Kết quả trận Sol de Oriente vs Estudiantes de Medellin, 04h00 ngày 01/08

Sol de Oriente
Sol de Oriente
0
Estudiantes de Medellin
Estudiantes de Medellin
1
Kết quả bóng đá Khu vực Colombia

Sol de Oriente vs Estudiantes de Medellin


04:00 ngày 01/08/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Sol de Oriente vs Estudiantes de Medellin

 78'    0-1   goal

Đội hình thi đấu Sol de Oriente vs Estudiantes de Medellin

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Sol de Oriente vs Estudiantes de Medellin

Sol de Oriente   Estudiantes de Medellin
1
 
Phạt góc
 
2
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
1
5
 
Tổng cú sút
 
10
5
 
Sút trúng cầu môn
 
2
0
 
Sút ra ngoài
 
8
53%
 
Kiểm soát bóng
 
47%
45%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
55%
111
 
Pha tấn công
 
98
46
 
Tấn công nguy hiểm
 
47

02:00 1 Metz 1-2 PSG

02:00 1 Lens 0-1 Strasbourg

02:00 1 Lorient 1-0 Nice

02:00 Lyon 3-1 Troyes

02:00 Angers 0-0 Marseille

00:00 Montpellier 3-3 Bordeaux

00:00 Lille 2-1 Reims

00:00 Rennes 6-0 Clermont

00:00 Nantes 3-1 Stade Brestois

00:00 Monaco 3-1 Saint Etienne 1

00:30 RCD Espanyol 1-0 Alaves

00:30 Sevilla 3-1 Valencia

01:45 AC Milan 2-0 Venezia

01:45 Cagliari 0-2 Empoli

23:30 Spezia 2-3 Juventus

23:30 Salernitana 2-2 Verona

17:00 1 FC Tokyo 1-1 Nagoya Grampus

17:00 Kashima Antlers 1-2 Kawasaki Frontale

17:00 Hiroshima Sanfrecce 0-1 Cerezo Osaka

17:00 FC Seoul 0-0 Incheon United

14:30 Suwon City 3-1 Seongnam FC

12:00 Jeju United 0-1 Daegu FC

22:00 Nasaf Qarshi 6-0 Mohun Bagan(Ind)

01:30 Parla Escuela 2-1 CD Illescas

01:30 1 FC Lincoln 1-3 Europa FC

01:10 CS Alagoano (w) 2-0 Guerreiras Esporte Clube (w)

