Kết quả trận Saint Etienne vs PSG, 03h00 ngày 07/01

Saint Etienne
Saint Etienne
1
PSG
PSG
1
Kết quả bóng đá Ligue 1

Saint Etienne vs PSG


03:00 ngày 07/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ Saint Etienne vs PSG


TLCA
2.77 : 0:0 : 0.28
TL bàn thắng:
5.26 : 2 1/2 : 0.11
TL Thắng - Hòa - Bại
15.00 : 1.26 : 4.55
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Saint Etienne vs PSG

 19'    Romain Hamouma (Assist:Denis Bouanga) goal 1-0  
 22'    1-1   goalMoise Keane (Assist:Marco Verratti)
 63'    Ryad Boudebouz↑Kevin Monnet-Paquet↓ substitution  
 63'      substitutionJulian Draxler↑Idrissa Gana Gueye↓
 63'      substitutionTimothee Pembele↑Colin Dagba↓
 77'    Panagiotis Retsos yellow_card  
 83'    Aimen Moueffek↑Romain Hamouma↓ substitution  
 83'      yellow_cardJulian Draxler
 83'    Charles Nathan Abi↑Zaydou Youssouf↓ substitution  
 83'    Adil Aouchiche↑Arnaud Nordin↓ substitution  
 84'      substitutionPablo Sarabia Garcia↑Angel Fabian Di Maria↓
 88'    Alpha Sissoko↑Denis Bouanga↓ substitution  

Đội hình thi đấu Saint Etienne vs PSG

Saint Etienne PSG
30 Jessy Moulin
5 Thimothee Kolodziejczak
4 Panagiotis Retsos
2 Harold Moukoudi
26 Mathieu Debuchy
22 Kevin Monnet-Paquet
28 Zaydou Youssouf
33 Lucas Gourna-Douath
18 Arnaud Nordin
20 Denis Bouanga
21 Romain Hamouma
1 Keylor Navas Gamboa
31 Colin Dagba
4 Thilo Kehrer
5 Marcos Aoas Correa,Marquinhos
25 Mitchel Bakker
27 Idrissa Gana Gueye
6 Marco Verratti
21 Ander Herrera Aguera
11 Angel Fabian Di Maria
18 Moise Keane
7 Kylian Mbappe Lottin
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
34 Aimen Moueffek
9 Charles Nathan Abi
32 Manuel rivera
36 Baptiste Gabard
1 Stefan Bajic
17 Adil Aouchiche
13 Miguel Angel Trauco Saavedra
7 Ryad Boudebouz
31 Alpha Sissoko
34 Xavi Quentin Shay Simons
30 Alexandre Letellier
32 Timothee Pembele
16 Sergio Rico Gonzalez
37 Bandiougou Fadiga
19 Pablo Sarabia Garcia
36 Kays Ruiz-Atil
23 Julian Draxler
22 Abdou Diallo

Số liệu thống kê Saint Etienne vs PSG

Saint Etienne   PSG
0
 
Giao bóng trước
 
9
 
Phạt góc
 
10
6
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
5
1
 
Thẻ vàng
 
1
11
 
Tổng cú sút
 
11
5
 
Sút trúng cầu môn
 
4
5
 
Sút ra ngoài
 
6
1
 
Cản sút
 
1
14
 
Sút Phạt
 
14
32%
 
Kiểm soát bóng
 
68%
33%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
67%
313
 
Số đường chuyền
 
716
73%
 
Chuyền chính xác
 
89%
13
 
Phạm lỗi
 
12
1
 
Việt vị
 
1
26
 
Đánh đầu
 
26
12
 
Đánh đầu thành công
 
14
3
 
Cứu thua
 
4
14
 
Rê bóng thành công
 
21
8
 
Đánh chặn
 
5
16
 
Ném biên
 
20
1
 
Woodwork
 
0
14
 
Cản phá thành công
 
21
10
 
Thử thách
 
10
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
84
 
Pha tấn công
 
156
40
 
Tấn công nguy hiểm
 
63

02:15 Sheffield United 0-2 Liverpool

23:30 Chelsea 0-0 Manchester United

21:00 Tottenham Hotspur 4-0 Burnley

19:00 Leicester City 1-3 Arsenal

19:00 Crystal Palace 0-0 Fulham

03:00 Villarreal 0-2 Atletico Madrid

00:30 Granada CF 2-1 Elche

22:15 Cadiz 0-1 Betis

20:00 Celta Vigo 1-1 Valladolid

00:00 Bayer Leverkusen 1-2 SC Freiburg

21:30 FSV Mainz 05 0-1 Augsburg

19:30 Union Berlin 1-1 TSG Hoffenheim

02:45 AS Roma 1-2 AC Milan

00:00 1 Napoli 2-0 Benevento

21:00 Udinese 1-0 Fiorentina

21:00 Inter Milan 3-0 Genoa

21:00 Crotone 0-2 Cagliari 1

18:30 Sampdoria 0-2 Atalanta

03:00 Marseille 1-1 Lyon 1

22:59 Lille 1-1 Strasbourg

21:00 Reims 0-0 Montpellier

21:00 1 Nimes 1-1 Nantes

21:00 Lorient 2-1 Saint Etienne

21:00 Angers 2-2 Lens

19:00 Monaco 2-0 Stade Brestois

14:30 Suwon Samsung Bluewings 1-0 Gwangju Football Club

12:00 Pohang Steelers 2-1 Incheon United

19:10 Samut Prakan City 0-6 Bangkok Glass

18:30 Sukhothai 0-1 Bangkok United FC

18:05 Port FC 3-1 Rayong FC

17:00 Chonburi Shark FC 4-1 Suphanburi FC

14:10 Newcastle Jets 0-2 Wellington Phoenix

12:05 1 Sydney FC 0-1 FC Macarthur

05:00 Sunset FC 1-4 Academy SC

03:00 Deportivo Lara 2-2 CD Hermanos Colmenares

03:00 Portuguesa FC 1-0 Universidad Central de Venezuela

02:40 1 Always Ready 2-1 Atletico Palmaflor Vinto

02:30 JS Vieux-Habitants 1-1 Jeunesse Evolution

22:00 Benfica (w) 2-3 SF Damaiense (w)

