Kết quả trận Santos Laguna vs Toluca, 07h00 ngày 19/04

Santos Laguna
Santos Laguna
3
Toluca
Toluca 1
1
Kết quả bóng đá VĐQG Mexico

Santos Laguna vs Toluca


07:00 ngày 19/04/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 1 - 5

Tỷ lệ Santos Laguna vs Toluca


TLCA
0.33 : 0:0 : 2.32
TL bàn thắng:
5.26 : 4 1/2 : 0.13
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 12.00 : 180.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Santos Laguna vs Toluca

 5'    Eduardo Daniel Aguirre Lara goal 1-0  
 18'    Eduardo Daniel Aguirre Lara goal 2-0  
 30'    Jesus Isijara yellow_card  
 45'      yellow_cardPaolo Yrizar Martin del Campo
 45'      yellow_cardMiguel Barbieri
 53'    Juan Ferney Otero Tovar (Assist:Santiago Munoz) goal 3-0  
 59'    Ignacio Jeraldino↑Santiago Munoz↓ substitution  
 61'      substitutionEnrique Luis Triverio↑Michael Steveen Estrada Martínez↓
 62'      substitutionRaul Lopez Gomez↑Rodrigo Salinas Dorantes↓
 69'    3-1   goalAlexis Pedro Canelo
 71'    Andres Ibarguen↑Eduar Ayrton Preciado García↓ substitution  
 71'    Ismael Govea Solorzano↑Jesus Isijara↓ substitution  
 73'    David Andrade De Oliveira↑Omar Antonio Campos Chagoya↓ substitution  
 75'      substitutionIsaias Violante↑Paolo Yrizar Martin del Campo↓
 80'      yellow_cardEnrique Luis Triverio
 87'      red_cardDiego Rigonato Rodrigues, Diego
 90'      substitutionJorge Alejandro Rodriguez Hernandez↑Jose Juan Vazquez Gomez↓
 90'      substitutionHaret Ortega↑Miguel Barbieri↓
 90'      yellow_cardClaudio Baeza

Đội hình thi đấu Santos Laguna vs Toluca

Santos Laguna Toluca
1 Carlos Acevedo Lopez
27 Jesus Isijara
5 Felix Eduardo Torres Caicedo
21 Matheus Doria Macedo
7 Juan Ferney Otero Tovar
190 Omar Antonio Campos Chagoya
6 Alan Jhosue Cervantes Martin del Campo
22 Ronaldo Prieto
32 Eduar Ayrton Preciado García
192 Santiago Munoz
19 Eduardo Daniel Aguirre Lara
22 Luis Manuel Garcia Palomera
33 Diego Rigonato Rodrigues, Diego
17 Jorge Emmanuel Torres Nilo
6 Miguel Barbieri
29 Rodrigo Salinas Dorantes
14 Rubens Oscar Sambueza
35 Jose Juan Vazquez Gomez
20 Claudio Baeza
19 Paolo Yrizar Martin del Campo
13 Michael Steveen Estrada Martínez
25 Alexis Pedro Canelo
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
14 David Andrade De Oliveira
17 Jose Davila
201 Edgar Games Gonzalez
3 Ismael Govea Solorzano
181 Hector Holguin
23 Andres Ibarguen
30 Ignacio Jeraldino
13 Adrian Lozano Magallanes
12 Jesus Ocejo
8 Carlos Orrantia Trevino
8 Guillermo Almada
18 Kevin Castaneda Vargas
11 Pablo Nicolas Lopez De Leon
3 Raul Lopez Gomez
23 Haret Ortega
15 Antonio Rios Martinez
30 Alan Rodriguez
194 Jorge Alejandro Rodriguez Hernandez
1 Alfredo Saldivar Medina
21 Enrique Luis Triverio
190 Isaias Violante
190 Hernan Cristante

