Kết quả trận Southampton vs Aston Villa, 03h00 ngày 31/01

Southampton
Southampton
0
Aston Villa
Aston Villa
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Southampton vs Aston Villa


03:00 ngày 31/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 0

Tỷ lệ Southampton vs Aston Villa


TLCA
1.03 : 0:0 : 0.89
TL bàn thắng:
5.88 : 1 1/2 : 0.09
TL Thắng - Hòa - Bại
201.00 : 9.40 : 1.07
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Southampton vs Aston Villa

 41'    0-1   goalRoss Barkley (Assist:Jack Grealish)
 53'    James Ward Prowse yellow_card  
 59'    Moussa Djenepo↑Ibrahima Diallo↓ substitution  
 65'    Che Adams↑Theo Walcott↓ substitution  
 89'    Alexandre Jankewitz↑Oriol Romeu Vidal↓ substitution  
 90'      substitutionMarvelous Nakamba↑Ross Barkley↓

Đội hình thi đấu Southampton vs Aston Villa

Southampton Aston Villa
1 Alex McCarthy
3 Ryan Bertrand
5 Jack Stephens
35 Jan Bednarek
8 James Ward Prowse
17 Stuart Armstrong
27 Ibrahima Diallo
6 Oriol Romeu Vidal
32 Theo Walcott
11 Nathan Redmond
9 Danny Ings
26 Damian Martinez
2 Matthew Cash
4 Ezri Konsa Ngoyo
5 Tyrone Mings
18 Matt Targett
6 Douglas Luiz Soares de Paulo
7 John McGinn
15 Bertrand Traore
20 Ross Barkley
10 Jack Grealish
11 Ollie Watkins
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
44 Fraser Forster
10 Che Adams
12 Moussa Djenepo
65 Caleb Watts
31 Kayne Ramsey
40 Daniel Nlundulu
18 Yan Valery
7 Shane Long
64 Alexandre Jankewitz
3 Neil Taylor
25 Morgan Sanson
19 Marvelous Nakamba
17 Mahmoud Ibrahim Hassan,Trezeguet
27 Ahmed El Mohammadi
21 Anwar El-Ghazi
39 Keinan Davis
22 Bjorn Engels
1 Tom Heaton

Số liệu thống kê Southampton vs Aston Villa

Southampton   Aston Villa
0
 
Giao bóng trước
 
7
 
Phạt góc
 
1
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
1
 
Thẻ vàng
 
0
20
 
Tổng cú sút
 
8
5
 
Sút trúng cầu môn
 
4
15
 
Sút ra ngoài
 
4
16
 
Sút Phạt
 
16
60%
 
Kiểm soát bóng
 
40%
59%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
41%
481
 
Số đường chuyền
 
329
81%
 
Chuyền chính xác
 
74%
12
 
Phạm lỗi
 
11
4
 
Việt vị
 
5
30
 
Đánh đầu
 
30
12
 
Đánh đầu thành công
 
18
3
 
Cứu thua
 
5
21
 
Rê bóng thành công
 
22
12
 
Đánh chặn
 
4
25
 
Ném biên
 
21
20
 
Cản phá thành công
 
22
9
 
Thử thách
 
14
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
114
 
Pha tấn công
 
90
73
 
Tấn công nguy hiểm
 
51

23:30 FC Koln 2-1 RB Leipzig

17:30 Pohang Steelers 1-0 Suwon City

17:00 Gangwon FC 0-1 Gwangju Football Club

19:00 Guangzhou Evergrande 2-2 Guangzhou City

19:00 Chongqing Liangjiang Athletic 0-2 Shandong Taishan

01:00 Al-Sharjah 4-1 Pakhtakor

01:00 Foolad Khozestan 1-1 Al-Nasr(KSA)

01:00 Al-Sadd 3-1 Al Wihdat Amman

00:00 Persepolis 2-1 FC Goa

22:00 Al Quwa Al Jawiya 0-0 Tractor S.C.

