Kết quả trận Nimes vs Le Havre, 02h00 ngày 25/09

Nimes
Nimes
0
Le Havre
Le Havre
1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Pháp

Nimes vs Le Havre


02:00 ngày 25/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ Nimes vs Le Havre


TLCA
0.38 : 0:0 : 2.17
TL bàn thắng:
3.44 : 1 1/2 : 0.21
TL Thắng - Hòa - Bại
72.00 : 5.70 : 1.12
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Nimes vs Le Havre

 20'      substitutionSouleymane Isaak Toure↑Nolan Mbemba↓
 38'      yellow_cardKhalid Boutaib
 45'    Julien Ponceau yellow_card  
 46'    Patrick Burner↑Gaetan Paquiez↓ substitution  
 62'    Moussa Kone↑Elias Mar Omarsson↓ substitution  
 63'    Zinedine Ferhat↑Julien Ponceau↓ substitution  
 64'    Adrian Andres Cubas↑Lamine Fomba↓ substitution  
 64'    0-1   goalJamal Thiare
 72'      substitutionNabil Alioui↑Quentin Cornette↓
 79'    Karim Aribi↑Theo Sainte Luce↓ substitution  
 80'      yellow_cardPierre Gibaud
 84'      substitutionAlexandre Bonnet↑Jean-Pascal Fontaine↓
 85'      substitutionArouna Sangante↑Khalid Boutaib↓
 85'      substitutionPape Ibnou Ba↑Jamal Thiare↓

Đội hình thi đấu Nimes vs Le Havre

Nimes Le Havre
1 Per Kristian Bratveit
17 Theo Sainte Luce
4 Pablo Martinez
2 Kelyan Guessoum
15 Gaetan Paquiez
12 Lamine Fomba
7 Niclas Eliasson
19 Julien Ponceau
14 Antoine Valerio
22 Yassin Benrahou
9 Elias Mar Omarsson
30 Yahia Fofana
4 Thierno Balde
5 Fernand Mayembo
27 Pierre Gibaud
18 Nolan Mbemba
11 Quentin Cornette
24 Amir Richardson
22 Victor Lekhal
7 Jean-Pascal Fontaine
9 Khalid Boutaib
14 Jamal Thiare
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
10 Zinedine Ferhat
21 Patrick Burner
16 Lucas Dias
13 Karim Aribi
5 Ueda Naomichi
18 Adrian Andres Cubas
28 Moussa Kone
17 Alexandre Bonnet
10 Nabil Alioui
1 Mathieu Gorgelin
29 Arouna Sangante
36 Souleymane Isaak Toure
25 Pape Ibnou Ba
15 Abdoullah Ba

