Kết quả trận Sheffield United vs Arsenal, 01h00 ngày 12/04

Sheffield United
Sheffield United
0
Arsenal
Arsenal
3
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Sheffield United vs Arsenal


01:00 ngày 12/04/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ Sheffield United vs Arsenal


TLCA
1.92 : 0:0 : 0.44
TL bàn thắng:
8.33 : 3 1/2 : 0.06
TL Thắng - Hòa - Bại
55.00 : 7.50 : 1.11
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Sheffield United vs Arsenal

 33'    0-1   goalAlexandre Lacazette (Assist:Daniel Ceballos Fernandez)
 64'    Rhian Brewster↑Oliver Burke↓ substitution  
 64'    Oliver McBurnie↑David McGoldrick↓ substitution  
 69'      substitutionWillian Borges da Silva↑Bukayo Saka↓
 71'    0-2   goalGabriel Teodoro Martinelli Silva
 80'      yellow_cardPablo Mari Villar
 83'    Lys Mousset↑Oliver McBurnie↓ substitution  
 83'      substitutionMohamed El-Nenny↑Gabriel Teodoro Martinelli Silva↓
 85'    0-3   goalAlexandre Lacazette (Assist:Thomas Partey)
 89'      substitutionEdward Nketiah↑Alexandre Lacazette↓
 90'    Ethan Ampadu yellow_card  

Đội hình thi đấu Sheffield United vs Arsenal

Sheffield United Arsenal
1 Aaron Ramsdale
3 Enda Stevens
12 John Egan
22 Ethan Ampadu
23 Ben Osborne
4 John Fleck
16 Oliver Norwood
7 John Lundstram
2 George Baldock
17 David McGoldrick
14 Oliver Burke
1 Bernd Leno
21 Calum Chambers
16 Robert Holding
22 Pablo Mari Villar
34 Granit Xhaka
18 Thomas Partey
8 Daniel Ceballos Fernandez
19 Nicolas Pepe
7 Bukayo Saka
35 Gabriel Teodoro Martinelli Silva
9 Alexandre Lacazette
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
34 Iliman Ndiaye
11 Lys Mousset
24 Rhian Brewster
18 Wes Foderingham
15 Phil Jagielka
9 Oliver McBurnie
29 Kean Bryan
20 Jayden Bogle
13 Max Josef Lowe
25 Mohamed El-Nenny
12 Willian Borges da Silva
2 Hector Bellerin
33 Mathew Ryan
6 Gabriel Dos Santos Magalhaes
30 Edward Nketiah
66 Miguel Azeez
24 Reiss Nelson
17 Cedric Ricardo Alves Soares

