Kết quả trận Portuguesa FC vs Zamora Barinas, 05h15 ngày 12/09

Portuguesa FC
Portuguesa FC
0
Zamora Barinas
Zamora Barinas
1
Kết quả bóng đá Venezuela

Portuguesa FC vs Zamora Barinas


05:15 ngày 12/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 6 - 3

Tỷ lệ Portuguesa FC vs Zamora Barinas


TLCA
0.68 : 0:0 : 1.13
TL bàn thắng:
7.69 : 1 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
58.00 : 5.10 : 1.10
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Portuguesa FC vs Zamora Barinas

 37'    0-1   goalZafra

Đội hình thi đấu Portuguesa FC vs Zamora Barinas

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Portuguesa FC vs Zamora Barinas

Portuguesa FC   Zamora Barinas
9
 
Phạt góc
 
3
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
4
 
Thẻ vàng
 
2
7
 
Tổng cú sút
 
7
3
 
Sút trúng cầu môn
 
2
4
 
Sút ra ngoài
 
5
58%
 
Kiểm soát bóng
 
42%
59%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
41%
100
 
Pha tấn công
 
90
77
 
Tấn công nguy hiểm
 
59

02:00 2 Getafe 0-3 Celta Vigo

11:00 U23 Nhật Bản 4-0 U23 Campuchia

00:00 Syria U23 5-0 Sri LankaU23

22:59 Jordan U23 1-0 Turkmenistan U23

22:00 Qatar U23 3-0 Yemen U23

21:00 TajikistanU23 1-0 Lebanon U23

20:15 Iraq U23 4-0 Maldives U23

19:00 Singapore U23 2-2 U23 Đông Timo 1

18:00 Iran U23 4-0 Nepal U23

16:00 U23 Hàn Quốc 3-0 Philippines U23

14:00 Malaysia U23 1-0 U23 Lào

03:15 Boavista FC 0-0 Belenenses

01:00 Gil Vicente 0-1 Sporting Braga

08:05 Real Cartagena 1-1 Atletico FC 1

03:00 Cortulua 0-2 Boyaca Chico 1

00:10 Orebro 1-2 Degerfors IF

00:00 Besiktas JK 2-1 Galatasaray

22:59 Lokomotiv Moscow 2-1 FK Sochi

07:00 Curico Unido 1-1 Union La Calera

02:00 Palestino 3-3 Deportes La Serena

22:30 1 Santiago Wanderers 0-1 CSD Antofagasta

01:45 Bohemians 1-2 Waterford United

01:45 St. Patricks Athletic 1-0 Dundalk

00:30 1 CFR Cluj 2-0 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

21:30 Academica Clinceni 0-3 UTA Arad

07:30 Palmeiras 2-1 Sport Club Recife PE

06:00 Atletico Clube Goianiense 2-0 Gremio (RS) 1

00:00 Aalborg 2-5 Viborg

07:15 1 Independiente 1-0 Union Santa Fe

05:00 River Plate 3-0 Argentinos juniors

02:45 Atletico Tucuman 2-2 Patronato Parana

02:45 Lanus 3-3 Talleres Cordoba

00:30 Sarmiento Junin 2-1 Newells Old Boys

00:30 1 Aldosivi Mar del Plata 2-1 Arsenal de Sarandi

01:00 Future FC 1-0 Pharco

22:30 Smouha SC 4-4 Al-Ittihad Alexandria

20:00 NBE SC 3-0 Talaea EI-Gaish

02:00 Girona 1-1 Zaragoza

01:45 AJ Auxerre 1-0 Bastia

22:30 1 Botev Plovdiv 1-3 Ludogorets Razgrad

22:59 OKS Stomil Olsztyn 1-2 Sandecja Nowy Sacz

22:59 Saturn Moscow 1-2 Strogino Moscow 1

22:00 Znamya Truda 1-1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

22:00 FC Murom 1-1 Khimik Dzerzhinsk

22:00 1 Dinamo Saint Petersburg 0-1 FC Olimp Odintsovo

