Kết quả trận PSG vs Manchester City, 02h00 ngày 29/04

PSG
PSG 1
1
Manchester City
Manchester City
2
Kết quả bóng đá Cúp C1 châu Âu

PSG vs Manchester City


02:00 ngày 29/04/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 0
Thẻ vàng: 2 - 2

Tỷ lệ PSG vs Manchester City


TLCA
2.50 : 0:0 : 0.30
TL bàn thắng:
7.69 : 3 1/2 : 0.06
TL Thắng - Hòa - Bại
300.00 : 9.40 : 1.03
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính PSG vs Manchester City

 15'    Marcos Aoas Correa,Marquinhos (Assist:Angel Fabian Di Maria) goal 1-0  
 31'      yellow_cardJoão Cancelo
 61'      substitutionOlexandr Zinchenko↑João Cancelo↓
 64'    1-1   goalKevin De Bruyne (Assist:Olexandr Zinchenko)
 70'    Leandro Daniel Paredes yellow_card  
 71'    1-2   goalRiyad Mahrez
 74'    Neymar da Silva Santos Junior yellow_card  
 77'    Idrissa Gana Gueye red_card  
 80'    Danilo Luis Helio Pereira↑Angel Fabian Di Maria↓ substitution  
 83'    Ander Herrera Aguera↑Leandro Daniel Paredes↓ substitution  
 86'      yellow_cardKevin De Bruyne

Đội hình thi đấu PSG vs Manchester City

PSG Manchester City
1 Keylor Navas Gamboa
25 Mitchel Bakker
3 Kimpembe Presnel
5 Marcos Aoas Correa,Marquinhos
24 Alessandro Florenzi
8 Leandro Daniel Paredes
27 Idrissa Gana Gueye
6 Marco Verratti
10 Neymar da Silva Santos Junior
11 Angel Fabian Di Maria
7 Kylian Mbappe Lottin
31 Ederson Santana de Moraes
2 Kyle Walker
5 John Stones
3 Ruben Dias
27 João Cancelo
20 Bernardo Mota Veiga de Carvalho e Silva
16 Rodrigo Hernandez
8 Ilkay Gundogan
26 Riyad Mahrez
17 Kevin De Bruyne
47 Phil Foden
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
31 Colin Dagba
22 Abdou Diallo
23 Julian Draxler
12 Rafael Alcantara, Rafinha
9 Mauro Emanuel Icardi Rivero
16 Sergio Rico Gonzalez
21 Ander Herrera Aguera
20 Layvin Kurzawa
4 Thilo Kehrer
18 Moise Keane
19 Pablo Sarabia Garcia
15 Danilo Luis Helio Pereira
11 Olexandr Zinchenko
7 Raheem Sterling
13 Zackary Steffen
25 Fernando Luis Roza, Fernandinho
85 James Trafford
22 Benjamin Mendy
21 Ferran Torres
14 Aymeric Laporte
10 Sergio Leonel Kun Aguero
50 Garcia Erick
6 Nathan Ake
9 Gabriel Fernando de Jesus

