Kết quả trận Olimpia Asuncion vs Flamengo, 05h15 ngày 12/08

Olimpia Asuncion
Olimpia Asuncion
1
Flamengo
Flamengo
4
Kết quả bóng đá Cúp Libertadores Nam

Olimpia Asuncion vs Flamengo


05:15 ngày 12/08/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 4 - 4

Tỷ lệ Olimpia Asuncion vs Flamengo


TLCA
1.85 : 0:0 : 0.46
TL bàn thắng:
3.22 : 4 1/2 : 0.23
TL Thắng - Hòa - Bại
150.00 : 12.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 2

Diễn biến chính Olimpia Asuncion vs Flamengo

 16'    0-1   goalGiorgian De Arrascaeta Benedetti (Assist:Bruno Henrique Pinto)
 20'    Richard Ortiz yellow_card  
 32'    Sergio Andres Otalvaro Botero↑Victor Salazar↓ substitution  
 38'    Edgardo Orzuza yellow_card  
 43'    Derlis Alberto Gonzalez Galeano yellow_card  
 43'      yellow_cardFilipe Luis Kasmirski
 45'      yellow_cardGustavo Henrique Vernes
 45'    0-2   goalGabriel Gabigol
 45'    Ivan Torres (Assist:Sergio Andres Otalvaro Botero) goal 1-2  
 51'    1-3   goalGabriel Gabigol (Assist:Bruno Henrique)
 51'    Saul Savin Salcedo Zarate yellow_card  
 54'      yellow_cardMauricio Isla
 55'      yellow_cardGiorgian De Arrascaeta Benedetti
 57'      substitutionRamon Ramos Lima↑Filipe Luis Kasmirski↓
 57'      substitutionMatheus Franca Silva↑Mauricio Isla↓
 59'    Hugo Quintana↑Edgardo Orzuza↓ substitution  
 60'    Jorge Recalde↑Walter Rodrigo Gonzalez Sosa↓ substitution  

Đội hình thi đấu Olimpia Asuncion vs Flamengo

Olimpia Asuncion Flamengo
12 Alfredo Aguilar
11 Ivan Torres
17 Ramon Sosa Acosta
5 Saul Savin Salcedo Zarate
2 Victor Salazar
10 Derlis Alberto Gonzalez Galeano
6 Richard Ortiz
22 Edgardo Orzuza
32 Braian Oscar Ojeda Rodriguez
24 Roque Santa Cruz Cantero
9 Walter Rodrigo Gonzalez Sosa
1 Diego Alves Carreira
16 Filipe Luis Kasmirski
2 Gustavo Henrique Vernes
4 Leo Pereira
44 Mauricio Isla
27 Bruno Henrique Pinto
5 Willian Souza Arao da Silva
10 Diego Ribas da Cunha
7 Everton Augusto de Barros Ribeiro
14 Giorgian De Arrascaeta Benedetti
9 Gabriel Gabigol
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
19 Agustin Ale Perego
40 Marino Arzamendia
7 Nestor Abraham Camacho Ledesma
27 Marcelo Alejandro Estigarribia Balmori
44 Gustavo
8 William Gabriel Mendieta Pintos
1 Gaston Olveira Echeverria
20 Sergio Andres Otalvaro Botero
38 Hugo Quintana
28 Jorge Recalde
34 Jordan Federico Santacruz Rodas
43 Adelio Daniel Zarate Miltos
22 Gabriel Batista
40 Vitor Gabriel Claudino Rego Ferreira
35 Gomes
20 Lazaro Vinicius Marques
34 Matheus Franca Silva
19 Michael Richard Delgado De Oliveira
41 Gabriel Noga
36 Ramon Ramos Lima
29 Rodinei Marcelo de Almeida
45 Hugo de Souza Nogueira
33 Thiago Maia Alencar
11 Victor Vinicius Coelho Santos