00:30 Berlin Hilalspor 1-3 TuS Makkabi Berlin

00:30 BSV Al-Dersimspor 3-2 FC Neubrandenburg 04 1

22:10 Rejiche 2-0 CS.Hammam-Lif

18:15 Slavoj Vysehrad U19 3-1 Bohemians 1905 U19

02:00 PEC Zwolle 1-1 Sparta Rotterdam

02:00 Feyenoord 3-1 SC Heerenveen

01:00 2 Groningen 0-1 Vitesse Arnhem

23:45 Go Ahead Eagles 1-2 PSV Eindhoven

23:45 NEC Nijmegen 0-3 FC Utrecht

00:00 Djurgardens 3-2 Degerfors IF 1

00:00 IK Sirius FK 2-4 IFK Norrkoping FK

00:00 Orebro 2-0 Ostersunds FK

00:00 Elfsborg 0-1 Malmo FF

01:45 Manchester United 0-1 West Ham United

01:45 Wolves 2-2 Tottenham Hotspur

01:45 Millwall 0-2 Leicester City

01:45 Chelsea 1-1 Aston Villa

01:45 Arsenal 3-0 AFC Wimbledon

01:30 Brighton Hove Albion 2-0 Swansea City

00:00 CD Artistico Navalcarnero 3-0 Las Rozas

23:30 CD Roda 0-0 Atzeneta UE

01:30 1 St. Gallen 0-2 Basel

22:59 Lausanne Sports 1-6 Young Boys

00:00 Kayserispor 3-0 Galatasaray

00:00 1 Goztepe 0-2 Hatayspor

21:00 Gazisehir Gaziantep 1-0 Istanbul BB

01:45 1 Royal Antwerp 4-2 Racing Genk

22:59 MFK Ruzomberok 1-0 Slovan Bratislava

01:15 NK Olimpija Ljubljana 2-1 Domzale

22:00 Radomlje 0-2 ASK Bravo Publikum

22:59 Shakhter Soligorsk 2-0 Energetik-BGU Minsk

02:00 1 Blooming 0-1 Real Tomayapo

01:30 Neuchatel Xamax 3-1 Stade Ouchy

22:59 Kriens 0-2 Yverdon

16:00 Gamba Osaka 4-1 Shonan Bellmare

01:30 1 Stal Mielec 1-3 Wisla Krakow

01:00 Korona Kielce 2-2 Wisla Plock 1

00:45 WKP Wloclavia Wloclawek 0-2 Piast Gliwice

00:15 Stal Rzeszow 2-4 Rakow Czestochowa

00:00 Miedz Legnica 4-0 Odra Opole

00:00 Motor Lublin 1-0 Podbeskidzie Bielsko-Biala

22:30 Wigry Suwalki 1-3 Legia Warszawa

21:00 1 Gawin Sleza Wroclaw 3-2 Chojniczanka Chojnice

21:00 Concordia Elblag 0-2 Unia Skierniewice

20:30 Orleta Radzyn Podlaski 2-3 Lechia Zielona Gora

19:30 Gornik Zabrze 2-0 Radomiak Radom

01:45 Glasgow Rangers 2-0 Livingston

01:45 Dundee 0-2 Saint Johnstone

01:00 Fehervar Videoton 0-1 Ferencvarosi TC

00:30 Aris Thessaloniki 1-0 Panathinaikos

00:30 AEK Athens 1-0 Lamia

22:15 Panaitolikos Agrinio 1-2 PAOK Saloniki

22:15 OFI Crete 0-0 Asteras Tripolis

22:15 Olympiakos Piraeus 4-1 Apollon Smirnis

23:30 Marienlyst 1-1 Middelfart G og

22:59 Fremad Amager 2-3 Randers FC

22:59 Nykobing FC 3-0 FC Copenhagen

21:30 Aalborg Chang 5-4 IF Lyseng

21:30 VSK Arhus 1-2 Nordsjaelland

21:30 Kjellerup 0-5 Midtjylland

21:30 B 1913 Odense 3-4 Sonderjyske

21:30 Vanlose 3-4 Vejle

01:00 Rio Ave 2-2 Santa Clara 1

01:30 Cremonese 0-3 Perugia 1

22:59 Ternana 3-1 Parma

01:15 1 Alianza Lima 1-0 FBC Melgar

22:59 Sport Boys 3-2 Cusco FC

20:00 FK Kuban Kholding 4-0 Rotor Volgograd B

23:30 Al Khor SC 1-2 Al-Wakra

23:30 Al Rayyan 2-4 Al-Sadd

20:45 Al Duhail 3-1 Al-Garrafa

17:00 Busan I Park 1-1 Seoul E-Land FC

00:00 SC Freiburg (Youth) 0-1 Eintracht Braunschweig

22:30 FK Napredak Krusevac 1-2 Cukaricki Stankom

22:30 FK Spartak Zlatibor Voda 1-2 Proleter

20:30 Radnicki 1923 Kragujevac 2-1 Novi Pazar

00:00 Habitpharm Javor 2-0 FK Backa Backa Palanka

21:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 3-0 FK Buducnost Dobanovci

21:00 FK Zarkovo 1-3 Macva Sabac

21:00 Indjija 5-3 FK Graficar Beograd

21:00 FK Rad Beograd 2-1 Zlatibor Cajetina

21:00 FK Loznica 2-0 Timok

21:00 Kabel Novi Sad 0-3 IMT Novi Beograd

21:00 FK Zeleznicar Pancevo 3-0 Mladost Novi Sad

21:00 Krsko Posavlje 0-1 ND Gorica

21:00 Jadran Dekani 0-0 NK Bilje

18:00 FC Kuktosh 2-1 FC Istaravshan

18:00 Dushanbe-83 1-2 FK Eskhata

18:00 Ravshan Kulob 1-2 CSKA Pamir Dushanbe

13:00 Gangwon II 4-1 FC Namdong

21:00 Dinamo Zagreb II 1-1 NK Solin

01:00 Palmeiras SP (w) 1-1 SC Corinthians Paulista (w) 1

21:00 Santos (w) 2-1 Ferroviaria SP (w)

