Kết quả trận PS Hizbul Wathan vs Putra Sinar Giri, 20h45 ngày 25/10

PS Hizbul Wathan
PS Hizbul Wathan
1
Putra Sinar Giri
Putra Sinar Giri
4
Kết quả bóng đá Indonesia

PS Hizbul Wathan vs Putra Sinar Giri


20:45 ngày 25/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ PS Hizbul Wathan vs Putra Sinar Giri


TLCA
1.38 : 0:0 : 0.56
TL bàn thắng:
2.22 : 5 1/2 : 0.31
TL Thắng - Hòa - Bại
150.00 : 8.10 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 2

Diễn biến chính PS Hizbul Wathan vs Putra Sinar Giri

 10'    Kasrun goal 1-0  
 16'    1-1   goalRahadian
 30'    1-2   goalZamrun
 62'    1-3   goalIkpefua
 75'    1-4   goalRochman

Đội hình thi đấu PS Hizbul Wathan vs Putra Sinar Giri

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê PS Hizbul Wathan vs Putra Sinar Giri

PS Hizbul Wathan   Putra Sinar Giri
5
 
Phạt góc
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
3
7
 
Tổng cú sút
 
9
2
 
Sút trúng cầu môn
 
6
5
 
Sút ra ngoài
 
3
38%
 
Kiểm soát bóng
 
62%
34%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
66%
118
 
Pha tấn công
 
144
62
 
Tấn công nguy hiểm
 
63

02:30 Wolves 0-0 Burnley

02:30 West Ham United 1-1 Brighton Hove Albion

01:00 Angers 1-3 Monaco

01:00 Metz 1-3 Montpellier

01:00 Troyes 2-0 Lorient

01:00 Stade Brestois 1-0 Saint Etienne

01:00 Strasbourg 5-2 Bordeaux

00:30 Bologna 1-0 AS Roma

00:30 Inter Milan 2-0 Spezia

02:00 Feyenoord 2-1 Heracles Almelo

02:45 Dundee 1-0 Saint Johnstone

02:45 Aberdeen 2-0 Livingston 1

02:30 CE Europa 0-1 SD Amorebieta

02:30 C.D. San Fernando Isleno 2-3 Cultural Leonesa

02:30 Extremadura 1-4 Zamora CF

02:30 Cacereno 1-2 Ponferradina

02:30 1 CD Arenteiro 2-1 SD Logrones 1

02:15 CF Talavera de la Reina 2-0 UE Cornella

02:00 UCAM Murcia 2-2 Deportivo La Coruna

02:00 Atletico Mancha real 2-1 CF Internacional De Madrid 1

02:00 Andratks 2-1 Real Oviedo

02:00 AD San Juan 1-2 UD San Sebastian Reyes

02:00 UD Alzira 0-1 Fuenlabrada

01:00 Solares Medio Cudeyo 2-3 RCD Espanyol

01:00 Algeciras 1-2 Unionistas de Salamanca

01:00 Brea 0-2 Ibiza Eivissa

01:00 1 G. Segoviana 0-0 Mallorca 1

01:00 Cordoba 0-0 Sevilla

00:30 Bergantinos CF 2-0 CD Tudelano

22:30 CD Mensajero 0-1 Zaragoza

02:30 Young Boys 3-1 Lugano

02:00 Real Santa Cruz 1-1 Nacional Potosi

02:15 Motor Lublin 1-2 Legia Warszawa

23:15 Arka Gdynia 2-1 Zaglebie Lubin