20:00 Dinamo Moscow B 3-2 Olimp-Dolgiye Prudy-2

20:00 FK Ryazan 3-1 Zenit Penza

20:00 Luki Energiya 0-1 FK Leningradets

20:00 Rodina Moskva 3-1 Mordovya Saransk

19:00 Peresvet Podolsk 2-1 FK Znamya Noginsk 1

18:00 FK Volna Nizhegorodskaya 3-2 Chertanovo Moscow

18:00 FK Kolomna 0-2 Kvant Obninsk

18:00 Zenit-2 St.Petersburg 1-1 FC Tver

18:00 Avangard 1-1 FK Fakel Voronezh Youth

18:00 Arsenal Tula II 1-4 Sokol

14:00 FK Chita 1-2 Zvezda Sint Petersburg

12:00 1 SKA Khabarovsk II 3-2 Metallurg Vidnoye

23:45 Qatar SC 0-0 Al-Wakra 1

21:20 1 Al-Ahli Doha 1-1 Al-Arabi SC

21:20 Al Shamal 0-1 Al Duhail 1

04:30 Guairena 0-2 Cerro Porteno

01:45 Red Star FC 93 1-2 Le Mans

00:00 MSV Duisburg 1-1 Kaiserslautern 1

19:30 Concordia Chiajna 2-1 ASC Corona Brasov

20:00 FC Altyn Asyr 3-0 Energetik Mary

18:15 Sagadam FK 4-2 FC MERW

17:00 FC Ahal 2-0 Nebitchi

02:00 CA River Plate 0-0 Centro Atletico Fenix

23:45 Cerro Largo 1-0 Plaza Colonia

20:15 Club Atletico Progreso 0-0 IA Sud America

22:00 Welkite Ketema 0-1 Fasil Kenema

19:00 Hadiya Hossana 0-1 Bahir Dar Kenema FC

20:00 Minyor Pernik 1-0 Spartak Varna

20:30 Persela Lamongan 1-0 Persik Kediri

15:15 Persipura Jayapura 0-1 Barito Putera

01:45 Bradford Park Avenue 2-1 Blyth Spartans

01:30 Juventud De Las Piedras Reserves 1-2 Albion fc Reserves

01:30 Villa Espanola Reserves 0-0 Liverpool Montevideo Reserve

01:30 Nacional De Football Reserves 1-0 Cerrito Reserves

21:30 Zob Ahan 0-2 Esteghlal Tehran

21:30 Tractor S.C. 3-0 Sanat-Naft

19:30 Fajr Sepasi 0-1 Gol Gohar FC

19:30 1 Persepolis Pakdasht 0-2 Peykan 1

01:00 Duque de Caxias (w) 2-2 Cabofriense (w)

19:30 MFK Dubnica nad Vahom 1-2 STK Samorin

01:00 Newcastle U23 2-3 Wolves U23

01:00 Blackburn Rovers U23 2-2 Liverpool U23

01:00 Reading U23 0-1 Southampton U23

19:00 West Bromwich U23 1-1 Stoke City U23

19:20 Al-Hilal (Youth) 4-0 Al-Tai (Youth)

04:00 Atletico Marte U20 0-1 CD Aguila Reserves 1

03:00 CD FAS U20 0-1 Municipal Limeno Reserves

00:45 1 KF Tirana 1-0 Partizani Tirana

22:15 Sohar Club 2-1 Saham

21:00 Nizwa Club 0-0 Muscat

20:00 Al-Seeb 2-0 Al-Nahda Muscat

03:00 1 San Antonio Unido 2-1 Colchagua CD

17:15 Velsao SCC 0-1 Dempo

14:00 Sudeva Moonlight FC 0-1 Rangers SC

16:30 Ahbab FC 0-5 Tarun Sangha FC

16:30 National United SC 1-3 Jaguar FC

14:00 1 Uttarakhand FC 1-1 Youngmen SC

13:55 1 CISF New Delhi 0-6 Royal Rangers FC

22:59 PAEEK 1-0 Omonia Nicosia FC

22:59 Anorthosis Famagusta FC 1-2 AEK Larnaca

07:00 Deportivo Cuenca 1-1 Macara 1

18:00 1 FC Minsk Reserves 5-0 Slavia Mozyr Reserve 1

21:00 NK Dugopolje U19 1-0 NK Orijent U19

23:30 Al-Wasl 2-0 Banni Yas

23:30 Al Oruba (UAE) 1-0 Ittihad Kalba

21:15 Al Nasr Dubai 0-0 Al-Dhafra

21:15 Al-Sharjah 3-3 Ajman

23:30 Guinea (w) 0-2 Mali (w)