17:00 Tusker 1-1 Gor Mahia 1

22:00 Xebur 0-3 CSKA Sofia

20:00 Sportist Svoge 0-1 Septemvri Sofia

20:00 Septemvri 98 Tervel 0-1 Septemvri Simitli

20:00 Bansko 1-2 Pirin Blagoevgrad

17:00 Marek Dupnitza 0-2 Levski Sofia

21:00 Olaria RJ U20 2-2 Tigres Brasil U20

21:00 KS Elbasani 0-2 Kastrioti Kruje

21:00 KF Maliqi 0-0 KS Perparimi Kukesi

21:00 FK Vora 2-1 KS Korabi Peshkopi

21:00 Laberia 2-1 Vllaznia Shkoder

21:00 Beselidhja Lezhe 0-0 Burreli

21:00 Luzi 2008 1-4 Teuta Durres

21:00 Erzeni 1-0 KS Dinamo Tirana

21:00 KF Oriku 1-2 KS Bylis

21:00 Lushnja KS 0-3 Tomori berat

21:00 KS Veleciku Koplik 0-3 Skenderbeu Korca

21:00 Turbina Cerrik 1-1 Egnatia

21:00 Shkumbini Peqin 0-3 KF Tirana

21:00 Flamurtari 1-1 Apolonia Fier

21:00 Terbuni Puke 0-3 Partizani Tirana

19:00 Besa Kavaje 1-0 Pogradeci

18:30 Butrinti Sarande 1-1 KF Laci

02:00 FCF El Estor (w) 3-2 FC Cremas (W)

02:10 Bohemians U19 3-1 Bray Wanderers U19

01:30 Pottu Via Ho 3-3 CD Puerto Quito 1

22:30 Inter Turku 4-0 AC Oulu

22:30 HJK Helsinki 0-2 HIFK

22:30 1 KTP Kotka 1-2 Lahti

22:30 FC Haka 4-0 SJK Seinajoen

22:30 Ilves Tampere 2-0 IFK Mariehamn

22:30 1 Honka Espoo 0-1 KuPs

16:00 1 Ugyen Academy 4-0 Tensung FC

19:00 Djurgardens U21 1-2 GIF Sundsvall U21

20:00 Villa Espanola U19 0-0 Albion FC U19

01:00 America-RJ 1-1 Americano RJ

21:00 1 Monterrey U20 1-0 Toluca U20 1

22:15 NK Udarnik Kurilovec 2-1 Bistra

22:00 NK Maksimir 1-3 NK Lucko

22:00 NK Tresnjevka 1-2 Zagreb Hask

22:00 GAJ Mace 5-0 NK Mladost Petrinja

22:00 NK Ponikve 1-0 NK Lukavec

22:00 1 DUGO SELO 2-1 NK Zagorec Krapina

19:30 Palestine (w) 0-2 Malaysia (w)

17:00 Iran (w) 5-0 Bangladesh (w)

22:00 Rigas Futbola skola 2-1 FK Liepaja

22:15 Maccabi Haifa U19 2-0 Hapoel Tel Aviv U19

22:15 Hapoel Raanana Roei U19 1-0 Maccabi Netanya U19

21:30 Maccabi Tel Aviv U19 1-1 Hapoel Kiryat Shmona U19

21:00 Ashdod MS U19 1-1 Maccabi Petach Tikva U19

20:45 Hapoel Ramat Gan U19 2-1 Hapoel Hadera U19

20:45 Bnei Sakhnin U19 1-3 Sectzya Nes Ziona U19

20:30 Hapoel Beer Sheva U19 2-1 Ironi Nesher U19 1

20:30 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 2-0 Hapoel Kfar Saba U19

15:00 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 3-1 Beitar Jerusalem Oren U19