Số liệu thống kê PSG vs Manchester City

PSG   Manchester City
 
Giao bóng trước
 
0
6
 
Phạt góc
 
4
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
2
1
 
Red card
 
0
10
 
Tổng cú sút
 
11
4
 
Sút trúng cầu môn
 
6
2
 
Sút ra ngoài
 
3
4
 
Cản sút
 
2
20
 
Sút Phạt
 
14
41%
 
Kiểm soát bóng
 
59%
46%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
54%
457
 
Số đường chuyền
 
677
87%
 
Chuyền chính xác
 
92%
9
 
Phạm lỗi
 
15
1
 
Việt vị
 
1
6
 
Đánh đầu
 
6
2
 
Đánh đầu thành công
 
4
4
 
Cứu thua
 
3
15
 
Rê bóng thành công
 
18
10
 
Đánh chặn
 
17
15
 
Ném biên
 
8
15
 
Cản phá thành công
 
18
6
 
Thử thách
 
7
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
94
 
Pha tấn công
 
118
56
 
Tấn công nguy hiểm
 
64

02:15 Chelsea 0-1 Arsenal

03:00 Atletico Madrid 2-1 Real Sociedad

01:00 SD Huesca 1-0 Athletic Bilbao

01:00 Celta Vigo 1-0 Getafe

00:00 Sevilla 1-0 Valencia

22:59 Schalke 04 1-2 Hertha Berlin 1

01:45 Bologna 0-2 Genoa

01:45 Atalanta 2-0 Benevento 1

01:45 Torino 0-7 AC Milan

01:45 Sassuolo 1-3 Juventus

01:45 Sampdoria 2-2 Spezia

01:45 Lazio 1-0 Parma

01:45 Inter Milan 3-1 AS Roma

23:30 Cagliari 0-0 Fiorentina

17:30 Gangwon FC 2-2 Ulsan Hyundai FC

17:00 Suwon Samsung Bluewings 3-2 Jeju United 1

17:00 Nagoya Grampus 0-2 Kashima Antlers

17:00 Kawasaki Frontale 2-2 Vegalta Sendai

16:00 Gamba Osaka 1-2 Hiroshima Sanfrecce

09:30 San Jose Earthquakes 0-1 Seattle Sounders

09:00 Inter Miami 0-2 Montreal Impact

08:00 Minnesota United FC 1-0 Vancouver Whitecaps

07:35 Houston Dynamo 1-0 FC Kansas City

06:35 Philadelphia Union 1-1 New England Revolution

06:00 Toronto FC 2-0 Columbus Crew

18:20 Perth Glory 3-0 Western United FC

16:05 Brisbane Roar 0-0 Central Coast Mariners

16:00 Canberra FC (w) 2-0 Belconnen United (w)

02:15 Vitoria Guimaraes 1-2 FC Famalicao

23:30 IK Sirius FK 0-2 Elfsborg

23:30 Kalmar 0-0 IFK Goteborg

23:30 Hacken 2-3 Orebro

23:30 Varbergs BoIS FC 1-3 Hammarby

23:30 Djurgardens 2-0 Ostersunds FK

01:45 Aberdeen 0-1 Hibernian

01:45 Ross County 2-1 Hamilton Academical

01:45 Kilmarnock 3-3 Saint Mirren

00:30 Celtic FC 4-0 Saint Johnstone

00:00 Livingston 0-3 Glasgow Rangers

00:00 Dundee United 2-2 Motherwell

01:30 FC Zurich 2-2 St. Gallen

01:30 FC Sion 1-1 Luzern

23:15 2 Servette 1-4 Lausanne Sports

10:00 Atletico Nacional Medellin 0-0 Nacional Montevideo 1

09:00 Universitario De Deportes 1-1 Defensa Y Justicia

07:00 Fluminense RJ 2-1 Independiente Santa Fe

07:00 Atletico Junior Barranquilla 1-1 River Plate

07:00 Deportivo La Guaira 0-1 Cerro Porteno

05:00 Rentistas 1-1 Sao Paulo

05:00 1 Argentinos juniors 0-1 Univ Catolica 1

01:00 Brann 0-3 Valerenga

22:59 Kristiansund BK 0-2 Bodo Glimt

09:05 Atlas 1-0 Puebla

07:00 Toluca 2-1 CDSyC Cruz Azul

01:59 Racing Genk 1-1 Anderlecht

01:10 Hajduk Split 4-0 HNK Gorica

23:05 Dinamo Zagreb 2-2 NK Varteks Varazdin

21:00 Slaven Koprivnica 0-2 Rijeka

00:00 Toulouse 2-2 Pau FC

02:15 De Graafschap 0-0 Helmond Sport

01:00 MVV Maastricht 3-1 Den Bosch

01:00 SC Cambuur 3-2 NAC Breda 1

01:00 FC Oss 2-0 Roda JC

01:00 1 Almere City FC 1-1 Jong PSV Eindhoven (Youth)

