Kết quả trận Sliema Wanderers FC vs Balzan FC, 01h00 ngày 27/01

Sliema Wanderers FC
Sliema Wanderers FC
1
Balzan FC
Balzan FC
0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Malta

Sliema Wanderers FC vs Balzan FC


01:00 ngày 27/01/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 4 - 1

Tỷ lệ Sliema Wanderers FC vs Balzan FC


TLCA
0.70 : 1/4:0 : 1.06
TL bàn thắng:
0.89 : 2 : 0.87
TL Thắng - Hòa - Bại
1.45 : 3.05 : 7.50
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Sliema Wanderers FC vs Balzan FC

 38'    Kurt Shaw goal 1-0  
 50'    Terrence Scerri yellow_card  
 53'      yellow_cardMilan Djuric
 66'    Danny Holla yellow_card  
 90'    Dejan Vukovic yellow_card  
 90'    Jean Carlos Cloth Goncalves yellow_card  

Đội hình thi đấu Sliema Wanderers FC vs Balzan FC

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Sliema Wanderers FC vs Balzan FC

Sliema Wanderers FC   Balzan FC
1
 
Phạt góc
 
8
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
4
 
Thẻ vàng
 
1
4
 
Tổng cú sút
 
9
1
 
Sút trúng cầu môn
 
3
3
 
Sút ra ngoài
 
6
13
 
Sút Phạt
 
17
41%
 
Kiểm soát bóng
 
59%
48%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
52%
3
 
Cứu thua
 
0
96
 
Pha tấn công
 
118
41
 
Tấn công nguy hiểm
 
88

02:00 Real Madrid 0-0 Betis

02:00 Rayo Vallecano 2-4 Levante

01:45 Torino 0-3 AS Roma

00:00 Antalyaspor 1-1 Galatasaray

00:00 Gazisehir Gaziantep 2-0 Caykur Rizespor

01:05 NK Lokomotiva Zagreb 2-1 HNK Sibenik

22:59 1 Istra 1961 Pula 3-1 Slaven Koprivnica

06:00 Coquimbo Unido 2-4 Union Espanola

01:45 1 Drogheda United 3-1 Finn Harps 1

01:45 Derry City 1-2 Dundalk

01:45 Bohemians 2-1 Sligo Rovers

01:45 St. Patricks Athletic 1-2 Shelbourne

00:30 CS Universitatea Craiova 4-1 Farul Constanta

00:00 Arsenal Dzyarzhynsk 0-2 Energetik-BGU Minsk

22:00 FC Minsk 1-0 Shakhter Soligorsk

10:00 Imabari FC 1-4 Okinawa SV

15:30 1 Kon Tum 0-3 Đà Nẵng 2

15:25 Gia Định 5-1 Tiền Giang

01:30 Cosenza Calcio 1914 2-0 Vicenza

02:00 Zaragoza 1-0 CD Lugo 1

01:30 AJ Auxerre 0-0 Sochaux

01:30 Kaiserslautern 0-0 Dynamo Dresden

07:30 Univ.Cesar Vallejo 0-1 Academia Deportiva Cantolao

00:00 Lokomotiv Plovdiv 1-1 CSKA 1948 Sofia

00:00 Arda 1-0 Beroe Stara Zagora

18:00 Metallurg Vidnoye 2-3 Zenit Penza

04:30 Tacuary 1-0 Sportivo Ameliano 1

06:30 Monagas SC 2-2 Estudiantes Merida FC

04:15 Zamora Barinas 1-0 Academia Puerto Cabello

22:40 1 Radnicki 1923 Kragujevac 1-2 Metalac Gornji Milanovac

22:30 Proleter 0-2 Novi Pazar

22:30 Mladost Lucani 2-1 FK Spartak Zlatibor Voda

01:45 Inverness 2-2 Saint Johnstone

00:00 Balikesirspor 0-3 Eyupspor

00:00 Denizlispor 4-0 Erzurum BB

00:00 Istanbulspor 0-0 Bandirmaspor

21:00 Tuzlaspor 2-4 Samsunspor

21:00 Boluspor 2-1 Altinordu

00:00 Lindome GIF 1-3 GAIS

00:00 FC Stockholm Internazionale 1-0 Gefle IF

00:00 Torns IF 3-1 Angelholms FF

18:45 1 Tanjong Pagar Utd 1-0 Balestier Khalsa FC

03:15 Magni 3-2 HotturHuginn

02:15 Throttur Reykjavik 2-1 IR Reykjavik

02:15 Reynir Sandgerdi 0-2 KFR Aegir

