Kết quả trận Portimonense vs FC Porto, 02h00 ngày 04/12

Portimonense
Portimonense
0
FC Porto
FC Porto
3
Kết quả bóng đá Bồ Đào Nha

Portimonense vs FC Porto


02:00 ngày 04/12/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 1

Tỷ lệ Portimonense vs FC Porto


TLCA
1.63 : 0:0 : 0.53
TL bàn thắng:
4.76 : 3 1/2 : 0.13
TL Thắng - Hòa - Bại
25.00 : 6.00 : 1.15
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Portimonense vs FC Porto

 45'    Samuel Portugal yellow_card  
 45'    0-1   goalPedro Miguel Cunha Sa(OW)
 46'    Lucas Queiroz Canteiro↑Pedro Miguel Cunha Sa↓ substitution  
 54'      yellow_cardAndres Mateus Uribe Villa
 59'    Lucas Queiroz Canteiro yellow_card  
 70'    0-2   goalVitor Ferreira Pio (Assist:Evanilson)
 71'    Renato Barbosa dos Santos Junior↑Fabricio dos Santos Messias↓ substitution  
 72'      substitutionMarko Grujic↑Evanilson↓
 75'    0-3   goalOtavinho, Otavio Edmilson da Silva Monte (Assist:Mehdi Taromi)
 77'    Willyan yellow_card  
 79'      substitutionPepe↑Vitor Ferreira Pio↓
 79'      substitutionSergio Miguel Relvas Oliveira↑Otavinho, Otavio Edmilson da Silva Monte↓
 80'    Filipe do Bem Relvas Vito Oliveira↑Iván Angulo↓ substitution  
 81'    Abraham Marcus↑Fali Cande↓ substitution  
 81'    Lucas Fernandes da Silva↑Willyan↓ substitution  
 82'      substitutionWendell Nascimento Borges↑Zaidu Sanusi↓
 82'      substitutionJesus Corona↑Luis Fernando Diaz Marulanda↓

Đội hình thi đấu Portimonense vs FC Porto

Portimonense FC Porto
94 Samuel Portugal
44 Pedro Henrique de Oliveira Correia
3 Lucas Possignolo
4 Willyan
5 Fali Cande
21 Pedro Miguel Cunha Sa
76 Carlinhos
18 Fahd Moufi
70 Iván Angulo
9 Fabricio dos Santos Messias
77 Aylton Aylton Boa Morte
99 Diogo Meireles Costa
18 Wilson Migueis Manafa Janco
19 Chancel Mbemba Mangulu
2 Fabio Rafael Rodrigues Cardoso
12 Zaidu Sanusi
25 Otavinho, Otavio Edmilson da Silva Monte
20 Vitor Ferreira Pio
8 Andres Mateus Uribe Villa
7 Luis Fernando Diaz Marulanda
30 Evanilson
9 Mehdi Taromi
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
20 Lucas Queiroz Canteiro
99 Abraham Marcus
91 Renato Barbosa dos Santos Junior
11 Anderson de Oliveira da Silva
7 Ewerton da Silva Pereira
1 Ricardo Abel Barbosa Ferreira
8 Lucas Fernandes da Silva
25 Gilbert Gianelli Imbula Wanga
22 Filipe do Bem Relvas Vito Oliveira
28 Bruno Costa
22 Wendell Nascimento Borges
16 Marko Grujic
1 Agustin Federico Marchesin
50 Fabio Vieira
17 Jesus Corona
29 Antonio Martinez Lopez
27 Sergio Miguel Relvas Oliveira
11 Pepe

