Kết quả trận Red Bull Salzburg vs Sturm Graz, 22h00 ngày 24/10

Red Bull Salzburg
Red Bull Salzburg
4
Sturm Graz
Sturm Graz
1
Kết quả bóng đá Áo

Red Bull Salzburg vs Sturm Graz


22:00 ngày 24/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ Red Bull Salzburg vs Sturm Graz


TLCA
0.40 : 0:0 : 2.08
TL bàn thắng:
2.85 : 5 1/2 : 0.26
TL Thắng - Hòa - Bại
1.09 : 6.90 : 57.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Red Bull Salzburg vs Sturm Graz

 5'    Rasmus Nissen Kristensen (Assist:Noah Okafor) goal 1-0  
 22'    Karim Adeyemi (Assist:Noah Okafor) goal 2-0  
 28'    Karim Adeyemi yellow_card  
 50'    2-1   goalJakob Jantscher
 57'    Andreas Ulmer yellow_card  
 74'    Jorg Siebenhandl(OW) goal 3-1  
 81'    Karim Adeyemi goal 4-1  
 89'      yellow_cardJusuf Gazibegovic

Đội hình thi đấu Red Bull Salzburg vs Sturm Graz

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Red Bull Salzburg vs Sturm Graz

Red Bull Salzburg   Sturm Graz
11
 
Phạt góc
 
4
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
2
 
Thẻ vàng
 
1
12
 
Tổng cú sút
 
8
6
 
Sút trúng cầu môn
 
4
6
 
Sút ra ngoài
 
4
3
 
Cản sút
 
6
59%
 
Kiểm soát bóng
 
41%
56%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
44%
429
 
Số đường chuyền
 
299
10
 
Phạm lỗi
 
8
23
 
Đánh đầu thành công
 
19
3
 
Cứu thua
 
3
25
 
Rê bóng thành công
 
19
20
 
Đánh chặn
 
7
15
 
Thử thách
 
16
140
 
Pha tấn công
 
86
69
 
Tấn công nguy hiểm
 
41

23:30 Chelsea 1-1 Manchester United

21:00 Leicester City 4-2 Watford

21:00 Manchester City 2-1 West Ham United

21:00 Brentford 1-0 Everton

02:45 Marseille 1-0 Troyes

22:59 Montpellier 0-1 Lyon

21:00 Reims 1-0 Clermont

21:00 Monaco 1-1 Strasbourg

21:00 Bordeaux 1-2 Stade Brestois

21:00 Lorient 0-2 Rennes

19:00 1 Saint Etienne 1-3 PSG

03:00 Real Madrid 2-1 Sevilla

00:30 Cadiz 1-4 Atletico Madrid

22:15 RCD Espanyol 1-0 Sociedad

20:00 Betis 3-1 Levante

02:45 Napoli 4-0 Lazio

00:00 AS Roma 1-0 Torino

21:00 1 AC Milan 1-3 Sassuolo

21:00 Spezia 0-1 Bologna

18:30 Udinese 0-0 Genoa

23:30 RB Leipzig 1-3 Bayer Leverkusen

21:30 Eintracht Frankfurt 2-1 Union Berlin

14:30 FC Seoul 0-0 Gangwon FC

14:30 Incheon United 0-0 Pohang Steelers

12:40 Suwon Samsung Bluewings 0-0 Ulsan Hyundai FC

12:00 Daegu FC 0-2 Jeonbuk Hyundai Motors

05:30 Philadelphia Union 1-1 Nashville

03:20 FC Kansas City 1-2 Real Salt Lake

14:15 Western Sydney 2-2 Newcastle Jets

12:05 Melbourne Victory 3-0 Brisbane Roar

19:00 Chiangrai United 0-1 Buriram United

18:30 Suphanburi FC 2-0 Bangkok United FC

18:00 Prachuap Khiri Khan 0-0 BG Pathum United

18:00 Chonburi Shark FC 3-0 Ratchaburi FC

06:00 CA 9 de Julio Rafaela 5-1 Union y Juventud Bandera

05:15 1 Atletico Carcarana 1-1 Union Sociedad Italiana

05:00 CA Juventud Colonia 5-0 Central San Jose 1

03:30 1 Club Atletico Miramar 0-4 Colon de San Justo

03:00 AD Centenario Neuquen 1-1 Atletico Maronese

03:00 Huracan de San Luis 1-0 Club General San Martin Merlo

03:00 1 Academia Mascherano 0-2 Rivadavia Lincoln

03:00 Hipolito Yrigoye 2-1 CA Penaflor

02:30 1 Kimberley Mar del Plata 1-1 Argentinos Del Sud

02:30 Club Infantil Oriental 2-1 Arijon 1

20:00 Panahaiki-2005 1-1 Nafpaktiakos

20:00 Agios Matthaios 1-3 Almopos Arideas 1

20:00 Elassona FC 1-1 Ypato

19:30 Sheffield United 2-0 Bristol City

03:30 FC Porto 2-1 Vitoria Guimaraes 1

01:00 Sporting CP 2-0 CD Tondela

22:30 Maritimo 2-0 Pacos de Ferreira

02:00 Vitesse Arnhem 0-0 AZ Alkmaar

22:45 SC Heerenveen 1-1 PSV Eindhoven

20:30 FC Utrecht 1-0 Heracles Almelo

20:30 FC Twente Enschede 0-0 Feyenoord

18:15 Sparta Rotterdam 0-1 AFC Ajax

03:30 Union Magdalena 1-0 Fortaleza F.C

01:30 Leones 3-2 Real Cartagena

23:30 Halmstads 0-0 Hammarby

23:30 Kalmar 0-1 Malmo FF

21:00 IFK Goteborg 4-0 Ostersunds FK

21:00 Degerfors IF 4-1 IFK Norrkoping FK

21:00 Djurgardens 2-3 Varbergs BoIS FC

22:00 Celtic FC 2-1 Aberdeen

19:00 Livingston 1-3 Glasgow Rangers

22:30 1 Lausanne Sports 0-3 Servette

22:30 Luzern 1-3 Basel

20:15 FC Zurich 1-0 Young Boys

22:59 Yeni Malatyaspor 0-0 Galatasaray

20:00 Sivasspor 4-0 Hatayspor 1

20:00 Karagumruk 0-2 Trabzonspor

17:30 Gazisehir Gaziantep 3-2 Konyaspor

21:00 HNK Sibenik 1-2 Dinamo Zagreb

03:00 Royal Antwerp 3-0 Oostende

00:30 KAA Gent 3-1 Standard Liege

22:00 Zulte-Waregem 2-0 Beerschot Wilrijk

19:30 Racing Genk 2-3 Club Brugge 1

00:00 CSKA Moscow 0-2 Zenit St. Petersburg

20:30 Rubin Kazan 2-3 Dynamo Moscow

18:00 FK Nizhny Novgorod 0-0 Krylya Sovetov

22:59 1 Spartak Trnava 0-3 MFK Ruzomberok

02:15 NK Mura 05 3-1 Maribor

19:00 ASK Bravo Publikum 1-2 FC Koper

04:00 1 Union La Calera 1-2 Deportes La Serena

04:00 Univ Catolica 2-0 Huachipato 1

04:00 Curico Unido 1-1 Palestino

04:00 Colo Colo 0-1 Union Espanola

22:00 Santiago Wanderers 2-2 Audax Italiano

01:30 CS Universitatea Craiova 2-3 FC Steaua Bucuresti

22:30 1 FC Botosani 1-1 FC Voluntari

05:00 Internacional RS 1-1 Santos

02:00 Corinthians Paulista (SP) 1-0 Atletico Paranaense

02:00 Atletico Mineiro 2-1 Fluminense RJ

00:00 Aalborg 1-3 FC Copenhagen

22:00 Brondby IF 1-0 Randers FC

20:00 Odense BK 2-0 Nordsjaelland

20:00 1 Viborg 1-1 Sonderjyske

05:15 Argentinos juniors 3-0 Gimnasia La Plata

05:15 Defensa Y Justicia 1-1 Colon de Santa Fe

03:00 1 Rosario Central 2-2 River Plate

17:00 Slavia Mozyr 0-0 Dinamo Minsk

17:00 Shakhter Soligorsk 0-1 FC Gomel

17:00 1 FC Rukh Brest 3-2 Dinamo Brest

17:00 Sputnik Rechitsa 0-3 Slutsksakhar Slutsk

17:00 Smorgon FC 1-0 FC Minsk

17:00 BATE Borisov 4-0 FK Vitebsk

17:00 1 FK Isloch Minsk 0-4 Energetik-BGU Minsk

17:00 Neman Grodno 3-1 FC Torpedo Zhodino

04:15 Jorge Wilstermann 1-0 Bolivar

02:00 Royal Pari FC 5-0 Real Potosi

23:30 Legia Warszawa 1-0 Jagiellonia Bialystok

21:00 Lech Poznan 2-0 Warta Poznan

18:30 Wisla Plock 2-1 Cracovia Krakow

01:00 Brann 0-1 Molde

22:59 Kristiansund BK 2-3 Viking 1

22:59 Rosenborg 0-0 Bodo Glimt

22:59 Haugesund 1-2 Sandefjord

22:59 Mjondalen IF 1-3 Sarpsborg 08

22:59 Tromso IL 0-0 Stabaek

20:00 Lokomotiv Tbilisi 1-1 Torpedo Kutaisi

20:00 Dila Gori 1-3 FC Telavi

16:30 Samtredia 0-0 Dinamo Tbilisi

00:00 Mezokovesd Zsory 0-3 Ferencvarosi TC

21:45 Videoton Puskas Akademia 1-1 ZalaegerzsegTE

19:30 Debrecin VSC 1-1 Paksi SE Honlapja

00:30 Panathinaikos 2-0 Panaitolikos Agrinio

00:30 PAOK Saloniki 0-1 Aris Thessaloniki

20:00 Olympiakos Piraeus 2-1 Volos NFC

20:00 OFI Crete 2-1 Ionikos

02:30 Como 1-1 Parma

00:15 Tenerife 2-0 Real Sociedad B

22:00 1 SD Amorebieta 1-1 Zaragoza

22:00 Ibiza Eivissa 0-1 Ponferradina

20:00 Leganes 4-1 Las Palmas

02:30 Academica Coimbra 3-0 SC Covilha

22:30 Leixoes 1-2 Clube Desportivo Trofense

21:00 Rio Ave 1-0 Nacional da Madeira

18:00 Feirense 3-2 Porto B

19:30 Hamburger SV 3-0 Ingolstadt

19:30 Nurnberg 2-3 St. Pauli

19:30 SC Paderborn 07 1-1 Hansa Rostock

12:00 Renofa Yamaguchi 0-1 Ventforet Kofu

12:00 Zweigen Kanazawa FC 2-1 Montedio Yamagata

12:00 JEF United Ichihara Chiba 0-0 Kyoto Sanga

12:00 Thespa Kusatsu 0-0 Jubilo Iwata

12:00 Machida Zelvia 0-0 Omiya Ardija

12:00 V-Varen Nagasaki 0-1 Fagiano Okayama

12:00 Giravanz Kitakyushu 1-2 Tochigi SC

12:00 Mito Hollyhock 2-1 Ehime FC

03:00 1 Sporting Cristal 0-0 Alianza Lima 1

20:15 Lokomotiv Sofia 2-2 CSKA 1948 Sofia

00:00 Widzew lodz 3-2 Zaglebie Sosnowiec

21:00 Sandecja Nowy Sacz 1-1 Gornik Polkowice

18:40 1 GKS Tychy 0-1 Resovia Rzeszow

05:00 Guairena 1-1 Guarani CA

05:00 Cerro Porteno 1-0 12 de Octubre

20:00 Viktoria koln 2-0 Hallescher FC 1

19:00 VfL Osnabruck 0-1 SC Freiburg (Youth)

