Kết quả trận Orebro vs Degerfors IF, 00h10 ngày 26/10

Orebro
Orebro
1
Degerfors IF
Degerfors IF
2
Kết quả bóng đá Thụy Điển

Orebro vs Degerfors IF


00:10 ngày 26/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 6 - 2

Tỷ lệ Orebro vs Degerfors IF


TLCA
0.69 : 0:0 : 1.29
TL bàn thắng:
6.25 : 2 1/2 : 0.09
TL Thắng - Hòa - Bại
225.00 : 12.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Diễn biến chính Orebro vs Degerfors IF

 6'    David Seger↑Martin Broberg↓ substitution  
 26'    0-1   goalVictor Edvardsen (Assist:Sebastian Ohlsson)
 33'    0-2   goalAbdelrahman Saidi (Assist:Christos Gravius)
 40'    Michael Almeback yellow_card  
 44'      yellow_cardAdam Carlen
 45'    Richard Friday Emeka yellow_card  
 45'    Benjamin Hjertstrand yellow_card  
 46'    Jake Larsson↑Michael Almeback↓ substitution  
 47'    David Seger yellow_card  
 53'    Andreas Skovgaard yellow_card  
 54'      yellow_cardChristos Gravius
 67'      substitutionJonathan Tamimi↑Axel Lindahl↓
 70'    Nordin Gerzic↑Nahir Besara↓ substitution  
 71'    Hussein Ali↑Daniel Bjornkvist↓ substitution  
 83'    Agon Mehmeti↑David Seger↓ substitution  
 85'    Jiloan Hamad yellow_card  
 86'      substitutionJohan Bertilsson↑Nikola Djurdjic↓
 86'      substitutionJustin Salmon↑Abdelrahman Saidi↓
 90'    Agon Mehmeti goal 1-2  

Đội hình thi đấu Orebro vs Degerfors IF

Orebro Degerfors IF
1 Bobby Allain
6 Benjamin Hjertstrand
27 Andreas Skovgaard
4 Nasiru Moro
14 Michael Almeback
2 Daniel Bjornkvist
18 Jiloan Hamad
17 Johan Martensson
11 Nahir Besara
10 Martin Broberg
20 Richard Friday Emeka
1 Alfie Whiteman
4 Sean Sabetkar
5 Oliver Ekroth
7 S. Ohlsson
12 Erik Lindell
21 Adam Carlen
11 Christos Gravius
18 Axel Lindahl
40 Nikola Djurdjic
16 Victor Edvardsen
19 Abdelrahman Saidi
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
33 Gustav Leijon
9 Agon Mehmeti
25 Nordin Gerzic
12 Jake Larsson
31 Patrick Luan dos Santos
89 Kevin Walker
16 David Seger
24 Hussein Ali
9 Johan Bertilsson
17 Anton Kralj
23 Adhavan Rajamohan
2 Gustav Granath
22 Justin Salmon
25 Jeffrey Joseph Gal
8 Ferhat Ayaz
3 Jonathan Tamimi