21:00 Huanamo 3-0 Osters IF

20:30 FK Graffin Vlasim 1-0 Chrudim

20:30 Pitea IF (w) 6-0 Moron BK (w)

20:00 Vasalunds IF 2-2 Haninge

19:00 Wacker Innsbruck (w) 1-0 Vorderland (w)

19:00 B 73 Slagelse 0-2 Bronshoj

19:00 1 FC Minsk 1-2 FC Gomel

18:30 FK Kuban Kholding 2-2 Sibir-M Novosibirsk

17:30 1 Inter Cherkessk 0-5 Stavropolye-2009 1

17:10 Virtus Francavilla U19 1-0 Bisceglie 1913 U19

17:00 Suduva 1-0 Nevezis Kedainiai

16:30 FC Flora Tallinn (w) 2-2 JK Tallinna Kalev (w)

16:00 Northern Redbacks (w) 0-0 Balcatta (w)

15:00 Brisbane City (w) 2-3 Gold Coast city (w)

19:00 Wycombe Wanderers 0-2 Norwich City

03:00 Nacional da Madeira 1-2 Sporting Braga

00:30 CD Tondela 1-0 Gil Vicente 1

22:00 Portimonense 0-0 Maritimo

22:45 AZ Alkmaar 4-2 Feyenoord

20:30 Groningen 1-0 Fortuna Sittard

20:30 PSV Eindhoven 1-1 AFC Ajax

18:15 1 Sparta Rotterdam 0-2 Willem II

22:00 FC Sion 0-2 Vaduz

22:00 Luzern 2-2 Young Boys

22:00 Lausanne Sports 2-0 Lugano

22:59 Trabzonspor 0-1 Fenerbahce

20:00 1 Goztepe 1-0 Kasimpasa 1

21:00 Livingston 0-1 Saint Johnstone

23:30 Slask Wroclaw 2-1 Pogon Szczecin

21:00 2 Cracovia Krakow 2-4 Zaglebie Lubin

18:30 Wisla Plock 1-3 Wisla Krakow

08:05 Santos Laguna 3-2 FC Juarez

06:00 Monterrey 1-1 Club Tijuana

22:59 1 FC Krasnodar 2-2 Ural Sverdlovsk Oblast

20:30 1 Terek Grozny 1-2 Dynamo Moscow

18:00 1 Spartak Moscow 0-2 Rubin Kazan 1

21:00 SKF Sered 0-5 Slovan Bratislava

02:45 1 Sint-Truidense 0-2 KAS Eupen

22:00 KFCO Wilrijk 2-2 Mouscron Peruwelz

19:30 Standard Liege 1-3 Anderlecht

23:05 Dinamo Zagreb 3-0 Slaven Koprivnica

21:00 HNK Gorica 2-1 Istra 1961 Pula

03:00 Real Oviedo 1-0 Zaragoza

00:15 1 Tenerife 3-1 AD Alcorcon

22:00 Sporting Gijon 1-1 RCD Espanyol

20:00 Fuenlabrada 1-1 Girona

00:00 Leixoes 2-1 Viseu

22:00 Casa Pia AC 2-0 Oliveirense 1

21:00 1 CD Mafra 1-0 Penafiel

18:15 Estoril 3-2 SL Benfica B

19:30 Nurnberg 0-0 Eintracht Braunschweig

19:30 Heidenheimer 3-2 Fortuna Dusseldorf

19:30 SV Sandhausen 3-0 VfL Osnabruck 1

13:30 Renofa Yamaguchi 0-0 Matsumoto Yamaga FC

13:00 FC Ryukyu 1-0 Jubilo Iwata

13:00 Tokyo Verdy 3-0 Ehime FC

12:05 Mito Hollyhock 1-2 Omiya Ardija

12:00 Tochigi SC 0-2 Fagiano Okayama

12:00 JEF United Ichihara Chiba 1-1 Ventforet Kofu

12:00 Machida Zelvia 1-1 Montedio Yamagata

12:00 Thespa Kusatsu 2-1 Blaublitz Akita

18:15 Almere City FC 0-2 SC Cambuur

22:30 Domzale 1-0 ND Gorica

20:30 ASK Bravo Publikum 0-1 NK Mura 05

01:30 Botosani 0-2 Steaua Bucuresti

22:59 AFC Hermannstadt 1-2 Sepsi

00:00 1 Midtjylland 1-0 Brondby IF

22:00 FC Copenhagen 3-3 Aarhus AGF

20:00 Odense BK 2-1 Randers FC

20:00 Nordsjaelland 2-2 Aalborg

22:00 CSKA 1948 Sofia 0-0 Levski Sofia

19:30 Botev Plovdiv 1-1 PFK Montana

17:00 1 Botev Vratsa 0-3 Tsarsko Selo

07:35 Boca Juniors 1-1 Sarmiento Junin

05:20 Estudiantes La Plata 0-0 Racing Club

03:10 CA Platense 0-1 River Plate

18:40 Korona Kielce 2-2 Chrobry Glogow 1

14:00 Busan I Park 0-3 Seoul E-Land FC

20:00 Uerdingen KFC 05 1-2 MSV Duisburg

19:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 1-1 Zwickau

22:59 Giresunspor 1-2 Altay Spor Kulubu

20:00 Eskisehirspor 0-3 Istanbulspor

20:00 Bursaspor 3-2 Akhisar Bld.Geng

