Kết quả trận Portimonense vs Estoril, 02h30 ngày 25/10

Portimonense
Portimonense
0
Estoril
Estoril
2
Kết quả bóng đá Bồ Đào Nha

Portimonense vs Estoril


02:30 ngày 25/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 3

Tỷ lệ Portimonense vs Estoril


TLCA
0.42 : 0:0 : 2.00
TL bàn thắng:
11.11 : 2 1/2 : 0.04
TL Thắng - Hòa - Bại
292.00 : 12.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Portimonense vs Estoril

 59'    0-1   goalAndre Franco (Assist:Rosier Loreintz)
 62'    Renato Barbosa dos Santos Junior yellow_card  
 68'      yellow_cardCarles Soria Grau
 68'    Anderson de Oliveira da Silva↑Pedro Miguel Cunha Sa↓ substitution  
 68'    Nakajima Shoya↑Iván Angulo↓ substitution  
 72'    0-2   goalBruno Lourenco (Assist:Arthur Gomes)
 72'    Wilinton Aponza↑Pedro Henrique de Oliveira Correia↓ substitution  
 81'    Gilbert Gianelli Imbula Wanga↑Aylton Aylton Boa Morte↓ substitution  
 83'      substitutionPatrick Patrick Sá De Oliveira↑Carles Soria Grau↓
 83'      substitutionAndre Clovis↑Rui Pedro Da Rocha Fonte↓
 83'      substitutionFrancisco Oliveira Geraldes↑Arthur Gomes↓
 84'      yellow_cardJoao Pedro Costa Gamboa
 85'      yellow_cardBruno Lourenco
 89'      substitutionRodrigo Ribeiro Valente↑Rosier Loreintz↓
 90'      substitutionRyotaro Meshino↑Bruno Lourenco↓

Đội hình thi đấu Portimonense vs Estoril

Portimonense Estoril
94 Samuel Portugal
5 Fali Cande
44 Pedro Henrique de Oliveira Correia
4 Willyan
18 Fahd Moufi
76 Carlinhos
21 Pedro Miguel Cunha Sa
8 Lucas Fernandes da Silva
77 Aylton Aylton Boa Morte
91 Renato Barbosa dos Santos Junior
70 Iván Angulo
99 Daniel Alexis Leite Figueira
2 Carles Soria Grau
28 Nahuel Ferraresi
4 Lucas africo
31 Joaozinho, Joao Carlos Reis Graca
21 Joao Pedro Costa Gamboa
32 Rosier Loreintz
11 Arthur Gomes
10 Andre Franco
20 Bruno Lourenco
17 Rui Pedro Da Rocha Fonte
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
10 Nakajima Shoya
11 Anderson de Oliveira da Silva
6 Henrique Jocu
25 Gilbert Gianelli Imbula Wanga
22 Filipe do Bem Relvas Vito Oliveira
32 Nakamura Kosuke
3 Lucas Possignolo
20 Lucas Queiroz Canteiro
39 Wilinton Aponza
8 Rodrigo Ribeiro Valente
18 Leonardo Ruiz
12 Thiago Rodrigues Da Silva
6 Francisco Oliveira Geraldes
14 Coly Racine
97 Patrick Patrick Sá De Oliveira
9 Andre Clovis
26 Ryotaro Meshino
22 David Bruno

