Kết quả trận Southampton vs Liverpool, 03h00 ngày 05/01

Southampton
Southampton
1
Liverpool
Liverpool
0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Southampton vs Liverpool


03:00 ngày 05/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 3

Tỷ lệ Southampton vs Liverpool


TLCA
2.43 : 0:0 : 0.33
TL bàn thắng:
3.57 : 1 1/2 : 0.20
TL Thắng - Hòa - Bại
1.13 : 6.70 : 83.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Southampton vs Liverpool

 2'    Danny Ings (Assist:James Ward Prowse) goal 1-0  
 3'      yellow_cardThiago Alcantara do Nascimento
 15'      yellow_cardAndrew Robertson
 32'    Nathan Tella↑Moussa Djenepo↓ substitution  
 57'      substitutionXherdan Shaqiri↑Alex Oxlade-Chamberlain↓
 77'    Daniel Nlundulu↑Danny Ings↓ substitution  
 77'      substitutionJames Milner↑Trent Arnold↓
 79'      yellow_cardXherdan Shaqiri
 82'    Yan Valery↑Theo Walcott↓ substitution  
 90'    Ryan Bertrand yellow_card  

Đội hình thi đấu Southampton vs Liverpool

Southampton Liverpool
44 Fraser Forster
3 Ryan Bertrand
5 Jack Stephens
35 Jan Bednarek
2 Kyle Walker-Peters
12 Moussa Djenepo
8 James Ward Prowse
27 Ibrahima Diallo
17 Stuart Armstrong
32 Theo Walcott
9 Danny Ings
1 Alisson Becker
66 Trent Arnold
14 Jodan Henderson
3 Fabio Henrique Tavares,Fabinho
26 Andrew Robertson
15 Alex Oxlade-Chamberlain
6 Thiago Alcantara do Nascimento
5 Georginio Wijnaldum
11 Mohamed Salah Ghaly
9 Roberto Firmino Barbosa de Oliveira
10 Sadio Mane
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
23 Nathan Tella
72 Kgagelo Chauke
20 Will Smallbone
40 Daniel Nlundulu
18 Yan Valery
29 Jake Vokins
31 Kayne Ramsey
7 Shane Long
41 Harry Lewis
17 Curtis Jones
76 Neco Williams
23 Xherdan Shaqiri
18 Takumi Minamino
62 Caoimhin Kelleher
7 James Milner
47 Nathaniel Phillips
46 Rhys Williams
27 Divock Origi

