Kết quả trận Slavia Mozyr vs Krumkachy Minsk, 22h30 ngày 02/12

Slavia Mozyr
Slavia Mozyr
1
Krumkachy Minsk
Krumkachy Minsk
0
Kết quả bóng đá Belarus

Slavia Mozyr vs Krumkachy Minsk


22:30 ngày 02/12/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 5

Tỷ lệ Slavia Mozyr vs Krumkachy Minsk


TLCA
0.39 : 0:0 : 1.58
TL bàn thắng:
3.12 : 1 1/2 : 0.16
TL Thắng - Hòa - Bại
4.35 : 1.20 : 12.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Slavia Mozyr vs Krumkachy Minsk

 61'      yellow_cardIgnati Sidor
 63'      yellow_cardAleksandr Kotlyarov
 79'      yellow_cardKerolidi N.
 83'      yellow_cardViktor Utyuzhnikov
 86'    Cristian Dros yellow_card  
 90'    Francis Narh (Assist:Vladislav Malkevich) goal 1-0  
 90'      yellow_cardAlexievich I.

Đội hình thi đấu Slavia Mozyr vs Krumkachy Minsk

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Slavia Mozyr vs Krumkachy Minsk

Slavia Mozyr   Krumkachy Minsk
7
 
Phạt góc
 
2
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
1
 
Thẻ vàng
 
5
9
 
Tổng cú sút
 
6
3
 
Sút trúng cầu môn
 
3
6
 
Sút ra ngoài
 
3
14
 
Sút Phạt
 
16
65%
 
Kiểm soát bóng
 
35%
70%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
30%
3
 
Cứu thua
 
3
155
 
Pha tấn công
 
107
103
 
Tấn công nguy hiểm
 
32

21:00 Korea Rep (w) 3-0 Vietnam (w)

19:00 Thái Lan (nữ) 0-1 Philippines (w)

17:00 Australia nữ 18-0 Indonesia (w)

15:00 Nhật Bản nữ 5-0 Myanmar (w)

