Kết quả trận River Plate vs Defensa Y Justicia, 07h30 ngày 06/12

River Plate
River Plate
2
Defensa Y Justicia
Defensa Y Justicia
3
Kết quả bóng đá Argentina

River Plate vs Defensa Y Justicia


07:30 ngày 06/12/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ River Plate vs Defensa Y Justicia


TLCA
0.29 : 0:0 : 2.70
TL bàn thắng:
5.55 : 5 1/2 : 0.11
TL Thắng - Hòa - Bại
76.00 : 5.60 : 1.12
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính River Plate vs Defensa Y Justicia

 10'    Enzo Fernandez (Assist:Milton Casco) goal 1-0  
 60'      substitutionAlexis Soto↑Marcelo Benitez↓
 60'      substitutionRaul Alberto Loaiza Morelos↑Gabriel Alejandro Hachen↓
 63'    1-1   goalWalter Bou (Assist:Carlos Rodolfo Rotondi)
 67'    Hector Martinez yellow_card  
 72'    1-2   goalMiguel Merentiel (Assist:Francisco Andres Pizzini)
 74'    Braian Ezequiel Romero (Assist:Agustin Palavecino) goal 2-2  
 75'    Jorge Carrascal↑Santiago Simon↓ substitution  
 75'    Leonardo Daniel Ponzio↑Bruno Zuculini↓ substitution  
 79'      substitutionFranco Paredes↑Francisco Andres Pizzini↓
 86'    2-3   goalFranco Paredes
 88'      substitutionLautaro Escalante↑Miguel Merentiel↓
 89'    Federico Girotti↑Braian Ezequiel Romero↓ substitution  
 90'      yellow_cardAdonis Uriel Frias
 90'    Enzo Fernandez yellow_card  
 90'      yellow_cardRaul Alberto Loaiza Morelos

Đội hình thi đấu River Plate vs Defensa Y Justicia

River Plate Defensa Y Justicia
1 Franco Armani
20 Milton Casco
6 Hector Martinez
17 Paulo Diaz
2 Robert Rojas
5 Bruno Zuculini
8 Agustin Palavecino
13 Enzo Fernandez
31 Santiago Simon
9 Julian Alvarez
19 Braian Ezequiel Romero
22 Luis Ezequiel Unsain
14 Nicolas Tripichio
2 Adonis Uriel Frias
6 Nazareno Colombo
3 Marcelo Benitez
29 Francisco Andres Pizzini
19 Gabriel Alejandro Hachen
31 Kevin Russel Gutierrez Gonzalez
11 Carlos Rodolfo Rotondi
7 Walter Bou
9 Miguel Merentiel
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
16 Alex Vigo
26 Jose Antonio Paradela
15 Federico Girotti
33 Tomas Ezequiel Galvan
4 Jonathan Ramon Maydana
27 AGUSTIN FONTANA
10 Jorge Carrascal
23 Leonardo Daniel Ponzio
14 German Dario Lux
22 Javier Horacio Pinola
25 Enrique Alberto Bologna Gomez
1 Marcos Ledesma
4 Franco Paredes
28 Juan Rodriguez
16 Lautaro Escalante
30 Raul Alberto Loaiza Morelos
13 Alexis Soto
27 Vitor Hugo Silva
24 Hugo Fernandez
15 Matias Rodriguez
23 Braian Rivero

