Kết quả trận Racing Club vs Talleres Cordoba, 04h00 ngày 19/09

Racing Club
Racing Club 1
1
Talleres Cordoba
Talleres Cordoba 1
2
Kết quả bóng đá Argentina

Racing Club vs Talleres Cordoba


04:00 ngày 19/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 1
Thẻ vàng: 0 - 4

Tỷ lệ Racing Club vs Talleres Cordoba


TLCA
0.60 : 0:0 : 1.47
TL bàn thắng:
4.34 : 3 1/2 : 0.15
TL Thắng - Hòa - Bại
91.00 : 6.10 : 1.11
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Racing Club vs Talleres Cordoba

 4'    0-1   goalMichael Nicolas Santos Rosadilla (Assist:Julian Malatini)
 8'    Enzo Nahuel Copetti red_card  
 31'      yellow_cardHector Fertoli
 37'      yellow_cardyellow_cardHector Fertoli
 39'      yellow_cardEnzo Hernan Diaz
 40'    Lisandro Lopez goal 1-1  
 45'    Mauricio Martinez↑Leonardo German Sigali↓ substitution  
 56'    Carlos Alcaraz↑Dario Cvitanich↓ substitution  
 63'    Marcelo Javier Correa↑Lisandro Lopez↓ substitution  
 70'    Benjamin Garre↑Fabricio Dominguez↓ substitution  
 70'    Tomas Chancalay↑Matias Rojas↓ substitution  
 73'      substitutionAngelo Martino↑Michael Nicolas Santos Rosadilla↓
 86'    1-2   goalEnzo Hernan Diaz
 88'      substitutionJuan Cruz Komar↑Julian Malatini↓
 88'      substitutionFrancis Mac Allister↑Rodrigo Villagra↓
 88'      substitutionMateo Retegui↑Diego Valoyes↓
 90'      yellow_cardMateo Retegui
 90'      substitutionDiego Gonzalo Garcia Cardozo↑Carlos Auzqui↓

Đội hình thi đấu Racing Club vs Talleres Cordoba

Racing Club Talleres Cordoba
21 Gabriel Arias
5 Eugenio Mena Reveco
23 Nery Domínguez
30 Leonardo German Sigali
2 Juan Cáceres
10 Matias Rojas
29 Anibal Ismael Moreno
8 Fabricio Dominguez
15 Lisandro Lopez
9 Enzo Nahuel Copetti
20 Dario Cvitanich
22 Guido Herrera
13 Julian Malatini
14 Nahuel Tenaglia
2 Rafael Enrique Perez Almeida
15 Enzo Hernan Diaz
8 Juan Mendez
18 Rodrigo Villagra
7 Diego Valoyes
28 Carlos Auzqui
10 Hector Fertoli
9 Michael Nicolas Santos Rosadilla
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
28 Tomas Chancalay
11 Ignacio Piatti
26 Carlos Alcaraz
27 Marcelo Javier Correa
34 Maximiliano Lovera
16 Mauricio Martinez
24 Julian Alejo Lopez
17 Benjamin Garre
43 Gaston Viera
12 Fernando Prado
25 Gaston Gomez
40 Joaquin Ariel Novillo
33 Joaquin Blazquez
19 Mauro Ortiz
25 Federico Torres
20 Matias Rodrigo Cordoba
50 Diego Gonzalo Garcia Cardozo
6 Juan Cruz Komar
23 Mateo Retegui
16 Francis Mac Allister
34 Jose Romero
21 Angelo Martino
30 Juan Cruz Esquivel
40 Cristian Nicolas Luduena