23:30 Koln U19 0-1 Monchengladbach U19

00:15 B71 Sandur 0-5 HB Torshavn

17:30 Slack Creek 3-1 Logan Metro

01:00 CS Petange 0-1 Jeunesse Esch

01:00 UNA Strassen 2-1 Progres Niedercorn

01:00 Racing Union Luxemburg 7-0 Hostert

01:00 US Mondorf-les-Bains 0-1 F91 Dudelange

01:00 Fola Esch 2-1 Swift Hesperange

01:00 Etzella Ettelbruck 3-1 FC Wiltz 71

01:00 Red Boys Differdange 3-0 Hamm RM Benfica FC 1

01:00 Victoria Rosport 3-2 Rodange 91

01:30 Campineira U20 0-5 Itaberai U20

01:30 Atletico GO (Youth) 0-0 Aparecidense U20

01:00 Gremio Esportivo Laranjeiras U20 2-2 Real Noroeste ES U20

01:00 Nova Iguacu U20 0-0 Resende RJ U20

01:00 Itarema EC U20 0-7 Ceara (Youth)

01:00 Corinthians Paulista (Youth) 3-0 Juventus-AC (Youth)

01:00 Fluminense U20 4-1 CR Flamengo (RJ) (Youth) 1

01:00 1 Mirassol FC (Youth) 4-1 Olimpia SP U20

01:00 Concordia U20 0-0 Chapecoense (Youth)

01:00 1 Apafut RS (Youth) 1-1 Internacional RS (Youth)

18:00 FC Minsk Reserves 2-0 FC Slutsk Reserves

15:30 Brisbane Knights Reserves 2-2 The Gap FC Reserve

01:00 Urraca 1-1 UD Gijon Industrial

00:30 Caudal 1-1 CD Covadonga

22:45 UP Langreo B 0-0 SD Lenense

22:30 CD Tuilla 1-3 Real Oviedo B

22:30 EI San Martin 2-1 Real Titanico Laviana

22:15 Sporting de Gijon B 3-2 CD Praviano

22:15 CD Lealtad 1-1 SD Navarro CF

22:15 CD Colunga 0-2 CD Llanes

00:30 Tallinna FC Ararat TTU 1-4 Flora Paide

12:00 Frigates Utd (W) 0-0 Koloale FC (W)