03:00 1 Watford 0-3 Norwich City

03:00 Lyon 1-0 Saint Etienne

03:00 1 RCD Espanyol 1-4 Betis

02:45 Verona 2-1 Bologna

02:30 Eintracht Frankfurt 0-2 Arminia Bielefeld

15:45 Sydney FC 1-2 Perth Glory

15:45 Wellington Phoenix 2-1 Western United FC 1

16:15 FC Pisek 0-4 Dukla Prague

16:00 Uhersky Brod 5-0 Valasske Mezirici

16:00 Opava 1-3 Hlucin

15:00 Surfers Paradise 16-2 Tallebudgera Valley FC

15:00 Blacktown City Demons 4-0 SD Raiders FC

15:00 Sigma Olomouc B 1-1 Unicov

02:00 Sigma Olomouc 3-2 Spartak Trnava

02:00 FC Schotz 1-4 Aarau

02:00 Bohemians 2-3 St. Patricks Athletic

01:30 CS Petange 0-0 Fola Esch

00:30 FC Artmedia Petrzalka 5-1 FK Slovan Ivanka pri Dunaji

00:30 MFK Petrzalka 5-1 FK Slovan Ivanka pri Dunaji

00:00 Austria Wien (Youth) 4-1 SC Mannsdorf

00:00 Trencianske Stankovce 2-6 TJ Spartak Myjava

23:30 Lafnitz 3-1 Allerheiligen

22:59 Norrby IF 1-2 Hacken

22:30 Sportfreunde Dorfmerkingen 2-5 SSV Ulm 1846

22:00 WSG Wattens 2-2 Aalborg

21:00 Radomiak Radom 1-2 Hradec Kralove

21:00 Grasshopper 1-1 Winterthur

20:30 Wolfsberger AC 3-3 Ludogorets Razgrad

20:15 CSM Ramnicu Sarat 1-5 Gloria Buzau

20:00 Levski Sofia 1-1 Bohemians 1905

20:00 CSKA Sofia 1-1 Stal Mielec

20:00 AC Horsens 2-1 Randers FC

20:00 NK Aluminij 0-0 Dafuji cloth MTE

20:00 Rot-Weiss Koblenz 0-7 SV Elversberg

20:00 Pirin Blagoevgrad 1-3 Sportist Svoge

19:30 MTK Hungaria 3-0 FC Shakhtar Donetsk

19:30 Energie Cottbus 2-1 Hertha BSC Berlin Youth

19:30 FK Gilan Gabala 1-0 Borec Veles

19:30 Guarani SP 3-2 Desportivo Brasil SP

19:00 Warta Poznan 2-4 Slovan Liberec

19:00 FK Zeta 0-1 Jezero Plav

19:00 Yverdon 0-1 Gjilani

19:00 MFK Ruzomberok 2-1 Podbeskidzie Bielsko-Biala

19:00 Rijeka 1-1 Synot Slovacko

18:55 Midtjylland 5-1 Esbjerg

17:30 ACS Foresta Suceava 0-1 FK Iskra Danilovgrad

17:30 Ruch Chorzow 5-3 Sandecja Nowy Sacz

17:00 FC Rukh Brest 0-0 Slavia Mozyr

17:00 HNK Sibenik 2-0 NK Opatija

16:30 Qarabag 0-1 Backa Topola

16:00 FC Olimp Odintsovo 2-3 Peresvet Podolsk

16:00 Stade Ouchy 0-0 Servette

15:00 Radomiak Radom 2-3 MTK Hungaria

15:00 Wisla Krakow 1-3 Banik Ostrava

15:00 Rodina Moskva 3-1 Saturn Moscow

04:15 Pacos de Ferreira 1-1 Boavista FC

02:00 FC Arouca 0-2 Benfica

10:00 1 Mazatlan FC 1-2 Toluca

02:45 Oostende 1-2 Royal Antwerp

01:00 Arges 2-1 Dinamo Bucuresti

02:30 Parma 0-1 Frosinone

03:00 Tenerife 4-0 Real Oviedo

00:30 Hamburger SV 2-1 St. Pauli

00:30 Fortuna Dusseldorf 0-1 Nurnberg

02:00 Den Bosch 0-2 FC Eindhoven

02:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) 3-0 Excelsior SBV

02:00 De Graafschap 1-0 Almere City FC

02:00 AZ Alkmaar (Youth) 2-0 VVV Venlo

02:00 Helmond Sport 1-3 FC Oss

02:00 FC Utrecht (Youth) 0-4 Dordrecht

02:00 MVV Maastricht 0-1 Volendam

02:00 Roda JC 5-0 ADO Den Haag

01:00 1 Red Star FC 93 1-2 Chambly FC

01:00 Orleans US 45 2-1 Boulogne

01:00 Le Mans 1-0 Chateauroux

01:00 Cholet So 2-1 Bourg Peronnas 1

01:00 Bastia Borgo 3-1 Sedan

01:00 Avranches 2-1 Sete FC

01:00 Villefranche 1-2 Stade Lavallois MFC

01:00 Stade Briochin 0-1 Creteil

01:00 1 Borussia Dortmund (Youth) 1-1 SC Freiburg (Youth)

