Kết quả trận Saudi Arabia vs Nhật Bản, 00h00 ngày 08/10

Saudi Arabia
Saudi Arabia
1
Nhật Bản
Nhật Bản
0
Kết quả bóng đá VL World Cup kv châu Á

Saudi Arabia vs Nhật Bản


00:00 ngày 08/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Saudi Arabia vs Nhật Bản


TLCA
1.56 : 0:0 : 0.54
TL bàn thắng:
8.33 : 1 1/2 : 0.05
TL Thắng - Hòa - Bại
1.11 : 5.40 : 87.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Saudi Arabia vs Nhật Bản

 59'      substitutionGenki Haraguchi↑Takuma Asano↓
 59'      substitutionKyogo Furuhashi↑Takumi Minamino↓
 64'    Sami Alnaji↑Abdulrahman Ghareeb↓ substitution  
 64'    Feras Al Brikan↑Saleh Javier Al-Sheri↓ substitution  
 72'    Feras Al Brikan goal 1-0  
 73'      substitutionHidemasa Morita↑Gaku Shibasaki↓
 73'      substitutionAdo Onaiu↑Daichi Kamada↓
 86'    Nasser Al-Dawsari↑Abdulelah Al Malki↓ substitution  
 86'    Saud Abdulhamid↑Fahd Al Muwallad↓ substitution  
 90'    Ali Albulayhi↑Salman Alfaraj↓ substitution  
 90'      substitutionYuta Nakayama↑Yuto Nagatomo↓

Đội hình thi đấu Saudi Arabia vs Nhật Bản

Saudi Arabia Nhật Bản
21 Mohammed Al Owais
13 Yasir Al-Shahrani
3 Abdullah Mohammed Madu
17 Abdulelah Al-Amri
2 Sultan Al Ghanam
8 Abdulelah Al Malki
23 Mohamed Kanno
18 Abdulrahman Ghareeb
7 Salman Alfaraj
19 Fahd Al Muwallad
11 Saleh Javier Al-Sheri
12 Shuichi Gonda
19 Hiroki Sakai
22 Maya Yoshida
16 Takehiro Tomiyasu
5 Yuto Nagatomo
6 Wataru ENDO
7 Gaku Shibasaki
18 Takuma Asano
9 Daichi Kamada
10 Takumi Minamino
15 Yuya Osako
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
12 Saud Abdulhamid
1 Zaid Al-Bawardi
9 Feras Al Brikan
5 Ali Albulayhi
6 Nasser Al-Dawsari
4 Ali Al-Boleahi
10 Mohamed Falah Al Sahli
16 Sami Alnaji
20 Abdulrahman Al Obaid
22 Fawaz Al Qarni
14 Hussain Salem
15 Ayman Yahya
11 Kyogo Furuhashi
8 Genki Haraguchi
4 Ko Itakura
1 Eiji Kawashima
14 Koji Miyoshi
13 Hidemasa Morita
3 Sei Muroya
20 Yuta Nakayama
21 Ado Onaiu
17 Ao Tanaka
23 Kosei Tani
2 Ueda Naomichi