02:15 Fjardabyggd Leiknir 1-1 Volsungur husavik

22:30 Timok 5-0 Kabel Novi Sad

00:00 NK Nafta 6-0 Jadran Dekani

22:59 NK Primorje 1-2 Krka

22:00 Roltek Dob 2-0 ND Beltinci

22:00 NK Bilje 2-1 NK Fuzinar

06:00 Deportivo Maldonado 0-1 Centro Atletico Fenix

22:59 Domazlice 2-1 Karlovy Vary Dvory

22:00 SC Znojmo 1-1 Banik Ostrava B

00:15 Ringkobing 1-0 Fuglebakken

00:00 Vejgaard B 3-4 AaB 2

00:00 B 1913 Odense 3-0 Marienlyst

00:00 Holbaek 2-1 Tarnby FF

00:00 KFUM 3-2 Ringsted

23:30 BK Avarta 2-2 Frederikssund IK 1

23:30 FC Sydvest 0-3 Tarup Paarup IF

20:45 Yantra Gabrovo 1-2 Ludogorets Razgrad II

22:59 Young Africans 4-0 Mbeya Kwanza

20:00 Namungo FC 3-3 Tanzania Prisons

18:00 Coastal Union 2-1 Dodoma Jiji FC

09:00 Pacific FC 0-0 York 9 FC

05:00 HFX Wanderers FC 0-4 Forge FC

07:30 Wilco FC (w) 2-1 CTX Hornets (W)

06:40 Asheville City SC (w) 3-0 North Carolina Fusion (W)

06:00 Side FC 92 (W) 1-2 FC Wichita (w)

00:00 Bursa Niluferspor AS 0-0 Tarsus Idman Yurdu 1

20:00 Bodrumspor 3-1 Bayburt Ozel Idare 1

22:00 Humenne 2-1 MFK Skalica

22:00 MFK Dubnica nad Vahom 0-0 MSK Puchov

22:00 1 Partizan Bardejov 2-2 FK Kosice

22:00 MSK Zilina B 1-1 STK Samorin

22:00 Slavoj Trebisov 0-2 KFC Komarno

22:00 Slovan Bratislava B 1-2 Sport Podbrezova

22:00 FC Rohoznik 1-3 Dukla Banska Bystrica

22:00 FC Artmedia Petrzalka 6-0 Namestovo

02:15 Tindastoll Neisti (w) 0-1 HK Kopavogur (w)

02:15 Haukar (w) 3-1 Fylkir (w)

01:30 Fjolnir (w) 1-2 Augnablik (w)

01:00 HBTorshavn II 1-1 B36 Torshavn II

18:15 India Young Sports 1-0 Youngsters Delhi

16:00 Simla Youngs FC 0-9 Delhi Young Boys

04:00 1 CD Vida Reserves 2-2 Motagua Reserves

04:00 Real Espana Reserves 1-1 CD Olimpia Reservas

22:00 Honka Espoo 0-0 Ilves Tampere

16:00 1 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 4-1 Ted Reiter Mountain City Rovers

16:00 Manly United 0-0 Sydney Olympic

10:00 Northbridge FC Bulls U20 0-3 Sydney FC U20

00:00 Kolding BK (w) 0-3 HB Koge (w)

01:30 Usher Celtic 1-0 Home Farm FC

09:00 Pachuca (w) 2-4 Chivas Guadalajara (w)

05:00 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) 1-2 Ipatinga

22:00 FK Valmiera 2-0 FK Auda Riga

09:30 Maitland FC Reserves 3-2 Newcastle Olympic FC Reserves

17:30 Northcote City 4-0 Werribee City

17:30 Moreland Zebras 2-2 Manningham United Blues

02:30 Thor Akureyri 1-1 Grindavik 1

02:15 Kordrengir 2-0 KV Reykjavik

02:15 Afturelding 1-1 UMF Selfoss

22:00 VfB Stuttgart U19 3-1 Borussia Dortmund U19

00:00 FK Viltis Vilnius 0-4 Vilnius FK Zalgiris C

22:59 FK Kauno Zalgiris II 2-2 FM Klaipedos

08:30 OVF Alliance 3-1 PDX FC

06:30 West Mass Pioneers 5-2 Boston

06:00 Erie Commodores 0-2 FC Buffalo

06:00 Midwest United 0-2 Kalamazoo

05:00 Miami City Championship 0-3 Miami AC

04:00 Asheville City 3-1 Dalton Red Wolves SC

01:00 F.C. Nouadhibou 2-0 ASC Police

22:59 Ethnikos Achnas FC 1-2 AEL Limassol

22:59 Omonia Nicosia FC 1-1 Olympiakos Nicosia FC

19:00 Curtin University FC (w) 2-6 Fremantle City FC (w)