06:00 America de Cali 2-1 Millonarios

06:50 Monagas SC 4-1 Estudiantes Merida FC

04:30 Deportivo La Guaira 0-0 Deportivo Lara

02:00 Deportivo Tachira 1-0 Caracas FC

22:30 FK Vozdovac Beograd 0-3 Partizan Belgrade

20:25 Crvena Zvezda 3-0 FK Spartak Zlatibor Voda

19:00 Radnicki Nis 3-0 Radnik Surdulica

19:00 Kolubara 2-1 Backa Topola

22:59 Altinordu 2-1 Ankaragucu

17:30 Keciorengucu 3-2 Umraniyespor

17:00 FC Timisoara 2-1 CSA Steaua Bucuresti

22:00 Wisla Pulawy 1-2 Lech II Poznan 1

19:00 Slask Wroclaw II 1-2 Pogon Siedlce 1

22:00 AE Kifisias 0-0 Diagoras

19:45 SKODA Xanthi 2-0 Almopos Arideas 1

19:45 1 Apollon Kalamarias 0-3 PAOK Saloniki B

19:45 1 Pierikos 0-3 Niki Volou

19:45 Anagenisi Karditsa 4-0 Olympiakos Volou

19:45 Veria FC 1-0 Trikala

19:45 Rhodos FC 4-0 Zakynthos

19:45 AO Episkopis Rethymno 1-1 Kissamikos

19:45 Irodotos 0-2 Kallithea

19:45 Iraklis 1-1 AEL Larisa 1

19:45 Levadiakos 3-1 Ierapetra

19:45 Thesprotos 7-0 AO Kavala

21:00 Habitpharm Javor 3-2 FK Zarkovo 1

19:00 FK Zeleznicar Pancevo 1-0 Zlatibor Cajetina

19:30 Krka 1-1 NK Bilje

00:30 Kolos Kovalyovka 1-0 Veres

22:00 Rukh Vynnyky 2-0 Metalist 1925 Kharkiv

19:00 FC Inhulets Petrove 0-1 FC Shakhtar Donetsk

20:00 Capps linked 0-0 Harare City

20:00 Highlanders 0-0 Ngezi Platinum

20:00 Triangle FC 1-0 Dynamos FC

22:00 Adama City 1-1 Addis Ababa Ketema

19:00 Dire Dawa 0-1 Welkite Ketema

17:30 FC Dobrudzha 0-3 Etar

22:59 Dodoma Jiji FC 0-0 Coastal Union

20:45 Persib Bandung 0-1 Arema Malang

18:15 Persik Kediri 0-0 Persebaya Surabaya

18:00 Barito Putera 0-3 Madura United

15:15 Persita Tangerang 1-0 PSS Sleman

22:59 Pecsi MFC 1-2 Dorogi FC

22:59 Diosgyor VTK 2-0 FC Ajka

22:59 Csakvari TK 4-3 SOROKSAR

22:59 1 Bekescsaba 1-1 Dafuji cloth MTE

22:59 Vasas 1-1 Budaorsi SC

22:59 Bodajk FC Siofok 1-0 Szentlorinc SE

19:00 Nyiregyhaza 1-0 III.Keruleti TUE

19:00 Gyori ETO 0-2 Szegedi AK

19:00 Szolnoki MAV FC 0-0 Duna-Tisza

06:30 Liniers Bahia Blanca 1-0 Huracan de Ingeniero White

06:15 1 Juventud de Pergamino 1-1 Sportivo Barracas Colon 1

06:15 Club Sportivo 9 de Julio 2-1 Juventud Unida Rio Cuarto

06:00 Puerto San Martin Futbol 1-0 CAYB Campana

04:00 Atletico Parana 2-0 San Martin Diamante

04:00 CA Juventud Alianza 1-1 CA Colon Junior

03:30 General Paz Junlors 1-2 Deportivo Colon CC

03:00 1 Gaiman FC 1-6 Racing Trelew

03:00 Unidos de Olmos 2-1 Estrella de Berisso

03:00 1 Andes Talleres 1-2 FADEP Mendoza 1

03:00 AH Zapla 2-1 Ciudad de Nieva 1

03:00 Alumni Los Hornos 2-1 Defensores de Glew 1

03:00 2 Juventud Pueyrredon 1-2 CA Alianza Futbolistica VM 1

03:00 Escuela Presidente Roca 2-1 DYC Union Oncativo

03:00 JJ Moreno 2-1 Germinal de Rawson 1

03:00 Santo Pipo SC 1-2 Guarani A. Franco 1

03:00 Social Atletico Television 3-4 Deportivo Estudiantes

03:00 1 CSD Fontana 1-0 Club Sportivo Cultural

03:00 Las Campanas 1-5 Sportivo Baradero

20:00 Espoir FC 1-0 Etincelles

20:00 Marines FC 1-0 Rutsiro FC

19:10 Nyagatare FC 0-2 Alpha FC

19:00 1 Rugende FC 0-2 Vision FC 1

19:00 La Jeunesse FC 0-1 Muhanga

19:00 1 Gitikinyoni FC 2-2 Gasabo United 1

17:00 Osmaniyespor 1-1 Erbaaspor S

17:00 Ofspor 1-2 Gumushanespor

17:00 Nevsehirspor Genclik 2-1 Utkoi 1

17:00 Kelkit Belediye Hurriyet 0-0 Baskent Gozgozler

17:00 Turk Metal Kirikkale 1-0 Cankaya FK

17:00 1 Karaman Belediyespor 0-1 Artvin Hopaspor 1

17:00 Kahta 02 Spor 0-1 Yldrm Belediyesispor

17:00 Sancaktepe Belediye Spor 1-3 Fatsa Belediyespor

17:00 Bayrampasa 0-1 Darica Genclerbirligi

17:00 Yeni Orduspor 3-0 Yesilyurt Belediyespor

17:00 Karsiyaka 4-2 EdirnesporGenclik

17:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1-0 Kusadasispor

17:00 Kardemir Karabukspor 0-4 Orduspor 1

17:00 Kizilcabolukspor 3-0 Hacettepe SK

17:00 Fethiyespor 1-0 Agri 1970 Spor

17:00 1 Dai Lin Jissbon 0-3 Modafen Spor

17:00 76 Igdir Belediye spor 2-1 Halide Edip Adivarspor

17:00 Elazig Belediyespor 0-1 Sile Yildizspor

16:30 Hendek Spor 1-2 Batman Petrolspor

16:00 Erzin Belediyespor 3-1 Duzcespor

19:00 Dukla Banska Bystrica 4-1 FC Rohoznik

21:00 Extension Gunners 3-2 Morupule Wanderers FC

20:30 Mogoditshane Fighters 0-4 Security Systems FC