01:00 Volendam 2-1 AZ Alkmaar (Youth)

01:00 SC Telstar 1-2 Jong Ajax (Youth)

01:00 NEC Nijmegen 2-1 Dordrecht

01:00 FC Eindhoven 2-2 FC Utrecht (Youth)

01:00 Excelsior SBV 0-1 Go Ahead Eagles

23:30 CSKA Sofia 4-1 Ludogorets Razgrad 1

21:00 1 Arda 0-0 CSKA 1948 Sofia 1

22:59 1 Radomiak Radom 0-1 LKS Nieciecza

20:00 Lada SOK Dimitrovgrad 2-3 FK Volna Nizhegorodskaya

01:45 Raith Rovers 0-3 Dundee

05:00 Tepatitlan de Morelos 1-0 Monarcas Morelia

21:30 CS Mioveni 1-1 Dunarea Calarasi

21:00 Gornik Polkowice 3-0 Olimpia Grudziadz

18:00 Stal Rzeszow 0-1 Garbarnia Krakow

21:00 Flacara Falesti 3-5 Olimp Comrat

19:00 Hadiya Hossana 2-3 Sebeta City

14:00 Welkite Ketema 1-2 Dire Dawa

20:00 Beselidhja Lezhe 1-0 KF Oriku

00:00 Roskilde Boldklub 0-3 IF Skjold Birkerod

22:00 Yantra Gabrovo 3-2 Minyor Pernik

18:30 Septemvri Sofia 3-0 Sportist Svoge 1

20:00 Ihefu SC 1-1 Polisi Tanzania FC

18:00 Namungo FC 1-0 Mtibwa Sugar 1

22:30 HNK Cibalia 3-2 NK Orijent Rijeka

22:30 NK Dubrava Zagreb 1-1 NK Croatia Zmijavci

22:30 NK Opatija 0-0 Kustosija

22:30 Bijelo Brdo 6-0 Medjimurje

22:30 Radnik Sesvete 4-3 NK Junak

22:30 NK Solin 4-3 NK Osijek II

20:00 Dinamo Zagreb II 1-1 Inter Zapresic

22:00 Eternel FC 2-1 Hodio FC

20:00 Ankarademirspor 1-1 Kocaeli Birlik Spor

20:00 Erzincanspor 2-0 Hekimoglu Trabzon

20:00 1 Belediye Vanspor 0-2 Sakaryaspor

20:00 Kirklarelispor 1-2 Kirsehir Koyhizmetleri

05:00 Sao Paulo/SP (w) 1-0 Botafogo RJ(w)

01:00 Minas ICESP DF (w) 1-0 Ferroviaria SP (w)

01:00 Kindermann (w) 3-1 Cruzeiro RJ (w)

09:30 Sacramento Republic FC 3-1 Las Vegas Lights

02:15 Haffner John (w) 3-1 Grotta (w)

02:15 1 Vikingur Reykjavik (w) 1-3 Afturelding (w) 1

02:15 IA Akranes (w) 2-1 Augnablik (w)

05:15 Clube Do Remo 1-1 Tuna Luso

01:45 1 SC Paysandu Para 1-1 Castanhal PA

01:45 River PI 0-3 Altos/PI

01:45 1 Tiradentes/PI 4-1 Parnahyba PI 1

01:45 1 Picos 0-1 4 de Julho

00:00 AB Argir 4-0 B36 Torshavn II 1

01:30 Anapolina U20 3-2 Canedense U20

07:00 Mirassol 0-0 Guarani SP

19:30 Floresta CE Youth 5-0 Uniao Luziense U20

07:00 1 CD El Nacional 1-0 CD Puerto Quito

03:30 Pottu Via Ho 3-1 Gualaceo SC

03:30 Chacaritas SC 1-0 Cumbaya FC

03:30 1 Sociedad Deportivo Quito 1-2 Guayaquil SC

01:25 1 FC Liefering 2-3 SG Austria Klagenfurt

23:30 1 SKU Amstetten 0-2 FAC Team Fur Wien

23:30 SV Horn 2-1 Kapfenberg

23:30 Grazer AK 2-0 Austria Lustenau

23:30 FC Superfund Pasching 1-0 FC Blau Weiss Linz

23:10 1 Lafnitz 1-2 FC Wacker Innsbruck

21:00 Reggiana U20 1-1 Vicenza U19 1

20:00 Pisa U19 3-0 Reggina U19

16:00 Frosinone U20 2-2 Spezia U19

00:00 ASA Aarhus (w) 0-4 AGF Kvindefodbold APS (w)