02:00 1 AD San Carlos U20 1-1 Deportivo Saprissa U20

23:05 Santos de Guapiles U20 1-2 Herediano U20

22:10 Rivers Angels (w) 2-1 Nasarawa Amazons (W)

19:00 Edo Queens (W) 1-0 Naija Ratels (W)

16:25 Delta Queens (w) 0-1 Bayelsa Queens FC (W)

07:00 1 Cumbaya FC 3-2 9 de Octubre 1

01:00 1 Sao Bento SP (Youth) 1-2 Ituano (Youth)

21:00 Palmeiras (Youth) 1-0 CA Joseense U20

02:15 Augnablik Kopavogur 2-1 UMF Vidir

02:15 Ellidi 0-1 Vaengir Jupiters

02:15 KF Gardabaer 3-1 KH Hlidarendi

02:30 1 Benin U20 1-3 Nigeria U20

22:59 Burkina Faso U20 2-0 Ivory Coast U20

02:00 Orlando Pirates 0-0 Renaissance Sportive de Berkane

17:50 Arrows FC 0-3 Indian Bank

15:40 1 Southern Railway 0-1 Chennai Customs

00:00 FBK Balkan 1-2 Ariana

00:00 Yxhults IK 1-0 Stenungsunds IF

00:00 Herrestads AIF 2-0 Lidkopings FK

00:00 IK Gauthiod 3-1 Vanersborg FK 2

00:00 Savedalens IF 1-0 Onsala BK 1

00:00 Storfors AIK 1-2 Bergnasets AIK

00:00 Al Aqaba SC 3-2 Ramtha Club 1

21:30 AL Salt 0-1 Al Faisaly

00:05 USM Alger 2-0 CS Constantine

22:59 Biskra 1-0 Paradou AC

22:30 JaPS 2-1 KTP Kotka

02:00 Club Fernando de la Mora 0-2 Sportivo San Lorenzo

07:30 Bahia 2-1 Ponte Preta

05:05 Brusque FC 1-0 Tombense

21:00 Stade tunisien 2-2 CO Sidi Bouzid

00:25 1 JS Saoura U21 2-0 Olympique Medea U21 2

22:10 HB Chelghoum Laid U21 1-1 MC Alger U21

16:10 ASO Chlef U21 0-1 NC Magra U21 1

19:50 Al Tayaran (w) 0-1 Maadi Yacht Club (w)

22:10 CSKA Moscow (R) 4-5 FK Rostov Youth

22:00 Spartak Moscow Youth 3-1 Chertanovo Moscow Youth 1

22:00 1 Rubin Kazan (R) 0-1 PFC Sochi Youth

22:00 1 Krylya Sovetov Samara Youth 2-5 Zenit St.Petersburg Youth

22:00 Dinamo Moscow Youth 0-2 Lokomotiv Moscow Youth

17:00 Ufa Youth 0-5 Arsenal Tula Youth

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 0-3 FK Krasnodar Youth

17:00 Strogino Youth 1-2 FC Terek Groznyi Youth

16:00 Konopliev Youth 2-0 Khimki Youth

14:00 FK Ural Youth 5-0 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

01:00 Jezero Plav 2-1 FK Buducnost Podgorica

01:00 Mornar 2-1 Decic Tuzi

01:00 FK Podgorica 3-2 FK Iskra Danilovgrad 1

01:00 FK Zeta 1-0 FK Rudar Pljevlja

01:00 OFK Petrovac 1-1 FK Sutjeska Niksic

00:50 Team Wiener Linien 1-1 FC Magna Wiener Neustadt 1

00:30 Worgl Obi SV 3-1 FC Kitzbuhel

00:30 ATSV Stadl Paura 1-6 Wolfsberger AC Amateure

00:30 1 SV Seekirchen 1-1 FC Pinzgau Saalfelden

00:30 Wiener SC 2-1 Neusiedl

00:30 St. Johann 0-2 SV Austria Salzburg

00:00 1 SK Treibach 2-1 SC Gleisdorf

00:00 SV Spittal 0-1 Deutschlandsberger SC

00:00 FC Wacker Innsbruck Amateure 4-5 WSG Swarovski Tirol B

00:00 SV Kuchl 6-4 USK Anif

00:00 SV Ried B 0-0 Vocklamarkt

00:00 SC Weiz 0-3 Allerheiligen

00:00 SC Kalsdorf 1-1 Sturm Graz (Youth)