Số liệu thống kê Santos Laguna vs Toluca

Santos Laguna   Toluca
4
 
Phạt góc
 
3
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
4
0
 
Red card
 
1
14
 
Tổng cú sút
 
15
7
 
Sút trúng cầu môn
 
4
7
 
Sút ra ngoài
 
11
47%
 
Kiểm soát bóng
 
53%
43%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
57%
15
 
Phạm lỗi
 
13
3
 
Việt vị
 
0
4
 
Cứu thua
 
4
97
 
Pha tấn công
 
133
42
 
Tấn công nguy hiểm
 
33

01:45 Verona 2-2 Bologna

19:00 Changchun Yatai 1-0 Shanghai Shenhua

17:00 Tianjin Tigers 2-1 Wuhan FC 1

23:05 Khujand 0-3 Nasaf Qarshi

21:00 Dordoi-Dynamo Naryn 0-2 FC Ahal

19:00 Alay 4-5 FC Altyn Asyr

01:30 Brighouse Town 1-0 Penistone Church

02:15 Barnsley 0-1 Swansea City

00:00 Bournemouth AFC 1-0 Brentford

23:30 IFK Goteborg 2-2 IK Sirius FK

23:30 Ostersunds FK 1-2 AIK Solna

23:30 Elfsborg 2-3 Halmstads

23:30 Varbergs BoIS FC 2-1 IFK Norrkoping FK

23:30 Mjallby AIF 1-1 Hacken

23:30 Malmo FF 3-1 Kalmar

01:45 Venezia 1-0 Lecce

23:30 Cittadella 3-0 Monza

02:00 Girona 1-0 Sporting Gijon

00:00 Real Oviedo 1-0 Malaga

00:00 Sonderjyske 2-0 Lyngby

00:00 Levski Sofia 1-1 Tsarsko Selo

21:30 Botev Plovdiv 1-1 Cherno More Varna

17:30 Bucheon FC 1995 1-1 Seoul E-Land FC

17:30 1 Jeonnam Dragons 2-0 Ansan Greeners FC 1

00:00 1 VFB Lubeck 1-2 Zwickau

00:00 Altay Spor Kulubu 3-2 Istanbulspor

01:00 Rapid Bucuresti 1-3 Universitatea Craiova

22:30 FC Timisoara 2-2 CS Mioveni

20:00 Dunarea Calarasi 0-2 FK Csikszereda Miercurea Ciuc

19:00 Dire Dawa 3-1 Fasil Kenema

14:00 1 Jimma Aba Jifar 0-0 Bahir Dar Kenema FC

20:00 Kagera Sugar 3-1 Ruvu Shooting

06:05 Florida State (w) 1-1 Santa Clara (w)

06:00 SC Corinthians Paulista (w) 3-2 Gremio (w)

01:00 Internacional(w) 1-1 Kindermann (w) 1

01:00 Real Brasilia FC (w) 1-1 Flamengo/RJ (w)

20:30 Gasogi Utd 1-1 Rayon Sports FC 2

20:30 Kiyovu FC 1-2 Rutsiro FC

20:00 Muhanga 0-2 Bugesera

17:30 Gorilla FC 0-3 APR FC

01:00 Crystal Palace U23 2-2 Wolves U23

01:00 Stoke City U23 0-2 Sunderland U23

20:00 Athletico Olympic 1-2 Kayanza Utd 1

22:00 Alverca 4-0 Marinhense

06:00 Gremio Novorizontin 4-0 Ituano SP

22:30 HJK Helsinki 2-0 Lahti

22:00 Vllaznia Shkoder 1-0 Kastrioti Kruje

22:00 Skenderbeu Korca 2-0 Apolonia Fier

22:00 KS Perparimi Kukesi 2-1 KS Bylis

22:00 KF Tirana 0-1 KF Laci

22:00 Teuta Durres 0-1 Partizani Tirana

21:00 Osters U21 1-3 Helsingborg U21

16:00 Bonnyrigg White Eagles U20 0-0 St.George Saints U20

20:30 Sha LAN U19 1-4 Cosenza Calcio Youth

09:00 Chivas Guadalajara (w) 2-1 Atlas (w)

07:00 Tigres (w) 4-1 Monterrey (w)

06:00 1 Esporte Clube Sao Jose SP 0-0 Marilia Ac

03:00 Penapolense 0-0 Primavera

03:00 Noroeste 0-1 Linense(BRA)

