Kết quả trận Rocha vs Central Espanol, 03h40 ngày 11/06

Rocha
Rocha 1
3
Central Espanol
Central Espanol
2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Uruguay

Rocha vs Central Espanol


03:40 ngày 11/06/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 0
Thẻ vàng: 1 - 3

Tỷ lệ Rocha vs Central Espanol


TLCA
2.27 : 0:0 : 0.28
TL bàn thắng:
5.00 : 5 1/2 : 0.02
TL Thắng - Hòa - Bại
1.11 : 4.95 : 65.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 3 - 0

Diễn biến chính Rocha vs Central Espanol

 19'    Lima goal 1-0  
 28'    Pereyra goal 2-0  
 35'    Soto goal 3-0  
 69'    3-1   goalO’Niell
 76'    Arismendi red_card  
 79'    3-2   goalRoskopf

Đội hình thi đấu Rocha vs Central Espanol

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Rocha vs Central Espanol

Rocha   Central Espanol
8
 
Phạt góc
 
10
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
1
 
Thẻ vàng
 
3
1
 
Red card
 
0
5
 
Tổng cú sút
 
3
5
 
Sút trúng cầu môn
 
3
41%
 
Kiểm soát bóng
 
59%
38%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
62%
25
 
Pha tấn công
 
41
20
 
Tấn công nguy hiểm
 
21

13:00 Hàn Quốc 2-1 Lebanon

02:00 Nga 0-3 Bỉ

22:59 Đan Mạch 0-1 Phần Lan

20:00 Wales 1-1 Thụy Sĩ

12:00 Nhật Bản (nữ) 5-1 Mexico (w)

07:00 Mexico 0-0 Honduras

02:00 Morocco 1-0 Burkina Faso

01:15 Montenegro U20 2-0 Albania U20

01:00 Australia U23 2-3 Mexico U23

01:00 Slovenia (w) 4-1 Croatia (w)

01:00 Uruguay (w) 5-1 Puerto Rico (w)

22:59 Luxembourg (w) 0-1 Belgium (w)

20:00 Armenia (w) 2-1 Kazakhstan (w)

20:00 U23 Pháp (nữ) 2-1 Finland (w) U23

17:00 1 U23 Hàn Quốc 3-1 Ghana U23

02:00 FC Kansas City 1-1 Austin FC

12:05 Brisbane Roar 1-2 Adelaide United

16:05 Central Coast Mariners 0-0 FC Macarthur 1

06:15 Panama 2-1 Curacao

04:00 Haiti 0-1 Canada

03:00 St. Kitts and Nevis 0-4 El Salvador

07:40 Oklahoma City (w) 1-0 FC Tulsa Spirit (w)

07:00 Fire and Ice SC(w) 1-1 Dayton Dutch Lions (w)

06:30 2 Germantown City FC 0-4 Olympia Savintsi

06:00 Cincinnati Sirens (w) 2-1 Columbus Eagles (w)

05:00 Naples City 0-1 Florida Premier FC

05:00 New Jersey FC 8-1 Salone FC

03:30 CD Victoria La Ceiba 3-0 CA Pinares 1

02:00 1 Trem (Youth) 1-4 Macapa U20

01:00 Angra Dos Reis RJ 0-2 Sampaio Correa (RJ)

01:00 Americano RJ 2-0 Cabofriense(RJ)

01:00 Madureira Youth 0-0 Boavista (RJ) Youth

01:00 CFRJ Marica RJ 1-0 America-RJ

01:00 Friburguense RJ 3-1 Goncalense

23:30 WSC Hertha Wels 2-1 SPG Pregarten

22:59 SC Kalsdorf 0-2 Maribor

21:00 Zivanice 3-4 Slavia Prague B

21:00 IF Floya 2-1 Senja

21:00 Chatham Town 2-0 Rochester Utd

20:30 Oygarden FK 5-0 Floro

20:00 Fram Larvik 1-1 Kvik Halden

20:00 Cruzeiro MG U20 2-0 Boston City FC Brasil U20

20:00 Malmo FF 0-1 Kalmar

19:00 Vard Haugesund 6-0 Sotra

19:00 Tromsdalen 2-1 Alta

19:00 Eckernforder SV 0-2 ETSV Weiche Flensburg

19:00 Black Bulls 4-0 Textafrica

18:00 FC Ufa 0-2 Veles

18:00 Asker 1-2 Moss

16:00 FK Chomutov 0-6 Karlovy Vary Dvory

16:00 Hlucin 6-0 Novy Jicin

15:00 Sparta Kutna Hora 2-4 Benatky Nad Jizerou

15:00 Hranice KUNZ 1-2 Otrokovice

15:00 Benesov 5-2 SK Motorlet Praha

20:00 Kristiansund BK 2-0 Odd Grenland

20:00 Sandefjord 1-3 Molde

13:00 Machida Zelvia 0-2 Blaublitz Akita

13:00 Jubilo Iwata 1-0 Ventforet Kofu 1

12:00 Montedio Yamagata 2-0 Renofa Yamaguchi

12:00 V-Varen Nagasaki 1-0 Matsumoto Yamaga FC

12:00 JEF United Ichihara Chiba 0-1 Tokyo Verdy

12:00 Albirex Niigata 0-1 Fagiano Okayama

12:00 Mito Hollyhock 2-0 SC Sagamihara

12:00 Kyoto Sanga 2-2 Thespa Kusatsu

01:45 Sligo Rovers 1-2 Drogheda United

01:30 Longford Town 1-3 St. Patricks Athletic

05:00 Santos 0-0 Juventude

05:00 Palmeiras 1-1 Corinthians Paulista (SP)