Số liệu thống kê Portimonense vs Estoril

Portimonense   Estoril
6
 
Phạt góc
 
1
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
3
24
 
Tổng cú sút
 
6
3
 
Sút trúng cầu môn
 
2
14
 
Sút ra ngoài
 
2
7
 
Cản sút
 
2
61%
 
Kiểm soát bóng
 
39%
53%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
47%
502
 
Số đường chuyền
 
324
83%
 
Chuyền chính xác
 
73%
17
 
Phạm lỗi
 
16
0
 
Việt vị
 
2
36
 
Đánh đầu
 
36
22
 
Đánh đầu thành công
 
14
0
 
Cứu thua
 
3
13
 
Rê bóng thành công
 
20
6
 
Đánh chặn
 
7
23
 
Ném biên
 
15
1
 
Woodwork
 
0
13
 
Cản phá thành công
 
20
4
 
Thử thách
 
7
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
140
 
Pha tấn công
 
81
77
 
Tấn công nguy hiểm
 
33

19:00 1 Saint Etienne 1-3 PSG

18:30 Udinese 0-0 Genoa

14:30 FC Seoul 0-0 Gangwon FC

14:30 Incheon United 0-0 Pohang Steelers

12:40 Suwon Samsung Bluewings 0-0 Ulsan Hyundai FC

12:00 Daegu FC 0-2 Jeonbuk Hyundai Motors

14:15 Western Sydney 2-2 Newcastle Jets

12:05 Melbourne Victory 3-0 Brisbane Roar

19:00 Chiangrai United 0-1 Buriram United

18:30 Suphanburi FC 2-0 Bangkok United FC

18:00 Prachuap Khiri Khan 0-0 BG Pathum United

18:00 Chonburi Shark FC 3-0 Ratchaburi FC

19:30 Sheffield United 2-0 Bristol City

18:15 Sparta Rotterdam 0-1 AFC Ajax

19:00 Livingston 1-3 Glasgow Rangers

17:30 Gazisehir Gaziantep 3-2 Konyaspor

19:30 Racing Genk 2-3 Club Brugge 1

18:00 FK Nizhny Novgorod 0-0 Krylya Sovetov

19:00 ASK Bravo Publikum 1-2 FC Koper

17:00 Slavia Mozyr 0-0 Dinamo Minsk

17:00 Shakhter Soligorsk 0-1 FC Gomel

17:00 1 FC Rukh Brest 3-2 Dinamo Brest

17:00 Sputnik Rechitsa 0-3 Slutsksakhar Slutsk

17:00 Smorgon FC 1-0 FC Minsk

17:00 BATE Borisov 4-0 FK Vitebsk

17:00 1 FK Isloch Minsk 0-4 Energetik-BGU Minsk

17:00 Neman Grodno 3-1 FC Torpedo Zhodino

18:30 Wisla Plock 2-1 Cracovia Krakow

16:30 Samtredia 0-0 Dinamo Tbilisi

19:30 Debrecin VSC 1-1 Paksi SE Honlapja

18:00 Feirense 3-2 Porto B

19:30 Hamburger SV 3-0 Ingolstadt

19:30 Nurnberg 2-3 St. Pauli

19:30 SC Paderborn 07 1-1 Hansa Rostock

12:00 Renofa Yamaguchi 0-1 Ventforet Kofu

12:00 Zweigen Kanazawa FC 2-1 Montedio Yamagata

12:00 JEF United Ichihara Chiba 0-0 Kyoto Sanga

12:00 Thespa Kusatsu 0-0 Jubilo Iwata

12:00 Machida Zelvia 0-0 Omiya Ardija

12:00 V-Varen Nagasaki 0-1 Fagiano Okayama

12:00 Giravanz Kitakyushu 1-2 Tochigi SC

12:00 Mito Hollyhock 2-1 Ehime FC

18:40 1 GKS Tychy 0-1 Resovia Rzeszow

19:00 VfL Osnabruck 0-1 SC Freiburg (Youth)