Số liệu thống kê Nimes vs Le Havre

Nimes   Le Havre
7
 
Phạt góc
 
2
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
2
5
 
Tổng cú sút
 
10
3
 
Sút trúng cầu môn
 
5
2
 
Sút ra ngoài
 
5
5
 
Cản sút
 
2
63%
 
Kiểm soát bóng
 
37%
58%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
42%
545
 
Số đường chuyền
 
326
12
 
Phạm lỗi
 
9
1
 
Việt vị
 
0
13
 
Đánh đầu thành công
 
24
4
 
Cứu thua
 
3
25
 
Rê bóng thành công
 
23
9
 
Đánh chặn
 
9
12
 
Thử thách
 
23
70
 
Pha tấn công
 
65
66
 
Tấn công nguy hiểm
 
26

19:50 1 Kyrgyzstan U23 0-1 Oman U23

17:00 1 Chinese TaipeiU23 0-1 Vietnam U23

17:00 Bangladesh U23 0-1 Kuwait U23

17:00 U23 Ả Rập Xê-út 2-2 Uzbekistan U23

14:55 SK Stresovice U19 3-3 ABC Branik U19

21:30 CD Ebro 0-0 Lleida

17:00 Jubilo Iwata 0-2 Oita Trinita

16:30 Gamba Osaka 0-2 Urawa Red Diamonds

16:00 Nagoya Grampus 0-3 Cerezo Osaka

16:00 Kawasaki Frontale 3-1 Kashima Antlers

19:00 Olimpia Grudziadz 3-0 Lech II Poznan

18:30 Gawin Sleza Wroclaw 1-2 Gornik Zabrze 1

18:00 Pogon Siedlce 0-5 Motor Lublin

20:00 Middelfart G og 0-4 Randers FC

20:00 Mashuk-KMV 7-0 FC Yessentuki 1

22:00 Radnik Surdulica 2-1 Crvena Zvezda

19:00 FK Graficar Beograd 0-2 FK Radnicki Sremska Mitrovica

20:00 Jadran Dekani 1-2 ND Gorica

19:00 Sheriff Tiraspol 6-0 Saxan Ceadir Lunga

19:00 FC Milsami 5-1 FCM Ungheni

17:00 Drochia 1-4 Zimbru Chisinau

17:00 FC Floresti 3-1 FC Singerei

19:00 Livstrom 1-2 CSKA 1948 Sofia II

20:00 Tanzania Prisons 0-3 Biashara United FC

20:45 PSS Sleman 0-2 Bali United

18:15 Arema Malang 2-2 Persita Tangerang

15:15 Bhayangkara Surabaya United 2-1 Pusamania Borneo FC

15:15 Persiraja Aceh 1-2 Madura United

21:30 Persepolis 2-1 Nassaji Mazandaran

21:30 Shahrdary Arak 3-0 Foolad Khozestan

22:00 MFK Skalica 2-0 FC Artmedia Petrzalka

20:00 Slavia Sofia 1-0 Pirin Blagoevgrad

22:30 KTP Kotka 2-4 FC Haka

22:30 Honka Espoo 6-1 AC Oulu

22:00 Gais Goteborg U21 0-3 Elfsborg U21

22:00 Falkenbergs FF U21 1-1 Norrby IF(U21)