22:00 Cova Piedade 0-1 SCU Torreense

22:00 Amora FC 1-1 Real Sport Clube Queluz

22:00 Fafe 2-2 Montalegre 1

18:00 Oliveira Hospital 1-1 Sporting CP B

21:00 Liverpool U23 3-0 Leicester City U23

21:00 Southampton U23 3-1 West Bromwich U23

18:00 Jawalakhel Youth Club 0-1 Nepal Police Club

20:00 Flambeau de LEst 0-4 Aigle Noir

20:00 Athletico Olympic 1-0 Vitalo

20:00 Bumamuru 0-0 BS Dynamic

23:00 Rabo Peixe 2-2 Ideal 1

22:00 Esp. Lagos 2-1 Montemor 1

22:00 Leca 6-0 Ferreira de Aves

22:00 Louletano 2-2 Pinhalnovense

22:00 Forjaes 0-3 Maritimo B

22:00 Barreirense 2-2 Mokala Pancheners

22:00 Clube Condeixa 2-3 GD Vitoria Sernache

22:00 Sintrense 2-1 CF Os Belenenses

22:00 Merelinense 1-0 Camacha

22:00 Limianos 1-2 Vilaverdense

22:00 1 Sp. Espinho 2-0 Uniao de Coimbra 2

22:00 Pero pinheiro 1-0 O.Elvas

22:00 Benfica C.Branco 0-1 GD Fontinhas

22:00 Amarante 2-3 USC Paredes

22:00 Vila Real 0-3 Vila Mea

22:00 Berco SC 1-2 Mirandela

22:00 AD Castro Daire 2-1 Valadares Gaia FC

22:00 Maria da Fonte 2-0 Vianense

22:00 1 Santa Marta de Penaguiao 0-2 Tirsense

20:00 Gondomar 3-0 Salgueiros

19:00 Praiense 1-1 Aidan Heinus

03:30 Cobaneras FC (w) 3-0 Gardenias de Coatepeque (w)

00:30 UNIFUT-Rosal (w) 5-1 Suchitepequez (w)

21:30 Chabab Ben Guerir 0-1 Maghrib Association Tetouan

21:30 JSM Jeunesse Sportive El Massi 1-0 Chabab Atlas Khenifra

21:30 Olympique Dcheira 1-1 ASS Association Sportive de Sa

05:00 Racing Club Aruba 4-1 SV Estrella

19:45 KS Perparimi Kukesi 2-0 Egnatia

19:45 1 Tirana De Namo 1-0 Kastrioti Kruje

17:00 Cesena U20 4-3 Cosenza Calcio Youth

00:00 Balzan FC 1-2 Hibernians FC

22:00 Hamrun Spartans 3-0 Santa Lucia

20:00 Gzira United 3-2 Gudja United

22:59 Bohemians 0-0 St. Patricks Athletic

00:00 Santos Laguna U20 0-1 Atlas U20

19:30 Koprivnica 0-2 Medjimurje

19:00 1 NK Gornja Vrba 5-1 NK Nask Nasice 1

03:00 UAI Urquiza 1-2 Canuelas FC

23:30 ASC Port Autonome 1-1 Renaissance Dakar

23:30 Demba Diop 0-2 Jamono Fatick

23:30 NGB ASC Niarry Tally 2-0 Dakar Universite Club

04:00 D. Concepcion 1-1 Deportes Valdivia 1

04:00 Colchagua CD 2-2 Deportes Recoleta

04:00 1 Iberia Los Angeles 2-1 AC Colina

01:00 SC Ramla 1-4 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi

22:00 Kingstonian 4-1 Farnborough Town

22:00 Entente 2 1-0 Gbohloesu 1

22:00 1 AS Togo-Port 0-1 Dynamic Togolais 1

22:00 Karela United FC 0-0 Asante Kotoko FC 1

22:00 Real Tamale United 2-0 Ashanti Gold

22:00 King Faisal 0-0 Medeama SC

22:00 Bechem United 3-1 Ghana Dream FC

22:00 Techiman Eleven Wonders 3-1 Elmina Sharks

22:00 Bibiani Gold Stars 2-0 Accra Lions

01:00 CD Achuapa 0-1 Xelaju MC 1

22:59 1 Nueva Concepcion 0-2 CSD Solola

22:59 1 Coban Imperial 0-1 CSD Municipal

04:00 Tipitapa 3-0 FC Cofradia

04:00 CD Junior Managua 2-1 Matagalpa FC

21:00 AC Horsens 2-1 Hobro

20:00 1 Esbjerg 3-0 Nykobing FC

00:40 AEL Limassol 0-2 AEK Larnaca

20:00 1 OC Khouribga (W) 3-3 AUSF Assa Zag (W)

20:00 Ittihad Tanger (w) 0-1 Raja Ait Iazza (W)

00:45 US Forces Armees 1-0 ASFA-Yennenga

22:30 Vitesse Delft 0-0 ASF Bobo Dioulasso

22:30 AS Douanes Ouagadougou 0-0 RC Bobo Dioulasso

19:40 Bahla 1-1 Nizwa Club

19:40 Sohar Club 2-2 Al-Nahda Muscat

19:40 Al-Suwaiq 2-3 Saham

00:00 1 Marineros de Puntarenas 0-0 CD Barrio Mexico

04:00 India (w) 0-3 Chile nữ

22:00 Victoria Rosport 3-1 Racing Union Luxemburg

22:00 UNA Strassen 0-0 Jeunesse Esch

22:00 Rodange 91 2-0 FC Wiltz 71

22:00 Swift Hesperange 1-0 F91 Dudelange

22:00 Fola Esch 2-0 Hostert

22:00 Etzella Ettelbruck 2-1 US Mondorf-les-Bains

22:00 Red Boys Differdange 4-0 CS Petange

17:00 Lech Poznan (Youth) 7-0 Zha Buse U19

17:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) 5-0 Stal Rzeszow Youth

22:59 UCAM Murcia 2-0 Algeciras 1

22:59 Sevilla Atletico 2-1 UE Llagostera

22:59 Deportivo La Coruna 1-1 Athletic Bilbao B

22:59 CF Talavera de la Reina 0-0 CF Rayo Majadahonda

22:00 Gimnastic Tarragona 1-2 Baleares

18:00 Calahorra 2-0 Cultural Leonesa

18:00 CF Internacional De Madrid 1-1 CD Tudelano

18:00 CD Linares Deportivo 1-0 Real Madrid Castilla

18:00 Celta vigo b 1-1 Extremadura

20:00 Fortaleza (Youth) 1-1 Fluminense PI (Youth)