16:15 CSS Caransebes U19 0-3 CSM Resita U19

16:00 CSS Lugoj U19 3-1 CS Luceafarul Oradea U19

16:00 FC Academica Clinceni U19 0-4 Farul Constanta U19

00:30 IFK Skovde FK 1-2 Grebbestads IF

00:30 1 Bodens BK 1-2 Skelleftea FF

00:00 IFK Berga 1-0 Kristianstads FF

01:30 FC Black Stars Basel 1-0 YF Juventus Zurich

01:00 Biel Bienne 1-1 Basuli B team

01:00 Grasshoppers U21 6-0 SC Buochs

00:30 Young Boys U21 1-5 Etoile Carouge

16:45 Brisbane City 7-2 SWQ Thunder

19:00 1 Kitchee 1-1 Eastern A.A Football Team

00:30 Al Hussein Irbid 2-1 Al Aqaba SC

00:46 KSV Vatan Sport Bremen 7-0 Habenhauser

21:00 FC Kairat Almaty 3-0 Kaisar Kyzylorda

21:00 Tobol Kostanai 1-0 Kyzylzhar Petropavlovsk

19:00 FK Taraz 0-0 FC Shakhtyor Karagandy

19:00 1 FK Kaspyi Aktau 0-0 Lokomotiv Astana

16:00 Southern Samity 2-3 Bhawanipore

20:30 OK castkovce 1-1 SKM Puchov

20:30 Jednota Banova 0-0 MSK Zilina

20:30 Sport Podbrezova 2-1 Dukla Banska Bystrica

20:30 1 Novohrad Lucenec 2-5 FK Kosice

20:30 Spartak Medzilaborce 0-0 Vranov

20:30 MFK Spartak Medzev 1-3 Humenne

20:30 Lokomotiva Kosice 1-2 Lipany

20:30 OFK Trebatice 0-9 Zlate Moravce

20:30 1 KFC Komarno 0-0 Dunajska Streda

20:30 TJ Nafta Gbely 0-3 FK Senica

00:30 Ponte San Pietro 2-0 Arconatese

20:00 SC Caronnese 2-0 Sangiuliano City Nova

22:00 Maritzburg United 1-0 Marumo Gallants FC

20:00 Lamontville Golden Arrows 2-2 AmaZulu

21:30 FK Zeleziarne Podbrezova U19 3-0 FK Senica U19

22:00 AL Najaf 3-0 Al Diwaniya

22:59 JJK/2 2-1 PAVE

22:15 TPK 0-1 Peimari United

00:15 Al-adalh 3-0 Al-Draih

22:50 Bisha FC 0-1 Uhud

22:15 Al-Qadasiya 3-1 Al-Akhdoud 1

01:00 Coatepecano IB 2-0 Quiche FC 1

00:10 Suchitepequez 1-0 Marquense

22:10 C.S.D. Comunicaciones B 0-1 CD Zacapa

00:00 Venezuela Futsal 2-3 Morocco Futsal

21:30 Russia Indoor Soccer 3-2 Viet Nam Futsal

15:00 Alliance FC 3-4 Khukh Arslanguud 1

22:59 Suduva 0-0 FK Zalgiris Vilnius 1

01:30 USD Virtus Verona 1-1 Piacenza

21:30 JuventusU23 2-1 Triestina

01:00 CA Serranense U20 0-4 America MG (Youth)

00:30 VFB Lubeck 2-2 Hamburger SV (Youth)

00:00 FC Hansa Luneburg 1-1 SSV Jeddeloh

00:00 FC Lokomotive Leipzig 4-0 Tennis Borussia Berlin

00:00 Hertha BSC Berlin Youth 0-3 SV Babelsberg 03

23:05 Diambars 3-1 Pikine

22:59 Sheriff Tiraspol 4-0 FC Floresti

22:59 FC Milsami 1-0 Zimbru Chisinau

22:59 CSF Baliti 2-4 Dinamo-Auto

18:30 Shurtan Guzor 2-2 Aral Nukus

18:15 Yangiyer 1-2 Xorazm Urganch

01:30 ASD Fanfulla 2-1 A.C. Crema 1908

01:30 1 Trapani 3-0 ASD Biancavilla

01:00 FBC Gravina 0-0 Team Altamura

22:59 Luparense FC 0-1 US Levico Terme

22:30 Aglianese 0-3 Scandicci

21:30 Sammaurese 0-1 Ravenna

20:00 FC Messina 1-1 ASD San Luca

20:00 1 AC Mestre 2-3 Montebelluna

20:00 USD Bitonto 1-0 FB Brindisi 1912

20:00 USD Castellanzese 3-2 Legnano 1

20:00 ASD Seravezza Calcio 2-2 ASD Pro Livorno

20:00 ASD Flaminia Civita Castellana 5-1 Rieti

20:00 Rimini 1-1 SCD Progresso Calcio

20:00 Azy based nano Bo 2-1 Sona

20:00 ASD Cartigliano 4-0 ACD Campodarsego

20:00 ASD Brusaporto 1-1 Caravaggio

20:00 A.S.D. Bra 0-1 FC Vado

20:00 ASD Caldiero Terme 3-0 GSD Ambrosiana

20:00 USD Casatese 2-3 Virtus Ciserano Bergamo

20:00 Sangiovannese 0-2 Prato

20:00 Aprilia 2-0 AS Ostia Mare 1

18:35 Wuhan three town 3-0 Xinjiang Tianshan Leopard

18:35 1 Shanxi Chang An Athletic FC 0-2 Kunshan FC 1

15:30 Zibo Cuju F.C. 2-1 Beijing BeiKong

01:00 Joinville SC 1-1 Avai XI

22:45 EPS Espoo 2-1 Ilves Tampere II

22:30 TPV Tampere 2-1 Kaarinan Pojat

00:00 1 Karkonosze Jelenia Gora 2-2 Odra Wodzislaw

01:45 1 CA Chaco For Ever Reserves 1-1 C.U.N.E.

