Kết quả trận Real Madrid vs Levante, 22h15 ngày 30/01

Real Madrid
Real Madrid 1
1
Levante
Levante
2
Kết quả bóng đá La Liga

Real Madrid vs Levante


22:15 ngày 30/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ Real Madrid vs Levante


TLCA
1.00 : 0:0 : 0.90
TL bàn thắng:
3.70 : 3 1/2 : 0.19
TL Thắng - Hòa - Bại
147.00 : 7.10 : 1.07
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Real Madrid vs Levante

 9'    Eder Gabriel Militao red_card  
 13'    Marco Asensio Willemsen (Assist:Toni Kroos) goal 1-0  
 32'    1-1   goalJose Luis Morales Martin (Assist:Jorge Miramon Santagertrudis)
 50'      yellow_cardMickael Malsa
 60'      substitutionRuben Rochina↑Mickael Malsa↓
 60'      substitutionEnis Bardhi↑Sergio Leon Limones↓
 60'    Vinicius Jose Paixao de Oliveira Junior↑Eden Hazard↓ substitution  
 72'      yellow_cardGonzalo Julian Melero Manzanares
 76'      substitutionDaniel Gomez Alcon↑Jose Luis Morales Martin↓
 78'    1-2   goalRogerLast Martiacute Salvador (Assist:Enis Bardhi)
 82'    Mariano Diaz Mejia↑Karim Benzema↓ substitution  
 82'    Sergio Arribas Calvo↑Marco Asensio Willemsen↓ substitution  
 83'      substitutionRuben Miguel Nunes Vezo↑RogerLast Martiacute Salvador↓
 90'    Carlos Henrique Casimiro,Casemiro yellow_card  

Đội hình thi đấu Real Madrid vs Levante

Real Madrid Levante
1 Thibaut Courtois
23 Ferland Mendy
5 Raphael Varane
3 Eder Gabriel Militao
19 Alvaro Odriozola Arzallus
8 Toni Kroos
14 Carlos Henrique Casimiro,Casemiro
10 Luka Modric
7 Eden Hazard
9 Karim Benzema
11 Marco Asensio Willemsen
13 Aitor Fernandez Abarisketa
20 Jorge Miramon Santagertrudis
15 Sergio Postigo Redondo
6 Oscar Duarte
19 Carlos Clerc Martinez
22 Gonzalo Julian Melero Manzanares
5 Nemanja Radoja
12 Mickael Malsa
11 Jose Luis Morales Martin
7 Sergio Leon Limones
9 RogerLast Martiacute Salvador
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
30 Sergio Arribas Calvo
31 Antonio Blanco
22 Francisco R. Alarcon Suarez,Isco
20 Vinicius Jose Paixao de Oliveira Junior
32 Victor Chust
12 Marcelo Vieira da Silva Junior
26 Diego Altube Suarez
24 Mariano Diaz Mejia
13 Andriy Lunin
1 Koke Vegas
23 Jorge Andujar Moreno, Coke
44 Edgar Sevikyan
2 Francisco Javier Hidalgo Gomez
4 Roberto Suarez Pier
34 Dani Cardenas
10 Enis Bardhi
16 Ruben Rochina
14 Ruben Miguel Nunes Vezo
3 Antonio Garcia Aranda, Tono
21 Daniel Gomez Alcon

Số liệu thống kê Real Madrid vs Levante

Real Madrid   Levante
 
Giao bóng trước
 
0
3
 
Phạt góc
 
7
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
1
 
Thẻ vàng
 
2
1
 
Red card
 
0
8
 
Tổng cú sút
 
14
2
 
Sút trúng cầu môn
 
8
5
 
Sút ra ngoài
 
3
1
 
Cản sút
 
3
21
 
Sút Phạt
 
10
47%
 
Kiểm soát bóng
 
53%
46%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
54%
410
 
Số đường chuyền
 
465
86%
 
Chuyền chính xác
 
88%
9
 
Phạm lỗi
 
20
2
 
Việt vị
 
1
12
 
Đánh đầu
 
12
6
 
Đánh đầu thành công
 
6
6
 
Cứu thua
 
1
18
 
Rê bóng thành công
 
14
13
 
Đánh chặn
 
6
16
 
Ném biên
 
13
18
 
Cản phá thành công
 
14
5
 
Thử thách
 
4
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
37
 
Pha tấn công
 
41
25
 
Tấn công nguy hiểm
 
27

09:00 San Jose Earthquakes 2-3 LA Galaxy

19:00 Shenzhen FC 0-4 Shandong Taishan

18:30 Dalian Pro 2-2 Beijing Guoan

18:30 Wuhan Three Towns 3-4 Cangzhou Mighty Lions

16:30 Changchun Yatai 2-0 Wuhan FC

01:45 Tây Ban Nha 1-2 Thụy Sĩ

01:45 Czech 0-4 Bồ Đào Nha

01:45 Scotland 2-1 Ireland

01:45 Israel 2-1 Albania

01:45 Cyprus 1-0 Hy Lạp

01:45 Serbia 4-1 Thụy Điển

22:59 Slovenia 2-1 Na Uy

22:59 Bắc Ireland 2-1 Kosovo

20:00 Armenia 0-5 Ukraine

05:00 FC Dallas 0-3 Tigres UANL

05:00 Philadelphia Union 1-0 Pachuca

22:59 Galatasaray 2-1 Istanbulspor

22:00 GD Chaves 0-0 Clube Desportivo Trofense

22:00 Posidonas Neas Michanionas 2-0 Makedonikos

22:00 Radomiak Radom 2-0 FC Shakhtar Donetsk

22:00 Pafos FC 0-0 Riga FC

21:30 Niki Volou 2-2 Lamia

21:30 Iraklis Larisas 3-1 Anagenisi Karditsa

21:30 Apollon Larissas 1-0 Almopos Arideas

21:30 1 AEL Larisa 1-0 Volos NFC

21:00 Botev Vratsa 1-1 CSKA 1948 Sofia

21:00 Kastoria AO 0-2 PAOK Saloniki B

21:00 Botev Plovdiv 7-0 FC Maritsa 1921

21:00 Kayserispor 0-0 Giresunspor

21:00 Budapest Honved 1-2 Backa Topola

21:00 AS Apollon Pargas 3-0 Thesprotos

21:00 Panionios 0-2 Kalamata AO

20:00 Pirin Blagoevgrad 0-1 Bregalnica Stip

20:00 FK Rinija Gostivar 0-1 FK Shkendija 79

20:00 1 FK Makedonija Gjorce Petrov 1-0 FC Vardar Skopje

20:00 Rijeka 4-0 NK Publikum Celje

20:00 Lokomotiv Plovdiv 1-0 Arda

19:30 Gazisehir Gaziantep 1-1 Yeni Malatyaspor

18:00 1 ZNK Osijek 2-3 NK Siroki Brijeg

18:00 FC Hebar Pazardzhik 1-1 Slavia Sofia

18:00 Vasas 0-0 Kozarmisleny SE

17:00 Korona Kielce 1-1 Skra Czestochowa

17:00 Pogon Szczecin 3-1 Warta Poznan

16:00 Odra Opole 0-2 Podbeskidzie Bielsko-Biala

16:00 Dinamo Minsk 0-0 Arsenal Dzyarzhynsk

16:00 Zaglebie Sosnowiec 1-1 Ruch Chorzow

16:00 Cukaricki Stankom 3-0 Arsenal Tivat

16:00 Lokomotiv Gomel 2-3 Slavia Mozyr

16:00 Smorgon FC 0-1 Energetik-BGU Minsk

15:00 FK Isloch Minsk 2-1 Ostrowitz

18:00 Phố Hiến 3-1 Đắk Lắk

17:00 Khatoco Khanh Hoa 1-1 Công An Nhân Dân

05:00 Barranquilla FC 2-3 Real Cartagena

03:30 Llaneros FC 2-0 Tigres Zipaquira 1

03:00 Valledupar FC 3-3 Leones

22:00 1 Finn Harps 0-2 Bohemians

06:30 Independiente 1-0 Newells Old Boys

04:00 River Plate 0-1 Talleres Cordoba

01:30 Lanus 2-0 San Lorenzo

22:59 Defensa Y Justicia 2-1 Patronato Parana

22:59 Sarmiento Junin 2-0 Arsenal de Sarandi

23:30 Ponferradina 2-2 Tenerife 1

23:30 Malaga 1-1 Villarreal B

21:15 Mirandes 2-0 Zaragoza

19:00 SD Huesca 1-0 Leganes

12:00 Blaublitz Akita 2-1 Machida Zelvia

12:00 Albirex Niigata 1-0 Omiya Ardija

12:00 Grulla Morioka 1-3 Zweigen Kanazawa FC

12:00 JEF United Ichihara Chiba 0-1 Roasso Kumamoto

11:00 Fagiano Okayama 3-0 Vegalta Sendai

17:00 V-Varen Nagasaki 0-2 Yokohama FC

17:00 Oita Trinita 2-1 Ventforet Kofu

14:00 Tokyo Verdy 1-0 Montedio Yamagata

12:00 Thespa Kusatsu 1-6 Renofa Yamaguchi

03:30 Univ.Cesar Vallejo 3-2 FBC Melgar 1

18:00 Chelyabinsk 1-1 Dinamo Barnaul

16:30 FK Ural-2 0-1 Irtysh 1946 Omsk

04:00 1 12 de Octubre 0-2 Sol de America

11:30 Daejeon Citizen 3-0 Gyeongnam FC

14:00 Bucheon FC 1995 0-1 Gimpo FC

21:00 1 Barrow 0-2 Leyton Orient

21:00 Crewe Alexandra 1-2 Mansfield Town

21:00 Walsall 0-1 Tranmere Rovers

21:00 Bradford City 2-2 AFC Wimbledon

21:00 Hartlepool United 0-0 Gillingham

21:00 Stevenage Borough 1-0 Harrogate Town

21:00 Doncaster Rovers 4-1 Crawley Town

21:00 Grimsby Town 1-2 Swindon Town 1

21:00 Newport County 1-1 Carlisle United

21:00 1 Sutton United 1-2 Salford City

21:00 Colchester United 0-1 Rochdale

20:00 Northampton Town 2-1 Stockport County 1

04:30 Millonarios 2-2 America de Cali

02:00 Atletico Bucaramanga 0-0 Deportiva Once Caldas

09:05 1 Mineros de Zacatecas 2-2 Monarcas Morelia

07:05 Pumas Tabasco 0-1 Cimarrones de Sonora

05:00 Alebrijes de Oaxaca 3-0 Tlaxcala FC

21:10 Qviding FIF 2-0 Lunds BK 1

21:00 Oskarshamns AIK 0-3 Angelholms FF

21:00 IK Oddevold 3-0 Atvidabergs

21:00 BK Olympic 1-2 FC Trollhattan

21:00 IFK Malmo FK 2-0 Vanersborgs IF 1

21:00 1 BK Forward 1-3 Taby

21:00 Sandvikens IF 7-0 Haninge 1

18:00 Torns IF 0-1 Tvaakers IF

18:00 IF Sylvia 4-3 Hammarby TFF

21:00 Wisla Pulawy 3-1 KP Calisia Kalisz

21:00 Siarka Tarnobrzeg 2-0 Gornik Polkowice

20:00 GKS Jastrzebie 1-0 Slask Wroclaw II

18:00 Zaglebie Lubin B 1-2 Polonia Warszawa

17:00 Znicz Pruszkow 0-2 OKS Stomil Olsztyn

22:59 Metalac Gornji Milanovac 0-0 Zlatibor Cajetina 1

22:59 Macva Sabac 0-0 IMT Novi Beograd

21:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 0-0 FK Zeleznicar Pancevo