17:00 NK Rudes U19 2-2 Hajduk Split U19

16:00 NK Dugopolje U19 2-1 ZNK Osijek U19 2

20:00 Kaiserslautern U17 1-3 Stuttgarter Kickers U17

19:00 SV Lippstadt U17 1-9 Bochum U17

19:00 Karlsruher SC U17 0-1 SpVgg Unterhaching U17

17:00 Fortuna Dusseldorf U17 4-2 Fortuna Koln U17

17:00 Hamburger SV U17 3-1 Hallescher FC U17

17:00 SV Wehen Wiesbaden U17 1-4 FSV Mainz 05 U17

17:00 SV Darmstadt U17 1-0 Augsburg U17

20:00 Doxa Neou Sidiroxoriou 0-2 Agrotikos Asteras

20:00 Thyella Rafinas 1-0 AE Pyliou

00:00 Azkoyen 4-0 CD Corellano

00:00 UE Vilassar de Mar 2-2 Sant Andreu

23:30 CD Torreperogil 0-0 Motril

23:30 Caudal 2-2 EI San Martin

23:30 1 Torredonjimeno 1-1 UD Torre del Mar

22:59 Arroyo Club Polideportivo 2-0 Extremadura B 1

22:59 CD El Palo 1-1 UD San Pedro

22:59 Jerez Industrial CF 1-0 CD Badazus II

22:59 CF Vimenor 2-0 SD Noja

22:59 SD Textil Escudo 2-2 Samano

22:59 CD Olimpic Xativa 0-0 Torrent C.F

22:59 Alhaurin de la Torre 0-3 Atletico Porcuna CF

22:59 CD Colindres 1-1 Selaya FC

22:59 UD Somozas 2-0 Sofan

22:59 1 EMD Aceuchal 0-4 CD Miajadas 1

22:59 CD Estradense 0-1 Polvorin

22:59 Alfaro 3-1 Calahorra B

22:59 Vianes 3-1 CA River Ebro

22:59 CD Torrijos 3-0 La Roda CF

22:59 CD Pozoblanco 1-0 UD Tomares

22:59 L Entregu CF 0-0 SD Navarro CF

22:59 Orihuela CF 2-0 Acero

22:59 Barakaldo CF 1-2 Uritarra

22:45 1 Casalarreina 0-0 CD Anguiano

22:30 Quintanar Del Rey 1-0 Miguelturreno

22:30 AD Cartaya 0-2 Recreativo Huelva

22:30 CSD Arzua 2-1 Deportivo La Coruna B

22:30 Ciudad Rodrigo 0-2 CyDL Jupiter Leones

22:30 CD Caspe 3-1 CF Illueca

22:30 CF Alondras 2-0 Juvenil Ponteareas

22:30 Archena Sport 1-2 CD Bullense

22:30 CD Arnedo 1-0 Tudelano

22:30 Elche CF Ilicitano 5-0 Silla CF

22:30 Mazarron CF 1-0 UD Los Garres

22:30 CD Don Alvaro 0-0 Moralo CP 1

22:30 Villajoyosa 1-0 Callosa Deportiva CF

22:30 1 Cenicero 1-2 CF Rapid De Murillo 1

22:30 UE Olot 0-1 LHospitalet

22:30 Puente Genil 0-0 AD Ceuta FC B

22:30 CD Galapagar 1-3 Rayo Vallecano B

22:15 Caravaca CF 1-1 CD Bala Azul

22:15 Deportiva Minera 1-1 La Union CF

22:15 Tuoer De Cilliers 2-0 Palencia

22:00 Murchante 2-1 CD Beti Onak

22:00 AD San Clemente 1-2 Villarrubia CF

22:00 Epila CF 0-1 Barbastro

22:00 CD Tuilla 0-0 CD Lealtad

22:00 CD Murense 0-5 Llosetense

22:00 Racing Villalbes 3-1 CF Noia

22:00 Cartagena FC 0-0 Lorca Deportiva FC

22:00 1 SD Borja 0-3 CA Monzon

21:45 CD Colunga 1-0 UD Gijon Industrial

21:30 CD Robres 0-2 Santa Anastasia

19:00 UD Las Zocas 1-3 La Quadra

19:00 Tenerife B 2-2 Marino

19:00 Herbania 3-1 Villa Santa Brigida

19:00 2 CD Vera 0-0 Lanzarote 1

19:00 1 CD Buzanada 1-1 Tenisca 1

18:30 Figueres 1-2 EE Guineueta

18:30 Silva SD 3-0 CD Choco

18:00 Girona B 1-0 Grama

18:00 Conil CF 2-0 CA Antoniano

18:00 UD Marbella 0-1 Huetor Tajar

18:00 Huracan de Balazote 0-1 CD Illescas

18:00 CD Huetor Vega 1-2 Malaga B

18:00 CD Azuaga 2-0 SP Villafranca

18:00 Almeria B 2-2 Real Jaen CF

18:00 CD Varea 2-2 Yague CF

18:00 CD Azuqueca 0-3 CD Guadalajara

18:00 1 UD Los Barrios 0-3 CD Utrera

18:00 CD Calamonte 2-1 AD Llerenense

18:00 EG El Palmar 1-1 FC Cartagena B

18:00 CE Campos 0-1 Portmany

18:00 Castellon B 2-2 Hercules II

18:00 Murcia B 0-0 Racing Murcia

18:00 CF Trujillo 2-0 CD Diocesano

18:00 UCAM Murcia CF B 0-1 Ciudad de Murcia

18:00 CD Binefar 1-0 Bell Bridget

18:00 CD Llanes 6-3 CD Mosconia

18:00 Valencia CF Mestalla 2-0 Athletic Torrellano

18:00 San Rafael 0-2 UD Poblense

18:00 CE Mercadal 1-1 Santanyi

18:00 Pobla De Mafumet CF 1-2 CP San Cristobal

18:00 Las Rozas 1-0 CD Colonia Moscardo

18:00 CE Manresa 2-0 FC Asco

18:00 Ursaria 1-1 ED Moratalaz

18:00 1 Sporting de Gijon B 1-1 Real Titanico Laviana

18:00 CD Cabecense 0-5 Xerez Deportivo

18:00 UE Castelldefels 0-2 CF Peralada

18:00 CDF Tres Cantos 3-0 CD Paracuellos Antamira

18:00 UP Langreo B 1-2 Luarca CF

18:00 CP Villarrobledo 0-1 Manchego Ciudad

18:00 Sevilla C 1-2 Lucena CF

18:00 CD Covadonga 2-0 Real Oviedo B

17:45 UP Plasencia 1-0 Olivenza FC

17:45 AD Siete Villas 1-1 CD Naval

17:45 CD Praviano 4-0 SD Lenense

17:45 CD Guarnizo 2-2 Atletico Albericia

17:30 Getafe B 3-0 CF Pozuelo Alarcon

17:30 Alcorcon B 2-0 RCD Carabanchel

17:30 CD Berceo 2-0 Haro Deportivo

17:30 Torrejon CF 0-1 Atletico de Madrid B

17:30 Huercal 0-4 Yeclano Deportivo

17:30 CF Trival Valderas 0-2 AD Villaviciosa De Odon

17:30 Giner Torrero 0-0 CD Carinena

17:30 Parla Escuela 1-1 AD Complutense Alcala

17:00 Santutxu FC 1-1 Cultural de Durango

17:00 Real Zaragoza B 3-1 Utebo FC

17:00 Fuenlabrada B 1-1 RSD Alcala Henares

22:59 Stade Malien de Bamako 1-0 Al-Ahli tripoli

22:59 ASEC MIMOSAS 2-0 Interclube Luanda

22:59 LPRC Oilers 0-2 Orlando Pirates

22:59 F.C. Nouadhibou 0-0 Coton Sport

22:30 Gendarmerie 2-0 Daring Club Motema Pembe

22:00 Rivers United 2-1 Al Masry

22:00 Accra Hearts of Oak 2-0 JS Saoura 1

22:00 Maniema Union 0-1 Pyramids FC

21:30 AS Otoho 1-0 Gor Mahia

20:00 TP Mazembe Englebert 1-0 Marumo Gallants FC

20:00 Royal Leopards 1-0 JS kabylie

20:00 APR FC 0-0 Renaissance Sportive de Berkane 1

20:00 Simba Sports Club 3-0 Red Arrows 1

20:00 Zanaco 3-0 Binga

19:00 Tusker 0-0 Sifakesi

19:30 TN Stars 1-4 Silver Strikers

17:00 ACS Viitorul Cluj U19 2-2 Universitaea Cluj U19 1

17:00 Dinamo Bucharest U19 5-2 Steaua Bucuresti U19

17:00 ACS Sepsi U19 3-2 FC Voluntari U19

17:00 LPS Buzau U19 2-0 CSM Politehnica lasi U19 2

17:00 CS Luceafarul Oradea U19 1-1 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu U19

