Kết quả trận Shenzhen FC vs Henan Songshan Longmen, 17h00 ngày 24/07

Shenzhen FC
Shenzhen FC
0
Henan Songshan Longmen
Henan Songshan Longmen
0
Kết quả bóng đá Trung Quốc

Shenzhen FC vs Henan Songshan Longmen


17:00 ngày 24/07/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 3

Tỷ lệ Shenzhen FC vs Henan Songshan Longmen


TLCA
0.53 : 0:0 : 1.53
TL bàn thắng:
4.16 : 1/2 : 0.14
TL Thắng - Hòa - Bại
7.40 : 1.13 : 13.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Shenzhen FC vs Henan Songshan Longmen

 32'      yellow_cardTim Chow
 38'      yellow_cardWang Haoran
 42'      yellow_cardDilmurat Mawlanyaz
 46'      substitutionChen Pu↑Dilmurat Mawlanyaz↓
 46'      substitutionKe Zhao↑Wang Haoran↓
 61'      substitutionChen Hao↑Niu Ziyi↓
 61'      substitutionLuiz Fernando da Silva Monte↑Jose Henrique da Silva Dourado↓
 62'    Yuanyi Li↑Frank Acheampong↓ substitution  
 62'    Wai-Tsun Dai↑Yuan Zhang↓ substitution  
 75'      substitutionParmanjan Kyum↑Han Dong↓
 89'    Haofeng Xu↑Juan Quintero↓ substitution  
 90'    Wai-Tsun Dai yellow_card  

Đội hình thi đấu Shenzhen FC vs Henan Songshan Longmen

Shenzhen FC Henan Songshan Longmen
1 Zhang lu
21 Jiang Zhipeng
11 Zhang Yuan
35 Morteza Pouraliganji
2 Shinar Yeljan
7 Frank Acheampong
22 Wakaso Mubarak
14 Yuan Zhang
16 Zheng Dalun
10 Juan Quintero
29 Gao Lin
19 Wang Guoming
27 Niu Ziyi
4 Luo Xin
23 Toni Sunjic
33 Dilmurat Mawlanyaz
6 Wang Shangyuan
62 Wang Haoran
8 Tim Chow
32 Han Dong
9 Jose Henrique da Silva Dourado
20 Feng Boxuan
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
23 Guo Wei
25 Mi Haolun
33 Guoliang Chen
13 Haofeng Xu
26 Yuan Mincheng
39 Wang Yongpo
8 Wai-Tsun Dai
30 Huang Ruifeng
28 Yuanyi Li
38 Sun Ke
27 Alan Kardec de Sousa Pereira
18 Chen Xiangyu
7 Frank Acheampong
17 wu yan
25 Chen Hao
13 Abduwali Ablet
11 Ke Zhao
5 Gu Cao
28 Ma Xingyu
21 Chen Keqiang
22 Song Boxuan
18 Yang Guoyuan
7 Luiz Fernando da Silva Monte
12 Chen Pu
16 Parmanjan Kyum

Số liệu thống kê Shenzhen FC vs Henan Songshan Longmen

Shenzhen FC   Henan Songshan Longmen
3
 
Phạt góc
 
4
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
1
 
Thẻ vàng
 
3
5
 
Tổng cú sút
 
9
0
 
Sút trúng cầu môn
 
1
5
 
Sút ra ngoài
 
8
9
 
Sút Phạt
 
5
60%
 
Kiểm soát bóng
 
40%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
403
 
Số đường chuyền
 
213
9
 
Phạm lỗi
 
15
5
 
Việt vị
 
1
10
 
Đánh đầu thành công
 
8
1
 
Cứu thua
 
0
8
 
Rê bóng thành công
 
7
2
 
Đánh chặn
 
4
8
 
Cản phá thành công
 
7
8
 
Thử thách
 
11
84
 
Pha tấn công
 
73
25
 
Tấn công nguy hiểm
 
32

17:00 Shimizu S-Pulse 0-2 Vissel Kobe

18:00 Muang Thong United 2-1 Ratchaburi FC

18:45 Albirex Niigata FC 0-0 Tampines Rovers FC

15:30 1 FK Pribram B 1-0 Viktoria Plzen B

18:15 1 Persebaya Surabaya 0-1 Bhayangkara Surabaya United

15:15 Persiraja Aceh 1-2 Persipura Jayapura

15:15 Persita Tangerang 1-2 Bali United

19:00 Paksi SEU19 2-2 Budai FC U19

18:00 Pecsi MFC U19 1-2 Kecskemeti TE U19

19:00 Etoile de LEst 2-2 Rwamagana City

17:00 Fulham U23 3-1 Newcastle U23

17:00 Philippines (w) 2-1 China Hong Kong (w)

19:30 Maccabi Ironi Yafia 0-2 Ihud Bnei Shefaram

18:15 1 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 0-4 Hapoel Hod HaSharon

