Kết quả trận PSG vs Strasbourg, 02h00 ngày 15/08

PSG
PSG
4
Strasbourg
Strasbourg 1
2
Kết quả bóng đá Ligue 1

PSG vs Strasbourg


02:00 ngày 15/08/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 1 - 4

Tỷ lệ PSG vs Strasbourg


TLCA
0.10 : 0:0 : 5.00
TL bàn thắng:
5.55 : 6 1/2 : 0.08
TL Thắng - Hòa - Bại
1.02 : 8.50 : 300.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 3 - 0

Diễn biến chính PSG vs Strasbourg

 3'    Mauro Emanuel Icardi Rivero (Assist:Abdou Diallo) goal 1-0  
 25'    Kylian Mbappe Lottin (Assist:Julian Draxler) goal 2-0  
 27'    Julian Draxler goal 3-0  
 42'      substitutionAdrien Thomasson↑Jean Eudes Aholou↓
 51'    Eric Junior Dina Ebimbe yellow_card  
 53'    3-1   goalKevin Gameiro (Assist:Adrien Thomasson)
 60'    Danilo Luis Helio Pereira↑Eric Junior Dina Ebimbe↓ substitution  
 60'      yellow_cardKarol Fila
 63'      substitutionAnthony Caci↑Karol Fila↓
 64'    3-2   goalLudovic Ajorque (Assist:Dimitri Lienard)
 71'    Pablo Sarabia Garcia↑Julian Draxler↓ substitution  
 76'      substitutionMahame Siby↑Sanjin Prcic↓
 76'      substitutionHabib Diallo↑Ludovic Ajorque↓
 76'      substitutionAbdul Majeed Waris↑Kevin Gameiro↓
 79'      yellow_cardAlexander Djiku
 81'      yellow_cardyellow_cardAlexander Djiku
 86'    Pablo Sarabia Garcia (Assist:Kylian Mbappe Lottin) goal 4-2  
 88'    Arnaud Kalimuendo Muinga↑Mauro Emanuel Icardi Rivero↓ substitution  
 88'    Rafael Alcantara, Rafinha↑Georginio Wijnaldum↓ substitution  
 90'      yellow_cardJeanricner Bellegarde

Đội hình thi đấu PSG vs Strasbourg

PSG Strasbourg
1 Keylor Navas Gamboa
22 Abdou Diallo
3 Kimpembe Presnel
24 Thilo Kehrer
2 Achraf Hakimi
18 Georginio Wijnaldum
21 Ander Herrera Aguera
36 Eric Junior Dina Ebimbe
7 Kylian Mbappe Lottin
9 Mauro Emanuel Icardi Rivero
23 Julian Draxler
1 Sels Matz
4 Karol Fila
5 Lucas Perrin
27 Ibrahima Sissoko
24 Alexander Djiku
11 Dimitri Lienard
6 Jean Eudes Aholou
14 Sanjin Prcic
17 Jeanricner Bellegarde
25 Ludovic Ajorque
9 Kevin Gameiro
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
38 Michut Edouard
15 Danilo Luis Helio Pereira
33 Nathan Bitumazala
12 Rafael Alcantara, Rafinha
19 Pablo Sarabia Garcia
31 Bitshiabu El Chadaille
35 Ismael Gharbi
29 Arnaud Kalimuendo Muinga
16 Sergio Rico Gonzalez
18 Mahame Siby
8 Abdul Majeed Waris
32 Marvin Senaya
21 Mehdi Chahiri
19 Anthony Caci
20 Habib Diallo
33 Habib Diarra
16 Eiji Kawashima
10 Adrien Thomasson