21:00 FK Radnicki Novi Belgrad 0-0 FK Trajal Krusevac

21:00 1 FK Loznica 2-5 FK Rad Beograd

21:00 Indjija 2-3 Proleter Novi Sad

21:00 MNK FC Ljubljana 0-0 Jadran Dekani

21:00 NK Primorje 2-2 NK Rudar Velenje

05:00 CA Penarol 0-1 Torque

02:00 Danubio FC 3-0 CA River Plate

21:00 Liverpool URU 1-1 Wanderers FC 1

20:00 Cranborne Bullets 1-1 Highlanders

20:00 Tenax FC 0-0 Harare City

20:00 Chicken Inn 1-0 Whawha FC

20:00 Yadah FC 1-0 Capps linked

20:00 FC Platinum 1-0 Bulawayo City

18:00 ZPC Kariba 1-1 Black Rhinos

21:30 Domazlice 2-2 SK Motorlet Praha

21:30 Usti nad Labem 0-2 Sokol Brozany

21:00 Zivanice 0-3 Chlumec nad Cidlinou

20:30 Vrchovina 3-1 Frydlant

20:00 Frydek-Mistek 1-0 Blansko

18:30 Ceske Budejovice B 3-3 Povltava FA

15:30 FK Kolin 1-0 Mlada Boleslav B

15:30 Hranice KUNZ 0-1 Banik Ostrava B

15:30 FK Prepere 0-2 Hradec Kralove B

15:15 Pardubice B 2-0 Most Mus

15:15 Jablonec B 4-0 Benesov

15:15 Loko Vltavin 3-1 FK Zbuzany 1953

15:15 FK Banik Sokolov 3-1 Karlovy Vary Dvory 1

20:00 Penang 1-0 Kuala Lumpur

16:00 ZFK Skopje 2014 (W) 0-5 ZFK Kamenica Sasa (w)

21:15 Brabrand 2 0-3 B 1909 Odense

20:00 FC Djursland 0-2 Odder IGF

19:00 B 1913 Odense 0-3 Tarup Paarup IF

18:30 Hedensted 1-1 OKS

18:30 Herstedoster 2-5 KFUM Roskilde

18:00 Allerod 1-3 Næstved IF 2

18:00 Otterup 1-1 Varde

18:00 Frederikssund IK 3-1 Ledoje-Smorum Fodbold

18:00 Vinder Vatanspor-VRI 4-1 ASA Aarhus

18:00 Viby IF 3-2 Aarhus Fremad 2

18:00 AaB 2 1-1 Vejgaard B

18:00 Karlslunde IF 2-2 Holbaek

17:00 KFUM Kobenhavn 0-2 BK Avarta

17:00 B1908 2-3 Bronshoj

17:00 GVI 1-1 Greve Fodbold

22:59 Mafunzo FC 0-0 Mlandege FC

20:00 JKU FC 1-2 KVZSC

14:00 Seoul United 1-2 Chungju Citizen

13:00 FC Namdong 0-3 Gangwon II

12:00 Jeonbuk Hyundai Motors II) 0-1 Pyeongtaek Citizen

12:00 Jeonju Citizen FC 3-2 Yeoju Sejong

16:30 Queensland Lions(w) 6-0 Gold Coast city (w)

14:10 1 Peninsula Power (w) 0-0 Mitchelton (w)

04:30 Cavalry FC 1-3 Atletico Ottawa

21:00 Chorley FC 3-0 Gloucester City

21:00 Buxton FC 0-0 Chester FC

21:00 Banbury United 2-1 Scarborough

21:00 Alfreton Town 1-0 Brackley Town

21:00 Southport FC 1-0 Leamington

21:00 AFC Telford United 1-2 Boston United

21:00 Kettering Town 0-3 Kidderminster Harriers

21:00 AFC Fylde 3-1 Bradford Park Avenue

21:00 Hereford United 3-0 Blyth Spartans

21:00 Farsley Celtic 2-2 Spennymoor Town

21:00 Darlington 2-0 Peterborough Sports

21:00 Curzon Ashton FC 1-1 Kings Lynn

21:00 1 Hrvatski dragovoljac 1-0 Rudes 1

21:00 HNK Cibalia 1-0 NK Jarun 1

21:00 2 Bijelo Brdo 2-1 NK Solin 1

21:00 NK Dugopolje 1-1 NK Dubrava Zagreb

22:59 Balikesirspor 0-2 Ankarademirspor

20:00 Inegolspor 2-0 Isparta 32 Spor

20:00 Usakspor 0-3 Kocaelispor

20:00 Erokspor 3-2 Nazillispor

19:30 Ankaraspor FK 0-3 Somaspor

16:00 Mahar United 1-2 Chinland

20:20 Al Shabab(OMA) 1-0 Al Wahda Sur

09:00 Las Vegas Lights 1-2 San Diego loyalty

07:30 1 San Antonio 1-0 Sacramento Republic FC

07:00 1 Colorado Springs Switchbacks FC 1-1 Oakland Roots

06:30 Detroit City 2-2 Tulsa Roughneck

06:00 Pittsburgh Riverhounds 1-1 Orange County Blues FC

06:00 Miami FC 0-0 Monterey Bay FC

21:00 Bowers Pitsea 2-2 Kingstonian

21:00 Bognor Regis Town 3-0 Wingate Finchley 1

21:00 Billericay Town 2-1 lewes 1

21:00 Margate 2-5 Enfield Town

21:00 Aveley 1-1 Herne Bay

21:00 Horsham 0-2 Bishop's Stortford

21:00 Hornchurch 2-1 Cray Wanderers

21:00 Hastings United 1-0 Carshalton Athletic FC 1

21:00 Folkestone 2-3 Potters Bar Town

21:00 Canvey Island 2-1 Corinthian Casuals

21:00 Brightlingsea Regent 1-1 Haringey Borough

22:59 Eskisehirspor 3-4 Yeni Altindag BS

22:59 Yeni Orduspor 1-2 Celspor

22:59 Karsiyaka 0-0 Sile Yildizspor

20:00 Bulvarspor 1-1 Gumushanespor 1

20:00 Catalca Spor 0-0 Kutahyaspor

20:00 Efeler 09 3-3 Akhisar Bld.Geng

20:00 Turgutluspor 3-0 Orduspor

20:00 Yldrm Belediyesispor 0-0 Musspor

20:00 Halide Edip Adivarspor 1-0 Artvin Hopaspor

20:00 Bergama Belediyespor 0-0 Fatsa Belediyespor

20:00 Ergene Velimese 0-2 Turk Metal Kirikkale

20:00 Darica Genclerbirligi 0-1 76 Igdir Belediye spor 1

20:00 Sapanca Genclikspor 1-0 Kepez Belediyespor 2

19:30 Cankaya FK 3-0 Nigde Belediyespor

19:30 Kestel 2-0 Bayrampasa

19:30 Yeni Amasya Spor 0-0 Nevsehirspor Genclik

19:00 Erbaaspor S 1-2 Arguvan

19:00 Agri 1970 Spor 1-0 Elazigspor

19:00 Kahramanmarasspor 0-1 Karaman Belediyespor

19:00 Eynesil 0-0 Kusadasispor

19:00 2 Osmaniyespor 1-0 Tepecik Bld 2

19:00 Yomraspor 0-1 Dai Lin Jissbon

19:00 1 Kelkit Belediye Hurriyet 3-1 Anadolu Selcukluspor

19:00 Elazig Belediyespor 1-3 Ofspor

19:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 0-0 Aksarayspor

19:00 Karaman Belediyesi Spor 2-0 EdirnesporGenclik

00:10 Romania U19 0-0 Lithuania U19

23:30 U19 Séc 3-2 U19 Thụy Sĩ

22:59 U19 Ba Lan 2-0 Estonia U19

22:59 U19 Đan Mạch 6-1 Montenegro U19

21:00 U19 Tây Ban Nha 5-0 Albania U19

21:00 Bulgaria U19 0-0 luxembourg U19

21:00 U19 Đức 5-1 Belarus U19

20:00 Slovenia U19 4-0 Moldova U19

20:00 U19 Hà Lan 0-0 U19 Bắc Ireland

19:00 U19 Hy Lạp 3-0 Andorra U19

19:00 U19 Anh 6-0 Georgia U19

19:00 U19 Ireland 2-0 Wales U19

19:00 Hungary U19 8-0 Gibraltar U19

19:00 U19 Áo 0-0 Latvia U19

17:00 Italy U19 3-2 Bosnia U19 1

17:00 U19 Thổ Nhĩ Kỳ 5-1 Azerbaijan U19 1

16:00 Slovakia U19 2-0 Armenia U19

20:00 Fc Tigre Noir 1-1 Bumamuru

20:00 Romania Inter Star 3-2 Athletico Olympic

21:00 Maidstone United 1-2 Chesterfield

21:00 Maidenhead United 0-1 Gateshead

21:00 Eastleigh 1-0 Halifax Town

21:00 Dagenham Redbridge 5-4 Barnet

21:00 York City 1-3 Notts County

21:00 Bromley 3-0 Oldham Athletic

21:00 Yeovil Town 1-1 Boreham Wood

21:00 Altrincham 1-0 Aldershot Town 1

21:00 Wrexham 6-0 Torquay United

21:00 Woking 2-0 Solihull Moors 1

21:00 Wealdstone FC 0-1 Southend United 1

21:00 Scunthorpe United 3-2 Dorking

22:59 Mamer 1-0 Blo Weiss Medernach 1

21:00 Tirsense 2-0 Moncao

22:59 CAYB Club Athletic Youssoufia 2-0 Wydad Fes

22:59 Olympique Dcheira 2-2 RCOZ Oued Zem

22:59 Ittifaq Marrakech 1-1 USM Oujda

22:59 ASS Association Sportive de Sa 1-2 Wydad Temara 1

00:10 Ohud Medina Youths 0-0 Hajer (Youth)

20:05 Al-Ittihad (Youth) 2-2 Jeddah Youth

20:00 Al Wehda (Youth) 0-2 Al-Fath (Youth)

19:55 Arar (Youth) 0-3 Al Ahli Jeddah (Youth)

19:45 Al-Taawon Youths 2-0 Al-Faisaly Harmah Youth

19:45 Al Raed U20 0-1 Al-Ettifaq (Youth)

19:35 Al-Hilal (Youth) 8-0 Al-Ansar Youths

19:30 Al Khaleej Youths 0-2 Al-Nasr (Youth)

19:20 Al-Qadasiya (Youth) 1-3 Al-Shabab (Youth)

