Kết quả trận Southampton vs Chelsea, 19h30 ngày 20/02

Southampton
Southampton
1
Chelsea
Chelsea
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Southampton vs Chelsea


19:30 ngày 20/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 1

Tỷ lệ Southampton vs Chelsea


TLCA
2.85 : 0:0 : 0.27
TL bàn thắng:
4.16 : 2 1/2 : 0.16
TL Thắng - Hòa - Bại
23.00 : 1.15 : 7.30
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Southampton vs Chelsea

 33'    Takumi Minamino (Assist:Nathan Redmond) goal 1-0  
 46'      substitutionCallum Hudson-Odoi↑Tammy Abraham↓
 54'    1-1   goalMason Mount
 76'      substitutionHakim Ziyech↑Callum Hudson-Odoi↓
 76'      substitutionJorge Luiz Frello Filho,Jorginho↑Mateo Kovacic↓
 76'    Nathan Tella↑Takumi Minamino↓ substitution  
 80'      yellow_cardMarcos Alonso
 85'    Che Adams↑Danny Ings↓ substitution  
 90'    Daniel Nlundulu↑Nathan Redmond↓ substitution  
 90'    Alex McCarthy yellow_card  

Đội hình thi đấu Southampton vs Chelsea

Southampton Chelsea
1 Alex McCarthy
3 Ryan Bertrand
22 Mohammed Salisu Abdul Karim
4 Janick Vestergaard
35 Jan Bednarek
19 Takumi Minamino
6 Oriol Romeu Vidal
8 James Ward Prowse
12 Moussa Djenepo
11 Nathan Redmond
9 Danny Ings
16 Edouard Mendy
28 Caesar Azpilicueta
15 Kurt Zouma
2 Antonio Rudiger
24 Reece James
7 Ngolo Kante
17 Mateo Kovacic
3 Marcos Alonso
19 Mason Mount
11 Timo Werner
9 Tammy Abraham
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
72 Kgagelo Chauke
44 Fraser Forster
10 Che Adams
47 Will Ferry
31 Kayne Ramsey
23 Nathan Tella
5 Jack Stephens
40 Daniel Nlundulu
64 Alexandre Jankewitz
1 Kepa Arrizabalaga Revuelta
33 Emerson Palmieri dos Santos
4 Andreas Christensen
22 Hakim Ziyech
21 Benjamin Chilwell
5 Jorge Luiz Frello Filho,Jorginho
20 Callum Hudson-Odoi
18 Olivier Giroud
23 Billy Gilmour

Số liệu thống kê Southampton vs Chelsea

Southampton   Chelsea
 
Giao bóng trước
 
0
3
 
Phạt góc
 
6
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
1
 
Thẻ vàng
 
1
4
 
Tổng cú sút
 
9
1
 
Sút trúng cầu môn
 
3
3
 
Sút ra ngoài
 
4
0
 
Cản sút
 
2
14
 
Sút Phạt
 
10
29%
 
Kiểm soát bóng
 
71%
28%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
72%
295
 
Số đường chuyền
 
727
66%
 
Chuyền chính xác
 
85%
10
 
Phạm lỗi
 
10
0
 
Việt vị
 
4
33
 
Đánh đầu
 
33
10
 
Đánh đầu thành công
 
23
2
 
Cứu thua
 
0
17
 
Rê bóng thành công
 
22
2
 
Đánh chặn
 
18
23
 
Ném biên
 
24
1
 
Woodwork
 
0
17
 
Cản phá thành công
 
22
15
 
Thử thách
 
12
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
76
 
Pha tấn công
 
168
25
 
Tấn công nguy hiểm
 
61

09:00 San Jose Earthquakes 2-3 LA Galaxy

16:30 Shanghai Port 2-0 Guangzhou City

19:00 Shenzhen FC 0-4 Shandong Taishan

18:30 Dalian Pro 2-2 Beijing Guoan

18:30 Wuhan Three Towns 3-4 Cangzhou Mighty Lions

16:30 Changchun Yatai 2-0 Wuhan FC

01:45 Tây Ban Nha 1-2 Thụy Sĩ

01:45 Czech 0-4 Bồ Đào Nha

01:45 Scotland 2-1 Ireland

01:45 Israel 2-1 Albania

01:45 Cyprus 1-0 Hy Lạp

01:45 Serbia 4-1 Thụy Điển

22:59 Slovenia 2-1 Na Uy

22:59 Bắc Ireland 2-1 Kosovo

20:00 Armenia 0-5 Ukraine

05:00 FC Dallas 0-3 Tigres UANL

05:00 Philadelphia Union 1-0 Pachuca

22:59 Galatasaray 2-1 Istanbulspor

22:00 GD Chaves 0-0 Clube Desportivo Trofense

22:00 Posidonas Neas Michanionas 2-0 Makedonikos

22:00 Radomiak Radom 2-0 FC Shakhtar Donetsk

22:00 Pafos FC 0-0 Riga FC

21:30 Niki Volou 2-2 Lamia

21:30 Iraklis Larisas 3-1 Anagenisi Karditsa

21:30 Apollon Larissas 1-0 Almopos Arideas

21:30 1 AEL Larisa 1-0 Volos NFC

21:00 Botev Vratsa 1-1 CSKA 1948 Sofia

21:00 Kastoria AO 0-2 PAOK Saloniki B

21:00 Botev Plovdiv 7-0 FC Maritsa 1921

21:00 Kayserispor 0-0 Giresunspor

21:00 Budapest Honved 1-2 Backa Topola

21:00 AS Apollon Pargas 3-0 Thesprotos

21:00 Panionios 0-2 Kalamata AO

20:00 Pirin Blagoevgrad 0-1 Bregalnica Stip

20:00 FK Rinija Gostivar 0-1 FK Shkendija 79

20:00 1 FK Makedonija Gjorce Petrov 1-0 FC Vardar Skopje

20:00 Rijeka 4-0 NK Publikum Celje

20:00 Lokomotiv Plovdiv 1-0 Arda

19:30 Gazisehir Gaziantep 1-1 Yeni Malatyaspor

18:00 1 ZNK Osijek 2-3 NK Siroki Brijeg

18:00 FC Hebar Pazardzhik 1-1 Slavia Sofia

18:00 Vasas 0-0 Kozarmisleny SE

17:00 Korona Kielce 1-1 Skra Czestochowa

17:00 Pogon Szczecin 3-1 Warta Poznan

16:00 Odra Opole 0-2 Podbeskidzie Bielsko-Biala

16:00 Dinamo Minsk 0-0 Arsenal Dzyarzhynsk

16:00 Zaglebie Sosnowiec 1-1 Ruch Chorzow

16:00 Cukaricki Stankom 3-0 Arsenal Tivat

16:00 Lokomotiv Gomel 2-3 Slavia Mozyr

16:00 Smorgon FC 0-1 Energetik-BGU Minsk

15:00 FK Isloch Minsk 2-1 Ostrowitz

18:00 Phố Hiến 3-1 Đắk Lắk

17:00 Khatoco Khanh Hoa 1-1 Công An Nhân Dân

05:00 Barranquilla FC 2-3 Real Cartagena

03:30 Llaneros FC 2-0 Tigres Zipaquira 1

03:00 Valledupar FC 3-3 Leones

22:00 1 Finn Harps 0-2 Bohemians

06:30 Independiente 1-0 Newells Old Boys

04:00 River Plate 0-1 Talleres Cordoba

01:30 Lanus 2-0 San Lorenzo

22:59 Defensa Y Justicia 2-1 Patronato Parana

22:59 Sarmiento Junin 2-0 Arsenal de Sarandi

23:30 Ponferradina 2-2 Tenerife 1

23:30 Malaga 1-1 Villarreal B

21:15 Mirandes 2-0 Zaragoza

19:00 SD Huesca 1-0 Leganes

16:00 Tochigi SC 0-0 FC Ryukyu

15:00 Tokushima Vortis 1-1 Mito Hollyhock

12:00 Blaublitz Akita 2-1 Machida Zelvia

12:00 Albirex Niigata 1-0 Omiya Ardija

12:00 Grulla Morioka 1-3 Zweigen Kanazawa FC

12:00 JEF United Ichihara Chiba 0-1 Roasso Kumamoto

11:00 Fagiano Okayama 3-0 Vegalta Sendai

17:00 V-Varen Nagasaki 0-2 Yokohama FC

17:00 Oita Trinita 2-1 Ventforet Kofu

14:00 Tokyo Verdy 1-0 Montedio Yamagata

12:00 Thespa Kusatsu 1-6 Renofa Yamaguchi

03:30 Univ.Cesar Vallejo 3-2 FBC Melgar 1

18:00 Chelyabinsk 1-1 Dinamo Barnaul

16:30 FK Ural-2 0-1 Irtysh 1946 Omsk

04:00 1 12 de Octubre 0-2 Sol de America

14:00 Seoul E-Land FC 3-2 FC Anyang

11:30 Daejeon Citizen 3-0 Gyeongnam FC

14:00 Bucheon FC 1995 0-1 Gimpo FC

21:00 1 Barrow 0-2 Leyton Orient

21:00 Crewe Alexandra 1-2 Mansfield Town

21:00 Walsall 0-1 Tranmere Rovers

21:00 Bradford City 2-2 AFC Wimbledon

21:00 Hartlepool United 0-0 Gillingham

21:00 Stevenage Borough 1-0 Harrogate Town

21:00 Doncaster Rovers 4-1 Crawley Town

21:00 Grimsby Town 1-2 Swindon Town 1

21:00 Newport County 1-1 Carlisle United

21:00 1 Sutton United 1-2 Salford City

21:00 Colchester United 0-1 Rochdale

20:00 Northampton Town 2-1 Stockport County 1

04:30 Millonarios 2-2 America de Cali

02:00 Atletico Bucaramanga 0-0 Deportiva Once Caldas

09:05 1 Mineros de Zacatecas 2-2 Monarcas Morelia

07:05 Pumas Tabasco 0-1 Cimarrones de Sonora

05:00 Alebrijes de Oaxaca 3-0 Tlaxcala FC

21:10 Qviding FIF 2-0 Lunds BK 1

21:00 Oskarshamns AIK 0-3 Angelholms FF

21:00 IK Oddevold 3-0 Atvidabergs

21:00 BK Olympic 1-2 FC Trollhattan

21:00 IFK Malmo FK 2-0 Vanersborgs IF 1

21:00 1 BK Forward 1-3 Taby

21:00 Sandvikens IF 7-0 Haninge 1

18:00 Torns IF 0-1 Tvaakers IF

18:00 IF Sylvia 4-3 Hammarby TFF

16:00 Hutnik Krakow 1-3 Motor Lublin

21:00 Wisla Pulawy 3-1 KP Calisia Kalisz

21:00 Siarka Tarnobrzeg 2-0 Gornik Polkowice

20:00 GKS Jastrzebie 1-0 Slask Wroclaw II

18:00 Zaglebie Lubin B 1-2 Polonia Warszawa

17:00 Znicz Pruszkow 0-2 OKS Stomil Olsztyn

22:59 Metalac Gornji Milanovac 0-0 Zlatibor Cajetina 1

22:59 Macva Sabac 0-0 IMT Novi Beograd

21:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 0-0 FK Zeleznicar Pancevo