Số liệu thống kê PSG vs Strasbourg

PSG   Strasbourg
 
Giao bóng trước
 
0
4
 
Phạt góc
 
4
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
1
 
Thẻ vàng
 
4
0
 
Red card
 
1
11
 
Tổng cú sút
 
8
6
 
Sút trúng cầu môn
 
2
3
 
Sút ra ngoài
 
4
2
 
Cản sút
 
2
28
 
Sút Phạt
 
9
65%
 
Kiểm soát bóng
 
35%
68%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
32%
697
 
Số đường chuyền
 
364
92%
 
Chuyền chính xác
 
85%
6
 
Phạm lỗi
 
18
1
 
Việt vị
 
2
19
 
Đánh đầu
 
19
10
 
Đánh đầu thành công
 
9
0
 
Cứu thua
 
2
10
 
Rê bóng thành công
 
16
15
 
Đánh chặn
 
2
21
 
Ném biên
 
12
10
 
Cản phá thành công
 
16
9
 
Thử thách
 
10
3
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
126
 
Pha tấn công
 
64
60
 
Tấn công nguy hiểm
 
28

23:30 Aston Villa 3-0 Everton

21:00 Liverpool 3-0 Crystal Palace

21:00 Norwich City 1-3 Watford

21:00 Manchester City 0-0 Southampton

21:00 Burnley 0-1 Arsenal

18:30 Wolves 0-2 Brentford 1

02:00 Saint Etienne 1-2 Bordeaux

22:00 Lens 1-0 Lille

02:00 Alaves 0-2 Osasuna

23:30 Elche 1-1 Levante

21:15 1 Atletico Madrid 0-0 Athletic Bilbao

19:00 Rayo Vallecano 3-0 Getafe

01:45 Salernitana 0-1 Atalanta

22:59 Inter Milan 6-1 Bologna

20:00 Genoa 1-2 Fiorentina

23:30 FC Koln 1-1 RB Leipzig

20:30 FSV Mainz 05 0-0 SC Freiburg

20:30 Augsburg 1-0 Monchengladbach

20:30 Arminia Bielefeld 0-0 TSG Hoffenheim

20:30 Bayern Munchen 7-0 VfL Bochum

17:00 Sagan Tosu 0-0 Oita Trinita

17:00 Nagoya Grampus 2-1 Yokohama Marinos

17:00 Shimizu S-Pulse 2-1 Vegalta Sendai

17:00 FC Tokyo 4-0 Yokohama FC

17:00 Urawa Red Diamonds 2-0 Cerezo Osaka

16:30 Tokushima Vortis 1-3 Kawasaki Frontale

16:00 Kashima Antlers 3-1 Gamba Osaka

16:00 Shonan Bellmare 1-1 Avispa Fukuoka

16:00 Kashiwa Reysol 0-3 Hiroshima Sanfrecce

16:00 Vissel Kobe 1-0 Consadole Sapporo

17:00 Daegu FC 2-1 Ulsan Hyundai FC

14:30 Gwangju Football Club 1-1 Jeju United

12:20 Jeonbuk Hyundai Motors 1-0 Suwon Samsung Bluewings

06:30 Toronto FC 2-1 Nashville

06:05 New England Revolution 1-1 Columbus Crew

02:50 Atlanta United 3-2 DC United

21:00 Poole Town 1-1 Chippenham Town

21:00 Colney Heath 0-1 Guiseley

21:00 Merstham 4-1 Margate

21:00 AFC Fylde 1-1 Spennymoor Town

21:00 Basingstoke Town 3-4 Wimborne Town

21:00 Chorley FC 2-2 Southport FC

21:00 Kingstonian 1-1 Horsham

21:00 Tiverton Town 1-3 Sholing FC

21:00 Chichester City 1-3 Maidstone United

21:00 Broadfields United 2-3 Hastings United

21:00 Aylesbury United 5-1 Bishop·s Cleeve

21:00 Buxton FC 4-0 Rushall Olympic

21:00 Phoenix Sports 1-3 Redhill

21:00 Leatherhead 0-0 Corinthian Casuals

21:00 Braintree Town 1-2 Billericay Town

21:00 Leamington 3-1 Stone Old Alleynians

21:00 Bedford Town 1-3 Welwyn Garden City

21:00 Mossley 1-2 Radcliffe Borough

21:00 Cleethorpes Town 1-0 Alfreton Town

21:00 Marske United 3-0 South Shields

21:00 Ware 2-2 Hemel Hempstead Town

21:00 Mickleover Sports 1-3 Basford Utd

21:00 Blyth Spartans 1-1 FC United of Manchester

21:00 Halesowen Town 1-3 Handsworth Parramore

21:00 Runcorn Linnets 3-1 Bamber Bridge

21:00 Kings Langley 1-1 Leiston FC

21:00 Hungerford Town 1-0 Truro City

21:00 Squires Gate 2-3 Pontefract Collieries

21:00 Bedworth United 1-3 Long Eaton Utd

21:00 Prescot Cables 0-3 Whitby Town

21:00 Chelmsford City 2-1 little oakley

21:00 Gateshead 6-2 Bradford Park Avenue

21:00 Burgess Hill Town 0-4 Dorking

21:00 Carshalton Athletic FC 1-2 Ebbsfleet United

21:00 Marine 3-0 Warrington Town AFC

21:00 Hanley Town 2-1 Chasetown

21:00 Morpeth Town 4-1 Lancaster City

21:00 Wingate Finchley 3-0 Baldock Town

21:00 Frome Town 2-1 Oxford City

21:00 Walton Casuals 0-3 Hampton Richmond Borough

21:00 Bromsgrove Sporting FC 6-0 Worksop Town

21:00 Chertsey Town 1-0 Chesham United

21:00 York City 3-0 Hebburn Town

21:00 Concord Rangers 0-0 St Albans City

21:00 Nantwich Town 1-2 Banbury United

21:00 Abbey Rangers 0-2 Marlow

21:00 Sudbury 0-0 Stowmarket Town

21:00 Darlington 0-0 Chester FC

21:00 Hayes Yeading United 5-0 Tonbridge Angels

21:00 1 Bishop's Stortford 0-2 Bowers Pitsea

21:00 East Thurrock United 2-2 Needham Market

21:00 Cirencester 3-1 Hamworthy Utd

21:00 Boston United 6-0 Corby Town

21:00 Ashford Town 2-7 Folkestone

21:00 Stratford Town 4-0 Nuneaton Borough

21:00 Lymington New Milton 2-2 Hereford United

21:00 Dulwich Hamlet 0-1 Bedfont Sports

21:00 Metropolitan Police 1-1 Farnborough Town

21:00 Atherton Collieries 3-1 Witton Albion

21:00 Norwich United 3-2 Mildenhall Town

21:00 Sporting Khalsa 1-3 Kidderminster Harriers

21:00 Great Wakering Rovers 3-5 Peterborough Sports

21:00 Spalding United 1-1 Kettering Town 1

21:00 Yate Town 2-0 Gosport Borough

21:00 Dartford 5-1 Hythe Town

21:00 Beaconsfield SYCOB 3-5 Havant Waterlooville

21:00 1 AFC Telford United 1-2 Stamford

21:00 Barking and East Ham 1-3 AFC Dunstable

21:00 Brackley Town 4-2 Coalville

21:00 Hitchin Town 0-3 Cheshunt

21:00 Welling United 0-2 Harrow Borough

21:00 Shaftesbury Town 0-1 Bath City

21:00 City of Liverpool 3-0 Farsley Celtic

21:00 Hanwell Town 0-2 Eastbourne Borough

21:00 Hornchurch 4-1 Walthamstow

21:00 Belper Town 0-5 Tamworth

21:00 Enfield Town 1-1 Hadley

21:00 Slough Town 1-3 Whitehawk

21:00 Weston Super Mare 5-1 Taunton Town

21:00 Curzon Ashton FC 4-0 Stockton Town

18:30 Sutton Common Rovers 2-2 Jersey Bulls

18:30 Buriram United 4-0 JL Chiangmai United FC

18:15 Chiangrai United 0-0 Ratchaburi FC 1

18:00 Chonburi Shark FC 3-1 Nong Bua Lamphu

17:30 Port FC 2-0 Khonkaen United

06:30 Christchurch United 5-0 Otago University

23:30 Esperance Sportive de Tunis 1-1 U.S.Monastir

13:30 1 Bayswater U20 2-2 Perth Glory FC U20

21:00 Cardiff City 0-1 Bournemouth AFC

21:00 Huddersfield Town 0-2 Nottingham Forest

21:00 Barnsley 0-0 Blackburn Rovers

21:00 Preston North End 1-1 West Brom

21:00 Peterborough United 3-0 Birmingham City 1

21:00 Luton Town 3-3 Swansea City

21:00 Millwall 1-1 Coventry City

21:00 Queens Park Rangers (QPR) 1-2 Bristol City

21:00 Fulham 1-2 Reading

21:00 Derby County 2-1 Stoke City

21:00 Middlesbrough 1-2 Blackpool

18:30 Hull City 1-3 Sheffield United

02:30 FC Arouca 2-2 Vitoria Guimaraes

00:00 Belenenses 1-1 Gil Vicente

21:40 FC Famalicao 0-0 Maritimo

02:00 FC Utrecht 2-2 RKC Waalwijk

01:00 AFC Ajax 9-0 SC Cambuur

23:45 Willem II 2-1 Groningen

21:30 SC Heerenveen 1-0 Fortuna Sittard

05:00 Club Leon 0-1 FC Juarez

05:00 1 Barranquilla FC 2-2 Cortulua 2

03:00 Llaneros FC 1-0 Boca Juniors De Cali

22:59 Bogota FC 1-1 Real Santander

22:30 Hacken 0-0 Mjallby AIF

20:00 Degerfors IF 1-2 IK Sirius FK

20:00 Malmo FF 1-1 Djurgardens

21:00 Ross County 2-2 Heart of Midlothian

21:00 Hibernian 2-2 Saint Mirren

21:00 Aberdeen 0-1 Saint Johnstone

22:59 Antalyaspor 2-3 Besiktas JK

22:59 Adana Demirspor 3-1 Caykur Rizespor

20:00 Kasimpasa 0-1 Trabzonspor

17:30 Sivasspor 1-1 Gazisehir Gaziantep

00:05 HNK Sibenik 2-1 NK Lokomotiva Zagreb

22:00 Slaven Koprivnica 1-1 Istra 1961 Pula 1

01:45 Charleroi 0-1 Club Brugge

23:30 Saint Gilloise 2-1 Zulte-Waregem 1

23:30 Mechelen 2-0 Oud Heverlee 1

21:15 Oostende 3-1 Beerschot Wilrijk

22:59 1 Terek Grozny 0-2 FC Krasnodar

20:30 Krylya Sovetov 4-2 Rostov FK

18:00 FC Ufa 3-2 Khimki

22:59 MFK Ruzomberok 1-2 Dunajska Streda

22:59 Michalovce 2-1 Zlate Moravce

22:59 Tatran LM 5-1 Sokol Dolna Zdana 1

22:59 Trencin 3-3 FK Senica

01:15 1 NK Olimpija Ljubljana 1-0 NK Publikum Celje

22:00 Domzale 2-0 Radomlje

01:45 Sligo Rovers 0-1 Shamrock Rovers

00:00 Universitatea Craiova 0-1 FC Steaua Bucuresti

18:30 Chindia Targoviste 2-0 FC Viitorul Constanta

05:00 Atletico Mineiro 3-0 Sport Club Recife PE

04:45 Atletico Paranaense 2-1 Juventude 1

03:00 Chapecoense SC 0-2 Palmeiras

06:15 1 Atletico Tucuman 1-2 Boca Juniors

04:00 1 Racing Club 1-2 Talleres Cordoba 1

01:45 Velez Sarsfield 3-2 Aldosivi Mar del Plata

23:30 1 Godoy Cruz Antonio Tomba 1-1 Sarmiento Junin

00:00 Al Ahli(UAE) 4-3 Al-Sharjah 1

21:45 Al-Wasl 1-1 Al Wehda(UAE)