22:59 Independiente Sabaneta 1-2 Ferrovalvulas FC

19:30 Silver Strikers 3-0 Ntopwa United FC

19:30 Big Bullets FC 1-1 Mafco

01:25 Grazer AK 2-4 WSG Wattens

00:00 Red Bull Salzburg 8-0 SC Kalsdorf

00:00 SC Bregenz 0-7 Lafnitz

00:00 TSV St. John's 1-2 SG Austria Klagenfurt

23:30 VfB Hohenems 0-4 Sturm Graz

02:00 Puerto Montt 1-0 Barnechea

22:00 Santiago Morning 2-1 Cobreloa 1

01:40 OSS 20 2-1 HSC 21 Brein

01:00 Gemert 3-1 TEC

01:00 GVV Unitas 1-0 Ter Leede

01:00 Kozakken Boys 2-0 Groene Ster

01:00 1 Hoogland 0-1 RKVV

01:00 USV Hercules 1-1 ACV

01:00 ADO20 2-1 Koninklijke HFC 1

01:00 Staphorst 3-1 VV Dongen

01:00 OFC Oostzaan 0-0 Excelsior Maassluis

01:00 Spakenburg 5-2 UNA

16:30 Gold Coast United U23 1-1 Peninsula Power U23

00:15 Maccabi Haifa 1-1 Hapoel Beer Sheva

21:00 Portugal (w) U17 0-1 Republic of Ireland (w) U17

00:00 Eik-Tonsberg 4-1 Oppsal

22:59 Obolon Kiev 0-1 Defensores de Forres 1

21:00 1 Volyn 0-0 FC Mariupol

21:00 Vpk Agro Magdalinovka 1-2 Dnipro-1

19:00 LNZ Lebedyn 2-1 FC Inhulets Petrove 1

17:00 SC Tavriya 1-3 PFC Oleksandria 1

00:30 TuS Koblenz 1-2 Gonsenheim

00:30 VfR Wormatia Worms 7-0 TSG Pfeddersheim

00:30 Engers 2-1 Sportfreunde Eisbachtal 1

00:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 0-0 Hassia Bingen

00:30 Wadegesi Heim 1-0 Kaiserslautern (Youth)