19:00 Radnicki Nis 3-0 Radnik Surdulica

19:00 Kolubara 2-1 Backa Topola

17:30 Keciorengucu 3-2 Umraniyespor

17:00 FC Timisoara 2-1 CSA Steaua Bucuresti

19:00 Slask Wroclaw II 1-2 Pogon Siedlce 1

19:45 SKODA Xanthi 2-0 Almopos Arideas 1

19:45 1 Apollon Kalamarias 0-3 PAOK Saloniki B

19:45 1 Pierikos 0-3 Niki Volou

19:45 Anagenisi Karditsa 4-0 Olympiakos Volou

19:45 Veria FC 1-0 Trikala

19:45 Rhodos FC 4-0 Zakynthos

19:45 AO Episkopis Rethymno 1-1 Kissamikos

19:45 Irodotos 0-2 Kallithea

19:45 Iraklis 1-1 AEL Larisa 1

19:45 Levadiakos 3-1 Ierapetra

19:45 Thesprotos 8-0 AO Kavala

19:00 FK Zeleznicar Pancevo 1-0 Zlatibor Cajetina

19:30 Krka 1-1 NK Bilje

19:00 FC Inhulets Petrove 0-1 FC Shakhtar Donetsk

19:00 Dire Dawa 0-1 Welkite Ketema

17:30 FC Dobrudzha 0-3 Etar

18:15 Persik Kediri 0-0 Persebaya Surabaya

18:00 Barito Putera 0-3 Madura United

15:15 Persita Tangerang 1-0 PSS Sleman

19:00 Nyiregyhaza 1-0 III.Keruleti TUE

19:00 Gyori ETO 0-2 Szegedi AK

19:00 Szolnoki MAV FC 0-0 Duna-Tisza

19:10 Nyagatare FC 0-2 Alpha FC

19:00 La Jeunesse FC 0-1 Muhanga

19:00 1 Gitikinyoni FC 2-2 Gasabo United 1

17:00 Osmaniyespor 1-1 Erbaaspor S

17:00 Ofspor 1-2 Gumushanespor

17:00 Nevsehirspor Genclik 2-1 Utkoi 1

17:00 Kelkit Belediye Hurriyet 0-0 Baskent Gozgozler

17:00 Turk Metal Kirikkale 1-0 Cankaya FK

17:00 1 Karaman Belediyespor 0-1 Artvin Hopaspor 1

17:00 Kahta 02 Spor 0-1 Yldrm Belediyesispor

17:00 Sancaktepe Belediye Spor 1-3 Fatsa Belediyespor

17:00 Bayrampasa 0-1 Darica Genclerbirligi

17:00 Yeni Orduspor 3-0 Yesilyurt Belediyespor

17:00 Karsiyaka 4-2 EdirnesporGenclik

17:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1-0 Kusadasispor

17:00 Kardemir Karabukspor 0-4 Orduspor 1

17:00 Kizilcabolukspor 3-0 Hacettepe SK

17:00 Fethiyespor 1-0 Agri 1970 Spor

17:00 1 Dai Lin Jissbon 0-3 Modafen Spor

17:00 76 Igdir Belediye spor 2-1 Halide Edip Adivarspor

17:00 Elazig Belediyespor 0-1 Sile Yildizspor

16:30 Hendek Spor 1-2 Batman Petrolspor

16:00 Erzin Belediyespor 3-1 Duzcespor

19:00 Dukla Banska Bystrica 4-1 FC Rohoznik

18:00 Oliveira Hospital 1-1 Sporting CP B

18:00 Jawalakhel Youth Club 0-1 Nepal Police Club

19:45 KS Perparimi Kukesi 2-0 Egnatia

19:45 1 Tirana De Namo 1-0 Kastrioti Kruje

19:30 Koprivnica 0-2 Medjimurje