03:00 Esporte Clube Sao Jose SP 1-0 Bandeirante

03:00 Penapolense 1-1 Batatais

03:00 2 Comercial-SP 0-0 Barretos SP 1

03:00 Olimpia SP 0-1 Rio Preto SP

01:00 CA Votuporanguense SP 1-1 Capie Warrero

01:00 Primavera 0-0 Marilia Ac

01:00 Nacional SP 1-2 Noroeste

01:00 Desportivo Brasil SP 0-1 Linense(BRA)

22:00 FK Sloga Doboj 0-1 Leotar

22:59 Bjelovar 12-0 NK Granicar Djurdjevac

22:59 NK Polet Sv Martin 3-1 Varteks Varazdin

22:59 NK Zrinski Jurjevac 3-0 NK Granicar Zupanja

22:30 HNK Vukovar 91 2-0 Slavonija Pozega

01:00 Legon Cities FC 2-1 Liberty Professionals

22:00 Techiman City 1-1 Inter Allies

22:00 Medeama SC 1-2 WAFA

22:00 Bechem United 0-1 Accra Hearts of Oak

22:00 Ghana Dream FC 3-0 King Faisal

22:00 Berekum Chelsea 3-1 Ashanti Gold

22:00 Elmina Sharks 1-1 Karela United FC

07:30 Bolivar 2-2 Jorge Wilstermann 1

07:30 San Lorenzo 1-2 Rosario Central 1

07:30 1 Atletico Clube Goianiense 0-0 Palestino 1

05:15 Ceara 0-0 Arsenal de Sarandi

05:15 1 12 de Octubre 1-2 Huachipato 1

01:00 CD Puerto de Iztapa 2-2 C.S.D. Comunicaciones

22:59 FK Viltis Vilnius 2-0 Silute

21:00 BFA Vilnius II 3-0 FA Siauliai II 1

21:00 FM Klaipedos 0-1 BE1 NFA

22:59 Midtjylland U19 3-1 Silkeborg U19

09:00 California Utd Strikers 0-3 Detroit City

06:00 Stumptown Athletic FC 0-1 LA Force

04:00 New England Revolution B 0-1 Omaha

00:00 Fremad Amager 0-1 Hvidovre IF

00:00 Viborg 3-3 Silkeborg

00:00 Ethnikos Achnas FC 2-2 Nea Salamis

22:00 AEP Paphos 2-1 Doxa Katokopias

21:00 Pierikos 1-0 Panserraikos

21:00 Almopos Arideas 3-0 AO Triglia

21:00 Kalamata AO 2-0 Aspropyrgos Enosis

21:00 Apollon Kalamarias 0-3 Veria FC

21:00 Ialysos 1-1 Egaleo Athens

19:00 Niki Volou 1-2 Rhodos FC

19:00 FC Kuktosh 1-1 FC Istiklol Dushanbe

15:00 CS Navobi Iasi (w) 1-2 CSS Targoviste (w) 1

06:00 CRB AL 2-1 Desportiva Alianca Youth

06:00 1 Campinense 1-1 Botafogo PB 1

00:30 CS Petange 0-2 Red Boys Differdange

00:30 Progres Niedercorn 1-1 Rodange 91

00:30 Victoria Rosport 3-4 US Mondorf-les-Bains

00:30 Fola Esch 5-2 Hostert

00:30 FC Wiltz 71 2-0 UNA Strassen

00:30 F91 Dudelange 1-1 Racing Union Luxemburg

00:30 Hamm RM Benfica FC 1-0 Jeunesse Esch 1

00:30 Swift Hesperange 5-2 Etzella Ettelbruck

22:30 Parnu JK Vaprus (w) 3-1 JK Tallinna Kalev (w)