17:00 Sibir-M Novosibirsk 1-0 Nosta Novotroitsk

17:00 Dinamo Barnaul 2-0 FK Orenburg-2

11:00 Jeonnam Dragons 0-2 Bucheon FC 1995

16:30 Chungnam Asan 3-1 Daejeon Citizen

14:00 FC Anyang 0-0 Seoul E-Land FC

06:15 Deportivo Tachira 4-1 Zulia FC 1

04:00 Deportivo La Guaira 0-1 Academia Puerto Cabello 1

22:00 Orebro Syrianska IF 1-2 Umea FC

21:00 Karlstad BK 2-0 Sollentuna United

21:00 Hudiksvalls ABK 1-1 Dalkurd FF

21:00 Gefle IF 4-1 Taby

21:00 Torns IF 3-2 Skovde AIK

21:00 Assyriska Turab IK JKP 2-0 Lindome GIF

21:00 Atvidabergs 0-1 Vanersborgs IF

21:00 Oskarshamns AIK 4-1 Lunds BK

18:00 Assyriska 0-1 Haninge

18:00 FC Linkoping City 2-4 Tvaakers IF

18:00 1 IFK Malmo FK 1-1 Osterlen FF

21:00 Volsungur husavik 1-3 Leiknir F

21:00 1 Kari Akranes 0-0 KF Fjardabyggd 1

17:00 Chojniczanka Chojnice 1-1 Gornik Polkowice

17:00 Bytovia Bytow 4-3 Pogon Siedlce 1

17:00 Wigry Suwalki 0-0 Znicz Pruszkow

17:00 Stal Rzeszow 0-2 Lech II Poznan

17:00 Slask Wroclaw II 5-1 Stargard Szczecinski 1

17:00 Sokol Ostroda 3-2 GKS Katowice

17:00 Motor Lublin 5-2 Olimpia Grudziadz

17:00 KP Calisia Kalisz 1-1 Olimpia Elblag

17:00 2 Garbarnia Krakow 4-4 Skra Czestochowa

23:30 Steve Biko 1-0 Red Hawks FC

20:50 Horsens Freja 5-2 Nørresundby 2

19:00 Odder IGF 1-3 Silkeborg KFUM

19:00 Koge Nord FC 0-3 Herlev IF

19:00 Rishoj 3-2 Ledoje-Smorum Fodbold

19:00 Union 0-1 B1908

18:00 Vejgaard B 7-1 Hedensted 1

18:00 Varde 2-0 Tjorring IF

18:00 OKS 1-4 IF Lyseng

18:00 Tarup Paarup IF 1-0 FC Djursland

17:25 GVI 2-2 Frederikssund IK

17:00 Tarnby FF 5-1 Otterup

17:00 1 KFUM 2-1 IF Skjold Birkerod

17:00 BK Fremad Valby 2-3 Greve Fodbold

17:00 Viby IF 0-0 Kjellerup

16:00 1 BSF 2-0 RB 1906

18:05 Schweinfurt 05 FC 0-1 Havelse

14:00 Jungnang Chorus Mustang FC 0-3 Chungju Citizen

14:00 Pyeongchang FC 2-1 Gangwon II

17:00 Geoje Citizen 2-1 Jeonju Citizen FC

17:00 Jinju Citizen 2-2 FC Namdong

15:00 Dangjin Citizen 3-3 Yangpyeong

14:00 Chuncheon Citizen 3-1 Goyang FC

13:30 Brisbane Olympic (w) 3-0 Mitchelton (w)

15:30 Gold Coast city (w) 1-1 Souths United SC (w)

14:00 Capalaba (w) 1-1 Eastern Suburbs SC (w)

14:00 Peninsula Power NPL (w) 1-6 Logan Lightning (w)

12:45 Dare southwest Queensland (w) 1-1 Brisbane City (w)

22:00 FC Shakhtyor Karagandy 0-1 Kyzylzhar Petropavlovsk

21:00 Akzhayik Oral 0-1 Ordabasy

20:00 FK Aktobe Lento 1-0 FK Atyrau

19:00 FC Zhetysu Taldykorgan 0-1 FK Kaspyi Aktau

22:00 Dynamo FC 3-0 Hodio FC

08:00 MVLA Wolves (w) 2-1 Marlin FC Alliance (w)

08:00 Colorado Rush (w) 6-0 Utah Red Devils (w)

07:25 North Alabama SC (w) 1-1 Southern Soccer Academy (W) 1

07:00 Chicago Red Stars Reserves (w) 1-0 Milwaukee Bavarian SC (W)

07:00 San Ramon (w) 0-2 FC Davis (W)

07:00 Colorado Pride (w) 2-0 Utah Surf (W)

06:40 Detroit City FC (w) 1-2 Corktown AFC (w)

06:05 Chicago Mustangs (W) 10-0 Indiana Elite FC (W)

06:00 Clermont Kicks FC (W) 3-4 Tampa Bay Utd (w)

06:00 Muskegon Risers SC (W) 1-5 Lansing United (w)

02:00 FC Pride (w) 2-3 Lady Victory FC (W)

18:00 VJS Vantaa (w) 1-1 EBK (W)

18:00 NJS (w) 2-0 FC Ilves II (w)

18:00 PK Keski Uusimaa (w) 2-1 VIFK Vaasa (w)

17:10 Croydon Kings 1-3 Adelaide Raiders SC

15:30 Adelaide Olympic 1-1 Adelaide United FC (Youth)