22:59 BATE Borisov 1-0 Shakhter Soligorsk

21:00 Dinamo Brest 0-3 Slavia Mozyr

19:00 Sputnik Rechitsa 0-3 FC Rukh Brest

19:00 Slutsksakhar Slutsk 1-4 FC Gomel

06:30 Nacional Potosi 0-2 Always Ready

04:15 Aurora 2-0 Blooming 1

02:00 Real Santa Cruz 2-1 Royal Pari FC

01:00 Lechia Gdansk 1-0 Piast Gliwice

22:30 Radomiak Radom 1-1 Slask Wroclaw

20:00 Pogon Szczecin 1-1 Cracovia Krakow

17:40 Wisla Plock 3-0 Jagiellonia Bialystok

22:59 Kristiansund BK 3-2 Haugesund

22:59 Odd Grenland 2-3 Lillestrom

00:30 Pas Giannina 1-0 Panathinaikos

23:30 Cittadella 1-0 Pordenone Calcio SSD

21:15 Vicenza 1-3 Pisa

19:00 Perugia 1-1 Cosenza Calcio 1914 1

19:00 Lecce 3-2 Alessandria 1

19:00 Reggina 2-1 Spal

19:00 Ascoli 0-2 Benevento

19:00 Monza 1-1 Ternana

02:00 FC Cartagena 2-1 CD Lugo

01:30 Girona 1-0 Valladolid

23:15 Zaragoza 1-1 Real Sociedad B 1

23:15 Leganes 1-0 SD Amorebieta

21:00 Ibiza Eivissa 1-1 Real Oviedo

21:30 CD Mafra 0-0 Clube Desportivo Trofense

17:00 1 Rio Ave 0-4 Feirense

00:00 Quevilly 0-0 AJ Auxerre 1

00:00 Chamois Niortais 2-0 Guingamp

00:00 Bastia 1-1 Caen

00:00 Pau FC 1-1 Valenciennes

00:00 Nimes 3-3 Amiens

00:00 Dijon 2-0 USL Dunkerque

00:00 1 Nancy 1-1 Le Havre

00:00 Rodez Aveyron 0-2 Ajaccio

20:00 Sochaux 2-0 Paris FC

20:00 Toulouse 4-1 Grenoble

01:30 1 Werder Bremen 0-2 Hamburger SV 1

18:30 Fortuna Dusseldorf 1-1 Jahn Regensburg

18:30 SV Sandhausen 1-3 Heidenheimer

18:30 1 Holstein Kiel 0-3 Hannover 96

17:00 FC Ryukyu 0-1 Thespa Kusatsu

17:00 Machida Zelvia 3-3 V-Varen Nagasaki 1

17:00 Jubilo Iwata 1-1 Fagiano Okayama

17:00 Montedio Yamagata 0-2 Kyoto Sanga

16:00 Ventforet Kofu 1-0 Omiya Ardija

16:00 JEF United Ichihara Chiba 1-0 Ehime FC

16:00 Tochigi SC 0-0 Mito Hollyhock

03:30 EM Deportivo Binacional 1-2 Sport Boys

01:15 1 Univ.Cesar Vallejo 0-0 Academia Deportiva Cantolao

22:59 1 Carlos Manucci 1-1 Alianza Universidad

23:45 Levski Sofia 0-0 CSKA 1948 Sofia

21:30 Cherno More Varna 1-1 Lokomotiv Sofia

01:30 Korona Kielce 0-1 Sandecja Nowy Sacz

17:40 LKS Lodz 1-2 Podbeskidzie Bielsko-Biala

22:59 1 Dinamo Saint Petersburg 1-3 FK Leningradets

21:30 1 Druzhba Maykop 1-1 Mashuk-KMV

21:00 1 Dinamo Briansk 0-0 Avangard 1

20:30 FK Makhachkala 3-0 Chernomorets Novorossiysk

20:00 Sokol 5-0 Salyut-Energia Belgorod

20:00 Zenit Penza 1-0 FK Kaluga

20:00 1 Saturn Moscow 1-3 Mordovya Saransk

20:00 2 Kairat Moskva 0-6 FC Tver

20:00 FK Volna Nizhegorodskaya 0-1 Torpedo Vladimir

20:00 FK Kuban Kholding 2-1 FK Biolog

20:00 FC Murom 0-1 Kazanka Moscow

20:00 FK Forte Taganrog 6-0 FC Yessentuki

19:30 Anzhi Makhachkala 2-0 Spartak Nalchik

19:00 Alania-d Vladikavkaz 0-2 Legion Dynamo

19:00 Nosta Novotroitsk 1-1 Tyumen

18:00 1 Chelyabinsk 1-3 Volga Ulyanovsk

18:00 FK Ryazan 1-1 FK Fakel Voronezh Youth

18:00 1 FK Orenburg-2 0-0 Zvezda Perm

18:00 Znamya Truda 1-2 Olimp-Dolgiye Prudy-2 1

17:00 Metallurg Vidnoye 2-1 Kvant Obninsk

17:00 Zenit-2 St.Petersburg 2-1 Baltika-BFU Kaliningrad

17:00 Khimki (R) 1-2 FK Znamya Noginsk

16:00 FK Ural-2 4-3 FC Lada Togliatti 1

14:00 SKA Khabarovsk II 4-1 Strogino Moscow

13:00 FK Chita 1-2 FC Olimp Odintsovo

16:30 1 Busan I Park 1-3 FC Anyang

14:00 Gyeongnam FC 2-3 Gimcheon Sangmu

21:00 Mansfield Town 1-1 Rochdale

21:00 Exeter City 2-0 Sutton United

21:00 Colchester United 0-1 Crawley Town

21:00 Carlisle United 2-2 Scunthorpe United

21:00 1 Tranmere Rovers 2-0 Salford City 1

21:00 Bristol Rovers 1-3 Leyton Orient

21:00 Stevenage Borough 0-4 Forest Green Rovers

21:00 Bradford City 1-1 Barrow

21:00 Port Vale 2-0 Harrogate Town 1

21:00 Oldham Athletic 0-0 Hartlepool United

21:00 Newport County 2-1 Walsall

20:00 Northampton Town 1-1 Swindon Town

19:00 MSV Duisburg 3-2 Eintracht Braunschweig

19:00 VfL Osnabruck 1-0 SV Meppen

19:00 Saarbrucken 3-1 Te Cu Kukuh Atta Seip

19:00 TSV 1860 Munchen 0-2 Zwickau

19:00 SV Waldhof Mannheim 2-1 Hallescher FC

19:00 Magdeburg 1-2 Wurzburger Kickers

06:05 Atletico Junior Barranquilla 1-3 Atletico Nacional Medellin

04:00 1 America de Cali 2-3 Jaguares de Cordoba

02:00 Envigado FC 1-1 Deportes Quindio

05:15 Gran Valencia FC 0-1 Aragua FC

03:00 Deportivo La Guaira 0-0 Academia Puerto Cabello

23:30 FK Vozdovac Beograd 1-2 Radnicki 1923 Kragujevac

21:00 Cukaricki Stankom 2-1 FK Spartak Zlatibor Voda

21:00 Proleter 2-3 Mladost Lucani

21:00 Partick Thistle 0-2 Kilmarnock

21:00 Greenock Morton 0-1 Raith Rovers

21:00 Hamilton Academical 0-2 Ayr United

21:00 Dunfermline Athletic 0-0 Inverness

21:00 Queen of South 0-2 Arbroath 1

22:59 Manisa BB Spor 1-3 Bandirmaspor

20:00 Eyupspor 0-1 Erzurum BB

21:00 IF Karlstad Fotboll 2-1 Taby

21:00 Osterlen FF 0-1 Skovde AIK

21:00 Vanersborgs IF 2-4 FC Linkoping City

20:00 Lunds BK 0-2 Ljungskile

20:00 Oskarshamns AIK 1-0 IFK Malmo FK

19:00 Haninge 3-1 IF Sylvia

19:00 Assyriska Turab IK JKP 1-3 Torns IF

18:00 Brommapojkarna 0-1 Gefle IF

18:00 Lindome GIF 3-1 Tvaakers IF

18:00 Qviding FIF 0-2 Atvidabergs

16:30 Tanjong Pagar Utd 1-1 Hougang United FC

16:30 Tampines Rovers FC 2-1 Young Lions

21:00 IR Reykjavik 4-3 Reynir Sandgerdi

21:00 1 Magni 3-1 Kari Akranes

21:00 UMF Njardvik 0-1 Volsungur husavik

21:00 KF Fjardabyggd 0-3 Leiknir F

21:00 KV Vesturbaer 2-0 Throttur Vogum

21:00 Haukar Hafnarfjordur 2-2 KF Fjallabyggdar

21:00 FC Timisoara 1-2 FK Csikszereda Miercurea Ciuc

15:00 ASC Corona Brasov 3-1 Dunarea Calarasi

15:00 Astra Giurgiu 0-2 Unirea Dej

15:00 Unirea Constanta 0-6 CSM Politehnica Iasi

15:00 Gloria Buzau 4-1 Metaloglobus

15:00 Hermannstadt 6-0 Dacia Unirea Braila

22:59 Ruch Chorzow 1-0 Wigry Suwalki

22:00 Motor Lublin 3-0 Garbarnia Krakow

21:00 Wisla Pulawy 3-1 Stal Rzeszow 1

21:00 Znicz Pruszkow 3-2 Sokol Ostroda

17:30 GKS Belchatow 0-1 Lech II Poznan

00:00 Macva Sabac 2-1 Indjija

21:00 Mladost Novi Sad 1-0 FK Buducnost Dobanovci

21:00 IMT Novi Beograd 0-0 FK Zeleznicar Pancevo

21:00 Zlatibor Cajetina 0-0 FK Loznica

21:00 FK Backa Backa Palanka 0-1 FK Rad Beograd

21:00 FK Zarkovo 1-0 FK Radnicki Sremska Mitrovica

20:00 Sporting Trestieni 2-0 Iskra Stal Ribnita

20:00 FC Cahul-2005 0-1 Victoria Bardar

20:00 Drochia 2-1 FCM Ungheni

20:00 Olimp Comrat 3-2 FC Sucleia

20:00 CSF Sparta 1-0 FC Sheriff B

21:00 ND Beltinci 2-2 MNK FC Ljubljana

21:00 NK Nafta 5-0 NK Brezice

21:00 Jadran Dekani 1-2 NK Fuzinar

21:00 Roltek Dob 2-0 NK Bilje

19:45 NK Primorje 4-0 NK Rudar Velenje

20:00 1 Ha Ji lage 1-2 Jableh SC

20:00 FC Istiklol Dushanbe 2-0 Ravshan Kulob

18:00 Khujand 5-0 Dushanbe-83

18:00 FC Khatlon 3-0 FC Kuktosh

01:30 Villa Espanola 1-2 IA Sud America

23:15 CS Cerrito 1-1 Cerro Largo

23:30 Dynamo Kyiv 1-0 PFC Oleksandria 1

21:00 Dnipro-1 1-0 Veres 1

21:00 FC Mariupol 0-5 FC Shakhtar Donetsk

18:00 FC Inhulets Petrove 0-2 Kolos Kovalyovka

21:30 Domazlice 3-0 FK Pribram B

20:30 Slovan Rosice 1-0 FC Vratimov

20:30 Uhersky Brod 0-1 Unicov 1

20:30 Zivanice 3-1 Slovan Velvary

16:00 Teplice B 2-2 Jablonec B

15:30 FK Prepere 0-4 Hradec Kralove B

15:15 Otrokovice 2-4 Blansko

15:15 Loko Vltavin 0-2 Benesov

15:15 1 Frydek-Mistek 2-4 Slavia Kromeriz

15:15 SK Rakovnik 4-2 Karlovy Vary Dvory

15:15 FC Pisek 2-0 SK Motorlet Praha

15:15 1 Vysehrad 0-2 FK Kraluv Dvur

15:15 Sigma Olomouc B 2-0 Velke Mezirici

15:15 FK Zbuzany 1953 1-1 Mlada Boleslav B

18:00 SfB Oure 4-1 B 1909 Odense

18:00 1 OKS 2-2 B 1913 Odense 1

18:00 Frederikssund IK 1-1 Greve Fodbold

18:00 Rishoj 4-1 B 1903 2

16:00 GVI 2-3 Ringsted

22:00 FC Sozopol 4-1 Botev Plovdiv II

21:00 Yantra Gabrovo 2-0 Neff supporting Simic

21:00 Ludogorets Razgrad II 2-1 Spartak Varna

21:00 FC Hebar Pazardzhik 1-0 Septemvri Sofia

19:00 Minyor Pernik 1-1 PFK Montana

17:00 FC Namdong 2-0 Yangpyeong

15:00 Geoje Citizen 2-1 Pyeongchang FC

13:00 Dangjin Citizen 2-1 Chungju Citizen

12:00 Seoul United 4-2 Yeoju Sejong

20:45 1 Bali United 2-2 Persib Bandung

18:15 PSM Makassar 3-1 Persebaya Surabaya

15:15 PSIS Semarang 3-1 Persiraja Aceh

15:15 Bhayangkara Surabaya United 1-0 Madura United

15:30 Souths United SC (w) 0-4 Capalaba (w)

15:15 Brisbane Olympic (w) 2-1 Virginia United SC (w)

15:00 Mitchelton (w) 7-1 Peninsula Power NPL (w)

14:00 Weston Pud(w) 4-0 The Gap NPL (w)

21:00 FK Arys 1-1 Ordabasy

19:00 FK Kaspyi Aktau 2-1 FK Atyrau

18:00 Lokomotiv Astana 2-1 FK Aktobe Lento

16:00 FC Zhetysu Taldykorgan 2-2 Akzhayik Oral

03:00 Valour 1-1 Cavalry FC

01:00 York 9 FC 0-0 HFX Wanderers FC

21:00 Saldus SS/Leevon 4-1 FK Smiltene BJSS 1

19:00 FK Auda Riga 1-1 Tukums-2000

21:30 Radnik Sesvete 1-2 Inter Zapresic

21:30 Rudes 3-1 Bijelo Brdo

21:30 NK Opatija 1-1 NK Solin

21:30 NK Jarun 1-1 Kustosija

21:30 NK Dugopolje 2-1 HNK Cibalia

21:30 NK Dubrava Zagreb 3-1 NK Orijent Rijeka

20:00 Sariyer 2-1 Turgutluspor

19:00 Hekimoglu Trabzon 5-0 Nigde Belediyespor

19:00 TPS Turku (w) 2-0 VJS Vantaa (w)

18:00 Turun Weikot (w) 0-4 NJS (w)

17:00 EBK (W) 1-3 RoPS (w)

17:00 Adelaide Comets FC 3-2 Adelaide Olympic

17:00 Adelaide Panthers 5-2 Sturt Lions 2

17:00 1 Metrostars SC 0-1 Adelaide Raiders SC

17:00 Campbelltown City SC 4-0 Adelaide Blue Eagles

17:00 Croydon Kings 1-1 Adelaide City FC

17:00 Cumberland United FC 4-0 Adelaide United FC (Youth)

06:30 Birmingham Legion 1-1 OKC Energy FC

06:30 Atlanta United FC II 0-2 Tampa Bay Rowdies

06:00 Indy Eleven 0-2 Louisville City FC

06:00 Charlotte Independence 1-0 Pittsburgh Riverhounds

02:00 1 Gutierrez 2-1 Deportivo Guaymallen

21:00 1 Brightlingsea Regent 0-4 lewes

21:00 Potters Bar Town 2-2 Bognor Regis Town

19:10 Rugende FC 4-2 Pepiniere FC

19:05 Garhwal Heroes FC 1-2 Amagaju

20:00 Roa (w) 1-1 Ovrevoll Hosle(w)

20:00 Sancaktepe Belediye Spor 2-3 Kelkit Belediye Hurriyet

20:00 Erokspor 1-1 Dai Lin Jissbon

20:00 Halide Edip Adivarspor 1-0 Carsambaspor

20:30 Namestovo 1-4 STK Samorin

20:30 MSK Puchov 1-2 FK Kosice

20:30 1 Humenne 1-0 MSK Zilina B

20:30 Dukla Banska Bystrica 3-0 Slavoj Trebisov

20:00 Slovan Bratislava B 2-1 Partizan Bardejov 1

01:30 FC Felgueiras 3-1 Fafe

22:59 Lusitania 3-2 Anadia

22:59 Oliveirense 2-0 Sanjoanense

22:59 Oliveira Hospital 2-2 Cova Piedade

22:59 Pevidem SC 1-1 S. Joao Ver

21:00 Manchester City U23 4-2 Crystal Palace U23

18:00 Manchester United U23 2-1 Brighton U23

18:00 AB Argir 1-1 NSI Runavik II

20:00 1 XV de Piracicaba (Youth) 2-2 EC Osasco U20 1

20:00 BS Dynamic 3-1 New Oil

20:00 Kayanza Utd 3-3 Top Junior

23:20 Weymouth 1-1 Dover Athletic

21:00 Wealdstone FC 2-2 Aldershot Town

21:00 Torquay United 1-0 Southend United

21:00 Yeovil Town 0-2 Chesterfield

21:00 Solihull Moors 3-1 Boreham Wood

21:00 Notts County 1-0 Maidenhead United

21:00 Grimsby Town 2-0 Eastleigh

21:00 Halifax Town 3-0 Stockport County

21:00 Bromley 2-0 Barnet

21:00 Wrexham 1-0 Dagenham Redbridge

22:59 1 Rabo Peixe 0-1 Operario Desportivo Lagoa

22:59 USM Oujda 0-0 Olympique Dcheira

22:59 Raja de Beni Mellal 1-0 Chabab Atlas Khenifra

22:59 Itihad Z. Khemisset 2-3 Racing Casablanca

23:10 Al Ahli Jeddah (Youth) 1-2 Al-Qadasiya (Youth)

22:50 Al-Taawon Youths 1-0 Al-Tai (Youth)

22:25 Al-Fath (Youth) 1-0 Al Wehda (Youth)

20:15 Ohud Medina Youths 1-1 Al-Shabab (Youth)

20:00 Arar (Youth) 0-2 Al-Ettifaq (Youth)

20:00 Al-Orubah Youths 0-4 Al Raed U20

19:45 Al-Nasr (Youth) 2-0 Al-Jeel Youths

19:30 Al Khaleej Youths 1-2 Al-Ittihad (Youth) 1

16:00 Hiroshima Sanfrecce (W) 0-2 Vegalta Sendai (w)

15:00 Nagano Parceiro (w) 0-0 NTV Beleza (w)

21:00 Lahti 0-0 AC Oulu

21:00 KTP Kotka 1-2 KuPs

21:00 FC Haka 0-1 Ilves Tampere

21:00 SJK Seinajoen 2-2 Inter Turku

19:00 HIFK 0-3 IFK Mariehamn

17:00 Transport United FC 2-2 Thimphu City

00:00 Lorient B 0-1 Caen II

23:30 Yzeure AS 0-0 Angers II

23:30 Vannes 0-1 Versailles 78

22:59 Monaco B 2-0 Martigues 1

22:59 Mont-de-Marsan 1-2 Bourges

22:59 OLYMPIQUE DE MARSEILLE B 0-1 Toulon

22:59 Marignane Gignac 1-0 Jura Sud Foot

22:59 Lyon Duchere 0-0 GFA Rumilly Vallieres

22:59 Saint Quentin 1-2 Sainte Genevieve Sports

22:59 Metz B 4-1 Schiltigheim

22:59 Romorantin 1-1 FC Rouen

22:59 St. Maur Lusi 0-0 Entente Sannois

22:59 Canet Roussillon 2-0 CHAMALIERES

22:59 Trelissac 0-0 Les Herbiers

22:59 1 Haguenau 0-1 Beauvais

22:59 1 Fleury Merogis U.S. 0-1 Epinal

22:59 Colomiers 0-1 FC Bergerac

22:59 Hyeres 1-0 Saint-Priest

22:59 Bobigny A.C. 1-0 Stade Reims II

22:59 Avenir Sportif Beziers 2-1 Le Puy Foot 43 Auvergne

22:59 GRACES 2-0 Chasselay M.D. Azergues

22:59 Gobelins 1-0 Auxerre B 1

22:59 Poissy As 0-1 St Pryve St Hilaire 1

22:59 1 Guingamp B 2-3 Blois

22:59 Granville 1-0 Vitre

22:59 Voltigeurs Chateaubriant 4-0 Saint Malo

22:59 Chartres FC 2-0 Plabennec

21:00 Lens B 1-1 ASM Belfortaine

21:00 Lyonnais II 3-1 Aubagne

05:00 Alianza FC San Salvador Reserves 3-1 CD Aguila Reserves

03:30 CD Chalatenango Reserves 1-1 Municipal Limeno Reserves

22:59 CD FAS U20 2-2 AD Isidro Metapan Reserves

14:30 Adelaide Cobras FC 1-1 Eastern United

14:30 West Bay 1-0 Para Hills Knlghts SC

14:30 Adelaide Hills 0-1 Modbury Jets

14:30 Fulham United FC 2-0 Western Strikers SC

14:30 Adelaide Victory 0-0 White City Woodville

14:30 Playford City Patriots 2-1 West Adelaide SC

00:45 Vllaznia Shkoder 1-1 Teuta Durres 1

21:45 Skenderbeu Korca 1-1 Partizani Tirana

01:00 SK Vorwarts Steyr 1-2 Austria Lustenau

19:30 2 FC Dornbirn 1913 0-2 Floridsdorfer AC

20:00 S.S.D. Monza 1912 Youth 2-1 Brescia U20

20:00 Spezia U20 2-1 Benevento (Youth)