21:30 Al Wehda(UAE) 3-2 Al Rayyan

22:15 Lyn (w) 1-1 Stabaek (w)

21:00 Valerenga (w) 2-2 Roa (w)

01:00 Sheffield Wednesday 1-0 Blackburn Rovers

01:00 Swansea City 0-1 Queens Park Rangers (QPR)

01:00 Preston North End 3-0 Derby County

00:00 Brentford 1-1 Cardiff City

00:00 Norwich City 0-1 Watford

01:00 Stade Ouchy 2-1 Schaffhausen

00:00 Chiasso 2-2 Grasshopper

00:00 Neuchatel Xamax 0-3 Kriens

22:59 Sivasspor 0-0 Besiktas JK

22:59 Hatayspor 3-2 Antalyaspor

20:00 Caykur Rizespor 5-3 Konyaspor

20:00 Kayserispor 2-2 Genclerbirligi

20:00 Karagumruk 1-1 Goztepe

22:59 Warta Poznan 0-2 Rakow Czestochowa

22:59 Pogon Szczecin 1-0 Gornik Zabrze

00:05 Slaven Koprivnica 1-1 Hajduk Split 1

22:00 1 HNK Sibenik 1-1 HNK Gorica

01:00 Nancy 2-0 Ajaccio

01:00 Guingamp 1-0 Chambly FC

01:00 Grenoble 2-0 Sochaux

01:00 Chateauroux 1-1 Rodez Aveyron

01:00 1 Caen 1-1 USL Dunkerque

01:00 Amiens 3-1 Valenciennes

01:00 Pau FC 3-0 AJ Auxerre

01:00 1 Paris FC 0-1 Clermont

01:00 Chamois Niortais 0-3 Troyes

23:30 Greuther Furth 3-0 Eintracht Braunschweig

23:30 Erzgebirge Aue 0-1 Nurnberg

23:30 1 Wurzburger Kickers 1-3 Darmstadt

22:15 Maribor 1-3 Domzale

20:00 NK Publikum Celje 0-1 NK Aluminij

22:59 FC Viitorul Constanta 1-0 Gaz Metan Medias

20:45 Hermannstadt 1-3 Astra Giurgiu

00:30 Cherno More Varna 1-0 Botev Plovdiv

22:15 Arda 3-2 Etar

20:00 Slavia Sofia 0-2 Botev Vratsa

22:40 GKS Tychy 1-0 Radomiak Radom 2

21:00 Urozhay Krasnodar 4-0 FC Yessentuki

20:00 Anzhi Makhachkala 1-1 Spartak Nalchik

19:00 Sibir-M Novosibirsk 1-0 FK Volna Nizhegorodskaya 1

18:00 Dinamo Barnaul 0-1 Volga Ulyanovsk

22:59 Boulogne 1-0 Stade Lavallois MFC

01:00 Leyton Orient 2-4 Cambridge United

01:00 Forest Green Rovers 0-0 Exeter City

01:00 Grimsby Town 0-3 Morecambe

01:00 Barrow 0-2 Port Vale

01:00 Newport County 2-0 Crawley Town 1

01:00 Walsall 0-2 Salford City

01:00 Bolton Wanderers 1-0 Carlisle United

01:00 Stevenage Borough 0-1 Cheltenham Town

01:00 Harrogate Town 0-3 Oldham Athletic

01:00 Bradford City 0-1 Tranmere Rovers

01:00 Mansfield Town 3-0 Scunthorpe United

01:00 Colchester United 2-0 Southend United 1

00:00 MSV Duisburg 2-2 Kaiserslautern

00:00 Zwickau 1-1 Bayern Munchen (Youth)

00:00 TSV 1860 Munchen 1-1 Viktoria koln

00:00 Hallescher FC 1-1 SC Verl

01:05 Greenock Morton 0-0 Heart of Midlothian

01:00 2 Inverness 1-1 Dundee

22:59 NK Brezice 1-1 Krsko Posavlje

22:00 Radomlje 1-1 Krka 1

22:00 Roltek Dob 2-1 Smartno

22:00 Brda 3-2 NK Primorje

22:00 Jadran Dekani 3-2 NK Bilje 1

22:00 NK Rudar Velenje 0-1 ND Beltinci

22:00 Drava 4-5 NK Nafta

21:00 Triglav Gorenjska 1-0 NK Fuzinar

20:00 Sheriff Tiraspol 4-1 FC Milsami

17:00 FC Sfintul Gheorghe 1-1 Speranta Nisporeni 1

23:45 Vinder Vatanspor-VRI 1-1 Aarhus Fremad 2

23:30 Husum BK 0-4 Frederikssund IK

23:30 KFUM 0-1 Tarnby FF

22:59 Young Africans 3-1 Gwambina FC

20:00 Coastal Union 0-2 Mtibwa Sugar

18:00 KMC FC 1-1 Biashara United FC

17:40 1 Brisbane City (w) 1-4 Capalaba (w)

17:20 Weston Pud(w) 2-2 Souths United SC (w)

19:55 Bijelo Brdo 1-0 Hrvatski dragovoljac 1

16:00 Phong Phu Ha Nam (w) 1-0 Ho Chi Minh City B (w)

