Kết quả trận Preuben Munster U19 vs MSV Duisburg U19, 18h00 ngày 28/11

Preuben Munster U19
Preuben Munster U19
2
MSV Duisburg U19
MSV Duisburg U19
0
Kết quả bóng đá Vô địch U19 Đức

Preuben Munster U19 vs MSV Duisburg U19


18:00 ngày 28/11/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Preuben Munster U19 vs MSV Duisburg U19


TLCA
1.07 : 0:0 : 0.75
TL bàn thắng:
1.00 : 3 : 0.80
TL Thắng - Hòa - Bại
2.68 : 3.30 : 2.25
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Preuben Munster U19 vs MSV Duisburg U19

 46'    goal 1-0  
 46'    goal 2-0  

Đội hình thi đấu Preuben Munster U19 vs MSV Duisburg U19

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Preuben Munster U19 vs MSV Duisburg U19

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

15:45 Brisbane Roar 1-0 Perth Glory

22:30 Dunajska Streda 2-0 Ferencvarosi TC

22:30 Korona Kielce 4-1 Puszcza Niepolomice

21:00 Zenit St. Petersburg 3-0 Emirates Club

21:00 FC Wil 1900 0-1 St. Gallen

21:00 Slask Wroclaw 2-1 TSV Hartberg

21:00 Zorya 1-3 Pogon Szczecin

21:00 Kapfenberg 2-1 Mauerwerk

20:30 FC Copenhagen 3-1 Hvidovre IF

20:30 Rijeka 4-0 HNK Gorica

20:30 NK Lokomotiva Zagreb 7-0 NK Dugopolje 1

20:30 Dinamo Zagreb 3-0 Domzale

20:00 Mlada Boleslav 4-1 Vysocina jihlava

20:00 NK Varazdin 1-0 Mladost Zdralovi

20:00 Radnik Sesvete 5-0 HASK Zagreb

20:00 Diosgyor VTK 4-1 Bekescsaba

20:00 RB Leipzig (w) 2-9 Turbine Potsdam (w)

20:00 Basel 3-0 Lausanne Sports

19:30 1 Inter Zapresic 0-2 NK Jarun 2

19:30 Piast Gliwice 1-4 FK Shkendija 79

19:00 Wisla Plock 1-1 FC Neftci Baku

19:00 Nzoia United 2-3 FC Talanta

19:00 Cherno More Varna 3-3 FC Dobrudzha

19:00 Kenya Police FC 0-0 Ulinzi Stars Nakuru

19:00 Slaven Koprivnica 1-1 Rudes

19:00 FK Napredak Krusevac 2-0 Timok

19:00 FSV Optik Rathenow 1-4 FSV luckenwalde

19:00 1 Cracovia Krakow 1-2 Rapid Wien

19:00 LKS Nieciecza 4-1 MTK Hungaria

19:00 Legia Warszawa 2-1 FC Krasnodar

18:55 Beroe Stara Zagora 1-1 FC Sozopol

18:00 Sofapaka FC 0-0 Kariobangi Sharks 1

18:00 Pirin Blagoevgrad 3-0 Strumska Slava

18:00 Algeciras 1-1 Pardubice

17:00 FC Dabas 2-3 Rakosmenti KSK

17:00 Michalovce 3-0 FK Kosice

17:00 FK Iskra Danilovgrad 3-3 NK Opatija

17:00 FC Saburtalo Tbilisi 11-0 FC Shevardeni

17:00 FC Viktoria Plzen 1-1 Brno

15:30 Dandenong Thunder 0-2 Melbourne Knights

15:30 Rakow Czestochowa 3-0 Navbahor Namangan

22:00 Kayserispor 1-0 Istanbul BB

21:00 Goztepe 2-1 Sivasspor

20:00 Volos NFC 1-0 Apollon Smirnis

20:00 Asteras Vlachioti 0-0 Kalamata AO

20:00 Pierikos 1-2 Olympiakos Piraeus B

20:00 Thesprotos 0-0 AEL Larisa

20:00 Panathinaikos B 3-1 Ierapetra

20:00 Irodotos 0-1 AO Episkopis Rethymno 1

20:00 Apollon Kalamarias 1-1 Iraklis

20:00 AEK Athens B 1-1 Egaleo Athens

20:00 Almopos Arideas 0-0 Niki Volou

19:00 AE Kifisias 3-0 Zakynthos

19:00 Al-Jaish Damascus 0-0 Jableh SC

19:35 Seeta United 1-3 Tepa FC

19:10 Kajjansi Utd 3-0 MYDA FC

19:00 Kiyinda Boys 0-1 Wakiso Giants FC

20:00 Etoile de LEst 0-0 Kiyovu FC

20:00 1 Bugesera 1-2 AS Kigali 1

20:00 1 Etincelles 0-2 Rayon Sports FC 1

20:00 APR FC 1-0 Gorilla FC

19:30 The Winners FC 2-1 Garhwal Heroes FC

19:00 Amagaju 1-1 Nyanza FC

21:00 1 BS Dynamic 1-1 Les Crocos

18:30 Bujumbura City 1-2 Rukinzo FC

21:00 SL Benfica (w) 1-0 Braga (w)