Số liệu thống kê Portimonense vs FC Porto

Portimonense   FC Porto
3
 
Phạt góc
 
6
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
3
 
Thẻ vàng
 
1
7
 
Tổng cú sút
 
23
4
 
Sút trúng cầu môn
 
6
2
 
Sút ra ngoài
 
9
1
 
Cản sút
 
8
40%
 
Kiểm soát bóng
 
60%
32%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
68%
358
 
Số đường chuyền
 
536
75%
 
Chuyền chính xác
 
80%
11
 
Phạm lỗi
 
14
1
 
Việt vị
 
0
35
 
Đánh đầu
 
35
20
 
Đánh đầu thành công
 
15
4
 
Cứu thua
 
4
7
 
Rê bóng thành công
 
21
12
 
Đánh chặn
 
10
23
 
Ném biên
 
23
7
 
Cản phá thành công
 
21
18
 
Thử thách
 
5
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
82
 
Pha tấn công
 
135
28
 
Tấn công nguy hiểm
 
53

18:00 Khonkaen United 2-0 Suphanburi FC

02:00 TUS Heiligenkreuz 4-1 ASK Mochart Koflach

01:00 Elite 3000 Helsingor 5-2 AB Copenhagen

01:00 SV Leobendorf 4-0 SV Schwechat

01:00 FC Preussen Espelkamp 0-1 BSV Rehden

00:30 Kongsvinger 2-0 Gjøvik-Lyn

00:30 Vendsyssel 3-2 Aarhus Fremad

00:30 SV Donau 1-3 ASV Bruck

00:30 Herfolge Boldklub Koge 1-2 Hillerod Fodbold

00:00 FCM Traiskirchen 2-1 ASV Siegendorf

00:00 Bryne 1-1 Vard Haugesund

00:00 MFK Karvina B 3-3 FC Vratimov

00:00 SV Ried B 1-0 SV Grodig

23:30 Floridsdorfer AC 1-1 SV Stripfing Weiden

23:30 SV Spittal/Drau 3-1 ASKO Gmund

23:30 Fremad Amager 0-0 Roskilde

23:30 FC Gutersloh (w) 1-3 Koln (w)

22:00 Haugesund 1-1 Asane Fotball

22:00 Olimpia Elblag 1-0 Baltyk Gdynia

22:00 Valencia CF Mestalla 2-1 FC Liefering

21:30 Malmo FF 2-2 Jammerbugt

21:30 Metallurg Lipetsk 0-2 FK Chayka Pesch

21:15 Bayern Munchen (Youth) 0-2 SSV Ulm 1846

21:00 Bourg Peronnas 3-0 Grenoble

21:00 Dynamo Ceske Budejovice 3-1 Kolubara

21:00 FC Shakhtar Donetsk 0-0 FC Mariupol

21:00 CSKA Sofia 3-1 Dynamo Moscow

21:00 FC Red Star Zurich 2-1 LASK Linz

21:00 Tabor Sezana 2-2 SG Austria Klagenfurt

21:00 Austria Wien (Youth) 3-1 FC Superfund Pasching

20:00 Beroe Stara Zagora 1-2 Dnipro-1

20:00 Unirea Dej 3-0 FC Ariesu Turda

20:00 Spartak Moscow 2-2 Slovan Bratislava

20:00 SV Ried 5-2 SKU Amstetten

19:30 Floreat Athena 3-7 Stirling Macedonia

19:30 Brondby IF 2-1 Viborg

19:30 ECU Joondalup 3-2 Bayswater City

19:20 Widzew lodz 1-0 Ruch Chorzow

19:00 Salthill Devon Galway 2-0 St. Patricks Athletic

19:00 Riga FC 2-1 MSK Zilina

19:00 KF Llapi 1-1 Neftchi Fargona

19:00 FK Spartak Zlatibor Voda 1-2 Cracovia Krakow

19:00 Austria Wien 3-1 Hradec Kralove

19:00 Domzale 3-1 Synot Slovacko

19:00 Dinamo Brest 0-1 Neman Grodno

19:00 Legia Warszawa 4-0 GKS Tychy

18:30 Atletik Kuklen 2-1 Sokol Marco Wo

18:00 ASK Bravo Publikum 1-0 NK Aluminij

18:00 Mornar 0-0 FK Sutjeska Niksic

18:00 Zaglebie Sosnowiec 1-1 Sandecja Nowy Sacz

18:00 Aalesund FK 4-1 Brattvag

17:30 Perth SC 3-1 Balcatta FC

17:30 Perth Glory (Youth) 1-0 Willip

17:00 Rostov FK 1-2 VfB Stuttgart

17:00 MFK Dubnica nad Vahom 3-0 Otrokovice

17:00 Galatasaray 2-6 Tuzlaspor

17:00 Hamburger SV 1-5 Midtjylland

16:20 Peninsula Power 3-2 Newcastle Olympic FC

16:15 Peresvet Podolsk 1-2 Saturn Moscow

16:00 AFC Metalul Buzau 1-5 Gloria Buzau

16:00 ACS KSE Targu Secuiesc 2-3 ASC Corona Brasov

16:00 Odorheiu Secuiesc 2-3 Brasov Steagul Renaste

16:00 Arka Gdynia 0-2 Odra Opole

00:00 Istra 1961 Pula 2-1 HNK Gorica

01:00 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 3-1 CS Universitatea Craiova