02:00 Chacaritas SC 0-2 Sociedad Deportivo Quito

00:00 Libertad FC 2-1 Olmedo Riobamba

21:00 East Kilbride 1-0 Cumbernauld Colts

21:00 Stirling University 5-0 Edinburgh University FC

21:00 Civil Service Strollers FC 2-1 Spartans

21:00 Dalbeattie Star 0-3 Gretna

21:00 Boness Utd 6-0 East Stirlingshire

21:00 Tranent Juniors 4-2 Cowdenbeath

19:30 Arsenal (w) 4-0 Tottenham Hotspur (w)

16:00 Ugyen Academy 1-0 FC Takin

07:30 1 SV La Fama 0-2 SV Atletico Santa Fe

05:30 SV Dakota 1-4 SV Britannia

21:45 Nordsjaelland (w) 0-1 HB Koge (w)

18:00 Kolding BK (w) 2-0 Fortuna Hjorring (w)

22:59 Sutjeska Foca 3-0 FK Modrica

21:00 Drina Zvornik 4-1 FK Sloboda Mrkonjic Grad

21:00 Zeljeznicar Banja Luka 1-0 Rudar Prijedor

21:00 FK Krupa 3-1 Slavija Sarajevo

20:30 NK Travnik 0-3 FK Rudar Kakanj

20:30 Radnicki Lukavac 0-2 GOSK Gabela

20:30 1 Mladost Doboj Kakanj 0-0 FK Buducnost Banovici 1

20:30 FK Radnik Hadzici 0-1 NK Vis Simm-Bau

20:30 NK Gradina Srebrenik 2-1 FK Gorazde

21:00 Tigres UANL U20 0-1 Atlas U20

21:00 Necaxa U20 2-0 Mazatlan U20

21:00 NK Osijek II 4-2 NK Zrinski Jurjevac

21:00 Trnje 2-0 NK Opatija

21:00 Jadran Porec 3-2 NK Marsonia 1909

21:00 Hrvace 0-3 Bjelovar

21:00 DUGO SELO 0-2 Radnik Sesvete

21:00 1 NK Zagorec Krapina 1-1 NK Medimurje Cakovec

21:00 1 NK Grobnican 0-1 Jadran LP

06:00 Universidad de Chile (w) 1-2 Santiago Morning (w)

03:00 Universidad de Concepcion (w) 0-2 Colo Colo (w) 1

02:00 Universidad Catolica (w) 3-4 Palestino (W) 1

01:30 Audax Italiano (w) 0-2 CCD Fernandez Vial (w)

22:00 Everton de Vina (W) 1-1 Huachipato (W)

17:00 Sportowa Czworka Radom (w) 0-2 AZS UJ Krakow (w)

17:00 Pogon Tczew (w) 4-2 KKPK Medyk Konin (w)

16:00 UKS Lodz (w) 3-2 Slask Wroclaw (w) 1

01:30 Ituzaingo 2-0 CA Fenix Pilar

01:30 Canuelas FC 2-0 Sportivo Dock Sud

01:30 Club Atletico Acassuso 2-1 Defensores Unidos

00:00 1 Comunicaciones BsAs 0-1 Deportivo Armenio

00:00 Colegiales 2-2 Talleres Rem de Escalada

07:30 Houston Dash (w) 0-2 OL Reign Reign (w)

06:00 North Carolina (w) 3-0 Gotham FC (W)

09:00 Edgeworth Eagles Reserves 2-0 Cooks Hill United Reserves

21:00 Arbroath 2-1 East Fife

21:00 Cove Rangers 0-1 Raith Rovers

21:00 Peterhead 0-4 Elgin City

21:00 Clyde 1-0 Caernarfon

21:00 Buckie Thistle FC 1-2 Linfield FC 1

20:00 Montrose 4-2 Kilmarnock U21

20:00 Inverness 3-3 Brechin City

06:00 Linares Unido 0-0 Provincial Ovalle

04:30 1 Osorno 1-0 Deportes Rengo

02:00 CD Trasandino de Los Andes 0-0 General VelAsquez 1

01:00 Hapoel Ironi Karmiel 4-3 Maccabi Bnei Jadida

00:45 1 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 0-1 SC Bnei Yaffo Ortodoxim

00:45 1 Hakoah Amidar Ramat Gan FC 1-0 Hapoel Ganei Tikva

20:30 FC Achva Kfar Manda 2-2 Bnei Mamba Golan

21:35 Thatcham Town 0-3 AFC Dunstable

21:05 Sevenoaks Town 2-2 Hertford Town

21:05 Uxbridge 2-0 Bedfont Sports

21:05 Thame United 1-2 Binfield

21:05 Tavistock AFC 1-0 Didcot Town

21:00 Heybridge Swifts 2-1 Chipstead FC

21:00 Cirencester 3-2 Paulton Rovers

21:00 1 Harlow Town 4-1 Ashford Town 1

21:00 Chatham Town 0-1 Stowmarket Town

21:00 Harborough Town 2-1 Shepshed Dynamo

21:00 Bristol Manor Farm 2-2 Bideford AFC

21:00 1 Hanworth Villa 3-2 Littlehampton Town

21:00 Bootle 0-3 Dunston UTS

21:00 Evesham United 1-0 Lymington New Milton

21:00 Boldmere St Michaels 1-1 Chasetown

21:00 Dereham 0-1 Spalding United

21:00 Bashley 2-2 Melksham Town

21:00 Cray Valley Paper Mills 5-3 East Thurrock United

21:00 Ashford Utd 2-0 Three Bridges 1

21:00 Corinthian 2-4 Whitehawk

21:00 Sheffield FC 1-1 Ossett United

21:00 Wroxham 5-1 Lowestoft Town

21:00 Witham Town 2-1 Ware

21:00 Walton Hersham 4-0 Southall FC

21:00 Ramsbottom United 1-4 Clitheroe

21:00 Prescot Cables 1-3 Worksop Town

21:00 Ramhlun North FC 1-2 Runcorn Linnets

21:00 Macclesfield Town 5-1 Widnes

21:00 AFC Totton 2-1 Berkhamsted Town 2

21:00 Long Eaton Utd 0-0 Loughborough Dynamo

21:00 Colney Heath 1-0 Consett AFC

21:00 Sutton Coldfield Town 2-0 Halesowen Town

21:00 Lincoln United 1-1 Carlton Town

21:00 Coleshill Town 4-4 leek Town

21:00 Sittingbourne 1-1 Burgess Hill Town

21:00 Leicester Road 0-0 Cambridge City

21:00 New Salamis 3-0 Coggeshall Town

22:00 Great Olympics 1-0 King Faisal

01:00 Hapoel Pardesiya U19 2-0 Tzeirey Kafr Kana U19

21:30 1 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 3-0 Hapoel Haifa U19

21:30 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 2-2 Beitar Jerusalem Oren U19

20:45 Hapoel Kiryat Shmona U19 0-0 Maccabi Netanya U19

20:30 Hapoel Hadera U19 2-2 Hapoel Raanana Roei U19

00:00 San Judas 2-1 Organica Masachapa FC

18:00 Suduva Marijampole II 2-0 Silute

09:00 FC Tucson 2-1 Chattanooga Red Wolves 1

08:00 Northern Colorado 1-1 Greenville Triumph 1

07:00 1 Forward Madison FC 0-1 Tormenta FC

06:00 1 Charlotte Independence 2-1 North Carolina

05:30 Richmond Kickers 1-1 Central Valley Fuego 1

01:45 Etoile Filante Ouagadougou 1-0 AS Sonabel

22:59 Vitesse Delft 1-2 Sally Tas

22:59 AS Police Ouagadougou 0-0 Real du Faso

14:45 Royal Rangers FC (W) 2-3 Signature (W)

09:00 1 AD Carmelita 0-1 Municipal Liberia

07:00 Escorpiones Belen 1-1 Limon FC

21:00 ZFK Masinac (w) 1-2 LASK Crvena Zvezda (w) 1

22:45 Bahrain SC 1-1 Sitra

22:45 Um Alhassam 2-0 Qalali 1

22:45 Al-Shabbab 6-0 Malkia

22:45 Al Khaldiya 1-0 Al-Hala

22:45 Al-Muharraq 0-1 East Riffa

22:45 Buri 1-0 Al-Tadhmon

07:00 Independiente Jose Teran 1-0 Macara

04:30 Universidad Catolica 3-0 9 de Octubre

17:00 Lechia Gdansk (Youth) 0-0 Miedz Legnica Youth

17:00 Gornik Zabrze (Youth) 3-1 Pogon Szczecin(Youth)

16:00 Polonia Warszawa (Youth) 1-1 Escola Varsovia Warszawa Youth

16:00 Cracovia Krakow (Youth) 1-1 Jagiellonia Bialystok (Youth) 1

00:00 Algeciras 1-1 Racing de Ferrol 1

00:00 Athletic Bilbao B 1-1 Real Sociedad B

00:00 Barcelona B 2-0 Real Murcia

00:00 C.D. San Fernando Isleno 1-1 UD San Sebastian Reyes

22:59 Celta vigo b 1-1 Deportivo La Coruna

22:00 Merida AD 1-1 Unionistas de Salamanca

22:00 Osasuna B 0-2 Eldense

18:00 Slovan Liberec (w) 2-0 Banik Ostrava (w)

16:00 Horni Herspice (w) 2-1 Dukla Prague (w)

02:00 Mauritania U23 1-0 Togo U23 1

22:00 NamibiaU23 0-6 Angola U23

21:00 Mozambique U23 3-0 Mauritius U23

20:00 Madagascar U23 5-0 Seychelles U23

15:00 Gungahlin United 0-2 Monaro Panthers

18:30 Union Berlin U17 1-1 FC Erzgebirge Aue U17

16:00 Werder Bremen U17 2-2 Dynamo DresdenU17

16:00 Magdeburg U17 2-4 St. PauliU17

00:30 Acero 1-0 Torrent C.F

00:00 1 Coria CF 2-2 Atletico Espeleno

00:00 Villarrubia CF 2-1 Toledo 1

23:30 Yague CF 1-5 CDFC La Calzada

23:30 FC Vilafranca 0-2 CE Europa

23:30 Castro 2-2 SD Gama

23:30 Atletico Pueblonuevo 1-1 CD Miajadas

23:30 Maracena 0-0 Huetor Tajar

22:59 Lorca Deportiva FC 1-0 Atletico Pulpileno 1

22:59 Ceuta B 0-1 CA Antoniano

22:59 CD Gerena 3-2 Puente Genil

22:59 AD Llerenense 0-0 CF Trujillo

22:59 CD Villacanas 1-0 La Solana

22:59 Portugalete 1-1 CD Padura

22:59 Muleno CF 2-1 CD Bullense

22:30 Castellon B 1-2 Atzeneta UE

22:30 Casalarreina 0-0 Pena Balsamaiso CF

22:30 Constancia 2-2 CD Manacor

22:30 Aurrera Ondarroa 0-0 Urduliz FT

22:30 SD Revilla 0-1 CD Guarnizo

22:30 CF Alondras 2-0 Atletico Arteixo 1

22:00 CD Naval 1-0 SD Textil Escudo

22:00 Atletico Albericia 2-1 Solares Medio Cudeyo

22:00 CD Tarancon 1-1 Manchego Ciudad

22:00 Llosetense 0-0 SE Penya Independent

22:00 Andratks 5-2 PE Sant Jordi

22:00 SD San Ignacio 0-1 Aurrera de Vitoria

22:00 CD Lagun Onak 0-1 Barakaldo CF

22:00 UD Santa Marta 1-1 CF Salmantino

22:00 UD Levante B 0-0 Silla CF

22:00 CD Basconia 1-1 SD Deusto

22:00 Jove Espanol 2-1 Athletic Torrellano

22:00 UC Cartes 0-1 SD Torina

21:30 CyDL Jupiter Leones 3-1 Numancia B

21:30 Comillas 3-2 Racing Rioja B

21:30 CE Mercadal 1-1 UD Collerense

21:30 Pasaia KE 0-1 Cultural de Durango

21:30 CD Cortes 1-3 CD Ardoi Draw

21:30 Patacona 1-0 Gandia

21:00 Lagunak 5-1 Avance Ezcabarte

20:45 CD Victoria 4-0 CD Touring 1

17:30 Atletico Porcuna CF 3-0 CD Huracan Melilla

17:00 1 CD Pozoblanco 0-0 Cordoba B

21:00 SKF Zilina (w) 1-4 MFK Ruzomberok (w)

