Kết quả trận Sài Gòn FC vs Hoàng Anh Gia Lai, 19h15 ngày 17/01

Sài Gòn FC
Sài Gòn FC
1
Hoàng Anh Gia Lai
Hoàng Anh Gia Lai
0
Kết quả bóng đá V-League

Sài Gòn FC vs Hoàng Anh Gia Lai


19:15 ngày 17/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ Sài Gòn FC vs Hoàng Anh Gia Lai


TLCA
1.66 : 0:0 : 0.36
TL bàn thắng:
1.92 : 1 1/2 : 0.28
TL Thắng - Hòa - Bại
1.14 : 4.05 : 40.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Sài Gòn FC vs Hoàng Anh Gia Lai

 40'    Merlo goal 1-0  

Đội hình thi đấu Sài Gòn FC vs Hoàng Anh Gia Lai

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Sài Gòn FC vs Hoàng Anh Gia Lai

Sài Gòn FC   Hoàng Anh Gia Lai
0
 
Phạt góc
 
14
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
8
1
 
Thẻ vàng
 
1
5
 
Tổng cú sút
 
16
2
 
Sút trúng cầu môn
 
4
3
 
Sút ra ngoài
 
12
34%
 
Kiểm soát bóng
 
66%
42%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
58%
64
 
Pha tấn công
 
86
22
 
Tấn công nguy hiểm
 
46

02:00 Crystal Palace 1-1 Brighton Hove Albion

02:00 Celta Vigo 1-0 Granada CF

01:45 Venezia 1-1 Torino 1

15:00 FC Astana Reserves 3-0 Tobol Kostanay Reserves

06:30 1 Democrata 2-0 Nacional AC MG 2

05:40 Royal Obrero 0-3 Garcia Agreda

04:00 Parrillas One 3-5 Villanueva

22:00 Herediano U20 2-4 ADR Jicaral U20

20:00 Real Tomayapo Reserves 2-1 Bolivar Reserves 1

03:15 Boavista FC 1-1 Estoril

01:00 Pacos de Ferreira 2-2 Belenenses

06:00 Boyaca Chico 2-0 Valledupar FC

00:10 Degerfors IF 2-1 AIK Solna

00:00 Halmstads 1-1 IK Sirius FK

00:00 IFK Goteborg 0-2 Kalmar

00:00 1 Trabzonspor 1-1 Alanyaspor

00:00 Kasimpasa 2-2 Konyaspor

22:59 Hrvatski dragovoljac 0-1 Istra 1961 Pula

22:59 FK Nizhny Novgorod 0-2 CSKA Moscow

21:00 Ural Sverdlovsk Oblast 2-0 Arsenal Tula

22:00 NK Publikum Celje 2-2 Tabor Sezana

01:45 Dundalk 2-1 Bohemians

01:00 CS Universitatea Craiova 5-0 Dinamo Bucuresti 1

22:00 Gaz Metan Medias 0-0 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

00:00 Aarhus AGF 1-0 Sonderjyske

06:15 Newells Old Boys 0-1 CA Huracan

04:00 Argentinos juniors 2-0 Racing Club

07:00 Jorge Wilstermann 5-0 Atletico Palmaflor Vinto

07:00 Oriente Petrolero 2-4 Royal Pari FC 1

04:15 Independiente Petrolero 3-0 Aurora

02:00 Real Santa Cruz 3-0 Club Guabira

22:59 Piast Gliwice 2-4 Cracovia Krakow

23:30 1 Apollon Smirnis 0-0 Ionikos

23:30 Atromitos Athens 1-3 Aris Thessaloniki

21:15 Pas Giannina 1-1 OFI Crete

02:00 Fuenlabrada 2-1 FC Cartagena

01:45 Toulouse 2-3 Caen

01:00 Jong Ajax (Youth) 3-1 MVV Maastricht

03:30 1 EM Deportivo Binacional 1-0 Dep.San Martin

22:59 Cusco FC 3-2 Academia Deportiva Cantolao 1

23:45 Lokomotiv Sofia 1-0 Slavia Sofia 1

21:30 1 Pirin Blagoevgrad 2-2 Cherno More Varna 1

22:59 Zaglebie Sosnowiec 0-0 Korona Kielce 1

