Kết quả trận Reading vs Bournemouth AFC, 03h00 ngày 30/01

Reading
Reading
3
Bournemouth AFC
Bournemouth AFC
1
Kết quả bóng đá Hạng nhất Anh

Reading vs Bournemouth AFC


03:00 ngày 30/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ Reading vs Bournemouth AFC


TLCA
1.47 : 0:0 : 0.60
TL bàn thắng:
4.54 : 4 1/2 : 0.14
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 12.00 : 151.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 3 - 0

Diễn biến chính Reading vs Bournemouth AFC

 24'    Josh Laurent goal 1-0  
 30'    Thomas Peter McIntyre goal 2-0  
 31'      yellow_cardDiego Rico Salguero
 32'    Thomas Peter McIntyre goal 3-0  
 34'    John Swift yellow_card  
 45'      substitutionAdam Smith↑Diego Rico Salguero↓
 45'      substitutionJack Wilshere↑Jefferson Andres Lerma Solis↓
 45'      substitutionDavid Brooks↑Arnaut Groeneveld↓
 72'    Alfa Semedo↑John Swift↓ substitution  
 78'    Sone Aluko↑Ovie Ejaria↓ substitution  
 81'      substitutionJunior Stanislas↑Phillip Billing↓
 86'    3-1   goalJunior Stanislas
 88'    Andy Yiadom↑Thomas Holmes↓ substitution  
 88'    Meite Yakou↑Lucas Joao↓ substitution  
 88'    Tomas Esteves↑Michael Olise↓ substitution  

Đội hình thi đấu Reading vs Bournemouth AFC

Reading Bournemouth AFC
33 Rafael Cabral Barbosa
3 Omar Richards
5 Thomas Peter McIntyre
4 Michael Morrison
29 Thomas Holmes
28 Josh Laurent
8 Andy Rinomhota
14 Ovie Ejaria
10 John Swift
7 Michael Olise
18 Lucas Joao
1 Asmir Begovic
17 Jack Stacey
6 Chris Mepham
3 Steve Cook
21 Diego Rico Salguero
8 Jefferson Andres Lerma Solis
16 Lewis Cook
29 Phillip Billing
27 Joshua King
9 Dominic Solanke
10 Arnaut Groeneveld
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
30 Alfa Semedo
15 Lewis Gibson
34 Dejan Tetek
46 Jayden Roy Onen
22 Luke Southwood
24 Sone Aluko
2 Tomas Esteves
11 Meite Yakou
17 Andy Yiadom
20 Rodrigo Riquelme
15 Adam Smith
25 Jack Simpson
11 Jack Wilshere
40 William Dennis
7 David Brooks
14 Sam Surridge
19 Junior Stanislas
18 Cameron Carter-Vickers

