Kết quả trận Shandong Taishan vs Henan Songshan Longmen, 17h30 ngày 28/06

Shandong Taishan
Shandong Taishan
2
Henan Songshan Longmen
Henan Songshan Longmen 1
0
Kết quả bóng đá Trung Quốc

Shandong Taishan vs Henan Songshan Longmen


17:30 ngày 28/06/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 3 - 3

Tỷ lệ Shandong Taishan vs Henan Songshan Longmen


TLCA
0.27 : 0:0 : 2.56
TL bàn thắng:
5.55 : 2 1/2 : 0.04
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 9.60 : 176.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Shandong Taishan vs Henan Songshan Longmen

 20'    Moises Lima Magalhaes yellow_card  
 23'    Jingdao Jin (Assist:Crysan da Cruz Queiroz Barcelos) goal 1-0  
 31'      yellow_cardWang Shangyuan
 37'    Crysan da Cruz Queiroz Barcelos goal 2-0  
 45'    Yang Liu↑Song Long↓ substitution  
 46'      substitutionDilmurat Mawlanyaz↑Feng Boxuan↓
 46'      substitutionZhong Jin Bao↑Luo Xin↓
 46'      substitutionYixin Liu↑Du Zhixuan↓
 56'    Ji Xiang yellow_card  
 62'      substitutionWang Haoran↑Adrian Mierzejewski↓
 67'      yellow_cardWang Haoran
 74'    Binbin Liu↑Crysan da Cruz Queiroz Barcelos↓ substitution  
 76'      red_cardZhong Jin Bao
 78'    Song Long yellow_card  
 82'      substitutionGu Cao↑Zichang Huang↓
 90'      yellow_cardYang Shuai

Đội hình thi đấu Shandong Taishan vs Henan Songshan Longmen

Shandong Taishan Henan Songshan Longmen
14 Wang Da Lei
39 Song Long
5 Zheng Zheng
27 Shi Ke
37 Ji Xiang
29 Chen Pu
25 Marouane Fellaini
28 Son Joon Ho
33 Jingdao Jin
9 Crysan da Cruz Queiroz Barcelos
10 Moises Lima Magalhaes
24 Shi Xiao Tian
20 Feng Boxuan
23 Toni Sunjic
3 Yang Shuai
4 Luo Xin
29 Yihao Zhong
10 Adrian Mierzejewski
15 Du Zhixuan
6 Wang Shangyuan
8 Zichang Huang
7 Luiz Fernando da Silva Monte
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
18 Han Rongze
11 Yang Liu
6 Wang Tong
16 Hailong Li
13 Zhang Chi
31 Jianfei Zhao
30 Abdurasul Abudulam
36 Liuyu Duan
15 Qi Tianyu
8 Liao Lisheng
21 Binbin Liu
20 Fang Hao
19 Wang Guoming
5 Gu Cao
33 Dilmurat Mawlanyaz
2 Yixin Liu
11 Ke Zhao
18 Zhao Yuhao
22 Wang Haoran
30 Zhong Jin Bao
26 Jiahui Liu
32 Han Dong
16 Parmanjan Kyum
37 Junwei Zheng

Số liệu thống kê Shandong Taishan vs Henan Songshan Longmen

Shandong Taishan   Henan Songshan Longmen
 
Giao bóng trước
 
0
4
 
Phạt góc
 
6
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
3
 
Thẻ vàng
 
3
0
 
Red card
 
1
10
 
Tổng cú sút
 
6
6
 
Sút trúng cầu môn
 
2
4
 
Sút ra ngoài
 
4
1
 
Cản sút
 
2
14
 
Sút Phạt
 
12
58%
 
Kiểm soát bóng
 
42%
58%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
42%
468
 
Số đường chuyền
 
337
12
 
Phạm lỗi
 
16
1
 
Việt vị
 
1
10
 
Đánh đầu thành công
 
9
2
 
Cứu thua
 
4
15
 
Rê bóng thành công
 
13
1
 
Đánh chặn
 
10
1
 
Woodwork
 
0
15
 
Cản phá thành công
 
13
7
 
Thử thách
 
9
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
99
 
Pha tấn công
 
84
37
 
Tấn công nguy hiểm
 
39

17:30 Gangwon FC 1-0 Daegu FC

17:00 Suwon City 0-1 Jeonbuk Hyundai Motors

18:00 Viettel FC 0-0 Kuala Lumpur

22:00 Asd Pineto Calcio 0-4 Recanatese

21:30 Al-Sahel 2-1 Al Khaleej Club

21:30 FC Flora Tallinn (w) 0-2 Gintra Universitetas (w)

14:30 Getafe B 2-4 CD Artistico Navalcarnero

21:00 Peresvet Podolsk 2-4 Arsenal Tula II

21:00 FK Znamya Noginsk 1-2 Saturn Moscow 1

20:00 Irtysh 1946 Omsk 0-2 FK Zenit Izhevsk

18:00 Zvezda Sint Petersburg 3-0 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