16:00 MFK Topolcany (w) 4-0 FK Nove Zamky (w)

16:00 Dukla Banska Bystrica (w) 4-2 AS Trencin (w)

16:00 Slovan Bratislava (w) 3-0 Spartak Trnava (w)

18:30 CLB TPHCM (w) 2-0 PP Henan (w)

16:00 TNG Thai Nguyen (w) 0-2 Ha Noi (w)

20:00 Dnepr Mogilev (w) 12-0 FC Gomel (w)

18:00 Bobruichanka Bobruisk (w) 2-2 ABFF U19 (w)

22:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 1-1 Nevezis Kedainiai

19:30 Big Bullets FC 4-0 Mighty Wanderers

22:30 1 Muscat FC 0-0 Nimba Kwado 1

16:00 LPS Cluj-Napoca U19 4-1 ACS Kinder Sangeorgiu de Mures U19

16:00 CSJ Stiinta U Craiova U19 0-5 CSM Ramnicu U19

16:00 1 LPS Bihorul Oradea U19 2-1 LT Lucian Blaga Reghin U19

16:00 LPS Sebes U19 3-0 LPS Targu Mures U19

20:30 1 SK Vrakuna Bratislava 0-0 TJ Druzstevnik Vrakun

20:30 OK castkovce 2-4 FK Belusa

20:30 1 KFC Kalna nad Hronom 1-1 FK Nove Zamky

20:30 1 SKF Sered 2-3 Slovan Duslo Sala

20:30 Giraltovce 1-0 Namestovo

20:30 RSC Hamsik Academy 2-1 Fomat Martin

20:30 Lipany 5-1 Poprad 1

20:30 Nove Mesto 1-1 Galanta

20:30 1 Novohrad Lucenec 1-1 TeslaStropkov

20:30 Inter Bratislava 3-1 Jednota Banova

15:00 Azkals Development Team 0-2 Stallions FC

15:00 Mendiola FC 2-6 Dynamic Herb Cebu

20:30 Ynyshir Albions 1-5 Carmarthen

20:30 Trefelin 5-0 Pontardawe Town 1

20:30 Swansea University 0-2 Llanelli

20:30 Penrhyncoch 0-2 Llandudno

20:30 Llantwit Major 2-1 Abbe Gavin Ni

20:30 Mold Alexandra 1-2 Ruthin Town FC 1

20:30 Cwmbran Celtic 2-2 Briton Ferry Athletic

20:30 Llanidloes Town 0-2 Conwy Utd

20:30 Barry Town United 5-0 Goytre Utd

20:30 Guilsfield 0-1 Newi Cefn Druids 1

20:30 Gresford 1-2 Holywell

20:30 Chirk AAA 2-1 Prestatyn Town FC

21:05 Tolo IF 1-1 Varbergs GIF FK

21:00 Nykopings BIS 3-0 Karlbergs BK

20:00 Rappe GOIF 2-4 Ariana

20:00 Forsbacka IK 1-2 Ragsveds IF

20:00 Herrestads AIF 2-2 Stenungsunds IF

20:00 Ytterhogdal IK 0-2 Gottne IF

19:00 Huddinge IF 1-0 Syrianska Botkyrka IF

19:00 Vastra Frolunda 1-0 Eskilsminne IF

19:00 Enskede IK 0-2 Assyriska

19:00 Nosaby IF 1-3 IFK Berga

19:00 Skiljebo SK 1-2 Sandvikens AIK FK

19:00 Sifhalla 1-0 Mjolby AI FF

19:00 Hudiksvalls ABK 1-3 Kungsangens IF

19:00 Grebbestads IF 3-6 Lidkopings FK

19:00 Skelleftea FF 3-0 Bergnasets AIK

19:00 Angered BK 1-5 Ahlafors IF

19:00 Friska Viljor FC 2-1 Bodens BK

19:00 Syrianska FC 3-3 IFK Lidingo FK

19:00 IF Algarna 3-1 Sandviks IK

18:30 Savedalens IF 2-5 BK Astrio

18:00 Umea FC Academy 1-2 Kiruna FF

18:00 IFK Lulea 2-3 IFK Ostersunds

18:00 Landvetter IS 4-0 Hoganas BK

18:00 FBK Balkan 0-2 IFK Hassleholm

17:00 Storfors AIK 6-1 Sund IF

01:00 Servette (w) 2-1 Grasshopper (w)

00:00 Rapperswil Jona (W) 1-7 Young Boys (w)

21:10 Aarau (W) 3-1 Lucerne (w)

21:00 Yverdon (w) 0-1 St Gallen (w)

22:30 El Bayadh 0-0 JS kabylie

22:30 USM Khenchela 2-0 HB Chelghoum Laid

22:30 CS Constantine 0-0 MC Oran

22:30 ASO Chlef 4-0 ES Setif

22:30 MC Magra 1-0 JS Saoura 1

22:00 RC Arba 2-0 Biskra

01:00 Hercules 2-1 RCD Espanyol B 1

00:00 CE Manresa 2-0 Atletico Saguntino 1

23:30 Atletico de Madrid B 4-2 CD Montijo

22:59 Arenas Club de Getxo 1-0 Real Sociedad C

22:59 AD San Juan 2-0 Brea

22:59 G. Segoviana 0-0 Don Benito

22:59 CD San Roque de Lepe 1-1 Xerez Deportivo FC

22:59 CD Arenteiro 1-0 Real Oviedo B

22:30 Real Aviles 3-0 Gimnastica Torrelavega 1

22:00 Alaves B 0-0 CD Arnedo

22:00 Racing B 0-0 CD Guijuelo 1

22:00 UD Mutilve 0-1 CA Cirbonero

21:30 Real Valladol B 1-0 coruxo FC

06:00 Huachipato 1-0 Nublense

12:00 Setagaya Sfida (w) 2-1 Ehime FC (w)

11:00 Yokohama FC Seagulls (w) 1-0 Orca Kamogawa FC (w)

11:00 Gunma FC White Star (w) 1-0 Cerezo Osaka Sakai (w)

22:59 FC Emmenbrucke 5-1 Muri

22:30 Vevey Sports 2-2 Meyrin

22:30 Portalban/Gletterens 1-4 Grand Saconnex

22:30 Chenois 2-2 US Terre Sainte

22:30 Weesen 2-1 Freienbach

22:30 FC Martigny Sports 3-3 La Sarraz-Eclepens

22:00 Taverne 2-2 FC Linth 04

22:00 Etoile Carouge 3-2 Biel Bienne

22:00 Bassecourt 2-0 Koniz

22:00 Concordia 4-1 Wohlen

22:00 FC Naters 2-3 FC Coffrane

22:00 Echallens 3-1 Concordia Lausanne

21:30 La Chaux-de-Fonds 2-1 FC Sion U21

21:00 Bavois 1-3 Baden

21:00 FC Winterthur U21 1-0 FC Kosova Zurich

21:00 FC Tuggen 0-2 FC Wettswil Bonstetten

21:00 Zurich B team 3-1 FC St.Gallen U21

21:00 Chiasso 1-0 Basuli B team

21:00 YF Juventus Zurich 0-5 Stade Nyonnais

21:00 FC Rapperswil-Jona 1-0 Young Boys U21 1

21:00 FC Luzern U21 4-3 SC Cham

21:00 1 Bruhl SG 1-1 Kriens 1

21:00 solothurn 2-1 FC Munsingen

21:00 Kreuzlingen 0-4 FC Paradiso

21:00 FC Schotz 2-1 Neuchatel Xamax FCS U21

21:00 Rotkreuz 2-3 Langenthal

21:00 Grasshoppers U21 0-1 Lugano U21

21:00 SC Dornach 0-1 Delemont

21:00 Breitenrain 4-0 Bulle

21:00 Uzi 2-3 FC Gossau

20:00 FC Black Stars Basel 2-1 FC Thun U21

20:00 MP MIKELI 1-2 SJK Akatemia

20:00 Gnistan Helsinki 4-2 PEPO Lappeenranta

18:00 TPS Turku 0-1 Jaro

19:00 Dornbreite Lubeck 2-4 VfB Lübeck II

19:00 Heider SV 9-0 SV Frisia 03

19:00 TSB Flensburg 1-2 FC Kilia Kiel

19:00 Husumer SV 0-2 SV Eichede

18:30 1 Weiche Flensburg 08 II 0-1 Inter Turkspor Kiel 1

18:30 TSV Bordesholm 3-1 TSV Pansdorf 1

20:00 Enko Plovdiv (w) 5-0 Svetkavitsa Gradezhnitsa (W)

22:59 SC Victoria Mennrath 3-2 ASV Suchteln

22:59 Harburger TB 1865 3-4 SSV Rantzau

20:00 SV 1908 GW Ahrensfelde 0-2 FSV luckenwalde

20:00 international Leipzig FC 1-2 FSV Oderwitz 02

22:59 Laval U19 1-1 Le Mans U19

21:30 Rennes U19 2-1 La Roche VF U19

20:00 SochauxU19 2-2 Nancy U19

20:00 Stade Reims U19 3-0 Saran U19

20:00 Le Puy Foot 43 Auvergne U19 1-4 Clermont U19

20:00 Marseille U19 3-5 Monaco U19

20:00 Blagnac U19 0-2 Montpellier U19

01:00 KVSK Lommel 2-0 LaLouviere

01:00 Lierse 5-1 K.RC.Mechelen

00:30 FCV Dender EH 2-0 SC Dikkelvenne

00:30 Jeunesse Molenbeek 3-0 Oudenaarde

19:00 Coleraine Reserves 1-2 Glentoran Reserves

21:00 Deportivo Santani 3-0 River Plate (PAR)

21:00 Atyra FC 0-0 Guarani de Trinidad

21:00 Sportivo Iteno 1-5 Rubio nu

04:15 1 Bahia 2-2 Operario Ferroviario PR

21:00 Ituano SP 2-0 Brusque FC

16:30 Solrod (w) 2-2 Fredensborg (w)