02:15 Aarau 1-1 Neuchatel Xamax

01:30 Yverdon 0-0 Stade Ouchy

01:00 SC Farense 3-0 Estrela da Amadora 1

01:00 1 Ajaccio 0-0 AJ Auxerre

01:00 USL Dunkerque 1-1 Paris FC

01:00 Nimes 2-1 Valenciennes

01:00 1 Caen 0-2 Chamois Niortais

02:00 FC Oss 2-1 Den Bosch

01:00 Boulogne 0-4 Red Star FC 93

01:00 Villefranche 0-2 Sete FC

01:00 Wurzburger Kickers 1-1 SC Freiburg (Youth)

22:59 Sidama Bunna 2-1 Bahir Dar Kenema FC

20:45 Arema Malang 1-0 Persipura Jayapura

20:00 Barito Putera 1-2 PSM Makassar

18:15 Madura United 2-1 PSIS Semarang

15:15 Persik Kediri 1-0 Bhayangkara Solo FC

19:20 Salalah 1-1 Quriyat

20:00 Marines FC 1-0 Kiyovu FC

20:00 Espoir FC 0-2 Gorilla FC

00:00 Masitaoka FC 0-1 Township Rollers

21:30 Sanjoanense 0-0 Montalegre 1

21:30 Renaissance Zmamra 2-1 Wydad Fes

01:00 Club Necaxa (w) 0-3 Chivas Guadalajara (w)

19:00 Shimshon Bnei Tayibe 1-1 Hapoel Kfar Qasm Shuaa

17:00 Maccabi Ironi Sderot 2-0 Beitar Ironi Maale Adumim 2

15:45 Hapoel Tirat Karmel 3-0 Hapoel Sandala Gilboa

22:00 Asante Kotoko FC 2-0 Great Olympics

20:15 Al Ahli Dubai U21 6-3 Dibba Al Hisn U21

18:30 Hapoel Kaukab 6-3 Hapoel Migdal HaEmek

18:30 Hapoel Bnei Lod 1-1 Agudat Sport Nordia Jerusalem

18:00 Rubi Shapira 1-7 Hapoel Bnei Pardes

18:00 Hapoel Kfar Shalem 4-0 MS Ironi Kuseife 1

18:00 Hapoel Ashkelon 0-2 Maccabi Shaarayim

17:45 Shimshon Kafr Qasim 2-2 Maccabi Kabilio Jaffa

17:45 Hapoel Holon Yaniv 1-1 Bnei Eilat

17:30 Hapoel Herzliya 1-0 Hapoel Bueine

17:15 Sport Club Dimona 0-1 Maccabi Yavne

17:00 1 Shimshon Tel Aviv 1-2 Maccabi Herzliya

17:00 Maccabi Tzur Shalom 1-1 Tzeirey Kafr Kana

17:30 Shams Azar Qazvin 1-2 Qashqai Shiraz

17:30 Saipa 3-2 Khouneh Be Khouneh

17:30 Pars Jonoubi Jam 1-0 Mes krman

17:30 Mes Shahr-e Babak 1-1 Shahrdari Astara

17:30 Malavan 3-0 Shahin Bushehr

17:30 Mashin Sazi 2-2 Arman Gohar Sirjan

17:30 Khooshe Talaee Sana Saveh 2-2 Esteghlal Khozestan

17:30 1 Kheybar Khorramabad 3-1 FC Vista Turbine

17:30 Esteghlal Mollasani 0-0 Shahrdari Hamedan

00:00 PAEEK 0-2 AEP Paphos

00:15 AD Grecia U20 2-1 AD San Carlos U20

22:00 Al-Tadhmon 0-3 Manama Club

22:00 Al-Shabbab 4-0 Isa Town

22:00 Al-Hala 1-1 Malkia

01:30 CD Serverense 1-1 CD Binissalem

16:00 WS Wanderers (w) 0-3 Adelaide United (w)

