Kết quả trận Shandong Taishan vs Chongqing Liangjiang Athletic, 17h00 ngày 24/07

Shandong Taishan
Shandong Taishan
3
Chongqing Liangjiang Athletic
Chongqing Liangjiang Athletic
1
Kết quả bóng đá Trung Quốc

Shandong Taishan vs Chongqing Liangjiang Athletic


17:00 ngày 24/07/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 2

Tỷ lệ Shandong Taishan vs Chongqing Liangjiang Athletic


TLCA
0.32 : 0:0 : 2.27
TL bàn thắng:
2.85 : 4 1/2 : 0.25
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 9.70 : 149.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Shandong Taishan vs Chongqing Liangjiang Athletic

 17'    Pedro Delgado goal 1-0  
 36'    Tianyu Guo (Assist:Wang Tong) goal 2-0  
 46'      substitutionWu Qing↑Liu Le↓
 46'      substitutionLuiz Fernando Pereira Da Silva, Fernandinho↑Chen Jie↓
 46'      substitutionZhang Xingbo↑Yang Shuai↓
 46'    Binbin Liu↑Qi Tianyu↓ substitution  
 51'    Marouane Fellaini↑Pedro Delgado↓ substitution  
 54'      yellow_cardXu wu
 55'    2-1   goalFeng Jin (Assist:Miller Bolanos)
 59'    Yang Liu↑Song Long↓ substitution  
 60'    Xu Xin (Assist:Binbin Liu) goal 3-1  
 66'      yellow_cardWu Qing
 68'      substitutionBaxtiyar Pezila↑Deng Jiaxing↓
 76'    Liuyu Duan↑Tianyu Guo↓ substitution  
 76'    Leonardo Nascimento Lopes de Souza↑Xinghan Wu↓ substitution  
 80'      substitutionHao Luo↑Xu wu↓

Đội hình thi đấu Shandong Taishan vs Chongqing Liangjiang Athletic

Shandong Taishan Chongqing Liangjiang Athletic
14 Wang Da Lei
39 Song Long
5 Zheng Zheng
27 Shi Ke
6 Wang Tong
28 Son Joon Ho
8 Xu Xin
17 Xinghan Wu
19 Pedro Delgado
15 Qi Tianyu
7 Tianyu Guo
16 Deng Xiaofei
20 Liu Le
3 Yang Shuai
33 Dostonbek Tursunov
5 Xu wu
7 Feng Jin
13 Yin Congyao
15 Chen Jie
18 Dong Honglin
23 Miller Bolanos
29 Deng Jiaxing
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
18 Han Rongze
1 Guanxi Li
35 Dai lin
31 Jianfei Zhao
32 Xin Tian
11 Yang Liu
16 Hailong Li
21 Binbin Liu
25 Marouane Fellaini
34 Huang Cong
36 Liuyu Duan
9 Leonardo Nascimento Lopes de Souza
37 Long Pan
1 Zhao Chen
4 Hao Luo
34 He Siwei
8 Sun Kai
11 Wu Qing
31 Zhang Xingbo
24 Baxtiyar Pezila
30 Luiz Fernando Pereira Da Silva, Fernandinho
32 Lu Xianyong
28 Wen Tian Peng