17:30 Hapoel Mahane Yehuda 1-0 Shimshon Bnei Tayibe

17:00 Hapoel Ironi Gedera 1-0 Beitar Ironi Kiryat Gat

16:30 1 Beitar Ironi Maale Adumim 0-4 Maccabi Ironi Netivot

16:00 Hapoel Merhavim 1-4 MS Hapoel Lod

16:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 3-1 Hapoel Qalansawe 1

15:45 1 Maccabi Ahi Iksal 1-5 Maccabi Neve Shaanan Eldad

14:30 Moadon Sport Roch Tel Aviv 1-0 Hakoah Amidar Ramat Gan FC

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-2 Hapoel Bnei Pardes

19:00 Hapoel Herzliya 0-1 Hapoel Iksal

19:00 Rubi Shapira 1-1 Hapoel Bnei Zalfa

19:00 Moadon Sport Tira 3-4 Hapoel Kaukab

19:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 2-0 Maccabi Herzliya 1

19:00 Tzeirey Kafr Kana 0-1 MS Tseirey Taybe

19:00 Hapoel Kfar Shalem 1-0 Agudat Sport Nordia Jerusalem

18:45 Maccabi Kabilio Jaffa 1-0 Hapoel Bikat Hayarden

18:30 Hapoel Holon Yaniv 2-1 SC Maccabi Ashdod

18:00 Hapoel Migdal HaEmek 0-3 Hapoel Kafr Kanna

17:15 Shimshon Kafr Qasim 0-0 Hapoel Azor

17:00 1 Sport Club Dimona 1-1 MS Ironi Kuseife 1

16:50 Hapoel Ashkelon 1-1 Bnei Eilat

16:15 Ironi Nesher 0-2 Ironi Tiberias

16:00 Shimshon Tel Aviv 1-1 Maccabi Yavne

15:00 Maccabi Tzur Shalom 0-1 Maccabi Tamra

17:20 Nerang B 2-1 Tweed United

18:30 Shirak 4-1 Urartu II

19:00 FC Isloch Reserves 3-3 Torpedo Zhodino Reserves

18:00 Rukh Brest Reserves 2-4 Bate Borisov Reserves

19:00 Dinamo Moscow Youth 5-3 FK Nizhny Novgorod Youth

18:00 Chertanovo Moscow Youth 1-2 Lokomotiv Moscow Youth

17:00 Arsenal Tula Youth 4-3 Khimki Youth

17:00 FK Rostov Youth 3-1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

17:00 Strogino Youth 1-2 Spartak Moscow Youth

17:00 Rubin Kazan (R) 5-1 Konopliev Youth

16:00 1 Krylya Sovetov Samara Youth 1-0 FK Ural Youth 1

16:00 Ufa Youth 0-3 CSKA Moscow (R)

16:00 Zenit St.Petersburg Youth 4-1 FC Terek Groznyi Youth

18:00 Spain (w) U17 3-0 Northern Ireland (w) U17

19:30 Desportivo Maputo 0-1 Costa do Sol Maputo

17:00 Daejeon Korail 1-1 Ulsan Citizens

18:35 1 Jiangxi Liansheng FC 1-1 Zhejiang Greentown

15:00 Nanjing City 2-1 Suzhou Dongwu

17:00 PFC Oleksandria U21 4-0 FC Mariupol U21

16:00 FC Shakhtar Donetsk U21 6-0 Veres Rivne U21

16:00 2 Rukh Vynnyky U21 1-2 Dinamo KyivU21

18:20 Kempton Park FC (W) 3-4 Kathorus United (W)

18:00 Croesus (w) 6-0 Luso Africa (w)

17:45 Adelaide United (w) 2-3 Fulham United (w)

15:30 Salisbury Inter (w) 3-0 Adelaide Comets (w)

15:30 West Adelaide (w) 1-1 Adelaide University (w)

16:30 Queensland Lions(w) 7-1 Weston Pud(w)

17:30 Eastern Suburbs U23(AUS) 2-1 Capalaba Bulldogs U23

15:15 Legends Reserves 1-1 Pacific Pines Reserves

15:30 FC Goa 5-1 Delhi FC

17:00 MFK Karvina U19 3-0 Meteor Praha(U19)

18:00 Ulaanbaatar City 0-0 Selenge Press

15:00 Erchim 1-2 Khangarid Klub

12:00 UB Mazaalainuud 1-4 Khoromkhon Club

17:00 Portimonense U23 0-1 Sporting Lisbon Sad U23

17:30 University of Queensland FC Snr (w) 2-2 Kangaroo P Rovers (w)

17:30 Mount Gravatt Hawks (W) 0-3 Taringa Rovers (w)

15:45 Kuching FA 1-3 Kelantan United

14:00 Xiamen Ludao 1-0 Shanxi Longjin

14:00 Dongguan Guanlian 1-3 Qingdao Youth Island

15:00 NK Varazdin U19 3-0 HNK Sibenik U19

17:00 Swansea City U23 1-1 Peterborough United U23

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657