16:00 Concordia Chiajna U19 1-3 AFC Botosani U19

16:00 ACS Kids Tampa Brasov U19 2-1 LPS Bihorul Oradea U19

00:30 Bergnasets AIK 1-1 Storfors AIK

22:00 Taftea IK 0-2 Umea FC Academy

20:00 1 Vastra Frolunda 1-3 Varbergs GIF FK

20:00 Husqvarna 1-0 Onsala BK 1

20:00 Eskilsminne IF 3-2 Torslanda IK

20:00 BK Astrio 2-0 Vinbergs IF

20:00 Gottne IF 3-0 Notvikens IK

20:00 Angelholms FF 6-0 Dalstorps IF

20:00 Savedalens IF 4-1 Hoganas BK

20:00 Ullared 2-0 Assyriska BK

19:00 1 BK Forward 10-0 Vanersborg FK

19:00 Ahlafors IF 2-5 Angered BK

19:00 Syrianska FC 1-2 Nykopings BIS

19:00 Yxhults IK 0-0 Grebbestads IF

19:00 IFK Tidaholm 0-0 Lidkopings FK

19:00 Stenungsunds IF 3-1 Kumla

19:00 IK Oddevold 7-1 Karlstad BK B

19:00 Nordvarmland FF 3-0 IK Gauthiod

19:00 Rynninge IK 2-6 Tyreso FF

19:00 Motala AIF FK 3-0 Syrianska Eskilstuna IF

19:00 Mjolby AI FF 5-1 Varmbols FC

19:00 1 Huddinge IF 3-3 Smedby AIS

19:00 Syrianska Botkyrka IF 2-3 Karlslunds IF HFK

19:00 Trosa Vagnhärad SK 3-4 Assyriska United IK

00:15 Leganes B 1-1 AD Union Adarve

00:00 Toledo 0-1 Ejido

22:59 1 Club Deportivo Tropezon 1-1 CD Ardoi Draw

22:59 CS Puertollano 1-2 Real Murcia

22:59 CF Badalona 0-0 CE Europa

22:59 Terrassa 2-2 RCD Espanyol B

22:59 CF Salmantino 1-0 Union Langreo

22:59 Pontevedra 1-0 Arosa SC

22:59 Marino luanco 1-0 UD Llanera

22:00 CD Arenteiro 1-1 G. Segoviana

19:00 UD Tamaraceite 1-0 Xerez Deportivo FC

19:00 UD San Fernando 0-0 Velez CF 1

19:00 CD Mensajero 1-3 AD Ceuta

18:15 Formentera 2-1 Cerdanyola del Valles

18:00 1 Antequera CF 1-2 Panaderia Pulido

18:00 UD Melilla 1-2 Hercules

18:00 Mar Menor 1-0 UD Alzira

18:00 Mostoles 0-1 CD Artistico Navalcarnero

18:00 1 AE Prat 1-0 Andratks

18:00 SCR Pena Deportiva 2-1 Lleida

17:30 CF Intercity 1-0 Suokuaili Moss

17:30 Numancia 1-1 Ibiza Islas Pitiusas

17:00 CD San Roque de Lepe 1-1 Las Palmas Atletico

19:30 Omonia 29is Maiou 0-1 Anagennisi FC Deryneia

19:30 Olympiada Lympion 0-1 Agia Napa 1

19:30 Ahironas Liopetriou 1-4 E.N.Paralimniou

21:00 Stade Nyonnais 1-0 Biel Bienne

21:00 FC St.Gallen U21 6-1 FC Gossau

21:00 Lugano U21 3-0 FC Tuggen

21:00 Delemont 4-3 FC Kosova Zurich

20:30 Bellinzona 1-1 Chiasso

20:30 Monthey 1-3 FC Martigny Sports

20:00 SV Todesfelde 6-0 Eutin 08

20:30 Monaco U19 0-0 Nice U19

20:30 USSA Vertou (U19) 2-2 Laval U19

20:30 Pieve di Lota U19 0-6 Toulouse U19

20:30 Evreux U19 1-1 Le Havre U19

20:30 Tours U19 2-2 Guingamp U19

20:30 Paris FC U19 3-0 AuxerreU19

20:30 LensU19 2-2 Lille U19

20:30 Orleans US 45 U19 2-0 Feignies U19

20:30 NimesU19 0-2 Toulon U19

20:30 Valenciennes US U19 0-3 Amiens U19

20:30 Angers SCO U19 0-1 Chateauroux U19 1

20:30 Ajaccio U19 0-1 Marseille U19 1

20:30 1 Chambly FC U19 1-2 Drancy U19

18:30 ASPTT Dijon U19 1-2 StrasbourgU19

17:00 Bordeaux U19 1-1 Concarneau U19

17:00 Le Mans U19 3-1 Brest Stade U19

17:00 Colomiers U19 2-1 Cannes AS U19

19:25 Asteras Tripolis U19 2-0 Atromitos U19

21:30 FC Kairat Almaty 2-2 FC Shakhtyor Karagandy

21:00 Aberystwyth (w) 1-0 The New Saints (W)

21:00 Pontypridd Town (w) 0-4 Cardiff Metropolitan (w)

21:00 Port Talbot (w) 0-2 Swansea City (w)

21:00 Cardiff City FC (w) 7-1 Barry Town (W)