Số liệu thống kê Racing Club vs Talleres Cordoba

Racing Club   Talleres Cordoba
4
 
Phạt góc
 
1
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
0
 
Thẻ vàng
 
4
1
 
Red card
 
1
7
 
Tổng cú sút
 
8
3
 
Sút trúng cầu môn
 
5
4
 
Sút ra ngoài
 
3
1
 
Cản sút
 
1
53%
 
Kiểm soát bóng
 
47%
47%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
53%
468
 
Số đường chuyền
 
419
83%
 
Chuyền chính xác
 
84%
10
 
Phạm lỗi
 
15
4
 
Việt vị
 
4
18
 
Đánh đầu
 
18
6
 
Đánh đầu thành công
 
12
3
 
Cứu thua
 
2
12
 
Rê bóng thành công
 
20
8
 
Đánh chặn
 
5
17
 
Ném biên
 
27
1
 
Woodwork
 
0
12
 
Cản phá thành công
 
20
5
 
Thử thách
 
13
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
120
 
Pha tấn công
 
116
63
 
Tấn công nguy hiểm
 
60

02:30 Villarreal 3-3 Cadiz

02:00 1 RCD Espanyol 1-1 Athletic Bilbao

00:00 Alaves 1-0 Elche

01:45 AC Milan 1-0 Torino

23:30 1 Venezia 1-2 Salernitana

23:30 Spezia 1-1 Genoa

19:00 Indonesia U23 2-3 U23 Australia

01:45 Chelsea 1-1 Southampton

01:45 Arsenal 2-0 Leeds United

01:45 Queens Park Rangers (QPR) 0-0 Sunderland A.F.C

21:00 Cobresal 2-3 O.Higgins

05:15 Real Potosi 2-2 Jorge Wilstermann

02:00 Club Guabira 0-0 The Strongest

01:00 Zamalek 2-0 Enppi

22:30 El Gounah 1-1 Ceramica Cleopatra FC

20:00 El Mokawloon El Arab 1-0 El Sharqia Dokhan

01:45 1 VfL Osnabruck 1-1 SC Freiburg

01:45 Nurnberg 1-1 Hamburger SV

01:45 FSV Mainz 05 2-2 Arminia Bielefeld

01:00 Borussia Dortmund 2-0 Ingolstadt

23:30 1 Preuben Munster 1-3 Hertha Berlin

23:30 TSV 1860 Munchen 1-0 Schalke 04 1

23:30 SV Babelsberg 03 0-1 RB Leipzig

23:30 TSG Hoffenheim 5-1 Holstein Kiel

22:59 KP Calisia Kalisz 1-2 Rakow Czestochowa

20:45 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 2-1 Lechia Gdansk

18:30 Unia Skierniewice 0-2 Lech Poznan

18:30 Lechia Zielona Gora 0-1 Arka Gdynia

22:59 AC Horsens 1-1 Vejle

22:59 Fredericia 1-2 Hvidovre IF

03:15 Sporting CP 2-1 FC Famalicao

01:00 Santa Clara 3-1 FC Porto

21:00 Kazanka Moscow 7-1 Torpedo Vladimir

23:35 Al-Garrafa 5-0 Al Khor SC

21:20 Umm Salal 1-3 Al-Sadd

21:20 Al Rayyan 4-2 Al-Sailiya

00:00 Sete FC 4-0 Boulogne

00:00 Cholet So 3-4 Villefranche

00:00 Chateauroux 2-1 Chambly FC

00:00 Bourg Peronnas 0-2 Concarneau

00:00 Avranches 2-0 Annecy

01:45 1 Colchester United 1-3 Sutton United

06:00 Alianza Petrolera 3-0 Dep.Independiente Medellin

04:00 Envigado FC 2-1 Millonarios 1

01:45 Inverness 0-1 Arbroath

01:45 Hamilton Academical 1-0 Queen of South

01:45 Dunfermline Athletic 1-1 Raith Rovers

01:45 Ayr United 0-1 Kilmarnock

01:30 Greenock Morton 0-0 Partick Thistle

05:00 1 Alebrijes de Oaxaca 0-0 CF Atlante

22:00 Kedus Giorgis 4-1 Ethiopia Bunna

19:00 Sebeta City 0-1 Mekelakeya

19:00 CSF Baliti 3-0 FC Cahul-2005

17:00 CSF Sparta 1-3 Dinamo-Auto