21:00 FK Radnicki Novi Belgrad 0-0 FK Trajal Krusevac

21:00 1 FK Loznica 2-5 FK Rad Beograd

21:00 Indjija 2-3 Proleter Novi Sad

21:00 MNK FC Ljubljana 0-0 Jadran Dekani

21:00 NK Primorje 2-2 NK Rudar Velenje

05:00 CA Penarol 0-1 Torque

02:00 Danubio FC 3-0 CA River Plate

21:00 Liverpool URU 1-1 Wanderers FC 1

20:00 Cranborne Bullets 1-1 Highlanders

20:00 Tenax FC 0-0 Harare City

20:00 Chicken Inn 1-0 Whawha FC

20:00 Yadah FC 1-0 Capps linked

20:00 FC Platinum 1-0 Bulawayo City

18:00 ZPC Kariba 1-1 Black Rhinos

15:30 Zlin B 2-4 SC Znojmo

15:30 1 Viktoria Plzen B 3-1 FC Pisek 1

15:15 Dukla Praha B 3-1 Bohemians1905 B

15:15 Admira Praha 1-1 Preddie J

15:15 Velke Mezirici 0-3 Slovan Rosice

15:15 Unicov 3-0 Uhersky Brod

15:15 Slovacko II 3-3 Slavia Kromeriz

15:15 Viktoria Zizkov 0-0 Slovan Velvary

21:30 Domazlice 2-2 SK Motorlet Praha

21:30 Usti nad Labem 0-2 Sokol Brozany

21:00 Zivanice 0-3 Chlumec nad Cidlinou

20:30 Vrchovina 3-1 Frydlant

20:00 Frydek-Mistek 1-0 Blansko

18:30 Ceske Budejovice B 3-3 Povltava FA

15:30 FK Kolin 1-0 Mlada Boleslav B

15:30 Hranice KUNZ 0-1 Banik Ostrava B

15:30 FK Prepere 0-2 Hradec Kralove B

15:15 Pardubice B 2-0 Most Mus

15:15 Jablonec B 4-0 Benesov

15:15 Loko Vltavin 3-1 FK Zbuzany 1953

15:15 FK Banik Sokolov 3-1 Karlovy Vary Dvory 1

20:00 Penang 1-0 Kuala Lumpur

16:00 ZFK Skopje 2014 (W) 0-5 ZFK Kamenica Sasa (w)

21:15 Brabrand 2 0-3 B 1909 Odense

20:00 FC Djursland 0-2 Odder IGF

19:00 B 1913 Odense 0-3 Tarup Paarup IF

18:30 Hedensted 1-1 OKS

18:30 Herstedoster 2-5 KFUM Roskilde

18:00 Allerod 1-3 Næstved IF 2

18:00 Otterup 1-1 Varde

18:00 Frederikssund IK 3-1 Ledoje-Smorum Fodbold

18:00 Vinder Vatanspor-VRI 4-1 ASA Aarhus

18:00 Viby IF 3-2 Aarhus Fremad 2

18:00 AaB 2 1-1 Vejgaard B

18:00 Karlslunde IF 2-2 Holbaek

17:00 KFUM Kobenhavn 0-2 BK Avarta

17:00 B1908 2-3 Bronshoj

17:00 GVI 1-1 Greve Fodbold

22:59 Mafunzo FC 0-0 Mlandege FC

20:00 JKU FC 1-2 KVZSC

15:00 Yangpyeong 1-0 Goyang KH FC)

13:00 Chuncheon Citizen 2-1 Daejeon Hana Citizen II

14:00 Seoul United 1-2 Chungju Citizen

13:00 FC Namdong 0-3 Gangwon II

12:00 Jeonbuk Hyundai Motors II) 0-1 Pyeongtaek Citizen

12:00 Jeonju Citizen FC 3-2 Yeoju Sejong

16:30 Queensland Lions(w) 6-0 Gold Coast city (w)

14:10 1 Peninsula Power (w) 0-0 Mitchelton (w)

04:30 Cavalry FC 1-3 Atletico Ottawa

21:00 Chorley FC 3-0 Gloucester City

21:00 Buxton FC 0-0 Chester FC

21:00 Banbury United 2-1 Scarborough

21:00 Alfreton Town 1-0 Brackley Town

21:00 Southport FC 1-0 Leamington

21:00 AFC Telford United 1-2 Boston United

21:00 Kettering Town 0-3 Kidderminster Harriers

21:00 AFC Fylde 3-1 Bradford Park Avenue

21:00 Hereford United 3-0 Blyth Spartans

21:00 Farsley Celtic 2-2 Spennymoor Town

21:00 Darlington 2-0 Peterborough Sports

21:00 Curzon Ashton FC 1-1 Kings Lynn

21:00 1 Hrvatski dragovoljac 1-0 Rudes 1

21:00 HNK Cibalia 1-0 NK Jarun 1

21:00 2 Bijelo Brdo 2-1 NK Solin 1

21:00 NK Dugopolje 1-1 NK Dubrava Zagreb

22:59 Balikesirspor 0-2 Ankarademirspor

20:00 Inegolspor 2-0 Isparta 32 Spor

20:00 Usakspor 0-3 Kocaelispor

20:00 Erokspor 3-2 Nazillispor

19:30 Ankaraspor FK 0-3 Somaspor

16:00 Mahar United 1-2 Chinland

20:20 Al Shabab(OMA) 1-0 Al Wahda Sur

09:00 Las Vegas Lights 1-2 San Diego loyalty

07:30 1 San Antonio 1-0 Sacramento Republic FC

07:00 1 Colorado Springs Switchbacks FC 1-1 Oakland Roots

06:30 Detroit City 2-2 Tulsa Roughneck

06:00 Pittsburgh Riverhounds 1-1 Orange County Blues FC

06:00 Miami FC 0-0 Monterey Bay FC

21:00 Bowers Pitsea 2-2 Kingstonian

21:00 Bognor Regis Town 3-0 Wingate Finchley 1

21:00 Billericay Town 2-1 lewes 1

21:00 Margate 2-5 Enfield Town

21:00 Aveley 1-1 Herne Bay

21:00 Horsham 0-2 Bishop's Stortford

21:00 Hornchurch 2-1 Cray Wanderers

21:00 Hastings United 1-0 Carshalton Athletic FC 1

21:00 Folkestone 2-3 Potters Bar Town

21:00 Canvey Island 2-1 Corinthian Casuals

21:00 Brightlingsea Regent 1-1 Haringey Borough

22:59 Eskisehirspor 3-4 Yeni Altindag BS

22:59 Yeni Orduspor 1-2 Celspor

22:59 Karsiyaka 0-0 Sile Yildizspor

20:00 Bulvarspor 1-1 Gumushanespor 1

20:00 Catalca Spor 0-0 Kutahyaspor

20:00 Efeler 09 3-3 Akhisar Bld.Geng

20:00 Turgutluspor 3-0 Orduspor

20:00 Yldrm Belediyesispor 0-0 Musspor

20:00 Halide Edip Adivarspor 1-0 Artvin Hopaspor

20:00 Bergama Belediyespor 0-0 Fatsa Belediyespor

20:00 Ergene Velimese 0-2 Turk Metal Kirikkale

20:00 Darica Genclerbirligi 0-1 76 Igdir Belediye spor 1

20:00 Sapanca Genclikspor 1-0 Kepez Belediyespor 2

19:30 Cankaya FK 3-0 Nigde Belediyespor

19:30 Kestel 2-0 Bayrampasa

19:30 Yeni Amasya Spor 0-0 Nevsehirspor Genclik

19:00 Erbaaspor S 1-2 Arguvan

19:00 Agri 1970 Spor 1-0 Elazigspor

19:00 Kahramanmarasspor 0-1 Karaman Belediyespor

19:00 Eynesil 0-0 Kusadasispor

19:00 2 Osmaniyespor 1-0 Tepecik Bld 2

19:00 Yomraspor 0-1 Dai Lin Jissbon

19:00 1 Kelkit Belediye Hurriyet 3-1 Anadolu Selcukluspor

19:00 Elazig Belediyespor 1-3 Ofspor

19:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 0-0 Aksarayspor

19:00 Karaman Belediyesi Spor 2-0 EdirnesporGenclik

00:10 Romania U19 0-0 Lithuania U19

23:30 U19 Séc 3-2 U19 Thụy Sĩ

22:59 U19 Ba Lan 2-0 Estonia U19

22:59 U19 Đan Mạch 6-1 Montenegro U19

21:00 U19 Tây Ban Nha 5-0 Albania U19

21:00 Bulgaria U19 0-0 luxembourg U19

21:00 U19 Đức 5-1 Belarus U19

20:00 Slovenia U19 4-0 Moldova U19

20:00 U19 Hà Lan 0-0 U19 Bắc Ireland

19:00 U19 Hy Lạp 3-0 Andorra U19

19:00 U19 Anh 6-0 Georgia U19

19:00 U19 Ireland 2-0 Wales U19

19:00 Hungary U19 8-0 Gibraltar U19

19:00 U19 Áo 0-0 Latvia U19

17:00 Italy U19 3-2 Bosnia U19 1

17:00 U19 Thổ Nhĩ Kỳ 5-1 Azerbaijan U19 1

16:00 Slovakia U19 2-0 Armenia U19

20:00 Fc Tigre Noir 1-1 Bumamuru

20:00 Romania Inter Star 3-2 Athletico Olympic

21:00 Maidstone United 1-2 Chesterfield

21:00 Maidenhead United 0-1 Gateshead

21:00 Eastleigh 1-0 Halifax Town

21:00 Dagenham Redbridge 5-4 Barnet

21:00 York City 1-3 Notts County

21:00 Bromley 3-0 Oldham Athletic

21:00 Yeovil Town 1-1 Boreham Wood

21:00 Altrincham 1-0 Aldershot Town 1

21:00 Wrexham 6-0 Torquay United

21:00 Woking 2-0 Solihull Moors 1

21:00 Wealdstone FC 0-1 Southend United 1

21:00 Scunthorpe United 3-2 Dorking

22:59 Mamer 1-0 Blo Weiss Medernach 1

21:00 Tirsense 2-0 Moncao

22:59 CAYB Club Athletic Youssoufia 2-0 Wydad Fes

22:59 Olympique Dcheira 2-2 RCOZ Oued Zem

22:59 Ittifaq Marrakech 1-1 USM Oujda

22:59 ASS Association Sportive de Sa 1-2 Wydad Temara 1

00:10 Ohud Medina Youths 0-0 Hajer (Youth)

20:05 Al-Ittihad (Youth) 2-2 Jeddah Youth

20:00 Al Wehda (Youth) 0-2 Al-Fath (Youth)

19:55 Arar (Youth) 0-3 Al Ahli Jeddah (Youth)

19:45 Al-Taawon Youths 2-0 Al-Faisaly Harmah Youth

19:45 Al Raed U20 0-1 Al-Ettifaq (Youth)

19:35 Al-Hilal (Youth) 8-0 Al-Ansar Youths

19:30 Al Khaleej Youths 0-2 Al-Nasr (Youth)

19:20 Al-Qadasiya (Youth) 1-3 Al-Shabab (Youth)

02:00 Chacaritas SC 0-2 Sociedad Deportivo Quito

00:00 Libertad FC 2-1 Olmedo Riobamba

21:00 East Kilbride 1-0 Cumbernauld Colts

21:00 Stirling University 5-0 Edinburgh University FC

21:00 Civil Service Strollers FC 2-1 Spartans

21:00 Dalbeattie Star 0-3 Gretna

21:00 Boness Utd 6-0 East Stirlingshire

21:00 Tranent Juniors 4-2 Cowdenbeath

19:30 Arsenal (w) 4-0 Tottenham Hotspur (w)

16:00 Ugyen Academy 1-0 FC Takin

07:30 1 SV La Fama 0-2 SV Atletico Santa Fe

05:30 SV Dakota 1-4 SV Britannia

21:45 Nordsjaelland (w) 0-1 HB Koge (w)

18:00 Kolding BK (w) 2-0 Fortuna Hjorring (w)