23:30 Gambia (w) 1-1 Sierra Leone (w) 1

23:30 Cote D Ivoire (w) 11-0 Niger (w)

01:45 Clydebank FC 1-1 Elgin City

00:30 Enkoping 3-3 IFK Lidingo FK

01:00 Everton U23 2-0 Burnley U23

01:45 Linfield Reserves 1-2 Larne Reserves

01:45 Glenavon Reserves 3-4 Crusaders Reserves

19:30 1 Atyra FC 0-2 Deportivo Santani

19:30 Fulgencio Yegros 1-2 Deportivo Capiata

22:00 Sabail 3-1 Qarabag

15:15 Shanghai RCB (w) 2-0 Beijing Beikong (w)

15:15 Sichuan (w) 1-1 Guangdong Meizhou Huijun (w)

15:00 Jiangsu Suning (w) 0-0 Changchun Masses Properties (w)

13:00 HeNan Huishang (w) 0-5 Wuhan Jianghan (w)

13:00 Zhejiang Hangzhou (w) 2-2 Shandong Ticai (w)

17:00 FC Tatran Presov U19 1-0 Partizan Bardejov U19

23:30 Al Zawraa 2-1 AI Kahrabaa

21:15 Naft Alwasat 2-0 Baghdad

19:10 Newroz SC(IRQ) 3-2 Al Qasim Sport Club

19:00 Al Karkh 0-0 Al Sinaah

19:00 Al-Naft 0-1 Al Shorta

23:40 Al Sahel 1-4 Hajer

22:15 Najran SC 0-2 AL-Rbeea Jeddah

21:45 AL-jeel 0-1 Al-Akhdoud

01:00 1 de Maio FC 0-1 Petrolina PE

01:00 Ibis SC 3-1 Atletico PE

20:00 Quilmes U20 3-0 Almagro U20

01:45 Lynx FC 1-7 FC Lincoln

22:59 France (w) U17 4-0 Wales (w) U17

22:59 Sweden (w) U17 5-0 Italy (w) U17

02:00 1 Feralpisalo 1-0 Padova

01:00 Pontedera 2-2 A.C. Reggiana 1919

19:30 Al-Ahly 2-3 Al-Arabi Irbid

19:30 Sama Al Sarhan 3-2 Al-Tora 1

22:00 Iceland U17 1-2 Estonia U17

22:00 Hungary U17 0-1 Georgia U17

22:00 Czech (w) U19 1-3 Spain (w) U19

22:00 Slovakia (w) U19 2-4 Portugal (w) U19

20:00 Andorra U19 (W) 1-0 Moldova (w) U19

20:00 Albania U19(w) 1-4 Wales (w) U19

19:30 Armenia (w) U19 0-6 Estonia (w) U19

19:30 Montenegro (w) U19 0-1 Bosnia (w) U19

16:00 Liechtenstein (w) U19 0-0 Latvia (w) U19

16:00 Kosovo U19(w) 0-1 Croatia (w) U19

02:00 Platense Reserves (w) 1-0 Rosario Central Reserves (w)

01:00 Sanremese 0-1 Lavagnese

00:30 Hodd 7-1 Valerenga B

00:00 Odd Grenland 2 1-1 Kjelsas

21:30 Flekkeroy 2-1 Rosenborg B

08:10 FC Vorkuta 0-0 SC Scarborough Ontario

02:00 Sao Paulo (Youth) 3-2 Atletico Paranaense (Youth)

04:00 Cafetaleros de Tapachula 1-1 Sporting Canamy

21:45 Al Kuwait SC 3-1 Al-Yarmouk

04:30 Universidad de Concepcion 0-2 San Luis Quillota

22:00 Santiago Morning 1-0 Municipal Iquique

07:15 Paraguay (w) U20 0-2 Brasil (w) U20

04:00 Dominican Republic (w) 1-1 Bolivia (w) 1

02:30 Trinidad Tobago (w) 1-1 Panama (w)