22:00 Osters U21 1-2 Landskrona BoIS U21

21:00 Trelleborg U21 0-8 Helsingborg U21

19:00 Tusker 1-2 FC Talanta

17:00 Kariobangi Sharks 0-2 Gor Mahia

21:15 Panserraikos 1-3 Volos NFC

19:00 Ilioupoli 0-3 Lamia

19:00 SKODA Xanthi 1-2 Ionikos

18:00 AE Lefkimmis 1-2 Agios Nikolaos

22:00 Karlovac 3-0 NK Vrapce

20:00 Slovam lovenson 4-1 NK Split

20:00 NK GOSK Dubrovnik 2-0 NK Junak

20:00 NK Zagora Unesic 3-0 Urania 1

20:00 HNK Segesta Sisak 0-1 Tekstilac Ravnice

20:00 NK Vodice 2-2 Zmaj Makarska

19:00 FK Valmiera 1-1 Riga FC

18:00 FK Liepaja 3-0 Noah

18:00 1 BFC Daugavpils 0-3 Rigas Futbola skola

22:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 3-1 CSD Solola

16:30 Uttrakhand 4-0 Jaguar FC

14:00 Delhi FC 3-1 Hindustan Aeronautics Limited

14:00 National United SC 1-2 Friends United

21:30 AS Armee 1-3 ACS Ksar

20:00 Huddersfield Town (R) 7-0 Walsall Reserve

22:00 Union San Martin 0-0 Los Caimanes

21:45 EI San Martin 1-2 Urraca

17:40 Bengaluru B 1-1 Bangalore Dream United FC 1

15:15 Kickstart Karnataka FC 5-0 Young Challengers

13:25 Student Union FC 2-2 Kodagu FC

18:20 Phrae United FC 0-3 Buriram United

18:00 Rayong FC 0-1 Khonkaen United

18:00 Samut Prakan FC 4-1 Prachuap Khiri Khan

18:00 Uthai Thani Forest 7-0 Don Mueang Police Station FC

18:00 Ratchaburi FC 8-1 Customs Department FC

18:00 Suphanburi FC 3-0 Chiangrai FC

18:00 Chiangmai FC 2-3 Muang Loei United

18:00 1 Muangkan FC 0-3 Nakhon Ratchasima

18:00 Chonburi Shark FC 4-0 Udon Thani

18:00 JL Chiangmai United FC 7-0 IPE Samut Sakhon

17:30 Chiangrai United 12-0 Nan City

17:30 Nakhon Pathom FC 1-0 Sukhothai

17:00 Lampang FC 2-0 Surat Thani City

17:00 Khonkaen FC 0-3 Bangkok United FC

15:00 Roi Et United 1-1 Singha GB Kanchanaburi

15:00 Phram Bangkok FC 1-1 Pathumthani Univ

15:00 PS Planet Team 0-6 Rasi Salai United

15:00 Pattaya Discovery United FC 3-2 Chainat FC

15:00 Chattrakarn City 0-6 Nong Bua Lamphu

15:00 KDC Solution 0-4 Phitsanulok FC

15:00 1 Maptaphut Rayong FC 2-3 Mahasarakham United FC

15:00 Prachinburi City 0-8 Lamphun Warrior

15:00 Udon United 0-2 BG Pathum United

15:00 Nonthaburi 1-0 Raj Pracha FC

15:00 Chiangrai Dragon 0-2 BEC Tero Sasana

15:00 Bangkok 3-0 See Kwae FC

15:00 Kasem Bundit University FC 3-1 Chaturapakpiman

15:00 Songkhla FC 5-1 Pluakdaeng United

15:00 MBF Amphawa 1-22 Port FC

15:00 Grakcu Sai Mai United 1-1 Chainat United

15:00 MH Nakhonsi 1-4 Muang Thong United

15:00 Khonkaen Mordindang FC 1-1 Kamphaeng Phet

19:00 Zabkovia Zabki (w) 1-2 Row Rybnik (w)