08:05 1 Deportivo Pasto 0-1 Millonarios

06:00 Independiente Santa Fe 1-1 La Equidad

22:59 Samsunspor 3-0 Kocaelispor 1

22:59 Dodoma Jiji FC 1-2 Kagera Sugar

20:00 Mbeya Kwanza 1-1 KMC FC

20:00 Kisugu United 1-4 Busoga United

19:10 Basere FC 1-2 Luweero United

17:00 Kireka United 1-1 Airtel Kitara FC

17:00 Zonguldak 2-3 Pendikspor

21:00 Botswana Police XI SC 4-0 Gilport Lions

02:30 1 Real Sport Clube Queluz 1-2 SCU Torreense

21:30 Oliveira Hospital 1-2 Alverca

02:00 Norwich City U23 2-1 Burnley U23

02:00 Derby County U23 1-1 Arsenal U23

21:00 Brighton U23 1-2 Manchester United U23

15:40 CS Constantine U19 2-2 CA Batna U19

15:40 USM El Harrach U19 1-2 JS Bordj Menaiel U19

15:35 Olympique Medea U19 2-0 RC Arba U19

15:30 1 NA Hussein Dey U19 3-0 ES Setif U19

15:20 MC Oran U19 1-1 MC Saida U19

15:15 JS Saoura U19 2-0 WA Tlemcen U19

15:00 ASM Oran U19 5-2 USM Bel Abbes U19

17:10 MO Bejaia U19 1-1 JSM Bejaia U19

15:00 CRB Ain Oussera U19 2-1 MCB Oued Sly U19

02:45 Southend United 2-1 Kings Lynn

21:30 USM Oujda 2-0 JSM Jeunesse Sportive El Massi

21:30 Itihad Z. Khemisset 0-1 Chabab Ben Guerir

22:45 Vllaznia Shkoder 1-1 Egnatia

22:59 Mazatlan U20 1-0 Toluca U20

22:00 1 Puebla U20 0-2 Club Tijuana U20

03:00 Ards FC 0-1 Annagh United

20:05 Al-Msnaa 0-1 Muscat

18:45 Hapoel Ramat Israel 0-1 Hapoel Kiryat Ono

18:30 Hapoel Ihud Bnei Gat 1-1 Hapoel Ramot Menashe

18:00 1 FC Ironi Or Yehuda 0-0 SC Shicun Hamizrah

17:30 Hapoel Hod HaSharon 1-3 Beitar Kfar Saba Shlomi

17:15 Hapoel Merhavim 4-0 Beitar Ironi Maale Adumim

17:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 2-1 Beitar Ramat Gan

16:45 Maccabi Ironi Netivot 1-1 MS Hapoel Lod

16:40 Shimshon Bnei Tayibe 3-6 SC Bnei Yaffo Ortodoxim

15:45 1 Maccabi Ironi Sderot 1-2 Maccabi Beer Sheva

22:00 Kakadl FC 1-1 AS Binah 1

16:00 Hapoel Haifa U19 1-2 Football Club Nave Yosef U19 1

16:00 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 6-1 Hapoel Kfar Saba U19 1

16:00 Beitar Nes Tubruk U19 3-0 Hapoel Afula U19

16:00 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 0-3 Hapoel Tel Aviv U19

16:00 FC Kfar Qasim U19 0-0 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19

16:00 1 Bnei Sakhnin U19 2-4 Hapoel Kiryat Shmona U19

15:30 Beitar Shimshon Tel Aviv U19 3-0 Hapoel Qiryat Ono U19 1

15:15 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 0-0 Maccabi Achi Nazareth U19

19:30 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1-3 Gadna Tel Aviv U19

22:10 1 Heartland FC 0-3 Enugu Rangers International

06:00 Santos (Youth) 3-0 America MG (Youth)

19:10 SS Assad 2-2 Gusii FC

19:00 Muranga Seal 1-0 Mombasa Elite

17:20 Muhoroni Youth 2-1 Naivas FC

19:30 Hapoel Bueine 2-0 Hapoel Bnei Arrara Ara

19:00 MS Tseirey Taybe 1-0 Tzeirey Kafr Kana

18:30 Maccabi Shaarayim 0-0 Hapoel Bnei Lod

18:30 Hapoel Kaukab 1-2 Moadon Sport Tira

18:00 Maccabi Yavne 2-1 Shimshon Tel Aviv 1

18:00 Hapoel Azor 1-2 Shimshon Kafr Qasim

17:30 SC Maccabi Ashdod 0-0 Hapoel Holon Yaniv

17:30 Maccabi Herzliya 1-2 Hapoel Marmorek lrony Rehovot

17:30 Ironi Tiberias 1-0 Ironi Nesher 1

17:30 Hapoel Iksal 1-0 Hapoel Herzliya

17:00 Agudat Sport Nordia Jerusalem 0-3 Hapoel Kfar Shalem

17:00 MS Ironi Kuseife 0-0 Sport Club Dimona

17:00 Hapoel Bnei Zalfa 6-0 Rubi Shapira

17:00 Maccabi Tamra 1-0 Maccabi Tzur Shalom

17:00 Hapoel Bikat Hayarden 1-4 Maccabi Kabilio Jaffa

16:45 Bnei Eilat 1-0 Hapoel Ashkelon

16:30 Hapoel Bnei Pardes 1-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya

04:00 AD Carmelita 3-1 San Jose Costa Rica

13:05 Sydney FC (w) 3-0 Melbourne City (w)