Số liệu thống kê Saudi Arabia vs Nhật Bản

Saudi Arabia   Nhật Bản
2
 
Phạt góc
 
5
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
8
 
Tổng cú sút
 
8
3
 
Sút trúng cầu môn
 
4
5
 
Sút ra ngoài
 
4
3
 
Cản sút
 
2
16
 
Sút Phạt
 
15
52%
 
Kiểm soát bóng
 
48%
60%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
40%
432
 
Số đường chuyền
 
402
14
 
Phạm lỗi
 
14
2
 
Việt vị
 
2
14
 
Đánh đầu thành công
 
24
4
 
Cứu thua
 
2
18
 
Rê bóng thành công
 
12
6
 
Đánh chặn
 
6
9
 
Thử thách
 
6
113
 
Pha tấn công
 
98
50
 
Tấn công nguy hiểm
 
62

19:00 Indonesia U23 2-3 U23 Australia

21:00 Cobresal 2-3 O.Higgins

20:00 El Mokawloon El Arab 1-0 El Sharqia Dokhan

20:45 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 2-1 Lechia Gdansk

18:30 Unia Skierniewice 0-2 Lech Poznan

18:30 Lechia Zielona Gora 0-1 Arka Gdynia

21:00 Kazanka Moscow 7-1 Torpedo Vladimir

21:20 Umm Salal 1-3 Al-Sadd

21:20 Al Rayyan 4-2 Al-Sailiya

19:00 Sebeta City 0-1 Mekelakeya

19:00 CSF Baliti 3-0 FC Cahul-2005

17:00 CSF Sparta 1-3 Dinamo-Auto

17:00 CS Petrocub 6-0 Olimp Comrat

17:00 FC Sfintul Gheorghe 1-0 Victoria Bardar

20:00 Botev Plovdiv II 2-1 Neff supporting Simic

20:45 Persija Jakarta 0-1 Persebaya Surabaya

18:15 PSIS Semarang 0-1 Persib Bandung

15:15 PSM Makassar 0-0 Pstni

20:00 1 Torque Reserves 2-1 CA River Plate Reserves

19:00 Lokomotiv Sofia 0-2 Lokomotiv Plovdiv

19:30 Goiania (Youth) 5-2 Anapolina U20 1

16:00 FC Ilbirs 0-1 FC Abdish-Ata Kant 1

19:00 GIF Sundsvall U21 6-0 Orebro U21

19:00 Levadiakos 1-0 Asteras Tripolis

19:00 Anagenisi Karditsa 0-0 Kallithea

21:00 Bahla 1-0 Al-Suwaiq

19:50 Oman Club 0-0 Dhufar

16:30 Garhwal Diamon 0-2 Delhi United

14:00 Sudeva Moonlight FC 0-1 Rangers SC

19:00 Preston (R) 3-0 Bolton (R)

19:00 Fleetwood Town Reserve 3-1 Accrington Stanley Reserves

18:00 BKMA II 0-1 Lernayin Artsakh

17:00 FK Gomel Reserves 0-0 Shakhter Soligorsk Reserves

21:15 Emirates Club 1-0 Al Ain

21:00 Rwanda (w) 0-3 Djibouti (w)

21:00 Tunisia (w) 1-0 Egypt (w)

20:10 South Africa (w) 6-0 Mozambique (w)

20:10 Swaziland (w) 0-3 Zimbabwe (w)

20:10 Burundi (w) 1-0 Eritrea (w)

20:00 Zambia nữ 3-2 Malawi (w)

20:00 Ethiopia (w) 2-0 Uganda (w)

16:30 US Chaouia U21 2-0 JSM Skikda U21

16:30 CA Batna U21 2-0 JSM Bejaia U21

16:20 MO Bejaia U21 2-0 CA Bordj Bou Arreridj U21

16:20 Hamra Annaba U21 1-1 IRB Ouargla U21

16:20 WA Boufarik U21 2-0 USM Bel Abbes U21

16:15 MC EI Eulma U21 0-0 USM Khenchela U21

16:00 RC Kouba U21 0-1 ES Ben Aknoun U21

16:00 MCB Oued Sly U21 1-0 CRB Ain Oussera U21

21:00 SV Telfs 5-4 WSG Swarovski Tirol B

21:00 FC Kitzbuhel 0-0 SC Imst

20:00 SV Hall 1-1 FC Wacker Innsbruck Amateure

19:00 SC Schwaz 2-0 Kufstein 1

16:00 Worgl Obi SV 6-2 SV Innsbruck

15:30 SVG Reichenau 4-2 SV Fugen

21:15 Arbil 2-1 Al Talaba

19:00 Naft Misan 2-1 Samarra

19:00 Zakho 0-1 AL Najaf

19:00 Naft Al Junoob 2-1 Al Diwaniya

21:00 MC El Eulma 1-2 Hanshely

21:00 MCB Oued Sly 0-0 CRB Ain Ouessara 1

21:00 MO Bejaia 3-1 CA Bordj Bou Arreridj

21:00 RC Kouba 2-1 ES Ben Aknoun

21:00 NRB Teleghma 2-0 USM Annaba

21:00 ASM Oran 0-0 USM EL HARRACH 1

21:00 Hamra Annaba 0-0 IRB Ouargla

21:00 US Chaouia 1-0 JSM Skikda

17:00 Kairat Academy 1-0 Lashyn Karatau

20:15 Pakistan Navy 0-3 PAF FC

17:00 1 Muslim FC 1-2 Civil Aviation Authority FC

21:00 Bahlinger 1-0 TSG Hoffenheim (Youth)