20:00 1 Radomlje 0-0 NK Publikum Celje

20:00 Kaisar Kyzylorda 0-2 FC Kairat Almaty

17:00 FC Shakhtyor Karagandy 3-1 FK Taraz

21:00 MFK Ruzomberok 1-0 Lipany

19:30 Galanta 1-2 Humenne

19:30 SK Sasova 3-2 TJ Rovinka

19:30 Slavia 0-5 Slovan Bratislava

19:30 SK Bela 0-1 MFK Vranov nad Topou

19:30 TJD Pribelce 0-3 Trencin

20:30 Stellenbosch FC 1-0 Marumo Gallants FC

19:00 Hannover 96 U19 2-0 Hallescher FC U19

22:00 Mladost Lucani 2-3 Kolubara

21:00 Vojvodina Novi Sad 5-1 Jagodina

21:00 FK Spartak Zlatibor Voda 1-1 FK Dubocica

20:00 Habitpharm Javor 2-1 Macva Sabac

19:30 FK Backa Backa Palanka 1-1 Proleter

19:30 Zlatibor Cajetina 0-4 Backa Topola

19:30 FK Zeleznicar Pancevo 0-1 FK Napredak Krusevac

19:30 FK Loznica 1-0 Cukaricki Stankom

19:30 Radnicki Nis 1-0 Dinamo Vranje 1

19:30 FK Radnicki Beograd 2-1 FK Vozdovac Beograd

19:00 Novi Pazar 1-0 FK Buducnost Dobanovci

19:00 Sloga Pozega 0-1 FK Rad Beograd 1

21:55 Al-Draih 3-1 Al-Ameade

21:40 Al Khaleej Club 1-2 Al-Orubah

19:00 1 Chacarita Juniors U20 1-0 Tristan Suarez U20

19:00 CA Brown de Adrogue U20 3-1 CA Tigre U20 1

17:00 Lyallpur 1-0 Humma FC

19:00 Koln Am 2-3 SV Rodinghausen

22:00 Brinje Grosuplje U19 3-2 NK Krka U19

20:00 1 NK Bravo U19 1-2 NK Triglav Kranj U19

19:00 Domzale U19 8-0 Ns Mura U19

21:00 Northern Ireland U17 2-3 Scotland U17

19:00 Liechtenstein U17 0-5 Bulgaria U17

19:00 Croatia U17 0-1 Srbija C.Gora U17

19:30 Afragolese 1944 1-0 USD Latte Dolce 1

21:30 Moss 4-0 Tromsdalen

21:00 1 Nacional U19 2-1 Sacavenense U19 1

21:00 Uniao Leiria U19 0-4 Benfica U19

22:00 Gyori ETO 1-0 Videoton Puskas Akademia 1

22:00 Varda SE 4-1 MTK Hungaria

18:30 1 Szegedi VSE 0-2 Cegled

18:30 Nagykanizsai TE 1866 0-0 Tatabanya

18:30 ESMTK Budapest 2-4 Bekescsaba

18:30 Jaszberenyi 0-1 Vasas

18:30 Tokol ksk 0-7 Ferencvarosi TC

20:00 Lechia Gdansk II 6-2 Sparta Sycewice

20:00 Czarni Pruszcz Gdanski 0-1 KS Wierzyca Pelplin

19:10 AC Bihor United (w) 1-1 Atletic Olimpia Gherla (w)