Số liệu thống kê Sheffield United vs Arsenal

Sheffield United   Arsenal
0
 
Giao bóng trước
 
2
 
Phạt góc
 
4
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
1
 
Thẻ vàng
 
1
7
 
Tổng cú sút
 
14
2
 
Sút trúng cầu môn
 
5
2
 
Sút ra ngoài
 
3
3
 
Cản sút
 
6
9
 
Sút Phạt
 
11
45%
 
Kiểm soát bóng
 
55%
40%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
60%
466
 
Số đường chuyền
 
571
85%
 
Chuyền chính xác
 
89%
9
 
Phạm lỗi
 
6
2
 
Việt vị
 
3
22
 
Đánh đầu
 
22
9
 
Đánh đầu thành công
 
13
2
 
Cứu thua
 
2
17
 
Rê bóng thành công
 
12
3
 
Đánh chặn
 
8
15
 
Ném biên
 
25
17
 
Cản phá thành công
 
12
5
 
Thử thách
 
2
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
69
 
Pha tấn công
 
101
28
 
Tấn công nguy hiểm
 
51

17:30 Daegu FC 1-0 Suwon Samsung Bluewings 1

17:30 Seongnam FC 1-3 Incheon United

17:30 Jeju United 2-1 FC Seoul

17:00 Ulsan Hyundai FC 0-0 Jeonbuk Hyundai Motors

19:00 Henan Songshan Longmen 1-2 Shenzhen FC

17:00 Qingdao FC 2-1 Cangzhou Mighty Lions

19:05 Aalesund FK 1-0 Sogndal

18:00 Mjondalen IF 4-0 Sandefjord

17:00 Montedio Yamagata 1-3 V-Varen Nagasaki

17:00 Machida Zelvia 3-0 FC Ryukyu

17:00 Ehime FC 3-1 Matsumoto Yamaga FC

17:00 Ventforet Kofu 2-0 SC Sagamihara

17:00 Zweigen Kanazawa FC 2-1 Blaublitz Akita

17:00 Jubilo Iwata 3-2 Omiya Ardija

17:00 Tochigi SC 2-2 Albirex Niigata

17:00 Thespa Kusatsu 1-0 Fagiano Okayama

17:00 Mito Hollyhock 0-1 JEF United Ichihara Chiba

17:00 Giravanz Kitakyushu 0-0 Renofa Yamaguchi

16:00 Tokyo Verdy 0-2 Kyoto Sanga

19:00 FK Forte Taganrog 1-1 SKA Rostov 1

19:00 Lada SOK Dimitrovgrad 0-1 FK Orenburg-2

19:00 FC Lada Togliatti 1-1 Nosta Novotroitsk

17:00 FC Tuapse 2-1 Krasnodar III

14:00 FK Ural-2 1-1 Krylia Sovetov II

18:00 Garbarnia Krakow 2-1 Motor Lublin

19:30 SKODA Xanthi 4-0 Panahaiki-2005

19:30 Giorgos Karaiskakis 2-1 Diagoras

19:30 Ionikos 1-1 Kissamikos 1

19:30 Doxa Dramas 0-4 Levadiakos

19:30 Apollon Larissas 0-3 Ergotelis

19:30 Trikala 0-0 Ierapetra

18:00 Iskra Stal Ribnita 2-1 Real Succes

18:00 Ruvu Shooting 5-1 Mwadui FC

19:00 Budai FC U19 1-2 ZalaegerzsegTE U19

16:00 CLB TPHCM (w) 3-0 Ha Noi II(w)