Số liệu thống kê Olimpia Asuncion vs Flamengo

Olimpia Asuncion   Flamengo
4
 
Phạt góc
 
0
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
4
 
Thẻ vàng
 
4
11
 
Tổng cú sút
 
11
3
 
Sút trúng cầu môn
 
6
8
 
Sút ra ngoài
 
5
50%
 
Kiểm soát bóng
 
50%
44%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
56%
242
 
Số đường chuyền
 
288
13
 
Phạm lỗi
 
9
4
 
Việt vị
 
2
13
 
Đánh đầu thành công
 
19
2
 
Cứu thua
 
1
8
 
Rê bóng thành công
 
10
6
 
Đánh chặn
 
4
8
 
Thử thách
 
13
78
 
Pha tấn công
 
53
47
 
Tấn công nguy hiểm
 
37

02:00 Glasgow Rangers 2-0 Brondby IF

02:00 Lokomotiv Moscow 0-1 Galatasaray

02:00 Eintracht Frankfurt 3-1 Olympiakos Piraeus

02:00 West Ham United 3-0 Racing Genk

02:00 Napoli 3-0 Legia Warszawa

02:00 1 Sturm Graz 0-1 Sociedad

02:00 PSV Eindhoven 1-2 Monaco

02:00 Sparta Praha 3-4 Lyon 1

23:45 Ludogorets Razgrad 0-1 Sporting Braga

23:45 Lazio 0-0 Marseille

23:45 Fenerbahce 2-2 Royal Antwerp

23:45 Rapid Wien 2-1 Dinamo Zagreb

23:45 Betis 1-1 Bayer Leverkusen

23:45 Midtjylland 1-1 Crvena Zvezda

02:00 CFR Cluj 0-1 AZ Alkmaar

02:00 Baumit Jablonec 2-2 Randers FC

02:00 Basel 3-1 Omonia Nicosia FC

02:00 1 CSKA Sofia 0-1 Zorya

02:00 Slovan Bratislava 2-0 FC Lincoln

02:00 Partizan Belgrade 0-1 KAA Gent

23:45 1 FC Copenhagen 1-2 PAOK Saloniki

23:45 Alashkert 0-3 LASK Linz

23:45 Maccabi Haifa 1-0 Slavia Praha

23:45 Feyenoord 3-1 Union Berlin

23:45 Qarabag 2-1 FC Kairat Almaty

23:45 Bodo Glimt 6-1 AS Roma

23:45 Vitesse Arnhem 1-0 Tottenham Hotspur

23:45 NK Mura 05 1-2 Rennes

23:45 Anorthosis Famagusta FC 2-2 FC Flora Tallinn

21:30 HJK Helsinki 0-5 Maccabi Tel Aviv

01:15 Koninklijke HFC 8-0 JOS Watergraafsmeer

22:59 Cordoba (w) 0-0 Real Betis (w)

16:00 Mandala (w) 0-3 Sunrise FC (w)

07:00 Union La Calera 1-2 Cobresal

04:30 Universidad de Chile 0-1 Palestino

02:00 CSD Antofagasta 1-2 Union Espanola

06:00 Internacional RS 1-1 Bragantino

07:15 Talleres Cordoba 0-2 River Plate 1

05:00 Independiente 1-1 Sarmiento Junin

02:45 Newells Old Boys 0-0 Aldosivi Mar del Plata

00:30 Argentinos juniors 3-1 Colon de Santa Fe 1

23:30 Al-Wasl 0-2 Al Ain

21:15 Banni Yas 2-2 Khor Fakkan 1

21:15 Ittihad Kalba 2-1 Al Oruba (UAE)

02:00 Mirandes 1-2 Girona

02:00 Real Oviedo 1-3 Burgos CF

00:00 Zaragoza 1-1 Ponferradina

23:45 Almeria 3-1 Real Sociedad B

23:10 1 OKS Stomil Olsztyn 2-4 Podbeskidzie Bielsko-Biala

23:30 Al-Wakra 4-1 Al Duhail

06:00 Deportiva Once Caldas 2-1 La Equidad

07:00 Portuguesa FC 1-1 Zulia FC

07:00 Zamora Barinas 0-0 Estudiantes Merida FC

03:00 Atletico Venezuela 2-4 Monagas SC 1

03:00 CD Hermanos Colmenares 2-1 Trujillanos

22:00 Universidad Central de Venezuela 4-1 Mineros de Guayana

21:30 FK Napredak Krusevac 1-1 Novi Pazar 1

05:00 Club Chivas Tapatio 1-3 CSyD Dorados de Sinaloa

23:30 Petrolul Ploiesti 2-0 CSA Steaua Bucuresti

06:30 Wanderers FC 1-0 Nacional Montevideo

01:30 Club Atletico Progreso 2-0 Deportivo Maldonado

23:15 Boston River 3-2 CS Cerrito

21:00 1 IA Sud America 0-0 Cerro Largo

20:30 Persebaya Surabaya 1-1 Persela Lamongan

18:15 Persik Kediri 4-2 Persipura Jayapura

16:00 FC Kaganat 0-2 FC Ilbirs

03:00 1 Jocoro FC Reserves 4-2 CD FAS U20 1

16:00 White City Woodville 2-0 West Torrens Birkalla

19:00 Nairobi Star City 3-1 Wazito FC

07:00 San Francisco Reserves 0-2 Aguilas UP

06:00 Plaza Amador Reserves 4-1 Tauro Reserves 2

22:00 Bahrain (w) 0-0 Laos (w)