17:30 Keciorengucu 1-1 Samsunspor

01:00 Monarcas Morelia 0-2 Celaya FC

18:45 Pandurii Targu-Jiu 0-4 Petrolul Ploiesti

16:30 Farul Constanta 1-0 Luceafarul Oradea

02:00 1 Gornik Polkowice 2-2 Chojniczanka Chojnice

19:00 Stargard Szczecinski 1-1 Slask Wroclaw II

22:00 Kolubara 1-0 Dinamo Vranje

19:00 Radnicki Pirot 1-0 FK Radnicki Sremska Mitrovica

19:00 Kabel Novi Sad 2-0 Sloga Kraljevo

19:00 Borac Cacak 0-0 Jagodina

19:00 Zemun 0-1 FK Buducnost Dobanovci

19:00 Fasil Kenema 1-0 Kedus Giorgis

14:00 Dire Dawa 2-2 Sebeta City

22:59 Steve Biko 1-1 Immigration FC

16:00 Lefkothea Latisa (w) 1-0 Omonia Nicosia (w)

16:00 Ermis Apollon (w) 0-2 Karmiotissa Chrisomilia (w)

16:00 Apollon Limassol LFC (w) 2-1 Nea Salamis Famagusta (w)

19:30 1 FK Partizani B 1-3 Burreli

19:00 Litex Lovech 2-2 Ludogorets Razgrad II

21:00 NK Croatia Zmijavci 1-0 NK Osijek II

19:00 Bijelo Brdo 2-0 Hajduk Split II

17:00 Ergene Velimese 1-1 Gumushanespor

17:00 Kocaelispor 1-1 Afjet Afyonspor

17:00 Sancaktepe Belediye Spor 0-3 Hacettepe SK

23:05 Crvena Zvezda 4-0 Proleter

01:30 Debrecin VSC 1-2 Vasas

22:59 Szombathelyi Haladas 4-0 Kaposvar

20:00 Szolnoki MAV FC 1-2 Gyirmot SE

20:00 Szentlorinc SE 0-0 Pecsi MFC

20:00 Bodajk FC Siofok 2-3 Szegedi AK

20:00 Kazincbarcika 0-2 Nyiregyhaza

20:00 Gyori ETO 1-0 DEAC

20:00 Csakvari TK 3-0 SOROKSAR 1

20:00 Budaorsi SC 2-7 FC Ajka

20:00 Bekescsaba 1-1 Dorogi FC

03:10 Club Ciudad de Bolivar 3-0 Independiente Neuquen 1

03:10 Racing de Cordoba 2-1 Ben Hur Rafaela 1

03:10 1 Gimnasia yTiro 2-0 CSD Fontana 2

01:00 Botafogo/PB (w) 3-0 Perolas Negras (W)

17:00 Bergama Belediyespor 1-2 Modafen Spor

20:00 1 STK Samorin 0-1 Tatran LM 1

16:30 Slovan Bratislava B 0-3 Sport Podbrezova

20:30 SC Paysandu Para 1-1 Castanhal PA

04:15 Atletico Mineiro 3-0 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT

02:00 CA Patrocinense 0-2 Athletic Club MG

01:30 Pouso Alegre 0-0 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)

06:35 Real Santander 1-1 Deportes Quindio

02:00 Tigres Zipaquira 1-1 Universitario de Popayan 1

20:00 Musongati FC 1-0 Athletico Olympic

20:00 Royal Muramvya FC 0-0 Aigle Noir

20:00 Le Messager Ngozi 0-0 Kayanza Utd

20:00 BS Dynamic 1-0 Muzinga FC

20:00 Olympique Star 1-1 Flambeau de l'Est

22:00 Vilaverdense 2-2 Montalegre

22:00 Lourinhanense 1-2 Loures

22:00 Sanjoanense 3-0 Lusitanos 1

22:00 Vidago FC 2-1 Merelinense

22:00 Leca 2-0 Coimbroes 1

22:00 Fafe 3-1 Rio Ave B

22:00 Juventude de Evora 1-0 Pinhalnovense 1

22:00 Uniao Leiria 1-0 CG Vitoria Sernache

22:00 UD Santarem 0-2 SCU Torreense

22:00 Sporting Braga II 1-1 Sal gadacz

22:00 AD Castro Daire 0-3 S. Joao Ver

22:00 Clube Desportivo Trofense 1-0 Salgueiros

22:00 CF Estrela 1-0 Belenenses B 1

22:00 SU 1 Dezembro 2-1 FC Caldas

22:00 Esp. Lagos 1-1 Moura

22:00 Vianense 0-0 Mirandela

22:00 CF Canelas 2010 1-2 Valadares Gaia FC

22:00 Maria da Fonte 1-0 CD Cerveira

22:00 Berco SC 4-1 mondinense 1

22:00 Marr Tino 0-1 Brito SC

22:00 Beira Mar 1-1 Sp. Espinho

22:00 Alcains 0-2 Sertanense FC

22:00 SL Benfica (w) 4-2 Maritimo (w)

22:00 SCU Torreense (w) 1-7 Famalicao (w)

22:00 Amora (w) 3-0 CA Ouriense (w)