22:59 Sutjeska Foca 3-0 FK Modrica

21:00 Drina Zvornik 4-1 FK Sloboda Mrkonjic Grad

21:00 Zeljeznicar Banja Luka 1-0 Rudar Prijedor

21:00 FK Krupa 3-1 Slavija Sarajevo

20:30 NK Travnik 0-3 FK Rudar Kakanj

20:30 Radnicki Lukavac 0-2 GOSK Gabela

20:30 1 Mladost Doboj Kakanj 0-0 FK Buducnost Banovici 1

20:30 FK Radnik Hadzici 0-1 NK Vis Simm-Bau

20:30 NK Gradina Srebrenik 2-1 FK Gorazde

21:00 Tigres UANL U20 0-1 Atlas U20

21:00 Necaxa U20 2-0 Mazatlan U20

16:00 GAJ Mace 1-1 Tekstilac Ravnice 1

16:00 NK Dinamo Odranski Obrez 2-0 NK Samobor

21:00 NK Osijek II 4-2 NK Zrinski Jurjevac

21:00 Trnje 2-0 NK Opatija

21:00 Jadran Porec 3-2 NK Marsonia 1909

21:00 Hrvace 0-3 Bjelovar

21:00 DUGO SELO 0-2 Radnik Sesvete

21:00 1 NK Zagorec Krapina 1-1 NK Medimurje Cakovec

21:00 1 NK Grobnican 0-1 Jadran LP

06:00 Universidad de Chile (w) 1-2 Santiago Morning (w)

03:00 Universidad de Concepcion (w) 0-2 Colo Colo (w) 1

02:00 Universidad Catolica (w) 3-4 Palestino (W) 1

01:30 Audax Italiano (w) 0-2 CCD Fernandez Vial (w)

22:00 Everton de Vina (W) 1-1 Huachipato (W)

17:00 Sportowa Czworka Radom (w) 0-2 AZS UJ Krakow (w)

17:00 Pogon Tczew (w) 4-2 KKPK Medyk Konin (w)

16:00 UKS Lodz (w) 3-2 Slask Wroclaw (w) 1

01:30 Ituzaingo 2-0 CA Fenix Pilar

01:30 Canuelas FC 2-0 Sportivo Dock Sud

01:30 Club Atletico Acassuso 2-1 Defensores Unidos

00:00 1 Comunicaciones BsAs 0-1 Deportivo Armenio

00:00 Colegiales 2-2 Talleres Rem de Escalada

15:00 FK Pribram B 4-0 Komarov

07:30 Houston Dash (w) 0-2 OL Reign Reign (w)

06:00 North Carolina (w) 3-0 Gotham FC (W)

09:00 Edgeworth Eagles Reserves 2-0 Cooks Hill United Reserves

21:00 Arbroath 2-1 East Fife

21:00 Cove Rangers 0-1 Raith Rovers

21:00 Peterhead 0-4 Elgin City

21:00 Clyde 1-0 Caernarfon

21:00 Buckie Thistle FC 1-2 Linfield FC 1

20:00 Montrose 4-2 Kilmarnock U21

20:00 Inverness 3-3 Brechin City

06:00 Linares Unido 0-0 Provincial Ovalle

04:30 1 Osorno 1-0 Deportes Rengo

02:00 CD Trasandino de Los Andes 0-0 General VelAsquez 1

01:00 Hapoel Ironi Karmiel 4-3 Maccabi Bnei Jadida

00:45 1 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 0-1 SC Bnei Yaffo Ortodoxim

00:45 1 Hakoah Amidar Ramat Gan FC 1-0 Hapoel Ganei Tikva

20:30 FC Achva Kfar Manda 2-2 Bnei Mamba Golan

21:35 Thatcham Town 0-3 AFC Dunstable

21:05 Sevenoaks Town 2-2 Hertford Town

21:05 Uxbridge 2-0 Bedfont Sports

21:05 Thame United 1-2 Binfield

21:05 Tavistock AFC 1-0 Didcot Town

21:00 Heybridge Swifts 2-1 Chipstead FC

21:00 Cirencester 3-2 Paulton Rovers

21:00 1 Harlow Town 4-1 Ashford Town 1

21:00 Chatham Town 0-1 Stowmarket Town

21:00 Harborough Town 2-1 Shepshed Dynamo

21:00 Bristol Manor Farm 2-2 Bideford AFC

21:00 1 Hanworth Villa 3-2 Littlehampton Town

21:00 Bootle 0-3 Dunston UTS

21:00 Evesham United 1-0 Lymington New Milton

21:00 Boldmere St Michaels 1-1 Chasetown

21:00 Dereham 0-1 Spalding United

21:00 Bashley 2-2 Melksham Town

21:00 Cray Valley Paper Mills 5-3 East Thurrock United

21:00 Ashford Utd 2-0 Three Bridges 1

21:00 Corinthian 2-4 Whitehawk

21:00 Sheffield FC 1-1 Ossett United

21:00 Wroxham 5-1 Lowestoft Town

21:00 Witham Town 2-1 Ware

21:00 Walton Hersham 4-0 Southall FC

21:00 Ramsbottom United 1-4 Clitheroe

21:00 Prescot Cables 1-3 Worksop Town

21:00 Ramhlun North FC 1-2 Runcorn Linnets

21:00 Macclesfield Town 5-1 Widnes

21:00 AFC Totton 2-1 Berkhamsted Town 2

21:00 Long Eaton Utd 0-0 Loughborough Dynamo

21:00 Colney Heath 1-0 Consett AFC

21:00 Sutton Coldfield Town 2-0 Halesowen Town

21:00 Lincoln United 1-1 Carlton Town

21:00 Coleshill Town 4-4 leek Town

21:00 Sittingbourne 1-1 Burgess Hill Town

21:00 Leicester Road 0-0 Cambridge City

21:00 New Salamis 3-0 Coggeshall Town

22:00 Great Olympics 1-0 King Faisal

01:00 Hapoel Pardesiya U19 2-0 Tzeirey Kafr Kana U19

21:30 1 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 3-0 Hapoel Haifa U19

21:30 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 2-2 Beitar Jerusalem Oren U19

20:45 Hapoel Kiryat Shmona U19 0-0 Maccabi Netanya U19

20:30 Hapoel Hadera U19 2-2 Hapoel Raanana Roei U19

00:00 San Judas 2-1 Organica Masachapa FC

18:00 Suduva Marijampole II 2-0 Silute

09:00 FC Tucson 2-1 Chattanooga Red Wolves 1

08:00 Northern Colorado 1-1 Greenville Triumph 1

07:00 1 Forward Madison FC 0-1 Tormenta FC

06:00 1 Charlotte Independence 2-1 North Carolina

05:30 Richmond Kickers 1-1 Central Valley Fuego 1

01:45 Etoile Filante Ouagadougou 1-0 AS Sonabel

22:59 Vitesse Delft 1-2 Sally Tas

22:59 AS Police Ouagadougou 0-0 Real du Faso

14:45 Royal Rangers FC (W) 2-3 Signature (W)

09:00 1 AD Carmelita 0-1 Municipal Liberia

07:00 Escorpiones Belen 1-1 Limon FC

15:00 Piros Security (w) 3-3 CSM Alexandria (w)

14:00 FCM Targu Mures (w) 3-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w) 1

21:00 ZFK Masinac (w) 1-2 LASK Crvena Zvezda (w) 1

22:45 Bahrain SC 1-1 Sitra

22:45 Um Alhassam 2-0 Qalali 1

22:45 Al-Shabbab 6-0 Malkia

22:45 Al Khaldiya 1-0 Al-Hala

22:45 Al-Muharraq 0-1 East Riffa

22:45 Buri 1-0 Al-Tadhmon

07:00 Independiente Jose Teran 1-0 Macara

04:30 Universidad Catolica 3-0 9 de Octubre

17:00 Lechia Gdansk (Youth) 0-0 Miedz Legnica Youth

17:00 Gornik Zabrze (Youth) 3-1 Pogon Szczecin(Youth)

16:00 Polonia Warszawa (Youth) 1-1 Escola Varsovia Warszawa Youth

16:00 Cracovia Krakow (Youth) 1-1 Jagiellonia Bialystok (Youth) 1

00:00 Algeciras 1-1 Racing de Ferrol 1

00:00 Athletic Bilbao B 1-1 Real Sociedad B

00:00 Barcelona B 2-0 Real Murcia

00:00 C.D. San Fernando Isleno 1-1 UD San Sebastian Reyes

22:59 Celta vigo b 1-1 Deportivo La Coruna

22:00 Merida AD 1-1 Unionistas de Salamanca

22:00 Osasuna B 0-2 Eldense

15:30 FC Viktoria Plzen (w) 1-3 Sparta Praha (w)

18:00 Slovan Liberec (w) 2-0 Banik Ostrava (w)

16:00 Horni Herspice (w) 2-1 Dukla Prague (w)

02:00 Mauritania U23 1-0 Togo U23 1

22:00 NamibiaU23 0-6 Angola U23

21:00 Mozambique U23 3-0 Mauritius U23

20:00 Madagascar U23 5-0 Seychelles U23

15:00 Gungahlin United 0-2 Monaro Panthers

18:30 Union Berlin U17 1-1 FC Erzgebirge Aue U17

16:00 Werder Bremen U17 2-2 Dynamo DresdenU17

16:00 Magdeburg U17 2-4 St. PauliU17

16:30 CD Subiza 4-1 UDC Txantrea KKE

16:30 CD Canillas 0-1 Real Aranjuez CF

16:00 La Union CF 3-0 Alcantarilla

15:00 Murcia B 2-4 Racing Murcia 1

15:00 RSC International 0-1 Getafe B

15:00 CD Paracuellos Antamira 2-1 Las Rozas

00:30 Acero 1-0 Torrent C.F

00:00 1 Coria CF 2-2 Atletico Espeleno

00:00 Villarrubia CF 2-1 Toledo 1

23:30 Yague CF 1-5 CDFC La Calzada

23:30 FC Vilafranca 0-2 CE Europa

23:30 Castro 2-2 SD Gama

23:30 Atletico Pueblonuevo 1-1 CD Miajadas

23:30 Maracena 0-0 Huetor Tajar

22:59 Lorca Deportiva FC 1-0 Atletico Pulpileno 1

22:59 Ceuta B 0-1 CA Antoniano

22:59 CD Gerena 3-2 Puente Genil

22:59 AD Llerenense 0-0 CF Trujillo

22:59 CD Villacanas 1-0 La Solana

22:59 Portugalete 1-1 CD Padura

22:59 Muleno CF 2-1 CD Bullense

22:30 Castellon B 1-2 Atzeneta UE

22:30 Casalarreina 0-0 Pena Balsamaiso CF

22:30 Constancia 2-2 CD Manacor

22:30 Aurrera Ondarroa 0-0 Urduliz FT

22:30 SD Revilla 0-1 CD Guarnizo

22:30 CF Alondras 2-0 Atletico Arteixo 1

22:00 CD Naval 1-0 SD Textil Escudo

22:00 Atletico Albericia 2-1 Solares Medio Cudeyo

22:00 CD Tarancon 1-1 Manchego Ciudad

22:00 Llosetense 0-0 SE Penya Independent

22:00 Andratks 5-2 PE Sant Jordi

22:00 SD San Ignacio 0-1 Aurrera de Vitoria

22:00 CD Lagun Onak 0-1 Barakaldo CF

22:00 UD Santa Marta 1-1 CF Salmantino

22:00 UD Levante B 0-0 Silla CF

22:00 CD Basconia 1-1 SD Deusto

22:00 Jove Espanol 2-1 Athletic Torrellano

22:00 UC Cartes 0-1 SD Torina

21:30 CyDL Jupiter Leones 3-1 Numancia B

21:30 Comillas 3-2 Racing Rioja B

21:30 CE Mercadal 1-1 UD Collerense

21:30 Pasaia KE 0-1 Cultural de Durango

21:30 CD Cortes 1-3 CD Ardoi Draw

21:30 Patacona 1-0 Gandia

21:00 Lagunak 5-1 Avance Ezcabarte

20:45 CD Victoria 4-0 CD Touring 1

17:30 Atletico Porcuna CF 3-0 CD Huracan Melilla

17:00 1 CD Pozoblanco 0-0 Cordoba B

21:00 SKF Zilina (w) 1-4 MFK Ruzomberok (w)