18:00 Guam (w) 0-8 Myanmar (w)

13:00 Lebanon (w) 1-0 UAE (nữ)

22:59 Al-Seeb 3-0 Muscat 1

20:15 Dhufar 1-0 Nizwa Club

20:00 Al-Nahda Muscat 4-0 Saham 1

19:55 Al-Msnaa 3-1 Sohar Club

22:00 1 Hapoel Segev Shalom 0-1 Hapoel Ironi Gedera

21:30 Hapoel Kfar Shalem 2-1 Hapoel Azor

21:00 Hapoel Bnei Lod 0-2 Maccabi Herzliya

17:15 Salgaocar Sports Club 1-1 Sesa Football Academy

17:00 Rangers SC 5-1 Garhwal Diamon

17:00 Garhwal FC 4-0 Sudeva Moonlight FC

14:30 Shastri FC 1-7 Hindustan Aeronautics Limited

18:00 Lernayin Artsakh 1-0 Shirak

01:00 1 Marilia (Youth) 2-2 Monte Azul SP (Youth)

01:00 Guarani SP (Youth) 2-1 Santos (Youth)

01:00 Ponte Preta (Youth) 0-1 Tanabi SP (Youth)

01:00 Desportiva Ferroviaria U20 1-0 Fernando Boris U20 1

01:00 Desportivo Brasil Youth 3-3 Portuguesa Santista U20

21:00 Juventus-AC (Youth) 1-2 Sao Bernardo (Youth)

21:00 XV de Piracicaba (Youth) 0-0 Capivariano FC SP Youth

21:00 1 Palmeira FC RN (Youth) 1-1 Osasco Audax Youth

21:00 Taubate (Youth) 2-1 Amparo U20

21:00 XV de Jau (Youth) 1-1 Velo Clube Youth

21:00 Sao Paulo (Youth) 4-1 AA Flamengo Guarulhos U20

20:00 Neman Grodno Reserves 1-2 Bate Borisov Reserves

07:00 Deportivo Saprissa 4-3 C.S.D. Comunicaciones

00:30 Sahab SC 0-2 Al Wihdat Amman

22:00 Ramtha Club 4-2 Shabab AlOrdon

22:00 Al Aqaba SC 4-0 Al-Jazeera

01:00 Moss U19 0-1 Follo U19

22:00 Tromso U19 3-0 Sandnes UlfU19

20:00 Aalesund FKU19 5-2 Asane Fotball U19

19:00 Brann u19 2-2 Stabaek U19

18:30 Haugesund U19 2-1 Molde U19

05:30 Vila Nova 3-0 Rio Branco VN 1

04:00 Atletico Acreano 1-1 Aquidauanense

00:30 VfR Krefeld-Fischeln 4-2 SC Union Nettetal

19:25 Al-Saqer 0-0 Al-Arabi(KSA)

01:30 Sportivo Trinidense 2-1 Guarani de Trinidad

21:30 CS Constantine U21 3-1 MC Oran U21

07:30 CRB AL 2-1 River PI

05:00 America FC Natal RN 1-1 Moto Club Sao Luis MA

19:30 Abo Qair Semads 1-0 EI Raja Marsa Matruh

19:30 Haras El Hedoud 2-2 Sporting Alexandria

19:30 Baladiyet El Mahallah 1-0 Dekernes

19:30 El Hammam 2-2 Al Zarka

19:30 El Olympi 1-0 Petrojet

23:30 Naft Alwasat 2-0 AL Minaa

21:15 Al Shorta 3-2 Zakho

19:00 Baghdad 2-2 Al-Naft

19:00 Al Diwaniya 3-1 Arbil

19:00 Samarra 0-1 Al Zawraa

01:00 Atletico PE 1-1 1 de Maio FC

21:00 TB/FCS/Royn 0-1 EB Streymur

00:00 Al-Tai 1-2 Al Ahli Jeddah

21:55 Al-Baten 2-0 Al-Feiha

02:00 Lecco 2-3 Renate AC

22:30 Pro Vercelli 2-1 Giana

20:15 Pakistan Army 1-1 WAPDA FC

17:00 Khan Research Laboratories 0-3 SSGC

18:00 Aral Nukus 1-1 Shurtan Guzor

18:00 Xorazm Urganch 1-1 Yangiyer

22:59 Srbija C.Gora U17 11-0 Liechtenstein U17

17:00 Bulgaria U17 1-0 Croatia U17

21:30 Flekkeroy 2-2 Kjelsas

01:00 Ibis SC 0-1 Petrolina PE

18:00 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 2-0 Inhulets Petrove U21 1