19:00 1 NK Gornja Vrba 5-1 NK Nask Nasice 1

19:40 Sohar Club 2-2 Al-Nahda Muscat

19:40 Al-Suwaiq 2-3 Saham

18:00 Calahorra 2-0 Cultural Leonesa

18:00 CF Internacional De Madrid 1-1 CD Tudelano

18:00 CD Linares Deportivo 1-0 Real Madrid Castilla

18:00 Celta vigo b 1-1 Extremadura

17:00 NK Rudes U19 2-2 Hajduk Split U19

16:00 NK Dugopolje U19 2-1 ZNK Osijek U19 2

19:00 UD Las Zocas 1-3 La Quadra

19:00 Tenerife B 2-2 Marino

19:00 Herbania 3-1 Villa Santa Brigida

19:00 2 CD Vera 0-0 Lanzarote 1

19:00 1 CD Buzanada 1-1 Tenisca 1

18:30 Figueres 1-2 EE Guineueta

18:30 Silva SD 3-0 CD Choco

18:00 Girona B 1-0 Grama

18:00 Conil CF 2-0 CA Antoniano

18:00 CD Azuaga 2-0 SP Villafranca

18:00 Almeria B 2-2 Real Jaen CF

18:00 CD Varea 2-2 Yague CF

18:00 CD Azuqueca 0-3 CD Guadalajara

18:00 1 UD Los Barrios 0-3 CD Utrera

18:00 CD Calamonte 2-1 AD Llerenense

18:00 EG El Palmar 1-1 FC Cartagena B

18:00 CE Campos 0-1 Portmany

18:00 Castellon B 2-2 Hercules II

18:00 Murcia B 0-0 Racing Murcia

18:00 CF Trujillo 2-0 CD Diocesano

18:00 Valencia CF Mestalla 2-0 Athletic Torrellano

18:00 Pobla De Mafumet CF 1-2 CP San Cristobal

18:00 Las Rozas 1-0 CD Colonia Moscardo

18:00 Ursaria 1-1 ED Moratalaz

18:00 1 Sporting de Gijon B 1-1 Real Titanico Laviana

18:00 CD Cabecense 0-5 Xerez Deportivo

18:00 UE Castelldefels 0-2 CF Peralada

18:00 CDF Tres Cantos 3-0 CD Paracuellos Antamira

18:00 UP Langreo B 1-2 Luarca CF

18:00 CP Villarrobledo 0-1 Manchego Ciudad

18:00 Sevilla C 1-2 Lucena CF

18:00 CD Covadonga 2-0 Real Oviedo B

17:45 AD Siete Villas 1-1 CD Naval

17:45 CD Guarnizo 2-2 Atletico Albericia

17:30 Alcorcon B 2-0 RCD Carabanchel

17:30 CD Berceo 2-0 Haro Deportivo

17:30 Torrejon CF 0-1 Atletico de Madrid B

17:30 CF Trival Valderas 0-2 AD Villaviciosa De Odon

17:30 Parla Escuela 1-1 AD Complutense Alcala

17:00 Santutxu FC 1-1 Cultural de Durango

17:00 Real Zaragoza B 3-1 Utebo FC

17:00 Fuenlabrada B 1-1 RSD Alcala Henares

19:00 Tusker 0-0 Sifakesi

17:00 ACS Viitorul Cluj U19 2-2 Universitaea Cluj U19 1

17:00 Dinamo Bucharest U19 5-2 Steaua Bucuresti U19

17:00 ACS Sepsi U19 3-2 FC Voluntari U19

17:00 LPS Buzau U19 2-0 CSM Politehnica lasi U19 2

17:00 CS Luceafarul Oradea U19 1-1 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu U19