Số liệu thống kê Orebro vs Degerfors IF

Orebro   Degerfors IF
7
 
Phạt góc
 
2
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
6
 
Thẻ vàng
 
2
14
 
Tổng cú sút
 
7
6
 
Sút trúng cầu môn
 
4
8
 
Sút ra ngoài
 
3
6
 
Cản sút
 
5
11
 
Sút Phạt
 
19
42%
 
Kiểm soát bóng
 
58%
49%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
51%
380
 
Số đường chuyền
 
557
16
 
Phạm lỗi
 
10
4
 
Việt vị
 
2
13
 
Đánh đầu thành công
 
14
2
 
Cứu thua
 
5
16
 
Rê bóng thành công
 
11
7
 
Đánh chặn
 
11
18
 
Thử thách
 
12
128
 
Pha tấn công
 
97
66
 
Tấn công nguy hiểm
 
45

02:30 Wolves 0-0 Burnley

02:30 West Ham United 1-1 Brighton Hove Albion

01:00 Angers 1-3 Monaco

01:00 Metz 1-3 Montpellier

01:00 Troyes 2-0 Lorient

01:00 Stade Brestois 1-0 Saint Etienne

01:00 Strasbourg 5-2 Bordeaux

00:30 Bologna 1-0 AS Roma

00:30 Inter Milan 2-0 Spezia

02:00 Feyenoord 2-1 Heracles Almelo

02:45 Dundee 1-0 Saint Johnstone

02:45 Aberdeen 2-0 Livingston 1

02:30 CE Europa 0-1 SD Amorebieta

02:30 C.D. San Fernando Isleno 2-3 Cultural Leonesa

02:30 Extremadura 1-4 Zamora CF

02:30 Cacereno 1-2 Ponferradina

02:30 1 CD Arenteiro 2-1 SD Logrones 1

02:15 CF Talavera de la Reina 2-0 UE Cornella

02:00 UCAM Murcia 2-2 Deportivo La Coruna

02:00 Atletico Mancha real 2-1 CF Internacional De Madrid 1

02:00 Andratks 2-1 Real Oviedo

02:00 AD San Juan 1-2 UD San Sebastian Reyes

02:00 UD Alzira 0-1 Fuenlabrada

01:00 Solares Medio Cudeyo 2-3 RCD Espanyol

01:00 Algeciras 1-2 Unionistas de Salamanca

01:00 Brea 0-2 Ibiza Eivissa

01:00 1 G. Segoviana 0-0 Mallorca 1

01:00 Cordoba 0-0 Sevilla

00:30 Bergantinos CF 2-0 CD Tudelano

22:30 CD Mensajero 0-1 Zaragoza

02:30 Young Boys 3-1 Lugano

02:00 Real Santa Cruz 1-1 Nacional Potosi

02:15 Motor Lublin 1-2 Legia Warszawa

23:15 Arka Gdynia 2-1 Zaglebie Lubin

20:30 LKS Nieciecza 0-2 Rakow Czestochowa

17:45 Garbarnia Krakow 0-4 Lech Poznan

02:30 Cittadella 2-2 Como

00:00 Parma 0-1 Brescia

22:30 Tsarsko Selo 0-1 Levski Sofia

20:00 Lokomotiv Plovdiv 1-1 Cherno More Varna

02:30 Resovia Rzeszow 2-2 GKS Katowice

