Kết quả trận Oita Trinita vs Roasso Kumamoto, 12h00 ngày 14/05

Oita Trinita
Oita Trinita
1
Roasso Kumamoto
Roasso Kumamoto
2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

Oita Trinita vs Roasso Kumamoto


12:00 ngày 14/05/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ Oita Trinita vs Roasso Kumamoto


TLCA
0.53 : 0:0 : 1.63
TL bàn thắng:
5.26 : 3 1/2 : 0.12
TL Thắng - Hòa - Bại
95.00 : 5.90 : 1.11
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Diễn biến chính Oita Trinita vs Roasso Kumamoto

 1'    0-1   goalKeisuke Tanabe (Assist:Toshiki Takahashi)
 29'    0-2   goalNaohiro Sugiyama (Assist:Koki Sakamoto)
 46'    Kazuki Fujimoto↑Hiroto Nakagawa↓ substitution  
 46'    Naoki Nomura↑Eduardo da Silva Nascimento Neto↓ substitution  
 57'      substitutionShun Ito↑Yuhi Takemoto↓
 59'      yellow_cardKohei Kuroki
 69'      substitutionKaito Abe↑Keisuke Tanabe↓
 69'      substitutionShohei Aihara↑Naohiro Sugiyama↓
 72'    Tsukasa Umesaki↑Hiroto Goya↓ substitution  
 72'    Samuel Vanderlei da Silva↑Kohei Isa↓ substitution  
 76'    Kento Haneda↑Katsunori Ueebisu↓ substitution  
 80'    Samuel Vanderlei da Silva (Assist:Tsukasa Umesaki) goal 1-2  
 87'      substitutionShuichi Sakai↑Shohei Mishima↓
 90'    Naoki Nomura yellow_card  

Đội hình thi đấu Oita Trinita vs Roasso Kumamoto

Oita Trinita Roasso Kumamoto
11 Hokuto Shimoda
31 Matheus Pereira
1 Shun Takagi
19 Katsunori Ueebisu
33 Hiroto Goya
13 Kohei Isa
3 Misao Yuto
6 Yuki Kobayashi
21 Eduardo da Silva Nascimento Neto
23 Hiroto Nakagawa
38 Keita Takahata
7 Keisuke Tanabe
5 Masahiro Sugata
16 Koki Sakamoto
3 Osamu Henry Iyoha
18 Naohiro Sugiyama
14 Yuhi Takemoto
23 Yuya Sato
6 So Kawahara
15 Shohei Mishima
2 Kohei Kuroki
9 Toshiki Takahashi
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
10 Naoki Nomura
18 Kazuki Fujimoto
43 Masaki Yumiba
49 Kento Haneda
22 Samuel Vanderlei da Silva
24 Konosuke Nishikawa
27 Tsukasa Umesaki
1 Ryuga Tashiro
11 Shohei Aihara
33 Kaito Abe
32 Itto Fujita
4 Shuichi Sakai
28 Yusei Toshida
10 Shun Ito

Số liệu thống kê Oita Trinita vs Roasso Kumamoto

Oita Trinita   Roasso Kumamoto
6
 
Phạt góc
 
0
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
1
 
Thẻ vàng
 
1
18
 
Tổng cú sút
 
11
5
 
Sút trúng cầu môn
 
5
13
 
Sút ra ngoài
 
6
16
 
Sút Phạt
 
10
68%
 
Kiểm soát bóng
 
32%
58%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
42%
9
 
Phạm lỗi
 
14
1
 
Việt vị
 
2
3
 
Cứu thua
 
3
112
 
Pha tấn công
 
85
73
 
Tấn công nguy hiểm
 
41

17:30 Incheon United 2-2 Daegu FC

17:00 Suwon Samsung Bluewings 2-1 Gimcheon Sangmu

16:05 Western United FC 0-1 Melbourne Victory

21:15 Al-Wasl 2-4 Ajman

21:15 1 Al-Dhafra 0-1 Al Ahli(UAE)

21:15 Emirates Club 0-1 Al Oruba (UAE)

21:00 El Gounah 0-1 Misr Elmaqasah

22:00 Torpedo Kutaisi 1-1 FC Telavi

19:30 Gagra Tbilisi 0-2 Samgurali Tskh

19:30 FC Sioni Bolnisi 0-0 Dila Gori

22:00 U.S.Monastir 1-0 Sifakesi

17:30 Seoul E-Land FC 3-1 Gimpo FC 1

17:00 Jeonnam Dragons 2-0 FC Anyang

17:00 Daejeon Citizen 4-3 Busan I Park

20:00 Arba Minch 2-1 Awassa Kenema

17:00 Bahir Dar Kenema FC 1-0 Adama City

14:00 Addis Ababa Ketema 1-1 Dire Dawa

20:00 Kedah 0-0 Negeri Sembilan

20:00 Pulau Pinang 2-4 Sabah

19:15 Sarawak United 1-2 Kuala Lumpur

20:00 Biashara United FC 1-2 Namungo FC

18:00 1 Mbeya Kwanza 0-1 Geita Gold

19:00 Vipers 4-0 Mbarara City

22:00 Sitatunga 3-0 AS Police Porto-Novo 1

20:00 Yldrm Belediyesispor 0-1 Utkoi

20:00 Kutahyaspor 0-0 Artvin Hopaspor

18:15 Delhi Young Boys 0-1 Victory FC

22:00 FC Haka 1-1 SJK Seinajoen

22:00 HJK Helsinki 3-2 Lahti

22:00 AC Oulu 0-3 KuPs

19:00 Djurgardens U21 7-1 Degerfors IF U21

16:30 Pascoe Vale SC 1-2 Kingston City 1

19:00 Odense BK Reserve 0-2 Silkeborg IF Reserve

22:00 Rivers Angels (w) 0-0 Delta Queens (w)