14:35 Adelaide United (w) 1-0 Wellington Phoenix (W)

02:45 Glasgow Rangers 4-0 Stirling Albion

02:30 Llandudno 0-2 Holywell 1

02:30 Guilsfield 0-0 Gresford

02:30 Swansea University 2-2 Risca Utd

02:30 1 Goytre Utd 2-2 Afan Lido

02:30 Cambrian Clydach 1-1 Carmarthen

02:30 Ammanford 3-0 Port Talbot

22:59 MC Alger 1-0 HB Chelghoum Laid

21:00 MC Magra 2-0 ASO Chlef

21:00 ES Setif 3-1 RC Arba

21:00 CR Belouizdad 3-0 MC Oran

21:00 WA Tlemcen 0-1 JS kabylie

21:00 RC Relizane 2-1 NA Hussein Dey

21:00 Paradou AC 1-0 Biskra

21:00 OM Medea 0-3 JS Saoura

20:30 1 CS Constantine 1-1 USM Alger

00:00 Anagennisi FC Deryneia 1-1 Agia Napa 1

02:00 Birmingham City U23 0-2 Newcastle U23

02:00 Colchester United U23 2-3 Stoke City U23

19:45 Al-Rayyan 1-1 Hottain (KSA)

19:45 Al-Taqdom 1-0 Al Taraji

19:45 Al Najma(KSA) 2-1 Al-Jndal

19:40 Al Qaisoma 1-0 Al-Ansar

19:20 Al-Rawdhah 1-4 Wajj 1

19:20 Al Safa(KSA) 1-0 Al-Zlfe

19:20 Al-Thuqbah 1-2 Al Nairyah

23:25 Al-Salmiyah 2-0 Al-Qadsia SC

20:25 Al-Salibikhaet 1-0 Burgan SC

16:10 Olympique Medea U21 2-2 JS Saoura U21

19:40 Al Amiria (w) 0-3 Suez Montakhab (W)

19:30 Wadi Degla (w) 0-1 El Gounah (W)

19:30 Ahli Bank (W) 8-1 Said El Mahalla (w)

16:00 1 Adana Demirspor U19 3-2 Fatih Karagumruk U19

16:00 Manisa Belediyespor U19 1-0 Genclerbirligi U19

15:30 Antalyaspor U19 4-1 Gazisehir Gaziantep FK U19

17:00 Umraniyespor U19 0-1 Menemenspor U19

16:00 Samsunspor U19 0-0 Gaokaerlishibang U19

09:10 Sacachispas GT 2-1 CSD Agua Blanca

15:00 Maritzburg United Reserves 2-3 Supersport United Reserves

20:00 Ironi Nir Ramat HaSharon 1-2 Maccabi Ahi Nazareth 1

20:00 Maccabi Bnei Raina 0-2 Hapoel Kfar Saba

20:00 1 Hapoel Rishon Lezion 1-1 AS Ashdod 1

20:00 Hapoel Akko 0-0 Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-2 Kafr Qasim

02:45 College 1975 FC 0-2 FCB Magpies 1

00:10 Al Ittihad(KSA) 1-0 Al-Faisaly Harmah

19:55 1 Dhamk 1-1 Al Ahli Jeddah

19:40 Al-Taawon 0-1 Al-Nasr(KSA)

19:30 Al-Baten 1-1 Al Hilal

21:45 Al-Nejmeh 1-2 Shabab Sahel

19:15 Al Bourj 2-1 Sporting Club Beirut

19:15 Tadamon Sour 1-0 Trables Sports Club

02:30 Poland Indoor Soccer 1-3 Croatia Indoor Soccer

23:30 Russia Indoor Soccer 7-1 Slovakia Indoor Soccer

20:00 Tottenham Hotspur U18 6-1 West Bromwich U18

01:00 Onze Createurs 0-0 USC Kita

23:30 Afrique Football Elite 0-0 Yeelen

23:30 Yeelen 0-0 Afrique Football Elite

22:59 AS Real 0-2 US Bourgouni

22:59 Real Bamako 0-2 US Bougouni

02:00 Jeunesse Molenbeek 2-0 KVSK Lommel

02:00 UMF Selfoss 4-0 Throttur Vogum

02:30 KAA Gent Ladies (w) 0-1 Racing Genk (w)