Số liệu thống kê Southampton vs Liverpool

Southampton   Liverpool
 
Giao bóng trước
 
0
1
 
Phạt góc
 
10
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
1
 
Thẻ vàng
 
3
7
 
Tổng cú sút
 
17
3
 
Sút trúng cầu môn
 
1
3
 
Sút ra ngoài
 
11
1
 
Cản sút
 
5
15
 
Sút Phạt
 
11
33%
 
Kiểm soát bóng
 
67%
40%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
60%
350
 
Số đường chuyền
 
674
66%
 
Chuyền chính xác
 
80%
5
 
Phạm lỗi
 
12
6
 
Việt vị
 
1
36
 
Đánh đầu
 
36
13
 
Đánh đầu thành công
 
23
2
 
Cứu thua
 
2
18
 
Rê bóng thành công
 
16
11
 
Đánh chặn
 
14
17
 
Ném biên
 
23
18
 
Cản phá thành công
 
16
17
 
Thử thách
 
11
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
85
 
Pha tấn công
 
163
21
 
Tấn công nguy hiểm
 
85

03:00 Atletico Madrid 3-1 Valencia

00:30 Celta Vigo 1-1 Eibar

22:15 Elche 0-2 Barcelona

20:00 1 Osasuna 3-1 Granada CF

00:00 TSG Hoffenheim 3-0 FC Koln

21:30 Schalke 04 0-4 Bayern Munchen

02:45 Parma 0-2 Sampdoria

00:00 Lazio 2-1 Sassuolo

21:00 Verona 3-1 Napoli

21:00 Genoa 1-0 Cagliari

18:30 Juventus 2-0 Bologna

03:00 Saint Etienne 0-5 Lyon

22:59 Rennes 0-1 Lille

21:00 Reims 1-0 Stade Brestois

21:00 Metz 2-0 Nantes

21:00 Dijon 1-1 Strasbourg

19:00 Bordeaux 2-1 Angers

19:15 TP.HCM FC 2-0 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 1

18:00 Than Quảng Ninh 0-1 SHB Đà Nẵng

17:00 Thanh Hóa FC 0-0 Viettel FC

03:00 Everton 3-0 Sheffield Wednesday

00:00 Manchester United 3-2 Liverpool

21:30 Fulham 0-3 Burnley

21:30 Brentford 1-3 Leicester City

19:00 Chelsea 3-1 Luton Town

14:10 Wellington Phoenix 1-2 Newcastle Jets

22:59 FK Vozdovac Beograd 0-2 Kolos Kovalyovka

22:59 IFK Mariehamn 4-0 PIF Parainen

22:30 FK Spartak Zlatibor Voda 0-3 Olimpic Donetsk

22:30 Rostov FK 1-0 Ostersunds FK

22:00 PFC Oleksandria 4-1 FK Makedonija Gjorce Petrov

21:00 Khimki 1-3 NK Publikum Celje

21:00 GKS Katowice 4-1 LKS Goczalkowice Zdroj

20:30 Costa do Sol Maputo 0-1 Incomati Xinavane

20:30 Jordan 0-0 Dynamo Kyiv

20:30 Jaro 2-0 SJK Akatemia

20:30 Rukh Vynnyky 3-1 Kyzylzhar Petropavlovsk

20:00 Bayer Leverkusen (w) 3-2 Werder Bremen (w)

20:00 Neftekhimik Nizhnekamsk 1-5 Proleter

20:00 Zenit St. Petersburg 2-0 Shakhter Soligorsk

19:15 JIPPO 2-0 MP MIKELI

19:00 Nordsjaelland (w) 0-3 HB Koge (w)

19:00 Szombathelyi Haladas 1-1 Szolnoki MAV FC

19:00 Silkeborg 0-1 Vejle

19:00 Midtjylland 3-1 Aalborg

19:00 KF Arberia 1-1 Academy Pandev

18:00 Chojniczanka Chojnice 3-1 Nielba Wagrowiec

18:00 Renova Cepciste 2-1 Jagodina

17:30 Kolding FC 1-1 AC Horsens

17:00 FC Saburtalo Tbilisi 1-1 Lokomotiv Tbilisi

16:15 Fakel 1-1 FK Rad Beograd

16:00 Rubin Kazan 3-2 FK Sochi

14:00 Pakhtakor 0-3 Zenit St. Petersburg

14:00 BATE Borisov 4-3 FK Isloch Minsk

13:30 PVF Vietnam U19 2-0 Thanh Hoa U19

13:15 Phu Yen U19 0-1 Binh Dinh U19

16:00 Becamex Binh Duong U19 1-1 Khatoco Khanh Hoa U19

14:00 Ben Tre U19 1-5 Dong Nai U19

22:00 Middlesbrough 0-1 Blackburn Rovers

19:30 Preston North End 0-0 Reading

03:15 FC Famalicao 0-1 Vitoria Guimaraes

00:30 Moreirense 2-2 Portimonense

22:00 Maritimo 0-3 Pacos de Ferreira

22:45 Feyenoord 2-3 AZ Alkmaar

20:30 FC Twente Enschede 0-1 VVV Venlo

20:30 FC Utrecht 1-0 Sparta Rotterdam

18:15 1 Fortuna Sittard 1-2 AFC Ajax

22:00 1 St. Gallen 0-1 Lugano

22:00 Vaduz 0-0 Young Boys 1

22:59 Gazisehir Gaziantep 1-1 Hatayspor

22:59 Besiktas JK 2-1 Goztepe

20:00 Yeni Malatyaspor 0-1 Galatasaray

20:00 Denizlispor 1-2 Karagumruk

17:30 Konyaspor 0-0 Antalyaspor

22:59 Livingston 1-0 Saint Mirren

08:00 Queretaro FC 2-0 Pumas U.N.A.M.