19:00 Standard Sumgayit 0-3 Zira FK

02:00 Centro Sportivo Alagoano 4-0 Brasil de Pelotas

02:00 Operario Ferroviario PR 2-1 CRB AL

02:00 Remo Belem (PA) 0-0 Confianca SE

02:00 Botafogo RJ 2-2 Guarani SP 1

02:00 Vitoria BA 0-1 Vila Nova

02:00 Londrina PR 3-0 Vasco da Gama

02:00 Avai FC SC 2-1 Sampaio Correa 1

02:00 Goias 2-2 Brusque FC

20:00 CS Tabarka 1-0 Sfax Railways 2

20:00 CS Korba 0-0 Stade Gabesien

20:00 Sporting Ben Arous 0-1 E.Gawafel.S.Gafsa

20:00 AS Gabes 1-1 Croissant Msaken

20:00 CO Sidi Bouzid 2-1 AS Mhamdia

20:00 E. M. Mahdia 1-1 AS Oued Ellil

19:00 Tsuen Wan 0-3 Sai Kung

14:30 Heng Wah FC 2-0 Tsun Tat Kwok Keung

22:00 1 FK Buducnost Podgorica 3-3 FK Sutjeska Niksic

21:00 Decic Tuzi 4-4 OFK Petrovac

19:00 FK Rudar Pljevlja 0-1 FK Podgorica

22:30 Maritzburg United 1-1 AmaZulu

20:30 Moroka Swallows 1-3 Kaizer Chiefs

20:30 Royal AM 1-0 Stellenbosch FC

20:30 Lamontville Golden Arrows 3-2 Baroka FC 1

19:30 Ala ab Damanhour 2-1 Sporting Alexandria 1

19:30 El Olympi 1-0 Al Majd 1

21:00 Fiorentina U20 0-0 Genoa U20

19:00 1 Cagliari U19 2-1 AC Milan U20

17:00 Sampdoria Youth 2-0 Empoli U20

16:45 Inter Milan U20 2-0 Pescara Youth

16:30 Kitchee 1-1 Southern District

14:00 Biu Chun Rangers 4-0 Hong Kong FC

21:00 VfL Osnabruck U19 2-3 Werder Bremen U19

19:00 Greuther Furth U19 1-7 Bayern Munchen U19

18:00 FC Astoria Walldorf U19 5-0 Kickers Offenbach U19

18:00 Preuben Munster U19 2-0 MSV Duisburg U19

17:00 Borussia Dortmund U19 9-1 Fortuna Dusseldorf U19

17:00 Monchengladbach U19 1-1 Schalke 04 U19

17:00 FSV Mainz 05 U19 3-2 SSV Ulm U19

17:00 Kassel U19 0-2 Saarbrucken U19

17:00 Wuppertaler SV Borussia U19 2-1 Alemannia Aachen U19

17:00 Viktoria koln U19 1-5 Koln U19

17:00 Rot-Weiss Essen U19 2-1 Fortuna Koln U19

16:00 Keciorengucu U19 3-1 Umraniyespor U19 1

16:00 Fatih Karagumruk U19 2-1 Trabzonspor U19

16:00 Sivasspor U19 2-0 Hatayspor U19 1

16:00 Tuzlaspor U19 3-1 Erzurum BB U19

02:00 Deportivo Mictlan 0-0 Deportivo Mixco

19:00 KOM Podgorica 4-1 Cetinje

19:00 OSK Igalo 0-0 Bokelj Kotor

19:00 Arsenal Tivat 0-0 FK Grbalj Radanovici

19:00 OFK Titograd 0-4 Jedinstvo Bijelo Polje

17:00 Mohammedan Dhaka 2-1 Muktijoddha SKC

14:40 Eastern District SA 0-1 Wofoo Tai Po

14:30 1 Wing Yee FT 2-1 Shatin SA

14:30 North District FC 2-1 Kai Jing

14:30 Wong Tai Sin 1-1 Central Western District RSA

14:30 Sham Shui Po 3-1 Metro Gallery

12:30 Happy Valley 5-0 Citizen

12:30 South China AA 1-1 Yuen Long FC

00:30 Europa Point 0-6 Europa FC

22:00 College 1975 FC 0-2 Lynx FC

19:30 Abha 1-1 Al Hilal

23:30 Lecco 0-1 SudTirol

23:30 JuventusU23 0-1 USD Virtus Verona

23:30 US Fiorenzuola 1-0 Legnago Salus

23:30 Triestina 1-1 Pro Patria

23:30 Seregno 2-0 Giana 1

23:30 Pro Sesto 1-1 Trento

23:30 Padova 1-0 Pro Vercelli 1

23:30 Mantova 2-2 Renate AC

20:30 Foggia 5-2 Vibonese

20:30 Modena 6-1 Pistoiese

20:30 Gubbio 1-1 Ancona

20:30 Messina 2-3 A.S Andria Bat

20:30 Fermana 3-0 Imolese

20:30 ACD Virtus Entella 3-1 Cesena

20:30 Carrarese 4-0 Teramo

20:30 Turris Neapolis 1-2 Avellino

20:30 A.C. Reggiana 1919 3-3 Viterbese

20:30 AZ Picerno ASD 1-0 Palermo 1

20:30 1 Pescara 0-0 Lucchese

20:30 Nuova Monterosi 1-1 Catanzaro 1

20:30 Montevarchi 1-1 Vis Pesaro

20:00 VfV Borussia 06 Hildesheim 1-2 Werder Bremen (Youth)

20:00 HSC Hannover 1-5 SSV Jeddeloh

20:00 FC 08 Hombrug 0-1 Kickers Offenbach

20:00 Oldenburg 4-0 FC Hansa Luneburg

20:00 St Pauli II 1-0 SV Drochtersen/Assel

19:00 Hannover 96 Am 2-1 FC Oberneuland

19:00 VfB Auerbach 0-4 Tennis Borussia Berlin

19:00 SV Tasmania Berlin 0-2 Chemnitzer

19:00 1 Lichtenberg 47 0-0 Germania Halberstadt 1

19:00 Carl Zeiss Jena 4-1 FSV Union Furstenwalde

19:00 Hertha BSC Berlin Youth 5-1 Eilenburg

22:59 SV Ried 2-2 Rapid Wien

20:30 TSV Hartberg 2-1 LASK Linz

20:30 Austria Wien 2-1 Sturm Graz 1

00:30 Atletic Club D Escaldes 1-1 Inter Club Escaldes

22:00 UE Engordany 2-4 FC Santa Coloma

19:30 FC Ordino 2-0 CE Carroi

17:00 UE Santa Coloma 1-1 Sant Julia

19:00 Pelister Bitola 0-0 Olimpus Skopje Balashikha

19:00 Bregalnica Stip 2-1 Borec Veles

19:00 FK Shkupi 4-0 FC Struga Trim Lum

19:00 1 FK Makedonija Gjorce Petrov 1-2 FK Shkendija 79

19:00 FK Tikves Kavadarci 2-0 Rabotnicki Skopje

22:00 Sheriff Tiraspol 7-0 Dinamo-Auto

18:00 FC Milsami 5-0 FC Floresti

22:45 US Bougouni 0-2 Cercle de Bamako

02:00 1 Jeunesse Molenbeek 2-2 KMSK Deinze

22:00 Mouscron Peruwelz 2-1 Lierse

00:15 Ayutla FC 1-3 San Juan La Laguna FC

22:00 Ipswich Town 2-1 Crewe Alexandra

21:00 ASD Imperia 0-1 FC Vado

21:00 ASD Molfetta 0-4 Citta di Fasano

20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 3-2 Montespaccato 1

20:30 Carpi 1-0 ASD Alcione

20:30 1 Scandicci 1-2 Foligno Calcio

20:30 Caravaggio 0-0 Virtus Ciserano Bergamo

20:30 Fano Calcio 0-0 Asd Pineto Calcio

20:30 Aprilia 1-1 AS Ostia Mare

20:30 Lavagnese 1-2 Derthona 1

20:30 Tritium 2-2 Sammaurese

20:30 ASD Pro Livorno 1-5 San Donato Tavarnelle

20:30 USD Casatese 4-1 Ponte San Pietro

20:30 1 ASD Cannara 0-3 US Follonica Gavorrano

20:30 1 A.C. Crema 1908 0-1 Legnano

20:30 Cittanova Interpiana 0-0 Gelbison

20:30 1 ASD Sasso Marconi 0-1 Mezzolara

20:30 1 Chieti 0-2 San Nicolo Notaresco

20:30 Chieri 0-1 USD Pont Donnaz

20:30 US Folgore Caratese 2-1 Vis Nova Giussano 1

20:30 Castelfidardo 1-1 Tolentino

20:30 USD Bitonto 2-0 Nardo

20:30 US Levico Terme 1-0 San Martino Speme 1

20:30 FB Brindisi 1912 0-0 Bisceglie 1913

20:30 US Breno 1-1 USD Castellanzese

20:30 Forli 1-0 SCD Progresso Calcio

20:30 AC Dolomiti Bellunesi 1-1 US Adriese

20:30 1 Rende 1-1 ASD Licata

20:30 Unipomezia 0-1 ASD Sporting Trestina

20:30 ASD Caldiero Terme 1-3 ASD Cartigliano

20:30 1 Arconatese 1-1 Sona

20:30 Trapani 2-0 ASD San Luca

20:30 SSD Porto D’Ascoli 0-0 Recanatese 1

20:30 Rimini 1-1 Ravenna

20:30 Desenzano Calvina 1-1 ASD Brusaporto 1

20:30 Gladiator 0-0 Sassari Torres

20:30 USD Latte Dolce 1-1 Cynthiabalonga

20:30 1 Asti 1-2 SC Caronnese

20:30 Nocerina 4-3 USD Lavello

18:30 Heilongjiang Lava Spring 1-0 Nanjing City

14:00 Zibo Cuju F.C. 0-0 Jiangxi Liansheng FC

17:30 FC Mynai U21 0-5 Dinamo KyivU21

17:00 PFC Oleksandria U21 0-4 Zorya U21

20:10 Springs Home Sweepers FC (w) 1-6 Tuks FC (w)