12:30 Adelaide Comets FC 2-0 Adelaide City FC

12:30 Metrostars SC 3-0 Sturt Lions 1

12:30 Adelaide Panthers 2-2 Campbelltown City SC

12:30 Cumberland United FC 2-1 Adelaide Blue Eagles

12:05 Inglewood United U20 1-1 Armadale SC U20

12:00 Sorrento F.C. U20 1-2 Cockburn City U20

12:00 Balcatta U20 0-5 FloreatAthena U20

12:00 ECU Joondalup U20 1-0 Gwelup Croatia U20

12:00 Perth Glory FC U20 1-2 Pires U20

12:00 1 Rockingham City FC U20 0-2 Bayswater U20

09:35 San Diego loyalty 2-1 Los Angeles Galaxy II

09:35 Phoenix Rising FC 3-0 Tacoma Defiance

09:00 Orange County Blues FC 1-0 Oakland Roots

08:30 New Mexico United 0-0 Austin Bold

08:30 El Paso Locomotive FC 1-1 Colorado Springs Switchbacks FC

07:30 OKC Energy FC 1-2 Birmingham Legion

07:00 Rio Grande Valley 1-0 Real Monarchs 1

06:35 Louisville City FC 3-0 Memphis 901 1

06:00 Pittsburgh Riverhounds 1-1 Miami FC

21:20 PWD de Bamenda 1-0 Canon Yaounde

21:05 APEJES Academy 0-0 UMS de Loum

21:05 New Star De Douala 1-1 Stade Renard de Melong

21:00 Dynamo de Douala 0-2 Djiko FC de Bandjoun

21:00 Racing de Bafoussam 1-1 AS Fortuna Mfou

19:00 Fovu de Baham 1-0 Lion Blesse

01:30 Uniao Inhumas U20 1-1 Canedense U20

19:25 Vidal Pro FC U20 1-0 Rey Sol U20

14:00 Western Knights 1-1 Quinns FC 1

14:00 FC Ashfield 0-1 Olympic Kingsway SC

14:00 Fremantle City 2-0 Subiaco AFC

14:00 Joondalup United 0-0 Forrestfield United

14:00 Mandurah City 1-0 UWA-Nedlands FC

14:00 Swan United 2-3 Stirling Macedonia

18:00 Torquay United 2-2 Notts County

22:59 Raja de Beni Mellal 0-1 Wydad Fes

22:59 UTS Union Touarga Sport Rabat 1-3 Club Salmi

22:59 ASS Association Sportive de Sa 2-2 Olympique Dcheira

06:00 Cumbaya FC 1-1 Pottu Via Ho

03:30 Chacaritas SC 1-0 Sociedad Deportivo Quito

07:00 SV Dakota 5-1 SV Caravel

05:00 SV La Fama 1-3 Racing Club Aruba 1

16:30 1 Adelaide Hills 0-1 Para Hills Knlghts SC

14:35 Fulham United FC 0-1 Playford City Patriots

12:30 Adelaide Victory 3-0 West Adelaide SC

12:30 Adelaide Cobras FC 1-1 Modbury Jets

12:30 Eastern United 2-2 White City Woodville

12:00 Sydney United 1-0 Marconi Stallions

12:00 Rockdale City Suns 2-4 Blacktown City Demons

16:05 1 Ted Reiter Mountain City Rovers 0-1 Sutherland Sharks

14:30 Sydney Olympic 1-0 Sydney FC (Youth)

10:00 Rockdale City Suns U20 2-1 Blacktown City FC U20

09:45 Sydney United 58 U20 2-0 Marconi Stallions U20

14:10 Manly United U20 3-1 APIA Leichhardt Tigers U20

14:05 Blacktown Spartans U20 0-1 Northern Tigers U20

14:00 NWS Spirit FC U20 5-0 Hakoah Sydney City East U20

14:00 Mt Druitt Town Rangers U20 2-1 Sutherland Sharks U20

13:10 2 St George City FA U20 3-5 St.George Saints U20

12:15 Sydney Olympic U20 0-0 Sydney FC U20

19:30 Parma U20 1-1 Napoli(U19)

16:00 Lecce U20 1-0 US Cremonese U20

19:30 Administration Police FC 1-0 Soy United

19:25 Kenya Police FC 1-1 Shabana FC

19:20 Kisumu All Stars 3-0 Modern Coast

19:00 Muranga Seal 3-1 Coast Stima

17:35 Silibwet Leons FC 1-1 Nairobi Stima

04:00 Linense(BRA) 1-0 Primavera

00:30 Karlovac 3-0 Bistra

22:59 Podravina 5-0 Radnik Krizevci

22:30 NK Split 4-1 NK Neretva

22:30 Urania 1-4 Slovam lovenson

22:30 NK Jarun 1-2 NK Vrbovec 1

22:30 Hrvace 1-5 NK Primorac Biograd

22:30 Trnje 0-2 NK Spansko

22:30 NK GOSK Dubrovnik 2-1 NK Vodice

22:30 NK OSK Otok 5-2 NK Zagora Unesic

22:30 NK Lucko 2-0 HNK Segesta Sisak

22:30 NK Udarnik Kurilovec 2-2 NK Ponikve

22:30 DUGO SELO 2-2 NK Tresnjevka

02:30 Universidad de Concepcion (w) 4-1 Deportes Iquique (w)