00:00 TUS Bad Gleichenberg 5-2 FC Wels

00:00 ASV Bruck 0-0 First Wien 1894

00:00 WSC Hertha Wels 3-1 Santa Ana

23:35 SV Grodig 0-2 Salzburger AK 1914

23:30 SV Leobendorf 2-0 SC Mannsdorf

21:00 Petrojet 1-0 Banha

21:00 Olympic El Qanal 2-1 Marekh

21:00 Bur Fouad 0-0 Al Nasr Cairo

21:00 Tersana SC 0-1 El Daklyeh

21:00 Telecom Egypt 4-1 Belbeis FC

21:00 El Sekka El Hadid 1-1 ZED FC

21:00 Wadi Degla SC 3-3 FC Porto Suez 1

19:30 Genoa Youth 2-2 Napoli Youth

01:45 Treaty United 2-2 Cobh Ramblers 1

01:45 Cork City 1-1 Wexford (Youth)

01:45 Salthill Devon Galway 3-0 Athlone Town

21:00 Nacional-Humaita (w) 5-0 12 De Octubre Itaugua (W) 1

22:50 Naft Alwasat 1-0 Naft Al Junoob

20:00 Zakho 0-1 Al-Naft

20:00 Al Sinaah 0-1 AI Kahrabaa

20:00 Al Karkh 2-1 Baghdad

00:20 FC Finnkurd 1-3 SAPA

00:15 Aifk Turku 1-2 FC Inter II

00:15 Valtti 5-1 Herto

00:10 Kuopion Elo 4-1 PK-37 Iisalmi

23:15 LPS Helsinki 4-0 Malmin Palloseura Helsinki 1

22:59 FC Kontu 6-4 Ponnistajat

22:30 VG 62 1-2 P-Iirot

22:30 Sporting Kristina 2-1 Kiisto Vaasa

22:30 RiPS 5-0 FC Kuusysi 1

22:15 Poxyt 1-0 GrIFK Reservi

19:15 Temperley U20 3-0 CSD Flandria U20

18:30 Sivasspor U19 3-0 Kayserispor U19

16:00 Gazisehir Gaziantep FK U19 3-0 Caykur Rizespor U19

01:00 Jedinstvo Bijelo Polje 1-0 OSK Igalo

22:30 FK Grbalj Radanovici 0-3 OFK Titograd

22:30 Cetinje 1-3 Arsenal Tivat

22:30 Bokelj Kotor 1-1 FK Mladost DG

22:30 FK Berane 2-2 KOM Podgorica

21:20 MCB Oued Sly 0-0 JSM Tiaret

03:35 Sporting Cristal W 6-0 Ayacucho W

20:00 Al Bourj 0-2 Al-Ahed

20:00 Tadamon Sour 1-4 Shabab Sahel

00:00 HIK Hellerup 1-2 Hillerod Fodbold

01:30 1 A.C. Reggiana 1919 1-2 Feralpisalo

22:59 Eskilstuna United (w) 0-3 FC Rosengard (w)

22:30 PK-35 RY (w) 1-0 NJS (w)

18:00 Bavarians FC 2-1 Khukh Arslanguud

01:00 Nurnberg (Youth) 3-3 Bayern Munchen (Youth)

00:00 LASK Linz 3-1 Trenkwalder Admira Wacker

00:00 TSV Hartberg 1-1 SV Ried

00:00 1 Rheindorf Altach 2-1 WSG Swarovski Tirol

19:00 ZFK Zemun (w) 1-10 ZFK Sloga Zemun (w)