17:00 CS Petrocub 6-0 Olimp Comrat

17:00 FC Sfintul Gheorghe 1-0 Victoria Bardar

20:00 Botev Plovdiv II 2-1 Neff supporting Simic

20:45 Persija Jakarta 0-1 Persebaya Surabaya

18:15 PSIS Semarang 0-1 Persib Bandung

15:15 PSM Makassar 0-0 Pstni

02:30 Leamington 3-0 Farsley Celtic

01:45 AFC Fylde 2-0 Spennymoor Town

01:45 1 Southport FC 3-0 Darlington 1

01:45 Chorley FC 1-1 Kidderminster Harriers 1

01:45 Chester FC 3-2 Gloucester City

01:45 Boston United 2-1 York City

06:00 Hartford Athletic 2-0 Charleston Battery

01:30 Rentistas Reserves 1-1 Progreso Reserves 2

01:30 Penarol Reserve 2-0 Cerro Largo Reserves

01:30 Defensor Sporting Reserve 1-1 Rampla Juniors Reserves

01:30 Atletico Fenix Reserves (RUR) 3-0 Deportivo Maldonado Reserve

01:30 Boston River Reserve 1-1 Plaza Colonia Reseves 1

20:00 1 Torque Reserves 2-1 CA River Plate Reserves

01:45 Bognor Regis Town 2-4 Folkestone

01:45 Corinthian Casuals 0-2 Bishop's Stortford

01:45 Worthing 2-1 Merstham

01:45 Margate 2-0 East Thurrock United

02:00 Ards FC 1-4 Cliftonville

01:45 Portadown 1-0 Ballinamallard United

01:00 Bangu (w) 2-1 Barcelona EC RJ (W)

22:59 Levski Sofia 7-0 Septemvri Simitli

19:00 Lokomotiv Sofia 0-2 Lokomotiv Plovdiv

19:30 Goiania (Youth) 5-2 Anapolina U20 1

01:45 Chesterfield 1-0 Eastleigh

01:45 Altrincham 1-2 Solihull Moors

01:45 Yeovil Town 2-0 Woking

01:45 Aldershot Town 0-2 Weymouth

01:45 Wealdstone FC 1-0 Grimsby Town

01:45 1 Stockport County 1-2 Barnet 1

01:45 Notts County 1-1 Bromley

01:45 Maidenhead United 3-2 Wrexham 1

01:45 Kings Lynn 0-1 Boreham Wood

01:45 Halifax Town 1-0 Dagenham Redbridge

16:00 FC Ilbirs 0-1 FC Abdish-Ata Kant 1

02:00 Louletano 2-2 Olhanense SC 1

19:00 GIF Sundsvall U21 6-0 Orebro U21

21:15 AEL Larisa 1-1 Pas Giannina 1

19:00 Levadiakos 1-0 Asteras Tripolis

19:00 Anagenisi Karditsa 0-0 Kallithea

22:30 Alrstak 1-2 Al-Nasr(OMA)

22:30 Al Ittehad Salalah 0-1 Al-Msnaa

21:00 Bahla 1-0 Al-Suwaiq

19:50 Oman Club 0-0 Dhufar

23:30 Midtjylland U19 1-0 Horsens U19

05:00 Ohio State 2-1 Michigan State

16:30 Garhwal Diamon 0-2 Delhi United

14:00 Sudeva Moonlight FC 0-1 Rangers SC

19:00 Preston (R) 3-0 Bolton (R)

19:00 Fleetwood Town Reserve 3-1 Accrington Stanley Reserves

18:00 BKMA II 0-1 Lernayin Artsakh

17:00 FK Gomel Reserves 0-0 Shakhter Soligorsk Reserves

21:15 Emirates Club 1-0 Al Ain

00:00 Senegal (w) 6-0 Liberia (w) 1

22:59 Botswana (w) 2-0 Angola (w)

22:59 Togo(w) 3-0 Sao Tome Principe (W)

22:59 Mauritania (w) 0-1 Guinea Bissau (w)

21:30 Gabon (w) 1-0 Congo (w)

21:00 Rwanda (w) 0-3 Djibouti (w)

21:00 Tunisia (w) 1-0 Egypt (w)

20:10 South Africa (w) 6-0 Mozambique (w)

20:10 Swaziland (w) 0-3 Zimbabwe (w)

20:10 Burundi (w) 1-0 Eritrea (w)

20:00 Zambia nữ 3-2 Malawi (w)

20:00 Ethiopia (w) 2-0 Uganda (w)

