Kết quả trận Standard Liege vs KAA Gent, 23h30 ngày 08/05

Standard Liege
Standard Liege
2
KAA Gent
KAA Gent
1
Kết quả bóng đá Bỉ

Standard Liege vs KAA Gent


23:30 ngày 08/05/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 4 - 2

Tỷ lệ Standard Liege vs KAA Gent


TLCA
1.36 : 0:0 : 0.65
TL bàn thắng:
3.44 : 3 1/2 : 0.21
TL Thắng - Hòa - Bại
1.11 : 6.00 : 98.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Standard Liege vs KAA Gent

 8'    0-1   goalRoman Bezus (Assist:Alessio Castro Montes)
 45'      yellow_cardVadis Odjidja Ofoe
 59'    Abdoul Tapsoba↑Alexandro Calut↓ substitution  
 61'    Selim Amallah (Assist:Abdoul Tapsoba) goal 1-1  
 65'      substitutionYonas Malede↑Tarik Tissoudali↓
 65'      substitutionSven Kums↑Roman Bezus↓
 66'    Samuel Bastien↑Gojko Cimirot↓ substitution  
 70'    Selim Amallah yellow_card  
 72'    Nicolas Gavory yellow_card  
 74'    Collins Fai↑Allan Delferriere↓ substitution  
 77'    Michel-Ange Balikwisha goal 2-1  
 82'      substitutionNiklas Dorsch↑Elisha Owusu↓
 82'      substitutionLaurent Depoitre↑Vadis Odjidja Ofoe↓
 86'    Joao Klauss De Mello yellow_card  
 89'      yellow_cardNiklas Dorsch
 90'    Abdoul Tapsoba yellow_card  

Đội hình thi đấu Standard Liege vs KAA Gent

Standard Liege KAA Gent
27 Laurent Jans
8 Gojko Cimirot
24 Nicolas Gavory
34 Konstantinos Laifis
32 Michel-Ange Balikwisha
19 Selim Amallah
16 Arnaud Bodart
26 Nicolas Raskin
20 Allan Delferriere
14 Joao Klauss De Mello
38 Alexandro Calut
1 Sinan Bolat
31 Bruno Godeau
6 Elisha Owusu
14 Alessio Castro Montes
15 Milad Mohammadi
7 Roman Yaremchuk
34 Tarik Tissoudali
21 Andreas Schjolberg Hanche-Olsen
5 Michael Ngadeu-Ngadjui
8 Vadis Odjidja Ofoe
9 Roman Bezus
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
33 Damjan Pavlovic
21 Collins Fai
15 Eden Shamir)
1 Jean Francois Gillet
3 Nathan Ngoy
28 Samuel Bastien
23 Abdoul Tapsoba
36 Dino Arslanagic
30 Niklas Dorsch
33 Davy Roef
12 Alexandre De Bruyn
23 Yonas Malede
24 Sven Kums
29 Laurent Depoitre