16:00 MFK Topolcany (w) 4-0 FK Nove Zamky (w)

16:00 Dukla Banska Bystrica (w) 4-2 AS Trencin (w)

16:00 Slovan Bratislava (w) 3-0 Spartak Trnava (w)

18:30 CLB TPHCM (w) 2-0 PP Henan (w)

16:00 TNG Thai Nguyen (w) 0-2 Ha Noi (w)

20:00 Dnepr Mogilev (w) 12-0 FC Gomel (w)

18:00 Bobruichanka Bobruisk (w) 2-2 ABFF U19 (w)

22:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 1-1 Nevezis Kedainiai

19:30 Big Bullets FC 4-0 Mighty Wanderers

22:30 1 Muscat FC 0-0 Nimba Kwado 1

16:00 LPS Cluj-Napoca U19 4-1 ACS Kinder Sangeorgiu de Mures U19

16:00 CSJ Stiinta U Craiova U19 0-5 CSM Ramnicu U19

16:00 1 LPS Bihorul Oradea U19 2-1 LT Lucian Blaga Reghin U19

16:00 LPS Sebes U19 3-0 LPS Targu Mures U19

16:00 Slavia 0-1 Spisska Nova Ves

20:30 1 SK Vrakuna Bratislava 0-0 TJ Druzstevnik Vrakun

20:30 OK castkovce 2-4 FK Belusa

20:30 1 KFC Kalna nad Hronom 1-1 FK Nove Zamky

20:30 1 SKF Sered 2-3 Slovan Duslo Sala

20:30 Giraltovce 1-0 Namestovo

20:30 RSC Hamsik Academy 2-1 Fomat Martin

20:30 Lipany 5-1 Poprad 1

20:30 Nove Mesto 1-1 Galanta

20:30 1 Novohrad Lucenec 1-1 TeslaStropkov

20:30 Inter Bratislava 3-1 Jednota Banova

15:00 Azkals Development Team 0-2 Stallions FC

15:00 Mendiola FC 2-6 Dynamic Herb Cebu

20:30 Ynyshir Albions 1-5 Carmarthen

20:30 Trefelin 5-0 Pontardawe Town 1

20:30 Swansea University 0-2 Llanelli

20:30 Penrhyncoch 0-2 Llandudno

20:30 Llantwit Major 2-1 Abbe Gavin Ni

20:30 Mold Alexandra 1-2 Ruthin Town FC 1

20:30 Cwmbran Celtic 2-2 Briton Ferry Athletic

20:30 Llanidloes Town 0-2 Conwy Utd

20:30 Barry Town United 5-0 Goytre Utd

20:30 Guilsfield 0-1 Newi Cefn Druids 1

20:30 Gresford 1-2 Holywell

20:30 Chirk AAA 2-1 Prestatyn Town FC

16:00 Marseille U19 (w) 1-3 Toulouse U19 (w)

21:05 Tolo IF 1-1 Varbergs GIF FK

21:00 Nykopings BIS 3-0 Karlbergs BK

20:00 Rappe GOIF 2-4 Ariana

20:00 Forsbacka IK 1-2 Ragsveds IF

20:00 Herrestads AIF 2-2 Stenungsunds IF

20:00 Ytterhogdal IK 0-2 Gottne IF

19:00 Huddinge IF 1-0 Syrianska Botkyrka IF

19:00 Vastra Frolunda 1-0 Eskilsminne IF

19:00 Enskede IK 0-2 Assyriska

19:00 Nosaby IF 1-3 IFK Berga

19:00 Skiljebo SK 1-2 Sandvikens AIK FK

19:00 Sifhalla 1-0 Mjolby AI FF

19:00 Hudiksvalls ABK 1-3 Kungsangens IF

19:00 Grebbestads IF 3-6 Lidkopings FK

19:00 Skelleftea FF 3-0 Bergnasets AIK

19:00 Angered BK 1-5 Ahlafors IF

19:00 Friska Viljor FC 2-1 Bodens BK

19:00 Syrianska FC 3-3 IFK Lidingo FK

19:00 IF Algarna 3-1 Sandviks IK

18:30 Savedalens IF 2-5 BK Astrio

18:00 Umea FC Academy 1-2 Kiruna FF

18:00 IFK Lulea 2-3 IFK Ostersunds

18:00 Landvetter IS 4-0 Hoganas BK

18:00 FBK Balkan 0-2 IFK Hassleholm

17:00 Storfors AIK 6-1 Sund IF

01:00 Servette (w) 2-1 Grasshopper (w)

00:00 Rapperswil Jona (W) 1-7 Young Boys (w)

21:10 Aarau (W) 3-1 Lucerne (w)

21:00 Yverdon (w) 0-1 St Gallen (w)

22:30 El Bayadh 0-0 JS kabylie

22:30 USM Khenchela 2-0 HB Chelghoum Laid

22:30 CS Constantine 0-0 MC Oran

22:30 ASO Chlef 4-0 ES Setif

22:30 MC Magra 1-0 JS Saoura 1

22:00 RC Arba 2-0 Biskra

16:30 Real Zaragoza B 2-1 CD Ebro

16:00 AD Union Adarve 2-0 Cerdanyola del Valles

01:00 Hercules 2-1 RCD Espanyol B 1

00:00 CE Manresa 2-0 Atletico Saguntino 1

23:30 Atletico de Madrid B 4-2 CD Montijo

22:59 Arenas Club de Getxo 1-0 Real Sociedad C

22:59 AD San Juan 2-0 Brea

22:59 G. Segoviana 0-0 Don Benito

22:59 CD San Roque de Lepe 1-1 Xerez Deportivo FC

22:59 CD Arenteiro 1-0 Real Oviedo B

22:30 Real Aviles 3-0 Gimnastica Torrelavega 1

22:00 Alaves B 0-0 CD Arnedo

22:00 Racing B 0-0 CD Guijuelo 1

22:00 UD Mutilve 0-1 CA Cirbonero

21:30 Real Valladol B 1-0 coruxo FC

06:00 Huachipato 1-0 Nublense

12:00 Setagaya Sfida (w) 2-1 Ehime FC (w)

11:00 Yokohama FC Seagulls (w) 1-0 Orca Kamogawa FC (w)

11:00 Gunma FC White Star (w) 1-0 Cerezo Osaka Sakai (w)

22:59 FC Emmenbrucke 5-1 Muri

22:30 Vevey Sports 2-2 Meyrin

22:30 Portalban/Gletterens 1-4 Grand Saconnex

22:30 Chenois 2-2 US Terre Sainte

22:30 Weesen 2-1 Freienbach

22:30 FC Martigny Sports 3-3 La Sarraz-Eclepens

22:00 Taverne 2-2 FC Linth 04

22:00 Etoile Carouge 3-2 Biel Bienne

22:00 Bassecourt 2-0 Koniz

22:00 Concordia 4-1 Wohlen

22:00 FC Naters 2-3 FC Coffrane

22:00 Echallens 3-1 Concordia Lausanne

21:30 La Chaux-de-Fonds 2-1 FC Sion U21

21:00 Bavois 1-3 Baden

21:00 FC Winterthur U21 1-0 FC Kosova Zurich

21:00 FC Tuggen 0-2 FC Wettswil Bonstetten

21:00 Zurich B team 3-1 FC St.Gallen U21

21:00 Chiasso 1-0 Basuli B team

21:00 YF Juventus Zurich 0-5 Stade Nyonnais

21:00 FC Rapperswil-Jona 1-0 Young Boys U21 1

21:00 FC Luzern U21 4-3 SC Cham

21:00 1 Bruhl SG 1-1 Kriens 1

21:00 solothurn 2-1 FC Munsingen

21:00 Kreuzlingen 0-4 FC Paradiso

21:00 FC Schotz 2-1 Neuchatel Xamax FCS U21

21:00 Rotkreuz 2-3 Langenthal

21:00 Grasshoppers U21 0-1 Lugano U21

21:00 SC Dornach 0-1 Delemont

21:00 Breitenrain 4-0 Bulle

21:00 Uzi 2-3 FC Gossau

20:00 FC Black Stars Basel 2-1 FC Thun U21

20:00 MP MIKELI 1-2 SJK Akatemia

20:00 Gnistan Helsinki 4-2 PEPO Lappeenranta

18:00 TPS Turku 0-1 Jaro

19:00 Dornbreite Lubeck 2-4 VfB Lübeck II

19:00 Heider SV 9-0 SV Frisia 03

19:00 TSB Flensburg 1-2 FC Kilia Kiel

19:00 Husumer SV 0-2 SV Eichede

18:30 1 Weiche Flensburg 08 II 0-1 Inter Turkspor Kiel 1

18:30 TSV Bordesholm 3-1 TSV Pansdorf 1

20:00 Enko Plovdiv (w) 5-0 Svetkavitsa Gradezhnitsa (W)

16:30 Niendorfer TSV II 5-1 HNT Hamburg

22:59 SC Victoria Mennrath 3-2 ASV Suchteln

22:59 Harburger TB 1865 3-4 SSV Rantzau

20:00 SV 1908 GW Ahrensfelde 0-2 FSV luckenwalde

20:00 international Leipzig FC 1-2 FSV Oderwitz 02

16:00 Toulouse U19 3-1 Ajaccio U19

22:59 Laval U19 1-1 Le Mans U19

21:30 Rennes U19 2-1 La Roche VF U19

20:00 SochauxU19 2-2 Nancy U19

20:00 Stade Reims U19 3-0 Saran U19

20:00 Le Puy Foot 43 Auvergne U19 1-4 Clermont U19

20:00 Marseille U19 3-5 Monaco U19

20:00 Blagnac U19 0-2 Montpellier U19

15:00 OFI Crete U19 1-2 Panaitolikos U19

01:00 KVSK Lommel 2-0 LaLouviere

01:00 Lierse 5-1 K.RC.Mechelen

00:30 FCV Dender EH 2-0 SC Dikkelvenne

00:30 Jeunesse Molenbeek 3-0 Oudenaarde

19:00 Coleraine Reserves 1-2 Glentoran Reserves

21:00 Deportivo Santani 3-0 River Plate (PAR)

21:00 Atyra FC 0-0 Guarani de Trinidad

21:00 Sportivo Iteno 1-5 Rubio nu

16:15 Mohammedan SC 3-0 Aryan

04:15 1 Bahia 2-2 Operario Ferroviario PR

21:00 Ituano SP 2-0 Brusque FC

16:30 Solrod (w) 2-2 Fredensborg (w)

16:20 1 GC Mascara U21 1-0 NA Hussein Dey U21 1

16:15 Olympique Medea U21 0-0 ASM Oran U21

16:15 MCB Oued Sly U21 0-0 WA Tlemcen U21

16:10 CR Temouchent U21 2-3 ES Ben Aknoun U21

16:10 IB Khemis El Khechna U21 1-2 CA Batna U21

16:00 1 WA Boufarik U21 2-2 MC Saida U21

15:15 NC Magra U21 2-2 JS Saoura U21

20:00 Branc 0-2 Slovan Bratislava

22:59 SV Fugen 2-0 FC Kitzbuhel

22:00 SPG Motz/Silz 1-3 SC Schwaz

22:00 FC Wolfurt 1-1 SC Bregenz

22:00 FC Lauterach 2-1 Sc Rothis

22:00 VfB Hohenems 2-1 Rotenberg 1

21:30 Wiener Viktoria 2-0 FC Magna Wiener Neustadt

21:30 Mauerwerk 5-0 Kremser

21:30 SV Leobendorf 1-0 Traiskirchen

21:30 SR Donaufeld Wien 0-1 Andelsbuch

21:00 Admira Dornbirn 1-1 RW Rankweil

21:00 Wolfsberger AC Amateure 4-0 SC Kalsdorf

21:00 LASK (Youth) 5-1 SC Weiz

21:00 Union Gurten 1-0 SV Ried B

20:00 SV Wals-Grunau 1-0 Bischofshofen

20:00 USK Anif 0-1 SC Golling

20:00 SV Kuchl 0-2 SV Austria Salzburg

20:00 SC Gofis 5-3 Rheindorf Altach B

20:00 SVG Reichenau 3-0 SC Kundl

18:00 Taipei Xiongzan (w) 0-0 Hualien (w)