20:30 LKS Nieciecza 0-2 Rakow Czestochowa

17:45 Garbarnia Krakow 0-4 Lech Poznan

02:30 Cittadella 2-2 Como

00:00 Parma 0-1 Brescia

22:30 Tsarsko Selo 0-1 Levski Sofia

20:00 Lokomotiv Plovdiv 1-1 Cherno More Varna

02:30 Resovia Rzeszow 2-2 GKS Katowice

00:00 Chrobry Glogow 1-0 LKS Lodz

02:00 Estudiantes Merida FC 4-1 Deportivo La Guaira 1

00:30 Crvena Zvezda 1-0 FK Vozdovac Beograd

22:00 1 Pogon Siedlce 1-1 Ruch Chorzow

19:00 2 FK Graficar Beograd 2-2 FK Buducnost Dobanovci

19:30 Krsko Posavlje 1-1 Roltek Dob

19:00 ND Gorica 1-0 NK Nafta

19:30 CSKA 1948 Sofia II 0-1 PFK Montana

19:30 Septemvri Sofia 2-0 Strumska Slava

19:30 FC Maritsa 1921 2-0 Sportist Svoge

19:30 Marek Dupnitza 2-2 Septemvri Simitli

19:30 Ludogorets Razgrad II 1-1 Minyor Pernik

19:30 Litex Lovech 3-0 Botev Plovdiv II

19:30 FC Hebar Pazardzhik 2-0 Yantra Gabrovo

22:59 Simba Sports Club 2-1 Geita Gold

21:00 Vac VLSE U19 4-2 ZalaegerzsegTE U19

19:30 1 HNK Cibalia 1-0 Bijelo Brdo

20:10 1 Bugesera 0-0 Rutsiro FC

20:00 Espoir FC 2-2 Rayon Sports FC

20:00 Etincelles 0-2 Kiyovu FC

20:00 2 Etoile de LEst 1-0 Gasogi Utd

20:00 Gicumbi FC 1-2 AS Kigali

20:00 Police FC 1-0 Marines FC

21:00 Mogoditshane Fighters 1-1 Botswana Police XI SC

02:00 1 Saudi Arabia 0-1 Jordan 1

22:59 Morocco 4-0 Palestine

20:00 Ai Cập 1-0 Lebanon

17:00 Algeria 4-0 Sudan

22:00 Valadares Gaia FC 0-1 Leca

19:00 Progreso U19 1-0 Deportivo Maldonado U19

02:30 AEL Larisa 1-1 PAOK Saloniki

01:15 AEK Athens 4-0 AE Kifisias

00:00 Panathinaikos 2-1 Volos NFC

22:00 Levadiakos 3-2 Olympiakos Piraeus

22:00 Aris Thessaloniki 3-1 OFI Crete

20:00 Niki Volou 0-1 Panaitolikos Agrinio

02:30 Queen of South 2-1 Greenock Morton

17:00 Ararat-Armenia B 0-0 Urartu II

22:00 Al-Ahli(BHR) 0-0 Al-Budaiya

22:00 Bahrain SC 1-0 Malkia

22:00 Al-Hala 0-2 Al-Muharraq

01:00 Osasco Audax Youth 1-0 Corinthians Paulista (Youth)

01:00 Guarani SP (Youth) 0-3 Ferroviaria SP (Youth)

01:00 CRB (Youth) 2-0 Santa Cruz PE U20

20:00 1 Panagriniakos 2-1 Aias Gastounis

20:00 Anagennisi Artas 2-1 Tilikratis 1

02:30 CD Subiza 1-0 CA Cirbonero

16:30 Young Challengers 0-4 Bangalore Independents

02:00 Sunderland A.F.C 0-1 Oldham Athletic

02:00 Sheffield Wednesday 0-3 Hartlepool United

17:00 Farul Constanta U19 4-1 Dinamo Bucharest U19

00:10 Row Rybnik (w) 2-6 UKS Staszkowka Jelna (w)