00:00 Chrobry Glogow 1-0 LKS Lodz

02:00 Estudiantes Merida FC 4-1 Deportivo La Guaira 1

00:30 Crvena Zvezda 1-0 FK Vozdovac Beograd

22:00 1 Pogon Siedlce 1-1 Ruch Chorzow

19:00 2 FK Graficar Beograd 2-2 FK Buducnost Dobanovci

19:30 Krsko Posavlje 1-1 Roltek Dob

19:00 ND Gorica 1-0 NK Nafta

19:30 CSKA 1948 Sofia II 0-1 PFK Montana

19:30 Septemvri Sofia 2-0 Strumska Slava

19:30 FC Maritsa 1921 2-0 Sportist Svoge

19:30 Marek Dupnitza 2-2 Septemvri Simitli

19:30 Ludogorets Razgrad II 1-1 Minyor Pernik

19:30 Litex Lovech 3-0 Botev Plovdiv II

19:30 FC Hebar Pazardzhik 2-0 Yantra Gabrovo

22:59 Simba Sports Club 2-1 Geita Gold

21:00 Vac VLSE U19 4-2 ZalaegerzsegTE U19

19:30 1 HNK Cibalia 1-0 Bijelo Brdo

20:10 1 Bugesera 0-0 Rutsiro FC

20:00 Espoir FC 2-2 Rayon Sports FC

20:00 Etincelles 0-2 Kiyovu FC

20:00 2 Etoile de LEst 1-0 Gasogi Utd

20:00 Gicumbi FC 1-2 AS Kigali

20:00 Police FC 1-0 Marines FC

21:00 Mogoditshane Fighters 1-1 Botswana Police XI SC

02:00 1 Saudi Arabia 0-1 Jordan 1

22:59 Morocco 4-0 Palestine

20:00 Ai Cập 1-0 Lebanon

17:00 Algeria 4-0 Sudan

22:00 Valadares Gaia FC 0-1 Leca

19:00 Progreso U19 1-0 Deportivo Maldonado U19

02:30 AEL Larisa 1-1 PAOK Saloniki

01:15 AEK Athens 4-0 AE Kifisias

00:00 Panathinaikos 2-1 Volos NFC

22:00 Levadiakos 3-2 Olympiakos Piraeus

22:00 Aris Thessaloniki 3-1 OFI Crete

20:00 Niki Volou 0-1 Panaitolikos Agrinio

02:30 Queen of South 2-1 Greenock Morton

17:00 Ararat-Armenia B 0-0 Urartu II

22:00 Al-Ahli(BHR) 0-0 Al-Budaiya

22:00 Bahrain SC 1-0 Malkia

22:00 Al-Hala 0-2 Al-Muharraq

01:00 Osasco Audax Youth 1-0 Corinthians Paulista (Youth)

01:00 Guarani SP (Youth) 0-3 Ferroviaria SP (Youth)

01:00 CRB (Youth) 2-0 Santa Cruz PE U20

20:00 1 Panagriniakos 2-1 Aias Gastounis

20:00 Anagennisi Artas 2-1 Tilikratis 1

02:30 CD Subiza 1-0 CA Cirbonero

16:30 Young Challengers 0-4 Bangalore Independents

02:00 Sunderland A.F.C 0-1 Oldham Athletic

02:00 Sheffield Wednesday 0-3 Hartlepool United

17:00 Farul Constanta U19 4-1 Dinamo Bucharest U19

00:10 Row Rybnik (w) 2-6 UKS Staszkowka Jelna (w)