03:00 Comercial-SP 5-0 Rio Preto SP

01:00 Nacional SP 2-0 Capie Warrero

01:00 Bandeirante 0-0 Barretos SP

01:00 Desportivo Brasil SP 2-2 CA Votuporanguense SP

01:00 Olimpia SP 1-1 Batatais

21:00 FK Ventspils 2-2 Noah

23:30 1 ASC Port Autonome 0-0 Thies FC

17:15 FC Bulleen Lions 1-0 Moreland Zebras

22:00 Ebusua Dwarfs 1-1 Ghana Dream FC

16:00 Surfers Paradise Blue 15-1 Tamborine Mountain Eagles Metro

08:20 Marshall 0-0 Indiana

02:40 ASAC Concorde 1-2 ASC Tevragh Zeine

21:15 1 ACS Ksar 1-2 F.C. Nouadhibou

00:00 Doxa Katokopias 1-2 APOEL Nicosia

22:00 Ermis Aradippou 7-1 Karmiotissa Polemidion

21:00 Rhodos FC 2-1 Asteras Vlachioti

01:15 RC Kadiogo 0-1 Vitesse Delft

22:59 AS Police Ouagadougou 1-2 ASF Bobo

02:15 Hamrarnir (w) 2-2 Volsungur Husavik (w)

02:15 Alftanes (w) 0-6 Grindavik (w)

02:15 Haffner John (w) 1-0 Vikingur Reykjavik (w)

20:00 Kataka FC 1-0 FC Calvary

07:00 Tecnico Universitario 1-2 Orense SC

03:00 Berserkir Reykjavik 0-3 RB Keflavik

17:05 Ethnikos Pireaus 0-2 AS Ano Mera

02:00 1 CD Montijo 0-0 Cacereno

01:00 Grom Warsaw 0-0 Laura Chylice

22:30 Vaasa VPS 2-2 KPV

22:30 TPS Turku 1-2 Jaro

04:00 Metropolitan FA 4-0 Real Rincon

04:00 Independiente Luque 3-0 Sportivo Iteno

21:00 Tersana SC 1-1 El Daklyeh

21:00 El Sekka El Hadid 1-0 Ghomhoreyet Shebin

21:00 1 Fayoum 6-2 Tahta SC

21:00 El Merrikh 0-1 Suez Montakhab

21:00 Petrojet 2-0 ZED FC

21:00 Tanta 0-2 Olympic El Qanal

21:00 Nogoom El Mostakbal 0-0 Sers Elyan

21:00 Marekh 0-1 FC Porto Suez

22:00 Atalanta U20 2-2 Sassuolo U20

20:00 Lazio U20 1-2 Juventus U20

20:00 2 Club Olimpia (w) 2-0 12 De Octubre Itaugua (W)

01:30 AL Najaf 2-1 Al-Hudod

22:59 Arbil 2-1 Al-Naft

22:59 Naft Al Junoob 2-3 Naft Alwasat

20:30 Zakho 0-2 Baghdad

20:30 Al Karkh 2-2 Al Talaba

18:00 Bulat Temirtau 2-0 Lashyn Karatau 1

18:00 Baikonur 1-0 FK Aksu

18:00 Kairat Academy 2-4 Tarlan

18:00 Maktaaral 3-0 FK Igilik

18:00 Ekibastuzets 2-1 Akademiya Ontustik

15:00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 0-6 Okzhetpes 1

03:10 2 Newells Old Boys 0-1 Sarmiento Junin

00:00 Eskilstuna United (w) 1-1 Hammarby (w) 1

23:30 Djurgardens (w) 1-4 BK Hacken (W)

01:00 Reet 0-1 Sete de Setembro PE

01:00 2 Central SC 0-2 Vitoria PE

22:30 Honka Espoo (w) 0-0 HJK Helsinki (w)

22:30 Elmoadab Tabriz FC 1-0 Mes Novin Kerman

22:00 Shahrdari Hamedan 1-2 Iran Javan Bushehr 1

22:00 FC Vista Turbine 1-0 Espad Tehran

22:00 Foolad Natanz FC 2-2 Avalan Kamyaran 1

21:15 Shahrdari Bandar Abbas 1-0 Melli Hafari

02:00 Costa Rica MS 3-0 Operario FC MS

16:00 Suwon FMC (w) 2-2 Gyeongju FC (w)

16:00 Seoul Amazones (w) 1-0 Changnyeong (w)

16:00 Hyundai Steel Red Angels (w) 0-0 Boeun Sangmu (w)

14:30 Sejong Gumi Sportstoto (w) 1-1 KSPO FC (w)