21:00 1 Asteras Varis 2-3 Panelefsiniakos

21:00 Orfeas Xanthis 2-1 Elpida Sapes

21:00 Rethymniakos 2-3 Atsalenios 1

21:00 Poros 2-1 Anagennisi Ierapetras

21:00 Meteora 2-2 Fikis

21:00 Irodotos 3-1 AO Giouchtas

01:00 Atletico Pinto 1-2 Villanueva del Pardillo

01:00 SAD Villaverde San Andres 2-2 CD San Fernando de Henares

01:00 SD Textil Escudo 4-0 UC Cartes

01:00 Xerez Deportivo 1-0 CD San Roque de Lepe

01:00 Atletico Albericia 4-4 CF Vimenor

01:00 Terrassa 1-1 Girona B

01:00 SD Beasain 0-1 SD San Ignacio

00:45 Igualada 0-0 CE Banyoles

00:30 Torredonjimeno 1-0 CD El Palo

00:00 Sevilla C 1-1 CD Cabecense

22:59 Arucas CF 3-2 UD Ibarra

22:59 Villa Santa Brigida 1-1 CD Vera

22:59 SD Deusto 0-0 CD Basconia

22:59 La Quadra 3-1 Atletico Victoria

22:59 UD Kia 1-0 Atletico Tacoronte

22:00 Viljandi Tulevik 0-2 Levadia Tallinn

21:00 FC Saburtalo Tbilisi 0-4 Dinamo Tbilisi

19:00 1 Samtredia 0-2 Dinamo Batumi

19:00 FC Shukura Kobuleti 0-1 Lokomotiv Tbilisi

17:30 Alamein (w) 1-0 Heidelberg United (w)

17:00 Bayside United (w) 1-2 Casey Comets (w)

22:59 RCD Espanyol B 0-0 SCR Pena Deportiva

22:30 1 PK-35 Vantaa 1-0 MuSa

22:30 Vaasa VPS 2-0 Gnistan Helsinki 2

09:00 CD Olimpia 7-0 Honduras Progreso

07:00 Real Espana 1-0 CD Motagua

00:00 Horsens U17 2-1 Randers FC U17

22:59 Silkeborg IF U17 2-1 Sonderjyske U17

00:00 FSV Frankfurt 0-5 SV Wehen Wiesbaden

00:00 Rot-Weiss Oberhausen 1-4 Rot-Weiss Essen

00:00 Wuppertaler 3-1 VFB Homberg

22:59 SV Lippstadt 0-0 Sportfreunde Lotte

22:59 Fortuna Koln 3-2 Bonner sc

22:59 Dynamo Dresden 2-0 Bischofswerdaer FV

22:30 TSV Steinbach 3-2 Bayern Alzenau

20:00 1 Uerdingen KFC 05 0-5 MSV Duisburg

03:00 Atibaia 2-1 Juventus SP

03:00 AE Velo Clube SP 3-2 Taubate

03:00 Red Bull Brasil SP 1-1 Ah so Santa SP

03:00 Audax Sao Paulo 1-0 XV de Piracicaba

01:00 Rio Claro 2-0 Monte Azul SP

01:00 1 AA Portuguesa Santista 0-1 Sao Bernardo

01:00 1 EC Sao Bernardo/SP 0-5 Portuguesa Desportos

01:00 Sertaozinho 1-2 Oeste

22:59 Domzale 0-1 NK Olimpija Ljubljana

20:30 Lokomotiv Moscow Youth 1-1 FK Krasnodar Youth

19:00 Dinamo Moscow Youth 1-0 Khimki Youth

18:05 Ufa Youth 1-1 Chertanovo Moscow Youth

18:00 CSKA Moscow (R) 2-0 PFC Sochi Youth

17:00 Strogino Youth 6-1 FC Terek Groznyi Youth

17:00 Rubin Kazan (R) 2-2 Spartak Moscow Youth

17:00 Rotor Volgograd Youth 4-1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1