16:00 Concordia Chiajna U19 1-3 AFC Botosani U19

16:00 ACS Kids Tampa Brasov U19 2-1 LPS Bihorul Oradea U19

19:00 BK Forward 10-0 Vanersborg FK

19:00 Ahlafors IF 2-5 Angered BK

19:00 Syrianska FC 1-2 Nykopings BIS

19:00 Yxhults IK 0-0 Grebbestads IF

19:00 IFK Tidaholm 0-0 Lidkopings FK

19:00 Stenungsunds IF 3-1 Kumla

19:00 IK Oddevold 7-1 Karlstad BK B

19:00 Nordvarmland FF 3-0 IK Gauthiod

19:00 Rynninge IK 2-6 Tyreso FF

19:00 Motala AIF FK 3-0 Syrianska Eskilstuna IF

19:00 Mjolby AI FF 5-1 Varmbols FC

19:00 Huddinge IF 3-3 Smedby AIS

19:00 Syrianska Botkyrka IF 2-3 Karlslunds IF HFK

19:00 Trosa Vagnhärad SK 3-4 Assyriska United IK

19:00 UD Tamaraceite 1-0 Xerez Deportivo FC

19:00 UD San Fernando 0-0 Velez CF 1

19:00 CD Mensajero 1-3 AD Ceuta

18:15 Formentera 2-1 Cerdanyola del Valles

18:00 1 Antequera CF 1-2 Panaderia Pulido

18:00 UD Melilla 1-2 Hercules

18:00 Mar Menor 1-0 UD Alzira

18:00 Mostoles 0-1 CD Artistico Navalcarnero

18:00 1 AE Prat 1-0 Andratks

18:00 SCR Pena Deportiva 2-1 Lleida

17:30 CF Intercity 1-0 Suokuaili Moss

17:30 Numancia 1-1 Ibiza Islas Pitiusas

17:00 CD San Roque de Lepe 1-1 Las Palmas Atletico

19:30 Omonia 29is Maiou 0-1 Anagennisi FC Deryneia

19:30 Olympiada Lympion 0-1 Agia Napa 1

19:30 Ahironas Liopetriou 1-4 E.N.Paralimniou

18:30 ASPTT Dijon U19 1-2 StrasbourgU19

17:00 Bordeaux U19 1-1 Concarneau U19

17:00 Le Mans U19 3-1 Brest Stade U19

19:25 Asteras Tripolis U19 2-0 Atromitos U19

19:00 Standard Sumgayit 0-3 Zira FK

19:00 Tsuen Wan 0-3 Sai Kung

14:30 Heng Wah FC 2-0 Tsun Tat Kwok Keung

19:00 FK Rudar Pljevlja 0-1 FK Podgorica

19:30 Ala ab Damanhour 2-1 Sporting Alexandria 1

19:30 El Olympi 1-0 Al Majd 1

19:00 1 Cagliari U19 2-1 AC Milan U20

17:00 Sampdoria Youth 2-0 Empoli U20

16:45 Inter Milan U20 2-0 Pescara Youth

16:30 Kitchee 1-1 Southern District

14:00 Biu Chun Rangers 4-0 Hong Kong FC

19:00 Greuther Furth U19 1-7 Bayern Munchen U19

18:00 FC Astoria Walldorf U19 5-0 Kickers Offenbach U19

18:00 Preuben Munster U19 2-0 MSV Duisburg U19

17:00 Borussia Dortmund U19 9-1 Fortuna Dusseldorf U19

17:00 Monchengladbach U19 1-1 Schalke 04 U19

17:00 FSV Mainz 05 U19 3-2 SSV Ulm U19

17:00 Kassel U19 0-2 Saarbrucken U19

17:00 Wuppertaler SV Borussia U19 2-1 Alemannia Aachen U19

17:00 Viktoria koln U19 1-5 Koln U19

17:00 Rot-Weiss Essen U19 2-1 Fortuna Koln U19

16:00 Keciorengucu U19 3-1 Umraniyespor U19 1

16:00 Fatih Karagumruk U19 2-1 Trabzonspor U19

16:00 Sivasspor U19 2-0 Hatayspor U19 1

16:00 Tuzlaspor U19 3-1 Erzurum BB U19

19:00 KOM Podgorica 4-1 Cetinje

19:00 OSK Igalo 0-0 Bokelj Kotor

19:00 OFK Titograd 0-4 Jedinstvo Bijelo Polje