17:35 Mindil Aces 3-3 Casuarina FC

12:00 Musgrave Yellow 8-2 Robina City Blue 2

15:05 2 Southport Warriors 1-3 Palm Beach

14:00 Nerang B 10-2 Legends

14:00 Palm Beach SC B 1-4 Musgrave Mustangs B

14:00 Burleigh Heads 3-0 Runaway Bay Green

13:00 Mudgeeraba 7-0 Runaway Bay II

12:00 Nerang 2-1 Broadbeach United

20:00 Vestri 2-1 Afturelding

13:05 Kahibah FC 1-0 Cessnock City Hornets

12:30 Thornton Redbacks FC 1-5 Cooks Hill United

19:00 Aarhus AGF U19 1-1 Horsens U19

18:15 Sonderjyske U19 0-3 Esbjerg U19

18:00 Randers Freja U19 3-0 Lyngby Fodbold Club U19

18:00 Aalborg BK U19 1-1 Vejle U19

17:30 1 Odense BK U19 0-6 Midtjylland U19

17:00 Silkeborg U19 0-4 Nordsjaelland U19

17:00 FC Kobenhavn U19 4-0 BrondbyU19

09:00 FC Tucson 2-3 Chattanooga Red Wolves

08:15 Miami Dutch Lions FC 4-1 Central Florida Panthers

07:40 Irving City FC 0-1 Katy 1895 FC 1

07:30 Barrasso valley 1-1 AHFC Royals

07:30 Fort Worth Vaqueros 0-1 Midland Odessa Sockers FC

07:00 Little Rock Street 3-0 Round Rock SC

07:00 Des Moines Menace 2-0 FC Sonic Lehigh Valley

07:00 AFC Mobile 1-1 New Orleans Jesters

07:00 Forward Madison FC 0-0 Richmond Kickers

07:00 Omaha 4-2 New England Revolution B

07:00 Milwaukee Torrent 2-1 FC Columbus

06:05 Georgia Revolution 2-0 Appalachian FC

06:00 FC Motown U23 2-1 FC Monmouth

06:00 Hartford City FC 1-1 Kingston Stockade FC

05:00 North Alabama 2-0 Georgia Storm

04:00 2 South Bend Lions 0-1 Oakland County FC

04:00 New Jersey Copa 0-2 New York Red Bull U23

04:00 Miami City Championship 0-2 Florida U23

03:45 Northern Virginia United 1-2 Baltimore Christos

02:00 Storm FC 0-0 Naples United FC

01:30 Lynchburg FC 1-0 Sure Sports FC

02:20 Medine Trarza 1-0 ASC Kedia

23:35 1 AS Garde Nationale 1-0 ASC Police

20:10 Arusha FC 2-1 DTB FC

14:00 Fremantle City FC U23 (W) 1-0 Murdoch University Melville FC U23 (W)

11:45 Perth SC U23 (W) 1-0 Curtin University FC U23 (W)

00:00 Veria FC 2-0 AO Kavala

21:00 Olympiakos Volou 4-2 Thesprotos

00:00 Ghana 0-0 Bờ Biển Ngà

01:15 AS Douanes Ouagadougou 3-2 Sally Tas

14:00 Balcatta (w) 3-1 Subiaco AFC (w)

14:00 1 Inglewood United 2-1 Armadale SC

14:00 ECU Joondalup 1-1 Willip

14:00 Balcatta FC 1-5 Floreat Athena

14:00 Sorrento F.C. 2-1 Cockburn City

14:00 Rocking ham City 0-1 Bayswater City

14:00 Perth Glory (Youth) 1-1 Perth SC

18:00 Cracovia Krakow (Youth) 1-2 Slask Wroclaw U21

17:00 Zha Buse U19 5-2 Jagiellonia Bialystok (Youth)

16:30 Nowy Hutnik Youth 1-0 Gornik Zabrze (Youth)

20:50 Rukh Brest Reserves 3-1 Torpedo Zhodino Reserves

20:00 FC Isloch Reserves 8-0 Dinamo Brest Reserves

18:05 Dukla Prague (w) 3-3 Slovan Liberec (w)

