Phạt góc
 
5
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
0
19
 
Tổng cú sút
 
14
7
 
Sút trúng cầu môn
 
4
6
 
Sút ra ngoài
 
7
6
 
Cản sút
 
3
14
 
Sút Phạt
 
13
47%
 
Kiểm soát bóng
 
53%
55%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
45%
377
 
Số đường chuyền
 
416
84%
 
Chuyền chính xác
 
80%
11
 
Phạm lỗi
 
13
2
 
Việt vị
 
0
34
 
Đánh đầu
 
34
14
 
Đánh đầu thành công
 
20
3
 
Cứu thua
 
6
18
 
Rê bóng thành công
 
15
10
 
Đánh chặn
 
19
12
 
Ném biên
 
16
1
 
Woodwork
 
0
18
 
Cản phá thành công
 
15
14
 
Thử thách
 
5
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
100
 
Pha tấn công
 
100
46
 
Tấn công nguy hiểm
 
47

17:30 Nagoya Grampus 1-0 Hiroshima Sanfrecce

17:00 Kawasaki Frontale 3-1 Avispa Fukuoka

17:00 Sagan Tosu 0-1 Gamba Osaka

16:00 Cerezo Osaka 1-2 Tokushima Vortis

16:35 Adelaide United 3-1 FC Macarthur

18:00 Puszcza Niepolomice 0-4 Radomiak Radom

15:00 FK Chita 1-1 Zenit-2 St.Petersburg

17:30 Menemen Belediye Spor 2-2 Samsunspor

16:00 CSS Islla Te Nagh 0-0 Ripensia Timisoara

15:00 1 ACS Comuna Recea 3-1 Metaloglobus

18:00 Lech II Poznan 2-5 Znicz Pruszkow

18:00 Tobol Kostanai 1-0 Kaisar Kyzylorda 1

17:00 FK Kaspyi Aktau 1-1 FC Kairat Almaty 1

16:00 Ordabasy 1-4 Lokomotiv Astana

18:00 Yesilyurt Belediyespor 3-1 1877 Alemdagspor

17:00 Fatsa Belediyespor 2-1 Manisaspor

17:00 Agri 1970 Spor 3-1 Tepecik Bld

16:30 Sydney Olympic 0-1 Wollongong Wolves

16:00 Surfers Paradise White 7-0 Bond Bullsharks

16:00 Mudgeeraba 0-4 Runaway Bay Metro

12:00 Koloale FC (W) 15-0 West Honiara (W)

16:10 1 CS U Craiova U19 4-2 CFR Cluj U19 1

16:00 FC Voluntari U19 1-1 Petrolul Ploiesti U19

16:00 Universitaea Cluj U19 1-3 Gaz Metan Medias U19

16:00 LPS Banatul Timisoara U19 2-2 CSJ Stiinta U Craiova U19

16:00 Dinamo Bucharest U19 4-2 FC Academica Clinceni U19

15:00 AFC Botosani U19 1-2 ACS Sepsi U19

14:00 FC Ripensia Timisoara U19 0-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19

16:45 1 Disepshen Bay 1-6 Logan Village

16:30 Jimboomba United 0-8 Clairvaux

16:30 Narangba United 4-0 Ridge Hills Utd

16:00 Pine Rivers United 2-6 North Brisbane

17:00 Lokomotiv Moscow Youth 2-0 FK Rostov Youth

17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 5-5 Chertanovo Moscow Youth

16:00 Konopliev Youth 0-6 Arsenal Tula Youth

16:00 CSKA Moscow (R) 8-1 FC Terek Groznyi Youth 1

16:00 Zenit St.Petersburg Youth 3-1 PFC Sochi Youth 1

16:00 Rubin Kazan (R) 0-3 FK Krasnodar Youth

15:00 FK Ural Youth 1-0 Dinamo Moscow Youth

14:00 Ufa Youth 6-0 FC Tambov Youth

17:00 Altay Spor KulubuU19 2-2 Ankaraspor U19

18:00 FC Vardar Skopje 1-1 Renova Cepciste

18:00 FC Struga Trim Lum 1-1 Rabotnicki Skopje

18:00 FK Shkupi 0-1 Belasica Strumica

18:00 FK Shkendija 79 1-0 Academy Pandev 1

18:00 Pelister Bitola 3-2 Sileks

18:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 2-1 Borec Veles

18:00 Cracovia II 1-2 Chelmianka Chelm

16:00 FC Karpaty Lviv 1-3 FC Halych

18:20 FK Napredak U19 0-0 FK Graficar Beograd U19

18:00 Vojvodina U19 2-0 FK Radnicki 1923 U19

17:56 FK Trayal Krusevac U19 1-0 FK Rad U19

17:10 FK Internacional U19 1-0 IMT Novi Beograd U19

16:10 OFK Belgrade U19 0-3 Cukaricki U19

15:00 1 FK Brodarac U19 2-1 Red Star Belgrade U19

18:00 Kitwe United 2-1 Nkana FC

17:30 1 FK Van Charentsavan 0-3 FC Pyunik

17:00 Hake Ya Dong in Sydney City 7-0 Sydney University

17:00 Ghan Kilburn SC 6-1 Adelaide Titans FC

16:30 Sydney United 1-3 Bankstown City Lions

16:30 Southside Eagles 4-2 Buderim

16:30 Rockdale City Suns 2-1 Rydalmere Lions FC

16:30 Marconi Stallions 3-0 Central Coast United FC

16:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 4-0 Connells Point Rovers FC

16:30 Eastern Suburbs Brisbane 7-2 Bayside United FC

16:10 New Farm 0-3 Peninsula Power

18:00 Taiwan Power Company 0-0 Hang Yuen FC

18:00 Taichung Futuro 0-1 Tainan City Steel

15:00 Taiwan CPC 2-0 Taicheng Lions

15:00 NTUPES 0-3 Tatung FC

17:30 FC Seoul 0-1 Seoul E-Land FC

17:00 Busan Transportation Corporation 2-2 Gwangju Football Club

17:00 Gyeongnam FC 1-1 Mokpo City

17:00 Cheongju Jikji 1-2 Gangwon FC

17:00 Ansan Greeners FC 0-1 Chungnam Asan

17:00 Seongnam FC 1-0 Busan I Park

17:00 Gimcheon Sangmu 1-0 Jeju United

17:00 Gimhae City 1-1 Bucheon FC 1995

17:00 Incheon United 0-3 FC Anyang

17:00 Daejeon Citizen 1-2 Suwon Samsung Bluewings

17:00 Suwon City 1-1 Jeonnam Dragons

17:00 1 Pocheon FC 0-2 Yangju Citizen

18:00 Lazio U20 2-2 Verona U19

16:00 Ujpesti TE B 1-1 Szegedi VSE

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s