Kết quả trận Sparta Praha U19 vs Slovacko U19, 18h00 ngày 15/09

Sparta Praha U19
Sparta Praha U19
3
Slovacko U19
Slovacko U19
0
Kết quả bóng đá U19 CH Séc

Sparta Praha U19 vs Slovacko U19


18:00 ngày 15/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Sparta Praha U19 vs Slovacko U19


TLCA
0.37 : 0:0 : 1.81
TL bàn thắng:
2.63 : 3 1/2 : 0.25
TL Thắng - Hòa - Bại
1.11 : 5.20 : 41.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Sparta Praha U19 vs Slovacko U19

 61'    goal 1-0  
 71'    goal 2-0  
 76'    goal 3-0  

Đội hình thi đấu Sparta Praha U19 vs Slovacko U19

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Sparta Praha U19 vs Slovacko U19

Sparta Praha U19   Slovacko U19
6
 
Phạt góc
 
3
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
17
 
Tổng cú sút
 
7
9
 
Sút trúng cầu môn
 
5
8
 
Sút ra ngoài
 
2
57%
 
Kiểm soát bóng
 
43%
50%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
50%
129
 
Pha tấn công
 
101
63
 
Tấn công nguy hiểm
 
28

14:30 FC Seoul 2-1 Suwon City

12:00 Incheon United 0-1 Seongnam FC

16:30 Elche CF Ilicitano 2-2 Castellon B

17:00 1 SC Farense 2-2 SL Benfica B

17:00 Nacional da Madeira 1-2 Casa Pia AC

17:00 Zweigen Kanazawa FC 1-1 Matsumoto Yamaga FC 1

16:00 Tokyo Verdy 1-3 Albirex Niigata

15:00 SC Sagamihara 2-0 Renofa Yamaguchi

13:00 Blaublitz Akita 1-1 Giravanz Kitakyushu

16:30 Seoul E-Land FC 2-1 Daejeon Citizen

14:00 Chungnam Asan 0-1 Ansan Greeners FC

15:30 Viktoria Plzen B 1-0 Povltava FA

15:15 1 Slavia Prague B 4-1 Sokol Hostoun

15:15 1 SC Znojmo 2-2 Vysocina Jihlava B

15:15 Slovacko II 2-0 Zlin B

15:15 Admira Praha 2-0 FK Banik Sokolov

15:15 Pardubice B 3-1 Chlumec nad Cidlinou 1

15:15 Dukla Praha B 0-0 Slovan Liberec II 1

15:00 Banik Ostrava B 3-0 Vrchovina

14:00 Chuncheon Citizen 3-1 Jeonju Citizen FC 1

13:00 Gangwon II 0-0 Pocheon FC

13:00 Goyang FC 1-10 Siheung City

13:15 Sunshine Coast Wanderers (W) 1-2 Gold Coast city (w)

12:50 Brisbane City (w) 2-0 Dare southwest Queensland (w)

16:00 FC Rohoznik 1-2 MFK Dubnica nad Vahom

17:00 Real Sport Clube Queluz 1-0 FC Caldas

14:15 Joondalup United 3-1 Quinns FC

16:00 ARC Oleiros 1-0 Praiense 1

15:30 Rapid Vienna (Youth) 2-1 Grazer AK

16:00 Trnje 3-2 NK Tresnjevka

17:00 Bangladesh (w) 0-5 Jordan (w)

15:00 Newmarket SFC 2-1 Ripley Valley FC

17:00 Slask Wroclaw U21 2-0 Arka Gdynia (Youth)