17:00 Mohammedan Dhaka 2-1 Muktijoddha SKC

14:40 Eastern District SA 0-1 Wofoo Tai Po

14:30 1 Wing Yee FT 2-1 Shatin SA

14:30 North District FC 2-1 Kai Jing

14:30 Wong Tai Sin 1-1 Central Western District RSA

14:30 Sham Shui Po 3-1 Metro Gallery

12:30 Happy Valley 5-0 Citizen

12:30 South China AA 1-1 Yuen Long FC

19:30 Abha 1-1 Al Hilal

19:00 Hannover 96 Am 2-1 FC Oberneuland

19:00 VfB Auerbach 0-4 Tennis Borussia Berlin

19:00 SV Tasmania Berlin 0-2 Chemnitzer

19:00 1 Lichtenberg 47 0-0 Germania Halberstadt 1

19:00 Carl Zeiss Jena 4-1 FSV Union Furstenwalde

19:00 Hertha BSC Berlin Youth 4-2 Eilenburg

19:30 FC Ordino 2-0 CE Carroi

17:00 UE Santa Coloma 1-1 Sant Julia

19:00 Pelister Bitola 0-0 Olimpus Skopje Balashikha

19:00 Bregalnica Stip 2-1 Borec Veles

19:00 FK Shkupi 4-0 FC Struga Trim Lum

19:00 1 FK Makedonija Gjorce Petrov 1-2 FK Shkendija 79

19:00 FK Tikves Kavadarci 2-0 Rabotnicki Skopje

18:00 FC Milsami 5-0 FC Floresti

18:30 Heilongjiang Lava Spring 1-0 Nanjing City

14:00 Zibo Cuju F.C. 0-0 Jiangxi Liansheng FC

18:00 PFC Oleksandria U21 0-4 Zorya U21

17:30 FC Mynai U21 0-5 Dinamo KyivU21

18:00 Durban Ladies FC (w) 0-0 TUT FC (W)

19:30 Jagiellonia Bialystok II 3-4 KS Legionovia Legionowo

19:00 Zaglebie Lubin B 5-3 Piast Zmigrod 1

18:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0-0 Mamry Gizycko

17:00 Escola Varsovia Warszawa 3-1 Mlawianka Mlawa

18:00 Mallorca U19 2-0 CD San Francisco U19

18:00 Barcelona U19 1-1 UD Cornella U19

18:00 1 Villarreal U19 4-0 CF Inter San Jose U19

18:00 Pabellon Ourense CF 1-2 Sporting Gijon U19

12:00 Diavorosso Hiroshima (W) 0-0 Fukuoka AN (w)

12:00 Nippon Sport Science Universit (w) 0-1 SEISA OSA Rheia (W)

12:00 Viamaterras Miyazaki (W) 1-2 Diosa Izumo (W)

15:30 Assumption Thonburi 4-0 IPE Samut Sakhon

15:30 ACDC FC 1-1 Saimit Kabin United

15:30 Nonthaburi United 0-0 North Bangkok College

15:30 Kasem Bundit University FC 0-0 Thonburi United FC

15:30 Yasothon FC 0-0 Sakon Nakhon FC

15:30 1 Bankhai United 1-1 Chachoengsao

15:25 Samut Songkhram FC 1-0 Ayutthaya FC

19:00 Banyuwangi Putra 0-1 Persema Malang

16:00 Persiga Trenggalek 0-4 Persekam Metro

14:30 Dulupi FC 3-2 Mahardika FC

14:00 PS Jembrana 3-1 Sahedewa Galapagos Utd

13:00 Persedikab Kediri 3-0 PSIL Lumajang

13:00 Persip Pekalongan 2-4 Persebi Boyolali 1

12:25 Boalemo FC 2-1 PS Gorut

17:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 3-3 Yau Tsim Mong

12:30 Mutual Football Club 1-6 Kwai Tsing District FA

12:30 Tung Sing FC 2-2 Kwun Tong

12:30 Kowloon City 4-1 Tuen Mun Football Team

19:00 Fidon Argous (w) 0-3 OFI FC (w)