19:45 Mokala Pancheners 1-0 Olhanense SC

19:00 Rabo Peixe 0-1 Olimpico Montijo

18:00 Fabril Barreiro 0-2 Sporting CP B

18:00 Louletano 1-1 Amora FC 1

18:00 Oriental Lisboa 1-1 GD Fontinhas

18:00 Sacavenense 4-0 Sintrense 1

17:45 1 Real Sport Clube Queluz 3-1 Praiense 1

05:00 Sao Paulo 1-1 Botafogo SP

05:00 Ferroviaria SP 1-0 Inter de Limeira

05:00 Santo Andre 2-2 Santos

04:00 Bragantino 0-0 Corinthians Paulista (SP)

21:00 Chabab Atlas Khenifra 1-3 Olympique Dcheira

21:00 Wydad Temara 0-0 Kawkab de Marrakech

21:00 ASS Association Sportive de Sa 0-3 Wydad Fes

21:00 Raja de Beni Mellal 1-1 TAS de Casablanca

22:59 Throttur Reykjavik U19 0-0 IA Kari U19

08:10 1 Deportivo Cali 1-1 Independiente Santa Fe

06:05 Deportivo Pasto 1-1 America de Cali

04:00 Deportes Tolima 1-0 Aguilas Doradas

02:00 Envigado FC 1-1 Dep.Independiente Medellin

01:00 Rio Branco VN 2-0 Serra

21:00 Aston Villa (w) 0-4 Arsenal (w)

21:00 Birmingham (w) 0-4 Manchester City (w)

21:00 Tottenham Hotspur (w) 2-3 Everton FC (w)

00:00 Ajaccio Gfco 1-2 Sedan

17:30 Rapid Vienna (Youth) 1-0 FC Liefering

16:30 FC Wacker Innsbruck 1-1 Kapfenberg 1

00:00 Senglea Athletic 1-3 Valletta FC

20:00 Balzan FC 5-1 Sliema Wanderers FC

19:00 Kakamega Homeboyz 1-2 AFC Leopards

19:00 Ulinzi Stars Nakuru 0-2 Bandari

19:00 Posta Rangers 1-2 Sofapaka FC

19:00 KCB SC 0-3 Kariobangi Sharks

01:00 Puebla (w) 0-1 Queretaro (w)

00:15 Chivas Guadalajara (w) 5-1 Aguilas de Leon (w)

22:00 Chivas Guadalajara U20 1-2 Pumas U20

22:00 Monterrey U20 2-1 Club Tijuana U20

02:30 Nova Mutum EC 1-0 Sociedade Acao

02:00 1 Comercial-MS 1-1 Uniao ABC

20:05 Cuiaba 6-1 Pocone MT

22:00 Asante Kotoko FC 0-0 Accra Hearts of Oak

20:30 IFK Norrkoping DFK (w) 0-3 Linkopings (w)

22:00 Lobi Stars 2-1 Katsina United

22:00 Kwara United 2-0 Warri Wolves FC 1

22:00 Jigawa Golden Stars 0-0 Enyimba

22:00 Ifeanyi Ubah 0-0 Plateau United

22:00 Enugu Rangers International 2-0 Heartland FC 1

22:00 Akwa United 3-0 Rivers United

22:00 Sunshine Stars FC 0-0 Adamawa United

20:00 Akwa Starlets 3-2 Kano Pillars

18:15 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 2-0 Hapoel Bnei Arrara Ara

04:30 Xelaju MC 2-1 CD Puerto de Iztapa

02:00 Deportivo Sanarate 0-0 CSyD Sacachispas

00:00 CD Achuapa 2-1 Coban Imperial 1

04:00 UNAN Managua 6-2 FC Naciones Unidas

04:00 1 Deportivo Masaya 1-1 Rivas FC 2

04:00 America JDE 0-2 Bravos Primavera

19:00 Al-Shorta Damascus 1-0 Al Horiyah

21:00 Fremad Amager 2-2 Hobro

19:30 Herfolge Boldklub Koge 3-0 Vendsyssel

20:00 UMF Selfoss (w) 3-1 KR Reykjavik (w)

23:30 APOEL Nicosia 2-0 Ethnikos Achnas FC

21:00 Olympiakos Nicosia FC 0-1 Omonia Nicosia FC

19:45 Levadiakos 2-1 Doxa Dramas

19:45 Panahaiki-2005 1-0 SKODA Xanthi

18:45 Ergotelis 1-0 Apollon Larissas 1

22:59 Etoile Filante Ouagadougou 1-2 Vitesse Delft

22:59 AS Police Ouagadougou 2-2 Royal FC

00:00 1 Municipal Turrialba 0-3 Futbol Consultants Moravia

20:30 Vojvodina (w) 2-2 ZFK TSC (w) 1

19:30 Pozarevac (w) 6-0 ZFK Zemun (w)

02:00 Desportiva Alianca Youth 1-0 CS Esportivo AL

17:00 Lernayin Artsakh 1-4 FC West Armenia

17:00 Shirak Gjumri B 2-2 Noravank

22:00 F91 Dudelange 1-1 UNA Strassen

22:00 Hamm RM Benfica FC 0-1 Racing Beirut

22:00 CS Petange 1-2 Jeunesse Esch

22:00 Victoria Rosport 0-3 Etzella Ettelbruck

22:00 Progres Niedercorn 1-1 Red Boys Differdange

22:00 Fola Esch 4-1 Rodange 91 2

22:00 FC Wiltz 71 5-0 US Mondorf-les-Bains

06:00 Barcelona SC(ECU) 3-0 Tecnico Universitario

03:30 Olmedo Riobamba 0-0 Liga Dep. Universitaria Quito

01:00 9 de Octubre 1-2 Mushuc Runa

21:00 NK Rudes U19 1-0 NK Dugopolje U19 1

19:00 Zagreb locomotive U19 3-1 ZNK Osijek U19 1

16:00 Inter Zapresic U19 2-1 Sesvete U19

20:30 Pardubice (w) 0-2 Dukla Prague (w)