17:00 Celta vigo b 2-1 Racing Santander

17:00 Sevilla Atletico 1-3 CD Alcoyano

17:00 CF Internacional De Madrid 3-2 Cultural Leonesa

17:00 Real Madrid Castilla 2-1 Gimnastic Tarragona

13:00 Centenary Stormers Reserves 0-3 Albany Creek Reserve

12:00 Mount Gravatt Hawks SC (R) 0-2 The Lakes Reserves

17:00 LHospitalet 0-0 CP San Cristobal

17:00 UD Tomares 1-3 CD Utrera

17:00 CF Soller 2-0 Inter Ibiza

17:00 Recreativo Huelva 2-0 AD Ceuta FC B

17:00 Malaga B 1-1 UD Torre del Mar

17:00 Olivenza FC 2-2 AD Llerenense

17:00 1 CD Estradense 2-4 CD Barco

17:00 CD Binissalem 3-1 Portmany

17:00 Villaviciosa Odon 3-1 RCD Carabanchel 1

17:00 CD Huetor Vega 2-2 Huetor Tajar

17:00 Ibiza Sant Rafel 2-3 CD Manacor

17:00 CD Llanes 2-1 Sporting de Gijon B

17:00 UE Castelldefels 0-2 FC Vilafranca

16:30 Cultural de Durango 3-0 Anaitasuna

16:30 Alaves B 2-1 Uritarra

16:30 Cordoba B 1-0 Lucena CF

16:30 Villaverde Boetticher CF 0-1 Atletico de Madrid B

16:30 1 CF Trival Valderas 0-1 Las Rozas 1

16:30 Lorca Deportiva FC 2-0 CD Bullense

16:30 Getafe B 3-1 Torrejon CF

16:30 Parla Escuela 6-0 CD Galapagar 1

16:30 CD Illescas 3-1 Almansa

16:30 Real Oviedo B 6-1 UP Langreo B

16:15 CD Basconia 0-2 Urduliz FT

16:00 Santutxu FC 1-1 Amurrio

16:00 Murcia B 1-0 Ciudad de Murcia

16:00 Fuenlabrada B 1-1 CDF Tres Cantos

12:10 Honiara City FC 1-3 FC Isabel United

16:00 UTA Arad U19 4-0 LPS Bihorul Oradea U19

16:00 1 Concordia Chiajna U19 4-5 Steaua Bucuresti U19

16:00 CFR Cluj U19 2-1 ACS Kids Tampa Brasov U19

16:00 ACS Bucharest U19 0-2 LPS Buzau U19

15:30 Poprad 3-0 OFK-SIM Raslavice

17:00 CD Cristo Atletico 1-1 AD Union Adarve 1

17:00 SD Ejea 1-1 SD Huesca II

17:00 CD Ebro 1-1 Andratks

17:00 Teruel 2-2 Ibiza Islas Pitiusas

17:00 SCR Pena Deportiva 3-0 Brea

17:00 AD Ceuta 0-0 Las Palmas Atletico

17:00 Formentera 1-1 SD Tarazona

17:00 Real Aviles 1-1 G. Segoviana

17:00 RCD Espanyol B 1-0 CF Badalona

16:00 CD Montijo 0-0 Panaderia Pulido

13:00 Orca Kamogawa FC (w) 2-2 Cerezo Osaka Sakai (w)