15:00 Hang Yuan FC (w) 2-0 Taichung Blue Whale (w)

22:00 Longford Town 1-1 Treaty United

21:00 NK Podvinci 2-0 Dravinja 1

21:00 Zavrc 1-1 Drava 1

21:00 2 NK Race 2-2 Sampion Celje 1

21:00 Izola 0-1 Tinex Sencur

21:00 NK Ljutomer 5-0 Koroska Dravograd

21:00 NK Sobec Lesce 0-1 Tolmin

19:00 NK Dren Vrhinka 1-2 NK Adria Miren

21:00 1 Liversedge 2-5 Warrington Rylands

21:00 Hyde F.C. 2-1 Guiseley

21:00 Gainsborough Trinity 4-0 Stalybridge Celtic 1

21:00 Bamber Bridge 5-1 Belper Town

21:00 Ashton United 1-1 Marine

21:00 Warrington Town AFC 0-1 FC United of Manchester

21:00 South Shields 0-0 Atherton Collieries

21:00 Radcliffe Borough 3-1 Morpeth Town

21:00 Nantwich Town 0-2 Whitby Town

21:00 1 Matlock Town 1-0 Lancaster City

21:00 Marske United 3-2 Stafford Rangers 1

21:30 HIFK 2 1-4 ToTe

21:00 OPS-jp 9-0 KePS

20:00 FC Kontu 7-0 FC Viikingit E

19:00 KoPa 3-2 HAPK

19:00 LPS Helsinki 4-0 TuPS

19:00 MaPS Masku 3-0 TPK

19:00 RoPo 2-1 HauPa 1

19:00 1 Malmin Palloseura Helsinki 1-1 RiPS

18:45 TiPS 5-1 KoiPS

18:00 Peimari United 4-2 Aland

16:00 Saaksjarven Loiske 2-3 TKT Tampere

01:00 Ypiranga PE 1-0 Central SC

01:00 Ferroviario do Cabo 1-1 Atletico PE

19:00 2 Independiente Rivadavia U20 1-1 Instituto AC Cordoba U20

19:00 1 Gimnasia Mendoza U20 3-0 Sportivo Estudiantes U20

19:00 CA Estudiantes Caseros U20 0-1 Quilmes U20

09:00 Marquense 2-0 Nueva Concepcion

04:00 Chimaltenango FC 0-0 Deportivo Mictlan

02:00 Puerto San Jose 1-0 CSD Solola

21:00 1 FK Zeta 2-3 FK Podgorica

21:00 OSK Igalo 0-0 FK Mladost DG

21:00 FK Grbalj Radanovici 1-0 KOM Podgorica

21:00 Celik Niksic 2-0 Otrant

21:00 FK Berane 1-0 Bokelj Kotor

15:00 1 Sekhukhune United Reserves 0-0 Maritzburg United Reserves

19:00 TS Galaxy Reserves 1-3 Mamelodi Sundowns Reserves

17:00 Stellenbosch FC Reserves 3-0 Richards Bay FC Reserves

17:00 Orlando Pirates Reserves 0-2 Cape Town City FC Reserves

15:00 Golden Arrows Reserves 1-1 Marumo Gallants Reserves

15:00 Royal AM Reserves 0-1 Amazulu Reserves

22:15 GC Mascara 1-0 NA Hussein Dey

22:00 SKAF Khemis Melina 0-1 SC Mecheria

22:00 WA Boufarik 4-0 MC Saida

22:00 CRB Temouchent 2-1 ES Ben Aknoun

22:00 IB Khemis El Khechna 1-4 CA Batna

22:00 MCB Oued Sly 2-1 WA Tlemcen

22:00 OM Medea 0-0 ASM Oran

20:00 Herlufsholm GF (w) 0-0 Osterbro IF (w)

19:00 Boldklubben AF 1893 (w) 2-1 Vildbjerg SF (w)

19:00 Odense BK (w) 1-2 Aalborg (w)

19:00 Varde (w) 0-0 Naesby BK (w)

12:00 1 Suzuka unlimited 1-1 Yokogawa Musashino

11:00 Mio Biwako Shiga 1-2 Criacao Shinjuku

11:00 Veertien Kuwana 1-1 Honda FC

11:00 Run Mel Aomori 0-0 Maruyasu Industries

11:00 Matsue City FC 1-1 Honda Lock SC

13:00 Nara Club 1-3 Verspah Oita

19:00 Brabrand 0-3 Kolding FC

18:00 Skive IK 0-0 BK Frem 1

20:00 Costa do Sol Maputo 1-1 Vilankulo FC

15:00 Gyeongju KHNP 2-1 Paju Citizen FC

13:00 Hwaseong FC 1-0 Cheongju Jikji

13:00 Dangjin Citizen 1-1 Siheung City

17:00 Ulsan Citizens 0-1 Mokpo City

15:00 Pocheon FC 2-3 Busan Transportation Corporation

01:30 1 AC Monopoli 2-1 Audace Cerignola

01:30 Latina 1-0 Avellino

01:30 Juve Stabia 0-0 Viterbese

01:30 Gelbison 3-0 Taranto Sport

01:30 1 Foggia 0-4 Pescara

01:30 Catanzaro 3-0 Messina

01:30 1 Giugliano 4-1 Turris Neapolis 1

01:30 Potenza 1-1 Crotone 1

22:30 A.C. Reggiana 1919 2-0 San Donato Tavarnelle

22:30 Olbia 0-0 Robur Siena S.S.D.

22:30 Montevarchi 2-2 Fermana

22:30 Lucchese 2-1 Rimini

22:30 Imolese 0-2 US Fiorenzuola

22:30 Gubbio 0-0 ACD Virtus Entella

22:30 Alessandria 2-1 Carrarese 1

22:30 1 Vis Pesaro 0-3 Ancona

21:30 Pro Vercelli 1-2 Novara 1

19:30 Recanatese 0-2 Sassari Torres

19:30 A.S Andria Bat 1-1 AZ Picerno ASD

19:30 Trento 1-1 Triestina 1

19:30 Pro Sesto 1-2 Sangiuliano City Nova

19:30 Pro Patria 1-1 Renate AC 1

19:30 Cesena 1-1 Pontedera

19:30 1 Pordenone Calcio SSD 0-1 Padova

19:30 Piacenza 2-2 Albinoleffe

19:30 Us Pergolettese 1-1 Azy based nano Bo

19:30 Lecco 3-0 Mantova

19:30 USD Virtus Verona 0-1 Feralpisalo

17:30 1 Nuova Monterosi 2-1 Francavilla

21:00 FC Rosengard (w) 3-2 Vittsjo GIK (w)

20:00 Kristianstads DFF (w) 4-0 Djurgardens (w)

20:00 BK Hacken (W) 1-0 Brommapojkarna (w)

21:00 HJK Helsinki (w) 1-1 PK-35 Vantaa (w)

21:00 Aland United (w) 3-0 HPS (w)

19:00 Ilves Tampere (w) 1-2 NJS (w)

18:00 KuPs (w) 5-1 PK-35 RY (w)

17:00 ONS (w) 2-1 Honka Espoo (w)

01:00 Cruzeiro (Youth) 6-0 CA Serranense U20

00:00 Minas Boca/MG Youth 4-2 Santarritense U20

21:00 Uberlandia Youth 2-3 Coimbra EC U20 1

20:00 Atletico Mineiro U20 2-1 America TO MG U20

21:00 St Pauli II 0-2 Havelse

21:00 SV Atlas Delmenhorst 2-2 ETSV Weiche Flensburg

19:35 Alemannia Aachen 4-2 Preuben Munster

19:10 Hessen Kassel 0-1 Kickers Offenbach

19:05 TSV Rain Am Lech 0-3 Bayern Munchen (Youth)

19:00 Wurzburger Kickers 6-3 FC Augsburg II

19:00 TSV Aubstadt 4-1 SV Heimstetten

19:00 Nurnberg (Youth) 4-0 TSV Buchbach

19:00 SpVgg Hankofen-Hailing 3-0 FV Illertissen

19:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 3-0 DJK Vilzing

19:00 Greuther Furth (Youth) 2-2 Wacker Burghausen

19:00 1 VfB Eichstatt 0-3 Unterhaching

19:00 SpVgg Ansbach 2-1 Viktoria Aschaffenburg

19:00 SG Barockstadt 4-1 VfR Wormatia Worms

19:00 Red and White Koblenz 0-1 Bahlinger

19:00 Freiberg 0-2 TSV Steinbach Haiger 1

19:00 Vfr Aalen 1-1 SSV Ulm 1846

18:45 Mashal Muborak 0-0 FK Andijon

06:30 Eastern Suburbs Auckland (W) 8-0 Central Football (w)

21:00 TSV Abtswind 1-1 DJK Ammerthal

21:00 Wurzburger FV 0-1 TSV Kornburg

20:00 Bayern Hof 2-1 SpVgg Weiden 1

20:00 ASV Neumarkt 1-2 FC Geesdorf

19:00 Eintracht Bamberg 2-0 SC Eltersdorf

18:00 Feucht SC 2-1 Grossbardorf

04:15 Universitario de Beni 2-1 CD Nueva Cliza

02:00 Atletico Bermejo 3-1 Deportivo Shalon 1

02:00 Club Deportivo Sur Car 0-0 CD Cultural Juva 1

00:00 ABB 3-0 Club Atletico Warnes 1

19:45 KL Rovers 1-1 PIB FC

21:00 Shrewsbury Town 2-1 Burton Albion

21:00 Bristol Rovers 0-1 Accrington Stanley

21:00 Morecambe 1-2 Cambridge United

21:00 Peterborough United 3-0 Port Vale

21:00 Sheffield Wednesday 3-1 Wycombe Wanderers

21:00 Barnsley 3-1 Charlton Athletic

18:30 Forest Green Rovers 0-4 Exeter City

21:00 COS Sarrabus Ogliastra 1-2 Atletico Uri

20:00 ASD Pro Livorno 2-0 ASD Seravezza Calcio

20:00 Real Monterotondo 2-2 Arzachena

20:00 US Adriese 1-1 Cjarlins Muzane

20:00 Portogruaro 3-0 US Levico Terme

20:00 SS Nola 1925 1-1 Portici 1906

14:30 1 Shenyang City Public 1-2 Shanxi Chang An Athletic FC 1

14:30 Nanjing City 2-3 Zibo Cuju F.C.