00:30 Waldgirmes 2-2 Turk Gucu Friedberg

00:00 FV Diefflen 2-1 FSV Jagersburg

00:00 SV Elversberg II 3-2 FV Eppelborn

00:00 Arminia Ludwigshafen 1-1 TUS Mechtersheim

00:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 7-1 VFB Hallbergmoos

22:15 TSG Backnang 0-3 Freiberg

21:30 FC An der Fahner Hohe 0-4 international Leipzig FC

01:10 Viking 3-1 Rosenborg

22:59 Sogndal 0-2 Asane Fotball

22:59 Kongsvinger 4-1 IF Floya

22:59 Start Kristiansand 4-2 Mjondalen IF

22:59 Ham-Kam 1-2 Raufoss

22:59 Oygarden FK 0-5 Sarpsborg 08

22:59 Harstad 0-5 Brann

22:59 Ranheim IL 1-1 Aalesund FK

22:59 Alta 1-2 Bodo Glimt

22:59 Bryne 1-4 Molde 1

22:59 1 Valerenga 0-3 Odd Grenland

22:59 Moss 1-7 Sandnes Ulf

22:59 Stromsgodset 5-1 Stabaek

22:59 Nardo FK 2-2 FK Arendal

22:00 KFUM Oslo 3-1 Kristiansund BK

22:00 Grorud 2-2 Lillestrom

21:00 Alexandria 1-0 CS Universitatea Craiova B

22:59 APOEL Nicosia 2-0 Nea Salamis

22:59 Apollon Limassol FC 3-1 Olympiada Lympion

22:59 1 Alki Oroklini 0-4 AEK Larnaca

22:59 Omonia 29is Maiou 0-1 AEP Paphos

17:30 Brisbane Knights 1-3 The Gap BPL

16:30 Albany Creek 3-0 St George Willawong FC

20:00 Kafue Celtic FC 1-2 Indeni FC

20:00 Prison Leopards FC 2-1 Power Dynamos

20:00 Green Eagles 0-0 Lusaka Dynamos

20:00 Forest Rangers 1-2 Buildcon FC

18:00 ZESCO United Ndola 2-0 Chambishi FC

21:00 FC Avan Academy 3-0 Urartu

18:00 FK Van Charentsavan 1-2 FC Noah

00:30 1 FSV Vohwinkel Wuppertal 2-3 SpVg Schonnebeck

20:00 Venda 0-0 Jomo Cosmos

20:00 Pretoria Callies 1-2 JDR Stars

20:00 Polokwane City FC 4-0 Richards Bay

20:00 Free State Stars 2-1 TS Sporting

23:30 FK Chayka Pesch 1-0 Rostov FK

22:00 Dinamo Briansk 1-6 Arsenal Tula

22:00 Mordovya Saransk 1-1 Khimki

22:00 Stavropolye-2009 0-6 Dynamo Moscow

20:00 FK Znamya Noginsk 0-10 Krylya Sovetov

20:00 FK Leningradets 0-2 FC Krasnodar

20:00 Kairat Moskva 0-3 Terek Grozny

19:00 Legion Dynamo 1-1 FC Ufa

16:30 Dinamo Barnaul 0-1 FK Nizhny Novgorod

20:00 KF Veleshta 0-1 FK Shkupi

20:00 Pehchevo 0-2 FK Shkendija 79

20:00 FK New Stars 1-4 Borec Veles

01:00 Colorado Caieiras FC 1-0 Barcelona Esportivo Capela SP 1

01:00 Catanduva FC 1-2 Matonense SP

01:00 CA Taquaritinga SP 0-1 America SP

01:00 Atletico Mogi SP 0-6 Uniao Suzano AC SP

01:00 Sao Carlos 1-4 Rio Branco(SP)

01:00 Assisense SP 1-2 Gremio Prudente

01:00 Mogi Mirim EC 0-2 Independente SP

01:00 Manthiqueira/SP 0-2 Uniao Mogi

01:00 XV de Jau 0-0 Vocem SP

01:00 Mauaense SP 1-4 Flamengo (AA)

01:00 Guarulhos SP 0-1 Paulista(SP)

01:00 1 Itapirense/SP 0-3 GD Saocarlense

01:00 Santacruzense SP 3-0 Osvaldo Cruz/SP

01:00 Fernandopolis 0-4 Inter Bebedouro/SP

01:00 ECUS 2-4 Maua FC

01:00 Santo Angelo RS 0-2 Tres Passos RS

21:00 Riopardense RS 0-3 Sao Jose PoA RS

02:00 EC Timon 1-2 Piaui(PI)