18:00 Durban Ladies FC (w) 0-0 TUT FC (W)

23:30 Guediawaye 1-2 AS Douanes Dakar

23:30 CNEPS 0-0 Generation Foot

23:30 ASEC Ndiambour 1-1 US Goree

21:00 Fiorentino 3-2 SP Libertas 2

21:00 San Giovanni 5-1 SP Cosmos 1

21:00 AC Juvenes 1-2 SS Virtus 1

21:00 1 Sao Paulo (Youth) 1-1 Internacional RS (Youth) 1

01:00 Montaneses FC 0-0 Reboceros de La Piedad

19:30 Jagiellonia Bialystok II 3-4 KS Legionovia Legionowo

19:00 Zaglebie Lubin B 5-3 Piast Zmigrod 1

18:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0-0 Mamry Gizycko

17:00 Escola Varsovia Warszawa 3-1 Mlawianka Mlawa

22:59 1 Malaga U19 2-0 Calavera CF U19

22:00 Alcorcon U19 0-1 Atletico de Madrid U19

22:00 Sevilla U19 1-0 Seneca CF U19

22:00 Lugo U19 4-5 Marina Sport U19

21:30 Eibar U19 3-0 CD Alaves U19

18:00 Mallorca U19 2-0 CD San Francisco U19

18:00 Barcelona U19 1-1 UD Cornella U19

18:00 1 Villarreal U19 4-0 CF Inter San Jose U19

18:00 Pabellon Ourense CF 1-2 Sporting Gijon U19

00:00 Sparta Praha 2-1 Slovan Liberec

21:00 Slavia Praha 3-0 Teplice 1

21:00 Baumit Jablonec 0-1 Mlada Boleslav

21:00 Hradec Kralove 1-0 MFK Karvina 1

12:00 Diavorosso Hiroshima (W) 0-0 Fukuoka AN (w)

12:00 Nippon Sport Science Universit (w) 0-1 SEISA OSA Rheia (W)

12:00 Viamaterras Miyazaki (W) 1-2 Diosa Izumo (W)

04:00 Gimnasia yTiro 2-1 Central Norte Salta

04:00 Racing de Cordoba 1-1 Chaco For Ever

15:30 Assumption Thonburi 4-0 IPE Samut Sakhon

15:30 ACDC FC 1-1 Saimit Kabin United

15:30 Nonthaburi United 0-0 North Bangkok College

15:30 Kasem Bundit University FC 0-0 Thonburi United FC

15:30 Yasothon FC 0-0 Sakon Nakhon FC

15:30 1 Bankhai United 1-1 Chachoengsao

15:25 Samut Songkhram FC 1-0 Ayutthaya FC

21:00 Keynsham Town (w) 2-1 Milton Keynes Dons (w)

19:00 Banyuwangi Putra 0-1 Persema Malang

16:00 Persiga Trenggalek 0-4 Persekam Metro

14:30 Dulupi FC 3-2 Mahardika FC

14:00 PS Jembrana 3-1 Sahedewa Galapagos Utd

13:00 Persedikab Kediri 3-0 PSIL Lumajang

13:00 Persip Pekalongan 2-4 Persebi Boyolali 1

12:25 Boalemo FC 2-1 PS Gorut

22:30 Progresso 0-4 Petro Atletico de Luanda

21:30 Desportivo Huila 0-1 Recreativo Caala

05:00 1 Chivas Alamos FC 3-1 R-Reyes FC

05:00 Delfines de Abasolo 2-0 Atletico Chavinda

03:00 SK Sport Street Soccer FC 2-1 Halcones Negros FC

01:10 Oceania FC 1-0 Escorpiones FC II

23:55 Real Olmeca Sport 1-5 Zapateros de Leon

05:00 Jong Holland 3-0 Scherpenheuvel 2

19:30 Wan Chai 1-1 Lucky Mile FC

17:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 3-3 Yau Tsim Mong

14:30 Fu Moon FC 0-3 Kwong Wah AA

12:30 Mutual Football Club 1-6 Kwai Tsing District FA

12:30 Tung Sing FC 2-2 Kwun Tong

12:30 Kowloon City 4-1 Tuen Mun Football Team

19:00 Fidon Argous (w) 0-3 OFI FC (w)

16:15 Viktoria Zizkov 0-2 SK Slovan Varnsdorf

18:00 AFSK Kiev 1-3 FC Chernigiv

01:00 Mqabba FC 2-4 Zejtun Corinthians

00:00 Vittoriosa Stars 0-3 Melita FC Saint Julian

21:00 Qrendi 1-2 Tarxien Rainbows F.C

20:00 St. Andrews 3-1 Luqa St. Andrew's

22:35 Colombia (w) 3-2 Uruguay (w)

21:00 Tunisia (w) 2-4 Algeria (w)

02:00 Universitario de Sucre 4-0 Garcia Agreda 2

21:30 Habenhauser 2-5 BTS Neustadt

21:30 FSV Duisburg 1-1 TSV Meerbusch

21:30 TuRU Dusseldorf 1-1 Sterkrade

21:30 FC Monchengladbach 1894 2-4 Bocholt FC

21:00 FC Monheim 0-3 SSVg Velbert

21:00 SV Deutz 05 0-2 SV Eilendorf

21:00 SC Borgfeld 0-9 OSC Bremerhaven

21:00 TV Jahn Hiesfeld 1-3 SC Union Nettetal

21:00 FC Pesch 1956 4-3 Siegburger SV 04

21:00 TSV Sasel 3-2 SV Curslack Neuengamme

21:00 SV Rochling Volkling 2-1 FV Eppelborn

21:00 Hurth 0-1 SpVg Frechen 20

21:00 SpVg Schonnebeck 3-1 Cronenberger SC

21:00 SF Niederwenigern 0-2 SC Dusseldorf-West

21:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf 6-0 SpVg Wesseling-Urfeld