22:59 Vaengir Jupiters 4-1 Samherjar

21:00 1 Smari 2020 1-1 IBU Uppsveitir

12:00 Tuggeranong United 0-1 Canberra FC

12:00 Belconnen United 0-1 Canberra Olympic

12:00 St George Willawong Reserves 3-4 Bayside United FC Reserve

14:00 Toowong Reserves 6-1 Acacia Ridge Reserves

21:00 Thyella Patras 2-3 Zakynthos

02:00 2 Arosa SC 0-0 CD Estradense 1

00:00 FC Rinconeda Polanco 2-3 Castro

00:00 1 CD Genova 2-1 Santa Catalina Atletico

00:00 Deportivo Ourense 0-2 CSD Arzua

23:30 CD Ardoi Draw 1-1 MRA Navarra

23:30 CE Felanitx 3-0 CE Esporles

23:30 CD Baztan 0-0 CD Corellano

22:59 Santurtzi CD 1-0 Tolosa

22:59 CD Lagun Onak 2-3 Aurrera Ondarroa

22:59 Cultural de Durango 1-0 Urgatz

22:59 Beroil Bupolsa 0-1 UD Santa Marta

22:59 1 CD Ariznabarra 2-3 SD Balmaseda FC

22:59 UD Ibarra 0-2 Arucas CF

22:59 Bidzala 0-2 CD Subiza

22:59 CD Ferriolense 0-1 CD Binissalem

22:59 Almazan 2-1 Salmantino II

22:59 Beti Kozkor KE 0-0 CD Huarte

22:45 Suodu Pei 1-3 JD Somorrostro

22:30 CF Peralada 0-3 Pobla De Mafumet CF

22:00 Lourdes 2-3 CD River Ega

21:45 Formentera 0-0 Mallorca B

21:30 Fontellas 0-3 CD Beti Onak

21:00 Colegios Diocesanos 2-0 La Baneza

18:00 Atletico Victoria 2-1 La Quadra

12:10 Solomon Warriors FC 4-0 Marist FC

10:05 Waneagu United 1-0 Kossa FC 1

08:00 Central Coast Football Club 3-2 Real Kakamora

21:00 Siauliai 5-0 FK Zalgiris Vilnius B

21:00 FK Minija 1-2 Lietava Jonava

19:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 1-0 Banga Gargzdai B

17:00 Nofel Sporting Club 1-0 Dhaka Wanderers

22:10 SK Bahon 1-3 Raca Bratislava

22:00 1 FK Nove Zamky 2-1 Lednicke Rovne

22:00 TJ Rovinka 4-0 Lokomotiva Devinska Nova Ves

22:00 Slovan Giraltovce 3-0 MFK Snina

22:00 Lipany 4-0 MFK Vranov nad Topou

22:00 1 Slovan Duslo Sala 1-1 FK Belusa

22:00 Inter Bratislava 6-0 FK Slovan Most pri Bratislave

22:00 OK castkovce 3-0 Nove Mesto

22:00 Malacky 6-2 PSC Pezinok

22:00 Kalinkovo 0-1 FC Rohoznik

22:00 KFC Kalna nad Hronom 1-1 Galanta

22:00 Povazska Bystrica 3-0 FK Marcelova

20:00 FK Druzstevnik Plavnica 2-1 Tatran Presov

16:00 Nitra B 0-4 TJ Spartak Myjava

19:10 KTS Weszlo 4-0 Lochow

16:00 MKS Wladyslawowo 5-3 Cartusia 1

00:45 Shakhter Soligorsk 2-0 FK Vitebsk

22:45 BATE Borisov 3-0 Neman Grodno

20:45 Sputnik Rechitsa 0-5 Dinamo Minsk

18:45 Smorgon FC 1-1 Slutsksakhar Slutsk

21:00 Gamla Upsala SK 1-1 FC Arlanda

21:00 Asarums IF FK 2-2 Hassleholms IF

19:00 Karlbergs BK 1-1 Kungsangens IF

19:00 Enskede IK 0-1 IFK Osterakers Fk

19:00 Taftea IK 0-2 Bodens BK

19:00 Stöde IF 3-2 Umea FC Academy

19:00 1 Kumla 0-2 Ahlafors IF

19:00 Rynninge IK 1-3 Syrianska FC

19:00 Grebbestads IF 1-2 IK Oddevold

19:00 Tyreso FF 1-1 Mjolby AI FF

19:00 Torslanda IK 0-4 Angelholms FF

18:00 1 Assyriska BK 1-0 Dalstorps IF

18:00 Froso IF 0-1 Notvikens IK

21:00 Vidir Gardur 0-2 HotturHuginn

19:00 Kolstad U19 1-2 Ranheim IL U19

12:00 Cerezo Osaka Sakai (w) 2-1 Yokohama FC Seagulls (w)

13:15 North Star 2-3 Taringa Rovers

15:35 Southside Eagles 3-1 Holland Park Hawks FC

15:05 SWQ Thunder 3-0 Souths United

14:30 Samford Ranges 1-3 Grange Thistle SC

13:15 Magic United TFA 5-1 Coomera

00:00 Lechia Gdansk (W) 2-0 KTS-K Luzino (W)

20:00 FC Merani Tbilisi 3-0 Baia Zugdidi

20:00 FC Gagra 2-0 FC Shevardeni

20:00 VejleU17 2-1 Silkeborg IF U17

19:45 AalborgU17 1-1 Sonderjyske U17

18:00 Midtjylland U17 7-0 Horsens U17

18:00 1 Esbjerg FB U17 0-1 LYNGBY FODBOLD CLUB U17

18:00 1 Brondby IFU17 4-1 Odense BK U17

16:45 AGF Viby U17 1-1 Randers FC U17

21:00 PAS Giannina U19 1-0 PAS Lamia U19

21:00 Olympiakos Piraeus U19 1-0 Volos Nps U19

21:00 AEK Athens U19 0-3 Panathinaikos U19

15:30 PAOK Saloniki U19 4-0 Asteras Tripolis U19

15:00 OFI Crete U19 2-1 Apollon Smirnis U19

14:30 Panaitolikos U19 3-1 AEL Larisa U19

18:00 ASDCT (W) 3-1 Chabab Atlas Khenifra (W)

02:00 General Caballero 5-2 Deportivo Santani

21:00 Sportivo Ameliano 4-1 General Diaz

07:00 1 Cruzeiro (MG) 1-1 Goias

05:00 Brasil de Pelotas 1-2 Vasco da Gama

05:00 Vila Nova 1-0 Centro Sportivo Alagoano

02:30 CRB AL 3-2 Confianca SE

12:30 Wing Go FC 2-2 New fair Kuitan

12:30 Lansbury FC 0-1 Kowloon Cricket Club

12:30 KCDRSC 1-10 King Mountain

12:30 Tsun Tat Kwok Keung 5-2 Lung Moon FC

07:30 CD Coopsol 1-0 Universitario De Deportes

03:00 Molinos El Pirata 0-0 Cienciano

00:15 Comerciantes Unidos 0-1 UTC Cajamarca 1

21:05 Tahta SC 0-1 Suhag

21:00 Fayoum 1-1 Kima Aswan

21:00 Beni Suef 0-0 Asyut Petroleum

21:00 Shoban Moslemen Qena 2-1 El Sharqia Dokhan

21:00 El Alameen 1-0 Dayrot

21:00 Al Minya 0-0 El Alominiom

20:00 Fiorentina U20 1-1 Sampdoria Youth

17:00 Cagliari U19 5-1 Empoli U20

16:00 Ascoli U20 0-5 Atalanta U20

20:00 TP-T 0-8 Tampere United

19:45 Tikka 3-3 NuPS

19:30 EsPa 1-2 EBK

19:00 FC Espoo 0-1 CLE

18:45 ToTe 2-0 Toolon Taisto

17:00 KoiPS 2-4 FC Finnkurd

21:00 Boluspor U19 1-2 Menemenspor U19

21:00 Istanbulspor U19 1-0 Eskisehirspor U19

21:00 Akhisar Bld.Geng U19 0-3 Bursaspor U19

19:05 Umraniyespor U19 0-1 Altinordu U19

18:15 Ankaraspor U19 1-0 Balikesirspor U19

17:00 1 Altay Spor KulubuU19 2-4 Giresunspor U19

12:30 Metro Gallery 2-2 Eastern District SA 1

17:00 Naesby BK (w) 2-2 Fredensborg (w)

17:00 Varde (w) 1-0 aalborg Freja (w)

17:00 FC Damso (w) 0-3 Osterbro IF (w)

17:00 JAI Fodbold (w) 4-0 Romalt Woman's 1

16:00 Skovlunde IF (w) 1-1 Solrod (w)