01:45 AFC Wimbledon 0-2 Crystal Palace U21

01:45 1 Oxford United 3-2 Tottenham U21

01:00 Rotherham United 5-0 Manchester City U21

01:00 Cheltenham Town 0-0 Chelsea U21

01:00 Gillingham 0-2 West Ham U21

01:00 Milton Keynes Dons 2-4 Aston Villa U21

01:00 IFK Karlshamn 2-1 Solvesborgs GoIF

00:00 Esbjerg FB U17 2-2 Randers FC U17

01:45 Mouscron Peruwelz 0-1 Standard Liege

01:30 Mechelen 2-1 Saint Gilloise

01:30 Jeunesse Molenbeek 1-2 Zulte-Waregem

01:00 Oostende 8-1 Onhaye 1

01:30 resistencia SC 0-0 Independiente Luque

01:30 2 de Mayo PJC 1-8 Sportivo San Lorenzo

01:30 Tacuary 4-0 Rubio nu

01:30 Sportivo Ameliano 3-0 Sportivo Iteno

05:00 CRB AL 1-1 Coritiba PR

16:30 US Chaouia U21 2-0 JSM Skikda U21

16:30 CA Batna U21 2-0 JSM Bejaia U21

16:20 MO Bejaia U21 2-0 CA Bordj Bou Arreridj U21

16:20 Hamra Annaba U21 1-1 IRB Ouargla U21

16:20 WA Boufarik U21 2-0 USM Bel Abbes U21

16:15 MC EI Eulma U21 0-0 USM Khenchela U21

16:00 RC Kouba U21 0-1 ES Ben Aknoun U21

16:00 MCB Oued Sly U21 1-0 CRB Ain Oussera U21

22:00 Sport Podbrezova 2-2 Spartak Trnava 1

21:00 SV Telfs 5-4 WSG Swarovski Tirol B

21:00 FC Kitzbuhel 0-0 SC Imst

20:00 SV Hall 1-1 FC Wacker Innsbruck Amateure

19:00 SC Schwaz 2-0 Kufstein 1

16:00 Worgl Obi SV 6-2 SV Innsbruck

15:30 SVG Reichenau 4-2 SV Fugen

23:30 AL Minaa 1-1 Al Quwa Al Jawiya

21:15 Arbil 2-1 Al Talaba

19:00 Naft Misan 2-1 Samarra

19:00 Zakho 0-1 AL Najaf

19:00 Naft Al Junoob 2-1 Al Diwaniya

01:45 Witton Albion 2-0 Atherton Collieries

23:40 Al-Nahdha 0-0 Al-adalh

22:05 Al Kholood 0-0 Al Wehda Mecca

21:55 Al-Kawkab 0-1 Bisha FC

21:00 MC Saida 1-0 JSM Tiaret

21:00 MC El Eulma 1-2 Hanshely

21:00 MCB Oued Sly 0-0 CRB Ain Ouessara 1

21:00 MO Bejaia 3-1 CA Bordj Bou Arreridj

21:00 RC Kouba 2-1 ES Ben Aknoun

21:00 NRB Teleghma 2-0 USM Annaba

21:00 SC Ain Defla 0-0 CRB Temouchent

21:00 El Bayadh 2-0 SKAF Khemis Melina

21:00 ASM Oran 0-0 USM EL HARRACH 1

21:00 USMM Hadjout 0-5 GC Mascara

21:00 WA Boufarik 3-1 USM Bel Abbes

21:00 Hamra Annaba 0-0 IRB Ouargla

21:00 US Chaouia 1-0 JSM Skikda

21:00 IRB Lakhdaria 1-1 AS Ain Mlila

21:00 JS Bordj Menaiel 3-0 MO Constantine

06:00 Industrial FC 0-4 Atletico Bermejo

17:00 Kairat Academy 1-0 Lashyn Karatau

20:15 Pakistan Navy 0-3 PAF FC

17:00 1 Muslim FC 1-2 Civil Aviation Authority FC

00:00 VfB Stuttgart II 1-1 FSV Frankfurt

00:00 TSV Schott Mainz 3-1 Astoria Walldorf

00:00 FK Pirmasens 1-2 Hessen Kassel

00:00 TSG Balingen 1-1 Rot-Weiss Koblenz

00:00 Vfr Aalen 1-3 SSV Ulm 1846

21:00 Bahlinger 1-0 TSG Hoffenheim (Youth)