17:00 Desna Chernihiv U21 0-1 PFC Oleksandria U21

16:00 Sunshine Coast Wanderers U23 3-0 Peninsula Power U23

07:00 Mỹ nữ 0-0 Korea Rep (w)

02:30 Trinidad Tobago (w) 0-0 Panama (w)

01:00 Spain (w) 3-0 Morocco (w)

23:00 Costa Rica (w) 0-1 Jamaica (w)

21:05 Honduras U20 3-1 NicaraguaU20

20:30 Italy (w) U23 1-4 Spain (w) U23

20:30 Qatar U17 2-2 Saudi ArabiaU17

20:00 Boca Juniors (w) 0-3 Uruguay (w)

16:00 Czech Republic U16 2-1 Slovakia U16

01:00 Ireland (w) 0-1 Thụy Điển nữ

01:00 Belgium (w) 7-0 Kosovo (w)

00:15 Poland (w) 0-0 Norway (w)

00:00 Portugal (w) 2-1 Serbia (w)

22:59 Ukraine (w) 4-0 Faroe Islands (w)

22:59 Israel (w) 0-1 Germany (w)

22:59 Denmark (w) 8-0 Bosnia and Herzegovina (w)

22:00 Georgia (w) 0-3 Finland (w)

22:00 Turkey (w) 1-0 Bulgaria (w)

22:00 Latvia (w) 1-4 North Macedonia (w)

22:00 Albania (w) 5-0 Armenia (w)

21:00 Russia (w) 3-0 malta (w)

19:00 Montenegro (w) 2-0 Azerbaijan (w)

15:15 Sriwijaya FC 2-0 AS Abadi

00:00 GAIS 2-3 AFC Eskilstuna 1

19:15 Hapoel Shfaram U19 4-2 Neve Yosef U19

21:00 BKMA 0-1 FC Pyunik

18:00 1 Noravank 0-1 Urartu

01:00 Argentino de Rosario 1-2 Deportivo Muniz

01:30 Bela Vista U20 1-1 Independente AP(U20)

01:10 Riopardense RS 0-1 GE Bage 1

01:30 Guanabara City FC 1-2 ABD FC

01:30 Arapongas EC 0-1 Rolandia EC

00:30 Al Orthodoxi (w) 6-0 Al Istiqlal (W)

22:00 Amman (W) 19-0 Al Qadisiyah (W)

02:30 Wydad Casablanca 1-0 Olympique de Safi

21:00 MFK Tyumen Futsal 4-4 Novali Futsal

05:00 1 San Martin FC 1-2 Costa Del Este Reserves

04:40 1 Veraguas FC Reserves 2-0 CD Universitario Reserves

04:00 CD Centenario 0-4 Sporting San Miguelito Reserves

03:00 UMECIT 3-1 Colon C 3

20:15 Metallurg Bekobod 0-1 OTMK Olmaliq

02:00 Ceara U23 2-1 Gremio RS U23

01:15 Deportivo Armenio Reserves 1-0 Canuelas FC Reserves

01:10 Deportivo Merlo Reserves 1-1 CA San Miguel Reserves

01:00 JJ Urquiza Reserves 0-1 UAI Urquiza Reserves

01:00 1 CSD Flandria Reserves 3-1 Los Andes Reserves

01:00 Club Comunicaciones Reserves 1-1 CA Colegiales Reserves 1

01:00 1 CA Atlas Reserves 1-0 El Porvenir Reserves

01:00 Villa San Carlos Reserves 1-1 Talleres Remedios Reserves

22:10 1 Excursionistas Reserves 1-3 Berazategui Reserves

22:00 Sportivo Italiano Reserves 0-0 CA Ituzaingo Reserves

20:00 Deportivo Moron Reserves 3-2 Chacarita Juniors Reserves

20:00 Argentinos Jrs Reserves 2-1 Colon Reserves

19:00 1 Almagro Reserves 0-2 Almirante Brown Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657