13:00 Suzuka unlimited 0-2 Verspah Oita

11:00 Mio Biwako Shiga 1-0 Kochi United

11:00 Ban Di Tesi Iwaki 3-1 Matsue City FC

11:00 Maruyasu Industries 0-0 Honda FC 1

11:00 Run Mel Aomori 1-1 Sony Sendai

11:00 Honda Lock SC 1-1 Veertien Kuwana

13:00 FC Kariya 1-4 FC Tiamo Hirakata

14:00 Gyeongju KHNP 1-2 Cheongju Jikji

17:00 Ulsan Citizens 0-1 Gimpo FC

17:00 Mokpo City 2-0 Yangju Citizen

17:00 Changwon City 1-1 Paju Citizen FC

17:00 FC Maardu 2-2 Tartu JK Maag Tammeka B

01:00 Minas Boca/MG Youth 2-2 Tupi MG Youth

01:00 Santarritense U20 1-1 Coimbra EC U20

01:00 Nacional MG U20 1-0 Araguari AC U20

20:30 Figueirense SC (Youth) 0-0 Guarani MG U20

20:00 America FC (Youth) MG 0-5 America MG Youth

19:05 SSV Ulm 1846 0-2 FC 08 Hombrug

19:05 VfB Stuttgart II 7-1 Eintracht Stadtallendorf

19:00 Bayern Alzenau 0-3 SV Elversberg

19:00 FK Pirmasens 3-0 TSV Schott Mainz 1

19:00 TSG Hoffenheim (Youth) 2-4 Vfr Aalen

19:00 1 SG Sonnenhof Grossaspach 1-3 Bahlinger

19:00 FC Giessen 3-1 Hessen Kassel

19:00 SC Freiburg (Youth) 2-0 Rot-Weiss Koblenz

20:00 Buxoro FK 3-0 Shurtan Guzor

20:00 Oktepa 0-2 Olympic FK Tashkent

20:00 Paktako 79 2-0 Jizak

20:00 FC Neftgazmontaj 0-1 Navbahor Namangan B

19:30 FK Rubin (UZB) 0-3 Lokomotiv BFK

21:30 Nuova Monterosi 3-3 Carbonia

21:00 Cjarlins Muzane 2-2 Belluno

21:00 Chieri 0-1 Derthona

20:10 Como U20 4-1 Pro Sesto U19 1

20:10 Mantova U20 4-1 San Marino Calcio U19 1

20:05 1 Arezzo U19 2-1 Livorno U19

20:05 1 Pistoiese U19 1-0 Lucchese U19

20:05 CartanU19 2-0 Monopoli U19

20:00 1 ADC Viterbese U19 4-1 Pontedera U19

20:00 Vis Pesaro U19 2-2 Gubbio U19

20:00 Paganese U19 5-2 SS Turris Calcio U19

20:00 Virtus Verona U19 0-8 Albinoleffe U20

20:00 Bisceglie 1913 U19 0-1 Catania U19

20:00 Virtus Francavilla U19 4-1 Vibonese U19

20:00 1 Modena U19 0-3 Imolese U19

20:00 Novara U20 3-0 Alessandria U19

12:30 Adelaide Vipers 7-6 Pontian Eagles

20:10 Morning Stars Lacoste FC (W) 2-0 Tshandama Young Stars (W)

18:10 Croesus (w) 4-0 Hallelujah Zebra Force (w)

12:15 Manly Utd (w) 0-1 Illawarra Stingrays (w)

12:00 Bankstown City Lions (w) 0-4 University of Sydney (w)

15:05 Adelaide Comets (w) 1-4 Adelaide City (w)

12:30 Fulham United (w) 0-0 Adelaide University (w)

