Kết quả trận Royal Antwerp vs Club Brugge, 18h30 ngày 24/10

Royal Antwerp
Royal Antwerp 1
1
Club Brugge
Club Brugge 1
1
Kết quả bóng đá Bỉ

Royal Antwerp vs Club Brugge


18:30 ngày 24/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 1
Thẻ vàng: 2 - 4

Tỷ lệ Royal Antwerp vs Club Brugge


TLCA
0.36 : 1/4:0 : 2.17
TL bàn thắng:
3.84 : 2 1/2 : 0.18
TL Thắng - Hòa - Bại
21.00 : 1.20 : 4.55
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Royal Antwerp vs Club Brugge

 2'      yellow_cardClinton Mata Pedro Lourenco
 21'    Bjorn Engels yellow_card  
 35'    Bjorn Engels (Assist:Birger Verstraete) goal 1-0  
 39'      yellow_cardEder Fabian Alvarez Balanta
 39'    Ritchie De Laet yellow_card  
 45'    1-1   goalHans Vanaken (Assist:Charles De Ketelaere)
 46'    Pierre Dwomoh↑Birger Verstraete↓ substitution  
 55'      substitutionNoah Mbamba↑Eder Fabian Alvarez Balanta↓
 56'      substitutionFaitout Maouassa↑Eduard Sobol↓
 59'      yellow_cardStanley N Soki
 64'      substitutionBas Dost↑Charles De Ketelaere↓
 71'    Mbwana Samatta↑Michel-Ange Balikwisha↓ substitution  
 82'    Bjorn Engels red_card  
 82'    Johannes Eggestein↑Michael Frey↓ substitution  
 85'    Abdoulaye Seck↑Benson Hedilazio↓ substitution  
 90'      yellow_cardyellow_cardStanley N Soki

Đội hình thi đấu Royal Antwerp vs Club Brugge

Royal Antwerp Club Brugge
1 Jean Butez
21 Sam Vines
61 Dinis Da Costa Lima Almeida
3 Bjorn Engels
2 Ritchie De Laet
6 Birger Verstraete
8 Alhassan Yusuf
10 Michel-Ange Balikwisha
16 Pieter Gerkens
14 Benson Hedilazio
99 Michael Frey
22 Simon Mignolet
77 Clinton Mata Pedro Lourenco
5 Jack Hendry
4 Stanley N Soki
2 Eduard Sobol
20 Hans Vanaken
3 Eder Fabian Alvarez Balanta
25 Ruud Vormer
28 Ignace Van Der Brempt
90 Charles De Ketelaere
10 Noa Lang
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
80 Pierre Dwomoh
26 Ortwin De Wolf
9 Johannes Eggestein
30 Abdoulaye Seck
70 Mbwana Samatta
34 Jelle Bataille
11 Nill De Pauw
24 Dessoleil Dorian
21 Jose Heriberto Izquierdo Mena
72 Noah Mbamba
29 Bas Dost
26 Mats Rits
91 Senne Lammens
11 Faitout Maouassa
19 Kamal Sowah
33 Nick Shinton
18 Federico Ricca
44 Brandon Mechele