19:00 Biu Chun Rangers 2-0 Hong Kong U23

02:00 Everton U23 0-3 Peterborough United U23

02:00 Ahrweiler BC 1-4 FC Karbach

01:30 1 SV Genc Osman Duisburg 4-1 SV Burgaltendorf 1913

01:30 Gonsenheim 3-3 FV Dudenhofen

01:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 0-2 TuS Koblenz

01:30 Tus Marienborn 2-0 TUS Mechtersheim

01:00 FC Eintracht Rheine 2-2 SV Rodinghausen

02:30 Kortrijk 1-0 Oostende

02:00 KVSK Lommel 0-2 KAA Gent

00:45 1 Westerlo 2-3 Oud Heverlee 1

00:00 KAS Eupen 2-2 Zulte-Waregem

02:45 Portadown Reserves 0-2 Crusaders Reserves

02:45 Cliftonville Reserves 0-1 Larne Reserves

22:59 OFK Petrovac 3-0 FK Sutjeska Niksic

22:00 Mornar 1-2 Decic Tuzi

21:00 FK Podgorica 0-0 FK Iskra Danilovgrad

20:00 FK Zeta 2-0 FK Rudar Pljevlja

19:00 Jezero Plav 1-2 FK Buducnost Podgorica

22:15 Marumo Gallants FC 3-1 TS Galaxy 1

00:30 Dynamo Dresden U19 2-0 Chemnitzer U19

00:00 Bayern Munchen U19 1-2 Augsburg U19

22:00 Hertha Berlin U19 2-0 Energie Cottbus U19

22:15 FK Dubocica 0-1 Partizan Belgrade

19:00 Backa Topola 2-1 Kolubara

19:00 Radnik Surdulica 1-2 FK Loznica

19:00 FK Rad Beograd 1-0 FK Napredak Krusevac

22:15 Al Wehda Mecca 0-1 Najran SC

21:25 Al-Qadasiya 3-0 AL-Rbeea Jeddah

19:25 Al-Akhdoud 2-1 Hajer

16:10 1 Alanyaspor U19 0-1 Altay Spor KulubuU19

16:00 Manisa Belediyespor U19 0-1 Denizlispor U19

16:00 Samsunspor U19 1-3 Balikesirspor U19

16:00 1 Bandirmaspor U19 1-1 Menemenspor U19

16:00 Konyaspor U19 3-3 Buyuksehir BLD.Spor U19

16:00 Umraniyespor U19 3-1 Istanbulspor U19

16:00 Kasimpasa U19 4-0 Giresunspor U19

16:00 Trabzonspor U19 2-0 Sivasspor U19

16:00 Gazisehir Gaziantep FK U19 1-4 Besiktas JK U19

16:00 Eyupspor U19 2-2 Keciorengucu U19

16:00 Goztepe U19 2-0 Yeni Malatyaspor U19

16:00 Ankaragucu U19 3-1 Gaokaerlishibang U19

19:00 Uttar Baridhara SC 0-0 Sheikh Jamal

16:30 Punjab FC 2-0 Haryana

16:00 Odisha FC 5-0 Bihar

13:00 Delhi FC 11-1 Uttarakhand FC 1

20:30 Padova 2-0 JuventusU23

01:00 Rheindorf Altach 0-1 Sturm Graz

20:00 1 NK Bravo U19 4-3 FC Koper U19

19:00 NK Publikum Celje U19 1-1 Ns Mura U19

17:00 NK Aluminij U19 1-3 Domzale U19

20:30 San Nicolo Notaresco 1-0 FC Matese

18:30 Shenyang City Public 1-2 Sichuan Jiuniu

01:00 Hodd 3-2 Stjordals Blink

22:00 Oliveirense U19 2-1 Pacos Ferreira U19

22:00 Leixoes U19 0-4 Vitoria SC Guimaraes U19

22:00 Vilafranquense U19 1-0 Belenenses U19

22:00 1 Vitoria FC Setubal U19 0-4 Alverca U19

22:00 FC Famalicao U19 1-1 Feirense U19

22:00 Tondela U19 1-1 FC Porto U19

20:00 Academica Coimbra U19 1-1 Benfica U19

18:00 Uniao Leiria U19 0-1 Sporting Lisbon U19

22:30 Sellos Colombianos 3-1 Talento y Vida

22:45 MC Breweries 3-1 Nimba FC

22:30 Freeport 5-1 Heaven Eleven

20:30 Abu Salim 1-0 Al Athad

20:30 J Verhoe Leigh 0-2 Al Mahalla

20:00 Darnes 0-0 Khaleej Sart

00:00 Bohemians 1905 3-0 MFK Karvina

00:00 KFUM Oslo 1-0 Sogndal

19:00 AC Majapahit 0-0 Persekap Pasuruan

15:30 Villa 2000 B 2-0 ABC Wirayudha

14:15 Dulamayo FC 1-5 Abdi United

13:00 Persinga Ngawi 0-0 PS Kota Pahlawan

12:30 1 Persital FC 3-2 Telaga Biru FC 1

21:30 Sporting Cabinda 1-2 Sagrada Esperanca 1

21:00 CRD Libolo 0-1 Primeiro de Agosto

21:00 1 Bravos do Maquis 2-3 Petro Atletico de Luanda

00:00 CD Platense Zacatecoluca Reserves 0-0 Municipal Limeno U20

17:00 Fehervar Videoton U19 1-1 Puskas Akademia FehervarU19

00:00 LNZ Lebedyn 0-2 Dnipro-1

14:00 Armenia (w) 0-10 Norway (w)

