Kết quả trận Shonan Bellmare vs Yokohama Marinos, 14h00 ngày 14/05

Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
1
Yokohama Marinos
Yokohama Marinos
4
Kết quả bóng đá J-League 1

Shonan Bellmare vs Yokohama Marinos


14:00 ngày 14/05/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 2

Tỷ lệ Shonan Bellmare vs Yokohama Marinos


TLCA
0.96 : 0:0 : 0.96
TL bàn thắng:
14.28 : 5 1/2 : 0.02
TL Thắng - Hòa - Bại
300.00 : 12.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Diễn biến chính Shonan Bellmare vs Yokohama Marinos

 14'    0-1   goalKota Mizunuma (Assist:Anderson Jose Lopes de Souza)
 20'    0-2   goalRyuta Koike (Assist:Marcos Junio Lima dos Santos, Marcos Jun)
 46'    Shuto Machino↑Yuki Ohashi↓ substitution  
 46'    Satoshi Tanaka↑Takuji Yonemoto↓ substitution  
 54'      substitutionRyotaro Tsunoda↑Shinnosuke Hatanaka↓
 59'    0-3   goalAnderson Jose Lopes de Souza (Assist:Kota Mizunuma)
 61'    Ryota Nagaki↑Akimi Barada↓ substitution  
 61'    Naoki Yamada↑Tarik Elyounossi↓ substitution  
 68'      yellow_cardTeruhito Nakagawa
 71'    Masaki Ikeda↑Koki Tachi↓ substitution  
 71'      substitutionLeonardo de Sousa Pereira↑Anderson Jose Lopes de Souza↓
 71'      substitutionRyo Miyaichi↑Teruhito Nakagawa↓
 71'      substitutionKota Watanabe↑Kida Takuya↓
 82'      substitutionKen Matsubara↑Katsuya Nagato↓
 83'    Wellington Luis de Sousa (Assist:Satoshi Tanaka) goal 1-3  
 88'    Kazunari Ono↑Hirokazu Ishihara↓ substitution  
 90'      yellow_cardLeonardo de Sousa Pereira
 90'    1-4   goalLeonardo de Sousa Pereira

Đội hình thi đấu Shonan Bellmare vs Yokohama Marinos

Shonan Bellmare Yokohama Marinos
1 Kosei Tani
2 Daiki Sugioka
4 Koki Tachi
22 Kazuki Oiwa
15 Takuji Yonemoto
26 Taiga Hata
11 Tarik Elyounossi
14 Akimi Barada
3 Hirokazu Ishihara
17 Yuki Ohashi
9 Wellington Luis de Sousa
1 Yohei Takaoka
25 Ryuta Koike
4 Shinnosuke Hatanaka
5 Carlos Eduardo Bendini Giusti, Dudu
2 Katsuya Nagato
8 Kida Takuya
16 Joeru Fujita
18 Kota Mizunuma
10 Marcos Junio Lima dos Santos, Marcos Jun
23 Teruhito Nakagawa
11 Anderson Jose Lopes de Souza
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
31 Kotaro Tachikawa
8 Kazunari Ono
7 Satoshi Tanaka
10 Naoki Yamada
41 Ryota Nagaki
27 Masaki Ikeda
18 Shuto Machino
50 Powell Obinna Obi
27 Ken Matsubara
33 Ryotaro Tsunoda
6 Kota Watanabe
17 Ryo Miyaichi
30 Takuma Nishimura
9 Leonardo de Sousa Pereira