Số liệu thống kê Shandong Taishan vs Chongqing Liangjiang Athletic

Shandong Taishan   Chongqing Liangjiang Athletic
3
 
Phạt góc
 
6
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
0
 
Thẻ vàng
 
2
16
 
Tổng cú sút
 
14
8
 
Sút trúng cầu môn
 
4
8
 
Sút ra ngoài
 
10
1
 
Sút Phạt
 
2
49%
 
Kiểm soát bóng
 
51%
53%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
47%
458
 
Số đường chuyền
 
475
10
 
Phạm lỗi
 
7
3
 
Việt vị
 
1
8
 
Đánh đầu thành công
 
12
3
 
Cứu thua
 
3
18
 
Rê bóng thành công
 
9
4
 
Đánh chặn
 
3
18
 
Cản phá thành công
 
9
11
 
Thử thách
 
7
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
92
 
Pha tấn công
 
97
34
 
Tấn công nguy hiểm
 
39

17:00 Shimizu S-Pulse 0-2 Vissel Kobe

18:00 Muang Thong United 2-1 Ratchaburi FC

18:45 Albirex Niigata FC 0-0 Tampines Rovers FC

20:00 Garbarnia Krakow 1-0 GKS Belchatow

20:00 FC Sheriff B 3-3 Olimp Comrat

20:00 FC Sucleia 2-0 FC Cahul-2005

20:00 FCM Ungheni 5-0 Iskra Stal Ribnita

20:00 Real Succes 0-3 CSF Sparta

20:30 Mlada Boleslav B 1-2 Teplice B

15:30 1 FK Pribram B 1-0 Viktoria Plzen B

18:15 1 Persebaya Surabaya 0-1 Bhayangkara Surabaya United

15:15 Persiraja Aceh 1-2 Persipura Jayapura

15:15 Persita Tangerang 1-2 Bali United

19:00 Paksi SEU19 2-2 Budai FC U19

18:00 Pecsi MFC U19 1-2 Kecskemeti TE U19

20:20 Intare FC 2-4 Garhwal Heroes FC

19:45 Vision JN FC 0-1 Vision FC

19:00 Etoile de LEst 2-2 Rwamagana City

20:00 Bergama Belediyespor 1-2 Kutahyaspor

17:00 Fulham U23 3-1 Newcastle U23

20:00 Vitalo 1-2 Aigle Noir

19:45 Al-Faisaly Harmah Youth 1-2 Al-Nasr (Youth) 1

20:00 Singapore (w) 0-1 Indonesia (w)

17:00 Philippines (w) 2-1 China Hong Kong (w)

19:30 Maccabi Ironi Yafia 0-2 Ihud Bnei Shefaram

18:15 1 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 0-4 Hapoel Hod HaSharon

17:30 Hapoel Mahane Yehuda 1-0 Shimshon Bnei Tayibe

17:00 Hapoel Ironi Gedera 1-0 Beitar Ironi Kiryat Gat

16:30 1 Beitar Ironi Maale Adumim 0-4 Maccabi Ironi Netivot

16:00 Hapoel Merhavim 1-4 MS Hapoel Lod

16:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 3-1 Hapoel Qalansawe 1

15:45 1 Maccabi Ahi Iksal 1-5 Maccabi Neve Shaanan Eldad

14:30 Moadon Sport Roch Tel Aviv 1-0 Hakoah Amidar Ramat Gan FC

20:00 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 3-2 Hakoach Macabi Ramat Gan U19

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-2 Hapoel Bnei Pardes

19:00 Hapoel Herzliya 0-1 Hapoel Iksal

19:00 Rubi Shapira 1-1 Hapoel Bnei Zalfa

19:00 Moadon Sport Tira 3-4 Hapoel Kaukab

19:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 2-0 Maccabi Herzliya 1

19:00 Tzeirey Kafr Kana 0-1 MS Tseirey Taybe

19:00 Hapoel Kfar Shalem 1-0 Agudat Sport Nordia Jerusalem

18:45 Maccabi Kabilio Jaffa 1-0 Hapoel Bikat Hayarden

18:30 Hapoel Holon Yaniv 2-1 SC Maccabi Ashdod

18:00 Hapoel Migdal HaEmek 0-3 Hapoel Kafr Kanna

17:15 Shimshon Kafr Qasim 0-0 Hapoel Azor

17:00 1 Sport Club Dimona 1-1 MS Ironi Kuseife 1

16:50 Hapoel Ashkelon 1-1 Bnei Eilat

16:15 Ironi Nesher 0-2 Ironi Tiberias

16:00 Shimshon Tel Aviv 1-1 Maccabi Yavne

15:00 Maccabi Tzur Shalom 0-1 Maccabi Tamra

17:20 Nerang B 2-1 Tweed United

20:20 Al-Jazira Al-Hamra 2-7 Gulf Heroes FC

20:20 Ahli Al-Fujirah 0-3 Al Arabi(UAE)