16:20 1 GC Mascara U21 1-0 NA Hussein Dey U21 1

16:15 Olympique Medea U21 0-0 ASM Oran U21

16:15 MCB Oued Sly U21 0-0 WA Tlemcen U21

16:10 CR Temouchent U21 2-3 ES Ben Aknoun U21

16:10 IB Khemis El Khechna U21 1-2 CA Batna U21

16:00 1 WA Boufarik U21 2-2 MC Saida U21

15:15 NC Magra U21 2-2 JS Saoura U21

20:00 Branc 0-2 Slovan Bratislava

22:59 SV Fugen 2-0 FC Kitzbuhel

22:00 SPG Motz/Silz 1-3 SC Schwaz

22:00 FC Wolfurt 1-1 SC Bregenz

22:00 FC Lauterach 2-1 Sc Rothis

22:00 VfB Hohenems 2-1 Rotenberg 1

21:30 Wiener Viktoria 2-0 FC Magna Wiener Neustadt

21:30 Mauerwerk 5-0 Kremser

21:30 SV Leobendorf 1-0 Traiskirchen

21:30 SR Donaufeld Wien 0-1 Andelsbuch

21:00 Admira Dornbirn 1-1 RW Rankweil

21:00 Wolfsberger AC Amateure 4-0 SC Kalsdorf

21:00 LASK (Youth) 5-1 SC Weiz

21:00 Union Gurten 1-0 SV Ried B

20:00 SV Wals-Grunau 1-0 Bischofshofen

20:00 USK Anif 0-1 SC Golling

20:00 SV Kuchl 0-2 SV Austria Salzburg

20:00 SC Gofis 5-3 Rheindorf Altach B

20:00 SVG Reichenau 3-0 SC Kundl

18:00 Taipei Xiongzan (w) 0-0 Hualien (w)

15:00 Hang Yuan FC (w) 2-0 Taichung Blue Whale (w)

22:00 Longford Town 1-1 Treaty United

21:00 NK Podvinci 2-0 Dravinja 1

21:00 Zavrc 1-1 Drava 1

21:00 2 NK Race 2-2 Sampion Celje 1

21:00 Izola 0-1 Tinex Sencur

21:00 NK Ljutomer 5-0 Koroska Dravograd

21:00 NK Sobec Lesce 0-1 Tolmin

19:00 NK Dren Vrhinka 1-2 NK Adria Miren

21:00 1 Liversedge 2-5 Warrington Rylands

21:00 Hyde F.C. 2-1 Guiseley

21:00 Gainsborough Trinity 4-0 Stalybridge Celtic 1

21:00 Bamber Bridge 5-1 Belper Town

21:00 Ashton United 1-1 Marine

21:00 Warrington Town AFC 0-1 FC United of Manchester

21:00 South Shields 0-0 Atherton Collieries

21:00 Radcliffe Borough 3-1 Morpeth Town

21:00 Nantwich Town 0-2 Whitby Town

21:00 1 Matlock Town 1-0 Lancaster City

21:00 Marske United 3-2 Stafford Rangers 1

21:30 HIFK 2 1-4 ToTe

21:00 OPS-jp 9-0 KePS

20:00 FC Kontu 7-0 FC Viikingit E

19:00 KoPa 3-2 HAPK

19:00 LPS Helsinki 4-0 TuPS

19:00 MaPS Masku 3-0 TPK

19:00 RoPo 2-1 HauPa 1

19:00 1 Malmin Palloseura Helsinki 1-1 RiPS

18:45 TiPS 5-1 KoiPS

18:00 Peimari United 4-2 Aland

16:00 Saaksjarven Loiske 2-3 TKT Tampere

01:00 Ypiranga PE 1-0 Central SC

01:00 Ferroviario do Cabo 1-1 Atletico PE

19:00 2 Independiente Rivadavia U20 1-1 Instituto AC Cordoba U20

19:00 1 Gimnasia Mendoza U20 3-0 Sportivo Estudiantes U20

19:00 CA Estudiantes Caseros U20 0-1 Quilmes U20

09:00 Marquense 2-0 Nueva Concepcion

04:00 Chimaltenango FC 0-0 Deportivo Mictlan

02:00 Puerto San Jose 1-0 CSD Solola

21:00 1 FK Zeta 2-3 FK Podgorica

21:00 OSK Igalo 0-0 FK Mladost DG

21:00 FK Grbalj Radanovici 1-0 KOM Podgorica

21:00 Celik Niksic 2-0 Otrant

21:00 FK Berane 1-0 Bokelj Kotor

19:00 TS Galaxy Reserves 1-3 Mamelodi Sundowns Reserves

17:00 Stellenbosch FC Reserves 3-0 Richards Bay FC Reserves

17:00 Orlando Pirates Reserves 0-2 Cape Town City FC Reserves

15:00 Golden Arrows Reserves 1-1 Marumo Gallants Reserves

15:00 Royal AM Reserves 0-1 Amazulu Reserves

22:15 GC Mascara 1-0 NA Hussein Dey

22:00 SKAF Khemis Melina 0-1 SC Mecheria

22:00 WA Boufarik 4-0 MC Saida

22:00 CRB Temouchent 2-1 ES Ben Aknoun

22:00 IB Khemis El Khechna 1-4 CA Batna

22:00 MCB Oued Sly 2-1 WA Tlemcen

22:00 OM Medea 0-0 ASM Oran

20:00 Herlufsholm GF (w) 0-0 Osterbro IF (w)

19:00 Boldklubben AF 1893 (w) 2-1 Vildbjerg SF (w)

19:00 Odense BK (w) 1-2 Aalborg (w)

19:00 Varde (w) 0-0 Naesby BK (w)

12:00 1 Suzuka unlimited 1-1 Yokogawa Musashino

11:00 Mio Biwako Shiga 1-2 Criacao Shinjuku

11:00 Veertien Kuwana 1-1 Honda FC

11:00 Run Mel Aomori 0-0 Maruyasu Industries

11:00 Matsue City FC 1-1 Honda Lock SC

13:00 Nara Club 1-3 Verspah Oita

19:00 Brabrand 0-3 Kolding FC

18:00 Skive IK 0-0 BK Frem 1

20:00 Costa do Sol Maputo 1-1 Vilankulo FC

17:00 Ulsan Citizens 0-1 Mokpo City

15:00 Pocheon FC 2-3 Busan Transportation Corporation

01:30 1 AC Monopoli 2-1 Audace Cerignola

01:30 Latina 1-0 Avellino

01:30 Juve Stabia 0-0 Viterbese

01:30 Gelbison 3-0 Taranto Sport

01:30 1 Foggia 0-4 Pescara

01:30 Catanzaro 3-0 Messina

01:30 1 Giugliano 4-1 Turris Neapolis 1

01:30 Potenza 1-1 Crotone 1

22:30 A.C. Reggiana 1919 2-0 San Donato Tavarnelle

22:30 Olbia 0-0 Robur Siena S.S.D.

22:30 Montevarchi 2-2 Fermana

22:30 Lucchese 2-1 Rimini

22:30 Imolese 0-2 US Fiorenzuola

22:30 Gubbio 0-0 ACD Virtus Entella

22:30 Alessandria 2-1 Carrarese 1

22:30 1 Vis Pesaro 0-3 Ancona

21:30 Pro Vercelli 1-2 Novara 1

19:30 Recanatese 0-2 Sassari Torres

19:30 A.S Andria Bat 1-1 AZ Picerno ASD

19:30 Trento 1-1 Triestina 1

19:30 Pro Sesto 1-2 Sangiuliano City Nova

19:30 Pro Patria 1-1 Renate AC 1

19:30 Cesena 1-1 Pontedera

19:30 1 Pordenone Calcio SSD 0-1 Padova

19:30 Piacenza 2-2 Albinoleffe

19:30 Us Pergolettese 1-1 Azy based nano Bo

19:30 Lecco 3-0 Mantova

19:30 USD Virtus Verona 0-1 Feralpisalo

17:30 1 Nuova Monterosi 2-1 Francavilla

21:00 FC Rosengard (w) 3-2 Vittsjo GIK (w)

20:00 Kristianstads DFF (w) 4-0 Djurgardens (w)

20:00 BK Hacken (W) 1-0 Brommapojkarna (w)

21:00 HJK Helsinki (w) 1-1 PK-35 Vantaa (w)

21:00 Aland United (w) 3-0 HPS (w)

19:00 Ilves Tampere (w) 1-2 NJS (w)

18:00 KuPs (w) 5-1 PK-35 RY (w)

17:00 ONS (w) 2-1 Honka Espoo (w)

01:00 Cruzeiro (Youth) 6-0 CA Serranense U20

00:00 Minas Boca/MG Youth 4-2 Santarritense U20

21:00 Uberlandia Youth 2-3 Coimbra EC U20 1

20:00 Atletico Mineiro U20 2-1 America TO MG U20

21:00 St Pauli II 0-2 Havelse

21:00 SV Atlas Delmenhorst 2-2 ETSV Weiche Flensburg

19:35 Alemannia Aachen 4-2 Preuben Munster

19:10 Hessen Kassel 0-1 Kickers Offenbach

19:05 TSV Rain Am Lech 0-3 Bayern Munchen (Youth)

19:00 Wurzburger Kickers 6-3 FC Augsburg II

19:00 TSV Aubstadt 4-1 SV Heimstetten

19:00 Nurnberg (Youth) 4-0 TSV Buchbach

19:00 SpVgg Hankofen-Hailing 3-0 FV Illertissen

19:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 3-0 DJK Vilzing

19:00 Greuther Furth (Youth) 2-2 Wacker Burghausen

19:00 1 VfB Eichstatt 0-3 Unterhaching

19:00 SpVgg Ansbach 2-1 Viktoria Aschaffenburg

19:00 SG Barockstadt 4-1 VfR Wormatia Worms

19:00 Red and White Koblenz 0-1 Bahlinger

19:00 Freiberg 0-2 TSV Steinbach Haiger 1

19:00 Vfr Aalen 1-1 SSV Ulm 1846

18:45 Mashal Muborak 0-0 FK Andijon

06:30 Eastern Suburbs Auckland (W) 8-0 Central Football (w)