19:00 Slovacko (w) 1-0 FC Viktoria Plzen (w)

00:45 Real Sociedad C 1-1 SD Balmaseda FC

00:30 Eldense 2-0 Novelda CF

00:30 Huracan Balazote 0-0 Atletico Ibanes

00:00 Torrent C.F 0-2 Acero

00:00 CA Bembibre 0-1 CD La Virgen Del Camino

23:30 Vilamarxant CF 1-1 Atletico Saguntino

23:30 Atletico Porcuna CF 2-1 Torredonjimeno

23:30 Caudal 4-0 CD Mosconia

23:30 Atletico Pulpileno 2-0 CD Plus Ultra

22:59 Suodu Pei 0-1 Santurtzi CD

22:59 CF Vimenor 2-0 Castro

22:59 Manchego Ciudad 0-0 Almansa

22:59 Mazarron CF 1-0 Racing Murcia

22:59 CD Marchamalo 2-1 CD Tarancon 1

22:59 Pena Sport 2-0 Bidzala

22:59 CD Barquereno 4-0 CD Bezana

22:59 CS Puertollano 3-1 Quintanar Del Rey

22:59 UD Alzira 0-2 CD Roda

22:59 Naxara 2-3 UD Logrones B

22:59 RCP Valverdeno 0-2 Jerez

22:59 CD Choco 1-2 CD Estradense

22:59 CP Valdivia 1-0 Kinatu

22:59 CD Corellano 1-1 Valle de Egues

22:59 CD Coria 4-1 CD Calamonte

22:59 AG Estudiantes 5-1 CD As Pontes

22:59 CD River Ega 3-3 CD Subiza

22:59 1 Real Avila CF 2-0 Colegios Diocesanos

22:59 AD Llerenense 1-0 Olivenza FC

22:59 UD Atios 0-0 Arosa SC

22:59 La Baneza 0-0 Atletico Astorga

22:59 1 Olimpico de Totana 1-0 EDMF Churra

22:59 G. Segoviana 4-1 Numancia B

22:59 1 CD Cardassar 1-3 UD Collerense

22:59 CD Becerril 0-0 CD Penalanda

22:59 CDFC La Calzada 2-0 Tudelano

22:59 Flat Earth FC 1-1 Rayo Vallecano B

22:59 UD Paiosaco 0-1 Polvorin 1

22:59 Almazan 2-0 Arandina

22:59 Moralo CP 2-0 CF Campanario

22:59 Ribadumia CF 1-0 CD Barco

22:59 Gimnastica Torrelavega 1-1 Club Deportivo Tropezon

22:45 Viveiro CF 0-3 CSD Arzua

22:45 CCD Alberite 0-1 Casalarreina

22:30 UD Fraga 1-0 CA Monzon

22:30 Rio Sports 5-0 CA River Ebro

22:30 AD Almudevar 0-0 CF Calamocha

22:30 Alfaro 2-0 CD Berceo

22:30 CF Illueca 0-2 SD Huesca II

22:30 CD Torrijos 1-0 CD Azuqueca

22:30 Club Deportivo Sarinena 1-1 CD Cuarte Industrial

22:30 1 CD Pena Azagresa 1-0 CD Ardoi Draw

22:30 Manzanares CF 0-0 Albacete B

22:30 Murchante 1-0 Fontellas

22:30 La Solana 2-0 Almagro CF

22:30 CD Arenteiro 1-0 UD Ourense

22:30 SD Festra 0-1 Racing Villalbes

22:30 Tamar Ritter 0-0 CD Binefar

22:30 CD Pradejon 2-1 Yague CF

22:00 SD Borja 0-0 Utebo FC

22:00 UF Beniganim 1-0 Hercules II

22:00 Barbastro 1-0 AD Sabinanigo

22:00 CD Mirandes B 3-0 CD Cebrerena

22:00 FC Cartagena 0-2 FC La Union Atletico

19:00 Atletico Victoria 1-1 Tenisca

19:00 CD Vera 1-1 CD Santa Ursula

19:00 CD Buzanada 0-1 CD Mensajero

19:00 Atletico Tacoronte 1-1 CD Atletico Paso

19:00 La Quadra 1-1 Arucas CF

19:00 UD Gran Tarajal ST 2-0 UD Kia

19:00 AD Union Adarve 5-0 CD San Fernando de Henares 1

19:00 UD Alcudia 0-0 Formentera

18:30 CF Platges De Calvia 1-1 CD Binissalem

18:30 Samano 3-0 Ribamontan Al Mar CF

18:30 Atletico Mancha real 2-2 Almeria B

18:30 CD Diocesano 5-2 CF Trujillo

18:15 Melilla CD 1-0 CD El Palo

18:15 Villanueva del Pardillo 0-1 Alcobendas Sport

18:00 DAV Santa Ana 0-2 Compston Ekala

18:00 UD Llanera 3-3 Aviles Stadium CF

18:00 UP Plasencia 2-0 AD Lobon

18:00 Mostoles 0-1 Leganes B