21:00 Hennef 05 4-0 Borussia Freialdenhoven

21:00 BSC Hastedt 1-2 SFL Bremerhaven

21:00 Ratingen SV 1-2 TVD Velbert 1

20:45 TuS Ennepetal 0-2 SpVgg Vreden 1921

20:30 SG Finnentrop/Bamenohl 3-4 Erndtebruck

20:30 Adams Sam Beek 2-3 Siegen Sportfreunde

20:30 Duren 1-0 Bergisch Gladbach 09

20:30 Rielasingen Arlen 0-2 Freiburger FC

20:30 SV Zeilsheim 0-3 Hessen Dreieich

20:30 Wattenscheid 09 4-0 Hammer SpVg

20:30 FC Kaan-Marienborn 3-0 TuS Haltern

20:30 VfL Alfter 2-1 FC Viktoria Arnoldsweiler

20:30 SV Westfalia Rhynern 6-0 RSV Meinerzhagen

20:00 LTS Bremerhaven 1-0 Werder Bremen III

20:00 KSV Vatan Sport Bremen 1-3 Bremer SV

20:00 Arminia Hannover 0-0 Lupo-Martini Wolfsburg

20:00 TSV Victoria Clarholz 0-3 Gutersloh

20:00 Germania Egestorf 3-1 Eintracht Northeim

20:00 SC Spelle-Venhaus 7-0 Eintracht Celle

20:00 SVG Gottingen 07 2-2 HSC BW Schwalbe Tundern

20:00 Niendorfer TSV 1-0 TuS Osdorf

20:00 SV Hemelingen 2-1 TuS Komet Arsten

17:00 ESC Geestemunde 3-1 TuS Schwachhausen

16:45 HEBC Hamburg 3-3 FC Suderelbe 1

16:30 Bardral Urayasu Futsal 4-3 Vasagey oita Futsal

14:15 Shriker osaka Futsal 1-1 Peace Does Machida Futsal

12:00 Espo Lada Hokkaido Futsal 2-4 Nagoya oceans Futsal

21:00 RFC de Liege 0-0 Francs Borains

21:00 Royal Knokke 1-3 Dessel Sport

21:00 Rupel Boom 1-0 La Louviere Centre 1

01:00 Caucaia CE 0-1 Icasa CE

21:00 US Chauvigny 0-0 Le Havre

20:30 U.S. De Tregunc 0-3 La Roche-sur-Yon

20:00 Perros Louannec 0-3 Vitre

20:00 Salouel 0-3 ES Wasquehal

20:00 AS Panazol 1-1 Angouleme

19:45 Trelissac 1-3 Toulouse

19:30 1 Chatou 4-5 Chartres FC

19:30 Versailles 78 1-0 Poissy As

19:30 Chemin Bas d Avignon 1-0 Agde rco

19:30 Reims Ste Anne 3-0 Magny Renaissance

19:05 Zemun FK U19 1-1 Mladost Lucani U19

17:00 FK Rad Beograd U19 3-0 FK Macva Sabac U19

17:00 OFK Belgrade U19 2-2 Vojvodina U19

17:00 TSC Backa Topola U19 2-1 Spartak Subotica U19 1

17:00 FK Brodarac U19 1-1 Partizan Belgrade U19

23:30 SpVg Hagen 1-5 DJK TuS Hordel

20:05 Buildcon FC 2-3 ZESCO United Ndola

03:00 1 Sportivo Dock Sud 2-0 Berazategui

21:00 Bengaluru 1-1 Kerala Blasters FC

01:45 Hapoel Tel Aviv 1-3 Maccabi Haifa 1

01:15 Hapoel Haifa 1-3 Maccabi Tel Aviv

21:00 FC Pyunik 2-0 Urartu

18:00 1 FC Avan Academy 2-0 FK Van Charentsavan 1

00:15 L84 Futsal 1-3 Catania Futsal

20:30 Venda 1-1 Pretoria Univ

20:30 Cape Town Spurs 1-1 JDR Stars

19:00 Cordoba Futsal 1-4 EiPozo Murcia Turistica Futsal

19:00 Sukhothai 2-2 Kasetsart FC

19:00 Chiangmai FC 1-0 Nakhon Pathom FC

18:00 Khonkaen FC 0-0 Ayutthaya United 1

18:00 Phrae United FC 1-1 Lampang FC

03:00 Centro Espanol 1-0 Defensores de Cambaceres 1

03:00 Gambia Armed Force 2-0 Gambia Ports Authority 1

22:59 Samger FC 0-0 Brikama United

18:00 Al-Jaish Damascus 0-0 Al-Majd Damascus

18:00 Al-Wahda Damascus 3-1 Al Tadamon Latakia

18:00 Al Nawair 2-0 Musfat Banyas 1

18:00 1 Al-Karamah 2-0 Al-Yaqdhah 1

01:10 1 Perolas Negras Youth 1-1 Serrano RJ U20 1

01:00 1 Barra Mansa/RJ U20 4-0 Queimados U20

15:00 Taicheng Lions 0-5 Tainan City Steel

15:00 Taiwan Power Company 3-1 Tatung FC

15:00 Hang Yuen FC 0-1 Taichung Futuro

15:00 NTUPES 0-3 Taiwan CPC

03:00 Aimore RS 0-0 Novo Hamburgo RS

01:30 Gloria RS 0-1 Tres Passos RS

12:00 FC Gifu 0-0 Fujieda MYFC

12:00 Kamatamare Sanuki 1-3 Gainare Tottori

04:50 Uniao EC U21 0-0 Cuiaba U21

02:00 Caravaggio FC 0-0 Blumenau EC

02:00 Uberaba MG 3-1 Boston

02:00 1 Sport Lagoa Seca 2-1 Auto Esporte Clube PB

01:00 Nova Venecia FC 1-1 Aster Brasil FC

20:00 Araxa EC MG 0-0 Varginha EC

20:00 Santarritense FC 0-0 Manchester Futbol Club

20:00 FC Flora Tallinn 3-0 Flora Paide

18:00 Trans Narva 0-2 Levadia Tallinn

22:30 Muaidar SC 0-1 Al Bidda SC

22:30 Al Mesaimeer Club 0-1 Russell City

19:00 Apaer WFC (w) 3-1 Freedom (w)

07:00 Walter Ferretti 1-4 Real Esteli

20:00 Kauno Zalgiris 0-1 Banga Gargzdai

20:00 Baltija Panevezys 2-2 Hegelmann Litauen 1

20:00 FK Zalgiris Vilnius 3-2 Dziugas Telsiai

20:00 Suduva 0-1 DFK Dainava Alytus

20:00 Nevezis Kedainiai 0-6 FK Riteriai

19:30 CE Europa (w) 0-1 Balears FC (w)

18:30 SD Villestro (W) 1-2 Gijon FF (w)

17:15 Santa Teresa B (w) 3-2 Almeria (w)

17:00 Discobolo La Torre AC (w) 3-1 UD Aguilas (W)

05:00 Plaza Amador Reserves 3-2 Champions FC Academy

04:00 AD Guanacasteca 1-0 Deportivo Saprissa

04:00 Guadalupe FC 0-5 Santos De Guapiles

04:00 Cartagines Deportiva SA 4-0 Jicaral

04:00 Sporting San Jose 0-2 Herediano

00:00 Alajuelense 3-0 Perez Zeledon

01:00 Olaria 1-0 Perolas Negras

13:30 Sichuan Minzu 0-3 China U20

13:30 Qingdao Red Lions 0-1 Yichun Grand Tiger

13:00 Yanbian Longding 2-1 Hunan Billows

13:00 Xi'an Wolves 1-0 Hebei Zhuoao

18:00 Voshod Kherson (w) 3-0 Pantery Uman (w)

00:00 Iraq U18 2-0 Palestine U18

21:00 Bahrain U18 0-1 Yemen U18

21:20 Al-Salibikhaet 0-0 Al-Jahra

21:20 Khaitan 1-2 Burgan SC

19:30 KF Llapi 0-0 Gjilani

19:00 Malisheva 2-0 KF Drenica Skenderaj

19:00 KF Feronikeli 0-1 KF Ballkani

21:00 NK Siroki Brijeg 2-1 Sarajevo 1

21:00 Radnik Bijeljina 1-1 Borac Banja Luka

19:00 Rudar Prijedor 0-1 FK Tuzla City

20:30 Kryvbas 1-1 Ahrobiznes TSK Romny 1

19:15 Vpk Agro Magdalinovka 1-1 FC Uzhgorod

15:00 Ugyen Academy (W) 1-2 Sunrise FC (w)

20:00 MTK Hungaria FC II 3-0 FC Dabas

17:00 Puskas Academy II 0-1 UFC Nagykanizsa 1

17:00 Paksi B 1-0 ESMTK

17:00 Gyirmot SE II 4-0 Balatonfuredi FC

17:00 ETO Akademia 0-2 Papai Perutz

17:00 Diosgyori VTK II 2-3 Jaszberenyi FC

01:30 Uniao Frederiquense RS 5-0 Guarany de Bage

22:00 Ashford Town (w) 3-0 Oxford United (w)

21:00 Cheltenham Town (w) 2-2 Southampton WFC (w)

21:00 Eastleigh Community (W) 0-5 Exeter City (w)

21:00 Portsmouth (w) 2-1 AFC Bournemouth (w)

21:00 Hounslow (W) 0-0 Clapton Community (W)

21:00 Cambridge (w) 1-2 Stourbridge (W)

21:00 Stevenage Borough (w) 0-2 Loughborough Lightning (W)

20:15 Queens Park Rangers (w) 0-3 Billericay Town (w)

20:00 Long Eaton United (w) 7-0 Netherton United ' (W)

20:00 Fylde LFC (w) 2-3 Burnley (w)

20:00 Hull City (w) 1-2 Liverpool Feds (w)

20:00 Salford City (w) 0-4 Newcastle (w)

20:00 Chichester City (w) 0-3 Bridgwater United (W)

20:00 Plymouth Argyle (w) 4-2 AFC St Austell (W)

20:00 Ilminster Town (W) 0-7 Southampton (w)

20:00 Hashtag United (W) 0-1 AFC Wimbledon (w)

20:00 Gillingham (w) 2-0 Old Actonians (w)

20:00 West Bromwich WFC (w) 4-1 Lincoln United LFC (W)

19:00 BUL FC 1-1 Gaddafi FC

19:00 Rosario Central Reserves 2-0 River Plate R 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657