23:45 Holland U23 (w) 6-0 Italy (w) U23

22:59 Norway (w) U23 2-3 Sweden (w) U23

06:30 Garcia Agreda 2-0 Mojocoya

02:00 Ciudad Nueva Santa Cruz 1-0 San Antonio Bulo Bulo

20:45 PS Hizbul Wathan 1-4 Putra Sinar Giri

20:30 1 Perseru Serui 4-1 Perserang Serang 1

18:15 PSIM Yogyakarta 2-2 Persijap Jepara

15:15 Persekat Tegal 0-2 Dewa United FC

00:00 IFK Varnamo 3-2 Falkenberg

00:45 Maccabi Haifa 2-0 Maccabi Netanya

00:15 1 Maccabi Tel Aviv 0-2 Ashdod MS

07:05 Temperley 3-2 Belgrano

07:00 Estudiantes Rio Cuarto 2-0 Deportivo Riestra

06:00 Instituto 2-2 CA Brown Adrogue

01:00 Defensores de Cambaceres 2-2 CA Lugano

01:00 Argentino de Rosario 2-1 Deportivo Paraguayo

01:00 Centro Espanol 0-2 Juventud Unida

01:00 Central Ballester 0-0 Deportivo Muniz

00:30 SC Kalksburg/Rodaun 1-6 SC Mannsworth

00:00 SC Gradisce 0-2 ASV Gartenstadt

01:30 Itaberai U20 1-0 Canedense U20

01:00 Caxias RS U20 1-1 Apafut RS (Youth)

06:00 Navegantes EC 2-3 Pedra Branca

02:00 Aparecida GO 1-4 AA Anapolina

01:20 Figueirense EC 1-2 Santarritense FC

01:00 Ceara (w) 1-0 Fortaleza CEIF FC (w)

00:30 Frederikssund FB U21 0-3 Hvidovre IF U21

00:15 Glostrup FKU21 2-4 Ehuate U21 1

17:15 FK Andijon 1-1 Nasaf Qarshi

01:00 1 Bonsucesso 1-1 Tigres Brasil 1

01:00 Barra da Tijuca 0-1 Paduano RJ

13:00 Qingdao Youth Island 1-0 Hebei Gongfu

13:00 Guangxi Pingguo Haliao 0-0 Xiamen Ludao

13:00 Shanxi Longjin 2-3 Qingdao Manatee

13:00 Shanghai Jiading Huilong 1-1 Dongguan Guanlian

02:00 1 Chelmsford City 0-0 Dartford

22:30 Obolon Kiev 3-1 Ahrobiznes TSK Romny

19:30 Vpk Agro Magdalinovka 1-2 Hirnyk-Sport

20:00 Swansea City U23 2-0 Watford U23

01:45 Larne FC 1-1 Linfield FC

20:00 Gimnasia LP Reserves 1-1 Central Cordoba SdE Reserves

20:00 CA Aldosivi Reserves 0-2 Arsenal de Sarandi Reserves

20:00 Colon Reserves 2-1 Estudiantes LP Reserves

20:00 Velez Sarsfield Reserves 1-2 Boca Juniors Reserve

19:00 Atletico Tucuman Reserve 0-1 CA Patronato Reserves

01:30 RWD Molenbeek U21 5-0 Seraing U21

01:00 Beerschot Wilrijk U21 4-2 Kortrijk U21

01:00 Oud Heverlee Leuven U21 0-1 Racing Genk U21

01:00 St. Gilloise U21 0-1 RS Waasland Beveren U21

01:00 Lommel SK U21 0-0 Lierse U21

00:30 AS Eupen U21 2-1 Excelsior Mouscron U21

00:30 KV Oostende U21 2-1 Westerlo U21

00:30 Royal Antwerp FC U21 0-2 Anderlecht U21

00:30 Zulte-Waregem U21 0-5 Club Brugge U21

00:30 St.-Truidense U21 0-0 KV Mechelen U21

00:30 Standard Liege U21 3-2 Cercle Brugge U21 1

00:30 Royal Charleroi U21 3-0 KAA GentU21

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657