18:00 Racing B 5-0 FC Rinconeda Polanco

18:00 CD Vallobin 1-3 UC Ceares

18:00 Coria CF 2-2 La Palma

18:00 CD Valdefierro 0-1 Teruel

18:00 1 Deportivo La Coruna B 1-2 Bergantinos CF

18:00 RSD Alcala Henares 2-0 CF Pozuelo Alarcon

18:00 CD Varea 1-1 CD Arnedo

18:00 2 Pobla De Mafumet CF 1-1 CE Manresa 1

18:00 CD Tedeon 3-1 CP Calasancio

18:00 Deportiva Minera 0-0 Muleno CF

18:00 EC Granollers 0-0 CE Banyoles

18:00 Vianes 1-3 CD Anguiano

18:00 CP San Cristobal 1-0 Igualada

18:00 CD Montijo 5-1 EMD Aceuchal

18:00 Epila CF 0-0 Brea

18:00 Poli Almeria 3-2 CD Huetor Vega

18:00 CE Europa 2-2 Terrassa

18:00 Ted Contois Feng 1-2 Arroyo Club Polideportivo

18:00 CD Ariznabarra 0-3 Urduliz FT

18:00 CD Guadalajara 1-0 UB Conquense

18:00 Cacereno 3-0 CD Azuaga

18:00 EG El Palmar 0-2 UCAM Murcia CF B

18:00 Girona B 2-1 Sant Andreu

18:00 SD Lenense 1-3 Real Aviles

18:00 Murcia B 0-0 UD Los Garres

18:00 UD Somozas 0-0 Silva SD

18:00 Figueres 1-2 UE Sants

18:00 UD Gijon Industrial 3-0 SD Navarro CF

18:00 EI San Martin 2-2 CD Llanes

18:00 Ibiza Islas Pitiusas 2-0 CD Genova

18:00 Rapido de Bouzas 2-0 CD Pontellas

17:45 Grama 1-0 CF Peralada

17:30 CF Trival Valderas 1-0 CD El Alamo

17:30 Real Aranjuez CF 0-2 Villaverde Boetticher CF

17:30 Ciudad de Murcia 1-0 Lorca FC 1

17:30 Llosetense 1-1 Santa Catalina Atletico

17:30 Real Jaen CF 1-0 Loja CD

17:30 Huercal 0-3 Mar Menor

17:30 Real Zaragoza B 0-1 Bell Bridget

17:30 Parla Escuela 0-1 Alcorcon B

17:30 Recambios Colon CD 0-3 Villarreal C

17:30 CD Illescas 2-1 CD Pedroneras

17:30 Atletico Pinto 1-0 Mostoles CF

17:30 SFC Minerva 0-2 Aguilas CF

17:00 Santutxu FC 3-0 Urgatz

22:59 Chippa United 1-1 Cape Town City

20:00 TS Sporting 1-2 Richards Bay

20:00 Pretoria Callies 0-0 JDR Stars

12:05 Melbourne Victory (w) 1-1 Canberra United (w)

12:00 Solomon Warriors FC 2-0 Central Coast Football Club

17:05 Agrani Bank Ltd SC 0-0 Fakirapool Young Mens Club

16:45 Jhamsikhel Youth Club 0-1 Khumaltar Youth Club

13:30 Boys Union Club 3-0 Naya Basti Yuwa Club

22:00 Dila Gori 1-0 Shukura Kobuleti 1

20:00 FC Telavi 1-0 Samtredia

22:59 Utsiktens BK 1-4 Elfsborg

22:59 Umea FC 0-7 Djurgardens

21:00 Oskarshamns AIK 0-3 Hammarby

21:00 Falkenberg 1-3 Degerfors IF

21:00 Kalmar 1-0 IK Brage 1

19:00 IK Sirius FK 1-1 Trelleborgs FF

19:00 IF Lodde 0-7 Orebro

19:00 IFK Goteborg 1-1 GIF Sundsvall

19:00 Sandvikens IF 1-4 IFK Norrkoping FK

00:00 Lleida 0-1 Barcelona B

23:30 SD Laredo 0-1 Portugalete

22:59 Recreativo Huelva 3-1 C.D. San Fernando Isleno 1

22:59 Real Sociedad B 3-0 Arenas Club de Getxo

22:59 Leioa 2-2 Alaves B

18:00 CF Rayo Majadahonda 0-0 Las Rozas

18:00 UD San Sebastian Reyes 1-1 Baleares 1

18:00 1 Las Palmas Atletico 0-0 Cadiz B

06:00 Platense 0-4 Honduras Progreso

05:00 CD Motagua 1-2 CD Olimpia

01:50 Rio Claro 2-2 Sao Bernardo

20:00 Sertaozinho 0-1 XV de Piracicaba

21:00 Werder Bremen (w) 1-1 SV Meppen (w)

19:00 Turbine Potsdam (w) 2-1 SC Sand (w)

20:30 FC Twente Enschede (w) 1-1 PSV Eindhoven (w)

18:30 SC Heerenveen (w) 1-3 Ajax Amsterdam (w)