Số liệu thống kê Reading vs Bournemouth AFC

Reading   Bournemouth AFC
2
 
Phạt góc
 
12
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
1
 
Thẻ vàng
 
1
16
 
Tổng cú sút
 
17
8
 
Sút trúng cầu môn
 
5
8
 
Sút ra ngoài
 
12
38%
 
Kiểm soát bóng
 
62%
44%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
56%
311
 
Số đường chuyền
 
487
69%
 
Chuyền chính xác
 
80%
12
 
Phạm lỗi
 
19
1
 
Việt vị
 
0
41
 
Đánh đầu
 
41
20
 
Đánh đầu thành công
 
21
4
 
Cứu thua
 
4
24
 
Rê bóng thành công
 
11
9
 
Đánh chặn
 
12
22
 
Ném biên
 
24
24
 
Cản phá thành công
 
11
9
 
Thử thách
 
8
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
84
 
Pha tấn công
 
129
48
 
Tấn công nguy hiểm
 
55

02:00 Italy 3-0 Thụy Sĩ

22:59 Thổ Nhĩ Kỳ 0-2 Wales

20:00 Nga 1-0 Phần Lan

06:00 Jacksonville Armada U23 4-0 Tallahassee SC

00:00 Santa Ana 1-3 NK Mura 05

00:00 SC Eltersdorf 2-2 Feucht SC

22:59 FC Wels 0-4 CFR Cluj

22:59 Ludogorets Razgrad 2-0 SV Heimstetten

22:59 FK Nachod-Destne 4-2 Trutnov

22:59 Proleter 0-0 FK Spartak Zlatibor Voda

22:59 SC Weiz 0-3 Maribor

22:00 Prishtina 2-0 FK Shkendija 79

22:00 Golyazi Belediyespor 0-0 Ispartaspor

22:00 Buca Zaferspor 2-0 Bornova Yesilova Spor

22:00 Aliaga Futbol 3-0 Cigli Belediyespor

22:00 Gazovik Orenburg 0-1 Frydek-Mistek

21:00 1 FC Ufa 2-1 FK Chayka K-SR

21:00 RAEC Mons 2-6 Saint Gilloise

17:00 Kashima Antlers 8-1 Yokohama SCC

16:00 Vissel Kobe 4-0 Suzuka Point Getters

16:00 Tokyo Verdy 0-1 Fagiano Okayama

16:00 Yokohama FC 1-2 Vanraure Hachinohe FC

16:00 Hiroshima Sanfrecce 1-5 Kyoto Welcome

16:00 Gamba Osaka 3-1 Kwansei Gakuin University

01:00 Valerenga 1-1 Odd Grenland

22:59 Molde 4-1 Sarpsborg 08

22:59 Bodo Glimt 7-2 Stromsgodset

07:30 Juventude 0-3 Palmeiras

06:30 Corinthians Paulista (SP) 1-2 Bragantino

05:00 Internacional RS 0-1 Atletico Mineiro

05:00 1 Sao Paulo 1-1 Chapecoense SC

01:45 Arka Gdynia 0-1 LKS Lodz

22:59 GKS Tychy 1-1 Gornik Leczna

17:00 Chungnam Asan 0-0 Seoul E-Land FC

05:10 Deportivo La Guaira 1-1 Yaracuyanos

23:50 Kiang West FC 1-2 PSV Wellingara

23:30 Immigration FC 2-3 Steve Biko 1

23:30 SK East BI 2-3 Falcons FC

20:00 Kagera Sugar 1-0 Tanzania Prisons

18:00 JKT Tanzania 2-0 Ihefu SC

07:00 Texas Spurs (w) 1-1 Dallas(w)

06:35 Corktown AFC (w) 2-4 Midwest United (W)

06:00 Miami United FC (W) 0-0 Team Boca Blast (w)

06:00 North Carolina Fusion U23 (w) 1-0 Independence North (w)

04:30 Charlotte Lady Eagles(w) 3-0 Asheville City SC (w)

07:35 Memphis 901 1-0 Atlanta United FC II 1

07:05 Rio Grande Valley 1-2 Austin Bold

07:05 New York Red Bulls B 3-1 Charlotte Independence 1

07:05 Tulsa Roughneck 4-3 Sporting Kansas City(R)