18:30 Shirak 4-1 Urartu II

19:00 FC Isloch Reserves 3-3 Torpedo Zhodino Reserves

18:00 Rukh Brest Reserves 2-4 Bate Borisov Reserves

20:00 2 Sportivo Trinidense 1-0 resistencia SC

19:00 Dinamo Moscow Youth 5-3 FK Nizhny Novgorod Youth

18:00 Chertanovo Moscow Youth 1-2 Lokomotiv Moscow Youth

17:00 Arsenal Tula Youth 4-3 Khimki Youth

17:00 FK Rostov Youth 3-1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

17:00 Strogino Youth 1-2 Spartak Moscow Youth

17:00 Rubin Kazan (R) 5-1 Konopliev Youth

16:00 1 Krylya Sovetov Samara Youth 1-0 FK Ural Youth 1

16:00 Ufa Youth 0-3 CSKA Moscow (R)

16:00 Zenit St.Petersburg Youth 4-1 FC Terek Groznyi Youth

19:30 AL Nabi Sheet 1-0 Shabab Majdal Anjar

18:00 Spain (w) U17 3-0 Northern Ireland (w) U17

19:30 Desportivo Maputo 0-1 Costa do Sol Maputo

17:00 Daejeon Korail 1-1 Ulsan Citizens

18:35 1 Jiangxi Liansheng FC 1-1 Zhejiang Greentown

15:00 Nanjing City 2-1 Suzhou Dongwu

17:00 PFC Oleksandria U21 4-0 FC Mariupol U21

16:00 FC Shakhtar Donetsk U21 6-0 Veres Rivne U21

16:00 2 Rukh Vynnyky U21 1-2 Dinamo KyivU21

18:20 Kempton Park FC (W) 3-4 Kathorus United (W)

18:00 Croesus (w) 6-0 Luso Africa (w)

17:45 Adelaide United (w) 2-3 Fulham United (w)

15:30 Salisbury Inter (w) 3-0 Adelaide Comets (w)

15:30 West Adelaide (w) 1-1 Adelaide University (w)

16:30 Queensland Lions(w) 7-1 Weston Pud(w)

20:00 Rwanda U20 (W) 0-4 Ethiopia (w) U20

20:00 Zambia (w)U20 6-0 Malawi U20 (w)

17:30 Eastern Suburbs U23(AUS) 2-1 Capalaba Bulldogs U23

15:15 Legends Reserves 1-1 Pacific Pines Reserves

20:00 Markz Balata 0-2 Shbab Alkhaleel

15:30 FC Goa 5-1 Delhi FC

17:00 MFK Karvina U19 3-0 Meteor Praha(U19)

18:00 Ulaanbaatar City 0-0 Selenge Press

15:00 Erchim 1-2 Khangarid Klub

12:00 UB Mazaalainuud 1-4 Khoromkhon Club

17:00 Portimonense U23 0-1 Sporting Lisbon Sad U23

20:00 Cape Town All Stars 1-1 Hungry Lions

17:30 University of Queensland FC Snr (w) 2-2 Kangaroo P Rovers (w)

17:30 Mount Gravatt Hawks (W) 0-3 Taringa Rovers (w)

15:45 Kuching FA 1-3 Kelantan United

14:00 Xiamen Ludao 1-0 Shanxi Longjin

14:00 Dongguan Guanlian 1-3 Qingdao Youth Island

15:00 NK Varazdin U19 3-0 HNK Sibenik U19

17:00 Swansea City U23 1-1 Peterborough United U23

20:10 San Lorenzo Reserves 0-2 Defensa y Justicia Reserves

20:00 1 Estudiantes LP Reserves 1-1 Platense Reserves

20:00 Newell's Reserves 2-0 Huracan Reserves

20:00 CA Sarmiento Reserves 0-4 Velez Sarsfield Reserves

20:00 Union Santa Fe Reserves 1-1 CA Patronato Reserves

20:00 Banfield Reserves 1-0 Atletico Tucuman Reserve

20:00 CA Aldosivi Reserves 2-0 Gimnasia LP Reserves 1

20:00 Central Cordoba SdE Reserves 1-2 River Plate R

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657