20:20 ES du Sahel 0-1 Sifakesi

20:00 Olympique de Beja 1-1 Stade tunisien

20:00 US Tataouine 1-1 Rejiche

01:00 JK Nomme Kalju U21 4-0 Tabasalu Charma

19:00 Tallinna FC Levadia B 0-2 Flora Tallinn II

17:00 Voru JK 1-1 Tallinna FC Ararat TTU

20:00 Esperance Sportive Zarzis 2-0 AS Kasserine

20:00 Club Menzel Bouzelfa 1-2 AS Gabes

20:00 Kalaa Sport 0-1 Jerba Midoun

20:00 Sfax Railways 1-0 Sporting Ben Arous

20:00 AS Mhamdia 2-0 CO Sidi Bouzid

16:00 Chertanovo Moscow Youth 2-1 Rotor Volgograd Youth

20:30 1 Chennai City 0-3 Aizawl FC

17:35 Sudeva Moonlight FC 2-3 Trau FC

15:30 1 Mohammedan SC 2-0 Real Kashmir FC

06:00 Sport Club Recife PE 1-1 Sampaio Correa/MA

04:00 Salgueiros AC 2-3 Bahia

04:00 Centro Sportivo Alagoano 1-1 Treze Campina Grande PB

22:59 FK Buducnost Podgorica 1-0 OFK Titograd 1

22:00 FK Zeta 1-2 Decic Tuzi

21:00 FK Iskra Danilovgrad 1-0 FK Podgorica

20:00 Jezero Plav 0-2 FK Sutjeska Niksic

19:00 FK Rudar Pljevlja 2-0 OFK Petrovac 1

20:00 Leiknir F 4-1 Hottur Huginn

19:30 El Alameen 2-1 Suhag 1

19:30 Kokakola Cairo 1-2 Tersana SC

19:30 Ala ab Damanhour 1-0 El Hammam

18:30 Sassuolo U20 1-1 Genoa U20

16:00 Sampdoria U19 1-1 AS Roma U20

21:30 Naft Alwasat 0-1 AL Najaf

19:30 Al Talaba 1-2 Alsinaat Alkahrabaiya

18:00 Al Qasim Sport Club 0-0 Al Karkh

18:00 Al Diwaniya 1-1 Naft Misan

17:30 Al-Naft 0-0 Al Zawraa

01:15 Boca Juniors SE 3-0 Frei Paulistano

04:00 Marquense 3-2 Deportivo Xinabajul 1

00:00 Suchitepequez 2-0 Coatepecano IB

00:00 Puerto San Jose 1-1 Nueva Concepcion

00:00 Deportivo Mictlan 2-0 CSYD Carcha

20:00 Varde (w) 3-0 Romalt Woman's

00:30 Al-Nasr(KSA) 2-2 Abha

22:20 Al-Fateh 2-5 Al Hilal

22:15 Al-Qadasiya 1-4 Al Ittihad(KSA)

20:00 Al Raed 4-0 Al-Ameade

22:59 Wydad Casablanca 4-0 Kaizer Chiefs 1

20:00 1 CR Belouizdad 1-5 Mamelodi Sundowns

18:00 Tai Chung FC 1-5 LeeMan

14:00 Sun Pegasus 2-0 Biu Chun Rangers

23:30 1 Teramo 2-0 Paganese

23:30 Padova 0-0 Cesena

23:30 Grosseto 3-1 Pontedera

21:00 Renate AC 1-1 Piacenza

21:00 Vibonese 1-1 Catania

21:00 Alma Juventus Fano 1-1 Ravenna

21:00 Triestina 2-2 Arezzo

21:00 Us Pergolettese 1-0 Livorno

18:30 Carpi 0-0 Fermana 1

18:30 Lecco 4-0 JuventusU23 1

02:00 Reet 3-2 Sete de Setembro PE

20:00 SC Freiburg (Youth) 3-1 FSV Mainz 05 (Youth)

20:00 VfB Stuttgart II 2-1 Rot-Weiss Koblenz

22:59 Sturm Graz 2-1 Red Bull Salzburg

20:30 Wolfsberger AC 0-1 Rheindorf Altach

20:30 St.Polten 0-2 Austria Wien

22:30 Atletic Club D Escaldes 1-1 Sant Julia

22:30 1 FC Santa Coloma 1-0 UE Santa Coloma

17:30 UE Engordany 5-0 Penya Encarnada

17:30 Inter Club Escaldes 2-0 CE Carroi

20:00 FK Shkupi 0-0 Academy Pandev

20:00 FK Shkendija 79 2-1 FC Vardar Skopje

20:00 Pelister Bitola 3-1 Renova Cepciste

20:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-0 Borec Veles

20:00 Belasica Strumica 1-2 FC Struga Trim Lum

19:30 Zimbru Chisinau 2-1 Codru Lozova

17:30 FC Floresti 4-4 Speranta Nisporeni

22:59 Stade Malien de Bamako 1-1 Lafia Club de Bamako

02:00 Westerlo 4-0 KMSK Deinze

22:00 Lierse 0-1 Seraing United

04:00 1 Deportivo Santa Cruz A.V 2-1 Manati FC 2

00:00 Deportivo Colomba 0-0 CSD Chiquimulilla

00:00 CSD Amatitlan 1-0 Deportivo Barberena FC

00:00 Oud Heverlee Leuven (w) 3-0 Racing Genk (w)

20:00 Club Brugge (w) 2-0 Charleroi (w)