22:30 FC Yessentuki 0-2 FK Makhachkala

21:00 Volga Ulyanovsk 2-0 Dinamo Barnaul 1

20:00 FK Chayka Pesch 2-1 Anzhi Makhachkala

18:00 FC Lada Togliatti 2-2 Irtysh 1946 Omsk

23:30 Al-Wakra 0-0 Al-Ahli Doha

23:30 Al Rayyan 2-2 Al Khor SC

20:45 Al-Garrafa 1-0 Umm Salal

06:30 Sol de America 2-1 Guarani CA

17:30 Seoul E-Land FC 1-2 Busan I Park

23:45 Chateauroux 1-1 Sedan

00:00 BFC Viktoria 1889 3-4 Havelse

08:00 Atletico Huila 1-1 La Equidad

01:00 Cukaricki Stankom 1-1 Radnik Surdulica

22:59 Proleter 1-0 FK Napredak Krusevac

21:00 FK Vozdovac Beograd 1-1 Mladost Lucani

00:00 Denizlispor 2-3 Samsunspor

00:30 IF Sylvia 1-2 Dalkurd FF

20:00 FK Buducnost Dobanovci 1-3 FK Zeleznicar Pancevo

20:00 IMT Novi Beograd 2-0 FK Loznica

23:30 Chernomorets Odessa 1-1 FC Inhulets Petrove

15:15 Vysehrad 2-7 Loko Vltavin

15:15 FC Pisek 3-3 Admira Praha

15:15 SK Motorlet Praha 4-2 Benesov

15:15 Slavia Prague B 4-1 SK Rakovnik

15:15 Bohemians1905 B 1-1 Chlumec nad Cidlinou

15:15 Mlada Boleslav B 1-3 FK Prepere

15:15 Dukla Praha B 1-1 Zivanice

21:00 CSKA 1948 Sofia II 4-3 Ludogorets Razgrad II

20:00 Coastal Union 1-1 Azam

20:00 Namungo FC 2-0 Geita Gold

18:00 Mtibwa Sugar 0-1 Mbeya Kwanza

15:15 Persela Lamongan 1-0 Persiraja Aceh

19:00 Pstni 0-0 Persib Bandung

15:15 PSM Makassar 0-2 Barito Putera

20:00 Ordabasy 1-1 FK Kaspyi Aktau

19:00 FK Atyrau 0-1 Tobol Kostanai

18:00 Akzhayik Oral 1-1 Kaisar Kyzylorda

18:00 Lokomotiv Astana 3-0 FK Taraz

01:00 Cerrito Reserves 0-2 Penarol Reserve

19:35 Amagaju 0-0 Intare FC

19:20 1 Impessa FC 1-3 Etoile de LEst

19:10 United Stars 1-2 Vision FC

19:00 Interforce 0-0 Garhwal Heroes FC

19:00 Rwamagana City 0-1 Kirehe FC

19:00 Rugende FC 2-0 La Jeunesse FC 1

01:00 Stoke City U23 0-8 Aston Villa U23

01:00 Norwich City U23 2-5 West Bromwich U23

01:00 Burnley U23 3-1 Reading U23

01:00 Tottenham Hotspur U23 3-1 Derby County U23

00:00 Wolves U23 1-3 Sunderland U23

19:30 Birmingham City U23 3-2 Southampton U23

18:45 Egnatia 1-1 Skenderbeu Korca

18:45 KF Laci 2-2 KS Perparimi Kukesi 1

09:00 Chivas Guadalajara (w) 2-1 Pachuca (w)

07:00 Unam Pumas (w) 3-0 Juarez FC (w)

07:00 Tigres (w) 3-0 Tijuana (w)

07:00 Toluca (w) 1-1 Puebla (w)

07:00 Aguilas de Leon (w) 1-1 Club Necaxa (w)

05:00 Santos Laguna (w) 2-2 Monterrey (w)

20:00 Indonesia (w) 1-0 Singapore (w)

01:30 Iberia Los Angeles 0-0 Rodelindo Roman

00:00 Hegelmann Litauen II 1-1 Utenis Utena

00:00 1 APOEL Nicosia 1-0 PAEEK 1

22:59 AEK Larnaca 1-0 Olympiakos Nicosia FC 1

22:30 Royal FC 2-0 Sally Tas

18:00 Esbjerg FB Reserve 1-3 Odense BK Reserve

18:00 Kobenhavn Reserve 1-2 Brondby Reserve

01:00 Parnamirim SC 0-1 Potyguar Seridoense

01:00 Mossoro 1-1 Baraunas

23:30 FCR 2001 Duisburg (w) 1-3 VfL Wolfsburg (w)