19:00 Biu Chun Rangers 2-0 Hong Kong U23

02:00 Everton U23 0-3 Peterborough United U23

02:00 Ahrweiler BC 1-4 FC Karbach

01:30 1 SV Genc Osman Duisburg 4-1 SV Burgaltendorf 1913

01:30 Gonsenheim 3-3 FV Dudenhofen

01:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 0-2 TuS Koblenz

01:30 Tus Marienborn 2-0 TUS Mechtersheim

01:00 FC Eintracht Rheine 2-2 SV Rodinghausen

02:30 Kortrijk 1-0 Oostende

02:00 KVSK Lommel 0-2 KAA Gent

00:45 1 Westerlo 2-3 Oud Heverlee 1

00:00 KAS Eupen 2-2 Zulte-Waregem

02:45 Portadown Reserves 0-2 Crusaders Reserves

22:59 OFK Petrovac 3-0 FK Sutjeska Niksic

22:00 Mornar 1-2 Decic Tuzi

21:00 FK Podgorica 0-0 FK Iskra Danilovgrad

20:00 FK Zeta 2-0 FK Rudar Pljevlja

19:00 Jezero Plav 1-2 FK Buducnost Podgorica

22:15 Marumo Gallants FC 3-1 TS Galaxy 1

00:30 Dynamo Dresden U19 2-0 Chemnitzer U19

00:00 Bayern Munchen U19 1-2 Augsburg U19

22:00 Hertha Berlin U19 2-0 Energie Cottbus U19

22:15 FK Dubocica 0-1 Partizan Belgrade

19:00 Backa Topola 2-1 Kolubara

19:00 Radnik Surdulica 1-2 FK Loznica

19:00 FK Rad Beograd 1-0 FK Napredak Krusevac

22:15 Al Wehda Mecca 0-1 Najran SC

21:25 Al-Qadasiya 3-0 AL-Rbeea Jeddah

19:25 Al-Akhdoud 2-1 Hajer

16:10 1 Alanyaspor U19 0-1 Altay Spor KulubuU19

16:00 Manisa Belediyespor U19 0-1 Denizlispor U19

16:00 Samsunspor U19 1-3 Balikesirspor U19

16:00 1 Bandirmaspor U19 1-1 Menemenspor U19

16:00 Konyaspor U19 3-3 Buyuksehir BLD.Spor U19

16:00 Umraniyespor U19 3-1 Istanbulspor U19

16:00 Kasimpasa U19 4-0 Giresunspor U19

16:00 Trabzonspor U19 2-0 Sivasspor U19

16:00 Gazisehir Gaziantep FK U19 1-4 Besiktas JK U19

16:00 Eyupspor U19 2-2 Keciorengucu U19

16:00 Goztepe U19 2-0 Yeni Malatyaspor U19

16:00 Ankaragucu U19 3-1 Gaokaerlishibang U19

19:00 Uttar Baridhara SC 0-0 Sheikh Jamal

16:30 Punjab FC 2-0 Haryana

16:00 Odisha FC 5-0 Bihar

13:00 Delhi FC 11-1 Uttarakhand FC 1

20:30 Padova 2-0 JuventusU23

01:00 Rheindorf Altach 0-1 Sturm Graz

20:00 1 NK Bravo U19 4-3 FC Koper U19

19:00 NK Publikum Celje U19 1-1 Ns Mura U19

17:00 NK Aluminij U19 1-3 Domzale U19

20:30 San Nicolo Notaresco 1-0 FC Matese

18:30 Shenyang City Public 1-2 Sichuan Jiuniu

01:00 Hodd 3-2 Stjordals Blink

22:00 Oliveirense U19 2-1 Pacos Ferreira U19

22:00 Leixoes U19 0-4 Vitoria SC Guimaraes U19

22:00 Vilafranquense U19 1-0 Belenenses U19

22:00 1 Vitoria FC Setubal U19 0-4 Alverca U19

22:00 FC Famalicao U19 1-1 Feirense U19

22:00 Tondela U19 1-1 FC Porto U19

20:00 Academica Coimbra U19 1-1 Benfica U19

18:00 Uniao Leiria U19 0-1 Sporting Lisbon U19

22:30 Sellos Colombianos 3-1 Talento y Vida

22:45 MC Breweries 3-1 Nimba FC

22:30 Freeport 5-1 Heaven Eleven

20:30 Abu Salim 1-0 Al Athad

20:30 J Verhoe Leigh 0-2 Al Mahalla

20:00 Darnes 0-0 Khaleej Sart

00:00 Bohemians 1905 3-0 MFK Karvina

00:00 KFUM Oslo 1-0 Sogndal

19:00 AC Majapahit 0-0 Persekap Pasuruan

15:30 Villa 2000 B 2-0 ABC Wirayudha

14:15 Dulamayo FC 1-5 Abdi United

13:00 Persinga Ngawi 0-0 PS Kota Pahlawan

12:30 1 Persital FC 3-2 Telaga Biru FC 1

21:30 Sporting Cabinda 1-2 Sagrada Esperanca 1

21:00 CRD Libolo 0-1 Primeiro de Agosto

21:00 1 Bravos do Maquis 2-3 Petro Atletico de Luanda

00:00 CD Platense Zacatecoluca Reserves 0-0 Municipal Limeno U20

17:00 Fehervar Videoton U19 1-1 Puskas Akademia FehervarU19

00:00 LNZ Lebedyn 0-2 Dnipro-1

14:00 Armenia (w) 0-10 Norway (w)