Số liệu thống kê Shonan Bellmare vs Yokohama Marinos

Shonan Bellmare   Yokohama Marinos
6
 
Phạt góc
 
4
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
0
 
Thẻ vàng
 
2
20
 
Tổng cú sút
 
12
8
 
Sút trúng cầu môn
 
8
12
 
Sút ra ngoài
 
4
2
 
Cản sút
 
2
11
 
Sút Phạt
 
14
37%
 
Kiểm soát bóng
 
63%
37%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
63%
402
 
Số đường chuyền
 
710
10
 
Phạm lỗi
 
8
4
 
Việt vị
 
3
18
 
Đánh đầu thành công
 
3
4
 
Cứu thua
 
7
19
 
Rê bóng thành công
 
15
6
 
Đánh chặn
 
7
19
 
Cản phá thành công
 
15
16
 
Thử thách
 
15
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
3
121
 
Pha tấn công
 
104
85
 
Tấn công nguy hiểm
 
56

17:30 Incheon United 2-2 Daegu FC

17:00 Suwon Samsung Bluewings 2-1 Gimcheon Sangmu

16:05 Western United FC 0-1 Melbourne Victory

21:15 Al-Wasl 2-4 Ajman

21:15 1 Al-Dhafra 0-1 Al Ahli(UAE)

21:15 Emirates Club 0-1 Al Oruba (UAE)

21:00 El Gounah 0-1 Misr Elmaqasah

22:00 Torpedo Kutaisi 1-1 FC Telavi

19:30 Gagra Tbilisi 0-2 Samgurali Tskh

19:30 FC Sioni Bolnisi 0-0 Dila Gori

22:00 U.S.Monastir 1-0 Sifakesi

17:30 Seoul E-Land FC 3-1 Gimpo FC 1

17:00 Jeonnam Dragons 2-0 FC Anyang

17:00 Daejeon Citizen 4-3 Busan I Park

20:00 Arba Minch 2-1 Awassa Kenema

17:00 Bahir Dar Kenema FC 1-0 Adama City

14:00 Addis Ababa Ketema 1-1 Dire Dawa

20:00 Kedah 0-0 Negeri Sembilan

20:00 Pulau Pinang 2-4 Sabah

19:15 Sarawak United 1-2 Kuala Lumpur

20:00 Biashara United FC 1-2 Namungo FC

18:00 1 Mbeya Kwanza 0-1 Geita Gold

19:00 Vipers 4-0 Mbarara City

22:00 Sitatunga 3-0 AS Police Porto-Novo 1

20:00 Yldrm Belediyesispor 0-1 Utkoi

20:00 Kutahyaspor 0-0 Artvin Hopaspor

18:15 Delhi Young Boys 0-1 Victory FC

22:00 FC Haka 1-1 SJK Seinajoen

22:00 HJK Helsinki 3-2 Lahti

22:00 AC Oulu 0-3 KuPs

19:00 Djurgardens U21 7-1 Degerfors IF U21

22:30 Vuteks Sloga 2-8 NK Belisce

16:30 Pascoe Vale SC 1-2 Kingston City 1

19:00 Odense BK Reserve 0-2 Silkeborg IF Reserve

22:00 Rivers Angels (w) 0-0 Delta Queens (w)

19:00 Edo Queens (W) 0-1 Nasarawa Amazons (W)

15:30 Naija Ratels (W) 0-4 Bayelsa Queens FC (W)