21:00 TSV Abtswind 1-1 DJK Ammerthal

21:00 Wurzburger FV 0-1 TSV Kornburg

20:00 Bayern Hof 2-1 SpVgg Weiden 1

20:00 ASV Neumarkt 1-2 FC Geesdorf

19:00 Eintracht Bamberg 2-0 SC Eltersdorf

18:00 Feucht SC 2-1 Grossbardorf

04:15 Universitario de Beni 2-1 CD Nueva Cliza

02:00 Atletico Bermejo 3-1 Deportivo Shalon 1

02:00 Club Deportivo Sur Car 0-0 CD Cultural Juva 1

00:00 ABB 3-0 Club Atletico Warnes 1

19:45 KL Rovers 1-1 PIB FC

21:00 Shrewsbury Town 2-1 Burton Albion

21:00 Bristol Rovers 0-1 Accrington Stanley

21:00 Morecambe 1-2 Cambridge United

21:00 Peterborough United 3-0 Port Vale

21:00 Sheffield Wednesday 3-1 Wycombe Wanderers

21:00 Barnsley 3-1 Charlton Athletic

18:30 Forest Green Rovers 0-4 Exeter City

21:00 COS Sarrabus Ogliastra 1-2 Atletico Uri

20:00 ASD Pro Livorno 2-0 ASD Seravezza Calcio

20:00 Real Monterotondo 2-2 Arzachena

20:00 US Adriese 1-1 Cjarlins Muzane

20:00 Portogruaro 3-0 US Levico Terme

20:00 SS Nola 1925 1-1 Portici 1906

14:30 Xinjiang Tianshan Leopard 1-0 Suzhou Dongwu

14:30 Bei Li Gong 1-1 Beijing BeiKong

14:30 Qingdao Manatee 1-1 Nantong Zhiyun

14:00 1 Guangxi Pingguo Haliao 2-1 Heilongjiang Lava Spring

20:00 1 Strommen 1-3 Moss

19:30 Staal Jorpeland 0-4 Kvik Halden

19:00 Levanger FK 4-4 Frigg

19:00 1 Tromsdalen 0-2 Gjovik Lyn

19:00 Sotra 1-2 FK Arendal

19:00 Hodd 1-0 Kjelsas

18:00 Vard Haugesund 0-1 Flekkeroy

18:00 Egersunds IK 0-0 Orn-Horten

16:00 FC Mynai U21 0-2 Lviv U21

04:00 Club Comunicaciones Reserves 0-0 Xinabajul Reserves

03:00 CD Achuapa Reserves 0-1 Santa Lucia FC Reserves 1

22:59 Coban Imperial Reserves 0-2 CSD Municipal Reserves

20:00 Johannesburg Uni (w) 3-0 Ma Indies FC (w)

20:00 Bloem Celtic (w) 1-0 Thunderbirds (W)

16:00 Nagano Parceiro (w) 2-1 Albirex Niigata (w)

01:00 Gyori Dozsa (w) 2-1 Diosgyori VTK (w) 1

20:00 Ujpesti (w) 1-3 Szetomeharry (w)

20:00 Szekszard UFC (W) 0-1 Astra Hungary (W)

19:30 Ferencvarosi TC (w) 13-0 Kelen SC (w)

16:00 MOL Fehervar FC (W) 0-7 Puskas Akademia (W)

08:00 A.D. Isidro Metapan 2-2 CD FAS 1

07:30 CD Chalatenango 2-4 CD Platense Municipal Zacatecoluca

04:15 Jocoro FC 3-2 Aguila

04:00 Atletico Marte 3-2 Santa Tecla

22:00 RoPS Rovaniemi 1-0 FC Vaajakoski

22:00 1 VIFK 1-0 Jyvaskyla JK

21:00 Honka Akatemia 4-1 Tampere United 1

20:00 Jazz Pori 2-1 Kaarinan Pojat

20:00 Vantaa 1-0 GrIFK Kauniainen

19:00 NJS 3-3 Futura Porvoo

19:00 Lahden Reipas 3-0 Kiffen Helsinki 1

19:00 PK Keski Uusimaa 4-0 LaPa

19:00 PeKa 2-3 JIPPO 1

19:00 EPS Espoo 3-1 FC Ilves-Kissat

19:00 1 PPJ Akatemia 3-4 Atlantis

18:00 Jakobstads Bollklubb 2-0 GBK Kokkola

18:00 SalPa 4-1 HJS Akatemia 1

22:59 1 Loures U19 2-3 Uniao Leiria U19 1

22:00 Belenenses U19 1-1 Nacional U19

21:00 Merelinense U19 1-0 Marinhas FC U19 1

21:00 LimianosU19 2-3 Trofense U19

19:00 Maritimo U19 1-3 GD Estoril-Praia U19

17:00 Rio Ave U19 1-0 Boavista U19

04:00 San Pedro 7/10 FC 3-2 Saltillo Soccer

04:00 1 SK Sport Street Soccer FC 1-0 FC Guerreros de la Plata

03:00 Fut Car 2-1 Necaxa II 1

03:00 CD Pioneros Junior 0-0 Campeche FC Nueva Generacion

00:00 Halcones Zuniga SC 3-2 Centro de Formacion Chaco Gimenez

19:00 JK Tallinna Kalev (w) 5-0 Suure-Jaani United (w)

19:00 JK Tabasalu (w) 11-2 Vaprus Parnu (w)

19:00 FC Lootos Polva (w) 0-1 Tammeka Tartu (w)

22:00 Odra Wodzislaw Slaski 3-2 Gawin Sleza Wroclaw

21:00 Podhale Nowy Targ 0-1 Orleta Radzyn Podlaski

21:00 KS Legionovia Legionowo 4-1 Pelikan Lowicz

21:00 Carina Gubin 0-5 Gornik II Zabrze

21:00 KP Starogard Gdanski 2-1 KS Polonia Sroda Wlkp

21:00 Concordia Elblag 1-1 Ursus Warszawa

21:00 Lechia Zielona Gora 0-0 MKS Kluczbork

21:00 Sieradz 2-2 Mlawianka Mlawa

21:00 1 KSZO Ostrowiec 2-1 Podlasie Biala Podlaska

21:00 Avia Swidnik 1-1 Lublinianka Lublin

21:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 1-3 Chrobry Glogow II

21:00 Sokol Kleczew 2-2 Stargard Szczecinski

20:30 Pogon Szczecin II 1-0 Cartusia

20:00 Korona II Kielce 0-0 Cracovia II

20:00 Miedz Legnica II 6-1 Stal Brzeg

20:00 Zawisza Bydgoszcz SA 5-1 Unia Janikowo

20:00 Polonia Nysa 0-1 Rakow Czestochowa 2 1

19:00 1 Czarni Polaniec 0-3 Stal Stalowa Wola

19:00 Warta Gorzów Wielkopolski 0-5 Rekord Bielsko-Biala

19:00 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 1-2 Stolem Gniewino

19:00 Unia Skierniewice 0-0 Lechia Tomaszow Mazowiecki

19:00 LKS Lodz II 2-1 Sokol Ostroda

18:00 1 LKS Goczalkowice Zdroj 0-1 Gwarek Tarnowskie Gory

18:00 Unia Swarzedz 1-3 Gedania Gdansk

18:00 Olimpia Zambrow 0-0 Bron Radom

17:30 Jagiellonia Bialystok II 1-2 Pogon Grodzisk Mazowiecki

17:30 Vineta Wolin 0-1 Unia Solec Kujawski

17:00 Legia Warszawa B 6-2 Blonianka Blonie 1

17:00 KS Wieczysta Krakow 7-0 Unia Tarnow

16:00 LKS Start Pruszcz 0-4 Pogon Mogilno

16:00 Dalin Myslenice 1-4 LKS Jawiszowice

16:00 MKS Slask Swietochlowice 1-0 Zaglebie Sosnowiec (Youth) 1

16:00 Piast Gliwice (Youth) 4-4 Ruch Radzionkow

00:00 SC Corinthians Paulista (w) 4-1 Internacional(w)

22:59 San Felix CF U19 0-2 Real Betis U19

18:00 1 San Roque Balompie U19 1-1 CD Polillas Ceuta U19 1

02:00 Don Orione 1-0 CA Villa Alvear

01:00 Toulouse (w) 2-2 Montauban (w) 1

04:00 FC Leones Reserves 0-2 E.D.P IND. Medellin

21:30 1 CLU Beroun 1-1 MFK Dobris

21:30 Horni Briza 0-0 SK Senci Doubravka

20:30 TJ Start Brno 3-1 Tj Sokol Lanzhot

20:30 Velka Bites 3-0 Havlickuv Brod

15:15 MFK Karvina B 6-1 So Bruntal

15:15 SK Kladno 1-0 SK Kosmonosy 1

15:15 Aritma Praha 3-1 SK Otava Katovice

15:15 Novy Jicin 1-0 Unie Hlubina

15:15 FK Olympie Brezova 0-0 Arsenal Ceska Lipa 1

15:15 SK Ujezd Praha 4 2-2 Meteor Praha 1

15:15 SK Mondi Steti 4-5 SK Slany

15:15 Spolana Neratovice 0-0 Cesky Brod

03:00 Juan Aurich 3-0 Sport Chavelines Juniors

03:00 CD Coopsol 2-0 Deportivo Llacuabamba

01:00 Santiago Morning 3-0 Rangers Talca 1

22:30 Barnechea 4-2 Melipilla

06:00 Liniers Bahia Blanca 2-0 Villa Mitre 1

18:00 1 Pattaya Discovery United FC 3-1 Warship United FC 2

17:00 Sisaket United 0-0 Khonkaen FC 1

17:00 Songkhla FC 1-1 Phuket Andaman

17:00 Pattani 2-1 Narathiwat FC

15:30 Surin Khongcheemool 0-0 Udon United

15:30 Siam FC 0-2 Nonthaburi United

15:30 Chiangrai Lanna 1-1 Phayao FC

15:30 Ang Thong FC 2-0 Hua Hin City

15:30 Royal Thai Air Force FC 1-3 Inter Bangkok

15:30 Saimit Kabin United 1-1 Banbueng

15:30 1 Royal Thai Army FC 1-1 Muangnont Bankunmae FC

15:30 Pathum Thani United 0-1 Saraburi FC

15:30 Nan FC 0-0 Chiangrai FC

15:30 ACDC FC 2-2 Chanthaburi FC

15:30 Jalor City 0-2 Surat Thani City

15:30 Singha GB Kanchanaburi 4-0 Lopburi City FC

21:30 Sporting Cabinda 1-0 Progresso da Lunda Sul

21:30 Dragao 0-1 CRD Libolo

21:30 Sagrada Esperanca 1-2 Wiliete

21:00 Academica Do Lobito 0-0 Interclube Luanda

09:00 Los Cabos United 3-0 Estudiantes Tecos

08:00 Tampico Madero 2-2 Aguacateros CDU 1

07:00 Reboceros de La Piedad 1-0 Atletico Saltillo

04:00 Deportivo Dongu 4-2 Escorpiones FC 1

04:00 Sporting Canamy 1-2 Yalmakan FC

04:00 Huracanes Izcalli FC 1-0 Ciervos FC

04:00 1 CD Inter Queretaro 1-3 Loros De Colima

00:00 Cimarrones de Sonora FC II 0-1 Tritones Vallarta MFC

22:59 Club Canoneros Marina 3-2 Tho Mayas

22:59 Universidad Guadalajara II 5-0 Mexicali FC 1

22:30 Pioneros de Cancun 1-0 Zitacuaro CF

22:00 1 Correcaminos II 1-1 Gavilanes FC Matamoros

22:59 St. Polten (w) 6-0 Bergheim/Hof (w)

19:00 First Vienna (W) 0-0 BW Linz (W)