16:00 Ha Noi (w) 1-0 TNG Thai Nguyen (w)

01:00 Aldershot Town 1-1 Kings Lynn

00:00 West Ham United (w) 0-0 Aston Villa (w)

23:30 SKU Amstetten 0-2 FC Blau Weiss Linz

23:30 FC Liefering 1-1 FC Superfund Pasching 1

21:00 1 Mjallby AIF U21 0-2 Malmo U21

20:00 Falkenbergs FF U21 2-1 Jonkopings Sodra U21

19:00 Gais Goteborg U21 6-2 IFK Goteborg U21

16:30 Northbridge FC Bulls U20 2-1 Marconi Stallions U20

16:00 Mt Druitt Town Rangers U20 3-2 Sydney FC U20

19:30 Virtus Entella U20 1-0 Spezia U19 1

01:00 Shimshon Tel Aviv 3-1 Hapoel Kfar Qasm Shuaa

00:45 1 Beitar Ashdod 0-4 Maccabi Ironi Netivot

00:30 Hapoel Mahane Yehuda 3-3 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva

00:00 Moadon Sport Roch Tel Aviv 3-1 Hapoel Kfar Bara 1

20:50 Ironi Beit Dagan 2-1 Hapoel Pardesiyah Noam

20:45 1 Hapoel Sandala Gilboa 2-1 MS Pardes Hana Karkur

20:35 SC Shicun Hamizrah 2-2 MS Hapoel Lod 1

20:30 Bnei Bir Al Maksur 1-7 Ironi Nesher

20:30 FC Tzeirey Tamra 1-2 Hapoel Ironi Karmiel

20:20 Hapoel Hod HaSharon 6-1 Hapoel Qalansawe

20:05 Hapoel Beit She'any 3-1 Maccabi Ahi Iksal 1

18:05 Beitar Petah Tikva 0-4 Hapoel Kiryat Ono

22:00 Amator Kielpino 2-1 Kaszubia Studzienice

00:30 Maccabi Bnei Raina 1-3 Maccabi Tamra

22:00 Maccabi Kabilio Jaffa 0-2 AS Ashdod

21:00 2 Hapoel Holon Yaniv 0-2 Hapoel Bikat Hayarden

21:00 Moadon Sport Tira 1-1 Hapoel Kaukab

17:15 1 Pacific Pines Green 3-4 Tally Valley

01:00 KI Klaksvik 1-2 NSI Runavik

18:00 FC Didube 1-2 FC Gori

18:00 Dinamo Tbilisi II 2-1 WIT Georgia Tbilisi

18:00 Spaeri FC 0-1 FC Saburtalo Tbilisi

18:00 FC Chiatura 0-3 Samgurali Tskh

16:05 Guria Lanchkhuti 1-2 Chikhura Sachkhere

16:00 Legioni Gori 0-5 FC Shevardeni

17:58 FC Robo (w) 2-0 Bayelsa Queens FC (W)

19:00 Urartu II 2-2 FC West Armenia

23:45 Aluminium Arak U23 1-0 Navad Urmia U23

22:00 Bloemfontein Celtic 1-1 Moroka Swallows

20:00 Chippa United 0-1 Baroka FC

00:00 Eintracht Stadtallendorf 0-2 SG Sonnenhof Grossaspach

00:00 TSV Schott Mainz 2-4 Kickers Offenbach

00:00 Rot-Weiss Koblenz 3-2 Astoria Walldorf

00:00 FK Pirmasens 0-1 FSV Frankfurt

22:59 FC Giessen 3-0 TSG Balingen

22:59 FC 08 Hombrug 2-2 FSV Mainz 05 (Youth)

22:59 Bayern Alzenau 1-3 SC Freiburg (Youth)

19:00 VfB Stuttgart II 2-1 TSG Hoffenheim (Youth)

