Kết quả trận Nhật Bản nữ vs Anh nữ, 17h30 ngày 24/07

Nhật Bản nữ
Nhật Bản nữ
0
Anh nữ
Anh nữ
1
Kết quả bóng đá Nữ Olympic

Nhật Bản nữ vs Anh nữ


17:30 ngày 24/07/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 0

Tỷ lệ Nhật Bản nữ vs Anh nữ


TLCA
1.28 : 0:0 : 0.68
TL bàn thắng:
3.70 : 1 1/2 : 0.18
TL Thắng - Hòa - Bại
170.00 : 7.10 : 1.05
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Nhật Bản nữ vs Anh nữ

 30'    Honoka Hayashi yellow_card  
 56'    Yuka Momiki↑Yuzuho Shiokoshi↓ substitution  
 59'      substitutionCaroline Weir↑Sophie Ingle↓
 68'    Jun ENDO↑Mina Tanaka↓ substitution  
 68'    Narumi Miura↑Honoka Hayashi↓ substitution  
 74'    0-1   goalEllen White (Assist:Lucia Bronze)
 76'      substitutionRachel Daly↑Nikita Parris↓
 79'    Ayaka Yamashita yellow_card  
 81'    Mana Iwabuchi↑Emi Nakajima↓ substitution  
 88'      substitutionJill Louise Scott↑Kim Little↓
 89'      substitutionGeorgia Stanway↑Lauren Hemp↓

Đội hình thi đấu Nhật Bản nữ vs Anh nữ

Nhật Bản nữ Anh nữ
18 Ayaka Yamashita
16 Asato Miyagawa
5 Moeka Minami
4 Saki Kumagai
2 Risa Shimizu
14 Yui Hasegawa
6 Hina Sugita
7 Emi Nakajima
13 Yuzuho Shiokoshi
11 Mina Tanaka
20 Honoka Hayashi
1 Ellie Roebuck
3 Demi Stokes
16 Leah Williamson
5 Stephanie Houghton
2 Lucia Bronze
6 Sophie Ingle
4 Keira Walsh
15 Lauren Hemp
8 Kim Little
7 Nikita Parris
9 Ellen White
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
12 Jun ENDO
1 Sakiko Ikeda
10 Mana Iwabuchi
8 Narumi Miura
15 Yuka Momiki
9 Yuika Sugasawa
3 Saori Takarada
14 Millie Bright
19 Niamh Louise Charles
12 Rachel Daly
18 Jill Louise Scott
17 Georgia Stanway
13 Carly Telford
11 Caroline Weir

Số liệu thống kê Nhật Bản nữ vs Anh nữ

Nhật Bản nữ   Anh nữ
3
 
Phạt góc
 
7
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
0
9
 
Tổng cú sút
 
13
1
 
Sút trúng cầu môn
 
1
8
 
Sút ra ngoài
 
12
9
 
Sút Phạt
 
9
39%
 
Kiểm soát bóng
 
61%
42%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
58%
9
 
Phạm lỗi
 
7
2
 
Việt vị
 
2
1
 
Cứu thua
 
1
79
 
Pha tấn công
 
152
41
 
Tấn công nguy hiểm
 
83

17:00 Shimizu S-Pulse 0-2 Vissel Kobe

18:00 Muang Thong United 2-1 Ratchaburi FC

18:45 Albirex Niigata FC 0-0 Tampines Rovers FC

21:00 ASC Corona Brasov 0-1 CSA Steaua Bucuresti

20:00 Garbarnia Krakow 1-0 GKS Belchatow

20:00 FC Sheriff B 3-3 Olimp Comrat

20:00 FC Sucleia 2-0 FC Cahul-2005

20:00 FCM Ungheni 5-0 Iskra Stal Ribnita

20:00 Real Succes 0-3 CSF Sparta

21:00 Banik Ostrava B 3-1 FC Vratimov

20:30 Mlada Boleslav B 1-2 Teplice B

15:30 1 FK Pribram B 1-0 Viktoria Plzen B

20:45 Persija Jakarta 2-1 Persela Lamongan

18:15 1 Persebaya Surabaya 0-1 Bhayangkara Surabaya United

15:15 Persiraja Aceh 1-2 Persipura Jayapura

15:15 Persita Tangerang 1-2 Bali United

19:00 Paksi SEU19 2-2 Budai FC U19

18:00 Pecsi MFC U19 1-2 Kecskemeti TE U19

20:30 The Winners FC 1-2 Impessa FC

20:20 Intare FC 2-4 Garhwal Heroes FC

19:45 Vision JN FC 0-1 Vision FC

19:00 Etoile de LEst 2-2 Rwamagana City

20:00 Bergama Belediyespor 1-2 Kutahyaspor

17:00 Fulham U23 3-1 Newcastle U23

20:00 Vitalo 1-2 Aigle Noir

19:45 Al-Faisaly Harmah Youth 1-2 Al-Nasr (Youth) 1

21:00 Puebla U20 0-0 CDSyC Cruz Azul U20 1

20:00 Singapore (w) 0-1 Indonesia (w)