01:00 Toluca 2-0 Necaxa 1

02:45 1 Oud Heverlee 0-3 KAA Gent

00:15 Standard Liege 3-2 Charleroi 1

22:00 Zulte-Waregem 0-3 KFCO Wilrijk

19:30 Club Brugge 3-2 Racing Genk

23:05 Istra 1961 Pula 2-1 Slaven Koprivnica

03:00 Cremonese 1-1 Spal

21:00 Lecce 2-2 Empoli

02:30 Las Palmas 2-1 Leganes 2

00:15 Castellon 2-0 Sporting Gijon

22:00 UD Logrones 0-0 Real Oviedo

20:00 Almeria 2-2 Sabadell

21:00 GD Chaves 2-1 FC Arouca

18:15 CD Mafra 1-1 Estoril

19:30 St. Pauli 2-0 Jahn Regensburg

19:30 1 SV Sandhausen 1-1 VfL Bochum

19:30 Nurnberg 2-5 Hannover 96

19:30 Darmstadt 0-2 Holstein Kiel

02:00 Roda JC 2-1 FC Utrecht (Youth)

18:15 Volendam 1-4 De Graafschap

01:00 Botosani 4-0 Dinamo Bucuresti

22:59 Gaz Metan Medias 2-1 Politehnica Iasi

06:30 Fluminense RJ 2-0 Botafogo RJ

04:15 Santos 3-4 Goias

04:15 Sport Club Recife PE 2-0 Bahia

04:15 Atletico Clube Goianiense 2-0 Fortaleza 1

02:00 Atletico Paranaense 2-1 Flamengo

02:00 1 Ceara 2-1 Palmeiras

02:00 Internacional RS 2-1 Gremio (RS)

05:15 Universidad de Chile 2-2 Municipal Iquique

03:00 Deportes La Serena 2-0 Curico Unido

20:00 1 Saarbrucken 0-0 VFB Lubeck

19:00 TSV 1860 Munchen 1-1 SV Meppen

22:59 Samsunspor 1-0 Altay Spor Kulubu

20:00 1 Giresunspor 1-0 Balikesirspor

17:30 Tuzlaspor 0-3 Akhisar Bld.Geng

17:30 Keciorengucu 2-0 Boluspor

06:00 Club Chivas Tapatio 0-1 Mineros de Zacatecas

19:45 Ionikos 1-1 Trikala

19:45 Ergotelis 0-1 Levadiakos

19:00 Panahaiki-2005 2-0 Ierapetra 1

19:00 Giorgos Karaiskakis 1-1 Kissamikos

19:00 Wolaita Dicha 2-1 Ethiopia Bunna

14:00 Welkite Ketema 0-1 Fasil Kenema

16:00 Nea Salamis Famagusta (w) 7-1 Yeroskipou FC (w)

16:00 Lefkothea Latisa (w) 1-0 Karmiotissa Chrisomilia (w)

16:00 Apollon Limassol LFC (w) 12-1 AEL Champions (W)