18:00 1 Baltika-BFU Kaliningrad 1-1 Zorkyi Krasnogorsk

18:00 1 Dinamo Barnaul 1-3 Amkar Perm 1

17:00 Chertanovo Moscow 2-2 Dynamo Vologda 1

17:00 Strogino Moscow 4-2 SY Sakhalinsk 1

17:00 Khimki (R) 0-0 Zenit Penza 1

17:00 1 Dinamo Vladivostok 2-2 Salyut-Energia Belgorod

16:00 1 Balashikha 0-1 FK Kolomna

13:00 SKA Khabarovsk II 0-1 FK Kaluga 1

21:30 Al-Garrafa 1-1 Al-Wakra

18:45 Albirex Niigata FC 7-1 Young Lions

22:00 Zaglebie Lubin B 1-0 Lech II Poznan

20:00 Terengganu 1-2 Johor Darul Takzim

15:30 Laconi Lian 1-3 Hantharwady United

18:30 Than KSVN (w) 0-2 Ha Noi (w)

21:00 Sao Goncalo/Niteroi U20 0-0 Duque de Caxias RJ U20 1

20:30 Ceres U20 0-0 Cabofriense U20

17:45 Uttarakhand FC 0-6 Vatika FC

19:00 Wigan U21 5-0 Watford U21

22:00 Osters U21 3-1 Landskrona BoIS U21

22:00 Athletic FC United U21 4-0 Orebro U21

21:30 Utsiktens BK U21 2-3 IFK Goteborg U21

17:30 Shillong Lajong FC 5-0 Ryntih SC

15:20 Broadmeadow Magic Reserves 2-1 Lambton Jaffas Reserves

16:30 Western Spirit 1-2 Pine Hills

18:45 Subiaco AFC (w) 2-5 Perth SC (w)

20:45 BKMA II 6-0 Urartu II

20:45 FC West Armenia 0-2 Ararat Yerevan II

20:30 Gandzasar Kapan 1-3 Pyunik B

19:30 Ferroviario U20 2-4 Juazeiro/BA U20

22:00 Slovan Bratislava (w) 3-1 TJ Spartak Myjava(w)

15:30 Bangalore Eagles 2-1 Bangalore Dream United FC

17:00 Sporting Lisbon Sad U23 3-3 CD Mafra U23

17:00 Estrela FC U23 0-2 Maritimo U23

19:00 1 Brann u19 1-3 Stabaek U19

16:30 Brisbane Strikers 1-0 Rochedale Rovers

22:00 ASZ Torysa 0-2 Stara Lubovna

22:00 1 OSK Fintice 0-4 FC Pivovar Saris VS

22:00 SK Sasova 1-5 SK Badin

22:00 1 FK Krasna 1-7 MFK Vranov nad Topou

22:00 FC Komjatice 1-7 FK Nove Zamky

20:00 Barra da Tijuca 3-2 Artsul RJ

20:00 Araguari AC U20 0-4 America MG (Youth)

21:00 AL-Karmel 0-3 Al Hashemeya

15:00 Kunshan FC 1-1 Shenyang City Public

15:00 Nantong Zhiyun 3-0 Xinjiang Tianshan Leopard

15:00 Shanxi Chang An Athletic FC 1-1 Qingdao Youth Island

17:00 Benfica U19 6-2 Nacional U19

16:50 Brisbane City 1-2 Gold Coast Knights

20:00 Indonesia U16 1-1 Myanmar U16

15:30 Thailand U16 0-2 Vietnam U16

16:30 Eastern Suburbs U23(AUS) 1-3 Peninsula Power U23

21:00 Senegal U23 1-1 Algeria U23

20:00 Iran U19 2-2 Kyrgyzstan U19

17:30 Morocco U23 0-2 U23 Ả Rập Xê-út

17:30 U23 Thổ Nhĩ Kỳ 3-2 Cameroon U23

16:30 Bentleigh greens 1-2 Sydney FC

16:30 Modbury Jets 0-4 FC Macarthur

21:10 Internacional RS U20 3-0 Sao Jose EC U20

21:30 1 Lekie Filles FC (W) 1-2 Louves Minproff (w)

19:30 FC Ebolowa (w) 0-1 Caiman Douala (w)

21:00 OTMK Olmaliq 4-0 Lokomotiv Tashkent

20:00 1 UiTM FC 4-1 FAM-MSN Project Squad

16:00 Kelantan 1-2 Perak

21:00 Sarmiento Junin Reserve 3-1 Huracan Reserves

21:00 Central Cordoba SdE Reserves 0-3 Atletico Tucuman Reserve

21:00 1 Arsenal de Sarandi Reserves 0-1 Colon Reserves 1

20:00 1 Deportivo Camioneros Reserves 1-3 CA Atlanta Reserves

20:00 2 CA Independiente Reserves 1-2 Lanus Reserves

17:30 Urawa Red Diamonds 3-0 Nagoya Grampus

17:00 Avispa Fukuoka 1-0 Vissel Kobe

17:00 Kawasaki Frontale 2-2 Cerezo Osaka

17:00 1 Yokohama Marinos 1-2 Hiroshima Sanfrecce

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657