16:15 Viktoria Zizkov 0-2 SK Slovan Varnsdorf

18:00 AFSK Kiev 1-3 FC Chernigiv

17:00 ESC Geestemunde 3-1 TuS Schwachhausen

16:45 HEBC Hamburg 3-3 FC Suderelbe 1

14:15 Shriker osaka Futsal 1-1 Peace Does Machida Futsal

12:00 Espo Lada Hokkaido Futsal 2-4 Nagoya oceans Futsal

19:45 Trelissac 1-3 Toulouse

19:30 1 Chatou 4-5 Chartres FC

19:30 Versailles 78 1-0 Poissy As

19:30 Chemin Bas d Avignon 1-0 Agde rco

19:30 Reims Ste Anne 3-0 Magny Renaissance

19:05 Zemun FK U19 1-1 Mladost Lucani U19

17:00 FK Rad Beograd U19 3-0 FK Macva Sabac U19

17:00 OFK Belgrade U19 2-2 Vojvodina U19

17:00 TSC Backa Topola U19 2-1 Spartak Subotica U19 1

17:00 FK Brodarac U19 1-1 Partizan Belgrade U19

18:00 1 FC Avan Academy 2-0 FK Van Charentsavan 1

19:00 Cordoba Futsal 1-4 EiPozo Murcia Turistica Futsal

19:00 Sukhothai 2-2 Kasetsart FC

19:00 Chiangmai FC 1-0 Nakhon Pathom FC

18:00 Khonkaen FC 0-0 Ayutthaya United 1

18:00 Phrae United FC 1-1 Lampang FC

18:00 Al-Jaish Damascus 0-0 Al-Majd Damascus

18:00 Al-Wahda Damascus 3-1 Al Tadamon Latakia

18:00 Al Nawair 2-0 Musfat Banyas 1

18:00 1 Al-Karamah 2-0 Al-Yaqdhah 1

15:00 Taicheng Lions 0-5 Tainan City Steel

15:00 Taiwan Power Company 3-1 Tatung FC

15:00 Hang Yuen FC 0-1 Taichung Futuro

15:00 NTUPES 0-3 Taiwan CPC

12:00 FC Gifu 0-0 Fujieda MYFC

12:00 Kamatamare Sanuki 1-3 Gainare Tottori

18:00 Trans Narva 0-2 Levadia Tallinn

19:00 Apaer WFC (w) 3-1 Freedom (w)

19:30 CE Europa (w) 0-1 Balears FC (w)

18:30 SD Villestro (W) 1-2 Gijon FF (w)

17:15 Santa Teresa B (w) 3-2 Almeria (w)

17:00 Discobolo La Torre AC (w) 3-1 UD Aguilas (W)

13:30 Sichuan Minzu 0-3 China U20

13:30 Qingdao Red Lions 0-1 Yichun Grand Tiger

13:00 Yanbian Longding 2-1 Hunan Billows

13:00 Xi'an Wolves 1-0 Hebei Zhuoao

18:00 Voshod Kherson (w) 3-0 Pantery Uman (w)

19:30 KF Llapi 0-0 Gjilani

19:00 Malisheva 2-0 KF Drenica Skenderaj

19:00 KF Feronikeli 0-1 KF Ballkani

19:00 Rudar Prijedor 0-1 FK Tuzla City

19:15 Vpk Agro Magdalinovka 1-1 FC Uzhgorod

15:00 Ugyen Academy (W) 1-2 Sunrise FC (w)

17:00 Puskas Academy II 0-1 UFC Nagykanizsa 1

17:00 Paksi B 1-0 ESMTK

17:00 Gyirmot SE II 4-0 Balatonfuredi FC

17:00 ETO Akademia 0-2 Papai Perutz

17:00 Diosgyori VTK II 2-3 Jaszberenyi FC

19:00 BUL FC 1-1 Gaddafi FC

19:00 Rosario Central Reserves 2-0 River Plate R 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657