00:00 NGB ASC Niarry Tally 0-0 Generation Foot

09:00 Napier City Rovers 5-0 Wainuiomata AFC

20:00 SC KuFu-98 7-0 Kiffen Helsinki 1

19:30 RoPS 2 3-0 Narpes Kraft

18:00 JS Hercules 3-0 Jakobstads Bollklubb

18:00 MiPK Mikkeli 5-1 Mypa

01:00 1 GD Estoril-Praia U19 2-2 Alverca U19

00:00 Sacavenense U19 3-0 Vilafranquense U19

00:00 Benfica U19 3-2 FC Porto U19

22:59 Associacao Naval U19 2-0 Loures U19

22:59 Academica Coimbra U19 1-8 Vitoria SC Guimaraes U19

22:59 Pacos Ferreira U19 4-0 Vizela U19

22:59 Gondomar U19 0-2 Boavista U19

22:59 FC Famalicao U19 1-0 Rio Ave U19

22:00 Vitoria FC Setubal U19 2-2 Amora FC U19

22:00 Sporting Lisbon U19 3-0 Leixoes U19

00:10 MKS Polonia Warsaw 4-0 MLKS Znicz Biala Piska

22:30 Wisloka Debica 3-1 Podhale Nowy Targ 1

22:30 Stal Stalowa Wola 2-2 Cracovia II

22:30 Jutrzenka Giebultow 0-1 KS Wiazownica

22:30 1 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 3-2 Stal Krasnik

22:30 Podlasie Biala Podlaska 0-2 Wisla Pulawy

22:30 Avia Swidnik 1-1 Sokol Sieniawa

22:30 Korona II Kielce 2-0 Wisla Sandomierz

22:15 Okecie Warsaw 4-0 Drukarz Warszawa

22:00 Gwardia Koszalin 2-6 Sokol Kleczew

22:00 Polonia-Stal Swidnica 1-0 Gornik II Zabrze

22:00 Olimpia Zambrow 2-1 Huragan Morag

22:00 Concordia Elblag 0-3 Blonianka Blonie

22:00 Piast Zmigrod 0-0 Gwarek Tarnowskie Gory

22:00 MKS Kluczbork 1-2 Miedz Legnica II

22:00 Pelikan Lowicz 3-1 Ruch Wysokie Mazowieckie

22:00 Polonia Bytom 3-1 KS Energetyk ROW

22:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 9-1 KS Wasilkow

22:00 Rekord Bielsko-Biala 5-1 Foto-Higiena Olawa

22:00 Ruch Chorzow 1-2 LKS Goczalkowice Zdroj

22:00 Zaglebie Lubin B 1-0 Stal Brzeg

22:00 Swit Skolwin 1-0 Elana Torun

22:00 Wikielec 0-1 Lechia Tomaszow Mazowiecki 1

21:00 Gryf Wejherowo 3-0 Kotwica Kolobrzeg

20:00 KS Legionovia Legionowo 4-2 Unia Skierniewice

19:00 Baltyk Koszalin 2-4 Flota Swinoujscie

18:05 Unia Swarzedz 1-1 Unia Janikowo 2

17:00 Legia Warszawa B 2-3 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

19:40 TN Stars 2-2 Civo United

19:35 Kamuzu Barracks 0-0 Silver Strikers

19:30 1 Mafco 0-1 Blue Eagles 1

13:10 Gold Coast Knights 4-2 Sunshine Coast Wanderers FC

13:05 1 Logan Lightning 2-2 Moreton Bay United

16:30 Magpies Crusaders 0-1 Gold Coast United

16:30 Redlands United FC 1-3 Brisbane Olympic United FC

16:15 Capalaba Bulldogs 1-1 Eastern Suburbs Brisbane

01:00 Aalesund FK 2-2 Fredrikstad

23:05 Grorud 2-2 KFUM Oslo

22:59 Asane Fotball 2-0 Start Kristiansand

22:59 1 Jerv 2-1 Bryne

22:59 Ullensaker/Kisa IL 4-1 Stjordals Blink

22:59 1 Sandnes Ulf 1-1 Raufoss

22:59 Ham-Kam 2-0 Strommen

22:59 Ranheim IL 0-4 Sogndal

22:30 Petro Atletico de Luanda 3-0 Primeiro de Agosto

22:30 Progresso 0-0 Academica Do Lobito

21:30 Interclube Luanda 1-1 Cuando Cubango

21:30 Sporting Cabinda 0-1 Recreativo Caala

21:30 Baixa de Cassanje 1-3 Sagrada Esperanca

18:00 1 Chelsea FC Soccer School (HK) 2-2 Mutual Football Club

13:00 Rochdale Rovers U23 1-3 Sunshine Coast U23

13:00 WDSC Wolves U23 1-6 Brisbane City U23

12:55 Brisbane Strikers U23 2-4 Lions FC U23

12:10 Ipswich knights U23 1-1 Mitchelton U23

11:00 Logan Lightning U23 1-3 Moreton Bay United U23

10:55 1 Gold Coast Knights U23 3-2 Sunshine Coast Wanderers U23

14:15 Redlands United U23 2-3 Brisbane Olympic FC U23

13:20 1 Southside Eagles U23 4-1 Holland Park Hawks U23 1

12:00 Capalaba Bulldogs U23 2-4 Eastern Suburbs U23(AUS)

22:59 FK Orsha 0-1 FC Belshina Babruisk

21:00 Shakhter Soligorsk II 1-3 Dnepr Mogilev

19:00 Lokomotiv Gomel 1-1 Naftan Novopolock

17:00 Debrecin VSC U19 1-3 Ferencvarosi U19

13:30 Yokohama S CC Futsal 1-3 Shriker osaka Futsal

11:00 Peace Does Machida Futsal 4-7 Espo Lada Hokkaido Futsal

08:45 Kitakyushu Futsal 5-3 Vasagey oita Futsal

14:15 Fuchu Athletic FC Futsal 1-0 Bardral Urayasu Futsal

12:00 Shonan Bellmare Futsal 3-1 Nagano Futsal

06:15 Chantimelle FC 2-1 Mt Rich SC

04:00 Hard Rock FC 1-1 FC Camerhogne

12:00 Swan Utd Reserves 0-2 Stirling Macedonia Reserves

12:00 Joondalup Utd Reserves 2-3 Forrestfield Utd Reserves

12:00 Western Knights Reserves 2-3 Quinns FC Reserves

14:45 Croydon Kings Reserve 3-2 Adelaide Raiders SC Reserve

14:15 Adelaide Hills Reserves 1-7 Para Hills Reserves

20:00 Orgryte 0-0 Jonkopings Sodra IF

20:00 Landskrona BoIS 2-1 IK Brage

20:00 Akropolis IF 3-2 Vasalunds IF

18:00 1 Vasteras SK FK 0-0 Osters IF

18:00 AFC Eskilstuna 1-1 Falkenberg

20:10 Casa De Portugal 1-3 Lun Lok

18:00 Chao Pak Kei 7-0 Sporting de Macau

21:00 Sacavenense U17 0-2 Porto Sad U17

06:20 1 CA Penarol 1-1 Rentistas 1

03:20 CS Cerrito 1-2 Plaza Colonia

01:00 CA River Plate 4-0 Club Atletico Progreso

16:05 Toowong 1-1 Acacia Ridge

15:10 Albany Creek 13-0 Western Spirit 2

20:00 Young Green Eagles 3-2 Nkana FC

20:00 Lumwana Radiants 1-2 Red Arrows

00:05 Maccabi Petach Tikva U19 1-0 Maccabi Tel Aviv U19

21:30 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 0-5 FC Ashdod U19

15:30 Lambton Jarvis 0-1 Newcastle Olympic FC

13:20 Broadmeadow Magic 8-0 Port United

21:00 1 SV Wienerberger 0-0 SV Donau

20:00 ASV 13 Vienna 0-2 Favoritner AC

20:00 SV Innsbruck 2-0 SK Ebbs

01:30 Palma Futsal 2-2 F.C.Barcelona Futsal

23:30 Levante Futsal 6-3 Vaidepenas Futsal 1

18:00 FM Zaibas U19 1-5 SRC-FK Vidzgiris U19

12:00 Gungahlin United(w) 2-3 Canberra Olympic(w)