17:00 Philippines (w) 2-1 China Hong Kong (w)

19:30 Maccabi Ironi Yafia 0-2 Ihud Bnei Shefaram

18:15 1 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 0-4 Hapoel Hod HaSharon

17:30 Hapoel Mahane Yehuda 1-0 Shimshon Bnei Tayibe

17:00 Hapoel Ironi Gedera 1-0 Beitar Ironi Kiryat Gat

16:30 1 Beitar Ironi Maale Adumim 0-4 Maccabi Ironi Netivot

16:00 Hapoel Merhavim 1-4 MS Hapoel Lod

16:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 3-1 Hapoel Qalansawe 1

15:45 1 Maccabi Ahi Iksal 1-5 Maccabi Neve Shaanan Eldad

14:30 Moadon Sport Roch Tel Aviv 1-0 Hakoah Amidar Ramat Gan FC

20:00 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 3-2 Hakoach Macabi Ramat Gan U19

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-2 Hapoel Bnei Pardes

19:00 Hapoel Herzliya 0-1 Hapoel Iksal

19:00 Rubi Shapira 1-1 Hapoel Bnei Zalfa

19:00 Moadon Sport Tira 3-4 Hapoel Kaukab

19:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 2-0 Maccabi Herzliya 1

19:00 Tzeirey Kafr Kana 0-1 MS Tseirey Taybe

19:00 Hapoel Kfar Shalem 1-0 Agudat Sport Nordia Jerusalem

18:45 Maccabi Kabilio Jaffa 1-0 Hapoel Bikat Hayarden

18:30 Hapoel Holon Yaniv 2-1 SC Maccabi Ashdod

18:00 Hapoel Migdal HaEmek 0-3 Hapoel Kafr Kanna

17:15 Shimshon Kafr Qasim 0-0 Hapoel Azor

17:00 1 Sport Club Dimona 1-1 MS Ironi Kuseife 1

16:50 Hapoel Ashkelon 1-1 Bnei Eilat

16:15 Ironi Nesher 0-2 Ironi Tiberias

16:00 Shimshon Tel Aviv 1-1 Maccabi Yavne

15:00 Maccabi Tzur Shalom 0-1 Maccabi Tamra

17:20 Nerang B 2-1 Tweed United

20:20 Dabba Al-Fujairah 1-0 Al-Hamriyah

20:20 Al-Jazira Al-Hamra 2-7 Gulf Heroes FC

20:20 Ahli Al-Fujirah 0-3 Al Arabi(UAE)

18:30 Shirak 4-1 Urartu II

17:00 Pogon Szczecin(Youth) 2-2 Jagiellonia Bialystok (Youth)

19:00 FC Isloch Reserves 3-3 Torpedo Zhodino Reserves

18:00 Rukh Brest Reserves 2-4 Bate Borisov Reserves

20:30 FC Gomel (w) 0-12 FK Minsk (w)

20:00 2 Sportivo Trinidense 1-0 resistencia SC

19:00 Dinamo Moscow Youth 5-3 FK Nizhny Novgorod Youth

18:00 Chertanovo Moscow Youth 1-2 Lokomotiv Moscow Youth

17:00 Arsenal Tula Youth 4-3 Khimki Youth

17:00 FK Rostov Youth 3-1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

17:00 Strogino Youth 1-2 Spartak Moscow Youth

17:00 Rubin Kazan (R) 5-1 Konopliev Youth

16:00 1 Krylya Sovetov Samara Youth 1-0 FK Ural Youth 1

16:00 Ufa Youth 0-3 CSKA Moscow (R)