05:30 Ben Hur Rafaela 2-1 CA 9 de Julio Rafaela

05:10 Atletico Carcarana 3-0 ADIUR Rosario 2

04:00 1 Velez de San Ramon 3-2 Americo Tesorieri

04:00 Sport Club Quiroga 1-0 USD Bowen 1

04:00 Defensores Salto 1-2 Juventud de Pergamino 2

04:00 Club Jorge Newbury 0-0 CA Alianza Futbolistica VM

03:50 CA Juventud Alianza 1-0 CA Trinidad

03:50 FADEP Mendoza 1-1 San Martin Mendoza

03:45 1 Sportivo Villa Quebrada 1-1 Defensores Potrero Funes

03:30 1 Bella Vista BB 2-4 Racing Olavarria

03:30 Independiente Chivilcoy 4-0 Defensores de Glew 2

03:30 2 General Paz Junlors 0-1 Racing de Cordoba

03:25 LA Amistad 4-1 Puerto Moreno

03:10 Juventud Antoniana 2-0 Gimnasia yTiro

03:10 1 Club Atlético Posadas 1-1 Guarani A. Franco 1

03:10 CF Roma de Tigre 5-2 Unidos de Olmos 1

03:10 4 San Lorenzo Alem 1-2 Andino Sport Club

03:10 Atletico Parana 1-2 Club Sportivo Urquiza 1

03:10 Atletico Cuyaya 1-4 Talleres de Perico

21:00 Bujumbura City 1-3 Les Elephants FC

20:00 Musongati FC 2-1 Olympique Star

18:30 BS Dynamic 0-1 Le Messager Ngozi

22:00 1 Tirsense 1-3 Pevidem SC

22:00 Sporting Braga II 7-0 Vilaverdense 1

22:00 Alverca 1-0 Loures

22:00 Alcains 1-0 ARC Oleiros

22:00 Fafe 2-1 Marr Tino

22:00 AD Castro Daire 2-1 CF Canelas 2010

22:00 Praiense 0-0 Sporting CP B 2

22:00 S. Joao Ver 0-0 Lusitanos

22:00 Real Sport Clube Queluz 0-1 Rabo Peixe

22:00 Olhanense SC 0-2 Amora FC

22:00 Merelinense 2-0 CD Cerveira

22:00 Vitoria Guimaraes B 1-1 Brito SC

19:00 GD Fontinhas 1-3 Belenenses B 1

18:00 UD Santarem 2-2 Lourinhanense

18:00 Pero pinheiro 0-0 Sacavenense 1

18:00 1 Lusitania 1-1 Anadia

18:00 Leca 0-0 USC Paredes

04:00 Club Deportivo Xela (w) 1-1 Club Aurora FCF (w)

00:00 UNIFUT-Rosal (w) 4-1 Comunicaciones (w)

18:00 Sabail 3-2 Zaqatala FK

23:15 Olympique Khouribga 1-1 Wydad Temara

21:00 Racing Casablanca 0-1 UTS Union Touarga Sport Rabat

21:00 Stade Marocain du Rabat 2-2 TAS de Casablanca

08:10 Deportivo Pereira 0-1 Deportivo Cali

06:05 2 Jaguares de Cordoba 2-1 Atletico Bucaramanga

04:00 America de Cali 1-1 Aguilas Doradas

21:00 Brighton H.A. (w) 1-7 Manchester City (w)

19:00 Manchester United (w) 2-0 Birmingham (w)