03:30 Alianza Atletico Sullana 0-1 Academia Deportiva Cantolao

01:15 Sport Boys 0-2 Alianza Lima

22:59 1 Alianza Universidad 1-2 UTC Cajamarca 1

22:30 SJK Akatemia 3-1 Jyvaskyla JK

20:00 Tunduru Korosho FC 0-0 Green Warriors

18:00 Mashujaa FC 3-2 DTB FC

22:00 Lisen 1-0 Usti nad Labem

22:00 Dukla Prague 1-2 FK MAS Taborsko

16:00 Runaway Bay II Reserves 1-5 Mudgeeraba SC Reserves 1

16:00 Ormeau Reserves 3-1 Musgrave B Reserves

18:00 FK Radnicki Novi Belgrad U19 4-2 FK Brodarac U19

18:00 FK Graficar Beograd U19 3-1 IMT Novi Beograd U19

23:30 Vasteras SK FK 0-0 IFK Varnamo

15:30 Bulleen Lions U21 7-1 Moreland Zebras U20

07:10 Alvarado Mar del Plata 1-1 Club Atletico Tigre 1

02:00 San Martin Tucuman 2-0 Deportivo Riestra

01:10 Defensores de Belgrano 0-0 All Boys

01:00 1 Atletico Atlanta 0-0 Deportivo Maipu

00:00 Independiente Rivadavia 1-1 Gimnasia Jujuy

05:00 FC Nacional Asuncion 2-1 Olimpia Asuncion

21:45 Carme Dawson 4-2 Sandro Abate Avellino Futsal

00:00 Azuriz FC 1-0 Operario Ferroviario PR 1

00:00 1 Gremio Metropolitano Maringa 1-2 Cascavel PR

00:00 Londrina PR 1-1 Cianorte PR

01:30 1 Pacajus 1-2 Ferroviario CE 1

01:30 Fortaleza 6-0 Icasa CE

01:30 Ceara 5-2 Uniclinic Atletico Cearense CE

01:30 Caucaia CE 3-3 Crato CE

00:20 Al Fahaheel SC 3-1 Al-Sahel 1

00:20 Khaitan 1-1 Al-Arabi Club (KUW)

00:20 Al-Shabab(KUW) 1-0 Al-Qadsia SC

00:20 Al-Nasar 2-1 Kazma

00:20 Al Kuwait SC 5-1 Al-Salmiyah

01:30 Juventud Unida 2-3 Puerto Nuevo

01:30 1 Deportivo Paraguayo 1-2 Defensores de Cambaceres

01:30 Central Ballester 1-0 CA Lugano 1

13:00 Rines SS (W) 1-0 Kataka FC (W)

19:30 Zaqatala FK 0-4 PFC Neftchi II

19:00 Keshla FK II 1-1 Standard Sumgayit II

18:00 1 Qarabag II 0-1 Qaradag Lokbatan

18:00 FK Kapaz Ganca 1-0 Sabah II

17:00 FK MOIK Baku 1-3 Turan Tovuz

02:15 HK Kopavogs 1-3 Hafnarfjordur

02:15 KR Reykjavik 2-3 Valur Reykjavik

02:15 Akranes 0-0 Stjarnan Gardabaer

01:30 Keflavik 1-4 KA Akureyri

19:00 1 FK Andijon 1-2 Lokomotiv Tashkent

10:00 Herediano 2-1 Santos De Guapiles

05:00 Costa Rica Beach Soccer 5-3 Trinidad-Tobago Beach Soccer

03:30 Turks Caicos Islands Beach Soccer 1-11 USA Beach Soccer

02:00 Dominican Republic Beach Soccer 1-15 El Salvador Beach Soccer

00:30 Bahamas Beach Soccer 3-3 Guatemalan beach foot

22:59 Belize Beach Soccer 3-6 Mexico Beach Soccer

14:00 Kunming Zheng He Shipman 2-3 ChinaU20

19:00 Karpaty Lviv (w) 0-1 Mariupolchanka Mariupol (w)

21:45 Burgan SC 1-2 Al-Ttadamon(KUW)

21:45 Al-Salibikhaet 0-1 Al Gela

01:00 Sheffield Utd U23 4-0 Ipswich U23

01:00 Santa Cruz(RS) 2-1 Sapucaiense RS 1

01:35 Edinburgh City 1-3 Dumbarton

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Email liên hệ: ads.bongdalive88@gmail.com