20:00 Virtus Entella U20 1-7 Venezia F.C. Youth

20:00 US Cremonese U20 1-0 Reggiana U20

20:00 Como U20 1-1 Vicenza U20

20:00 Reggina U19 0-0 Cosenza Calcio Youth

20:00 Cittadella U20 1-3 Udinese U20

19:30 Ascoli U20 4-0 Ternana u20

19:00 Pisa U19 3-1 Frosinone Youth

16:00 Lazio U20 6-2 Crotone U19 1

16:00 Cesena U20 4-2 Sha LAN U19

16:00 2 Alessandria U19 0-4 Pordenone Youth

02:00 Hibernians FC 3-2 Mosta FC

00:00 1 Valletta FC 0-2 Gzira United

22:00 Santa Lucia 1-3 Sirens

21:00 Santiago Wanderers U19 1-0 Penarol U19

19:05 Torque U19 2-1 CA Juventud U19

21:00 NK Travnik 1-1 NK TOSK Tesanj

21:00 FK Rudar Kakanj 1-0 FK Igman Konjic

21:00 Bratstvo Gracanica 3-0 NK Tomislav

21:00 Toluca U20 3-1 Club America U20

21:00 Chivas Guadalajara U20 1-2 Pachuca U20

21:00 Leon U20 2-0 FC Juarez U20 1

21:00 Mazatlan U20 2-1 Pumas U20 1

21:30 HNK Vukovar 91 1-1 NK Belisce

21:30 NK Granicar Zupanja 2-0 Vuteks Sloga

01:00 Deportivo Armenio 0-1 Defensores Unidos

01:00 Deportivo Merlo 0-1 Uhl Que Sa

01:00 Comunicaciones BsAs 1-0 CA Fenix Pilar

01:00 Canuelas FC 0-0 Club Atletico Acassuso

01:00 UAI Urquiza 0-3 Colegiales

01:00 CA San Miguel 1-1 Argentino de Quilmes

22:59 Flandria 1-1 Sacachispas

17:00 Nepal (w) 1-2 Philippines (w)

21:00 Institute FC 2-1 Ards FC 1

21:00 Dundela 1-3 Annagh United

21:00 Dergview FC 3-1 Queen's University

21:00 Ballyclare Comrades 1-0 Newry City

21:00 Ballinamallard United 2-0 Knockbreda

21:00 Loughgall FC 4-0 HW Welders

22:30 FC Kfar Qasim U19 1-1 Hapoel Hod Hasharon U19

20:00 Sectzya Nes Ziona U19 1-2 Hapoel Beer Sheva U19 1

17:15 Beitar Shimshon Tel Aviv U19 0-3 Hapoel Jerusalem Malka U19

16:30 Maccabi Herzliya U19 3-3 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19

16:10 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 5-1 Hapoel Herzliya U19 1

15:15 Hapoel Ashkelon U19 1-2 Hapoel Qiryat Ono U19

15:00 Ironi Nesher U19 1-2 Hapoel Ramat Gan U19

15:00 Maccabi Tzur ShalomU19 4-0 Hapoel Umm al-Fahm U19 1

15:00 Hapoel Haifa U19 1-1 Maccabi Achi Nazareth U19 1

15:00 Beitar Jerusalem Oren U19 0-3 Ashdod MS U19

15:00 1 Hapoel Kfar Saba U19 2-1 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19

15:00 Beitar Nes Tubruk U19 2-2 Hapoel Akko U19

14:45 Maccabi Yaffo Kabilio U19 1-1 Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19

13:00 1 Hapoel Nof HaGalil U19 1-2 Hapoel Afula U19

00:30 Maccabi Tamra 0-3 Tzeirey Kafr Kana

20:00 Hapoel Bnei Zalfa 0-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya

18:00 University Azzurri FC 2-0 Casuarina FC

04:00 CSD Municipal 2-1 Coban Imperial

02:00 CD Puerto de Iztapa 1-0 C.S.D. Comunicaciones

22:59 Santa Lucia Cotzumalguapa 1-0 Antigua GFC

16:00 Palm Beach 5-2 Nerang

12:00 Southport Warriors 4-1 Surfers Paradise

04:00 1 San Judas 2-3 Deportivo Masaya 1

21:00 Grindavik 2-4 Vikingur Olafsvik

21:00 Fram Reykjavik 6-1 Afturelding

21:00 UMF Selfoss 0-1 Fjolnir

21:00 Throttur Reykjavik 2-3 Thor Akureyri

18:00 Nordsjaelland U19 2-1 Randers Freja U19

18:00 BrondbyU19 1-1 Aarhus AGF U19

18:00 Midtjylland U19 3-3 Sonderjyske U19

18:00 Aalborg BK U19 0-1 FC Kobenhavn U19

18:00 1 Lyngby Fodbold Club U19 1-1 Esbjerg U19

17:30 Vejle U19 1-4 Silkeborg U19

17:30 Odense BK U19 4-0 Horsens U19

06:00 Chattanooga Red Wolves 3-1 North Carolina

19:00 Hobro 0-3 AC Horsens

18:00 Esbjerg 2-1 Fremad Amager

16:00 Slack Creek 0-4 Moggill FC

16:00 AC Carina 1-2 North Pine United

15:00 Logan Metro 3-3 Ipswich City

13:00 New Farm 3-0 Annerley FC

00:00 Olympiakos Nicosia FC 1-1 AEL Limassol

22:00 AEP Paphos 1-1 AEK Larnaca

20:00 FK Ohrid 2004 0-1 FK Teteks Tetovo

20:00 FK Kadino 0-0 FK Rinija Gostivar

20:00 KF Besa Doberdoll 1-2 Korab Debar

20:00 FK Sloga 1934 Vinica 2-1 Pobeda Prilep

20:00 Kamenica-Sasa 1-0 Detonit Junior

20:00 FK Osogovo 2-2 FK Lokomotiva Gradsko

20:00 FK Kozuv 1-2 Belasica Strumica

20:00 Bratstvo 07 0-4 Pehchevo

20:00 KF Veleshta 2-1 FC Vardar Skopje 1

20:00 Sileks 2-0 Voska Sport

20:35 1 Gulf Heroes FC 0-4 Dabba Al-Fujairah

20:30 Al-Hamriyah 2-1 Al-Jazira Al-Hamra

20:30 Al Arabi(UAE) 3-0 Al-Thaid 1

15:45 Perth SC (w) 0-2 Murdoch University Melville FC (w)

03:00 San Jose Costa Rica 1-3 Puntarenas

18:00 Perth SC 6-3 Floreat Athena

00:30 1 Swift Hesperange 1-1 Victoria Rosport

22:59 Jeunesse Esch 0-2 Racing Union Luxemburg

22:59 F91 Dudelange 3-1 CS Petange

22:59 FC Wiltz 71 1-2 US Mondorf-les-Bains

22:00 Hamm RM Benfica FC 1-3 Etzella Ettelbruck

05:30 Delfin SC 1-2 Sociedad Deportiva Aucas

03:00 Orense SC 2-0 Guayaquil City 1

19:00 Rakow Czestochowa (Youth) 6-0 Zha Buse U19

17:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) 2-1 Warta Poznan Youth

17:00 Lech Poznan (Youth) 1-0 Cracovia Krakow (Youth)

16:15 Wisla Krakow (Youth) 0-2 Zaglebie Lubin (Youth)

16:00 Legia Warszawa (Youth) 1-0 Pogon Szczecin(Youth)

02:00 Villarreal B 3-0 Albacete 1

02:00 CF Rayo Majadahonda 1-0 SD Logrones

00:00 Real Betis B 0-1 C.D. San Fernando Isleno

00:00 Deportivo La Coruna 1-0 Badajoz

00:00 CD Linares Deportivo 1-2 UCAM Murcia

22:00 Andorra CF 2-2 Baleares

22:00 1 Real Valladol B 2-2 UD San Sebastian Reyes

22:00 1 CD Tudelano 0-1 Zamora CF

01:00 1 Serrano RJ U20 0-3 Petrolina PE U20 1

01:00 Brusque U20 1-4 Criciuma SC (Youth)

01:00 Novo Hamburgo RS U20 2-2 Sao Jose EC U20

18:15 Neman Grodno Reserves 4-1 Smorgon 2

16:55 FC Vitebsk Reserves 2-3 FC Minsk Reserves 2

14:00 University of Queensland FC Reserve 3-1 St George Willawong Reserves

13:00 Western Spirit Reserves 0-8 Bayside United FC Reserve

12:00 The Gap FC Reserve 6-1 Acacia Ridge Reserves

21:00 Nurnberg U17 2-2 FC IngolstadtU17

20:00 Dynamo DresdenU17 3-1 Viktoria Berlin U17

19:00 Chemnitzer(U17) 0-4 Hertha BSC Berlin U17

18:00 Hertha Zehlendorf U17 0-2 Eintr. BraunschweigU17

18:00 Wuppertaler SV Borussia U17 0-5 Preussen Munster U17

18:00 Bayern Munchen U17 2-0 Greuther Furth U17

18:00 Fortuna Dusseldorf U17 5-0 Arminia Bielefeld U17

18:00 Monchengladbach U17 3-0 SV Lippstadt U17

18:00 Union Berlin U17 3-0 RasenBallsport LeipzigU17 1

17:00 VfB Stuttgart U17 3-1 SV Darmstadt U17

16:00 Hansa Rostock U17 1-1 VfL Wolfsburg U17

16:00 Hallescher FC U17 1-11 St. PauliU17

16:00 Karlsruher SC U17 2-1 TSV 1860 Munchen U17

16:00 Koln U17 2-1 Aachen U17

16:00 SV Elversberg U17 2-1 Kaiserslautern U17

16:00 Dortmund U17 3-0 Bayer Leverkusen U17

16:00 SpVgg Unterhaching U17 2-4 SC Freiburg U17

00:30 Villarrubia CF 3-0 La Roda CF

00:30 UF Beniganim 0-0 Orihuela CF

00:30 AD Complutense Alcala 0-1 CD Paracuellos Antamira

00:00 Atletico Saguntino 1-1 Athletic Torrellano 1

00:00 Sevilla C 2-1 CD Cabecense

23:30 UD Santa Marta 2-0 Tuoer De Cilliers

23:30 SD Lenense 1-1 Caudal

23:30 Archena Sport 0-0 UCAM Murcia CF B

23:30 L Entregu CF 3-1 CD Colunga

23:30 UD Rotlet Molinar 2-1 CE Felanitx

22:59 Llosetense 0-2 UD Collerense

22:59 Torredonjimeno 1-0 Intergym Melilla 3

22:59 CyDL Jupiter Leones 6-1 CD Ribert

22:59 CD Subiza 2-1 UDC Txantrea KKE

22:59 UD Poblense 1-1 Constancia

22:59 CD Mirandes B 1-0 Palencia

22:59 Atletico Astorga 0-1 CA Bembibre

22:59 San Jodie 2-3 CE Campos

22:59 CD Cantolagua 4-4 CD Huarte

22:59 Valencia CF Mestalla 4-0 CD Olimpic Xativa

22:59 EG El Palmar 0-0 Caravaca CF

22:45 Villajoyosa 0-1 Hercules II

22:30 MRA Navarra 1-0 CD Beti Onak

22:30 CD Gares 2-1 CD Corellano

22:30 Atzeneta UE 2-1 Recambios Colon CD

22:30 UCD Burlades 2-0 Murchante

22:30 1 Samanod 1-1 Castro

22:00 CD Murense 1-1 Son Veri

22:00 CF Platges De Calvia 0-2 CE Mercadal

22:00 CD Villacanas 2-2 UB Conquense

22:00 CD Lagun Onak 2-3 Barakaldo CF

22:00 SD Beasain 2-3 Pasaia KE

21:30 Beti Kozkor KE 1-0 CD Cortes

21:00 CD Praviano 1-1 Urraca

20:45 Avance Ezcabarte 5-0 Valle de Egues

17:00 Union Viera 3-0 CD Union Sur Yaiza 1

17:00 Arucas CF 2-0 Tenerife B

22:30 AS Police (Niamey) 1-0 US Ben Guerdane

21:30 Diables Noirs 1-0 Bumamuru

21:00 Orapa United 0-0 Mangasport

20:00 Buffles du Borgou 0-0 FAR Forces Armee Royales

20:00 Horseed FC 0-1 Azam

20:00 Young Buffaloes 0-0 Red Arrows

20:00 Biashara United FC 2-0 FC Dikhil

20:00 AS Kigali 6-0 Olympique de Missiri

12:20 Real Kakamora 2-0 Central Coast Football Club

19:00 Suduva Marijampole II 1-0 Atomsfera Mazeikiai

19:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 2-2 FK Neptunas Klaipeda