06:35 Louisville City FC 2-0 Birmingham Legion

20:30 Marines FC 0-1 AS Kigali

20:30 Rayon Sports FC 0-1 APR FC

20:00 Espoir FC 2-1 Bugesera

17:00 Police FC 1-1 Rutsiro FC 1

21:00 Fovu de Baham 0-1 Union Douala

21:00 UMS de Loum 1-2 Les Astres FC De Douala

04:00 Fortaleza F.C 0-2 Atletico Huila

04:00 Cortulua 3-0 Leones

07:00 CD El Nacional 1-1 Gualaceo SC

07:00 Club Atletico Porteno 1-2 Cumbaya FC

03:00 CD Puerto Quito 0-1 Guayaquil SC

03:00 Sociedad Deportivo Quito 1-1 CD Independiente Juniors

22:00 Aussie FC 0-3 Da Encarnacao

19:00 Druk Lhayul FC 1-2 Thimphu City

19:00 Fortune Sacco 2-1 SoNy Sugar

19:00 Shabana FC 2-0 Silibwet Leons FC

19:00 Kisumu Hot Stars 0-0 Kenya Police FC

19:00 Sofapaka FC 2-2 AFC Leopards

19:00 Bidico 0-1 KCB SC

19:00 Soy United 0-0 Muranga Seal

19:00 Wazito FC 2-0 Kariobangi Sharks

19:00 Mathare United 0-1 Gor Mahia

17:00 Nairobi Stima 2-3 Kibera Black Stars

17:00 1 Mount Kenya United 4-3 Kisumu All Stars

17:00 Coast Stima 0-5 Vihiga Bullets

16:00 Mwatate United 2-2 APS Bomet 1

15:00 FC Talanta 1-1 MCF FC

22:30 Hrvace 1-0 Zmaj Makarska

01:30 Horizonte CE 2-0 Floresta CE

01:30 Tiradentesce 1-0 CE Uniao 1

00:20 FC Medina 3 1-2 FC Deuz 1

22:15 FC Souvara Riadh 0-0 FC Dar El Barka

22:15 Powisle Dzierzgon 1-0 Arka Gdynia II

22:00 AS Togo-Port 1-1 Dyto FC

22:00 Gbohloesu 1-0 Maranatha Fiokpo

22:00 AS Binah 1-0 Sara FC

01:00 Fram Reykjavik 5-1 Throttur Reykjavik

21:30 Aalborg BK U19 1-6 Midtjylland U19

07:05 Des Moines Menace 6-0 Wichita 1

07:05 Charlotte Eagles 1-0 Asheville City SC

07:05 Pensacola City FC 3-3 Florida Roots

07:00 St. Louis Scott Gallagher Missouri 2-1 FC Sonic Lehigh Valley

06:35 Fort Lauderdale Strikers 2-2 Toronto FC II

06:30 1 West Chester United 0-0 Ocean City Barons

06:30 New York Red Bull U23 1-2 Cedar Stars Rush

06:30 Westchester Flames 0-3 FC Motown

06:05 1 Greenville Triumph 2-1 North Carolina

06:00 Florida Fusion 1-4 Miramar Utd Elite

06:00 Baltimore Christos 5-1 Junior Lone Star

06:00 South Bend Lions 0-0 Kings Hammer FC

06:00 Kalamazoo 1-0 Flint City Bucks

05:45 Northern Virginia United 2-1 Frederick

05:30 The Villages 4-0 Weston

05:00 Manhattan SC 0-0 Long Island Rough Riders

01:00 Glasgow Girls (w) 0-4 Dundee United (w)

21:00 Apollon Kalamarias 2-0 Olympiakos Volou

22:59 US Forces Armees 1-1 Leopard St Camille

22:59 ASFA-Yennenga 0-0 ASF Bobo Dioulasso

20:00 Neman Grodno Reserves 7-2 Slavia Mozyr Reserve

17:30 FC Minsk Reserves 2-2 Energetik-BGU Minsk Reserves

03:00 Stokkseyri 2-4 Hamar Hveragerdi

01:00 CD San Fernando de Henares 4-1 Real Aranjuez CF

01:00 CD Paracuellos Antamira 1-3 Atletico Pinto

00:00 Dalstorps IF 5-3 Varbergs GIF FK

01:00 Tyreso FF 0-6 Brommapojkarna

00:30 FBK Karlstad 2-3 Karlslunds IF HFK

00:30 Balinge IF 1-4 IFK Lidingo FK

00:00 Skiljebo SK 1-0 Haninge

00:00 Vastra Frolunda 0-0 Utsiktens BK

00:00 IF Sylvia 3-2 Assyriska Turab IK JKP

00:00 Varmbols FC 2-1 Orebro Syrianska IF

03:00 Ellidi 3-0 HotturHuginn

03:00 1 Augnablik Kopavogur 2-2 KF Gardabaer

00:30 1 Mjondalen U19 4-2 Stromsgodset U19

02:00 San Antonio Unido 2-0 Union San Felipe

02:00 Lautaro de Buin 1-1 CD Magallanes

23:45 FC Kosova Zurich 1-5 FC Tuggen

22:00 Panaitolikos U19 2-0 Apollon Smirnis U19

20:00 PAS Giannina U19 1-1 AEL Larisa U19 1

02:30 Afturelding Hviti U19 1-0 IR LettirU19

02:00 Fjolnir U19 3-2 Leiknir KB U19

07:30 Ponte Preta 0-1 Cruzeiro (MG)