03:00 Municipal Limeno U20 0-1 CD FAS U20

01:30 2 CD Aguila Reserves 2-1 Alianza FC San Salvador U20

22:45 Vllaznia Shkoder 0-0 Kastrioti Kruje 1

19:45 Skenderbeu Korca 1-1 Apolonia Fier

19:45 KS Perparimi Kukesi 2-1 KS Bylis

00:00 1 Hamrun Spartans 2-2 Santa Lucia

20:00 Mosta FC 0-1 Birkirkara FC

19:00 KCB SC 3-1 Weston Shitima

19:00 Muranga Seal 0-1 Modern Coast

19:00 Kisumu All Stars 2-2 Soy United

19:00 Kariobangi Sharks 0-2 AFC Leopards 1

19:00 1 Kenya Police FC 1-1 Fortune Sacco

19:00 Kakamega Homeboyz 2-0 Bidico

17:00 Vihiga Bullets 1-2 Shabana FC

01:00 Asante Kotoko FC 0-1 Aduana Stars

22:00 Medeama SC 2-1 Inter Allies

22:00 Ghana Dream FC 4-1 Liberty Professionals

22:00 Ebusua Dwarfs 1-1 WAFA

22:00 Techiman City 1-0 King Faisal

22:00 Elmina Sharks 2-1 Bechem United

22:00 Warri Wolves FC 1-2 Nasarawa United

22:00 Kwara United 1-0 Ifeanyi Ubah

22:00 Heartland FC 2-1 Akwa United

22:00 Enugu Rangers International 0-0 Lobi Stars 1

22:00 Akwa Starlets 1-2 Sunshine Stars FC

22:00 Abia Warriors 0-0 MFM FC

22:59 FC Inter Nouakchott 1-2 AS Garde Nationale

20:15 F.C. Nouadhibou 2-0 Medine Trarza

23:30 Nea Salamis 1-1 Apollon Limassol FC 1

21:00 APOEL Nicosia 0-0 Anorthosis Famagusta FC

02:00 Municipal San Ramon 3-1 AD Cofutpa

02:00 Vila Nova GO U23 2-0 Ceara U23

01:00 AD Union Adarve 2-1 Villanueva del Pardillo 1

00:00 UE Vilassar de Mar 1-0 Girona B

00:00 G. Segoviana 5-0 Beroil Bupolsa

00:00 CDFC La Calzada 3-1 Vianes 1

23:30 1 Torredonjimeno 3-1 Real Jaen CF

23:30 Almeria B 3-3 Maracena

23:30 Puente Genil 1-3 Cordoba B

22:59 SD Textil Escudo 0-0 Racing B

22:59 Selaya FC 2-0 Gimnastica Torrelavega

22:59 AG Estudiantes 3-0 UD Paiosaco

22:59 Arandina 3-1 CD Mirandes B

22:59 Flat Earth FC 1-1 Torrejon CF

22:59 Conil CF 0-1 Xerez Deportivo

22:45 UE Sants 1-0 Sant Andreu

22:30 1 CP Valdivia 0-3 CD Coria

22:30 AD Lobon 1-0 EMD Aceuchal

22:30 Utebo FC 1-1 CD Cuarte Industrial

22:30 UD Fraga 0-1 CD Valdefierro 1

22:30 Valls UE 1-1 UE Castelldefels

22:30 CD Bullense 2-2 EG El Palmar 1

22:15 UCAM Cartagena 3-1 Deportiva Minera

22:15 CD Tuilla 4-1 Real Titanico Laviana 1

22:00 CD Cayon 3-1 Ribamontan Al Mar CF

22:00 CD Vitoria(SPA) 1-0 Pasaia KE

22:00 UD Santa Marta 0-1 CyDL Jupiter Leones 1

22:00 Burgos Promesas 1-0 Real Avila CF

22:00 RSD Alcala Henares 2-0 DAV Santa Ana

22:00 Pena Sport 2-1 Murchante

21:45 CF Calamocha 1-0 Epila CF

19:45 Rayo Vallecano B 2-1 CD Paracuellos Antamira

18:30 CD Binissalem 2-0 Formentera

18:15 CF Campanario 0-1 CD Montijo

18:00 CF Montanesa 2-3 Saint Chris

18:00 Olimpico de Totana 1-2 Murcia B

18:00 CE Manresa 2-2 Igualada

18:00 UA Horta 1-1 CF Peralada

18:00 1 CD Vallobin 1-3 UD Llanera 1

18:00 1 UP Plasencia 2-0 Extremadura B

18:00 Pobla De Mafumet CF 1-1 Santfeliuenc FC

18:00 Bell Bridget 1-1 Teruel 1

18:00 Real Burgos 2-2 CD La Granja 1

18:00 Rapido de Bouzas 3-3 CD Estradense 1

18:00 CD Varea 1-0 Alfaro

18:00 CD Llanes 3-0 CD Colunga

18:00 San Jodie 1-0 Mallorca B

18:00 CS Puertollano 3-1 Almansa

18:00 Naxara 3-0 CCD Alberite 1

18:00 Ted Contois Feng 1-1 CD Diocesano

18:00 CD Gerena 1-0 Castilleja CF

18:00 CD Plus Ultra 0-4 UCAM Murcia CF B

18:00 Mostoles 5-1 Atletico Pinto

18:00 Cerdanyola del Valles 2-1 EC Granollers

17:30 Calahorra B 2-2 CD Tedeon

17:30 La Union CF 1-0 Racing Murcia

17:30 RCD Carabanchel 2-2 Real Aranjuez CF

17:30 CD El Alamo 2-2 Mostoles CF 1

17:30 CF Intercity 0-0 Elche CF Ilicitano

17:30 Llosetense 0-0 Santanyi

17:30 Aurrera Ondarroa 1-1 SD Beasain

17:30 CD San Fernando de Henares 1-1 AD Complutense Alcala

17:15 1 Santutxu FC 0-2 SD Gernika

12:05 Canberra United (w) 1-1 Perth Glory (w)