02:30 2 Ruthin Town FC 0-1 Llandudno

02:30 Airbus UK Broughton 3-1 Conwy Utd

02:30 Llanelli 2-3 Undy Athletic

02:30 Risca Utd 0-2 Llantwit Major

02:30 Ammanford 0-1 Goytre Utd

22:00 Nea Salamis 3-0 Onisilos Sotiras

02:00 Burnley U23 0-1 Sheffield Utd U23

20:10 1 Al-Ansar 1-2 Al-Rayyan

19:50 Al-Taqdom 1-0 Al Najma(KSA)

19:45 Al-Zlfe 2-3 Arar FC

20:00 1 PAS Giannina U19 4-2 Apollon Smirnis U19

01:30 JK Tallinna Kalev II 0-5 Tallinna FC Ararat TTU

23:30 Tartu JK Maag Tammeka 2-0 Tallinna JK Legion

21:10 Olympique Medea U21 0-0 USM Alger U21

21:10 WA Tlemcen U21 3-1 MC Oran U21

21:00 NC Magra U21 0-0 CR Belouizdad U21

21:00 ES Setif U21 4-1 US Biskra U21

16:15 RC Arba U21 1-1 RC Relizane U21 1

16:00 Paradou AC U21 1-0 HB Chelghoum Laid U21

16:00 MC Alger U21 3-2 ASO Chlef U21

19:00 Inter Turku 0-1 HIFK

19:30 El Gounah (W) 1-0 Al Amiria (w)

19:30 El Sekka El Hadid 1-1 Bur Fouad

19:30 El Entag Al Harby 0-1 Telecom Egypt 1

19:30 Banha 0-0 Wadi Degla SC

19:30 Al Nasr Cairo 1-1 Olympic El Qanal

19:30 ZED FC 0-0 Suez Montakhab

22:30 Sassuolo U20 2-0 Pescara Youth

20:30 Fiorentina U20 2-1 Bologna U20

18:30 Cagliari U19 0-1 AS Roma U20

18:30 Lecce U20 1-3 Sampdoria Youth

20:00 Hapoel Kfar Saba 1-0 Bnei Yehuda Tel Aviv

20:00 AS Ashdod 0-3 Maccabi Bnei Raina

20:00 Hapoel Raanana 2-2 Beitar Tel Aviv Ramla

20:00 1 Hapoel Umm Al Fahm 2-3 Hapoel Petah Tikva

01:00 ZFC Meuselwitz 0-2 FSV luckenwalde

01:00 Germania Halberstadt 0-2 Berliner FC Dynamo

02:00 KVSK Lommel 0-1 Lierse

02:30 Racing Genk (w) 2-1 Oud Heverlee Leuven (w)

02:00 Anderlecht (w) 9-2 White Star Bruxelles (w)

02:00 Charleroi (w) 0-3 KAA Gent Ladies (w)

22:00 Al Bidda SC 2-2 Al Nasa(QAT)

22:59 Mgarr United FC 2-2 Qrendi

21:55 Jordan 3-1 New Zealand

01:30 2 Hamm United 0-3 HSV Barmbek Uhlenhorst

01:30 TuS Osdorf 3-1 SC Victoria Hamburg

23:15 Markz Balata 3-0 Al Birah

20:00 Thagafi Tulkarem 1-1 Islami Kalkelea 1

20:00 Cheng Fung 0-4 CD Monte Carlo

20:00 Forest Rangers 0-0 Power Dynamos

18:00 ZESCO United Ndola 1-0 Indeni FC

21:00 Jamshedpur FC 1-0 FC Goa

23:30 Al Ittifaq Dubai 1-1 Al-Hilal United FC

20:00 Al Mooj 0-3 Baynounah SC

22:59 1 Falcons FC 0-1 Banjul United

01:15 1 Castanhal EC U20 1-3 Remo PA (Youth) 1

02:30 Portlaoise AFC 3-2 Tullamore Town

22:00 Ceramica Cleopatra FC 1-3 Zamalek

19:30 Enppi 1-0 Talaea EI-Gaish

19:30 Ghazl El Mahallah 3-1 Pharco

22:59 Azam 1-0 Transit Camp

20:00 Charlton U23 3-1 Queens Park Rangers U23

15:15 Ssu Singjamei 1-0 UKB 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657