21:00 FC Giessen 0-3 Kickers Offenbach

17:45 Aral Nukus 1-4 Xorazm Urganch

17:30 Shurtan Guzor 2-1 Yangiyer

19:30 Mansheiat Bani Hasan 0-3 Moghayer Al Sarhan

19:30 Ethad Al-Ramtha 1-0 Al Yarmouk

22:00 San Marino U17 0-5 Romania U17

22:00 Russia U17 1-2 Germany U17

19:00 Cyprus U17 0-3 Greece U17

18:00 France U17 3-0 Moldova U17

00:00 Ukraine (w) U19 0-1 Austria (w) U19

00:00 Scotland (w) U19 0-3 Netherlands (w) U19

21:00 Romania (w) U19 1-0 Israel (w) U19

20:00 Italy (w) U19 1-1 Norway (w) U19

20:00 Azerbaijan (w) U19 0-2 Poland (w) U19

19:00 1 Turkey (w) U19 0-3 Hungary (w) U19 1

19:00 England (w) U19 1-0 Switzerland (w) U19

19:00 Denmark (w) U19 2-1 Finland (w) U19

19:00 Ireland (w) U19 2-0 Northern Ireland (w) U19 1

18:30 Kazakhstan (w) U19 0-1 Lithuania (w) U19

18:30 Bulgaria (w) U19 2-0 Greece (w) U19

18:00 Faroe Islands (w) U19 0-5 Belarus (w) U19

18:00 Cyprus (w) U19 2-4 North Macedonia (w) U19

16:00 malta (w) (U19) 0-1 Georgia (w) U19

01:45 Wigan Athletic 1-2 Lincoln City

01:45 Doncaster Rovers 1-1 Cambridge United

01:45 Stowmarket Town 1-4 Tilbury

01:15 CR Flamengo (RJ) (Youth) 3-0 Vasco da Gama (Youth)

03:30 1 Coronel Aguirre 2-1 Sportivo FC 1

00:00 2 Godoy Cruz Reserves 5-4 Deportivo Rodeo Del Medio Reserves 1

00:00 Talento y Vida 1-2 Ferrovalvulas FC

19:30 1 SC Weiz 1-1 SG Austria Klagenfurt

16:30 Lafnitz 3-3 Wolfsberger AC

02:00 NAC Breda 1-1 VVV Venlo

01:00 PEC Zwolle 4-1 De Graafschap

01:00 Spakenburg 3-0 Dordrecht

01:00 ASWH 1-3 Heracles Almelo

01:00 ACV 0-3 MVV Maastricht

01:00 Sparta Nijkerk 0-2 ADO Den Haag

01:00 Volendam 0-3 Emmen

01:00 Kozakken Boys 1-1 SC Telstar 2

01:00 DVS 33 Ermelo 2-1 FC Eindhoven

01:00 Roda JC 2-1 Den Bosch

23:45 SteDoCo 0-5 FC Utrecht

19:30 Al-Arabi 1-1 Al Kiswa

19:00 Al-Yaqdhah 1-0 Al-Nabek

19:00 Al-Dumair FC 1-2 Al-Mohafza

01:05 Scotland (w) 0-2 Thụy Điển nữ

22:59 U19 Tây Ban Nha 0-1 Israel U19

22:59 Ecuador (w) 1-4 Venezuela (w)

16:05 Australia nữ 2-2 Brazil nữ

23:30 Metalist 1925 Kharkiv 2-5 PFC Oleksandria

01:00 Heeslinger SC 3-0 TB Uphusen

00:00 Sectzya Nes Ziona 0-0 Bnei Yehuda Tel Aviv

23:50 Maccabi Ahi Nazareth 2-0 Hapoel Raanana

23:45 Hapoel Akko 1-0 Ironi Nir Ramat HaSharon

23:40 Hapoel Ramat Gan 2-2 Beitar Tel Aviv Ramla

18:00 FC Achva Kfar Manda 2-1 SC Maccabi Ashdod

18:00 Maccabi Ironi Tirat HaCarmel 2-2 Maccabi Kabilio Jaffa

18:00 Maccabi Shaarayim 1-0 Maccabi Bnei Raina

18:00 Maccabi Yavne 0-2 Kafr Qasim

18:00 MS Tseirey Taybe 1-1 Maccabi Tzur Shalom

18:00 Bnei Eilat 0-4 Hapoel Kfar Saba

18:00 Moadon Sport Tira 2-1 Tzeirey Tira

18:00 Rubi Shapira 0-5 Ironi Tiberias

18:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-1 Hapoel Bikat Hayarden

01:45 Waltham Abbey 0-2 AFC Dunstable

01:45 Hastings United 1-3 Ashford Utd

01:45 Iceland (w) 5-0 Cyprus (w)

01:15 Wales (w) 4-0 Estonia (w)

01:00 Northern Ireland (w) 2-2 Austria (w)