21:00 FC Giessen 0-3 Kickers Offenbach

17:45 Aral Nukus 1-4 Xorazm Urganch

17:30 Shurtan Guzor 2-1 Yangiyer

19:30 Mansheiat Bani Hasan 0-3 Moghayer Al Sarhan

19:30 Ethad Al-Ramtha 1-0 Al Yarmouk

19:00 Cyprus U17 0-3 Greece U17

18:00 France U17 3-0 Moldova U17

21:00 Romania (w) U19 1-0 Israel (w) U19

20:00 Italy (w) U19 1-1 Norway (w) U19

20:00 Azerbaijan (w) U19 0-2 Poland (w) U19

19:00 1 Turkey (w) U19 0-3 Hungary (w) U19 1

19:00 England (w) U19 1-0 Switzerland (w) U19

19:00 Denmark (w) U19 2-1 Finland (w) U19

19:00 Ireland (w) U19 2-0 Northern Ireland (w) U19 1

18:30 Kazakhstan (w) U19 0-1 Lithuania (w) U19

18:30 Bulgaria (w) U19 2-0 Greece (w) U19

18:00 Faroe Islands (w) U19 0-5 Belarus (w) U19

18:00 Cyprus (w) U19 2-4 North Macedonia (w) U19

16:00 malta (w) (U19) 0-1 Georgia (w) U19

19:30 1 SC Weiz 1-1 SG Austria Klagenfurt

16:30 Lafnitz 3-3 Wolfsberger AC

19:30 Al-Arabi 1-1 Al Kiswa

19:00 Al-Yaqdhah 1-0 Al-Nabek

19:00 Al-Dumair FC 1-2 Al-Mohafza

16:05 Australia nữ 2-2 Brazil nữ

18:00 FC Achva Kfar Manda 2-1 SC Maccabi Ashdod

18:00 Maccabi Ironi Tirat HaCarmel 2-2 Maccabi Kabilio Jaffa

18:00 Maccabi Shaarayim 1-0 Maccabi Bnei Raina

18:00 Maccabi Yavne 0-2 Kafr Qasim

18:00 MS Tseirey Taybe 1-1 Maccabi Tzur Shalom

18:00 Bnei Eilat 0-4 Hapoel Kfar Saba

18:00 Moadon Sport Tira 2-1 Tzeirey Tira

18:00 Rubi Shapira 0-5 Ironi Tiberias

18:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-1 Hapoel Bikat Hayarden

21:05 Germany (w) 7-0 Israel (w)

21:00 Azerbaijan (w) 1-2 malta (w)

21:00 Armenia (w) 0-1 Kosovo (w)

21:00 Ukraine (w) 0-6 Spain (w)

19:00 Bosnia and Herzegovina (w) 0-4 Russia (w)

18:30 North Macedonia (w) 2-3 Luxembourg (w)

18:15 PSKC Cimahi 1-2 Cilegon United

15:15 PSCS Cilacap 0-2 Persis Solo FC

18:45 Se Wan Boy 0-0 Urartu 1

16:45 Ararat Yerevan 1-0 FK Van Charentsavan

20:00 Horitschon 2-6 Parndorf

19:00 SV Frauental 3-2 Leoben

19:00 Annabichler SV 1-1 SK Austria Klagenfurt Amateure

15:30 Slovan HAC 4-0 Favoritner AC

20:30 JDR Stars 1-0 Venda

20:30 Richards Bay 1-0 Pretoria Callies

19:30 Altay Spor Kulubu 5-1 Dai Lin Jissbon

18:00 Boluspor 1-0 Carsambaspor

18:00 Akhisar Bld.Geng 2-2 Bergama Belediyespor

18:00 Eyupspor 2-0 Bukaspor

18:00 Amedspor 3-2 Tarsus Idman Yurdu

17:00 Ankaragucu 2-0 Somaspor

21:00 Metallurg Lipetsk 0-2 CSKA Moscow

19:00 Gazovik Orenburg 0-3 Dynamo Moscow

21:00 SV Kloch 2-0 Allerheiligen

21:00 SC Columbia Floridsdorf 5-1 Rapid Oberlaa 1

20:30 Viktoria Bregenz 2-1 RW Rankweil

19:00 Liesing Atzgersdorf 4-2 SC Ostbahn XI

19:00 Wiener Akademik 3-1 1210 Wien

19:00 SU Tillmitsch 3-0 Deutschlandsberger SC

18:30 1 Post SV Wien 2-1 SV Gerasdorf Stammer

16:00 SV Aspern 1-0 Ask Ober Sankt Veit

16:00 Lustenau 2-3 SC Bregenz

15:30 Gersthofer SV 1-3 SV Donau

15:30 FC 1980 Wien 0-3 SV Wienerberger

15:15 LAC Inter 6-0 FC Brigittenau

15:00 UFK Schwemm 2-5 DSV Fortuna 05

16:40 Punjab FC 0-0 Khalsa FC Chandigarh

19:15 Villariga pa 3-2 Tiradentes PA

17:30 FK Qabala II 6-0 Zira FK II

17:30 Sabah II 1-3 FK MOIK Baku

17:00 Qaradag Lokbatan 2-0 Sabayi II 1

13:00 Qingdao Youth Island 1-0 Hebei Gongfu

13:00 Guangxi Pingguo Haliao 0-0 Xiamen Ludao

20:00 NK Belisce 1-5 Hajduk Split

18:00 Rudes 0-2 ZNK Osijek

16:00 Mandala (w) 0-2 Ugyen Academy (W)

19:30 Verona U20 2-1 Udinese U20

19:00 Bristol City U23 0-2 Queens Park Rangers U23

18:00 Ipswich U23 1-2 Cardiff City U23

19:00 Filiasi 1-1 Hermannstadt

19:30 Arua Hill SC 0-0 Onduparaka FC

19:00 Tooro United 1-1 Gaddafi FC

19:00 Uganda Police FC 0-1 Wakiso Giants FC

19:00 1 BUL FC 0-1 Express FC

20:00 Acassuso Reserves 2-0 Villa San Carlos Reserves

20:00 River Plate R 0-3 Argentinos Jrs Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657