16:00 Zenit St.Petersburg Youth 1-3 FK Rostov Youth

16:00 Konopliev Youth 1-1 FC Tambov Youth

22:00 Supersport United 1-0 Tshakhuma TM

22:00 Kaizer Chiefs 1-1 Moroka Swallows

20:00 Maritzburg United 3-2 Lamontville Golden Arrows

20:00 1 Bloemfontein Celtic 0-0 Cape Town City

20:00 Chippa United 0-0 Black Leopards

19:00 Bologna U20 2-1 Lazio U20 1

16:00 Empoli U20 1-2 Atalanta U20

02:00 Al Quwa Al Jawiya 3-4 AL Najaf

02:00 Naft Alwasat 0-0 AI Kahrabaa

21:45 Al Shorta 2-1 Arbil

20:00 Al-Naft 1-1 Al Karkh

17:00 Trabzonspor U19 1-0 Konyaspor U19

17:00 Fatih Karagumruk U19 2-0 Besiktas JK U19

17:00 1 Goztepe U19 2-1 Genclerbirligi U19

17:00 Ankaragucu U19 3-2 Kasimpasa U19

00:30 Mornar 10-0 FK Drezga

22:30 Bokelj Kotor 2-0 FK Ibar Rozaje 1

22:30 FK Berane 2-1 OSK Igalo

22:30 KOM Podgorica 2-2 Jedinstvo Bijelo Polje

22:30 FK Grbalj Radanovici 2-1 Arsenal Tivat

18:00 Lashyn Karatau 1-0 Ekibastuzets

23:30 FC Damso (w) 2-0 Fredensborg (w)

01:30 Lynx FC 2-2 Mons Calpe SC 1

21:15 GKS Gornik Leczna (w) 1-3 Czarni Sosnowiec (w)

00:10 Estudiantes de San Luis 1-2 Villa San Carlos

22:59 PK-35 Vantaa (w) 3-5 TiPS Vantaa (w)

22:30 HJK Helsinki (w) 3-1 PK-35 RY (w)

21:00 Honka Espoo (w) 1-3 KuPs (w)

00:30 1 Fortuna Dusseldorf (Youth) 2-4 Preuben Munster

23:10 Naft Gachsaran 1-0 Sepidrood Rasht

01:30 Red Bull Salzburg 2-0 Rapid Wien 1

23:30 Wolfsberger AC 0-4 LASK Linz

23:30 WSG Wattens 2-3 Sturm Graz

02:00 1 Real Santa Cruz 4-1 Real Potosi

00:00 Ipswich U18 1-2 Liverpool U18

01:30 Inter Club Escaldes 1-0 Sant Julia

22:00 Sheriff Tiraspol 6-0 FC Milsami

20:00 1 Codru Lozova 1-5 Zimbru Chisinau

20:00 FC Sfintul Gheorghe 3-1 Dinamo-Auto

19:40 FK G'ijduvon 2-1 Jizak

19:10 1 FC Neftgazmontaj 2-1 Zaamin

19:00 FK Rubin (UZB) 1-1 FC Lochin

01:00 Oud Heverlee Leuven (w) 3-0 Club Brugge (w)

03:30 Alianza Atletico Sullana 0-0 Alianza Lima

21:00 Azy based nano Bo 2-0 Clodiense

21:00 Borgosesia 0-1 Gozzano

21:00 Atletico Porto Santelpidio 1-3 Rieti

21:00 ASD Fanfulla 2-3 Nibionnoggiono

21:00 Gavorrano 3-0 ASD Lornano Badese 1

21:00 1 Cittanovese 0-1 ASD Troina

21:00 Real Forte Querceta 2-1 Correggese Calcio

21:00 AC Este 1-1 Delta Porto Tolle

21:00 San Nicolo Notaresco 2-1 ASD Montegiorgio

21:00 1 Chieri 0-1 Fossano Calcio

21:00 Recanatese 5-2 Olympia Agnonese

20:00 1 Cassino 2-3 Arzachena

16:00 FC Astana Reserves 8-2 Shakhter Karagandy Reserves

02:00 Crusaders Strikers (w) 0-1 Cliftonville LFC (w)

