Kết quả trận SJK Seinajoen vs KuPs, 22h30 ngày 27/10

SJK Seinajoen
SJK Seinajoen
2
KuPs
KuPs
2
Kết quả bóng đá Phần Lan

SJK Seinajoen vs KuPs


22:30 ngày 27/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 1

Tỷ lệ SJK Seinajoen vs KuPs


TLCA
2.04 : 0:0 : 0.41
TL bàn thắng:
3.03 : 4 1/2 : 0.25
TL Thắng - Hòa - Bại
12.00 : 1.24 : 5.30
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 1

Diễn biến chính SJK Seinajoen vs KuPs

 8'    Denys Oliynyk (Assist:Pyry Hannola) goal 1-0  
 25'    Cristian Valencia yellow_card  
 36'    1-1   goalTim Vayrynen (Assist:Aniekpeno Udo)
 39'    Jake Jervis goal 2-1  
 46'      substitutionFelipe Aspegren↑Daniel Carrillo↓
 71'      substitutionTommi Jyry↑Axel Vidjeskog↓
 76'    2-2   goalTim Vayrynen
 78'    Rafal Wolsztynski↑Ariel Ngueukam↓ substitution  
 81'    Jude Ekow Arthur yellow_card  
 83'    Murilo Henrique de Araujo Santos yellow_card  
 85'      yellow_cardDiogo Tomas
 88'    Joonas Lepisto↑Denys Oliynyk↓ substitution  

Đội hình thi đấu SJK Seinajoen vs KuPs

SJK Seinajoen KuPs
1 Jesse Ost
22 Murilo Henrique de Araujo Santos
15 Cristian Valencia
2 Nikko Boxall
27 Brandon Wilson
26 Pyry Hannola
17 Ville Tikkanen
6 Jude Ekow Arthur
11 Denys Oliynyk
88 Ariel Ngueukam
14 Jake Jervis
21 Johannes Kreidl
33 Taneli Hamalainen
3 Diogo Tomas
2 Paulo Ricardo
23 Daniel Carrillo
10 Jordan Sebban
14 Anton Popovitch
26 Axel Vidjeskog
13 Aniekpeno Udo
9 Tim Vayrynen
29 Santeri Haarala
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
9 Rafal Wolsztynski
24 Walter Viitala
20 Joonas Lepisto
5 Tero Mantyla
29 Valtteri Olsbo
18 Niko Markkula
16 Robbie Malolo
31 Miika Toyras
17 Iiro Jarvinen
16 Tommi Jyry
32 Felipe Aspegren
15 Henry Uzochokwu Unuorah
4 MacDonald Ngwa Niba
20 Arttu Heinonen