16:00 PAS Giannina U19 4-1 OFI Crete U19

01:45 Linfield Reserves 4-2 Glenavon Reserves

01:45 Dugannon Swifts Reserves 4-0 Portadown Reserves

01:45 Carrick Rangers Reserves 2-1 Larne Reserves

01:45 General Caballero 4-1 Rubio nu 1

21:00 Tacuary 1-0 General Diaz

06:00 Vasco da Gama 2-0 Goias

22:00 Napoli U20 1-3 Pescara Youth

20:00 Sampdoria Youth 0-1 Bologna U20

20:00 Fiorentina U20 1-0 Sassuolo U20

08:00 CA Boca Juniors Tocoa 1-1 Yoro FC

20:00 Johor Darul Takzim 2-0 Kelantan

20:00 Melaka 2-0 Negeri Sembilan

20:00 Kedah 3-0 PDRM

20:00 MISC-MIFA 1-1 Sabah

22:20 1 Al-Kawkab 3-2 Al Khaleej Club

22:10 1 AL-jeel 0-0 Al Wehda Mecca

21:30 TB/FCS/Royn 1-6 HB Torshavn

07:30 Nacional Senac 0-2 Atletico Bermejo

02:30 Argentinos Juniors Santa Cruz 4-1 FC Academia Santa Cruz 1

00:30 Ciudad Nueva Santa Cruz 1-1 CD Torre Fuerte

18:00 Akademiya Ontustik 3-0 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II

17:00 FK Aksu 1-1 Maktaaral 1

17:00 Ekibastuzets 3-1 Bulat Temirtau

00:00 Iran Futsal 2-3 Kazakhstan Indoor Soccer

21:30 Spain Indoor Soccer 2-2 Portugal Indoor Soccer

11:00 Mio Biwako Shiga 3-1 Osaka FC

00:00 Serbia (w) U17 4-0 Northern Ireland (w) U17

22:59 Moldova (w) U17 0-10 Estonia (w) U17

22:59 Georgia (w) U17 0-10 Luxembourg U17 (w)

22:59 Belarus (w) U17 1-1 Kosovo U17(w)

21:00 Montenegro (w)U17 6-1 Azerbaijan (w) U17

20:00 Ukraine (w) U17 3-0 North Macedonia (w) U17

18:00 Spain (w) U17 4-0 Iceland (w) U17

02:00 Catanzaro 1-1 Catania

20:00 Mansheiat Bani Hasan 2-4 Kufer Soom 1

20:00 1 Amman FC 1-2 Al-Ahly 1

01:30 A.C. Crema 1908 1-2 Arconatese

18:00 1 Kaisar Kyzylorda Reserves 2-2 FK Kaspyi Aktau Reserves 1

18:00 Yassy Turkistan 3-1 Akzhayik Uralsk Reserves

17:00 1 FK Aktobe Reserves 0-0 FK Taraz Reserves

17:00 Ordabasy Reserves 6-4 Turan Turkistan Reserves

16:00 Altay FK 3-0 Sdushor-8

22:59 Valerenga B 3-2 Floro

21:00 Odd Grenland 2 0-2 Vard Haugesund

20:00 Rosenborg B 1-2 Fram Larvik

02:15 Atletico Mineiro (Youth) 0-1 Sao Paulo (Youth)

01:00 Sport Club Recife (Youth) 2-1 Ceara (Youth)

04:30 Atletico Saltillo 1-1 CD Alacranes de Durango

15:15 Meteor Praha 1-0 Cesky Brod

15:15 Sparta Kutna Hora 2-0 Velke Hamry

01:15 Sport Chavelines Juniors 3-2 Juan Aurich 1

06:30 Universidad de Concepcion 0-0 Puerto Montt

04:00 Barnechea 2-0 Deportes Temuco

22:00 CD Magallanes 2-2 Municipal Iquique

21:30 Gabon (w) U20 3-0 Guinea Bissau (U20)(w)