01:45 Linfield (w) 1-1 Glentoran (w)

01:45 Derry City (w) 1-0 Sion Swifts (w)

20:00 Triestina U19 0-1 Padova U20

16:30 Blacktown Spartans(w) 2-3 University of Sydney (w)

22:59 Jagiellonia Bialystok II 3-2 MLKS Znicz Biala Piska

22:59 Legia Warszawa B 3-4 Pogon Grodzisk Mazowiecki

22:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 2-1 KSZO Ostrowiec

22:00 Unia Skierniewice 0-1 Polonia Warszawa

22:00 1 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 1-0 KS Legionovia Legionowo

17:00 Avia Swidnik 6-0 Jutrzenka Giebultow

06:30 Chapecoense SC 2-0 Figueirense

19:45 Al-Ansar (LIB) 1-1 Al-Nejmeh

01:30 CF Rayo Majadahonda U19 1-4 Leganes U19

22:59 Sevilla U19 1-0 San Felix CF U19

03:30 Darnes 1-1 Al Sadaqa FC

22:59 Sparta Praha 3-1 FC Viktoria Plzen

21:30 Heniu Prundu Bargaului (w) 3-3 Vasas Odorhei (w) 2

21:30 Vulpitele Galbene Roman (w) 4-1 Carmen Bucuresti (w)

15:10 Uni Alexandria (w) 0-5 Olimpia Cluj (w)

22:59 Primeiro de Agosto 2-0 Desportivo Huila

22:30 Progresso 1-1 Interclube Luanda

21:30 Sporting Cabinda 1-0 CRD Libolo

21:30 Academica Do Lobito 2-1 Baixa de Cassanje

21:30 Petro Atletico de Luanda 1-0 Santa Rita FC

21:00 Recreativo Caala 2-0 Benfica Lubango

21:00 Ferroviario Do Huambo 2-0 Bravos do Maquis

07:00 CA Independente 0-0 Sporting San Miguelito

21:00 Ujpesti TE U19 2-2 Pecsi MFC U19

19:00 Gyori ETO U19 3-3 Illes Akademia Haladas U19

18:00 MTK Budapest U19 4-3 Ferencvarosi U19 2

17:00 UTE U19(HUN) 2-0 Diosgyor VTK U19 1

01:15 ASEC Koudougou 0-0 ASF Bobo

22:59 ASFA-Yennenga 1-1 Majestic FC

22:59 KOZAF 2-3 AS Police Ouagadougou

02:00 Montpellier 2-2 PSG

22:59 Academia Sport JC (W) 2-4 EL Nacional (W)

07:00 Plaza Amador (w) 1-0 SD Atletico Nacional (w)

07:00 Tauro FC (w) 2-1 Sporting San Miguelito (W)