18:15 Sulut United 2-0 Kalteng Putra FC 1

15:15 Mitra Kukar 0-1 Persiba Balikpapan

15:15 Cilegon United 3-0 PSKC Cimahi

01:30 Berlin Hilalspor 0-2 Berlin Turkspor

21:00 1 Mohun Bagan(Ind) 1-5 Mumbai City

01:15 Hapoel Beer Sheva 2-1 Hapoel Tel Aviv

00:30 Maccabi Tel Aviv 1-1 Hapoel Natzrat Illit

00:00 Hapoel Jerusalem 0-1 Hapoel Kiryat Shmona

19:00 FC Noah 2-1 Noravank

16:00 Hume City 0-1 Melbourne City

16:00 Adelaide City FC 0-1 Melbourne Victory

15:30 1 Wollongong Wolves 1-2 Central Coast Mariners 1

01:25 Apollon Eglykadas 2-1 Astrapi Psarofaiou

19:30 Panionios 0-4 Kentavros Vrilission

19:30 Anagennisi Patron 1-1 Phgasos Mpegoulakiou

19:30 Agios Ierotheos 1-5 Ilioupoli

19:30 AO Chaidari FC 2-4 Fostiras

19:30 Athinaikos FC 1-0 Rouf FC

18:00 Muangkan FC 2-1 Chiangmai FC

01:00 2 Hatayspor 1-1 Eyupspor

22:59 Kayserispor 4-0 76 Igdir Belediye spor

21:00 Alanyaspor 6-0 Osmaniyespor

19:00 Adanaspor 1-2 Kocaelispor

19:00 Karagumruk 2-0 Sariyer

18:00 Denizlispor 3-0 Agri 1970 Spor 1

18:00 Samsunspor 4-0 Usakspor

18:00 Boluspor 4-2 Yeni Orduspor

17:00 1 Altinordu 1-3 Aksarayspor

17:00 Caykur Rizespor 0-1 Ankaraspor FK

18:00 Al Ittihad (SYR) 3-0 Al-Arabi

19:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-0 FK Shkupi

19:00 FK Shkendija 79 0-0 FC Struga Trim Lum

19:00 Sileks 1-1 Bregalnica Stip

18:00 Taiwan Power Company 1-1 Taiwan CPC

17:00 Taichung Futuro 2-0 Taicheng Lions

15:00 Hang Yuen FC 3-2 NTUPES

14:00 Tatung FC 1-4 Tainan City Steel

01:00 1 Fortaleza (w) 1-2 Ceara (w)

00:30 Levadia Tallinn 1-5 FC Flora Tallinn

17:00 FK Kapaz Ganca 2-2 Zira FK II

17:00 Keshla FK II 1-1 Turan Tovuz

17:00 1 PFC Neftchi II 2-1 Sabayi II

01:00 Perolas Negras 2-2 Olaria

22:59 Iraq U18 0-0 Lebanon U18

00:30 Dinamo Zagreb 1-3 Rijeka

22:00 1 ZNK Osijek 0-0 Slaven Koprivnica 1

20:30 Sampdoria Youth 2-2 Torino U20

20:30 Spal U19 3-2 Verona U20

20:30 Fiorentina U20 4-3 AC Milan U20

20:30 Inter Milan U20 0-0 Sassuolo U20

17:30 Empoli U20 4-1 Ascoli U20

17:00 Atalanta U20 1-1 Cagliari U19 1

17:00 Juventus U20 1-0 Lazio U20

17:00 AS Roma U20 2-0 Cosenza Calcio Youth

23:30 1 FC Timisoara 0-0 Arges

20:30 Gloria Buzau 0-1 FC Voluntari

19:00 Kampala City Council FC 3-1 BUL FC

19:00 Gaddafi FC 1-3 Vipers

19:10 San Martin de Tucuman Reserves 0-0 Instituto AC Cordoba II

19:00 Banfield Reserves 1-1 CA Independiente Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657