12:00 Southern United Honiara 1-3 FC Isabel United

02:00 Burkina Faso 0-0 Cameroon

02:00 Zimbabwe 0-1 Mali

00:30 Barcelona B 2-1 UE Olot

22:59 Real Union Irun 5-0 Leioa

22:59 Racing Santander 1-1 Athletic Bilbao B 1

22:59 CD Linares Deportivo 1-0 UCAM Murcia

22:59 Cordoba 1-2 Yeclano Deportivo

22:59 1 Deportivo La Coruna 0-2 Compostela

22:59 Merida AD 0-1 Villanovense

22:00 Unionistas de Salamanca 1-0 Pontevedra 1

22:00 UD Levante B 0-0 Villarreal B

21:45 Cadiz B 1-2 C.D. San Fernando Isleno

19:00 UD Tamaraceite 1-0 Real Balompedica Linense

18:00 1 Atletico Sanluqueno 0-1 Las Palmas Atletico

18:00 Las Rozas 3-1 CD Artistico Navalcarnero

18:00 CF Badalona 0-1 Gimnastic Tarragona

18:00 Algeciras 3-1 Recreativo Huelva 2

18:00 SCR Pena Deportiva 1-1 Valencia CF Mestalla 1

18:00 CD Tudelano 2-1 Osasuna B 2

18:00 1 CF La Nucia 0-1 Ibiza Eivissa 1

18:00 Ejido 1-1 Lorca Deportiva FC 1

18:00 Atzeneta UE 2-0 Hercules

18:00 CD Alcoyano 2-0 Orihuela CF 1

18:00 CD Lealtad 0-1 Marino luanco

18:00 Baleares 3-0 CF Rayo Majadahonda

18:00 coruxo FC 1-0 CF Salmantino

18:00 Atletico de Madrid B 0-0 CF Internacional De Madrid

18:00 Suokuaili Moss 1-0 CP Villarrobledo

18:00 1 Haro Deportivo 1-4 SD Ejea

18:00 UD Melilla 0-3 CF Talavera de la Reina

18:00 CD Ebro 1-0 Calahorra

18:00 Don Benito 1-3 Badajoz

17:30 UD San Sebastian Reyes 1-0 UD Poblense

17:30 Sevilla Atletico 2-0 Granada CF B 1

17:30 Getafe B 1-0 Real Madrid Castilla

20:30 Algeria U17 1-1 Tunisia U17

18:00 1 Chabab Atlas Khenifra (W) 2-4 ASDCT (W)

20:00 AS Slimane 2-1 Club Africain

20:00 ES du Sahel 2-0 Rejiche

19:00 Trans Narva 1-1 Tallinna JK Legion

04:15 Ponte Preta 3-1 CRB AL

02:00 1 Cruzeiro (MG) 0-0 Nautico (PE)

20:30 Minerva Academy 0-0 Mohammedan SC

17:30 Aizawl 1-1 AIFF XI

15:30 Trau FC 2-0 Chennai City 1

02:00 FC Rangers 1-2 FC Ordino

20:30 Tshakhuma TM 0-2 Supersport United

20:30 Cape Town City 4-2 Lamontville Golden Arrows

18:30 Genoa U20 2-1 Fiorentina U20 1

16:30 Atalanta U20 1-2 Cagliari U19

21:55 Al-adalh 1-2 AL-Rbeea Jeddah

19:45 Al-Hazm 0-1 Hajer

19:30 Al-Shoalah 1-0 Al Bukayriyah

19:30 Al-Draih 2-2 Al-Kawkab

00:10 Al-Ettifaq 1-2 Al Ahli Jeddah

22:40 Al Ittihad(KSA) 1-1 Al-Nasr(KSA)