14:30 Shijiazhuang Kungfu 1-0 Sichuan Jiuniu

14:30 Xinjiang Tianshan Leopard 1-0 Suzhou Dongwu

14:30 Bei Li Gong 1-1 Beijing BeiKong

14:30 Qingdao Manatee 1-1 Nantong Zhiyun

14:00 1 Guangxi Pingguo Haliao 2-1 Heilongjiang Lava Spring

20:00 1 Strommen 1-3 Moss

19:30 Staal Jorpeland 0-4 Kvik Halden

19:00 Levanger FK 4-4 Frigg

19:00 1 Tromsdalen 0-2 Gjovik Lyn

19:00 Sotra 1-2 FK Arendal

19:00 Hodd 1-0 Kjelsas

18:00 Vard Haugesund 0-1 Flekkeroy

18:00 Egersunds IK 0-0 Orn-Horten

16:00 FC Mynai U21 0-2 Lviv U21

04:00 Club Comunicaciones Reserves 0-0 Xinabajul Reserves

03:00 CD Achuapa Reserves 0-1 Santa Lucia FC Reserves 1

22:59 Coban Imperial Reserves 0-2 CSD Municipal Reserves

16:00 Vasco Da Gama(w) 4-1 Golden Ladies (w)

20:00 Johannesburg Uni (w) 3-0 Ma Indies FC (w)

20:00 Bloem Celtic (w) 1-0 Thunderbirds (W)

15:00 AS Elfen Sayama (w) 0-2 Urawa Red Diamonds (w)

13:30 INAC (w) 2-1 Hiroshima Sanfrecce (W)

16:00 Nagano Parceiro (w) 2-1 Albirex Niigata (w)

01:00 Gyori Dozsa (w) 2-1 Diosgyori VTK (w) 1

20:00 Ujpesti (w) 1-3 Szetomeharry (w)

20:00 Szekszard UFC (W) 0-1 Astra Hungary (W)

19:30 Ferencvarosi TC (w) 13-0 Kelen SC (w)

16:00 MOL Fehervar FC (W) 0-7 Puskas Akademia (W)

08:00 A.D. Isidro Metapan 2-2 CD FAS 1

07:30 CD Chalatenango 2-4 CD Platense Municipal Zacatecoluca

04:15 Jocoro FC 3-2 Aguila

04:00 Atletico Marte 3-2 Santa Tecla

22:00 RoPS Rovaniemi 1-0 FC Vaajakoski

22:00 1 VIFK 1-0 Jyvaskyla JK

21:00 Honka Akatemia 4-1 Tampere United 1

20:00 Jazz Pori 2-1 Kaarinan Pojat

20:00 Vantaa 1-0 GrIFK Kauniainen

19:00 NJS 3-3 Futura Porvoo

19:00 Lahden Reipas 3-0 Kiffen Helsinki 1

19:00 PK Keski Uusimaa 4-0 LaPa

19:00 PeKa 2-3 JIPPO 1

19:00 EPS Espoo 3-1 FC Ilves-Kissat

19:00 1 PPJ Akatemia 3-4 Atlantis

18:00 Jakobstads Bollklubb 2-0 GBK Kokkola

18:00 SalPa 4-1 HJS Akatemia 1

22:59 1 Loures U19 2-3 Uniao Leiria U19 1

22:00 Belenenses U19 1-1 Nacional U19

21:00 Merelinense U19 1-0 Marinhas FC U19 1

21:00 LimianosU19 2-3 Trofense U19

19:00 Maritimo U19 1-3 GD Estoril-Praia U19

17:00 Rio Ave U19 1-0 Boavista U19

04:00 San Pedro 7/10 FC 3-2 Saltillo Soccer

04:00 1 SK Sport Street Soccer FC 1-0 FC Guerreros de la Plata

03:00 Fut Car 2-1 Necaxa II 1

03:00 CD Pioneros Junior 0-0 Campeche FC Nueva Generacion

00:00 Halcones Zuniga SC 3-2 Centro de Formacion Chaco Gimenez

16:00 Saku Sporting (w) 0-2 FC Flora Tallinn (w)

19:00 JK Tallinna Kalev (w) 5-0 Suure-Jaani United (w)

19:00 JK Tabasalu (w) 11-2 Vaprus Parnu (w)

19:00 FC Lootos Polva (w) 0-1 Tammeka Tartu (w)

22:00 Odra Wodzislaw Slaski 3-2 Gawin Sleza Wroclaw

21:00 Podhale Nowy Targ 0-1 Orleta Radzyn Podlaski

21:00 KS Legionovia Legionowo 4-1 Pelikan Lowicz

21:00 Carina Gubin 0-5 Gornik II Zabrze

21:00 KP Starogard Gdanski 2-1 KS Polonia Sroda Wlkp

21:00 Concordia Elblag 1-1 Ursus Warszawa

21:00 Lechia Zielona Gora 0-0 MKS Kluczbork

21:00 Sieradz 2-2 Mlawianka Mlawa

21:00 1 KSZO Ostrowiec 2-1 Podlasie Biala Podlaska

21:00 Avia Swidnik 1-1 Lublinianka Lublin

21:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 1-3 Chrobry Glogow II

21:00 Sokol Kleczew 2-2 Stargard Szczecinski

20:30 Pogon Szczecin II 1-0 Cartusia

20:00 Korona II Kielce 0-0 Cracovia II

20:00 Miedz Legnica II 6-1 Stal Brzeg

20:00 Zawisza Bydgoszcz SA 5-1 Unia Janikowo

20:00 Polonia Nysa 0-1 Rakow Czestochowa 2 1

19:00 1 Czarni Polaniec 0-3 Stal Stalowa Wola

19:00 Warta Gorzów Wielkopolski 0-5 Rekord Bielsko-Biala

19:00 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 1-2 Stolem Gniewino

19:00 Unia Skierniewice 0-0 Lechia Tomaszow Mazowiecki

19:00 LKS Lodz II 2-1 Sokol Ostroda

18:00 1 LKS Goczalkowice Zdroj 0-1 Gwarek Tarnowskie Gory

18:00 Unia Swarzedz 1-3 Gedania Gdansk

18:00 Olimpia Zambrow 0-0 Bron Radom

17:30 Jagiellonia Bialystok II 1-2 Pogon Grodzisk Mazowiecki

17:30 Vineta Wolin 0-1 Unia Solec Kujawski

17:00 Legia Warszawa B 6-2 Blonianka Blonie 1

17:00 KS Wieczysta Krakow 7-0 Unia Tarnow

16:00 LKS Start Pruszcz 0-4 Pogon Mogilno

16:00 Dalin Myslenice 1-4 LKS Jawiszowice

16:00 MKS Slask Swietochlowice 1-0 Zaglebie Sosnowiec (Youth) 1

16:00 Piast Gliwice (Youth) 4-4 Ruch Radzionkow

00:00 SC Corinthians Paulista (w) 4-1 Internacional(w)

22:59 San Felix CF U19 0-2 Real Betis U19

18:00 1 San Roque Balompie U19 1-1 CD Polillas Ceuta U19 1

02:00 Don Orione 1-0 CA Villa Alvear

01:00 Toulouse (w) 2-2 Montauban (w) 1

04:00 FC Leones Reserves 0-2 E.D.P IND. Medellin

15:10 Olimpia Cluj II (w) 3-1 CFR 1907 Cluj (W)

15:15 TJ KRUPKA 4-3 FK Nestemice

21:30 1 CLU Beroun 1-1 MFK Dobris

21:30 Horni Briza 0-0 SK Senci Doubravka

20:30 TJ Start Brno 3-1 Tj Sokol Lanzhot

20:30 Velka Bites 3-0 Havlickuv Brod

15:15 MFK Karvina B 6-1 So Bruntal

15:15 SK Kladno 1-0 SK Kosmonosy 1

15:15 Aritma Praha 3-1 SK Otava Katovice

15:15 Novy Jicin 1-0 Unie Hlubina

15:15 FK Olympie Brezova 0-0 Arsenal Ceska Lipa 1

15:15 SK Ujezd Praha 4 2-2 Meteor Praha 1

15:15 SK Mondi Steti 4-5 SK Slany

15:15 Spolana Neratovice 0-0 Cesky Brod

03:00 Juan Aurich 3-0 Sport Chavelines Juniors

03:00 CD Coopsol 2-0 Deportivo Llacuabamba

01:00 Santiago Morning 3-0 Rangers Talca 1

22:30 Barnechea 4-2 Melipilla

06:00 Liniers Bahia Blanca 2-0 Villa Mitre 1

15:35 Khonkaen Mordindang FC 5-1 Nakhon Ratchasima United FC

15:30 Kasem Bundit University FC 1-0 Samut Sakon FC

15:30 Samut Prakan FC 1-4 Bangkok

15:30 Chainat United 1-1 Kanjanapat Group 1

15:30 Pluakdaeng United 1-1 Bankhai United

15:30 Mueang Kon D United 0-1 Muang Trang United

15:30 Samut Songkhram FC 2-0 Kanchanaburi City 1

15:30 Maptaphut Rayong FC 1-1 Kohkwang

15:30 Thonburi United FC 0-1 North Bangkok College 1

15:30 1 Assumption Thonburi 2-1 IPE Samut Sakhon

18:00 1 Pattaya Discovery United FC 3-1 Warship United FC 2

17:00 Sisaket United 0-0 Khonkaen FC 1

17:00 Songkhla FC 1-1 Phuket Andaman

17:00 Pattani 2-1 Narathiwat FC

15:30 Surin Khongcheemool 0-0 Udon United

15:30 Siam FC 0-2 Nonthaburi United

15:30 Chiangrai Lanna 1-1 Phayao FC

15:30 Ang Thong FC 2-0 Hua Hin City

15:30 Royal Thai Air Force FC 1-3 Inter Bangkok

15:30 Saimit Kabin United 1-1 Banbueng

15:30 1 Royal Thai Army FC 1-1 Muangnont Bankunmae FC

15:30 Pathum Thani United 0-1 Saraburi FC

15:30 Nan FC 0-0 Chiangrai FC

15:30 ACDC FC 2-2 Chanthaburi FC

15:30 Jalor City 0-2 Surat Thani City

15:30 Singha GB Kanchanaburi 4-0 Lopburi City FC

14:15 Panua GFC 1-2 Mahardika FC

21:30 Sporting Cabinda 1-0 Progresso da Lunda Sul

21:30 Dragao 0-1 CRD Libolo

21:30 Sagrada Esperanca 1-2 Wiliete

21:00 Academica Do Lobito 0-0 Interclube Luanda

09:00 Los Cabos United 3-0 Estudiantes Tecos

08:00 Tampico Madero 2-2 Aguacateros CDU 1

07:00 Reboceros de La Piedad 1-0 Atletico Saltillo

04:00 Deportivo Dongu 4-2 Escorpiones FC 1

04:00 Sporting Canamy 1-2 Yalmakan FC

04:00 Huracanes Izcalli FC 1-0 Ciervos FC

04:00 1 CD Inter Queretaro 1-3 Loros De Colima

00:00 Cimarrones de Sonora FC II 0-1 Tritones Vallarta MFC

22:59 Club Canoneros Marina 3-2 Tho Mayas

22:59 Universidad Guadalajara II 5-0 Mexicali FC 1

22:30 Pioneros de Cancun 1-0 Zitacuaro CF

22:00 1 Correcaminos II 1-1 Gavilanes FC Matamoros

16:00 SKV Altenmarkt (w) 0-6 Vorderland (w)

16:00 Wacker Innsbruck (w) 0-4 Neulengbach (w)

22:59 St. Polten (w) 6-0 Bergheim/Hof (w)

19:00 First Vienna (W) 0-0 BW Linz (W)