13:15 Southside Eagles 1-1 SWQ Thunder

13:15 Sunshine Coast FC 2-1 Souths United

14:30 1 Hong Kong FC 1-2 Southern District

16:00 Monaco U19 1-1 Colomiers U19 1

16:00 Le Mans U19 2-2 Bordeaux U19

16:00 Metz U19 2-2 Clermont U19

16:00 Volos Nps U19 1-4 Atromitos U19

16:00 Kidderpore SC 0-5 Calcutta Customs

16:00 George Telegraph FC 2-0 Peerless SC

15:30 WSG Swarovski Tirol B 0-1 SV Fugen

15:45 Sampdoria Youth 2-2 Atalanta U20

15:45 Cagliari U19 2-1 Fiorentina U20

16:00 FK Humenne U19 3-1 Spisska Nova VesU19

16:00 Trencin U19 5-0 MFK Zemplin Michalovce U19

16:00 Wuppertaler SV Borussia U19 2-1 Fortuna Koln U19

16:00 Viktoria koln U19 2-2 RW Oberhausen U19

16:00 Fortuna Dusseldorf U19 0-1 Schalke 04 U19

16:00 Borussia Dortmund U19 3-1 Paderborn U19

16:00 SpVgg Unterhaching U19 2-1 FSV Mainz 05 U19

16:00 1 Werder Bremen U19 2-4 Union Berlin U19

16:00 RB LeipzigU19 4-0 VfL Osnabruck U19

16:00 VfL Bochum U19 1-1 Preuben Munster U19

16:00 Monchengladbach U19 0-1 Rot-Weiss Essen U19

14:40 Wofoo Tai Po 2-2 Sham Shui Po

14:30 North District FC 0-1 Yuen Long FC

14:30 Metro Gallery 0-4 Wing Yee FT

14:30 South China AA 4-5 Shatin SA

12:30 Kai Jing 3-0 Central Western District RSA

12:30 Happy Valley 1-2 Wong Tai Sin

12:30 Citizen 1-4 Eastern District SA

13:00 Ban Di Tesi Iwaki 1-5 Honda FC

15:00 Khovd 4-0 Khukh Chononuud

17:00 HPS (w) 3-1 PK-35 RY (w)

16:00 UE Engordany 3-1 CE Carroi

12:30 Adelaide Comets Reserve (w) 2-4 Adelaide University Reserve (w)

16:00 Blonianka Blonie 1-2 KS Kutno

17:00 Real Betis U19 6-0 Recreativo Huelva U19

17:00 CD Roda U19 2-0 Kelme CF U19

15:15 Opava II 3-1 Novy Jicin

15:15 MFK Havirov 3-2 SK Detmarovice 1

15:15 Brno B 7-1 Sokol Tasovice

15:00 1 Brisbane Roar (Youth) 4-2 Moreton Bay United

15:00 Brisbane Strikers 0-3 Sunshine Coast Wanderers FC

15:00 Capalaba Bulldogs 0-1 Peninsula Power

15:00 2 Logan Lightning 0-3 Brisbane Olympic United FC 1

14:45 Redlands United FC 1-1 Gold Coast United

13:00 Gold Coast Knights 5-2 Eastern Suburbs Brisbane

15:00 FC Banik Horna Nitra (w) 2-5 MSK Zilina (w)

12:50 Brisbane Roar U23 3-3 Moreton Bay United U23

12:50 Brisbane Strikers U23 0-1 Sunshine Coast Wanderers U23

12:45 Logan Lightning U23 1-0 Brisbane Olympic FC U23

12:30 Redlands United U23 3-0 Gold Coast United U23

17:00 Arsenal Dzyarzhynsk 4-0 Shakhter Soligorsk II

17:00 1 TuS Makkabi Berlin 5-1 Vfb Fortuna Biesdorf

15:45 Uhlenhorster SC Paloma 1-0 Meiendorfer SV

15:00 IMT Novi Beograd U19 2-0 Zemun FK U19

12:00 Stirling Macedonia Reserves 2-2 Subiaco AFC Reserves

15:10 Centenary Stormers 1-2 Albany Creek

14:00 Mount Gravatt Hawks 0-3 The Lakes

15:30 Slovan HAC 2-2 Sportunion Mauer

15:30 ASK Klagenfurt 2-0 WAC St Andra II

17:00 Customs Department FC 1-3 Chainat FC

17:00 Vandra JK Vaprus 0-1 Tallinna FC Ararat TTU 1

17:00 Yenisey Krasnoyarsk 2-3 Tom Tomsk

16:00 AC Nagano Parceiro 0-2 Roasso Kumamoto

15:00 Grulla Morioka 0-1 Miyazaki

13:00 Azul Claro Numazu 0-2 Kamatamare Sanuki

17:00 Newtown Rangers AFC 7-1 Tullamore Town 1

17:00 Bangor Celtic 1-0 Cherry Orchard

15:30 Tiffy Army FC 3-1 Kirivong Sok Sen Chey

15:00 Asia Euro University 1-4 Prey Veng

17:00 Hegelmann Litauen 1-0 Baltija Panevezys

17:00 Olimpico de Leon (W) 1-1 Gijon FF (w)

16:00 Aldaia (w) 0-0 CD Toledo (W)

16:00 AD Son Sardina (w) 3-1 Huesca (w)

14:00 Hebei Gongfu 3-1 Dongguan Guanlian

14:00 Qingdao Manatee 5-1 Xiamen Ludao

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657