22:45 KS Perparimi Kukesi 0-1 KS Dinamo Tirana

19:00 Gor Mahia 1-1 Bidco United

22:00 Panathinaikos 4-0 Anagenisi Karditsa

20:00 Panaitolikos Agrinio 2-1 Olympiakos Piraeus

22:00 Sunshine Stars FC 2-0 Gombe United

22:00 Plateau United 3-2 Nasarawa United

22:00 Niger Tornadoes FC 2-0 Shooting Stars SC

22:00 MFM FC 1-3 Rivers United

22:00 Katsina United 0-0 Lobi Stars

22:00 Akwa Starlets 0-1 Wikki Tourist

22:00 Abia Angels FC (W) 0-0 Bayelsa Queens FC (W)

20:00 Agrotikos Asteras 3-0 Thermaikos Thermis

20:00 Fostiras 4-1 Haravgiakos

20:00 Finikas Nea Epidaurus 2-4 Panthrakikos

20:00 Anagennisi Artas 0-3 Panahaiki-2005

20:00 Diagoras Vrachneikon 1-1 Diavolitsi

20:00 AO Giouchtas 1-0 Atsalenios

20:00 Poros 2-0 AE Neapolis

20:00 Aias Salaminas 1-2 Panelefsiniakos

20:00 Pandramaikos 4-1 Anagennisi Plagias

18:00 Ethnikos Pireaus 4-1 Eolikos Mytilinis 1

17:30 Iraklis Zygou 0-0 Agios Matthaios

22:00 FC Cartagena B 0-1 Racing Murcia

22:00 CD Lealtad 1-0 Urraca

18:00 Alaves B 1-2 SD San Ignacio

16:10 Konak BEL. (w) 2-0 Sivasspor (W)

18:00 Bangkok United FC 0-1 BEC Tero Sasana

18:00 Nakhon Ratchasima 3-1 Lampang FC 1

17:00 Buriram United 4-1 Chiangrai United

17:00 JL Chiangmai United FC 2-3 Suphanburi FC

17:00 Songkhla FC 0-0 Samut Prakan City

19:30 Olympiada Lympion 1-1 Omonia Aradippou

21:45 Al Sahel 1-1 Al-Shoalah 1

19:50 Al-Akhdoud 1-1 Al Wehda Mecca

19:25 Al-Kawkab 0-1 Al-adalh

17:00 Kayserispor U19 3-0 Medipol Basaksehir U19

16:00 Trabzonspor U19 0-0 Giresunspor U19

16:00 Goztepe U19 1-0 Sivasspor U19

15:00 Bandirmaspor U19 3-3 Erzurum BB U19

17:30 Foolad Khuzestan B 1-0 Pas 1

20:30 A.S. Varese 2-0 SC Caronnese

20:30 1 Vastese 1-1 ASD Montegiorgio

20:30 Aglianese 3-2 Carpi

20:30 1 Caravaggio 2-2 A.C. Crema 1908

20:30 US Folgore Caratese 2-1 Desenzano Calvina

20:30 Rende 1-2 Gelbison

20:30 Real Calepina FC 0-1 Sangiuliano City Nova

20:30 Scandicci 2-2 Arezzo

20:30 FB Brindisi 1912 0-4 Audace Cerignola

20:30 USD Castellanzese 1-2 Arconatese

20:30 Gladiator 0-1 Team Nuova Florida

20:30 1 Tiferno Lerchi 2-1 ASD Cannara

22:00 Leixoes U19 2-1 Pacos Ferreira U19

22:00 1 Nogueirense U19 1-0 Chaves U19 1

21:30 2 Catanzaro 0-1 Padova

21:30 2 AEP Paphos 1-3 Anorthosis Famagusta FC

20:30 E.N.Paralimniou 5-0 Ermis Aradippou

18:30 Karmiotissa Polemidion 0-1 Onisilos Sotiras

20:00 Prison Leopards FC 0-0 Zanaco

21:00 FC Goa 1-2 East Bengal

20:25 Dhufar 1-0 Al-Suwaiq

22:00 King Faisal 1-0 Karela United FC

22:00 Akatsi All Stars 0-3 Kotoku Royals FC

22:00 Accra Hearts of Oak 5-2 Golden Kick SC

16:30 Zlate Moravce 0-0 MFK Skalica

16:30 SK Prostejov 0-1 MFK Karvina 1

19:00 Peterborough United U23 2-0 Sheffield Wed U23

13:55 Ssu Singjamei 1-0 Sagolband United

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657