08:30 Herrera FC 2-1 CD Arabe Unido

06:15 1 Alianza FC (PAN) 4-0 Atletico Chiriqui 1

04:00 CA Independente 0-2 Sporting San Miguelito

03:30 CD Chalatenango Reserves 1-0 CD Platense Zacatecoluca Reserves 1

20:30 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 3-0 Rubikon

10:00 New Zealand 0-2 Australia

09:00 2 Paraguay U20 1-1 Peru U20

08:00 Mexico 1-0 Peru

07:00 Guatemala 1-4 Colombia

06:30 Martinique 1-1 Guinea Bissau

06:00 Mexico U20 2-1 USA U20

03:00 Grenada 1-3 St. Vincent Grenadines

02:00 Australia U20 1-3 Chile U20

01:00 U21 Thụy Sĩ 2-3 U21 Na Uy

00:15 Bolivia 0-2 Senegal

00:00 Malta U21 2-2 U21 Síp

00:00 Tanzania 1-0 Uganda

00:00 Tunisia U20 1-1 France U20

22:59 U21 Bồ Đào Nha 4-1 Georgia U21

22:59 England U20 2-1 Morocco U20

22:59 Bờ Biển Ngà 2-1 Togo

21:00 Kyrgyzstan 1-2 Nga

21:00 U19 Pháp 2-0 U19 Phần Lan

21:00 1 Serbia U19 0-3 U19 Bồ Đào Nha

20:30 Turkey U18 1-3 Spain U18

20:00 Indonesia 3-2 Curacao

20:00 U19 Macedonia 0-0 U19 Síp

20:00 Sweden U18 2-1 Iceland U18

20:00 Uruguay U17 0-0 Israel U17

20:00 Nam Phi 4-0 Sierra Leone

19:30 Italy U18 1-2 Serbia U18

19:00 Hong Kong 0-0 Myanmar

19:00 Ấn Độ 1-1 Singapore

18:30 U21 Nga 2-1 Kazakhstan U21

18:00 Mauritania 1-0 Benin

18:00 Madagascar 3-3 Congo

18:00 Denmark U18 2-0 Norway U17

18:00 Sweden U17 2-2 Austria U18

16:30 Romania U18 0-1 Portugal U18

16:00 Germany U17 1-1 Belgium U17

15:00 Laos 1-3 Maldives

14:00 Vanuatu 0-1 Papua New Guinea

22:00 Byasen Toppfot 1-2 Nardo FK

21:30 2 Innstranden 2-2 Tiller

21:05 Skjetten Fotball 5-4 Funnefoss/Vormsund

21:05 Lysekloster 3-1 Bremnes IL

21:00 Spjelkavik 2-0 FF Lillehammer

21:00 Lokomotiv Oslo 2-1 Ready

21:00 Pors Grenland 1-1 Randesund IL

21:00 Kolstad 0-1 Steinkjer FK

20:00 Start Kristiansand B 3-3 Sprint-Jeloy

20:00 Mandalskameratene 3-1 Sparta Sarpsborg B

20:00 1 Halsen 2-7 Fredrikstad B

20:00 Honefoss BK 3-2 Kongsvinger IL B

20:00 1 Eik-Tonsberg 2-2 Vindbjart 1

20:00 Bjarg 1-2 Brodd

20:00 Junkeren 3-1 Bodo Glimt 2

20:00 SK Trygg Lade 0-1 Rosenborg B 3

20:00 Follo 3-0 IL Express

19:10 Djerv 1919 2-3 Fana

19:10 Grei 2-5 Sandvikens

19:00 Uraedd FK 0-3 Fram Larvik

19:00 Melhus 3-1 Strindheim IL

19:00 Stord IL 7-1 Sandnes B

19:00 Brumunddal 2-2 Toten 1

19:00 1 Fyllingsdalen 2-3 Nordstrand

18:00 Rana FK 5-1 Orkla

18:00 Molde B 3-2 Forde

18:00 Oppsal 0-1 froya

18:00 Volda 5-1 Raufoss IL B

22:59 1 Ahrweiler BC 1-3 TSG Pfeddersheim

22:00 Turk Gucu Friedberg 3-0 FC Hanau 93

22:00 Uerdingen KFC 05 3-1 SSVg Velbert

21:00 FC 1906 Erlensee 6-0 SV Weidenhausen 1

21:00 Freie Turnerschaft Braunschweig 2-3 Eintracht Celle

20:30 Nottingen 4-0 FV Ravensburg

20:30 SSV Reutlingen 05 3-1 Rielasingen Arlen

20:30 1 Wadegesi Heim 3-3 Engers

20:30 FSV 08 Bissingen 0-2 SV Oberachern

20:30 FSV Jagersburg 1-1 FV Dudenhofen

20:00 Waldgirmes 5-2 TuS Dietkirchen

20:00 FC Oberneuland 10-0 TS Woltmershausen

20:00 Holzhausen 3-3 ATSV Mutschelbach

20:00 FSV Fernwald 2-1 SV Neuhof 1910

20:00 OSC Bremerhaven 3-2 Union 60 Bremen

20:00 SV Kirchanschoring 1-0 TSV Kottern 1

20:00 Rot-Weiss Hadamar 1-2 Steinbach

19:30 Freiburger FC 0-2 FSV Hollenbach

19:00 TSG Backnang 1-1 Pforzheim

19:00 TSV Dachau 1865 4-1 TSV Nördlingen

19:00 TuS Komet Arsten 3-4 Brinkumer SV

19:00 Eintracht Stadtallendorf 3-1 Bayern Alzenau

19:00 Stuttgarter Kickers 5-1 Neckarsulmer Sport-Union 1

19:00 FC Giessen 4-0 Viktoria Griesheim

19:00 FC Schoningen08 6-1 SC BW 94 Papenburg

19:00 KSV Vatan Sport Bremen 2-1 Leher TS

19:00 Goppinger SV 1-0 Villingen

19:00 FC Ismaning 2-5 FC Memmingen

19:00 FC Deisenhofen 0-0 TSV Schwaben Augsburg

19:00 TSV Schott Mainz 7-0 TuS Kirchberg 1909

18:05 Blumenthaler SV 2-3 SV Hemelingen 1

18:00 Tus Dassendorf 4-1 TuS Osdorf

18:00 Werder Bremen III 1-2 BTS Neustadt

01:00 KFC Mandel United 0-2 Thes Sport

01:00 Hoogstraten VV 1-2 Charleroi B

01:00 KSK Heist 2-1 Francs Borains

01:00 Patro Eisden 0-0 Rupel Boom

00:30 Gent B 4-0 Leuven B

20:00 Lyn (w) 2-1 Avaldsnes (w)

06:00 Toronto FC II 1-0 Philadelphia Union II

22:59 Real Sociedad (w) 2-2 Real Betis (w)

21:00 Colegio Aleman Valencia (w) 2-0 Sevilla FC (w)

17:00 Madrid CFF (w) 3-1 Levante Las Planas (w)

17:00 Sporting De Huelva (w) 1-0 Alhama CF (w)

21:00 CSO Petrolul Potcoava 1-0 CS Viitorul Daesti

21:00 ACS Somuz Falticeni 0-0 ACS Foresta Suceava

21:00 ACS Progresul Pecica 2-0 CS Soimii Lipova

21:00 ACS Sepsi II 0-1 CSO Plopeni

21:00 CS Dante Botosani 4-2 Rapid Brodoc

21:00 CS Blejoi 2-2 ACS KSE Targu Secuiesc

21:00 ACS Olimpic Cetate Rasnov 1-2 SR Brasov

21:00 CS Dinamo Bucuresti 1-3 Steaua Bucuresti 2

21:00 ACS Flacara Horezu 1-0 Minerul Costesti

21:00 Gloria Popesti-Leordeni 2-0 FC Pucioasa

21:00 Afumati 1-2 Recolta Gheorghe Doja

21:00 ACS Kids Tampa Brasov 2-1 ACS Olimpic Zarnesti

21:00 Cluj II 2-3 FC Bihor Oradea

21:00 Lossiemouth 1-4 Huntly

21:00 1 fraserburgh 2-2 Brora Rangers

21:00 Clachnacuddin 1-3 Formartine United

21:00 Wick Academy 1-1 Rothes

21:00 Turriff United 5-1 Deveronvale

21:00 Strathspey Thistle 2-2 Inverurie Loco Works

20:30 Banks o Dee 2-0 Forres Mechanics

21:00 Shbab Alkhaleel 0-0 Shabab Al-Amaari

20:00 Ahli Al Khalil 2-6 Hilal AL Quds

21:00 Bromsgrove Sporting FC 1-1 Basford Utd

21:00 Bedford Town 2-2 Ilkeston Town

21:00 Barwell 1-2 Rushden Diamonds

21:00 Tamworth 3-0 Kings Langley 1

21:00 Alvechurch 3-3 Leiston FC

21:00 Stratford Town 1-1 Nuneaton Borough 1

21:00 Stourbridge 3-0 Hitchin Town

21:00 St Ives Town 1-2 Redditch United

21:00 Rushall Olympic 2-3 Royston Town 1

21:00 1 Needham Market 2-0 Mickleover Sports 1

21:00 Coalville 3-2 Hednesford Town

01:00 Serrano BA 0-1 CEAC/Araruama

01:00 Angra Dos Reis RJ 1-6 Sao Goncalo

01:00 1 Duque de Caxias RJ 2-1 Paduano RJ 1

01:00 Serra Macaense 2-1 CGI April 7

01:00 Perolas Negras 1-0 Nova Cidade RJ

01:00 Huracan (w) 2-1 Social Atletico Television (w) 1

18:05 Hradec Kralove (w) 2-1 Sparta Praha II (W)

22:55 Hoffenheim (w) 1-2 VfL Wolfsburg (w)

21:00 Workington 2-1 Skelmersdale United

08:00 Dimas Escazu (w) 1-2 Alajuelense (w)

21:00 Afturelding (w) 1-3 Valur (w)

01:30 Sportivo Italiano 2-0 Central Cordoba De Rosario

01:30 Real Pilar 3-1 Excursionistas 1

00:45 Hapoel Hod Hasharon U19 2-1 Maccabi Yavne Shimon U19 3

22:30 Hapoel Beer Sheva U19 1-2 Bnei Sakhnin U19

22:00 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1-2 Maccabi Yaffo Kabilio U19

20:30 Hapoel Kfar Saba U19 6-0 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 1

20:00 Ashdod MS U19 3-0 Hapoel Tel Aviv U19

19:55 1 Maccabi Petach Tikva U19 2-3 Maccabi Tel Aviv U19

19:50 1 Maccabi Haifa U19 1-0 Hapoel Ramat Gan U19

16:20 Hapoel Akko U19 1-0 Beitar Nes Tubruk U19

15:30 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 3-3 Ashdod Rafi Elbaz U19

15:00 Hapoel Herzliya U19 0-5 Hapoel Nof HaGalil U19

14:30 1 Gadna Tel Aviv U19 0-0 Sectzya Nes Ziona U19

14:30 Beitar Shimshon Tel Aviv U19 3-1 Beitar Tel Aviv Bat Yam U19

02:00 Junior U19 2-1 Valledupar FC U19

02:00 San Martin Tucuman 2-0 Almirante Brown

01:40 Chacarita juniors 1-1 Deportivo Riestra

01:30 Estudiantes de Caseros 2-0 San Telmo

01:30 Agropecuario de Carlos Casares 0-0 Flandria

20:35 1 Carrarese U19 1-0 Vis Pesaro U19 1

20:00 SS Turris Calcio U19 0-0 Palermo U19

20:00 1 SudTirol U19 0-0 Lecco U19

20:00 Bari U19 2-2 Fermana U19

20:00 Renate U19 2-1 Modena U19 2

20:00 Virtus Francavilla U19 1-4 Potenza Calcio U19

20:00 Monterosi Tuscia U19 8-1 AZ Picerno ASD U19 1

19:05 Avellino U19 2-0 Latina U19

16:00 Triestina U19 2-1 Pro Patria U19 1

21:15 Club Brugge (w) 3-0 Svelta Melsele (w)