19:00 Edo Queens (W) 0-1 Nasarawa Amazons (W)

15:30 Naija Ratels (W) 0-4 Bayelsa Queens FC (W)

20:00 Perlis United FC 0-3 Kuching FA

19:15 BFF Elite Football Academy 0-1 Azampur FC Uttara

17:00 Wari Club 0-1 Gopalganj SC

20:00 Spaeri FC 3-1 WIT Georgia Tbilisi

20:00 FC Shukura Kobuleti 0-0 Samtredia

20:00 FC Metalurgi Rustavi 2-0 Gareji Sagarejo 1

20:30 Maritimo U23 0-2 Braga U23

17:00 Benfica U23 1-0 Estoril U23

22:10 1 MC Oran U21 1-0 CR Belouizdad U21

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 1-0 FC Terek Groznyi Youth

21:00 El Alameen 2-0 Al Badari SC

16:00 Trabzonspor U19 4-0 Altay Spor KulubuU19

18:00 Hunters FC 0-4 Khukh Chononuud

20:00 Al Akhaahli Alay 4-0 Sporting Club Beirut

20:00 Al-Hikma 1-0 Al-Safa

22:00 FK Tauras Taurage 1-4 Marijampole City

21:30 Denmark U17 1-2 Sweden U17

21:30 Srbija C.Gora U17 1-1 Belgium U17

21:00 FC Flora Tallinn U19 0-4 Tartu JK Tammeka U19

21:00 1 Tallinna JK Legion U19 2-2 JK Nomme United U19

21:00 JK Laanemaa Hiiumaa U19 0-3 Ida-Virumaa FC Alliance U19

22:00 Tampere United 0-0 Klubi 04 Helsinki

20:00 Envigado FC Reserves 4-0 FC Leones Reserves

19:45 Dynamic Herb Cebu 0-1 United City FC

16:00 Kaya FC 1-0 Stallion Laguna FC

19:00 Perth SC 1-2 Armadale SC

18:45 1 Murdoch Uni Melville 1-0 FC Ashfield

18:30 Western Knights 3-0 Willip

17:30 Stirling Macedonia 3-0 Balga SC

17:00 Sydney University 3-1 Norwest FC

17:00 Hake Ya Dong in Sydney City 2-2 Marconi Stallions

16:45 SWQ Thunder 0-7 Queensland Lions SC

16:45 Hellenic AC 1-2 Mindil Aces

16:30 Melbourne Knights 1-0 Collingwood

16:30 Dandenong Thunder 1-0 Port Melbourne

16:30 Hearst Neville 4-0 Macquarie Dragons

16:30 Mounties Wanderers 3-0 Enfield Rovers)

16:30 Spirit FC 4-2 Hills Brumbies 1

16:30 Bonnyrigg White Eagles 1-1 Bankstown City Lions

16:00 Charleston City Blues 0-3 Newcastle Olympic

16:00 Monaro Panthers 3-3 Canberra Olympic

16:00 Kingborough Lions 2-0 Hobart United 1

16:00 Arncliffe Aurora 1-2 PCYC Parramatta Eagles

16:21 Sanepa Club 3-1 Manohara United Club

14:10 Swoyambhu Club 1-0 Oasis Club

20:00 Kampala Queens (w) 1-0 Olila High School (w)

20:00 Kawempe Muslim FC (w) 2-0 Lady Doves FC (w)

20:00 Uganda Martyrs (w) 5-1 She Maroons (W)

22:00 Tartu JK Maag Tammeka 1-3 JK Tallinna Kalev

18:30 Turan Tovuz 2-0 Zira FK II

18:30 Standard Sumgayit II 1-3 FK Qabala II

18:30 Qarabag II 0-0 Qaradag Lokbatan

18:30 PFC Neftchi II 2-3 Zaqatala FK

18:30 Keshla FK II 6-0 FK MOIK Baku 1

18:30 2 FK Kapaz Ganca 0-0 Sabah II

21:00 Navbahor Namangan 0-0 Neftchi Fargona 1

21:00 Nasaf Qarshi 5-0 Qizilqum Zarafshon

21:00 Metallurg Bekobod 2-1 Dinamo Samarqand 1

16:45 Rydalmere Lions FC 1-4 Inter Lions

19:15 FAM-MSN Project Squad 0-1 UiTM FC

22:30 NK Croatia Zmijavci 1-0 NK Dugopolje

22:10 Excursionistas Reserves 2-1 El Porvenir Reserves 3

22:00 CA Atlas Reserves 2-1 Deportivo Laferrere Reserves

22:00 Ferrocarril Midland Reserves 2-1 Sportivo Italiano Reserves

21:33 Sacachispas Reserves 1-4 Almagro Reserves

21:20 Argentino Merlo Reserves 0-0 Berazategui Reserves

21:00 Puerto Nuevo Reserves 1-1 Lujan Reserves

21:00 Almirante Brown Reserves 1-2 Chacarita Juniors Reserves

20:00 Atletico Fenix Reserves 3-6 UAI Urquiza Reserves

20:00 Ferro Carril Oeste Reserves 2-1 CA San Telmo Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657