18:00 Babrungas 1-2 Kazlu Ruda FK Silas

18:00 1 FK Minija 1-2 Siauliai

21:00 Formartine United 2-2 Cumnock Juniors FC

21:00 Brechin City 5-0 Vale of Leithen

21:00 Blackburn United 1-2 Rothes

21:00 Dunbar United 2-0 Camelon Juniors

21:00 Banks o Dee 1-0 Turriff United

21:00 Deveronvale 2-2 Haddington Athletic

21:00 Nairn County 4-0 Strathspey Thistle

21:00 Lossiemouth 0-3 Preston Athletics

21:00 Keith 1-2 Darvel FC

21:00 1 Wigtown and Bladnoch 0-8 St Cuthberts Wanderers

21:00 Irvine Meadow 1-3 Auchinleck Talbot

21:00 Coldstream 1-10 East Kilbride

21:00 Wick Academy 2-2 Boness Utd 2

21:00 Inverurie Loco Works 0-3 Jeanfield Swifts

21:00 Clydebank FC 7-0 Dalkeith Thistle FC

21:00 Tynecastle FC 0-6 Brora Rangers

21:00 Huntly 3-0 Hill of Beath FC

21:00 Clachnacuddin 1-2 Dunipace FC

21:00 Spartans 0-1 Gala Fairydean

21:00 Caledonian Braves 0-1 Stirling University

21:00 Broomhill FC 6-0 Glasgow Univ

21:00 Golspie Sutherland 0-3 Civil Service Strollers FC

21:00 fraserburgh 1-2 Sauchie Juniors FC

21:00 1 Newtongrange Star 1-1 Dalbeattie Star

21:00 Forres Mechanics 0-2 Bonnyrigg Rose

20:30 Penicuik Athletic 1-3 Trennett youth

16:00 CSA Steaua Bucuresti U19 2-2 Farul Constanta U19

16:00 Dinamo Bucharest U19 2-0 AFC Botosani U19

20:00 Fomat Martin 2-0 FTC Filakovo

20:00 Slovan Duslo Sala 1-2 KFC Kalna nad Hronom

20:00 1 Spisska Nova Ves 1-1 Lipany

20:00 Povazska Bystrica 5-0 FC Vion Zlate Moravce B

15:30 Raca Bratislava 2-0 Kalinkovo

20:30 Guilsfield 2-2 Penrhyncoch

20:30 Conwy Utd 0-0 Holyhead

20:30 Airbus UK Broughton 4-1 Colwyn Bay

20:30 Ruthin Town FC 3-0 Llanrhaeadr

20:30 Prestatyn Town FC 0-2 Buckley Town

20:30 Llandudno 3-0 Llanidloes Town

20:30 Holywell 3-3 Bangor City FC

20:30 Trefelin 3-4 Cwmbran Celtic

20:30 Risca Utd 4-0 Swansea University

20:30 Carmarthen 3-1 Cambrian Clydach

21:30 IFK Lidingo FK 3-2 Kungsangens IF 1

21:00 1 FC Arlanda 0-4 FC Stockholm Internazionale

21:00 Onsala BK 1-3 Husqvarna

21:00 Karlslunds IF HFK 4-1 Syrianska Botkyrka IF

21:00 Lidkopings FK 1-2 IFK Tidaholm

20:00 IFK Hassleholm 2-2 FBK Balkan

20:00 Varmbols FC 1-1 Mjolby AI FF

20:00 Gamla Upsala SK 1-1 Skiljebo SK

20:00 IFK Stocksund 2-1 Kvarnsvedens IK

20:00 Tegs SK 2-1 Froso IF

20:00 Taftea IK 1-0 Stöde IF

20:00 Dalstorps IF 1-5 Angelholms FF 1

20:00 Solvesborgs GoIF 0-1 Hassleholms IF

19:00 Gottne IF 2-1 Umea FC Academy

19:00 Friska Viljor FC 3-0 Storfors AIK

19:00 FC Rosengard 2-3 IFK Karlshamn

19:00 Bergnasets AIK 2-1 Bodens BK

19:00 BK Olympic 0-0 Karlskrona AIF

19:00 Varbergs GIF FK 2-2 Vastra Frolunda

19:00 Smedby AIS 1-1 Huddinge IF

19:00 Torslanda IK 0-0 Eskilsminne IF

19:00 Assyriska United IK 3-3 Trosa Vagnhärad SK

19:00 Nosaby IF 2-3 Rappe GOIF 1

19:00 Karlbergs BK 2-1 Enkoping

19:00 Asarums IF FK 0-2 Kristianstads FF

19:00 Enskede IK 3-0 Sandvikens AIK FK

19:00 Sandviks IK 0-0 Skelleftea FF

19:00 Kumla 3-1 Stenungsunds IF

19:00 Grebbestads IF 5-2 Yxhults IK

19:00 IK Gauthiod 1-3 Nordvarmland FF

19:00 Angered BK 3-1 Ahlafors IF

18:30 Tyreso FF 2-4 Rynninge IK

18:00 Hoganas BK 1-2 Savedalens IF

18:00 Vanersborg FK 2-5 BK Forward

17:00 IFK Ostersund 1-1 Notvikens IK

00:30 Maan 0-0 Shabab AlOrdon 1

01:00 UD Melilla 1-3 Granada CF B

01:00 Hercules 2-1 Mar Menor 1

23:00 1 Cadiz B 0-1 Cacereno

22:59 Union Langreo 2-1 Marino luanco

22:59 UC Ceares 2-0 CD Arenteiro

22:30 Racing B 1-0 Arenas Club de Getxo

22:00 UD Mutilve 1-1 CD Izarra

21:30 UD Logrones B 4-1 Club Deportivo Tropezon 1

22:59 Xylotympou 0-1 Omonia Aradippou

22:59 Othellos Athienou 1-1 Alki Oroklini

22:59 Agia Napa 1-1 Anagennisi FC Deryneia

00:00 Delemont 1-2 FC Munsingen

00:00 Grand-Lancy 2-1 Lausanne SportsU21

22:45 Bellinzona 1-0 Zurich B team 1

22:30 La Chaux-de-Fonds 3-0 La Sarraz-Eclepens

22:30 Thalwil 3-1 FC Linth 04

22:00 US Terre Sainte 0-2 Vevey Sports

22:00 FC Naters 4-0 FC Thun U21

22:00 Echallens 2-3 Monthey

22:00 Freienbach 3-2 FC St.Gallen U21

21:00 Koniz 0-3 solothurn

21:00 Baden 6-0 FC Balzers

21:00 SV Hongg 6-0 FC Schotz

21:00 FC Kosova Zurich 3-1 Langenthal

21:00 Wohlen 3-0 Bassecourt

21:00 Bavois 1-3 Bruhl SG

21:00 FC Wettswil Bonstetten 1-2 Uzi

21:00 FC Gossau 2-0 FC Tuggen

21:00 FC Luzern U21 1-0 Zug 94

18:30 Beijing (w) 1-0 Sichuan (w)

18:30 Shanxi (w) 0-0 Liaoning (w)

15:00 Shandong Ticai (w) 0-2 Shanghai (w)

15:00 Olympic women (W) 2-1 Jiangsu (w)

16:00 Rochedale Rovers 0-1 Brisbane City

16:00 Grange Thistle SC 2-2 Samford Ranges

15:15 North Star 2-2 Taringa Rovers 1

15:00 Virginia United 3-1 Caboolture FC

13:15 Magic United TFA 2-0 Coomera

06:00 CD Olimpia 4-0 CD Victoria

17:00 LeeMan 3-0 Kitchee

14:30 Eastern A.A Football Team 2-0 Biu Chun Rangers

21:00 Oldenburger SV 0-2 TSV Pansdorf

20:00 1 TSV Kronshagen 0-1 TSV Bordesholm

19:00 Union Neumunster 0-5 Dornbreite Lubeck

20:30 Brondby IFU17 6-1 AGF Viby U17

20:15 LYNGBY FODBOLD CLUB U17 3-2 Esbjerg FB U17

20:00 VejleU17 1-2 Silkeborg IF U17

21:00 1 Nice U19 2-2 Avenir Sportif Beziers U19

21:00 Troyes U19 3-0 ASPTT Dijon U19

20:00 1 Rennes U19 3-2 Chateauroux U19 1

21:00 Olympiakos Piraeus U19 2-2 Apollon Smirnis U19

15:30 OFI Crete U19 0-4 Asteras Tripolis U19

15:00 Panaitolikos U19 0-2 PAOK Saloniki U19

15:00 1 Ionikos U19 1-2 PAS Giannina U19

15:00 Aris Thessaloniki U19 2-3 Panathinaikos U19

21:00 General Diaz 0-2 Sportivo Ameliano

21:00 Rubio nu 0-0 Sportivo Iteno

16:00 Bhawanipore 2-0 Mohammedan SC

21:30 Busaiteen 0-0 Isa Town

21:30 Malkia 2-0 Al-Ittihad(BHR)

21:30 Bahrain SC 0-2 Al-Ittifaq 1

21:00 Breidablik UBK U19 1-2 Fylkir/Ellidi U19

22:15 Zira FK 1-1 Sabah FK Baku

20:00 FK Gilan Gabala 5-0 Sabail 1

05:00 1 Goias 2-1 Brasil de Pelotas

02:30 Botafogo RJ 3-1 Nautico (PE)

02:30 Londrina PR 0-2 Centro Sportivo Alagoano

16:00 Fredensborg (w) 0-6 Solrod (w)

00:00 FK Iskra Danilovgrad 4-2 FK Podgorica

22:59 FK Rudar Pljevlja 2-0 FK Zeta

22:59 SV Kuchl 2-2 SV Seekirchen

22:00 Wiener Viktoria 1-0 SV Stripfing Weiden

22:00 Union Gurten 4-0 FC Wels

21:30 SV Leobendorf 2-3 Neusiedl

21:30 SC Imst 0-4 SV Telfs

21:00 FC Wolfurt 0-2 Admira Dornbirn

21:00 SV Austria Salzburg 6-0 Bischofshofen

21:00 ATSV Stadl Paura 1-2 Vocklamarkt

19:30 FC Wacker Innsbruck Amateure 4-3 Kufstein 1

22:00 Kaizer Chiefs 1-4 Royal AM

22:00 Cape Town City 0-3 Stellenbosch FC

22:00 Baroka FC 1-0 Sekhukhune United

20:00 Chippa United 1-3 Orlando Pirates

23:30 Al-Shamal SC Reserves 3-1 Al Sailiya SC Reserves 1

23:30 Qatar SC Doha U23 2-2 Al Sadd Reserves

20:00 Empoli U20 6-0 Spal U19

18:00 Pescara Youth 3-4 Torino U20

18:00 1 Juventus U20 1-2 Napoli U20 1

16:00 AC Milan U20 2-2 AS Roma U20

16:00 Verona U20 0-2 Lecce U20

16:00 Slovan Bratislava U19 4-1 FC Nitra U19

16:00 FK Poprad U19 0-4 Dukla Banska Bystrica U19

16:00 FC Kosice U19 2-1 FK Zeleziarne Podbrezova U19

16:00 SCP RuzomberokU19 1-3 DAC Dunajska Streda U19

16:00 MSK Zilina U19 2-1 Spartak Trnava U19

21:00 NK Sobec Lesce 0-0 Izola

21:00 Gainsborough Trinity 1-0 Stalybridge Celtic

21:00 Stafford Rangers 2-0 Matlock Town

19:00 Viikingit 3-1 KoiPS

19:00 NOPS 1-2 Tampere United

18:30 EsPa 2-2 Toolon Taisto 1

18:00 FC Kirkkonummi 0-1 ToTe

17:00 TP-T 7-0 TKT Tampere

15:00 Valtti 1-4 PKKU II

20:30 SC Freiburg U19 4-3 VfB Stuttgart U19

20:00 SV Darmstadt U19 2-1 Kassel U19

19:00 Alemannia Aachen U19 0-1 Arminia Bielefeld U19

19:00 FC Heidenheim U19 3-0 Hoffenheim U19

18:00 1 VfL Wolfsburg U19 1-1 Hannover 96 U19

17:00 FC Viktoria 1889 Berlin U19 2-2 Energie Cottbus U19

16:00 Bayer Leverkusen U19 2-2 MSV Duisburg U19

16:00 Dynamo Dresden U19 1-3 Hamburger SV U19

16:00 SSV Ulm U19 2-1 Saarbrucken U19

16:00 Chemnitzer U19 1-1 Carl Zeiss Jena U19

16:00 Kickers Offenbach U19 0-3 Eintracht Frankfurt U19

16:00 1 Ingolstadt U19 2-2 Karlsruher SC U19

20:00 Patronato Parana U20 0-0 Gimnasia LP U20

20:00 Godoy Cruz U20 1-1 Arsenal de Sarandi U20

19:30 Gimnasia Mendoza U20 0-0 San Martin de San Juan U20

19:30 CA Tigre U20 4-0 Deportivo Riestra U20

19:25 Sportivo Estudiantes U20 1-1 Atletico Rafaela U20

19:25 Defensores de Belgrano U20 1-1 San Telmo U20

19:20 Chacarita Juniors U20 1-0 Almirante Brown U20

19:20 Belgrano U20 3-0 Instituto AC Cordoba U20

19:00 Deportivo Armenio U20 3-1 CA Colegiales U20

19:00 CD Moron U20 1-1 Ferro Carril Oeste General Pico U20

04:30 Deportivo Mixco 0-0 Club Aurora 1

04:00 Quiche FC 2-1 CSD Amatitlan

04:00 Sacachispas GT 1-1 C.S.D. Comunicaciones B 1

19:00 Sundby BK (w) 3-2 Varde (w)