21:00 White Star (w) 1-3 Zulte Waregem VV (w)

20:00 Anderlecht (w) 8-0 RAEC Mons (w)

20:00 Westerlo (W) 1-4 Standard Liege (w)

22:00 KuPS Akatemia (W) 0-0 VJS Vantaa (w)

22:00 PK Keski Uusimaa (w) 2-1 Ilves II (w)

20:00 Jyvaskylan Pallokerho (w) 0-2 TPS Turku (w)

22:59 ASK Kohfidisch 3-4 SC Pinkafeld

22:00 SV St Margarethen 1-0 UFC Markt Allhau 1

21:30 SK Maria Saal 4-2 SVG Bleiburg

19:30 SV Donau Klagenfurt 3-1 TSV Grafenstein

19:00 ATUS Ferach 1-1 Feldkirchen

19:00 Sportunion Mauer 4-0 FV Austria XIII

19:00 Favoritner AC 2-1 SV Donau

18:05 FC Judenburg 1-0 SC Bruck An Der Mur

19:00 Middelfart G og 3-0 IF Lyseng

19:00 AB Tarnby 1-3 Ishoj IF

19:00 Young Boys FD 2-0 Vanlose

18:45 FA 2000 2-1 Naesby

18:00 Dalum 1-5 VSK Arhus

22:30 Yalong City (w) 3-0 Wexford Youths (w)

20:00 Shelbourne (w) 1-0 Bohemians Dublin (w)

18:00 UD Granadilla Tenerife Sur B (w) 1-1 Cordoba (w)

17:00 Deportivo La Coruna W 3-0 CDEF Logrono (w)

17:00 Barcelona B (w) 4-1 Fundacion Albacete (w)

17:00 RCD Espanyol (w) 0-0 CD Juan Grande (w)

19:30 Parma s (W) 0-4 AC Milan (w)

19:30 Roma CF (w) 2-1 Fiorentina (w)

17:30 1 Sassuolo (w) 1-1 Juventus (w) 1

21:00 Hartley Wintney 4-4 Plymouth Parkway

21:00 Harrow Borough 1-0 North Leigh

21:00 Hanwell Town 2-1 Dorchester Town

21:00 Winchester City 1-1 Hendon

21:00 Truro City 1-0 Gosport Borough

21:00 Tiverton Town 3-2 Metropolitan Police

21:00 Swindon Supermarine 1-1 Beaconsfield SYCOB

21:00 Salisbury FC 2-1 Bracknell Town

21:00 Poole Town 5-0 Yate Town

21:00 1 Hayes Yeading United 0-1 Weston Super Mare

01:30 Mercedes 2-1 Sportivo Barracas 1

01:30 Deportivo Paraguayo 0-1 Juventud Unida

01:30 Central Ballester 1-1 Argentino de Rosario

18:00 Nasaf Qarshi B 2-1 Lokomotiv BFK

18:00 Do stlik Oltiariq 3-1 Qizilqum Zarafshon B

18:00 FC Bunyodkor II Chrichik 1-3 Navbahor Namangan B

19:30 Guingamp (w) 0-1 Dijon w 1

19:30 Bordeaux (w) 0-1 Reims (w)

19:30 ASJ Soyaux (w) 2-0 Rodez Aveyron (w)

21:30 Dobrovice 0-1 Trutnov

21:00 1 Bystrc Kninicky 3-0 SK Krumvir

20:30 Mohelnice 2-1 TJ Sokol Cechovice

15:30 Tj Oldrichov 0-3 Tj Spartak Perstejn

15:30 FC Irp Cesky Tesin 3-0 Hermanice 1

15:15 FC Kurim 0-0 TJ Moravan Lednice

20:00 Asubo Gafford (W) 3-5 Uganda Martyrs (w)

15:00 Rines SS (W) 0-2 UCU Lady Cardinals (w)

14:00 Lady Doves FC (w) 0-1 Makerere University (W)

03:00 Cruzeiro Arapiraca U20 2-0 CRB (Youth)

01:30 Londrina EC (Youth) 1-0 Patriotas U20

01:00 Sport Club Recife Youth 2-1 Nautico PE (Youth) 2

01:00 Chapecoense (Youth) 0-1 Criciuma SC (Youth)

01:00 Parana Clube (Youth) 1-1 Independente Futebol Sao Joseense U20

01:00 Juventus-SP (Youth) 1-2 Brusque U20

01:00 Artsul U20 2-3 Americano RJ U20

01:00 Hercilio Luz U20 2-0 Marcilio Dias SC U20

00:00 Figueirense SC (Youth) 3-2 Camboriu FC U20

21:00 Laanemaa Haapsalu 1-2 Tallinna FC Ararat TTU

20:30 Haverfordwest County 1-1 Flint Town

20:30 Bala Town F.C. 2-0 UWIC Inter Cardiff

20:30 Connahs Quay Nomads FC 1-0 Pontypridd

01:00 1 EC Pelotas(RS) 3-3 Gremio Atletico Farroupilha 2

12:00 Kamatamare Sanuki 0-4 Kataller Toyama

12:00 Miyazaki 2-3 Imabari FC

12:00 SC Sagamihara 0-2 Vanraure Hachinohe FC

11:00 Ban Di Tesi Iwaki 2-1 FC Gifu

17:00 Ehime FC 0-1 Fujieda MYFC

16:30 Gainare Tottori 6-0 Kagoshima United

04:00 Joinville SC 2-0 CA Carlos Renaux

04:00 Sport Sinop 0-1 Nova Mutum EC

04:00 OperArio MT 1-2 Mixto EC

04:00 Luverdense 1-0 Cuiaba MT

02:00 Goiania 0-1 Inhumas

01:30 Jaragua EC 2-1 Aparecida GO

01:30 Uberaba MG 0-2 EC Villa Real

01:30 Cerrado EC 0-0 AA Anapolina

01:30 Uniao Paraense FC 0-2 Villariga pa

01:30 Comercial-PI 2-0 Ferroviario PI

01:00 Picuiense 1-2 Serrano PB

01:00 1 Atletico Itapemirim ES 3-1 Pinheiros

01:00 SC Brasil Capixaba 2-3 AA Sao Mateus

01:00 Pacatuba 0-0 Campo Grande CE

20:00 Capital CF (W) 3-2 Legiao FC (W)

22:59 Al Ahli Amman (W) 1-0 Al Orthodoxi (w) 1

20:00 College Corinthians 1-0 University College Cork

01:00 Portuguesa Desportos 2-2 Marilia Ac

21:00 Forfar Athletic 1-4 Stirling Albion

20:25 Gulf Heroes FC 0-3 Al Oruba (UAE)

20:25 Al-Hamriyah 4-1 Masfut 1

20:20 Baynounah SC 2-4 Al-Rams

20:20 Ahli Al-Fujirah 1-1 City Club

22:59 Real Oviedo B women (W) 0-1 Deportivo La Coruna B (W)

21:10 Sevilla B (W) 2-1 ADFB La Rambla (w)

19:00 Dollingstown 6-0 PSNI

19:00 1 Queen's University 3-4 Portstewart

08:00 1 Panama City FC 0-1 Sporting San Miguelito Reserves

07:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves 1-2 CD Universitario Reserves

07:00 Plaza Amador Reserves 2-0 CD Centenario

05:00 Mario Mendez FC 0-1 San Francisco Reserves

04:00 Potros Del Este Reserves 0-2 UMECIT

09:00 Perez Zeledon 1-3 Herediano

09:00 AD San Carlos 0-0 Alajuelense 1

06:00 Guadalupe FC 0-1 AD Grecia

03:00 SC Paysandu Para 1-1 Vitoria BA

03:00 Figueirense 0-0 ABC RN

15:15 Broadmeadow Magic (W) 1-3 Newcastle Olympic FC (W)

22:59 De Treffers 2-3 Koninklijke HFC

20:30 TEC 0-2 HHC Hardenberg

20:00 OFC Oostzaan 2-4 Kozakken Boys

20:00 AFC 2-1 Jong Sparta Rotterdam (Youth)

20:00 Quick Boys 3-1 FC Lisse

20:00 IJsselmeervogels 0-0 Katwijk

19:30 Scheveningen 1-1 Spakenburg

19:30 Noordwijk 3-2 Volendam (Youth)

19:30 Excelsior Maassluis 3-1 Rijnsburgse Boys

10:00 New Caledonia U19 1-1 Tahiti U19

20:00 Ferrol Carril Oeste (w) 2-1 El Porvenir (w)

19:30 ACV Assen 1-0 FC Rijnvogels

21:30 1 Hungerford Town 0-1 Ebbsfleet United

21:00 Weymouth 0-2 Dover Athletic

21:00 Cheshunt 3-4 Tonbridge Angels

21:00 Welling United 2-2 Havant Waterlooville 1

21:00 Braintree Town 1-1 Slough Town

21:00 Taunton Town 0-0 Chelmsford City

21:00 Oxford City 3-3 Bath City 1

21:00 Hemel Hempstead Town 1-1 Worthing

21:00 1 Farnborough Town 1-2 St Albans City

21:00 Dartford 2-1 Hampton Richmond Borough

21:00 Concord Rangers 2-4 Eastbourne Borough

21:00 Chippenham Town 2-1 Dulwich Hamlet

11:30 1 Queanbeyan City 1-1 Brindabella Blues FC

20:00 FC Karpaty Lviv 0-2 FK Epitsentr Dunayivtsi

18:00 Hirnyk-Sport 2-0 Obolon Kiev

16:00 Prykarpattya Ivano Frankivsk 0-1 Dinaz Vyshgorod 1

09:00 LA Force 0-0 California Utd Strikers

08:00 Albion San Diego 3-1 AC Syracuse Pulse 1

06:30 Chattanooga 1-0 Flower City Union 1

19:00 CD Monte Carlo 2-0 Benfica de Macau 1

11:00 Broadmeadow Magic 1-2 Lambton Jarvis

22:00 Benfica (w) 5-0 Valadares Gaia FC (w)

12:00 Belconnen United U23 1-3 Canberra Croatia FC U23

20:00 Mallbackens IF (w) 0-0 Alingsas (w)

20:00 Jitex DFF (w) 2-2 IK Uppsala (w)

20:00 Gamla Upsala SK (w) 2-4 Bergdalens IK (w)

20:00 Barracas Central Reserves 3-2 Velez Sarsfield Reserves 1

20:00 Central Cordoba SdE Reserves 3-0 CA Aldosivi Reserves

20:00 Talleres Cordoba Reserve 5-0 River Plate R 1

07:00 1 Mar de Fondo 2-2 Durazno Capital

02:00 1 Potencia 1-0 Deportivo Colonia 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657