Số liệu thống kê Royal Antwerp vs Club Brugge

Royal Antwerp   Club Brugge
8
 
Phạt góc
 
8
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
5
2
 
Thẻ vàng
 
4
1
 
Red card
 
1
7
 
Tổng cú sút
 
13
4
 
Sút trúng cầu môn
 
5
1
 
Sút ra ngoài
 
4
2
 
Cản sút
 
4
46%
 
Kiểm soát bóng
 
54%
43%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
57%
371
 
Số đường chuyền
 
439
77%
 
Chuyền chính xác
 
80%
16
 
Phạm lỗi
 
10
1
 
Việt vị
 
1
21
 
Đánh đầu
 
21
12
 
Đánh đầu thành công
 
9
3
 
Cứu thua
 
3
27
 
Rê bóng thành công
 
22
8
 
Đánh chặn
 
6
20
 
Ném biên
 
26
27
 
Cản phá thành công
 
22
7
 
Thử thách
 
13
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
85
 
Pha tấn công
 
122
40
 
Tấn công nguy hiểm
 
65

00:45 RB Leipzig 2-1 Manchester City 1

00:45 PSG 4-1 Club Brugge

18:00 Angola U17 3-0 Swaziland U17

15:00 Zambia U17 3-1 Malawi U17

01:00 SV Burgaltendorf 1913 2-3 Spvgg Steele 03/09

18:00 1 Pistoiese U19 2-6 US Fiorenzuola U19

21:00 ASK Bravo Publikum 0-3 Radomlje

20:00 FK Vozdovac Beograd 3-1 Vojvodina Novi Sad

22:00 Petrolul Ploiesti 1-0 Universitaea Cluj

23:20 1 Jarra West FC 1-2 Gunjur United

23:10 Young Africans 0-3 PSV Wellingara

20:45 PSM Makassar 0-3 Persija Jakarta

18:15 Persita Tangerang 2-3 PSIS Semarang

15:15 PSS Sleman 1-1 Persipura Jayapura

02:00 1 Defensor Sporting Reserve 0-1 Juventud De Las Piedras Reserves

22:59 Township Rollers 0-2 Orapa United

22:00 Lusitania 0-1 Oliveirense

22:00 Oliveira Hospital 0-1 Real Sport Clube Queluz

21:00 S. Joao Ver 3-4 Sporting Braga II 1

22:00 Real Madrid U19 2-1 Inter Milan U19

21:30 FC Porto U19 1-2 Atletico de Madrid U19

20:30 1 AC Milan U19 1-1 Liverpool U19

20:30 Ajax U19 2-3 Sporting Lisbon U19

20:00 1 U19 PSG 3-2 Club Brugge U19

20:00 Borussia Dortmund U19 6-2 Besiktas JK U19

19:00 RB LeipzigU19 0-1 Manchester City U19

17:00 Shakhtar Donetsk U19 6-0 FC Sheriff U19

02:00 1 Lebanon 1-0 Sudan 1

02:00 1 Algeria 1-1 Ai Cập

22:00 Morocco 1-0 Saudi Arabia 1

22:00 Jordan 5-1 Palestine

22:45 KF Tirana 3-0 Kastrioti Kruje

22:45 KS Dinamo Tirana 0-1 Teuta Durres

00:45 Hapoel Kfar Saba U19 0-2 Hapoel Ramat Gan U19

00:30 Hapoel Raanana Roei U19 1-3 Hapoel Tel Aviv U19

21:45 FC Ashdod U19 1-1 Maccabi Tel Aviv U19 1

21:30 Maccabi Petach Tikva U19 1-2 Hapoel Hadera U19

19:30 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 5-3 Hapoel Beer Sheva U19 1