08:30 Herrera FC 2-1 CD Arabe Unido

06:15 1 Alianza FC (PAN) 4-0 Atletico Chiriqui 1

04:00 CA Independente 0-2 Sporting San Miguelito

03:30 CD Chalatenango Reserves 1-0 CD Platense Zacatecoluca Reserves 1

20:30 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 3-0 Rubikon

16:00 FK Graffin Vlasim 2-2 Czech Republic U20

16:00 1 Malta U19 1-2 Croatia U19

16:00 Finland U18 3-1 Slovakia U18

16:00 Czech Republic U18 1-4 USA U18

16:00 Germany U18 0-1 Mexico U18

10:00 New Zealand 0-2 Australia

09:00 2 Paraguay U20 1-1 Peru U20

08:00 Mexico 1-0 Peru

07:00 Guatemala 1-4 Colombia

06:30 Martinique 1-1 Guinea Bissau

06:00 Mexico U20 2-1 USA U20

03:00 Grenada 1-3 St. Vincent Grenadines

02:00 Australia U20 1-3 Chile U20

01:00 U21 Thụy Sĩ 2-3 U21 Na Uy

00:15 Bolivia 0-2 Senegal

00:00 Malta U21 2-2 U21 Síp

00:00 Tanzania 1-0 Uganda

00:00 Tunisia U20 1-1 France U20

22:59 U21 Bồ Đào Nha 4-1 Georgia U21

22:59 England U20 2-1 Morocco U20

22:59 Bờ Biển Ngà 2-1 Togo

21:00 Kyrgyzstan 1-2 Nga

21:00 U19 Pháp 2-0 U19 Phần Lan

21:00 1 Serbia U19 0-3 U19 Bồ Đào Nha

20:30 Turkey U18 1-3 Spain U18

20:00 Indonesia 3-2 Curacao

20:00 U19 Macedonia 0-0 U19 Síp

20:00 Sweden U18 2-1 Iceland U18

20:00 Uruguay U17 0-0 Israel U17

20:00 Nam Phi 4-0 Sierra Leone

19:30 Italy U18 1-2 Serbia U18

19:00 Hong Kong 0-0 Myanmar

19:00 Ấn Độ 1-1 Singapore

18:30 U21 Nga 2-1 Kazakhstan U21

18:00 Mauritania 1-0 Benin

18:00 Madagascar 3-3 Congo

18:00 Denmark U18 2-0 Norway U17

18:00 Sweden U17 2-2 Austria U18

16:30 Romania U18 0-1 Portugal U18

16:00 Germany U17 1-1 Belgium U17

15:00 Laos 1-3 Maldives

14:00 Vanuatu 0-1 Papua New Guinea

22:00 Byasen Toppfot 1-2 Nardo FK

21:30 2 Innstranden 2-2 Tiller

21:05 Skjetten Fotball 5-4 Funnefoss/Vormsund

21:05 Lysekloster 3-1 Bremnes IL

21:00 Spjelkavik 2-0 FF Lillehammer

21:00 Lokomotiv Oslo 2-1 Ready

21:00 Pors Grenland 1-1 Randesund IL

21:00 Kolstad 0-1 Steinkjer FK

20:00 Start Kristiansand B 3-3 Sprint-Jeloy

20:00 Mandalskameratene 3-1 Sparta Sarpsborg B

20:00 1 Halsen 2-7 Fredrikstad B

20:00 Honefoss BK 3-2 Kongsvinger IL B

20:00 1 Eik-Tonsberg 2-2 Vindbjart 1

20:00 Bjarg 1-2 Brodd

20:00 Junkeren 3-1 Bodo Glimt 2

20:00 SK Trygg Lade 0-1 Rosenborg B 3

20:00 Follo 3-0 IL Express

19:10 Djerv 1919 2-3 Fana

19:10 Grei 2-5 Sandvikens

19:00 Uraedd FK 0-3 Fram Larvik

19:00 Melhus 3-1 Strindheim IL

19:00 Stord IL 7-1 Sandnes B

19:00 Brumunddal 2-2 Toten 1

19:00 1 Fyllingsdalen 2-3 Nordstrand

18:00 Rana FK 5-1 Orkla

18:00 Molde B 3-2 Forde

18:00 Oppsal 0-1 froya

18:00 Volda 5-1 Raufoss IL B

16:05 ESC Geestemunde 0-3 Aumund-Vegesack

22:59 1 Ahrweiler BC 1-3 TSG Pfeddersheim

22:00 Turk Gucu Friedberg 3-0 FC Hanau 93

22:00 Uerdingen KFC 05 3-1 SSVg Velbert

21:00 FC 1906 Erlensee 6-0 SV Weidenhausen 1

21:00 Freie Turnerschaft Braunschweig 2-3 Eintracht Celle

20:30 Nottingen 4-0 FV Ravensburg

20:30 SSV Reutlingen 05 3-1 Rielasingen Arlen

20:30 1 Wadegesi Heim 3-3 Engers

20:30 FSV 08 Bissingen 0-2 SV Oberachern

20:30 FSV Jagersburg 1-1 FV Dudenhofen

20:00 Waldgirmes 5-2 TuS Dietkirchen

20:00 FC Oberneuland 10-0 TS Woltmershausen

20:00 Holzhausen 3-3 ATSV Mutschelbach

20:00 FSV Fernwald 2-1 SV Neuhof 1910

20:00 OSC Bremerhaven 3-2 Union 60 Bremen

20:00 SV Kirchanschoring 1-0 TSV Kottern 1

20:00 Rot-Weiss Hadamar 1-2 Steinbach

19:30 Freiburger FC 0-2 FSV Hollenbach

19:00 TSG Backnang 1-1 Pforzheim

19:00 TSV Dachau 1865 4-1 TSV Nördlingen

19:00 TuS Komet Arsten 3-4 Brinkumer SV

19:00 Eintracht Stadtallendorf 3-1 Bayern Alzenau

19:00 Stuttgarter Kickers 5-1 Neckarsulmer Sport-Union 1

19:00 FC Giessen 4-0 Viktoria Griesheim

19:00 FC Schoningen08 6-1 SC BW 94 Papenburg

19:00 KSV Vatan Sport Bremen 2-1 Leher TS

19:00 Goppinger SV 1-0 Villingen

19:00 FC Ismaning 2-5 FC Memmingen

19:00 FC Deisenhofen 0-0 TSV Schwaben Augsburg

19:00 TSV Schott Mainz 7-0 TuS Kirchberg 1909

18:05 Blumenthaler SV 2-3 SV Hemelingen 1

18:00 Tus Dassendorf 4-1 TuS Osdorf

18:00 Werder Bremen III 1-2 BTS Neustadt

01:00 KFC Mandel United 0-2 Thes Sport

01:00 Hoogstraten VV 1-2 Charleroi B

01:00 KSK Heist 2-1 Francs Borains

01:00 Patro Eisden 0-0 Rupel Boom

00:30 Gent B 4-0 Leuven B

20:00 Lyn (w) 2-1 Avaldsnes (w)

06:00 Toronto FC II 1-0 Philadelphia Union II

22:59 Real Sociedad (w) 2-2 Real Betis (w)

21:00 Colegio Aleman Valencia (w) 2-0 Sevilla FC (w)

17:00 Madrid CFF (w) 3-1 Levante Las Planas (w)

17:00 Sporting De Huelva (w) 1-0 Alhama CF (w)

16:00 Stejarul Dobrovat 4-3 Stejarul Sinesti

21:00 CSO Petrolul Potcoava 1-0 CS Viitorul Daesti

21:00 ACS Somuz Falticeni 0-0 ACS Foresta Suceava

21:00 ACS Progresul Pecica 2-0 CS Soimii Lipova

21:00 ACS Sepsi II 0-1 CSO Plopeni

21:00 CS Dante Botosani 4-2 Rapid Brodoc

21:00 CS Blejoi 2-2 ACS KSE Targu Secuiesc

21:00 ACS Olimpic Cetate Rasnov 1-2 SR Brasov

21:00 CS Dinamo Bucuresti 1-3 Steaua Bucuresti 2

21:00 ACS Flacara Horezu 1-0 Minerul Costesti

21:00 Gloria Popesti-Leordeni 2-0 FC Pucioasa

21:00 Afumati 1-2 Recolta Gheorghe Doja

21:00 ACS Kids Tampa Brasov 2-1 ACS Olimpic Zarnesti

21:00 Cluj II 2-3 FC Bihor Oradea

21:00 Lossiemouth 1-4 Huntly

21:00 1 fraserburgh 2-2 Brora Rangers

21:00 Clachnacuddin 1-3 Formartine United

21:00 Wick Academy 1-1 Rothes

21:00 Turriff United 5-1 Deveronvale

21:00 Strathspey Thistle 2-2 Inverurie Loco Works

20:30 Banks o Dee 2-0 Forres Mechanics

21:00 Shbab Alkhaleel 0-0 Shabab Al-Amaari

20:00 Ahli Al Khalil 2-6 Hilal AL Quds

21:00 Bromsgrove Sporting FC 1-1 Basford Utd

21:00 Bedford Town 2-2 Ilkeston Town

21:00 Barwell 1-2 Rushden Diamonds

21:00 Tamworth 3-0 Kings Langley 1

21:00 Alvechurch 3-3 Leiston FC

21:00 Stratford Town 1-1 Nuneaton Borough 1

21:00 Stourbridge 3-0 Hitchin Town

21:00 St Ives Town 1-2 Redditch United

21:00 Rushall Olympic 2-3 Royston Town 1

21:00 1 Needham Market 2-0 Mickleover Sports 1

21:00 Coalville 3-2 Hednesford Town

01:00 Serrano BA 0-1 CEAC/Araruama

01:00 Angra Dos Reis RJ 1-6 Sao Goncalo

01:00 1 Duque de Caxias RJ 2-1 Paduano RJ 1

01:00 Serra Macaense 2-1 CGI April 7

01:00 Perolas Negras 1-0 Nova Cidade RJ

01:00 Huracan (w) 2-1 Social Atletico Television (w) 1

18:05 Hradec Kralove (w) 2-1 Sparta Praha II (W)

13:00 Yamato Sylphid (w) 1-1 JFA Academy Fukushima (w)

22:55 Hoffenheim (w) 1-2 VfL Wolfsburg (w)

21:00 Workington 2-1 Skelmersdale United

08:00 Dimas Escazu (w) 1-2 Alajuelense (w)

21:00 Afturelding (w) 1-3 Valur (w)

01:30 Sportivo Italiano 2-0 Central Cordoba De Rosario

01:30 Real Pilar 3-1 Excursionistas 1

00:45 Hapoel Hod Hasharon U19 2-1 Maccabi Yavne Shimon U19 3

22:30 Hapoel Beer Sheva U19 1-2 Bnei Sakhnin U19

22:00 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1-2 Maccabi Yaffo Kabilio U19

20:30 Hapoel Kfar Saba U19 6-0 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 1

20:00 Ashdod MS U19 3-0 Hapoel Tel Aviv U19

19:55 1 Maccabi Petach Tikva U19 2-3 Maccabi Tel Aviv U19

19:50 1 Maccabi Haifa U19 1-0 Hapoel Ramat Gan U19

16:20 Hapoel Akko U19 1-0 Beitar Nes Tubruk U19

15:30 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 3-3 Ashdod Rafi Elbaz U19

15:00 Hapoel Herzliya U19 0-5 Hapoel Nof HaGalil U19

14:30 1 Gadna Tel Aviv U19 0-0 Sectzya Nes Ziona U19

14:30 Beitar Shimshon Tel Aviv U19 3-1 Beitar Tel Aviv Bat Yam U19

02:00 Junior U19 2-1 Valledupar FC U19

16:00 Carl Zeiss Jena (w) 1-0 SC Sand (w) 1

16:00 Ingolstadt 04 (w) 0-1 RB Leipzig (w)

16:00 Koln II (w) 3-3 Wolfsburg II (w)

16:00 Bayern Munich II (w) 2-1 TSG 1899 Hoffenheim II (w)

02:00 San Martin Tucuman 2-0 Almirante Brown

01:40 Chacarita juniors 1-1 Deportivo Riestra

01:30 Estudiantes de Caseros 2-0 San Telmo

01:30 Agropecuario de Carlos Casares 0-0 Flandria

20:35 1 Carrarese U19 1-0 Vis Pesaro U19 1

20:00 SS Turris Calcio U19 0-0 Palermo U19

20:00 1 SudTirol U19 0-0 Lecco U19

20:00 Bari U19 2-2 Fermana U19

20:00 Renate U19 2-1 Modena U19 2

20:00 Virtus Francavilla U19 1-4 Potenza Calcio U19

20:00 Monterosi Tuscia U19 8-1 AZ Picerno ASD U19 1

19:05 Avellino U19 2-0 Latina U19

16:00 Triestina U19 2-1 Pro Patria U19 1

21:15 Club Brugge (w) 3-0 Svelta Melsele (w)

21:00 White Star (w) 1-3 Zulte Waregem VV (w)

20:00 Anderlecht (w) 8-0 RAEC Mons (w)

20:00 Westerlo (W) 1-4 Standard Liege (w)