Số liệu thống kê River Plate vs Defensa Y Justicia

River Plate   Defensa Y Justicia
6
 
Phạt góc
 
2
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
2
22
 
Tổng cú sút
 
6
7
 
Sút trúng cầu môn
 
5
11
 
Sút ra ngoài
 
1
4
 
Cản sút
 
0
64%
 
Kiểm soát bóng
 
36%
65%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
35%
641
 
Số đường chuyền
 
359
83%
 
Chuyền chính xác
 
69%
9
 
Phạm lỗi
 
4
3
 
Việt vị
 
3
18
 
Đánh đầu
 
18
8
 
Đánh đầu thành công
 
10
2
 
Cứu thua
 
5
26
 
Rê bóng thành công
 
22
10
 
Đánh chặn
 
14
33
 
Ném biên
 
24
26
 
Cản phá thành công
 
22
17
 
Thử thách
 
16
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
132
 
Pha tấn công
 
69
61
 
Tấn công nguy hiểm
 
14

15:45 Sydney FC 1-2 Perth Glory

17:30 Chrobry Glogow 1-3 Miedz Legnica

17:30 FC Gomel 4-0 FC Belshina Babruisk

17:30 BATE Borisov 3-0 Slutsksakhar Slutsk

17:30 Dila Gori 2-2 FC Sioni Bolnisi

17:00 Vysocina jihlava 2-1 Zivanice

17:00 FC Viktoria Plzen 0-1 Mlada Boleslav

17:00 Astoria Walldorf 2-1 Pforzheim

17:00 Lisen 1-0 Slovan Bratislava

17:00 Tescoma Zlin 2-0 Slavia Kromeriz

17:00 NK Olimpija Ljubljana 2-3 Szombathelyi Haladas

17:00 Slavoj Vysehrad 0-2 Viktoria Zizkov

17:00 Slovan Velvary 3-3 FK Graffin Vlasim

17:00 Banik Most Sous 0-3 Usti nad Labem

17:00 MFK Dubnica nad Vahom 1-0 Jednota Banova

17:00 FC Artmedia Petrzalka 2-3 Sokol Dolna Zdana

17:00 Ceska Lipa 6-6 Velke Hamry

17:00 Istra 1961 Pula 1-0 NK Dugopolje

17:00 Dinamo Minsk 1-1 FK Isloch Minsk

17:00 NK Dubrava Zagreb 3-2 Radnik Sesvete

17:00 Arka Gdynia 2-1 Olimpia Elblag

17:00 ZNK Osijek 3-0 Tabor Sezana

17:00 MSK Zilina B 0-3 Trinec

16:45 SJK Seinajoen 2-0 Flora Paide

16:15 FC Pisek 0-4 Dukla Prague

16:00 Uhersky Brod 5-0 Valasske Mezirici

16:00 Opava 1-3 Hlucin

16:00 Legia Warszawa B 0-3 LKS Lagow

16:00 Etar 3-1 FC Zagorets

16:00 SK Zapy 3-3 Admira Praha

15:00 Surfers Paradise 16-2 Tallebudgera Valley FC

15:00 Blacktown City Demons 4-0 SD Raiders FC

15:00 Sigma Olomouc B 1-1 Unicov

17:30 Yeni Malatyaspor 1-1 Besiktas JK

17:30 Manisa BB Spor 3-1 Genclerbirligi

17:30 Umraniyespor 2-1 Menemen Belediye Spor 1

17:00 1 S.Urfaspor 2-0 Eskisehirspor

17:00 Kirklarelispor 1-0 Ankarademirspor

17:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor 2-1 Serik Belediyespor

17:00 Sariyer 4-1 Sakaryaspor

17:00 Kahramanmarasspor 0-0 Etimesgut Belediye Spor

17:00 Hekimoglu Trabzon 1-0 Inegolspor

17:00 Amedspor 1-1 Kirsehir Koyhizmetleri

17:00 Corum Belediyespor 1-2 Ergene Velimese

17:00 Erzincanspor 2-1 Tarsus Idman Yurdu

17:00 1 Bodrumspor 1-0 Diyarbakirspor

17:00 Bukaspor 2-2 Akhisar Bld.Geng

17:00 Anadolu Selcukluspor 0-4 Ispartaspor

17:00 Ankaraspor FK 1-1 Nigde Belediyespor

16:55 Bayburt Ozel Idare 0-0 Turgutluspor

16:30 Pazarspor 1-0 Nazillispor

17:00 Catalca Spor 1-0 Kelkit Belediye Hurriyet

17:00 Sile Yildizspor 1-1 Yesilyurt Belediyespor

15:40 CS Constantine U19 2-2 CA Batna U19

15:40 USM El Harrach U19 1-2 JS Bordj Menaiel U19

15:35 Olympique Medea U19 2-0 RC Arba U19

15:30 1 NA Hussein Dey U19 3-0 ES Setif U19

15:20 MC Oran U19 1-1 MC Saida U19

15:15 JS Saoura U19 2-0 WA Tlemcen U19

15:00 ASM Oran U19 5-2 USM Bel Abbes U19

17:30 Hapoel Raanana Roei U19 1-3 Maccabi Petach Tikva U19

17:15 Hapoel Ramat Gan U19 2-0 Ironi Nesher U19

17:00 Ashdod MS U19 2-1 Beitar Jerusalem Oren U19 1

16:55 Maccabi Tel Aviv U19 3-0 Maccabi Netanya U19

16:50 Maccabi Haifa U19 3-0 Hapoel Hadera U19 1

16:00 Hapoel Haifa U19 1-2 Football Club Nave Yosef U19 1

16:00 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 6-1 Hapoel Kfar Saba U19 1

16:00 Beitar Nes Tubruk U19 3-0 Hapoel Afula U19

16:00 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 0-3 Hapoel Tel Aviv U19

16:00 FC Kfar Qasim U19 0-0 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19

16:00 1 Bnei Sakhnin U19 2-4 Hapoel Kiryat Shmona U19

15:30 Beitar Shimshon Tel Aviv U19 3-0 Hapoel Qiryat Ono U19 1

15:15 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 0-0 Maccabi Achi Nazareth U19

17:10 Coastal Heroes 1-1 MCF FC

16:00 Yabancilar (w) 0-6 Galatasaray SK (W)

13:05 Sydney FC (w) 3-0 Melbourne City (w)

17:00 Olympiakos Piraeus U19 2-3 PAS Giannina U19

16:55 OFI Crete U19 1-2 Panaitolikos U19

17:30 Parnu JK 1-1 Flora Tallinn II

17:00 Sivasspor U19 4-0 Fenerbahce U19

16:00 1 Adana Demirspor U19 3-2 Fatih Karagumruk U19

16:00 Manisa Belediyespor U19 1-0 Genclerbirligi U19

15:30 Antalyaspor U19 4-1 Gazisehir Gaziantep FK U19

15:00 Maritzburg United Reserves 2-3 Supersport United Reserves

17:00 Chiangrai FC 1-0 Nakhon Mae Sot United FC

15:30 Muang Loei United 1-0 Sisaket United

15:30 Chamchuri United FC 2-1 North Bangkok College

15:30 Surat Thani FC 0-2 Nakhon Si Thammarat FC

15:30 See Kwae FC 1-0 Nan FC

15:30 Muangnont Bankunmae FC 1-1 Bangkok

15:30 1 Mahasarakham United FC 1-0 Udon United

15:30 Royal Thai Air Force FC 3-1 Nonthaburi United

16:15 Afak Relizane(w) 3-0 FC Bejaia(w)

17:00 Trat FC 1-0 Raj Pracha FC

16:30 Vyskov 1-3 Brno

16:30 Zlate Moravce 1-2 FK Senica

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657