01:00 Belarus (w) 0-2 Hà Lan nữ

00:45 Poland (w) 2-0 Albania (w)

00:30 Latvia (w) 0-10 Anh (nữ)

00:00 Greece (w) 1-4 Slovenia (w)

00:00 Norway (w) 4-0 Belgium (w)

00:00 Switzerland (w) 5-0 Croatia (w) 1

00:00 Faroe Islands (w) 1-7 Hungary (w)

22:59 Montenegro (w) 1-5 Denmark (w)

22:59 Serbia (w) 2-0 Turkey (w) 1

22:30 Lithuania (w) 0-5 Italy (w)

22:15 Finland (w) 1-2 Ireland (w)

22:00 Kazakhstan (w) 0-5 France (w)

22:00 1 Bulgaria (w) 0-5 Portugal (w)

21:30 Slovakia (w) 2-0 Georgia (w)

21:05 Germany (w) 7-0 Israel (w)

21:00 Azerbaijan (w) 1-2 malta (w)

21:00 Armenia (w) 0-1 Kosovo (w)

21:00 Ukraine (w) 0-6 Spain (w)

19:00 Bosnia and Herzegovina (w) 0-4 Russia (w)

18:30 North Macedonia (w) 2-3 Luxembourg (w)

18:15 PSKC Cimahi 1-2 Cilegon United

15:15 PSCS Cilacap 0-2 Persis Solo FC

01:45 Tamworth 0-0 Hitchin Town

01:45 Stratford Town 1-2 Rushden Diamonds

01:45 1 Royston Town 1-3 Banbury United

01:45 Nuneaton Borough 2-2 Alvechurch 1

01:45 Biggleswade Town 3-2 Leiston FC

00:00 Helsingborg 0-1 GAIS

00:00 Trelleborgs FF 4-0 AFC Eskilstuna 1

02:00 1 Spalding United 0-3 Belper Town

01:45 Bedworth United 1-0 Sutton Coldfield Town

00:00 Eintracht Stadtallendorf 3-1 Hünfelder SV

01:00 General Lamadrid 1-1 Sportivo Italiano 1

01:15 1 Yverdon 1-1 FC Zurich

01:00 Biel Bienne 1-0 Stade Ouchy

00:00 Aarau 0-1 Lausanne Sports

18:45 Se Wan Boy 0-0 Urartu 1

16:45 Ararat Yerevan 1-0 FK Van Charentsavan

01:45 San Giovanni 0-1 SP Domagnano

01:45 Tre Fiori 2-0 Fiorentino

22:59 Weinland Gamlitz 6-1 SV Ilz

22:00 Zwettl SC 1-5 Kremser SC

21:30 SV Wildon 1-4 SV Lafnitz II

20:00 Horitschon 2-6 Parndorf

19:00 SV Frauental 3-2 Leoben

19:00 Annabichler SV 1-1 SK Austria Klagenfurt Amateure

15:30 Slovan HAC 4-0 Favoritner AC

20:30 Polokwane City FC 0-0 Jomo Cosmos

20:30 JDR Stars 1-0 Venda

20:30 Richards Bay 1-0 Pretoria Callies

01:45 Chesham United 2-2 Beaconsfield SYCOB

01:45 Poole Town 1-4 Truro City

01:45 Harrow Borough 1-0 Gosport Borough

01:30 1 Wimborne Town 1-1 Merthyr Town

00:45 Adanaspor 2-0 Adiyamanspor

22:00 Samsunspor 2-1 Anadolu Selcukluspor

19:30 Altay Spor Kulubu 5-1 Dai Lin Jissbon

18:00 Boluspor 1-0 Carsambaspor

18:00 Akhisar Bld.Geng 2-2 Bergama Belediyespor

18:00 Eyupspor 2-0 Bukaspor

18:00 Amedspor 3-2 Tarsus Idman Yurdu

17:00 Ankaragucu 2-0 Somaspor

21:00 Metallurg Lipetsk 0-2 CSKA Moscow

19:00 Gazovik Orenburg 0-3 Dynamo Moscow

00:30 FC Royal Persia 2-2 SC Maccabi Wien

22:00 KSV Ankerbot 3-6 SV Schwechat

21:30 RSV Marianum 2-2 SV Essling

21:00 SV Kloch 2-0 Allerheiligen

21:00 SC Columbia Floridsdorf 5-1 Rapid Oberlaa 1

20:30 Viktoria Bregenz 2-1 RW Rankweil

19:00 Liesing Atzgersdorf 4-2 SC Ostbahn XI