22:00 KuPS Akatemia (W) 0-0 VJS Vantaa (w)

22:00 PK Keski Uusimaa (w) 2-1 Ilves II (w)

20:00 Jyvaskylan Pallokerho (w) 0-2 TPS Turku (w)

16:00 1 Oberperfuss 2-1 FC Wacker Innsbruck

16:00 PD Koblach 2-2 FC Nenzing

15:30 Waf Brigittenau 3-2 Post SV Wien

15:30 SV Frauental 4-1 SC Liezen

15:30 1 Grossklein 2-1 ATUS Barnbach

22:59 ASK Kohfidisch 3-4 SC Pinkafeld

22:00 SV St Margarethen 1-0 UFC Markt Allhau 1

21:30 SK Maria Saal 4-2 SVG Bleiburg

19:30 SV Donau Klagenfurt 3-1 TSV Grafenstein

19:00 ATUS Ferach 1-1 Feldkirchen

19:00 Sportunion Mauer 4-0 FV Austria XIII

19:00 Favoritner AC 2-1 SV Donau

18:05 FC Judenburg 1-0 SC Bruck An Der Mur

19:00 Middelfart G og 3-0 IF Lyseng

19:00 AB Tarnby 1-3 Ishoj IF

19:00 Young Boys FD 2-0 Vanlose

18:45 FA 2000 2-1 Naesby

18:00 Dalum 1-5 VSK Arhus

22:30 Yalong City (w) 3-0 Wexford Youths (w)

20:00 Shelbourne (w) 1-0 Bohemians Dublin (w)

16:30 Eibar (w) 2-0 Rayo Vallecano (w)

18:00 UD Granadilla Tenerife Sur B (w) 1-1 Cordoba (w)

17:00 Deportivo La Coruna W 3-0 CDEF Logrono (w)

17:00 Barcelona B (w) 4-1 Fundacion Albacete (w)

17:00 RCD Espanyol (w) 0-0 CD Juan Grande (w)

19:30 Parma s (W) 0-4 AC Milan (w)

19:30 Roma CF (w) 2-1 Fiorentina (w)

17:30 1 Sassuolo (w) 1-1 Juventus (w) 1

21:00 Hartley Wintney 4-4 Plymouth Parkway

21:00 Harrow Borough 1-0 North Leigh

21:00 Hanwell Town 2-1 Dorchester Town

21:00 Winchester City 1-1 Hendon

21:00 Truro City 1-0 Gosport Borough

21:00 Tiverton Town 3-2 Metropolitan Police

21:00 Swindon Supermarine 1-1 Beaconsfield SYCOB

21:00 Salisbury FC 2-1 Bracknell Town

21:00 Poole Town 5-0 Yate Town

21:00 1 Hayes Yeading United 0-1 Weston Super Mare

14:30 Canberra FC (w) 3-3 Belconnen United (w)

01:30 Mercedes 2-1 Sportivo Barracas 1

01:30 Deportivo Paraguayo 0-1 Juventud Unida

01:30 Central Ballester 1-1 Argentino de Rosario

18:00 Nasaf Qarshi B 2-1 Lokomotiv BFK

18:00 Do stlik Oltiariq 3-1 Qizilqum Zarafshon B

18:00 FC Bunyodkor II Chrichik 1-3 Navbahor Namangan B

19:30 Guingamp (w) 0-1 Dijon w 1

19:30 Bordeaux (w) 0-1 Reims (w)

19:30 ASJ Soyaux (w) 2-0 Rodez Aveyron (w)

21:30 Dobrovice 0-1 Trutnov

21:00 1 Bystrc Kninicky 3-0 SK Krumvir

20:30 Mohelnice 2-1 TJ Sokol Cechovice

15:30 Tj Oldrichov 0-3 Tj Spartak Perstejn

15:30 FC Irp Cesky Tesin 3-0 Hermanice 1

15:15 FC Kurim 0-0 TJ Moravan Lednice

20:00 Asubo Gafford (W) 3-5 Uganda Martyrs (w)

15:00 Rines SS (W) 0-2 UCU Lady Cardinals (w)

14:00 Lady Doves FC (w) 0-1 Makerere University (W)

03:00 Cruzeiro Arapiraca U20 2-0 CRB (Youth)

01:30 Londrina EC (Youth) 1-0 Patriotas U20

01:00 Sport Club Recife Youth 2-1 Nautico PE (Youth) 2

01:00 Chapecoense (Youth) 0-1 Criciuma SC (Youth)

01:00 Parana Clube (Youth) 1-1 Independente Futebol Sao Joseense U20

01:00 Juventus-SP (Youth) 1-2 Brusque U20

01:00 Artsul U20 2-3 Americano RJ U20

01:00 Hercilio Luz U20 2-0 Marcilio Dias SC U20

00:00 Figueirense SC (Youth) 3-2 Camboriu FC U20

21:00 Laanemaa Haapsalu 1-2 Tallinna FC Ararat TTU

20:30 Haverfordwest County 1-1 Flint Town

20:30 Bala Town F.C. 2-0 UWIC Inter Cardiff

20:30 Connahs Quay Nomads FC 1-0 Pontypridd

14:00 SKA Khabarovsk 2-0 PFK Kuban 1

01:00 1 EC Pelotas(RS) 3-3 Gremio Atletico Farroupilha 2

16:00 AC Nagano Parceiro 2-1 Azul Claro Numazu

13:00 Fukushima United FC 2-1 Giravanz Kitakyushu

13:00 Matsumoto Yamaga FC 0-1 Yokohama SCC

12:00 Kamatamare Sanuki 0-4 Kataller Toyama

12:00 Miyazaki 2-3 Imabari FC

12:00 SC Sagamihara 0-2 Vanraure Hachinohe FC

11:00 Ban Di Tesi Iwaki 2-1 FC Gifu

17:00 Ehime FC 0-1 Fujieda MYFC

16:30 Gainare Tottori 6-0 Kagoshima United

04:00 Joinville SC 2-0 CA Carlos Renaux

04:00 Sport Sinop 0-1 Nova Mutum EC

04:00 OperArio MT 1-2 Mixto EC

04:00 Luverdense 1-0 Cuiaba MT

02:00 Goiania 0-1 Inhumas

01:30 Jaragua EC 2-1 Aparecida GO

01:30 Uberaba MG 0-2 EC Villa Real

01:30 Cerrado EC 0-0 AA Anapolina

01:30 Uniao Paraense FC 0-2 Villariga pa

01:30 Comercial-PI 2-0 Ferroviario PI

01:00 Picuiense 1-2 Serrano PB

01:00 1 Atletico Itapemirim ES 3-1 Pinheiros

01:00 SC Brasil Capixaba 2-3 AA Sao Mateus

01:00 Pacatuba 0-0 Campo Grande CE

20:00 Capital CF (W) 3-2 Legiao FC (W)

22:59 Al Ahli Amman (W) 1-0 Al Orthodoxi (w) 1

20:00 College Corinthians 1-0 University College Cork

01:00 Portuguesa Desportos 2-2 Marilia Ac

21:00 Forfar Athletic 1-4 Stirling Albion

20:25 Gulf Heroes FC 0-3 Al Oruba (UAE)

20:25 Al-Hamriyah 4-1 Masfut 1

20:20 Baynounah SC 2-4 Al-Rams

20:20 Ahli Al-Fujirah 1-1 City Club

16:00 Plaza Argel (w) 2-4 Levante C (W)

22:59 Real Oviedo B women (W) 0-1 Deportivo La Coruna B (W)

21:10 Sevilla B (W) 2-1 ADFB La Rambla (w)

19:00 Dollingstown 6-0 PSNI

19:00 1 Queen's University 3-4 Portstewart

08:00 1 Panama City FC 0-1 Sporting San Miguelito Reserves

07:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves 1-2 CD Universitario Reserves

07:00 Plaza Amador Reserves 2-0 CD Centenario

05:00 Mario Mendez FC 0-1 San Francisco Reserves

04:00 Potros Del Este Reserves 0-2 UMECIT

09:00 Perez Zeledon 1-3 Herediano

09:00 AD San Carlos 0-0 Alajuelense 1

06:00 Guadalupe FC 0-1 AD Grecia

03:00 SC Paysandu Para 1-1 Vitoria BA

03:00 Figueirense 0-0 ABC RN

15:15 Broadmeadow Magic (W) 1-3 Newcastle Olympic FC (W)

22:59 De Treffers 2-3 Koninklijke HFC

20:30 TEC 0-2 HHC Hardenberg

20:00 OFC Oostzaan 2-4 Kozakken Boys

20:00 AFC 2-1 Jong Sparta Rotterdam (Youth)

20:00 Quick Boys 3-1 FC Lisse

20:00 IJsselmeervogels 0-0 Katwijk

19:30 Scheveningen 1-1 Spakenburg

19:30 Noordwijk 3-2 Volendam (Youth)

19:30 Excelsior Maassluis 3-1 Rijnsburgse Boys

13:00 Fiji U19 0-3 New Zealand U19

10:00 New Caledonia U19 1-1 Tahiti U19

20:00 Ferrol Carril Oeste (w) 2-1 El Porvenir (w)

19:30 ACV Assen 1-0 FC Rijnvogels

21:30 1 Hungerford Town 0-1 Ebbsfleet United

21:00 Weymouth 0-2 Dover Athletic

21:00 Cheshunt 3-4 Tonbridge Angels

21:00 Welling United 2-2 Havant Waterlooville 1

21:00 Braintree Town 1-1 Slough Town

21:00 Taunton Town 0-0 Chelmsford City

21:00 Oxford City 3-3 Bath City 1

21:00 Hemel Hempstead Town 1-1 Worthing

21:00 1 Farnborough Town 1-2 St Albans City

21:00 Dartford 2-1 Hampton Richmond Borough

21:00 Concord Rangers 2-4 Eastbourne Borough

21:00 Chippenham Town 2-1 Dulwich Hamlet

11:30 1 Queanbeyan City 1-1 Brindabella Blues FC

16:00 FC Chernigiv 0-2 LNZ Lebedyn

20:00 FC Karpaty Lviv 0-2 FK Epitsentr Dunayivtsi

18:00 Hirnyk-Sport 2-0 Obolon Kiev

16:00 Prykarpattya Ivano Frankivsk 0-1 Dinaz Vyshgorod 1

09:00 LA Force 0-0 California Utd Strikers

08:00 Albion San Diego 3-1 AC Syracuse Pulse 1

06:30 Chattanooga 1-0 Flower City Union 1

19:00 CD Monte Carlo 2-0 Benfica de Macau 1

11:00 Broadmeadow Magic 1-2 Lambton Jarvis

22:00 Benfica (w) 5-0 Valadares Gaia FC (w)

12:00 Belconnen United U23 1-3 Canberra Croatia FC U23

16:00 Puskas Academy II 3-1 RCO Agde 1

16:00 Diosgyori VTK II 3-0 Tiszaujvaros

16:00 Kecskemeti TE II 0-1 Majosi SE

16:00 Debreceni VSC II 1-2 Hatvan

16:00 1 Gyori ETO FC II 1-2 UFC Nagykanizsa

20:00 Mallbackens IF (w) 0-0 Alingsas (w)

20:00 Jitex DFF (w) 2-2 IK Uppsala (w)

20:00 Gamla Upsala SK (w) 2-4 Bergdalens IK (w)

20:00 Barracas Central Reserves 3-2 Velez Sarsfield Reserves 1

20:00 Central Cordoba SdE Reserves 3-0 CA Aldosivi Reserves

20:00 Talleres Cordoba Reserve 5-0 River Plate R 1

15:00 Urawa Red Diamonds 0-4 Cerezo Osaka

15:00 Hiroshima Sanfrecce 0-0 Avispa Fukuoka

07:00 1 Mar de Fondo 2-2 Durazno Capital

02:00 1 Potencia 1-0 Deportivo Colonia 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657