21:00 ASD Imperia 2-0 Derthona

20:30 Nardo 4-0 FB Brindisi 1912

20:30 Vastese 2-2 Atletico Terme Fiuggi

20:30 1 US Folgore Caratese 1-4 A.S.D. Bra

20:30 Rende 1-2 Gelbison

20:30 Cjarlins Muzane 1-3 Montebelluna

20:30 1 USD Latte Dolce 2-3 Nuova Monterosi

20:30 US Corticella 1-3 Forli

20:30 Recanatese 3-2 Giulianova

20:30 Citta di Fasano 2-2 Casarano

20:30 1 SS Nola 1925 1-0 Arzachena 1

20:30 Real Forte Querceta 1-0 ASD Sasso Marconi

20:30 Castelnuovo 3-2 Aprilia

20:30 SCD Progresso Calcio 0-2 Prato

20:30 Ponte San Pietro 0-1 Real Calepina FC

20:30 As Casale Calcio 1-2 USD Castellanzese

20:30 Scandicci 0-0 San Donato Tavarnelle

20:30 Montespaccato 1-2 Trastevere Calcio

20:30 SC Caronnese 1-1 A.S. Varese

20:30 Azy based nano Bo 0-1 Trento

20:30 1 ACD Campodarsego 1-4 ASD Manzanese

20:30 Legnano 3-1 TSV Klausdorf

20:30 ASD Grassina 1-2 US Pianese

20:30 Santa Maria 1-1 Castrovillari

20:30 GSD Ambrosiana 1-2 ASD San Giorgio-Sedico

20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 1-2 AS Ostia Mare

20:30 Sangiovannese 2-0 UC Sinalunghese 1

20:30 Gavorrano 1-0 ASD Sporting Trestina

20:30 ASD Cartigliano 0-0 ASD Caldiero Terme

20:30 San Nicolo Notaresco 2-0 Olympia Agnonese

20:30 Fossano Calcio 0-3 Borgosesia

20:30 Arconatese 1-3 Chieri

20:30 USD Casatese 0-0 Franciacorta

20:30 Correggese Calcio 1-2 ASD Pro Livorno

20:30 1 Aglianese 0-1 ASD Seravezza Calcio

02:00 Parnahyba PI 1-1 Fluminense PI

02:00 2 Capital TO 0-0 Tocantinopolis

02:00 Independente PA 1-0 Tapajos

19:00 River PI 0-2 EC Flamengo PI

18:00 Murdoch University 1-4 Mandurah City

18:00 Shamrock Rovers SC 1-5 Olympic Kingsway SC

16:00 Morley Windmills 2-3 FC Ashfield

16:00 Kingsley SC 2-1 Swan United

22:59 Mbour 1-2 Diambars

22:59 Generation Foot 2-0 ASC Jaraaf

22:59 AS Dakar Sacre Coeur 0-1 CNEPS

22:59 ASEC Ndiambour 0-3 Teunhueth FC

22:59 US Goree 1-2 AS Douanes Dakar

21:00 San Giovanni 1-1 Tre Fiori

21:00 Folgore/Falciano 1-0 Tre Penne

21:00 SP Domagnano 2-3 Cailungo

04:00 Azores De Hidalgo 1-4 Intel Paja

20:30 Jutrzenka Giebultow 0-3 LKS Lagow

19:00 Avia Swidnik 1-1 Cracovia II

18:00 Chelmianka Chelm 3-0 Wisla Sandomierz

05:00 Brusque FC 1-0 Metropolitano SC 1

04:00 Figueirense 3-0 Concordia AC

02:00 EC Prospera 3-2 Hercilio Luz SC 1

00:00 1 Villarreal U19 2-3 Levante U19

22:59 Espanyol U19 1-2 CD San Francisco U19 1

22:59 1 CE Europa U19 1-0 Penya Arrabal U19

22:59 Vazquez Cultural U19 0-2 CD Santa Fe U19

22:30 UD Santa Marta U19 1-2 Valladolid U19

22:30 Alcorcon U19 0-2 Getafe U19

22:00 1 Leganes U19 1-2 Trival Valderas U19

22:00 CD Roda U19 3-1 Torre Levante U19

19:30 Santutxu U19 0-1 Bilbao U19

19:00 Cultural Leonesa U19 1-0 Mostoles U19

18:00 Extremadura U19 0-0 Badazous U19

18:00 CF Bansander U19 2-1 Racing Santander U19

18:00 Tropezon U19 4-1 Marina Sport U19

18:00 AD San Juan U19 1-2 CD Pamplona U19

18:00 San Felix CF U19 5-0 Dos Hermanas U19

18:00 Racing Ferrol U19 1-3 Ural CF U19

18:00 Patacona CF U19 2-4 UD Alzira U19 1

22:00 Synot Slovacko 2-3 Slavia Praha

20:00 Mlada Boleslav 2-0 MFK Karvina

20:00 Sigma Olomouc 0-1 Tescoma Zlin

17:00 Raj Pracha FC 2-0 Songkhla FC

16:00 Bangkok 2-1 Krabi FC

16:00 North Bangkok College 0-0 Muangkan Utd

21:30 Cuando Cubango 0-2 Petro Atletico de Luanda

21:30 Sagrada Esperanca 1-1 Recreativo Caala

21:00 Desportivo Huila 0-1 Progresso

21:00 Bravos do Maquis 2-1 Benfica Lubango

21:00 Ferroviario Do Huambo 1-0 Academica Do Lobito

00:30 FC Lviv 1-4 Dynamo Kyiv

22:00 FC Shakhtar Donetsk 0-1 Zorya 1

19:00 1 FC Mynai 2-1 Olimpic Donetsk

05:00 1 Sporting San Miguelito 0-0 Plaza Amador

05:00 Costa Del Este 1-1 Alianza FC (PAN) 1

00:00 Pieta Hotspurs 0-1 Zebbug Rangers

21:00 Mqabba FC 0-0 Vittoriosa Stars

20:00 Fgura United 1-2 Qrendi

17:00 Marsa 1-1 Pembroke Athleta

18:30 Five FC 1-2 ASSM Elgeco Plus

07:00 Gremio (RS) 0-1 Palmeiras 1

02:00 1 Vila Nova 1-0 Jaragua EC 1

02:00 Itumbiara EC GO 1-1 katalang BA

02:00 Gremio Anapolis 3-1 Anapolis FC

18:00 Real Sociedad (w) 3-1 Real Madrid (w)

18:00 Rayo Vallecano (w) 3-1 Deportivo La Coruna W

18:00 CDEF Logrono (w) 2-2 Santa Teresa CD (w)

15:55 TSC Backa Topola U19 3-2 FK Napredak U19

15:55 FK Radnicki Beograd U19 0-3 Red Star Belgrade U19

20:00 Shabab Beit Fajjar 2-0 Markaz Askar