Số liệu thống kê SJK Seinajoen vs KuPs

SJK Seinajoen   KuPs
3
 
Phạt góc
 
1
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
3
 
Thẻ vàng
 
1
10
 
Tổng cú sút
 
11
5
 
Sút trúng cầu môn
 
7
5
 
Sút ra ngoài
 
4
7
 
Sút Phạt
 
7
42%
 
Kiểm soát bóng
 
58%
44%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
56%
8
 
Phạm lỗi
 
7
5
 
Cứu thua
 
4
68
 
Pha tấn công
 
129
51
 
Tấn công nguy hiểm
 
90

16:30 FC Shukura Kobuleti 1-2 FC Saburtalo Tbilisi

16:30 Samgurali Tskh 0-3 Dinamo Batumi

19:00 MVV Maastricht 1-1 Roda JC

19:00 1 Mladost Novi Sad 1-1 IMT Novi Beograd

17:00 1 Sagadam FK 0-1 Nebitchi

17:00 HTTU Asgabat 5-0 Energetik Mary 1

19:00 Bahir Dar Kenema FC 0-2 Mekelakeya

19:30 Sanat-Naft 1-1 Esteghlal Tehran

19:30 Sepahan 2-0 Nassaji Mazandaran

18:30 Mes Rafsanjan 1-0 Persepolis Pakdasht

18:30 Peykan 0-1 Gol Gohar FC

18:00 Nepal Army FC 0-0 Machhindra FC

14:15 Brigade Boys FC 0-0 New Road Team

19:00 FC Nordsjaelland Reserve 1-3 Brondby Reserve

19:40 Alrstak 3-2 Al-Msnaa

19:35 Oman Club 3-1 Al-Seeb

19:00 Proline FC 1-3 Kataka FC 1

17:15 Kodagu FC 0-4 FC Bengaluru United

15:15 Bangalore Dream United FC 1-1 Student Union FC

13:15 ASC 2-2 Bangalore Eagles

19:00 FK Gilan Gabala 0-0 Qarabag

14:30 Shandong Ticai (w) 1-0 HeNan Huishang (w)

14:30 Sichuan (w) 0-2 Beijing Beikong (w)

16:20 NRB Teleghma U21 1-1 MC EI Eulma U21

16:15 JSM Bejaia U21 0-2 USM Khenchela U21

16:15 USMM Hadjout U21 0-1 MC El Bayadh U21

16:15 MO Constantine U21 3-0 MO Bejaia U21

16:10 1 CA Bordj Bou Arreridj U21 1-4 IRB Ouargla U21 3

16:10 CR Temouchent U21 1-0 ES Ben Aknoun U21

16:10 USM Bel Abbes U21 2-2 Ain Defla U21

16:10 USM El Harrach U21 4-2 JSM Tiaret U21 1

16:10 WA Boufarik U21 0-1 RC Kouba U21

16:00 GC Mascara U21 3-1 MC Saida U21 1

19:30 Kafr El Shaikh 1-0 EI Raja Marsa Matruh

19:35 Bisha FC 1-3 Al-Shoalah

19:15 Al Kholood 3-1 Al-Jabalain

18:00 Goztepe U19 4-5 Fenerbahce U19

19:00 FK Mladost DG 1-0 FK Berane

18:45 Swadhinata KS 1-2 Abahani Limited

15:45 1 Chandigarh 0-2 Services

20:30 Albinoleffe 2-3 Piacenza

20:00 Hamburger SV (Youth) 0-3 Holstein Kiel II

18:35 1 Guizhou Hengfeng F.C. 0-4 Kunshan FC

14:00 Bei Li Gong 2-2 Xinjiang Tianshan Leopard

19:00 Persidafon 2-1 Persid Jember

16:00 PSPK Pasuruan Kota 2-1 Persemag Magetan

14:15 Persidago Gorontalo 7-1 Kreasindo FC

13:00 Sumbersari FC 3-0 AFA Syailendra

13:00 PSIR Rembang 2-1 PSISa Salatiga

12:15 Panipi Raya FC 6-2 Rajawali FC

20:00 Netherlands (w) U19 1-0 England (w) U19

20:15 Sahel SC 1-2 Akokana FC

20:30 1 PSPS Pekanbaru 1-0 BaBel United

18:15 Persis Solo FC 1-2 PSCS Cilacap 1

15:15 Semen Padang 1-0 AS Abadi

17:00 Cukaricki U19 1-2 Red Star Belgrade U19

18:00 Estoril U23 2-0 Sporting Lisbon Sad U23

17:55 Al-Shorta Damascus 5-1 Shorta Hama 1

17:55 Hutteen FC 1-2 Al-Mohafza

17:55 1 AI Nabk 1-6 Al-Horiyah 1

20:00 Aias Salaminas 1-1 Eolikos Mytilinis 1

13:30 Wuxi Wugou 4-0 Dantong Tengyue

13:30 Shaanxi Beyond 1-5 Hubei Istar

13:00 Inner Mongolia Caoshangfei F.C 2-2 Kunming Zheng He Shipman

13:00 Shaoxing Keqiao Yuejia 1-0 Quanzhou Yaxin

19:00 KF Drita Gjilan 4-0 KF Dukagjini 1

18:15 1 FK Avanhard Kramatorsk 0-2 Alians Lypova Dolyna

19:40 Union Santa Fe Reserves 0-0 Atletico Tucuman Reserve 1

19:00 Estudiantes LP Reserves 2-3 Velez Sarsfield Reserves

19:00 Central Cordoba SdE Reserves 1-2 Arsenal de Sarandi Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657