04:00 Cosmopolites 0-1 America des Cayes

20:00 Young Green Eagles 1-0 Green Eagles

20:00 Zanaco 2-1 Power Dynamos

20:00 NAPSA Stars 0-1 Red Arrows

20:00 ZESCO United Ndola 0-1 Nkana FC

20:00 Kabwe Warriors 2-0 Green Buffaloes

18:00 Forest Rangers 2-2 Prison Leopards FC

01:30 Central Cordoba De Rosario 1-4 CA Atlas

16:30 West Wallsend SC 1-1 Dudley Redhead Utd 1

16:30 Mounties Wanderers 1-1 Banksia Tigers FC

16:00 1 New Lambton FC 1-2 Edgeworth Eagles FC

01:00 1 Africa Sports 1-2 ASI Abengourou

22:59 AF Amadou Diallo Djekanou 0-2 San Pedro FC

22:30 USC Bassam 0-1 ES Bafing

01:00 1 Catania Futsal 4-3 Acqua e Sapone C5 Futsal

23:05 Sandro Abate Avellino Futsal 2-1 Carme Dawson

21:10 Signor Prestito CMB Futsal 5-4 Pessah Lo Fano

01:30 Coritiba PR 1-1 Cianorte PR 1

01:30 Cascavel PR 0-0 Rio Branco PR

01:30 Atletico Paranaense 1-2 Londrina PR

01:30 1 Operario Ferroviario PR 9-0 Cascavel CR

01:30 Gremio Metropolitano Maringa 2-0 Toledo Colonia Work PR

01:30 Azuriz FC 0-0 Parana PR

07:45 Crato CE 1-6 Fortaleza

01:00 Cordoba Futsal 0-0 Vaidepenas Futsal 1

00:00 Lokomotiv Moscow 3-1 Krylya Sovetov

23:30 Olympiakos Piraeus 1-0 PAOK Saloniki

23:30 Asteras Tripolis 1-1 AEK Athens

23:30 Aris Thessaloniki 0-0 Panathinaikos 1

08:00 Walter Ferretti 1-0 Diriangen

16:00 North Brisbane FC(w) 0-0 Southside Eagles (w)

05:00 1 Renaissance Sportive de Berkane 2-0 Renaissance Zmamra

05:00 1 Raja Casablanca Atlhletic 1-1 Union Touarga Sport Rabat

05:00 SCCM Chabab Mohamedia 0-0 Maghrib Association Tetouan

05:00 FAR Forces Armee Royales 3-2 Maghreb Fez 1

01:00 Brasiliense 4-0 SE do Gama

01:00 AA Luziania 2-4 Ceilandia DF

02:15 Fylkir 1-1 KR Reykjavik

00:30 KA Akureyri 3-0 Leiknir Reykjavik 1

07:30 Bahia de Feira BA 3-0 Bahia

05:30 Juazeirense 1-0 Alagoinhas Atletico BA

20:50 Pakhtakor 3-0 Kuruvchi Kokand Qoqon

20:40 Navbahor Namangan 2-0 Termez Surkhon

21:00 Coton Sport 2-2 UMS de Loum

22:59 FK Velez Mostar 2-2 FK Zeljeznicar

22:59 NK Siroki Brijeg 0-0 FK Tuzla City

21:00 Olimpik Sarajevo 0-0 Mladost Doboj Kakanj 1

20:55 FK Krupa 1-0 Radnik Bijeljina

22:00 Alians Lypova Dolyna 4-2 Polissya Zhytomyr

21:10 Vpk Agro Magdalinovka 0-4 Veres

21:00 Volyn 2-0 Prykarpattya Ivano Frankivsk

01:45 Hibernian (w) 1-1 Spartans (w)

01:40 Celtic (w) 0-0 Glasgow City (w) 1

01:30 Glasgow Rangers (w) 4-0 Hearts (w)

01:00 Forfar Farmington (w) 0-1 Motherwell (w)

04:30 Rio Branco-ES 0-0 Rio Branco VN

01:00 2 CE Forca e Luz RN 0-2 Santa Cruz RN

01:00 ASSU RN 0-4 America FC Natal RN

22:30 Zalaegerszegi TE II 3-1 Tatabanya

22:30 1 Ferencvarosi TC B 0-1 Dabas-Gyon FC 1

22:30 Mezokovesd Zsory II 1-3 Duna-Tisza

22:30 BKV Elore 1-0 Puskas Academy II

22:30 BVSC 2-0 Cegled

00:00 Lidkopings FK (w) 1-0 IFK Norrkoping DFK (w)

00:30 Luceafarul Oradea 2-2 CS Universitatea Craiova

20:00 Airtel Kitara FC 2-2 BUL FC

20:00 Vipers 1-1 URA Kampala

20:00 Kyetume 2-3 Express FC

20:00 Uganda Police FC 0-0 Kampala City Council FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Email liên hệ: ads.bongdalive88@gmail.com