23:30 TSV Hartberg 0-0 St.Polten 1

23:30 Rheindorf Altach 0-1 Trenkwalder Admira Wacker

21:40 NA Hussein Dey 4-0 AS Ain Mlila

21:30 OM Medea 2-1 ASO Chlef 1

21:30 MC Magra 3-0 CS Constantine

21:30 Ararat Yerevan 2-0 FC Avan Academy

18:00 Alashkert 1-1 FC Noah

01:00 Rochdale 1-0 Blackpool

01:00 Shrewsbury Town 1-2 Wigan Athletic

01:00 Accrington Stanley 2-1 Doncaster Rovers

01:00 Burton Albion 0-1 Lincoln City

01:00 Bristol Rovers 0-2 Milton Keynes Dons

01:00 AFC Wimbledon 2-1 Oxford United 1

01:00 Northampton Town 3-0 Ipswich Town

00:00 Swindon Town 3-1 Portsmouth

20:00 Fano U19 1-0 Vis Pesaro U19

20:00 Renate U19 0-0 Giana Erminio U19

16:00 FC Vorskla U21 3-1 Rukh Vynnyky U21

16:00 Lviv U21 2-4 Dinamo KyivU21

22:00 Baumit Jablonec 3-0 MFK Karvina

20:00 Dynamo Ceske Budejovice 2-2 Sigma Olomouc

20:00 Banik Ostrava 2-1 Mlada Boleslav

22:30 Petro Atletico de Luanda 1-0 Academica Do Lobito

19:00 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 1-1 FK Epitsentr Dunayivtsi 1

23:45 GFA Rumilly Vallieres 2-0 Toulouse

00:30 Hapoel Kfar Shalem 0-1 Hapoel Tel Aviv

20:00 Barcelona (w) 6-1 UD Granadilla Tenerife Sur (w)

01:00 Ferencvarosi TC 3-0 Ujpesti

22:30 ZalaegerzsegTE 5-0 Dafuji cloth MTE

00:00 Helsingborg 4-1 Orgryte 1

22:55 Ironi Nesher U19 0-0 Hapoel Beer Sheva U19

20:40 Hapoel Tel Aviv U19 3-3 Hapoel Hadera U19

20:30 Hapoel Qiryat Ono U19 3-3 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19

20:30 Maccabi Tel Aviv U19 12-0 Maccabi Ironi Sderot U19

19:00 Beitar Nes Tubruk U19 2-3 Hapoel Ramat Gan U19

19:00 Beitar Shimshon Tel Aviv U19 1-1 AS Nordia Jerusalem U19 1

16:05 Bnei HaGolan VeHaGalil U19 0-6 Maccabi Petach Tikva U19

16:35 Gold Coast Knights 2-0 Taringa Rovers

16:30 Gold Coast United 2-2 Albany Creek

16:30 Redlands United FC 2-5 Brisbane City

16:30 3 Rochedale Rovers 1-1 Souths United

16:30 Palm Beach 4-2 Magic United TFA

16:30 Eastern Suburbs Brisbane 3-6 Moreton Bay United

16:00 St George City FA 2-1 Bankstown United FC

22:05 FC Constantine(w) 4-0 MZ Biskra (w)

22:05 FC Bejaia(w) 0-0 JF Khroub(w)

22:00 Afak Relizane(w) 1-1 ASEAC(w)

00:30 Benfica U23 1-1 Leixoes U23

17:00 Maritimo U23 2-3 Braga U23

01:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal 5-3 DKV Seguros Zaragoza Indoor So

18:00 Renown SC 0-0 Defenders SC

22:59 Tartu JK Maag Tammeka 0-1 Tallinna JK Legion 1

22:45 Viljandi Tulevik 3-3 FC Flora Tallinn

01:00 FK Riteriai 2-0 Baltija Panevezys

22:59 Suduva 3-1 Alytis Alytus Dainava

21:00 FK Zalgiris Vilnius 2-2 Dziugas Telsiai

18:30 Sabah II 0-2 PFC Neftchi II

21:00 Caiman Douala (w) 1-3 Louves Minproff (w) 1

21:00 1 Renaissance de Guider (W) 1-3 Vision Sports Bamenda (w)

20:30 Sogdiana Jizak 2-2 Nasaf Qarshi

20:30 FK Rubin (UZB) 0-10 Kuruvchi Bunyodkor

18:30 FK Andijon 1-2 Lokomotiv Tashkent

18:30 Turon Nukus 4-1 Aral Nukus

18:30 Buxoro FK 1-1 Dinamo Samarqand

01:00 Masfut 1-1 Dabba Al-Fujairah

19:00 FK Avanhard Kramatorsk 2-1 Kremin Kremenchuk

01:00 Hull City U23 3-1 Bristol City U23

19:00 Barnsley U23 1-0 Millwall U23

19:00 Sheffield Wed U23 2-0 Colchester United U23

20:00 BUL FC 4-3 defense forces

20:00 1 Onduparaka FC 2-3 Malaba youth Football 1

20:00 Vipers 0-0 Wakiso Giants FC

20:00 Kyetume 1-0 Busoga United

20:00 Uganda Police FC 4-1 Airtel Kitara FC

20:00 Bright Stars 2-1 Express FC

17:00 Kashima Antlers 3-0 Consadole Sapporo 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s