20:00 Perlis United FC 0-3 Kuching FA

19:15 BFF Elite Football Academy 0-1 Azampur FC Uttara

17:00 Wari Club 0-1 Gopalganj SC

20:00 Spaeri FC 3-1 WIT Georgia Tbilisi

20:00 FC Shukura Kobuleti 0-0 Samtredia

20:00 FC Metalurgi Rustavi 2-0 Gareji Sagarejo 1

20:30 Maritimo U23 0-2 Braga U23

17:00 Benfica U23 1-0 Estoril U23

22:10 1 MC Oran U21 1-0 CR Belouizdad U21

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 1-0 FC Terek Groznyi Youth

21:00 El Alameen 2-0 Al Badari SC

16:00 Trabzonspor U19 4-0 Altay Spor KulubuU19

18:00 Hunters FC 0-4 Khukh Chononuud

20:00 Al Akhaahli Alay 4-0 Sporting Club Beirut

20:00 Al-Hikma 1-0 Al-Safa

22:00 FK Tauras Taurage 1-4 Marijampole City

19:30 Navad Urmia 0-0 Van Pars Naghsh Jahan

21:30 Denmark U17 1-2 Sweden U17

21:30 Srbija C.Gora U17 1-1 Belgium U17

21:00 FC Flora Tallinn U19 0-4 Tartu JK Tammeka U19

21:00 1 Tallinna JK Legion U19 2-2 JK Nomme United U19

21:00 JK Laanemaa Hiiumaa U19 0-3 Ida-Virumaa FC Alliance U19

22:00 Tampere United 0-0 Klubi 04 Helsinki

20:00 Envigado FC Reserves 4-0 FC Leones Reserves

19:45 Dynamic Herb Cebu 0-1 United City FC

16:00 Kaya FC 1-0 Stallion Laguna FC

19:00 Perth SC 1-2 Armadale SC

18:45 1 Murdoch Uni Melville 1-0 FC Ashfield

18:30 Western Knights 3-0 Willip

17:30 Stirling Macedonia 3-0 Balga SC

17:00 Sydney University 3-1 Norwest FC

17:00 Hake Ya Dong in Sydney City 2-2 Marconi Stallions

16:45 SWQ Thunder 0-7 Queensland Lions SC

16:45 Hellenic AC 1-2 Mindil Aces

16:30 Melbourne Knights 1-0 Collingwood

16:30 Dandenong Thunder 1-0 Port Melbourne

16:30 Hearst Neville 4-0 Macquarie Dragons

16:30 Mounties Wanderers 3-0 Enfield Rovers)

16:30 Spirit FC 4-2 Hills Brumbies 1

16:30 Bonnyrigg White Eagles 1-1 Bankstown City Lions

16:00 Charleston City Blues 0-3 Newcastle Olympic

16:00 Monaro Panthers 3-3 Canberra Olympic

16:00 Kingborough Lions 2-0 Hobart United 1

16:00 Arncliffe Aurora 1-2 PCYC Parramatta Eagles

16:21 Sanepa Club 3-1 Manohara United Club

14:10 Swoyambhu Club 1-0 Oasis Club

20:00 Kampala Queens (w) 1-0 Olila High School (w)

20:00 Kawempe Muslim FC (w) 2-0 Lady Doves FC (w)

20:00 Uganda Martyrs (w) 5-1 She Maroons (W)

22:00 Tartu JK Maag Tammeka 1-3 JK Tallinna Kalev

18:30 Turan Tovuz 2-0 Zira FK II

18:30 Standard Sumgayit II 1-3 FK Qabala II

18:30 Qarabag II 0-0 Qaradag Lokbatan

18:30 PFC Neftchi II 2-3 Zaqatala FK

18:30 Keshla FK II 6-0 FK MOIK Baku 1

18:30 2 FK Kapaz Ganca 0-0 Sabah II

21:00 Navbahor Namangan 0-0 Neftchi Fargona 1

21:00 Nasaf Qarshi 5-0 Qizilqum Zarafshon

21:00 Metallurg Bekobod 2-1 Dinamo Samarqand 1

16:45 Rydalmere Lions FC 1-4 Inter Lions

19:15 FAM-MSN Project Squad 0-1 UiTM FC

22:30 NK Croatia Zmijavci 1-0 NK Dugopolje

22:10 Excursionistas Reserves 2-1 El Porvenir Reserves 3

22:00 CA Atlas Reserves 2-1 Deportivo Laferrere Reserves

22:00 Ferrocarril Midland Reserves 2-1 Sportivo Italiano Reserves

21:33 Sacachispas Reserves 1-4 Almagro Reserves

21:20 Argentino Merlo Reserves 0-0 Berazategui Reserves

21:00 Puerto Nuevo Reserves 1-1 Lujan Reserves

21:00 Almirante Brown Reserves 1-2 Chacarita Juniors Reserves

20:00 Atletico Fenix Reserves 3-6 UAI Urquiza Reserves

20:00 Ferro Carril Oeste Reserves 2-1 CA San Telmo Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657