19:00 Wiener Akademik 3-1 1210 Wien

19:00 SU Tillmitsch 3-0 Deutschlandsberger SC

18:30 1 Post SV Wien 2-1 SV Gerasdorf Stammer

16:00 SV Aspern 1-0 Ask Ober Sankt Veit

16:00 Lustenau 2-3 SC Bregenz

15:30 Gersthofer SV 1-3 SV Donau

15:30 FC 1980 Wien 0-3 SV Wienerberger

15:15 LAC Inter 6-0 FC Brigittenau

15:00 UFK Schwemm 2-5 DSV Fortuna 05

01:00 1 Potiguar U20 0-3 Potyguar CN RN U20

01:00 ASSU U20 1-1 Baraunas RN U20

16:40 Punjab FC 0-0 Khalsa FC Chandigarh

01:00 GE Bage 1-0 Rio Grande 1

19:15 Villariga pa 3-2 Tiradentes PA

17:30 FK Qabala II 6-0 Zira FK II

17:30 Sabah II 1-3 FK MOIK Baku

17:00 Qaradag Lokbatan 2-0 Sabayi II 1

00:00 Ledoje-Smorum U21 4-1 GVI U21

02:30 1 Raja Casablanca Atlhletic 1-1 Union Touarga Sport Rabat

00:15 IRT Itihad de Tanger 1-1 MCO Mouloudia Oujda

22:00 OCK Olympique de Khouribga 1-1 RCOZ Oued Zem

06:00 1 Portuguesa Desportos 1-2 CA Votuporanguense SP

01:45 Haverfordwest County 0-2 UWIC Inter Cardiff

01:45 Bala Town F.C. 3-1 Newtown AFC

01:45 Connahs Quay Nomads FC 4-0 Holywell

01:45 Barry Town United 7-1 Pontypridd

13:00 Qingdao Youth Island 1-0 Hebei Gongfu

13:00 Guangxi Pingguo Haliao 0-0 Xiamen Ludao

01:45 Welling United 2-3 Hampton Richmond Borough

01:45 St Albans City 4-1 Billericay Town 1

01:45 Slough Town 2-0 Bath City

01:45 Hungerford Town 1-1 Havant Waterlooville 1

01:45 Ebbsfleet United 2-0 Braintree Town

01:45 Dulwich Hamlet 0-0 Maidstone United

01:45 Dorking 4-3 Eastbourne Borough

01:45 Chippenham Town 1-2 Hemel Hempstead Town

22:30 HNK Sibenik 1-1 Slaven Koprivnica 1

20:00 NK Belisce 1-5 Hajduk Split

18:00 Rudes 0-2 ZNK Osijek

22:30 Bohemians 1905 1-0 Vysocina jihlava

16:00 Mandala (w) 0-2 Ugyen Academy (W)

19:30 Verona U20 2-1 Udinese U20

19:00 Bristol City U23 0-2 Queens Park Rangers U23

18:00 Ipswich U23 1-2 Cardiff City U23

01:00 Dinamo Bucuresti 1-2 Arges

22:00 Gaz Metan Medias 0-1 Chindia Targoviste

19:00 Filiasi 1-1 Hermannstadt

19:30 Arua Hill SC 0-0 Onduparaka FC

19:00 Tooro United 1-1 Gaddafi FC

19:00 Uganda Police FC 0-1 Wakiso Giants FC

19:00 1 BUL FC 0-1 Express FC

01:30 All Boys Reserves 0-0 Almagro Reserves

01:00 CA Atlanta Reserves 1-2 CA San Telmo Reserves

01:00 Almirante Brown Reserves 2-0 Deportivo Moron Reserves

01:00 CS Dock Sud Reserves 0-1 CA Atlas Reserves

00:00 1 Lanus Reserves 1-0 CA Talleres de Córdoba Reserves 2

00:00 Tristan Suarez Reserves 2-0 Villa Dalmine Reserves

22:59 1 Victoriano Arenas Reserves 2-0 Sportivo Italiano Reserves

21:30 Ferrocarril Midland Reserves 2-2 CA Claypole Reserves

20:00 Acassuso Reserves 2-0 Villa San Carlos Reserves

20:00 River Plate R 0-3 Argentinos Jrs Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657