22:00 Barnechea 1-1 San Marcos de Arica

13:55 1 Panua GFC 0-2 Muara Tirta 1

12:15 Boalemo FC 1-1 PS Pohuwato 1

21:30 Interclube Luanda 1-2 Primeiro de Agosto

19:00 OFK Titograd 1-0 Jedinstvo Bijelo Polje

19:00 FK Podgorica 2-0 FK Zeta

19:00 OSK Igalo 0-0 Mornar

19:00 Decic Tuzi 2-0 OFK Petrovac

19:00 Bokelj Kotor 1-2 FK Sutjeska Niksic

19:00 FK Rudar Pljevlja 3-0 Arsenal Tivat

19:00 KOM Podgorica 0-1 FK Iskra Danilovgrad

19:00 Jezero Plav 1-3 FK Buducnost Podgorica

19:00 Al Majd 4-1 Moadameet Al-Sham

19:00 Shortet Homa 0-1 Al Tadamon Latakia

19:00 Musfat Banyas 1-0 Morek

19:00 Artouz 3-2 Al Shola

19:00 Al-Mkhram 1-4 Al-Sahel(SYR) 1

19:00 Al Mayadin 0-5 Jrmana

22:30 Sarajevo 1-0 Ljubic Prnjavor

21:30 FK Zeljeznicar 2-4 FK Tuzla City

19:30 Radnik Bijeljina 0-1 NK Siroki Brijeg

19:30 1 Leotar 1-2 Borac Banja Luka

19:30 FK Omarska 0-1 FK Igman Konjic

19:30 Zvijezda Gradacac 1-1 Posusje

19:30 HNK Sloga Uskoplje 0-6 FK Velez Mostar

19:00 Sloboda 1-1 HSK Zrinjski Mostar

21:00 FC Mariupol 1-2 Dynamo Kyiv

18:00 1 Veres 1-3 FC Vorskla Poltava

18:15 BaBel United 0-0 PSPS Pekanbaru

15:15 PSBS Biak 2-0 Persewar Waropen 1

19:00 Pascani 0-1 SC Bacau

16:00 2 Tescoma Zlin U19 2-1 Slovacko U19 1

15:30 Dynamo Ceske Budejovice U19 3-0 Opava U19

22:00 FC Pyunik 2-0 Noravank

19:30 BKMA 2-3 FC Avan Academy

17:00 Alashkert 0-0 FC Noah

20:30 Tshakhuma Tsha Madzivhandila 0-1 TS Sporting

20:30 Pretoria Univ 4-2 Cape Town Spurs

20:30 Platinum City 5-1 Hungry Lions

20:30 Free State Stars 2-2 Uthongathi FC

20:30 Cape Town All Stars 1-0 Black Leopards

20:30 Byzas Megaron 2-0 Ermis Liosion

20:00 Apollon Pontion 3-4 Ethnikos Panoramatos

22:00 Bursaspor 6-1 Ceyhanspor

19:30 Erzurum BB 0-0 Nazillispor

18:00 Menemen Belediye Spor 1-0 Karsiyaka

18:00 Bursa Niluferspor AS 1-2 S.Urfaspor

18:00 Ankaraspor FK 2-0 Inegolspor

18:00 Bodrumspor 1-1 Ispartaspor

18:00 1 Usakspor 1-1 Nevsehirspor Genclik 1

18:00 Istanbulspor 5-0 Ergene Velimese

18:00 Bandirmaspor 2-0 Cankaya FK

18:00 Afjet Afyonspor 3-1 Sivas Dort Eylul Belediyespor

18:00 Eskisehirspor 0-2 76 Igdir Belediye spor

18:00 Kirklarelispor 0-1 Osmaniyespor

18:00 Manisa BB Spor 1-0 Fatsa Belediyespor

18:00 Sariyer 2-0 EdirnesporGenclik

18:00 Balikesirspor 0-2 Kestel

18:00 1 Denizlispor 1-1 Sile Yildizspor

17:30 Ankarademirspor 1-1 Yomraspor

17:30 Kirsehir Koyhizmetleri 3-2 Darica Genclerbirligi

17:30 Keciorengucu 0-0 Agri 1970 Spor

17:30 Etimesgut Belediye Spor 0-1 Kahta 02 Spor

17:30 Serik Belediyespor 7-0 Pazarspor

17:00 Hekimoglu Trabzon 0-0 Duzcespor

17:00 Corum Belediyespor 0-2 Utkoi

17:00 Belediye Vanspor 1-0 Zonguldak

17:00 1 Turgutluspor 1-2 Mardin BB

17:00 1 Kocaelispor 0-0 Bayburt Ozel Idare

17:00 Erzincanspor 1-3 Yeni Orduspor

22:00 KAMAZ Naberezhnye Chelny 1-0 Ural Sverdlovsk Oblast

22:00 Fakel 0-1 FK Nizhny Novgorod

21:00 Alania Vladikavkaz 2-0 FC Ufa 1

19:00 Yenisey Krasnoyarsk 1-0 Krylya Sovetov 1

16:40 Sant Baba Bhag Singh FA 2-0 Sikh Regiment Centre FC

16:30 Jagat Singh Palahi FA 0-2 BSF FC

17:00 Ulsan Hyundai FC 1-2 Jeonnam Dragons

17:00 Gangwon FC 0-1 Daegu FC

19:30 Pedreira EC 0-0 AA Esmac

22:00 Kauno Zalgiris 1-1 Baltija Panevezys

17:30 FK Kapaz Ganca 2-2 PFC Neftchi II 1

17:30 Qarabag II 1-1 Turan Tovuz

17:00 Standard Sumgayit II 1-0 Keshla FK II

22:30 Ilves U20 3-2 Inter Turku U20

20:30 Rudar Labin 2-3 Istra 1961 Pula

20:00 HNK Gorica 2-0 Mladost Zdralovi

20:00 Bijelo Brdo 2-3 Dinamo Zagreb

22:00 1 Teplice 0-2 Sparta Praha

21:30 Banik Ostrava 1-2 Hradec Kralove

20:00 1 Mlada Boleslav 2-0 FC Viktoria Plzen

20:00 Napoli U20 0-1 Cosenza Calcio Youth

19:30 Sassuolo U20 1-0 Pescara Youth 1

19:30 AC Milan U20 2-1 Brescia U20

19:00 Ascoli U20 3-1 Pisa U19

19:00 Torino U20 3-2 Alessandria U19

17:00 Lecce U20 1-2 Lazio U20 1

16:00 Cagliari U19 2-1 Parma U20

22:00 FC Maramures Baia Mare 0-4 CS Universitatea Craiova

19:00 Busoga United 0-1 Kampala City Council FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657