20:00 Xorazm Urganch 1-1 Turon Nukus

19:30 FK G'ijduvon 3-1 Zaamin

19:00 FK Andijon 0-0 Buxoro FK

02:00 Cercle de Bamako 0-0 Afrique Football Elite

00:00 Yeelen 0-1 Lafia Club de Bamako 1

03:30 1 Primero de Mayo 0-1 CD El Nacional 1

20:30 Spain U17 2-0 Belgium U17

20:30 Portugal U17 4-2 Sweden U17

18:30 Srbija C.Gora U17 2-1 Turkey U17

18:30 Denmark U17 3-1 Scotland U17

07:15 La Horquetta Rangers FC 2-1 AC Port Of Spain

05:00 Cunupia FC 0-1 CSW FC

17:30 Springvale White Eagles 5-2 Whittlesea Ranges

16:30 Box Hill United SC 2-4 Melbourne City NPL

17:30 Essendon Royals 2-2 Keilor Park SC

10:00 Birkenhead United 5-3 Waiheke United AFC 1

10:00 1 Eastern Suburbs Auckland 1-4 Auckland City

10:00 North Shore United 1-7 Melville United

10:00 Western Springs AFC 1-0 Takapuna

10:00 1 Bay Olympic 1-4 Auckland United

06:00 Pacajus 2-0 Tuna Luso

10:00 1 North Wellington AFC 2-2 Wellington United

10:00 Wellington Phoenix Reserve 1-0 Waterside Karori

09:30 Miramar Rangers 2-2 Wellington Olympic

22:59 Jyvaskyla JK 4-0 FC Vaajakoski 1

22:00 KuPS (Youth) 0-2 Atlantis

00:00 MKS Wladyslawowo 2-2 MKS Orkan Rumia

22:59 LGKS 38 Podlesianka 5-2 Unia Redziny

10:00 SSB Central WFC (w) 5-2 Odisha Police SC (w)

07:30 1 Alianza FC San Salvador (w) 1-3 CD FAS (w)

07:30 Desamparados 0-0 Estudiantes de San Luis

22:30 Petro Atletico de Luanda 4-0 Sporting de Benguela

22:59 Sturm Graz/Stattegg (w) 3-2 Neulengbach (w)

19:00 FC Baranovichi 1-1 Volna Pinsk

19:00 NergihasaU19 4-3 Vac FC U19

22:59 Tajikistan U16 0-7 Iran U16

20:00 Kyrgyzstan U16 2-3 Uzbekistan U16 1

00:00 Sandnes B 3-3 Akra

01:20 SG 2000 Mulheim-Karlich 2-4 SV Elversberg II

01:00 Blau-Weib Friesdorf 7-3 SV Deutz 05 1

00:30 MSV Pampow 1-4 Hansa Rostock II

00:15 Westfalia Herne 1-3 TuS Ennepetal

00:00 SG Union Sandersdorf 2-0 Hallen

23:45 Arminia Ludwigshafen 2-1 Wadegesi Heim

08:00 San Jose Earthquakes Reserve 1-2 Sporting Kansas City(R)

08:00 Real Monarchs 0-3 North Texas SC

22:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 0-2 Armata Aurul Brad

22:00 1 Avantul Reghin 1-1 Unirea Alba Iulia

22:00 Dinamo Bucuresti 2 1-4 CSM Flacara Moreni

22:00 Clinceni College B 1-0 Arges Pitesti B

22:00 CS Viitorul Daesti 2-1 ACS Vedita Colonesti MS

21:00 CSM Focsani 3-1 CS Aerostar Bacau

10:20 West Adelaide Reserve 1-1 Adelaide University SC Reserves

10:15 Adelaide Comets Reserve 3-2 Croydon Kings Reserve

10:15 Campbelltown City Reserve 3-1 Cumberland United Reserves

10:15 White City FK Beograd Reserves 0-1 Sturt Lions Reserves

10:15 South Adelaide Reserves 1-1 North Eastern MetroStars Reserve

10:15 Modbury Jets Reserves 2-0 Eastern United Reserves

10:15 Adelaide Hills Reserves 2-2 Playford Reserves

09:45 West Torrens Birkalla B 1-1 Adelaide United Reserves

01:00 San Lorenzo (w) 5-0 Villa San Carlos (w)

00:30 PSV Eindhoven (w) 1-1 Excelsior Barendrecht (w)

00:30 SC Heerenveen (w) 2-0 Feyenoord Rotterdam (W)

00:30 ADO Den Haag (w) 5-1 VV Alkmaar (w)

00:30 Ajax Amsterdam (w) 2-3 FC Twente Enschede (w)