19:00 ASA Aarhus (w) 0-0 Vildbjerg SF (w)

00:00 Costa Rica Futsal 6-2 Lithuania Indoor Soccer

00:00 Venezuela Futsal 1-1 Kazakhstan Indoor Soccer

22:00 Guatemala Futsal 1-4 Russia Indoor Soccer

22:00 Egypt Futsal 1-2 Uzbekistan Futsal

13:00 Honda Lock SC 0-1 FC Tiamo Hirakata

13:00 Yokogawa Musashino 2-3 Sony Sendai

13:00 Suzuka unlimited 1-1 Matsue City FC

12:00 Osaka FC 2-1 Verspah Oita

00:30 1 Al-Nasr(KSA) 1-4 Al Ittihad(KSA)

22:45 Al-Hazm 2-0 Abha

22:30 Al Hilal 3-2 Al-Ettifaq

23:10 F.C. Nouadhibou 2-0 Esae FC

22:00 Petro Atletico de Luanda 0-0 Fovu Baham

20:00 Tusker 3-0 Arta Solar FC

20:00 Zanaco 1-0 Akonangui

20:00 Big Bullets FC 1-3 AmaZulu

20:00 ZESCO United Ndola 2-1 Royal Leopards

20:00 FC Platinum 0-0 Sagrada Esperanca

20:00 Al-Hikma 0-3 Al-Ansar (LIB)

19:30 Shabab Sahel 5-0 Al-Safa

19:00 Brabrand 1-0 Kolding FC

19:00 Aarhus Fremad 1-1 Thisted FC

19:00 Skive IK 1-4 AB Copenhagen

19:00 Hillerod Fodbold 2-0 FA 2000

22:30 Juve Stabia 0-0 Nuovo Campobasso

22:30 Gubbio 3-1 ACD Virtus Entella

22:30 Pistoiese 0-2 Reggio Audace FC

22:30 Pro Sesto 0-0 US Fiorenzuola

17:00 Parnu JK 0-1 Flora Tallinn II

17:00 FC Nomme United 3-4 Paide Linnameeskond B

17:00 FC Maardu 7-0 JK Welco Elekter

17:00 Tartu JK Maag Tammeka B 0-1 JK Tallinna Kalev

20:30 VfB Stuttgart II 0-1 Bahlinger

20:00 FC Oberneuland 2-1 FC Hansa Luneburg

20:00 SSV Jeddeloh 2-2 BSV Rehden

19:15 Wuppertaler 3-1 VFB Homberg

19:00 Rot-Weiss Oberhausen 2-1 SV Rodinghausen

19:00 Schweinfurt 05 FC 6-0 SV Schalding Heining

19:00 VFB Lubeck 0-1 FC Teutonia 05 1

19:00 1 FSV Frankfurt 2-2 FK Pirmasens

19:00 TSV Rain Am Lech 0-2 FC Memmingen

19:00 Hamburger SV (Youth) 2-3 Eintracht Norderstedt

19:00 FC 08 Hombrug 1-0 TSV Schott Mainz

19:00 Nurnberg (Youth) 0-3 FC Augsburg II

19:00 SV Elversberg 5-0 FSV Mainz 05 (Youth)

19:00 Greuther Furth (Youth) 3-0 VfB Eichstatt

19:00 Monchengladbach AM. 3-1 Koln II

19:00 1 Rot-Weiss Ahlen 1-1 SV Lippstadt

19:00 Wegberg-Beeck 1-1 Uerdingen KFC 05

19:00 TSV Steinbach 1-0 Vfr Aalen

19:00 SV Straelen 0-4 Preuben Munster

19:00 Rot-Weiss Koblenz 0-2 TSG Hoffenheim (Youth)

19:00 TSV Aubstadt 2-1 SC Eltersdorf

18:30 St Pauli II 0-2 Holstein Kiel II 1

18:00 BSG Chemie Leipzig 1-1 FSV Optik Rathenow

18:00 FSV luckenwalde 1-1 Berliner FC Dynamo

22:00 SV Ried 3-3 Wolfsberger AC

22:00 1 Austria Wien 0-0 Rheindorf Altach

22:00 Trenkwalder Admira Wacker 1-1 TSV Hartberg

21:00 Dinamo-Auto 1-0 FC Floresti

18:30 FK Chigatoy 0-4 FK G'ijduvon

18:00 ND Ilirija Ljubljana U19 2-1 NK Aluminij U19 1

18:00 Brinje Grosuplje U19 2-2 NK Publikum Celje U19

01:45 1 Mouscron Peruwelz 1-1 Excelsior Virton

00:00 Serbia (w) U19 0-4 Sweden (w) U19

22:00 Belgium (w) U19 5-0 Slovenia (w) U19

18:00 France (w) U19 2-0 Iceland (w) U19

16:00 Russia (w) U19 0-0 Germany (w) U19

21:00 Doncaster Rovers 1-0 Morecambe

21:00 Bolton Wanderers 0-2 Rotherham United

21:00 Wycombe Wanderers 2-1 Charlton Athletic

21:00 Lincoln City 0-1 Ipswich Town

21:00 Accrington Stanley 1-4 Wigan Athletic

21:00 1 Gillingham 1-4 Milton Keynes Dons

21:00 Crewe Alexandra 2-0 Burton Albion 1

21:00 Fleetwood Town 2-2 Sunderland A.F.C

21:00 Portsmouth 1-2 Cambridge United

21:00 Cheltenham Town 1-0 Oxford United

21:00 AFC Wimbledon 0-1 Plymouth Argyle

21:00 Sheffield Wednesday 1-1 Shrewsbury Town

21:00 FC Vado 2-2 Derthona

21:00 Clodiense 1-1 US Adriese

21:00 Cjarlins Muzane 2-2 AC Mestre

22:00 RAEC Mons (w) 2-4 Oud Heverlee Leuven II (w)

22:00 KV Mechelen (w) 2-0 Standard Liege B (w)

21:00 Famkes Merkem (w) 1-0 Royal FC Liege (w)

20:30 KVK Tienen (w) 0-3 Anderlecht II (w)

20:00 Gent B (w) 3-2 KSKV Zwevezele (w)

20:00 Wuustwezel (w) 6-2 ASE de Chastre (w)

20:00 Moldavo (w) 4-1 Ladies Genk B (w)

18:35 Wuhan three town 3-1 Zibo Cuju F.C.

18:35 Sichuan Jiuniu 1-1 Kunshan FC

15:30 Xinjiang Tianshan Leopard 0-3 Nantong Zhiyun

21:00 Skeid Oslo 3-0 Sotra

21:00 2 Floro 1-2 Alta

21:00 Eidsvold Turn 2-2 Moss

21:00 Fram Larvik 2-3 Notodden FK

20:30 1 Brattvag 2-0 Baerum SK 1

20:00 Vard Haugesund 2-0 Oygarden FK

04:30 Serrano PE 0-3 Petrolina PE

03:00 Ferroviaria SP 1-0 Brasiliense 1

03:00 Boa Esporte Clube 1-1 Uniao Rondonopolis MT

02:00 Juazeirense 0-0 Uniclinic Atletico Cearense CE

02:00 Portuguesa Desportos 1-0 Caxias RS

02:00 4 de Julho 3-0 Penarol AM

01:00 Caruaru City FC 1-1 1 de Maio FC

01:00 2 Atletico PE 1-1 Cabense PE

01:00 America PE 1-1 Ipojuca AC

01:00 Santo Andre 0-1 CS Esportivo AL

01:00 Joinville SC 1-1 Bangu

01:00 Campinense 1-1 CS Sergipe

20:00 1 Lviv U21 0-4 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 1

17:00 Dinamo KyivU21 7-1 PFC Oleksandria U21

16:00 FC Vorskla U21 3-2 FC Mynai U21

15:00 Zorya U21 2-3 Chernomorets Odessa U21

15:00 FC Mariupol U21 1-4 FC Shakhtar Donetsk U21

18:00 Tuks FC (w) 1-0 Croesus (w)

14:45 West Adelaide (w) 2-0 Metropolis United (w)

14:30 Adelaide Comets (w) 2-0 Adelaide University (w)

21:00 MiPK Mikkeli 0-2 Lahden Reipas

21:00 TPV Tampere 1-4 PIF Parainen

20:00 VIFK 1-3 OLS Oulu

20:00 Atlantis 3-0 KaPa

20:00 PS Kemi Kings 1-5 JS Hercules

19:00 Jazz Pori 3-2 Ilves Tampere II

19:00 SalPa 1-1 GrIFK Kauniainen

19:00 Kaarinan Pojat 2-1 Vantaa

18:00 Jyvaskyla JK 0-0 RoPS 2

22:30 1 Macara Reserves 2-0 Guayaquil City Reserves

22:00 Vizela U19 1-1 Leixoes U19

21:00 Amora FC U19 2-2 Sporting Lisbon U19

21:00 1 Feirense U19 1-1 Tondela U19

21:00 Alverca U19 5-0 Uniao Leiria U19

21:00 FC Porto U19 1-0 Gil Vicente U19

21:00 Pacos Ferreira U19 3-3 Vitoria SC Guimaraes U19

21:00 Vilafranquense U19 0-3 Academica Coimbra U19

21:00 Belenenses U19 2-0 Sacavenense U19

21:00 Benfica U19 4-1 GD Estoril-Praia U19

21:00 Nacional U19 3-2 Vitoria FC Setubal U19 1

17:00 FC Famalicao U19 4-0 Rio Ave U19 1

17:00 Braga U19 3-1 Oliveirense U19

00:00 Tatabanya 3-1 SOROKSAR 1

00:00 Bekescsaba 3-0 Dorogi FC

22:59 Diosgyor VTK 2-1 Szentlorinc SE

22:59 SC Sopron 2-6 Fehervar Videoton

22:59 1 Duna-Tisza 0-3 Ujpesti

22:59 Kazincbarcika 2-1 Szolnoki MAV FC

21:00 Papai Perutz 1-4 Dafuji cloth MTE

20:00 Monori SE 0-3 Csakvari TK

20:00 Budaorsi SC 1-3 Vasas

20:00 Veszprem 0-1 Debrecin VSC

20:00 Komarom VSE 0-2 Mezokovesd Zsory

20:00 BVSC 1-0 Ivancsa

20:00 DEAC 0-2 Varda SE

20:00 Tokol ksk 4-2 Technoroll Teskand KSE

20:00 Vac-Dunakanyar 0-4 ZalaegerzsegTE

20:00 1 MTE Mosonmagyarovar 0-3 Gyori ETO

20:00 Csepel 0-1 Szegedi VSE

20:00 Jaszberenyi 1-1 Balassagyarmat SE

20:00 Cegled 3-0 Kaposvar

20:00 Gyomro 1-9 Paksi SE Honlapja

20:00 Hungary Kelen sc 0-4 Szegedi AK

19:30 FC Dabas 1-2 Szombathelyi Haladas

18:00 Senyo Carnifex 0-7 MTK Hungaria

20:00 Tre Fiori 2-1 Murata

20:00 SP La Fiorita 5-0 SP Libertas

20:00 Folgore/Falciano 0-1 SP Domagnano

20:00 Cailungo 0-3 Fiorentino

01:00 Gremio (Youth) 7-2 Sport Club Recife (Youth)