20:00 LNZ Lebedyn 0-2 FC Bukovyna chernivtsi

19:00 FK Epitsentr Dunayivtsi 1-0 AFSK Kiev

00:00 Sparta Sarpsborg B 3-1 Halsen

00:00 Honefoss BK 2-2 Mjondalen IF B

23:30 Viking B 3-2 Hinna

22:59 Brann 2 2-6 Fana

22:59 Lillestrom B 2-2 Lorenskog

22:00 Vidar 1-1 Start Kristiansand B

21:30 Rana FK 1-2 Stabaek B

14:00 Okzhetpes (w) 0-3 BIIK Shymkent (w)

18:30 Maccabi HaShikma Hen 0-4 AC Hamachtesh Givataim

18:00 FC Achva Kfar Manda 0-0 Maccabi Ironi Yafia

15:30 2 MS Jerusalem 1-1 MS Hapoel Yeroham 2

15:15 Dewa United FC 3-1 Cilegon United 1

20:30 Perserang Serang 2-1 PSKC Cimahi

15:30 Persijap Jepara 1-1 Persigo Semeru FC 1

15:15 Persekat Tegal 3-1 Perseru Serui

01:45 1 Stourbridge 1-1 Rushall Olympic

01:45 Redditch United 1-4 Coalville

19:40 Mohammedan SC 2-2 FC Bengaluru United 1

01:00 1 Deportivo Espanol 2-0 Deportivo Laferrere

15:30 1 Sport Club Dimona U19 0-2 FC Hapoel Bnei Ashdod U19

07:30 Deportivo Moron 0-2 CA Brown Adrogue

22:59 Ararat Yerevan 0-1 FC Pyunik

19:00 Alashkert 2-1 BKMA

18:00 Selenge Press 3-1 Khangarid Klub

15:00 Khoromkhon Club 0-2 Erchim

12:00 UB Mazaalainuud 2-5 BCH Lions

22:59 Vizela U23 0-2 Leixoes U23 1

21:00 Braga U23 2-1 Vitoria Guimaraes U23

01:00 Yupanqui 0-0 Centro Espanol

23:30 SC Heerenveen Reserve 3-2 Heracles Almelo Reserves

20:00 VVV Venlo Reserve 2-0 Jong Den Haag Reserve

19:30 FC Emmen Reserves 3-0 FC Twente Enschede Reserve

06:00 Navegantes EC 1-2 Jaragua SC

01:30 Tupan MA 2-2 EC Timon

01:50 Home Farm FC 2-0 St Patricks CY

00:10 Al-Arabi Club (KUW) 0-1 Al-Qadsia SC

23:30 GVI U21 2-0 Herstedoster IC U21

01:15 Club Salmi 2-1 OCK Olympique de Khouribga

21:00 Nasaf Qarshi 5-0 Kuruvchi Bunyodkor

21:00 Lokomotiv Tashkent 2-1 Mashal Muborak

01:00 Sao Paulo RJ 1-3 CGI April 7

14:00 Shanghai Jiading Huilong 0-1 Hebei Gongfu

14:00 Qingdao Youth Island 4-0 Xiamen Ludao 1

21:30 Nyva Ternopil 0-2 Prykarpattya Ivano Frankivsk

20:15 Kremin Kremenchuk 0-1 Alians Lypova Dolyna

19:00 Ipswich U23 1-2 Bristol City U23 1

19:00 Cardiff City U23 2-0 Millwall U23

19:00 Coventry City U23 1-1 Sheffield Wed U23

06:00 Sao Paulo RS 3-0 Sao Gabriel RS

20:00 Argentinos Jrs Reserves 2-1 Racing Club Reserves

01:00 1 Lierse U21 2-1 Deinze U21

01:00 Westerlo U21 1-3 RWD Molenbeek U21

01:00 Beerschot Wilrijk U21 0-1 St. Gilloise U21

01:00 Lommel SK U21 2-2 KV Oostende U21

00:30 Anderlecht U21 2-1 Standard Liege U21

00:30 St.-Truidense U21 0-0 Royal Charleroi U21

00:30 RS Waasland Beveren U21 1-2 AS Eupen U21

00:30 Excelsior Mouscron U21 0-1 Seraing U21

00:30 Kortrijk U21 1-4 Excelsior Virton U21

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657