16:00 Zenit St.Petersburg Youth 4-1 FC Terek Groznyi Youth

19:30 AL Nabi Sheet 1-0 Shabab Majdal Anjar

21:00 Albania U17 (w) 1-8 Montenegro (w)U17

18:00 Spain (w) U17 3-0 Northern Ireland (w) U17

19:30 Desportivo Maputo 0-1 Costa do Sol Maputo

17:00 Daejeon Korail 1-1 Ulsan Citizens

21:00 Neftchi Fargona 3-2 Olympic FK Tashkent

18:35 1 Jiangxi Liansheng FC 1-1 Zhejiang Greentown

15:00 Nanjing City 2-1 Suzhou Dongwu

17:00 PFC Oleksandria U21 4-0 FC Mariupol U21

16:00 FC Shakhtar Donetsk U21 6-0 Veres Rivne U21

16:00 2 Rukh Vynnyky U21 1-2 Dinamo KyivU21

18:20 Kempton Park FC (W) 3-4 Kathorus United (W)

18:00 Croesus (w) 6-0 Luso Africa (w)

17:45 Adelaide United (w) 2-3 Fulham United (w)

15:30 Salisbury Inter (w) 3-0 Adelaide Comets (w)

15:30 West Adelaide (w) 1-1 Adelaide University (w)

16:30 Queensland Lions(w) 7-1 Weston Pud(w)

20:00 Rwanda U20 (W) 0-4 Ethiopia (w) U20

20:00 Zambia (w)U20 6-0 Malawi U20 (w)

17:30 Eastern Suburbs U23(AUS) 2-1 Capalaba Bulldogs U23

15:15 Legends Reserves 1-1 Pacific Pines Reserves

21:00 Unirea Bascov 1-2 Real Bradu

21:00 Steaua Bucuresti 2 1-1 AFC Progresul Spartac Bucuresti

21:00 ACS Viitorul Cluj 1-1 CS Ocna Mures

21:00 Arges Pitesti B 0-4 Dinamo Bucuresti 2

21:00 CSC Dumbravita 2-2 ACS Ghiroda

21:00 CS Aerostar Bacau 2-1 AFC Metalul Buzau

21:00 ACS Vedita Colonesti MS 0-0 CS Sporting Rosiori

21:00 1 Juventus Bucuresti 0-1 FC Progresul Bucuresti

21:00 ACS Sepsi II 2-0 FC Pucioasa 1

21:00 1 CSM Flacara Moreni 0-3 Tunari

20:00 Markz Balata 0-2 Shbab Alkhaleel

15:30 FC Goa 5-1 Delhi FC

17:00 MFK Karvina U19 3-0 Meteor Praha(U19)

18:00 Ulaanbaatar City 0-0 Selenge Press

15:00 Erchim 1-2 Khangarid Klub

12:00 UB Mazaalainuud 1-4 Khoromkhon Club

21:00 Estoril U23 1-1 Benfica U23

17:00 Portimonense U23 0-1 Sporting Lisbon Sad U23

20:00 Cape Town All Stars 1-1 Hungry Lions

20:30 Al Ain SCC Reserves 1-1 Al Orooba U21

20:30 2 Al-Wasl (R) 2-2 Al Ittihad Kalba Reserves 2

20:30 1 Al Ahli Dubai Reserves 2-2 Al Wahda Abu Dhabi Reserves 1

17:30 University of Queensland FC Snr (w) 2-2 Kangaroo P Rovers (w)

17:30 Mount Gravatt Hawks (W) 0-3 Taringa Rovers (w)

15:45 Kuching FA 1-3 Kelantan United

14:00 Xiamen Ludao 1-0 Shanxi Longjin

14:00 Dongguan Guanlian 1-3 Qingdao Youth Island

15:00 NK Varazdin U19 3-0 HNK Sibenik U19

17:00 Swansea City U23 1-1 Peterborough United U23

20:10 San Lorenzo Reserves 0-2 Defensa y Justicia Reserves

20:00 1 Estudiantes LP Reserves 1-1 Platense Reserves

20:00 Newell's Reserves 2-0 Huracan Reserves

20:00 CA Sarmiento Reserves 0-4 Velez Sarsfield Reserves

20:00 Union Santa Fe Reserves 1-1 CA Patronato Reserves

20:00 Banfield Reserves 1-0 Atletico Tucuman Reserve

20:00 CA Aldosivi Reserves 3-0 Gimnasia LP Reserves 1

20:00 Central Cordoba SdE Reserves 1-2 River Plate R

20:00 CA Talleres de Córdoba Reserves 3-1 Rosario Central Reserves 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657