01:00 Atletico GO (Youth) 1-2 Internacional RS (Youth)

04:00 Correcaminos II 2-1 Estudiantes Tecos

04:00 U.A. Zacatecas 1-1 Atletico Saltillo

00:00 Club Canoneros Marina 0-1 CD Inter Queretaro 1

22:59 Universidad Guadalajara II 2-2 Garway Lanese

00:11 Polonia Warszawa 2-1 Lechia Tomaszow Mazowiecki

22:30 Stolem Gniewino 1-3 Unia Janikowo

22:00 Stal Stalowa Wola 2-2 Orleta Radzyn Podlaski

22:00 Zawisza Bydgoszcz SA 4-1 KS Pogon Nowe Skalmierzyce

21:30 Podhale Nowy Targ 1-5 Chelmianka Chelm

21:00 Avia Swidnik 2-2 Siarka Tarnobrzeg 1

21:00 Jarota Jarocin 1-2 Elana Torun

21:00 Swit Skolwin 2-1 KP Starogard Gdanski

21:00 Wissa Szczuczyn 0-0 Legia Warszawa B

21:00 KS Legionovia Legionowo 3-1 Pilica Bialobrzegi

20:00 Gwarek Tarnowskie Gory 1-1 Gawin Sleza Wroclaw

20:00 Kotwica Kolobrzeg 2-0 GKS Przodkowo

20:00 Olimpia Grudziadz 2-3 Pogon Szczecin II

20:00 Unia Skierniewice 3-2 MLKS Znicz Biala Piska 1

20:00 1 KSZO Ostrowiec 1-0 Wisloka Debica

19:00 Rekord Bielsko-Biala 0-0 Polonia Bytom

19:00 1 ZKS Kluczevia 0-2 KS Polonia Sroda Wlkp

17:00 Stal Brzeg 2-4 Miedz Legnica II

17:00 Gornik II Zabrze 0-1 LKS Goczalkowice Zdroj

00:00 Villarreal U19 0-1 Levante U19

23:30 CF Damm U19 2-2 Cerdanyola del Valles FC U19

22:59 UD Unificacion Bellvitge U19 1-3 Gimnastic Tarragona U19

22:00 Compostela U19 1-1 Pontevedra U19

22:00 Torre Levante U19 1-0 Conquense U19

19:00 Union Viera CF U19 6-2 Atletico Gran Canaria CF U19

18:15 UE Sant Andreu U19 0-2 Atletico Baleares U19

18:00 CF Juventud Laguna U19 1-0 CD Aguilas Atletico U19

17:45 CD Getxo U19 0-3 Eibar U19

17:30 Real Oviedo U19 1-2 Real Aviles CF U19 1

17:00 1 Danok Bat U19 0-0 CD Pamplona U19

02:30 Huracan de San Luis 0-1 Sportivo Villa Quebrada

02:08 1 Andes Talleres 2-1 Huracan Las Heras Reserves 1

02:08 1 Gimnasia y Esgrima Pedernera Unidos 0-2 Defensores Potrero Funes 1

02:00 Independiente Santo Tome 0-0 Club Ateneo Inmaculada

04:00 Fantasia Cartagena 2-2 CD Fund Happy Kids 1

03:50 1 MAG FC 3-4 Academia CD Harlen Santiago

03:00 Academia Europea de Futbol 6-0 Interbaq

02:00 1 Atletico Zamba 0-0 FUNDECAI FC

21:00 FK Olympie Brezova 4-1 SK Slany

15:30 Ceske Budejovice B 7-0 FK Jindrichuv Hradec

15:30 FK Chomutov 3-1 SK Mondi Steti 1

15:30 MSK Breclav 5-0 Polna

15:15 Marianske Lazne 2-2 Tatran Sedlcany

00:00 FC Viktoria Plzen 2-1 Dynamo Ceske Budejovice

21:00 Slovan Liberec 2-1 Mlada Boleslav 1

21:00 Synot Slovacko 3-0 Tescoma Zlin 1

16:00 Magpies Crusaders 2-4 Queensland Lions SC

22:59 Ranheim IL 1-0 Stjordals Blink

20:00 Bryne 4-2 Start Kristiansand

20:00 Jerv 1-0 Sandnes Ulf

20:00 Raufoss 5-1 KFUM Oslo

20:00 Strommen 0-0 Ham-Kam

20:00 Asane Fotball 1-6 Aalesund FK

20:00 Grorud 1-2 Sogndal

04:00 Chaco For Ever 0-0 Defensores Belgrano (VR)

02:00 Gimnasia C. Uruguay 1-2 Sportivo Belgrano

01:30 Olimpo Bahia Blanca 1-0 Deportivo Camioneros

16:00 Pattaya Dolphins Utd 4-1 ACDC FC

15:30 Kanjanapat Group 0-0 Ang Thong FC

13:00 Rochedale Rovers U23 1-0 Brisbane City U23 1

20:00 Opava 0-0 FK MAS Taborsko

15:15 Vyskov 2-3 Sparta Praha B

15:15 Trinec 1-1 Vysocina jihlava

15:15 Chrudim 0-2 Lisen

06:00 Atletico Chiriqui 0-1 Tauro FC

06:00 1 Plaza Amador 1-1 Sporting San Miguelito

04:00 CD Arabe Unido 0-0 Veraguas FC

21:00 FC Karpaty Lviv 4-0 FC Halych

20:00 1 Real Pharma Ovidiopol 0-3 SC Tavriya

20:00 FC Vovchansk 1-1 FK Yarud Mariupol

20:00 1 FC Trostianets 0-1 FK Viktoriya Mykolaivka

20:00 1 FC Chernigiv 0-0 FC Bukovyna chernivtsi

20:00 Enerhiya Nova Kakhovka 0-0 Skoruk Tomakovka

19:00 Dinaz Vyshgorod 2-0 Niva Vinica

21:00 Kommunalnik Slonim 2-4 FK Orsha

19:00 Krumkachy Minsk 0-2 Lokomotiv Gomel 1

17:00 Dnepr Mogilev 4-2 FK Lida

02:00 Lija Athletic 2-2 San Gwann

02:00 Rabat Ajax 0-2 Zejtun Corinthians

22:00 Tarxien Rainbows F.C 0-0 Swieqi United

22:00 Mgarr United FC 1-0 Senglea Athletic

18:00 MTK Budapest U19 3-0 Debrecin VSC U19

17:00 NergihasaU19 1-4 Vasas U19

17:00 Illes Akademia Haladas U19 1-2 Budapest Honved U19

16:00 Gyori ETO U19 2-3 Diosgyor VTK U19

15:00 Ferencvarosi U19 0-0 Fehervar Videoton U19

15:00 Ujpesti TE U19 1-2 Puskas Akademia FehervarU19

06:00 Costa Rica (w) 1-2 Panama (w)

03:00 Peru (w) 0-1 Ecuador (w)

22:59 Netherlands (w) U19 7-0 Mexico (w) U20

21:00 Romania (w) U19 1-0 North Macedonia (w) U19

21:00 Estonia (w) U19 3-2 Faroe Islands (w) U19

17:00 Finland (w) U19 1-1 Sweden (w) U18

22:00 Ullern FC 5-0 Rana FK

22:00 Fana 3-0 Ardal

22:00 Fjora 0-3 Lyn Oslo

21:00 Byasen Toppfot 2-3 Orkla

21:00 Ntnui 2-0 Molde B

21:00 Gjøvik-Lyn 4-1 Gjelleraasen IL

21:00 Strindheim IL 2-2 Traff

21:00 Stord IL 1-5 Fyllingsdalen

21:00 Hinna 0-2 Sola

21:00 Nybergsund IL Trysil 1-0 Stovner

21:00 Toten 3-3 Elverum

20:00 Bodo Glimt 2 1-4 Nordstrand

20:00 Brodd 0-0 Djerv 1919

20:00 Mandalskameratene 1-1 Donn

19:30 Os Turn Fotball 1-4 Frigg

19:00 Sandvikens 1-3 Lysekloster

19:00 Staal Jorpeland 1-2 Vidar

19:00 Assiden 0-4 Eik-Tonsberg

19:00 1 Halsen 1-2 Honefoss BK

19:00 Krakeroy IL 1-0 Flint

18:00 Spjelkavik 2-1 Melhus

18:00 Tiller 1-0 Volda

18:00 IL Express 2-2 Viking B

03:00 FC Libertad 1-0 Deportivo Kivon

02:30 Ferrocarril Palmeiras FC 2-1 Rosario

02:00 Universitario de Sucre 2-1 Fancesa

21:30 ABB 1-4 Deportivo FATIC

22:59 Stuttgarter Kickers 1-0 Neckarsulmer Sport-Union

22:00 MTV Wolfenbuttel 3-1 SV Ramlingen Ehlershausen

22:00 Grossbardorf 5-1 ASV Cham

21:00 SC Velbert 2-0 FSV Duisburg

21:00 Arminia Hannover 4-2 Freie Turnerschaft Braunschweig

21:00 Sportfreunde Eisbachtal 2-2 TuS Koblenz

21:00 1. FC Sand 0-2 ATSV Erlangen

21:00 FV Eppelborn 0-1 Arminia Ludwigshafen

21:00 TSV Abtswind 3-0 Würzburger FV

21:00 TSV Kottern 4-0 VfR Garching

21:00 SpVgg Hankofen-Hailing 1-1 SV Kirchanschoring

20:30 Kaiserslautern (Youth) 3-1 FC Karbach

20:30 1 Hassia Bingen 0-3 Engers

20:30 Nottingen 2-2 Freiburger FC

20:30 TSG Pfeddersheim 7-2 Hertha Wiesbach

20:30 SV Oberachern 2-3 Pforzheim

20:30 TUS Mechtersheim 1-1 VfR Wormatia Worms

20:00 SV Curslack Neuengamme 1-2 TSV Sasel

20:00 MSV Pampow 0-0 TSG Neustrelitz

20:00 FSV Martinroda 3-1 SV Blau-Weiss Zorbau

20:00 SV Donaustauf 3-0 FC Deisenhofen

20:00 1 Gundelfingen 0-1 TSV Landsberg

20:00 Bayern Hof 3-1 DJK Gebenbach

20:00 Türkspor Augsburg 0-3 FC Ingolstadt 04 Am

19:30 ASV Neumarkt 1-3 DJK TEUTONIA SCHALKE

19:00 TSG Backnang 4-2 FV Ravensburg

19:00 Ludwigsfelder FC 1-0 SC Staaken

19:00 VFC Plauen 1-1 Hallen

19:00 TSV Dachau 1865 1-2 SSV Jahn Regensburg II

19:00 SV Pullach 2-2 TSV 1860 Munchen (Youth)

19:00 Goppinger SV 4-1 FC Bruchsal

19:00 Brinkumer SV 5-1 ESC Geestemunde

19:00 Sportfreunde Dorfmerkingen 0-0 FSV 08 Bissingen

19:00 SG Union Sandersdorf 2-0 Bischofswerdaer FV

19:00 Eintracht Bamberg 2-0 TSV Vatanspor

18:00 VFB Hallbergmoos 2-2 TSV Schwaben Augsburg

18:00 Tus Dassendorf 4-0 SC Concordia Hamburg

18:00 Bremer SV 5-0 OSC Bremerhaven

01:00 Tienen 2-2 Olympic Charleroi

01:00 Patro Eisden 0-0 Thes Sport

01:00 KFC Mandel United 1-2 URS Lixhe-Lanaye 1

01:00 FCV Dender EH 0-0 Royal Knokke

00:30 Dessel Sport 3-1 Sint-Eloois-Winkel

21:05 Germany (w) 7-0 Bulgaria (w)

21:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 4-1 Unirea Bascov

21:00 ACSO Filiasi 0-1 ACS Flacara Horezu

21:00 ACS Kids Tampa Brasov 0-0 CSO Plopeni

21:00 Bucovina Radauti 2-0 ACS Somuz Falticeni 1

21:00 Vaslui 0-0 ACS Foresta Suceava

21:00 Real Bradu 0-2 Arges Pitesti B

21:00 FC Voluntari II 6-0 CSM Fetesti

21:00 CSO Petrolul Potcoava 1-0 CS Universitatea Craiova B

21:00 CS Ocna Mures 1-1 Metalurgistul Cugir

21:00 CS Blejoi 1-2 SR Brasov 1

15:57 FK Graficar Beograd U19 2-1 OFK Belgrade U19

15:40 Vojvodina U19 1-1 FK Vozdovac U19

14:35 Cukaricki U19 2-4 FK Rad Belgrade U19

02:30 Yaracuy FC 2-1 Titanes FC

02:30 Urena SC 2-0 Llaneros de Guanare FC

02:00 Deportivo Petare FC 1-0 Libertador FC

12:15 Adelaide Victory Reserves 0-1 White City Woodville Reserve

12:15 Adelaide Cobras Reserves 2-2 Eastern United Reserves

12:15 1 West Torrens Birkalla B 3-0 Para Hills Reserves 1

12:15 Adelaide Hills Reserves 1-1 Modbury Jets Reserves

12:15 1 Fulham United FC Reserves 2-1 Western Strikers Reserves

21:00 1 Redditch United 1-1 Barwell

22:00 GIF Sundsvall 1-0 Landskrona BoIS

20:00 IK Brage 1-4 GAIS

20:00 AFC Eskilstuna 1-2 Vasalunds IF

18:00 Norrby IF 1-1 Trelleborgs FF

16:05 Toowong 2-1 Brisbane Knights

16:00 University of Queensland 1-2 St George Willawong FC

15:00 Western Spirit 0-2 Bayside United FC

14:00 The Gap BPL 0-1 Acacia Ridge

21:00 Kendal Town 1-2 Clitheroe

20:00 FC Hanau 93 0-0 Eintracht Stadtallendorf 1

19:00 SG Barockstadt 4-1 Steinbach 1

20:00 Forest Rangers 4-1 Kafue Celtic FC

20:00 Nkwazi 0-1 Green Buffaloes

18:00 Buildcon FC 1-0 Prison Leopards FC

01:00 Sportivo Dock Sud 1-2 Deportivo Espanol

18:30 Tescoma Zlin U19 0-3 Hradec Kralove U19

18:30 Pardubice U19 4-1 MFK Karvina U19 1

18:00 Marila Pribram U19 1-1 Banik Ostrava U19

16:00 Sparta Praha U19 0-0 Mlada Boleslav U19

16:00 Slavia Praha U19 0-1 Dynamo Ceske Budejovice U19

16:00 Meteor Praha(U19) 3-2 Opava U19

16:00 Brno U19 1-1 Sigma Olomouc U19

15:30 Viktoria Plzen U19 1-1 Slovacko U19

00:30 Maccabi Tel Aviv 2-1 Maccabi Haifa

00:00 Maccabi Petah Tikva FC 1-1 Hapoel Tel Aviv 1

23:00 Hapoel Bnei Sakhnin FC 0-0 Hapoel Beer Sheva

22:59 Hapoel Natzrat Illit 2-0 Ashdod MS 1

01:15 Thun 1-0 Grasshopper 1

00:00 FC Bosporus Bern 0-11 Schaffhausen

22:59 Etoile Carouge 3-1 Winterthur

22:59 Paradeisos 0-1 Aarau

22:59 SC Buochs 1-1 Luzern

22:00 Stade Ouchy 4-0 FC Sion

20:00 1 FC Black Stars Basel 1-3 Biel Bienne

04:10 Almirante Brown 1-0 Deportivo Riestra

02:10 Chacarita juniors 0-0 Estudiantes Rio Cuarto

01:30 Guillermo Brown 0-1 Deportivo Moron

01:00 Villa Dalmine 1-0 Santa Marina Tandil

01:00 Barracas Central 1-1 Gimnasia Jujuy

01:00 Estudiantes de Caseros 1-1 Agropecuario de Carlos Casares

04:30 Velez Sarsfield (W) 3-2 Argentinos Jrs (W)

22:00 1 SV Gussing 0-1 UFC Markt Allhau

21:00 1 Admira Villach 3-1 SVG Bleiburg

19:00 SV Kematen 2-1 SC Kundl

18:00 Athletic 220 FC 3-0 Erchim

14:35 Ulaanbaatar City 7-4 Khoromkhon Club

12:00 FC Ulaanbaatar 1-1 Khangarid Klub

19:00 BK Frem 1-1 VSK Arhus

18:15 IF Lyseng 1-0 Vanlose

18:00 Dalum 2-1 B 73 Slagelse

22:00 Coimbra EC U23 1-1 Vizela U23

17:00 Sporting Lisbon Sad U23 1-2 Estoril U23

17:00 Maritimo U23 5-2 Belenenses U23

20:00 TS Sporting 0-0 Pretoria Univ

20:00 Real Kings 0-0 Platinum City

20:00 1 JDR Stars 0-1 Cape Town All Stars

20:00 Hungry Lions 2-1 Jomo Cosmos

19:00 Udon Thani 3-1 Muangkan FC

18:00 Sukhothai 2-1 Lamphun Warrior

17:30 Raj Pracha FC 1-1 Trat FC

17:00 Kasetsart FC 1-2 Lampang FC

02:30 Vere United 0-0 Siti Worley Garden J

00:00 Harbour View FC 1-3 Mount Pleasant FA

20:30 Al Ittihad Kalba Reserves 1-3 Al Ain SCC Reserves

01:30 Vila Nova (Youth) 1-3 Aseev U20

17:00 Tabasalu Charma 3-5 Kohtla Jarve JK Jarve

23:15 The New Saints 3-1 Barry Town United

20:30 1 Newi Cefn Druids 0-3 Pen-y-Bont FC

20:30 1 Connahs Quay Nomads FC 0-1 Bala Town F.C.

20:30 Caernarfon 2-0 UWIC Inter Cardiff

20:30 Haverfordwest County 2-0 Flint Town 2

16:00 Southside Eagles (w) 0-1 North Brisbane FC(w)

15:00 Kangaroo P Rovers (w) 0-2 Robina City FC (w)

15:00 Broadbeach United SC (w) 3-0 AC Carina (w)

15:00 Annerley FC (w) 1-1 University of Queensland FC Snr (w)

20:00 Jong Den Haag Reserve 3-1 NEC Nijmegen Reserve

19:30 Jong FC Zwolle Reserve 1-0 Vitesse Arnhem (Youth)

01:00 Manthiqueira/SP 1-2 ECUS

01:00 XV de Jau 2-1 Santacruzense SP

01:00 Uniao Suzano AC SP 1-0 Maua FC

01:00 Mauaense SP 2-3 Colorado Caieiras FC

17:00 Gainare Tottori 0-2 Kagoshima United

04:00 2 Atletico MT U19 1-1 Mixto U19

02:26 Boa 1-1 Uniao Rondonopolis MT

01:23 2 Cascavel PR 0-3 Cianorte PR

01:00 Gremio Esportivo Laranjeiras 0-1 Vilavelhense

01:00 Uberaba MG 1-0 SEP Patrocinense

01:00 Porto Vitoria 2-0 Pinheiros 1

22:59 Levadia Tallinn 3-0 Trans Narva

20:00 FC Kuressaare 6-0 Vaprus Parnu

17:00 Tallinna JK Legion 3-1 Viljandi Tulevik 1

18:00 Svay Rieng FC 1-0 Phnom Penh FC

15:30 Visakha FC 1-2 Boeung Ket Angkor

15:30 Nagaworld FC 4-2 Cambodia Tiger FC

04:00 Diriangen 1-0 HYH Export Sebaco FC 1

00:00 Burgan SC 0-2 Al-Qadsia SC

21:00 Banga Gargzdai 2-3 Kauno Zalgiris

19:00 Dziugas Telsiai 2-1 FK Zalgiris Vilnius

03:30 Club Salmi 3-0 Maghreb Fez

01:15 IRT Itihad de Tanger 1-1 SCCM Chabab Mohamedia

22:59 1 DHJ Difaa Hassani Jadidi 2-1 Hassania Agadir

21:00 Cowdenbeath 1-1 Forfar Athletic

21:00 Albion Rovers 0-3 Kelty Hearts

21:00 Stranraer 2-0 Stenhousemuir

21:00 1 Elgin City 0-2 Annan Athletic

02:00 CD Llamoro W 0-2 Fundacion CD Tenerife (W)

22:59 Salamanca (w) 1-0 CF Extremadura (w)

22:59 Tres Cantos (W) 2-0 Laurus (W)

22:59 Las Majoreras (w) 2-2 CD Achaman Santa Lucia (w)

22:30 Bizkerre (w) 2-0 Real Sociedad II (W) 1

22:00 Viajes Interrias FF (W) 2-0 UD Mos (W)

22:00 Cacereno B (W) 2-0 CP San Miguel (w) 1

21:45 Villarreal B (W) 1-0 Fundacion Albacete B (W)

21:30 Victoria FC (w) 1-5 CPM Friol (w)

05:00 San Martin FC 3-0 Colon C 3

05:00 Herrera FC Reserves 1-0 Udelas FC

04:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves 2-3 Veraguas FC Reserves

18:15 TPS Turku U20 3-0 KaPa U20

17:00 KaaPo U20 6-1 HJK Helsinki U20 1

16:00 PK-35 Vantaa U20 1-2 GrIFK U20

03:00 Jicaral 3-0 Perez Zeledon

05:00 Gremio Novorizontin 1-0 Parana PR

03:00 Botafogo SP 1-2 Figueirense

03:00 Altos/PI 2-3 SC Paysandu Para

03:00 Criciuma 3-0 Mirassol

01:00 1 Floresta CE 1-1 Volta Redonda

21:00 1 Oeste 0-1 Sao Jose PoA RS 1

01:30 Andraus Brasil 1-1 Independiente FSJ

01:00 Sao Paulo RJ 1-0 AA Carapebus 1

01:00 Olaria 2-2 Nova Cidade

01:00 1 Goytacaz RJ 1-1 Campo Grande CE 1

20:00 CGI April 7 0-1 Sao Goncalo

14:00 Mariupolchanka Mariupol (w) 1-0 EMC Podillya (w) 1

20:30 Koninklijke HFC 4-1 IJsselmeervogels 1

20:30 Katwijk 3-1 Scheveningen

20:30 1 Jong Sparta Rotterdam (Youth) 3-1 Kozakken Boys

20:30 HHC Hardenberg 2-1 Rijnsburgse Boys

20:00 Excelsior Maassluis 2-1 Quick Boys

20:00 ASWH 0-3 Volendam (Youth)

20:00 Spakenburg 2-0 GVVV Veenendaal

19:30 Noordwijk 1-0 De Treffers

21:00 Malisheva 1-0 KF Feronikeli

21:00 KF Ballkani 2-0 KF Llapi 1

02:10 HSK Zrinjski Mostar 3-0 Rudar Prijedor

23:55 FK Tuzla City 1-0 Sloboda

22:00 FK Zeljeznicar 0-0 FK Velez Mostar

21:30 Posusje 1-1 Radnik Bijeljina

19:30 Volyn 1-0 Vpk Agro Magdalinovka

17:15 Prykarpattya Ivano Frankivsk 1-1 Kryvbas

06:30 Chattanooga 1-0 San Diego 1904 FC

05:00 Atletico Pantoja 0-1 Atletico Vega Real

03:00 Jarabacoa FC 1-0 Moca FC

18:30 Liao Ning U20 1-2 shanghai U20

18:30 xinjiang U20 1-2 Zhejiang U20

15:00 Sichuan U20 2-1 hubei U20

15:00 Beijing U20 2-3 shanxi U20

16:00 Sesvete U19 1-4 Hajduk Split U19

21:00 Warrenpoint Town 0-3 Glentoran FC

21:00 Linfield FC 1-1 Coleraine

21:00 Dungannon Swifts 1-3 Cliftonville

21:00 Crusaders 1-0 Larne FC

21:00 Carrick Rangers 1-0 Portadown

21:00 Ballymena United 1-1 Glenavon Lurgan

02:00 Igrejinha 1-0 Cruzeiro RS

01:00 Tupi RS 0-0 Tres Passos RS

01:00 Guarani RS 1-0 Avenida RS

21:00 Falkirk 1-2 Dumbarton

21:00 Clyde 2-2 Queen's Park

21:00 Airdrie United 3-0 East Fife 1

21:00 Peterhead 0-1 Cove Rangers

21:00 Montrose 0-2 Alloa Athletic

19:05 Atletico Tucuman Reserve 1-1 Boca Juniors Reserve

01:30 Colon CF 2-1 Deportivo Colonia 1

01:30 Basanez 0-0 Mar de Fondo

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657