21:55 Al-Fateh 0-2 Al Raed

19:55 Abha 2-2 Al-Qadasiya

23:30 Bisceglie 1913 0-0 Foggia

23:30 Cesena 1-3 USD Virtus Verona

23:30 Pro Sesto 1-1 JuventusU23

23:30 Turris Neapolis 0-2 Avellino

22:59 Pontedera 2-1 Olbia

21:00 Bari 4-1 Francavilla

21:00 Alma Juventus Fano 0-0 Perugia

21:00 Viterbese 0-1 Ternana

21:00 SudTirol 2-1 Ravenna

21:00 Sambenedettese 5-1 Carpi

21:00 Societa Sportiva Matelica Calcio 3-2 Triestina

21:00 Mantova 1-0 Fermana 1

21:00 Alessandria 2-0 Pistoiese

21:00 Vibonese 1-1 Cavese

21:00 Us Pergolettese 0-2 Lucchese

21:00 Grosseto 2-1 Piacenza 1

21:00 Giana 1-1 Lecco

20:30 Legnago Salus 2-1 Vis Pesaro

18:30 Modena 2-0 Gubbio

18:30 Pro Patria 1-1 Carrarese

18:30 Palermo 1-1 Teramo

20:00 FK Pirmasens 1-2 FC Giessen

20:00 FC 08 Hombrug 1-0 TSG Balingen 2

20:00 1 VfB Stuttgart II 0-1 SSV Ulm 1846

20:00 Rot-Weiss Koblenz 0-0 Kickers Offenbach

22:59 LASK Linz 2-4 WSG Wattens

20:30 1 Rheindorf Altach 0-2 Red Bull Salzburg

22:30 Inter Club Escaldes 1-1 FC Santa Coloma

22:30 CE Carroi 0-2 UE Engordany

17:30 Atletic Club D Escaldes 3-0 Penya Encarnada

17:30 UE Santa Coloma 1-2 Sant Julia

02:00 KVSK Lommel 3-2 Jeunesse Molenbeek

22:00 Westerlo 4-3 Seraing United 1

00:30 Hilal Alsahel 1-0 Al Shorta Al Qadarif

21:45 Amal Atbara 1-0 Alpha Hill

22:00 Nardo 1-1 FC Francavilla 1

21:00 ASD Imperia 2-0 Arconatese

20:30 Franciacorta 0-1 US Breno

20:30 UC Sinalunghese 0-0 Foligno Calcio 1

20:30 Castrovillari 0-1 Gelbison 1

20:30 Virtus Ciserano Bergamo 3-1 Tritium

20:30 Citta di Fasano 0-3 USD Lavello

20:30 A.S. Varese 1-1 ACSD Saluzzo

20:30 Tiferno Lerchi 1-1 San Donato Tavarnelle

20:30 ASD Brusaporto 3-1 Real Calepina FC 1

20:30 Vastese 3-1 Vastogirardi

20:30 1 Carbonia 2-0 ASD Muravera

20:30 SS Nola 1925 2-0 Giugliano

20:30 ACD Campodarsego 0-1 Trento

20:30 Sestri Levante 1-1 Gozzano

20:30 US Pianese 2-1 Scandicci

20:30 ASD Manzanese 2-1 Montebelluna

20:30 SC Caronnese 1-1 TSV Klausdorf

20:30 ASD Troina 0-0 Citta Di S. Agata 1

20:30 US Fiorenzuola 2-1 Real Forte Querceta

20:30 1 ASD Grassina 1-3 ASD Lornano Badese

20:30 Luparense FC 0-1 Azy based nano Bo

20:30 US Corticella 0-1 Lentigione 1

20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 1-3 ASD Sporting Trestina

20:30 Insieme Formia 0-2 FC Savoia 1908

20:30 ASD Caldiero Terme 3-1 AC Mestre 1

20:30 Scanzorosciate 1-1 A.C. Crema 1908

20:30 AS Ostia Mare 1-3 L'Aquila

20:30 FBC Gravina 0-0 Audace Cerignola

20:30 Desenzano Calvina 3-3 Seregno 1

20:30 Cjarlins Muzane 0-3 AC Este

20:30 Vis Artena 2-1 Latina 3

03:00 Luverdense 1-2 Brasiliense

02:00 Santos AP 0-2 SE do Gama

04:30 Aguila 2-0 Jocoro FC

04:00 CD FAS 0-0 Alianza San Salvador

22:59 CNEPS Excellence 2-1 US Goree

06:00 Atletico Paranaense (Youth) 1-0 Atletico Mineiro (Youth)

22:59 Mallorca U19 0-0 Espanyol U19

22:15 Rayo Vallecano U19 5-1 UD La Cruz Villanovense U19

22:00 CE Europa U19 4-0 Atletico Villacarlos U19

19:00 Cultural Leonesa U19 2-2 Burgos U19 1

18:00 2 Racing Ferrol U19 0-3 ED Val Minor Nigran U19

18:00 Leioa U19 2-1 Aurrera de Vitoria U19 1

17:00 Patacona CF U19 0-4 CD Roda U19

00:30 Sparta Praha 1-0 Mlada Boleslav

22:00 FC Viktoria Plzen 2-0 Pardubice 1

20:00 Baumit Jablonec 2-1 Marila Pribram

20:00 Dynamo Ceske Budejovice 2-0 Teplice

07:30 Rangers Talca 1-0 Deportes Temuco 1

20:30 Puerto Montt 0-1 Melipilla

21:30 Interclube Luanda 2-0 Academica Do Lobito

21:30 Benfica Lubango 0-3 Petro Atletico de Luanda

21:00 CRD Libolo 0-2 Cuando Cubango

21:00 Recreativo Caala 3-0 Progresso

01:00 1 Qormi F.C 0-2 Pieta Hotspurs

00:00 San Gwann 4-1 Vittoriosa Stars

21:00 Zebbug Rangers 3-0 Fgura United

20:00 St. Andrews 0-1 Qrendi

17:00 Pembroke Athleta 1-0 Marsaxlokk FC 1

18:35 ASSM Elgeco Plus 1-1 Fosa Juniors

16:00 Five FC 8-1 Tia Kitra FC

16:00 Espo Lada Hokkaido Futsal 5-5 Nagano Futsal

12:00 Nagoya oceans Futsal 4-2 Bardral Urayasu Futsal

19:00 Atletico de Madrid (w) 3-0 Sevilla FC (w)