11:30 Wagga City Wanderers (w) 3-0 Tuggeranong Utd(w)

11:30 Canberra FC (w) 4-1 West Canberra Wanderers FC (W) 1

05:00 1 Tallinding United 0-0 Real Banjul

03:00 Banjul Hawks FC 1-0 WAA Banjul

21:00 1 Resende RJ U20 1-1 Nova Iguacu U20

20:00 Portuguesa RJ U20 0-3 Bangu U20

20:00 1 Vasco (Youth) 0-0 Fluminense U20 1

17:00 1 Vandra JK Vaprus 2-6 Viimsi MRJK

17:00 JK Tallinna Kalev II 5-2 Tabasalu Charma

17:00 Tallinna JK Legion B 2-6 Laanemaa Haapsalu

00:30 Bellinzona 2-1 Breitenrain

22:00 Yverdon 3-3 Stade Nyonnais

21:00 FC Rapperswil-Jona 1-2 Basel U21

21:00 SC Cham 6-0 Bruhl SG

21:00 FC Black Stars Basel 6-1 FC Sion U21

21:00 Bavois 3-0 Etoile Carouge

17:00 YF Juventus Zurich 2-2 Koniz

14:00 Robina City FC (w) 1-2 AC Carina (w)

12:00 Kataller Toyama 1-1 Roasso Kumamoto

12:00 Kamatamare Sanuki 1-2 Fukushima United FC

11:00 Fujieda MYFC 1-1 Imabari FC

11:00 Azul Claro Numazu 0-2 Kagoshima United

11:00 Gainare Tottori 1-8 AC Nagano Parceiro

11:00 Vanraure Hachinohe FC 3-0 Yokohama SCC

13:00 FC Gifu 3-1 Miyazaki

05:00 4 de Julho 2-0 Imperatriz(MA)

05:00 Esportivo RS 2-1 Juventus SC

03:00 Sao Raimundo/RR 1-1 Fast Clube AM

02:00 Murici 2-0 Bahia de Feira BA

02:00 Palmas 1-2 Juventude MA

02:00 Atletico Alagoinhas 0-0 Itabaiana(SE)

02:00 1 Uberlandia MG 3-2 Rio Branco-ES

02:00 Sao Bento 1-1 Bangu

01:30 Moto Club Sao Luis MA 0-2 Guarany CE

01:30 SE do Gama 0-0 Aparecidense GO

01:00 Joinville SC 1-0 Aimore RS

01:00 Uniclinic Atletico Cearense CE 2-2 Treze Campina Grande PB 1

22:59 FK Riteriai 1-1 Dziugas Telsiai

21:00 Nevezis Kedainiai 0-1 Baltija Panevezys

19:00 Kauno Zalgiris 1-0 DFK Dainava Alytus

20:00 ASFF Diamare (w) 1-0 Renaissance de Figuil (w)

19:00 Vision Sports Bamenda (w) 1-3 AS Awa FF (w)

00:00 Vikingur Reykjavik 2-0 Hafnarfjordur

00:00 Stjarnan Gardabaer 2-1 Valur Reykjavik

21:00 Breidablik 2-0 Fylkir

03:00 Union Viera CF (w) 1-3 CD Pradejon (w)

19:00 1 Atlantis U20 2-0 IF Gnistan U20

17:00 KaPa U20 0-3 Ilves U20

17:00 KaaPo U20 5-2 PK-35 Vantaa U20

16:15 TPS Turku U20 2-3 Inter Turku U20

13:05 Canterbury Bankstown FC 0-0 Central Coast United FC

12:00 Central Coast Mariners (Youth) 4-1 SD Raiders FC

16:10 Hills Brumbies 1-0 Bonnyrigg White Eagles

16:05 Spirit FC 2-2 Hake Ya Dong in Sydney City

16:05 Blacktown Spartans 0-2 Northern Tigers

16:00 Western Sydney Wanderers AM 3-2 Mounties Wanderers

15:05 St George City FA 3-0 St George Saints 1

05:00 EC Jacuipense 0-2 SC Paysandu Para

03:00 Botafogo SP 1-3 Mirassol

03:00 Manaus (AM) 2-1 Floresta CE

01:00 Gremio Novorizontin 0-0 Oeste

01:00 Sao Jose PoA RS 0-0 Ituano SP

01:00 Audax Rio RJ 6-0 Macae Esporte FC

20:05 Citizen AA (w) 3-0 Wofoo Tai Po (w)

18:00 Kitchee (w) 0-2 Happy Valley (w)

12:15 Canberra White Eagles 4-2 Brindabella Blues FC

21:30 FK Avanhard Kramatorsk 3-1 Prykarpattya Ivano Frankivsk

21:30 Hirnyk-Sport 1-2 Veres

21:30 Alians Lypova Dolyna 1-1 Kremin Kremenchuk

21:30 Ahrobiznes TSK Romny 1-1 MFK Mikolaiv

21:30 Polissya Zhytomyr 1-2 Obolon Kiev

21:30 1 Volyn 1-2 Chernomorets Odessa

21:30 Metalist 1925 Kharkiv 1-2 Vpk Agro Magdalinovka

21:30 Krystal 1-1 Nyva Ternopil

07:00 San Diego 1904 FC 1-1 Chattanooga

03:00 Moca FC 0-0 Atletico Pantoja

21:00 Delfines Del Este 1-0 Atlantico FC

09:45 Tuggeranong United U23 1-1 Canberra Croatia FC U23

20:00 Alvsjo AIK FF (w) 1-2 Brommapojkarna (w)

01:00 SC 12 Horas/RS 3-4 Rio Grande 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657