02:45 Portlaoise AFC 4-1 Ayrfield United

02:45 2 Maldon Tiptree 0-1 Hashtag United

09:00 CD Alacranes de Durango 3-1 Atletico Saltillo

02:00 1 CD FC Cuervos Blancos 1-1 R-Reyes FC 1

20:30 Al-Madina 2-0 Al Mahalla

20:00 Al ittihad(LBY) 0-0 Asswehly SC

20:00 Al Athad 1-1 Al Zawi A

21:45 Russell City 0-1 Al Markhiya

21:45 Al Nasa(QAT) 2-2 Al Bidda SC

15:30 Muang Loei United 1-0 Sisaket United

15:30 Chamchuri United FC 2-1 North Bangkok College

15:30 Surat Thani FC 0-2 Nakhon Si Thammarat FC

15:30 See Kwae FC 1-0 Nan FC

15:30 Muangnont Bankunmae FC 1-1 Bangkok

15:30 1 Mahasarakham United FC 1-0 Udon United

15:30 Royal Thai Air Force FC 3-1 Nonthaburi United

03:00 Vittoriosa Stars 1-1 Mqabba FC

22:59 Zebbug Rangers 2-1 Fgura United

04:00 Bolivia 5-0 Trinidad Tobago

22:00 Iraq 1-0 Uganda

18:00 Moldova 0-4 Hàn Quốc

02:10 Hamburger SV III 2-1 TuS Osdorf

01:30 SC Concordia Hamburg 6-1 Hamm United

01:00 Bramfelder SV 0-1 SV Curslack Neuengamme

22:15 Sahel SC 0-1 Olympic FC

20:00 Sporting de Macau 1-2 Windsor Arch Ka I 1

02:45 Liversedge 6-0 Ossett United

01:30 Feyenoord Rotterdam (W) 2-1 VV Alkmaar (w)

01:30 ADO Den Haag (w) 0-2 Zwolle (w)

15:30 Tiffy Army FC 0-1 Phnom Penh FC

07:15 Boca Juniors 3-2 Universidad de Chile 1

02:00 1 Pacajus 1-1 Maracana CE

01:15 Crato CE 1-3 Iguatu CE

01:00 Ferroviario CE 2-0 Icasa CE

01:00 Uniclinic Atletico Cearense CE 0-1 Caucaia CE

16:15 Afak Relizane(w) 3-0 FC Bejaia(w)

17:15 AS Surete Nationale (w) 2-0 FC Constantine(w)

16:25 AS Intissar Oran (w) 1-4 CF Akbou(w)

21:00 Baynounah SC 5-2 Regional Sports Club

22:59 Real Banjul 4-1 Team Rhino FC

01:00 Vikingur Reykjavik 5-2 Fjolnir

23:20 Manama Club 0-0 Al-Hala

22:00 Al-Riffa 1-0 Al-Budaiya

20:45 Al-Hadd 0-2 East Riffa

02:45 The New Saints 3-1 Connahs Quay Nomads FC

02:45 Pen-y-Bont FC 4-0 Aberystwyth Town 1

02:45 Newi Cefn Druids 1-3 Caernarfon

03:00 1 St John Bosco 0-1 St Francis FC

02:45 Glebe North FC 2-1 Skerries Town FC

02:45 Malahide United 2-1 Home Farm FC

02:30 Newbridge Town 0-3 UCD AFC

08:00 Diriangen 4-0 UNAN Managua

04:00 HYH Export Sebaco FC 4-4 Real Esteli 1

16:30 Vyskov 1-3 Brno

16:30 Zlate Moravce 1-2 FK Senica

22:00 Al Ahly SC 1-1 El Mokawloon El Arab

19:30 Smouha SC 2-1 El Gounah

19:30 Ismaily 1-1 NBE SC

04:00 CFS La Garita (w) 1-7 Union Viera CF (w)

04:00 Sporting San Jose 2-2 Guadalupe FC

08:00 Dimas Escazu (w) 2-1 Saprissa (w)

06:30 ASC Karib 1-4 AS Etoile Matoury

02:45 Larne FC 0-1 Cliftonville

02:45 1 Crusaders 1-2 Glentoran FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657