01:45 Comercial-SP 1-3 Caicara EC

01:45 Oeirense 2-0 AA Corisabba

22:59 FC Flora Tallinn 5-2 Trans Narva

01:45 Malahide United 2-2 St. Mochtas 1

18:00 Phnom Penh FC 3-1 Kirivong Sok Sen Chey

15:30 Nagaworld FC 1-2 Svay Rieng FC

15:30 National Police Commissary 4-3 Asia Euro University

20:30 Sabah II 1-0 Keshla FK II

18:30 Qaradag Lokbatan 1-1 FK Kapaz Ganca

18:30 Zaqatala FK 3-0 Turan Tovuz

18:30 Qarabag II 2-1 Standard Sumgayit II

01:00 FC Shakhtar Donetsk 3-0 Dynamo Kyiv

01:45 Penrhyncoch 1-3 Pontypridd

01:30 2 Nacional PR 1-3 CE Uniao PR 1

01:30 Independente PA 2-1 Parana STC PR 1

01:30 Araucaria ECR 1-2 Vere FC

01:30 Apucarana SC 0-0 Nova Iguacu

01:30 1 Prudentopolis 0-1 Andraus Brasil

01:00 Campo Grande CE 1-0 Olaria

01:00 Nova Cidade 1-0 Serra Macaense 2

01:00 AA Carapebus 3-3 Duque de Caxias RJ

01:00 Serrano BA 1-0 Goytacaz RJ

01:00 Sao Goncalo 0-2 Sao Paulo RJ

01:00 Perolas Negras 3-0 CGI April 7

01:30 Sarajevo 2-0 FK Zeljeznicar

22:59 NK Siroki Brijeg 2-1 FK Tuzla City

22:59 Radnik Bijeljina 1-0 HSK Zrinjski Mostar

21:00 Leotar 2-1 Rudar Prijedor

23:30 Karlovac 0-2 Slaven Koprivnica

22:59 Medjimurje 0-1 HNK Sibenik

21:30 Rudar Labin 2-0 NK Split

21:00 NK Orijent Rijeka 1-4 Dinamo Zagreb

20:30 Zagreb 0-1 Oriolik

20:30 NK Belisce 4-0 NK vinogradar

20:30 Bijelo Brdo 1-0 HNK Cibalia

20:30 Bjelovar 1-5 Rudes

20:30 Radnik Sesvete 2-2 NK Varteks Varazdin 1

21:15 Slovan Velvary 2-4 Slavia Praha

21:00 Lisen 0-3 Sparta Praha

20:45 Loko Vltavin 2-2 Banik Ostrava

20:30 MFK Karvina 1-0 Chrudim

20:30 SK Prostejov 0-4 Bohemians 1905

20:30 Trinec 0-1 Teplice

20:30 FK Prepere 0-1 Baumit Jablonec

20:30 SK Zapy 0-4 Hradec Kralove

20:30 FK Zbuzany 1953 1-2 Synot Slovacko

22:00 Sassuolo U20 3-0 Perugia U20

21:00 Cosenza Calcio Youth 3-2 Crotone U19

20:00 Genoa U20 0-2 Alessandria U19

20:00 Lecce U20 2-1 Sha LAN U19 1

20:00 Napoli U20 2-0 Benevento (Youth) 1

20:00 Verona U20 2-1 Venezia F.C. Youth

20:00 AC Milan U20 6-0 Como U20

20:00 Cagliari U19 4-0 S.S.D. Monza 1912 Youth

20:00 Brescia U20 6-0 Pordenone Youth

20:00 Pescara Youth 3-2 Spezia U20

20:00 1 Bologna U20 2-2 Pisa U19

20:00 Parma U20 2-2 US Cremonese U20

20:00 Torino U20 3-0 Virtus Entella U20

19:00 Ascoli U20 2-1 Frosinone U20

16:00 Lazio U20 2-0 Reggina U19

22:59 SC Sopron 2-2 MOL Fehervar FC II

22:00 Papai Perutz 1-2 UFC Nagykanizsa

21:00 Gyirmot FC Gyor II 1-2 Beech Sigit 1

21:00 MTK Hungaria FC II 1-0 Paksi B 1

21:00 Andrashida SC 0-4 Komarom VSE

21:00 Mohacs 0-0 ESMTK

21:00 FC Dabas 0-0 Monori SE

21:00 Tatabanya 0-2 BVSC

21:00 Rakosmenti KSK 1-2 Vac-Dunakanyar

21:00 DEAC 4-2 Kisvarda II

21:00 Balatonfuredi FC 1-0 Kaposvar

21:00 ETO Akademia 1-0 RCO Agde

21:00 BKV Elore 3-1 Fuzesgyarmati SK

21:00 Cegled 2-1 Ferencvarosi TC B 1

19:00 Diosgyori VTK II 2-3 Bekescsabai Elore SE II 1

18:00 Kelen SC 1-3 Veszprem

01:00 Corvinul Hunedoara 3-3 FC Steaua Bucuresti

22:00 Farul Constanta 0-1 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

20:30 1 FC Unirea 2004 Slobozia 0-1 FC Timisoara 1

20:30 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 0-1 Chindia Targoviste

20:30 CSM Slatina 1-2 Dunarea Calarasi

20:30 CA Oradea 0-1 Hermannstadt

20:30 Gloria Buzau 1-1 Academica Clinceni

20:30 Concordia Chiajna 0-0 Gaz Metan Medias

19:00 Arges 0-0 FC Botosani

02:00 Albion FC 1-0 CA Juventud

01:30 Platense FC 0-3 Tacuarembo

22:00 Canadian SC 1-1 Colon CF

20:00 Oriental 1-1 Salus 3

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657