16:15 Colegio Aleman Valencia (w) 3-0 Deportivo La Coruna W

00:00 Budapest Honved 2-2 ZalaegerzsegTE

21:45 Paksi SE Honlapja 2-1 Diosgyor VTK

19:30 1 Dafuji cloth MTE 2-2 MTK Hungaria

20:00 Buildcon FC 1-1 Green Eagles

21:00 Bengaluru 1-1 Odisha FC

18:30 Jamshedpur FC 0-0 Fateh Hyderabad

00:00 1 Bnei Yehuda Tel Aviv 1-3 Hapoel Kfar Saba

19:00 GRN Westcoast 0-5 AS Riviere du Rempart

08:25 CA Platense 0-0 Deportivo Riestra

06:25 Estudiantes de Caseros 1-0 Atletico Atlanta

04:20 Atletico Rafaela 2-2 Quilmes 1

03:30 CD Platense Municipal Zacatecoluca 1-1 CD Cacahuatique 1

03:00 AD Destroyer FC 3-1 CD Marte Soyapango

19:10 Bizana Pondo Chiefs 0-0 TS Sporting

18:00 Real Kings 0-1 Pretoria Callies

19:00 UD Granadilla Tenerife Sur B (w) 0-0 La Solana (w) 1

19:00 Seccio Esportiva AEM (w) 0-1 Osasuna (w)

17:45 Racing de Santander (w) 3-1 Sporting Gijon (w)

17:00 Cordoba (w) 1-1 CD Juan Grande (w)

20:30 Florentia(w) 1-2 AC Milan (w)

20:30 Juventus (w) 5-0 AGSM Verona (w)

18:30 Inter Milan (w) 2-3 Fiorentina (w)

22:59 Wallidan 0-1 WAA Banjul

22:59 Fortune FC 1-1 Tallinding United

21:00 London City Lionesses (w) 3-0 Blackburn Rovers (w)

20:00 Lewes (w) 0-2 Sheffield United (w)

19:00 Durham Wildcats LFC (w) 1-0 London Bees (w)

00:30 PAOK Saloniki 2-2 AEK Athens

22:15 Pas Giannina 0-1 Volos NFC

22:15 Panaitolikos Agrinio 0-0 Lamia

20:00 Atromitos Athens 0-1 Olympiakos Piraeus

14:15 Khalsa FC Chandigarh 0-0 SGHS FA

14:00 1 Guru FC 1-0 Kehar SC

02:00 Concordia AC 1-1 Juventus SC

02:00 Atletico Tubarao SC 1-3 Marcilio Dias SC

02:00 Joinville SC 4-0 Navegantes EC

01:45 Altos/PI 0-1 Mirassol

07:00 Deportivo Ocotal 0-1 Real Esteli

04:00 Chinandega FC 0-3 Diriangen

19:00 Saif Sporting Club 0-1 Chittagong Abahani

16:30 Sheikh Russel KC 1-1 Mohammedan Dhaka

16:30 Sheikh Russel KC 1-1 Arambagh KS

16:00 Arambagh KS 0-1 Muktijoddha SKC

06:00 Cartagines Deportiva SA 1-1 Limon FC

04:00 Jicaral 2-0 Herediano

03:00 AD Grecia 0-0 Perez Zeledon 1

19:30 Enppi 3-2 NBE SC

19:30 El Gounah 2-0 Wadi Degla SC

22:00 UR Cadima (w) 2-1 Fiaes SC (w)

22:00 SF Damaiense (w) 2-3 Estoril Praia (w)

22:00 Famalicao (w) 3-1 Maritimo (w)

22:00 A-dos-Francos (w) 0-1 CA Ouriense (w)

04:00 Deportivo Ocotal U20 1-3 Real Esteli U20

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Châu Úc 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s