19:10 Sultanbeyli 3-2 Kelkit Belediye Hurriyet

19:10 2 Erbaaspor S 0-0 Carsambaspor

19:00 1 Dai Lin Jissbon 1-2 Ofspor

19:00 Utkoi 3-1 Kemerspor 2003 1

19:00 Elazig Belediyespor 1-1 Yalovaspor 1

19:00 Kestel 3-0 Modafen Spor

19:00 Yomraspor 1-1 Agri 1970 Spor

19:00 Yeni Altindag BS 4-2 Karsiyaka

19:00 Karaman Belediyesi Spor 4-0 Muglaspor

19:00 Tepecik Bld 0-1 Sanger

19:00 1877 Alemdagspor 1-2 Cankaya FK

19:00 Duzcespor 1-0 Bergama Belediyespor

19:00 1 Bukaspor 4-0 Fatsa Belediyespor

19:00 Yldrm Belediyesispor 1-0 Turk Metal Kirikkale

19:00 Sile Yildizspor 0-1 Batman Petrolspor

19:00 Bayrampasa 3-1 Kozan BLD.SPOR

19:00 Osmaniyespor 1-1 Somaspor

19:00 Yeni Orduspor 4-2 Aksarayspor 2

19:00 Ispartaspor 4-0 Arhavispor

19:00 Payasspor 1-3 Diyarbakirspor

19:00 Golcukspor 1-1 Cizrespor 2

19:00 Nevsehirspor Genclik 0-0 Kizilcabolukspor

19:00 Erokspor 3-1 Catalca Spor

19:00 1 Manisaspor 1-2 EdirnesporGenclik

19:00 Artvin Hopaspor 2-1 Yesilyurt Belediyespor

19:00 Tekirdagspor 1-3 Darica Genclerbirligi

19:00 Mardin BB 2-0 Erzin Belediyespor

19:00 Karaman Belediyespor 1-2 Nazillispor

19:00 Kahta 02 Spor 2-1 Kutahyaspor

19:00 Fethiyespor 2-0 Tokatspor

19:00 Ceyhanspor 0-5 Halide Edip Adivarspor

19:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 2-2 Adiyamanspor

19:00 River PI 3-2 Picos

16:15 APIA Leichhardt Tigers U20 0-0 Sutherland Sharks U20

17:41 Robina City Metro 4-3 Coomera Metro

16:20 Surfers Paradise Blue 2-3 Musgrave Metro

16:20 Bond Bullsharks 2-1 Tamborine Mountain Eagles Metro

16:20 Runaway Bay Metro 0-1 Southport Warriors Metro 1

18:00 FC Metalurgi Rustavi 0-2 Dinamo Batumi

18:00 Merani Martvili 0-0 Torpedo Kutaisi

18:00 FC Gagra 5-2 Baia Zugdidi

18:00 FC Sioni Bolnisi 2-2 Samtredia

18:00 Samgurali B 1-3 FC Telavi

17:00 Sabutaroti billisse B 2-5 Gareji Sagarejo

17:00 Merani Martvili 2-5 Lokomotiv Tbilisi

17:00 WIT Georgia Tbilisi B 0-0 Dila Gori

16:00 FC Shukura Kobuleti 1-0 Dinamo Tbilisi

17:00 Wisla Krakow (Youth) 2-1 Lech Poznan (Youth)

19:10 HNK Gorica U19 3-0 Slaven Belupo U19

16:30 Bethania Rams SC 1-3 Kangaroo Point Rovers FC

19:30 CS.Hammam-Lif 1-0 E.Gawafel.S.Gafsa

19:00 Dinamo Moscow Youth 1-3 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

18:00 FC Tambov Youth 0-0 FK Ural Youth

18:00 FK Krasnodar Youth 3-0 Zenit St.Petersburg Youth 2

18:00 FK Rostov Youth 1-1 Strogino Youth

17:00 PFC Sochi Youth 0-1 Lokomotiv Moscow Youth

17:00 Arsenal Tula Youth 3-2 Ufa Youth

16:00 FC Terek Groznyi Youth 2-0 Rubin Kazan (R)

19:00 1 Cagliari U19 0-1 Bologna U20

17:00 Buyuksehir BLD.Spor U19 1-2 Kasimpasa U19 2

17:00 Goztepe U19 5-1 Fatih Karagumruk U19

13:00 Maruyasu Industries 1-1 FC Tiamo Hirakata

18:00 Rekord Bielsko Biala (w) 0-5 GKS Gornik Leczna (w)

16:35 Brisbane Strikers 0-1 Capalaba Bulldogs

18:00 FC Lviv 1-0 FC Mynai

18:00 Pecsi MFC U19 3-0 Puskas Akademia FehervarU19

16:15 Koln (w) 4-0 Ingolstadt 04 (w)

17:00 Mount Gravatt Hawks 4-1 Acacia Ridge

16:40 Mitchelton FC 0-2 Surfers Paradise

18:00 Taiwan CPC 0-3 Taiwan Power Company

18:00 Taicheng Lions 0-1 Taichung Futuro

15:00 Tainan City Steel 2-1 Tatung FC

15:00 Hang Yuen FC 1-2 NTUPES

17:00 Gainare Tottori 0-1 FC Gifu

18:30 Yangiyer 2-1 Kuruvchi Kokand Qoqon

18:30 Mashal Muborak 2-1 Metallurg Bekobod

18:30 Istiklol Fergana 2-3 Termez Surkhon

19:30 Tonnerre Yaounde 1-1 UMS de Loum

19:30 Dragon Club Yaounde 0-2 Djiko FC de Bandjoun

16:00 1 Cooma Tigers U23 1-7 Tuggeranong United U23

19:00 Crewe Alexandra U23 0-1 Wigan U23

17:00 Shimizu S-Pulse 0-0 Yokohama Marinos

17:00 Sagan Tosu 0-1 Avispa Fukuoka

17:00 Hiroshima Sanfrecce 0-1 Vegalta Sendai

17:00 Yokohama FC 1-2 Urawa Red Diamonds

17:00 Oita Trinita 0-1 FC Tokyo

16:00 Kashiwa Reysol 1-1 Shonan Bellmare

16:00 Vissel Kobe 0-1 Tokushima Vortis

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s