19:30 Maccabi Netanya U19 3-0 Ironi Nesher U19

19:00 Hapoel Kiryat Shmona U19 2-0 Sectzya Nes Ziona U19

19:00 Hapoel Iksal 1-5 Maccabi Tamra

18:30 Hapoel Bnei Zalfa 0-0 Hapoel Kaukab

17:15 Dempo 3-0 Panjim Footballers

19:00 FK Ohrid 2004 4-2 FK Rinija Gostivar 1

19:00 FK Kadino 1-3 Korab Debar

19:00 KF Besa Doberdoll 0-1 FC Vardar Skopje

19:00 FK Sloga 1934 Vinica 1-1 Detonit Junior

19:00 Kamenica-Sasa 0-0 Belasica Strumica

19:00 FK Osogovo 1-3 Pobeda Prilep

19:00 FK Kozuv 2-1 Pehchevo

19:00 Bratstvo 07 4-1 FK Lokomotiva Gradsko

19:00 KF Veleshta 1-2 Voska Sport

19:00 Sileks 3-1 FK Teteks Tetovo

19:00 FC Nordsjaelland Reserve 0-0 Lyngby Reserve

01:00 Fluminense PI (Youth) 3-0 Ceara (Youth) 1

01:00 Floresta CE Youth 3-0 Sampaio Correa RJ U20

01:00 1 ABC FC RN (Youth) 0-1 Sport Club Recife (Youth) 1

01:00 Fortaleza (Youth) 8-4 Presidente Medici/MA U20

17:15 ASC 0-4 Bengaluru B

15:15 Kodagu FC 0-1 Bangalore Eagles

13:15 FC Bengaluru United 3-0 BUFC

18:00 FC Metalurgi Rustavi 0-0 FC Kolkheti Poti

16:00 Tbilisi City 2-3 WIT Georgia Tbilisi

00:30 Cape Town City 3-2 Maritzburg United

22:30 TS Galaxy 3-1 Chippa United

22:45 Yemen U16 3-1 Jordan U16

21:00 Iraq U16 3-0 Lebanon U16

19:00 Palestine U16 0-2 United Arab Emirates U16

22:15 AL-Rbeea Jeddah 0-0 Al-Akhdoud

21:30 Hajer 2-0 Al Wehda Mecca

21:25 Al Khaleej Club 1-0 Bisha FC

19:20 Al-Jabalain 0-0 Al-Qadasiya

21:00 Bolivar Reserves 0-1 Atletico Palmaflor Vinto Reserves

00:00 Sectzya Nes Ziona 4-0 Hapoel Afula

00:00 Kafr Qasim 0-2 Hapoel Raanana

00:00 Maccabi Ahi Nazareth 2-1 Hapoel Kfar Saba

00:00 1 Hapoel Ramat Gan 0-4 Beitar Tel Aviv Ramla

00:00 Hapoel Umm Al Fahm 2-0 AS Ashdod

00:00 Hapoel Akko 1-1 Maccabi Bnei Raina

00:00 1 Ironi Nir Ramat HaSharon 0-1 Bnei Yehuda Tel Aviv

18:30 Nanjing City 5-0 Xinjiang Tianshan Leopard

18:30 Sichuan Jiuniu 0-0 Suzhou Dongwu

18:30 Shenyang City Public 0-2 Beijing BeiKong

14:00 Heilongjiang Lava Spring 4-0 Jiangxi Liansheng FC

20:30 Al Mahalla 0-0 Abu Salim

20:30 Al Zawi A 2-0 Al-Shat

20:00 Shah Bob Chyba 0-2 Darnes

20:00 Altai Phoenix 2-3 Al-Nasr Benghazi

00:30 Victoria Hotspurs 1-4 Zebbug Rangers

14:00 Mutu FC 0-3 Tri Brata Rafflesia FC

13:00 1 Persatu Tuban 1-2 Persewangi B.

13:00 Persigubin Pegunungan Bintan 1-0 Persitoli Tolikara

18:45 Abahani Limited 3-1 Rahmatganj MFS

15:00 Song Lan - yi U21 0-2 Viettel FC U21

15:00 T T Hanoi U21 2-1 Hoang Anh Gia Lai U21

13:00 Rebecca Max U21 3-2 QNK Quang Nam U21 1

13:00 College JMG U21 6-0 Ben Tre U21

19:10 Artouz 5-3 Al Mayadin

20:30 Italy U17 3-1 France U17

21:00 East Bengal 3-4 FC Goa

15:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 2-1 Western Sydney

15:30 Western United FC 0-1 Wellington Phoenix

20:55 Blue Eagles Sri Lanka 1-2 New Young's SC 1

17:00 Ratnam SC 1-2 Defenders SC

01:30 Atletico Clube Sulbrasil U20 1-3 FBC Riograndense U20

01:30 Juventude (Youth) 3-2 Uniao Frederiquense U20

01:30 Internacional RS (Youth) 5-0 CA Carazinho U20

01:30 Gremio FBPA U20 1-1 Apafut RS (Youth)

17:30 Sabayi II 2-3 Keshla FK II

17:00 Zira FK II 2-2 PFC Neftchi II

17:00 Sabah II 1-1 Qarabag II

19:45 Al Wasl SC U19 3-3 Al-Jazira UAE U19

19:45 Al Wahda Abu Dhabi U19 2-5 Al Nasr SC U19

19:40 Al Dhaid U19 7-1 Al Madam U19

19:40 1 Dabba Al-Fujairah U19 1-1 Al Hamriyah U19 1

19:40 1 Khor Fakkan U19 0-3 Ras Al Khaimah U19

02:00 Sheffield Utd U23 2-0 Crewe Alexandra U23

20:30 Queens Park Rangers U23 0-2 Swansea City U23

20:00 1 Coventry City U23 3-1 Peterborough United U23

19:00 Uganda Police FC 2-2 Gaddafi FC

19:00 Onduparaka FC 1-1 Wakiso Giants FC

19:00 Express FC 2-0 Mbarara City

19:00 BUL FC 5-0 Busoga United

18:55 SC Villa 2-2 URA Kampala

19:55 Barracas Central Reserves 1-0 Defensores de Belgrano Reserves

19:45 CA San Telmo Reserves 1-3 Tigre Reserves

19:40 Villa Dalmine Reserves 3-2 All Boys Reserves

19:15 Chacarita Juniors Reserves 2-0 Tristan Suarez Reserves

19:00 Deportivo Moron Reserves 3-1 Almagro Reserves

19:00 1 Almirante Brown Reserves 0-3 Quilmes Reserves

19:00 Deportivo Riestra Reserves 2-0 CA Estudiantes Caseros Reserves

19:00 2 San Martin de San Juan Reserves 0-2 Belgrano Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657