05:00 Vasco da Gama 0-2 Avai FC SC

04:00 Operario Ferroviario PR 1-0 Sampaio Correa

02:00 Remo Belem (PA) 0-0 Vitoria BA

22:10 Druzstevnik Radimov 3-1 Slovan Hlohovec

03:00 1 Atletico Grau 0-0 Deportivo Municipal

22:00 Inti Gas Deportes 0-0 Alianza Atletico Sullana

20:00 Sassuolo U20 1-2 Fiorentina U20

20:00 Sampdoria Youth 5-0 Torino U20

20:00 Lazio U20 2-3 Ascoli U20

20:00 Empoli U20 3-0 Spal U19

20:00 Bologna U20 2-4 AS Roma U20

20:00 Atalanta U20 2-2 Inter Milan U20

20:00 AC Milan U20 1-2 Genoa U20

20:00 Juventus U20 2-0 Cagliari U19

00:00 NJS II 0-1 PKKU II

23:30 OPS-jp 2-0 HauPa

22:59 Edustus IPS 6-0 Liry

22:30 FC Inter II 0-2 TP-T

21:00 Goztepe U19 3-3 Alanyaspor U19 1

19:30 Trabzonspor U19 1-1 Kasimpasa U19

17:00 Caykur Rizespor U19 4-2 Kayserispor U19

15:00 Fatih Karagumruk U19 3-3 Erzurum BB U19 1

22:59 Baltija Panevezys 2-2 Kauno Zalgiris

22:59 Garr and Ava 2-1 Silute

22:59 Kazlu Ruda FK Silas 0-4 Hegelmann Litauen

22:59 ASD Fanfulla 1-1 A.C. Crema 1908

22:59 Latina 0-0 Nocerina

21:25 FC Savoia 1908 2-0 Vis Artena

21:00 A.S Andria Bat 3-1 USD Bitonto

21:00 Legnano 3-1 Sanremese

21:00 San Donato Tavarnelle 4-0 ASD Grassina

21:00 Aglianese 1-2 Prato

21:00 ASD Montegiorgio 0-1 Aprilia

21:00 ASD Seravezza Calcio 1-2 Bagnolese

21:00 FC Matese 1-1 Asd Pineto Calcio

21:00 Chieri 0-2 ASD Citta Di Varese

21:00 ASD Manzanese 0-1 Clodiense

21:00 1 A.S.D. Bra 2-2 Sestri Levante

21:00 Azy based nano Bo 0-0 ASD Caldiero Terme

21:00 Rimini 1-3 Ghivizzano

21:00 Arconatese 3-2 As Casale Calcio

21:00 US Corticella 2-0 ASD Pro Livorno

21:00 USD Castellanzese 3-1 US Folgore Caratese

21:00 Trastevere Calcio 1-1 ASD Flaminia Civita Castellana

21:00 SCD Progresso Calcio 0-1 Lentigione

21:00 Sammaurese 1-2 ASD Sasso Marconi 1

21:00 1 Castelnuovo 1-1 Rieti

21:00 San Nicolo 2-2 Giulianova

21:00 Foligno Calcio 3-3 AS Ostia Mare

21:00 ASD San Luca 2-0 Rotonda

21:00 Derthona 2-1 USD Pont Donnaz

21:00 Montevarchi 4-0 Tiferno Lerchi 1

17:00 FC Astana Reserves 6-3 Zhetysu Taldykorgan Reserves

01:45 Glentoran (w) 3-0 Linfield (w)

18:00 Croesus (w) 6-1 Blue Birds FC (w)

15:15 University of Sydney (w) 0-1 Sydney Olympic FC (w)

22:30 Mypa 1-0 SC KuFu-98

22:30 GBK Kokkola 3-1 PS Kemi Kings

00:00 2 Rio Ave U19 0-1 Vizela U19

22:00 1 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 2-1 Pogon Grodzisk Mazowiecki