00:30 1 SV Malberg 0-0 SG Andernach

00:25 Berlin Turkspor 4-1 SD Croatia Berlin 1

01:30 CA Atlas 1-3 General Lamadrid 1

17:00 Pardubice U19 0-0 Slovacko U19

10:25 Bulleen Lions U21 1-0 North Geelong Warriors U21

10:00 1 Goulburn Valley Suns FC U20 3-1 Kingston City U21 1

15:30 Moreland Zebras U21 1-1 Manningham Utd Blues U21

15:30 Northcote City U20 0-0 Werribee City U21

18:30 Visakha FC 2-0 Boeung Ket Angkor

22:59 Atletico Huila U19 5-0 El Minuto FC U19

07:10 Belgrano 2-0 Flandria

07:00 All Boys 1-1 Deportivo Madryn

05:10 Atletico Atlanta 0-0 Deportivo Maipu

22:00 Ararat Yerevan 1-2 BKMA

23:05 AF Amadou Diallo Djekanou 1-0 Bouake FC 1

17:15 Samaj Kalyan Khelkud Kendra 1-0 Oasis Club

14:00 Jhapa XI 2-0 Manohara United Club

00:30 Parndorf 4-1 Horitschon

00:30 1 Kottingbrunn 1-2 SCU Kilb

00:30 ASV Siegendorf 5-1 SC Pinkafeld 1

00:00 Donau Linz 0-2 Sportunion Sankt Martin

00:00 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 1-2 SV Gossendorf Jaz

23:30 St Jakob/Rosental 0-0 ASKO Gmund

23:30 SV Kematen 0-0 SV Vols

22:59 SR Donaufeld Wien 5-0 SC Ostbahn XI

02:00 F.C.Barcelona Futsal 2-1 Levante Futsal

01:45 DKV Seguros Zaragoza Indoor So 5-6 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal

01:30 Xota Navarra Futsal 3-5 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal

01:00 Real Betis Futsal 2-2 Catgas Energia Futsal

08:45 South Hobart Reserves 1-2 New Town Eagles

01:40 Steve Biko 1-0 Falcons FC

23:30 Banjul United 1-1 Fortune FC

23:30 GAMTEL 0-1 Elite United

19:00 She Corporate (w) 0-0 Kampala Queens (w)

01:30 Flugoiania U20 3-3 Ipora EC U20

01:30 1 Centro Oeste U20 3-1 ABD U20

01:30 Vila Rica PA U20 0-2 Cruz Azul U20

01:30 Uniao Inhumas U20 0-1 Canedense U20

01:30 Operario Ferroviario PR Youth 1-1 Independiente FSJ U20

01:00 Resende RJ U20 4-5 Madureira Youth

01:00 Botafogo RJ U20 5-1 Audax Rio EC U20

00:00 Sileks 0-0 FK Makedonija Gjorce Petrov

09:00 Coastal Spirit 2-2 Mosgiel AFC

14:00 Christchurch United 4-1 Cashmere Technical

17:30 The Cove FC (W) 0-11 West Adelaide (w)

16:45 Adelaide Comets (w) 1-3 Adelaide City (w)

16:45 Salisbury Inter (w) 5-1 Fulham United (w)

17:00 2 Green Gully Cavaliers 0-3 Oakleigh Cannons

16:30 Melbourne Knights 2-1 Dandenong City SC

09:30 St. Albans Saints U21 1-1 Port Melbourne Sharks SC U21

09:15 Eastern Lions U21 4-0 Dandenong Thunder U21

23:30 CAYB Club Athletic Youssoufia 0-1 FAR Forces Armee Royales

09:30 Devonport Strikers (w) 7-1 Kingborough Lions (w)

09:00 Clarence Zebras (w) 4-5 Launceston United (w)

07:00 Mario Mendez FC 1-0 Atletico Chiriqui B

20:00 Terengganu B 2-1 Darul Takzim II

20:00 Kelantan United 0-0 Kuching FA

17:00 Broadmeadow Magic (W) 2-2 Charlestown Azzuri (W)

22:00 Ghana (w) U17 2-0 Morocco (w) football U17

20:00 Ethiopia U17 (w) 0-1 Nigeria (w) U17

18:30 FC Ilbirs 1-1 Dordoi-Dynamo Naryn

09:45 Cooma Tigers U23 0-3 Monaro Panthers U23

09:30 Belconnen United U23 1-0 OConnor Knights U23

09:30 Canberra Olympic U23 1-5 Gungahlin Utd U23

06:30 La Luz 2-1 CA Juventud 1

01:05 Cerro Montevideo 2-1 Miramar Misiones FC

22:00 CA Atenas 2-3 Villa Espanola 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657