18:15 Sulut United 2-0 Kalteng Putra FC 1

15:15 Mitra Kukar 0-1 Persiba Balikpapan

15:15 Cilegon United 3-0 PSKC Cimahi

01:30 Berlin Hilalspor 0-2 Berlin Turkspor

21:00 1 Mohun Bagan(Ind) 1-5 Mumbai City

01:15 Hapoel Beer Sheva 2-1 Hapoel Tel Aviv

00:30 Maccabi Tel Aviv 1-1 Hapoel Natzrat Illit

00:00 Hapoel Jerusalem 0-1 Hapoel Kiryat Shmona

19:00 FC Noah 2-1 Noravank

16:00 Hume City 0-1 Melbourne City

16:00 Adelaide City FC 0-1 Melbourne Victory

15:30 1 Wollongong Wolves 1-2 Central Coast Mariners 1

01:25 Apollon Eglykadas 2-1 Astrapi Psarofaiou

19:30 Panionios 0-4 Kentavros Vrilission

19:30 Anagennisi Patron 1-1 Phgasos Mpegoulakiou

19:30 Agios Ierotheos 1-5 Ilioupoli

19:30 AO Chaidari FC 2-4 Fostiras

19:30 Athinaikos FC 1-0 Rouf FC

18:00 Muangkan FC 2-1 Chiangmai FC

01:00 2 Hatayspor 1-1 Eyupspor

22:59 Kayserispor 4-0 76 Igdir Belediye spor

21:00 Alanyaspor 6-0 Osmaniyespor

19:00 Adanaspor 1-2 Kocaelispor

19:00 Karagumruk 2-0 Sariyer

18:00 Denizlispor 3-0 Agri 1970 Spor 1

18:00 Samsunspor 4-0 Usakspor

18:00 Boluspor 4-2 Yeni Orduspor

17:00 1 Altinordu 1-3 Aksarayspor

17:00 Caykur Rizespor 0-1 Ankaraspor FK

18:00 Al Ittihad (SYR) 3-0 Al-Arabi

19:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-0 FK Shkupi

19:00 FK Shkendija 79 0-0 FC Struga Trim Lum

19:00 Sileks 1-1 Bregalnica Stip

18:00 Taiwan Power Company 1-1 Taiwan CPC

17:00 Taichung Futuro 2-0 Taicheng Lions

15:00 Hang Yuen FC 3-2 NTUPES

14:00 Tatung FC 1-4 Tainan City Steel

01:00 1 Fortaleza (w) 1-2 Ceara (w)

00:30 Levadia Tallinn 1-5 FC Flora Tallinn

17:00 FK Kapaz Ganca 2-2 Zira FK II

17:00 Keshla FK II 1-1 Turan Tovuz

17:00 1 PFC Neftchi II 2-1 Sabayi II

01:00 Perolas Negras 2-2 Olaria

22:59 Iraq U18 0-0 Lebanon U18

00:30 Dinamo Zagreb 1-3 Rijeka

22:00 1 ZNK Osijek 0-0 Slaven Koprivnica 1

20:30 Sampdoria Youth 2-2 Torino U20

20:30 Spal U19 3-2 Verona U20

20:30 Fiorentina U20 4-3 AC Milan U20

20:30 Inter Milan U20 0-0 Sassuolo U20

17:30 Empoli U20 4-1 Ascoli U20

17:00 Atalanta U20 1-1 Cagliari U19 1

17:00 Juventus U20 1-0 Lazio U20

17:00 AS Roma U20 2-0 Cosenza Calcio Youth

23:30 1 FC Timisoara 0-0 Arges

20:30 Gloria Buzau 0-1 FC Voluntari

19:00 Kampala City Council FC 3-1 BUL FC

19:00 Gaddafi FC 1-3 Vipers

19:10 San Martin de Tucuman Reserves 0-0 Instituto AC Cordoba II

19:00 Banfield Reserves 1-1 CA Independiente Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657