22:00 Jagiellonia Bialystok II 1-5 KS Legionovia Legionowo

22:00 Unia Skierniewice 1-1 MLKS Znicz Biala Piska

22:00 Legia Warszawa B 0-3 MKS Polonia Warsaw

22:00 Kotwica Kolobrzeg 3-1 Gornik Konin

22:00 Pogon Szczecin II 2-3 Elana Torun

22:59 Levante U19 1-1 Barcelona U19

19:30 Ntopwa United FC 0-3 Big Bullets FC

19:27 Red Lions FC 0-2 Be Forward Wanderers

21:00 Santa Rita FC 1-0 Academica Do Lobito

17:00 Brisbane Roar U23 3-3 Peninsula Power U23

21:00 Podillya Khmelnytskyi 0-1 FK Metal Kharkiv 1

07:30 Flamengo 2-0 Coritiba PR

20:00 Zanaco 1-1 Nkana FC

20:00 Kabwe Warriors 0-2 Prison Leopards FC

20:00 Buildcon FC 1-2 Nkwazi

01:30 Sportivo Italiano 1-1 Claypole

01:30 San Martin Burzaco 2-2 Deportivo Laferrere

01:30 Ferrocarril Midland 1-0 CA Atlas 1

01:30 Excursionistas 0-0 Ituzaingo 1

01:30 1 El Porvenir 1-1 Real Pilar

01:30 Deportivo Espanol 0-1 General Lamadrid

01:30 Club Lujan 1-0 Victoriano Arenas

01:30 Central Cordoba De Rosario 0-0 Sood G

01:30 Berazategui 1-3 Argentino de Merlo

00:30 2 Maccabi Petach Tikva U19 0-2 Ashdod MS U19 2

22:00 FK Leskhoz 1-1 Uzda

07:10 San Martin Tucuman 2-1 Estudiantes Rio Cuarto

03:10 Atletico Mitre de Santiago del Estero 4-2 Club Atletico Tigre

01:10 Atletico Atlanta 0-0 Quilmes

16:35 Ted Reiter Mountain City Rovers 2-1 Rockdale City Suns

16:30 1 Manly United 0-2 Sydney Olympic

00:00 VST Volkermarkt 4-0 SV Lendorf

23:30 ATSV Wolfsberg 4-1 SVG Bleiburg

01:20 Atletico Paranaense 0-0 Parana PR

01:30 1 Vaidepenas Futsal 1-1 Levante Futsal

01:00 F.C.Barcelona Futsal 4-4 Palma Futsal

01:30 Puerto Nuevo 1-1 Defensores de Cambaceres 1

01:30 Central Ballester 0-2 Liniers

01:30 Deportivo Paraguayo 1-2 Sportivo Barracas 1

01:30 Juventud Unida 0-1 CA Lugano

01:30 1 Centro Espanol 1-1 Argentino de Rosario

22:00 Levski Sofia U19 1-2 Pirin Blagoevgrad U19

22:00 Natsional Sofia U19 3-0 Neff supporting Simic U19

22:00 Septemvri Sofia U19 2-0 Botev Plovdiv U19

22:00 Hebar 1918 Pazardzhik U19 1-6 Tsarsko Selo U19

22:00 Lokomotiv Plovdiv U19 0-7 Ludogorets Razgrad U19

19:00 FC Ebolowa (w) 0-1 Eclair de Saa (w)

03:30 IRT Itihad de Tanger 0-3 Raja Casablanca Atlhletic

01:15 Wydad Casablanca 0-0 Renaissance Zmamra

03:15 Hafnarfjordur 1-1 Stjarnan Gardabaer

03:15 Valur Reykjavik 3-1 Breidablik

01:00 1 Akranes 0-2 KA Akureyri

01:00 Keflavik 2-0 HK Kopavogs

00:30 CD Oceja (w) 2-1 UD Mos (W)

02:00 Oeste 0-1 Mirassol

01:00 Macae Esporte FC 0-4 Sampaio Correa (RJ)

01:00 Duque de Caxias RJ 2-2 Goncalense

01:00 CFRJ Marica RJ 2-1 Angra Dos Reis RJ

01:00 Cabofriense(RJ) 0-2 Artsul RJ

01:00 America-RJ 1-0 Audax Rio RJ

01:00 Americano RJ 1-2 Friburguense RJ

02:00 Ceramica Cleopatra FC 1-2 EL Masry

00:00 NBE SC 2-3 Enppi

07:00 San Diego 1904 FC 1-4 New Amsterdam

05:00 Cibao FC 2-0 Delfines Del Este

03:00 1 Moca FC 2-1 UniversidadO M 1

03:00 Jarabacoa FC 2-2 Atletico Pantoja

01:00 Globo 2-1 ABC RN 1

01:15 Karlovac 1-0 Duga Resa

00:30 IFK Kalmar (w) 2-1 Borgeby FK (w)

00:00 Moron BK (w) 2-1 Umea IK (w)

00:00 Lidkopings FK (w) 2-3 Mallbackens IF (w)

01:00 Gaucho/RS 2-0 Elite Clube Desportivo

20:00 Kyetume 1-3 Mbarara City

05:30 Central Espanol 3-2 Cerro Montevideo

03:15 Albion FC 2-2 Defensor Sporting Montevideo

22:30 Villa Teresa 0-1 Rampla Juniors FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657