Số liệu thống kê Standard Liege vs KAA Gent

Standard Liege   KAA Gent
3
 
Phạt góc
 
3
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
4
 
Thẻ vàng
 
2
10
 
Tổng cú sút
 
15
4
 
Sút trúng cầu môn
 
5
5
 
Sút ra ngoài
 
10
1
 
Cản sút
 
0
50%
 
Kiểm soát bóng
 
50%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
440
 
Số đường chuyền
 
442
78%
 
Chuyền chính xác
 
76%
15
 
Phạm lỗi
 
20
0
 
Việt vị
 
4
21
 
Đánh đầu
 
21
12
 
Đánh đầu thành công
 
9
1
 
Cứu thua
 
2
30
 
Rê bóng thành công
 
24
8
 
Đánh chặn
 
9
18
 
Ném biên
 
22
30
 
Cản phá thành công
 
24
20
 
Thử thách
 
12
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
159
 
Pha tấn công
 
125
67
 
Tấn công nguy hiểm
 
55

22:59 Thụy Sĩ 3-1 Thổ Nhĩ Kỳ

22:59 Italy 1-0 Wales 1

07:00 Colombia 1-2 Peru

04:00 Venezuela 2-2 Ecuador

14:00 Ulsan Hyundai FC 2-2 Seongnam FC

17:00 Urawa Red Diamonds 2-3 Shonan Bellmare

15:00 Kashima Antlers 1-1 Vegalta Sendai

01:15 Atlanta United 2-2 Philadelphia Union

13:05 Melbourne City 2-0 FC Macarthur

04:00 H H Export 2-0 Chinandega FC

22:59 Maribor 1-2 Dinamo Zagreb

22:00 Kapfenberg 1-4 Slovan Bratislava

22:00 Legia Warszawa 0-2 Ferencvarosi TC

20:00 AIK Solna 3-3 IK Sirius FK

19:30 1 Costa do Sol Maputo 2-2 Black Bulls

18:00 SV Deutz 05 0-0 SpVg Porz 1919

16:00 Gazovik Orenburg 2-0 Fehervar Videoton

01:00 Valerenga 1-1 Bodo Glimt

22:59 Tromso IL 1-2 Lillestrom

22:59 Rosenborg 0-1 Sarpsborg 08

22:59 Molde 2-1 Stabaek

22:59 Haugesund 3-0 Kristiansund BK

22:59 Brann 1-3 Odd Grenland

20:00 Mjondalen IF 1-1 Stromsgodset

02:00 Girona 0-2 Rayo Vallecano 1

17:00 Giravanz Kitakyushu 0-2 Ehime FC

17:00 Thespa Kusatsu 0-1 Machida Zelvia

16:00 Mito Hollyhock 0-1 Montedio Yamagata

13:00 SC Sagamihara 0-2 Tokyo Verdy

06:30 Juventude 1-0 Sport Club Recife PE

04:15 Santos 2-0 Sao Paulo

04:15 Fortaleza 1-1 Fluminense RJ

04:15 Atletico Paranaense 2-1 Atletico Clube Goianiense

02:00 Bahia 0-0 Corinthians Paulista (SP)

02:00 Internacional RS 1-1 Ceara

21:00 Palmeiras 2-1 America MG

01:40 LKS Lodz 0-1 Gornik Leczna

16:30 Busan I Park 4-5 FC Anyang

14:00 Chungnam Asan 0-1 Jeonnam Dragons

14:00 Bucheon FC 1995 1-1 Gyeongnam FC

07:30 CD Hermanos Colmenares 3-2 Zamora Barinas

02:00 Deportivo Tachira 1-0 Portuguesa FC

20:00 IFK Malmo FK 2-0 Oskarshamns AIK

22:59 Young Africans FC 3-2 Mwadui FC

20:00 Biashara United FC 1-0 JKT Tanzania 1

18:00 Kagera Sugar 0-0 Ihefu SC

15:00 Dangjin Citizen 1-0 Pyeongchang FC

15:00 Jungnang Chorus Mustang FC 2-2 Pocheon FC

15:00 Gangwon II 0-2 Yeoju Sejong

14:00 Chungju Citizen 2-2 Seoul United

14:00 Weston Pud(w) 4-2 Brisbane City (w)

13:15 Sunshine Coast Wanderers (W) 1-5 Capalaba (w)

13:15 Logan Lightning (w) 3-0 The Gap NPL (w)

22:00 Requins de lAtlantique FC 2-1 ASOS

08:00 Lamorinda United (W) 0-0 California storm (w)

07:05 Alabama (w) 1-1 Southern Soccer Academy (W)

06:30 Peachtree City (w) 0-1 Chattanooga Red Wolves (w)

06:00 Nashville Rhythm FC (w) 2-0 North Alabama SC (w)

05:30 Invictus Athletic Club (W) 2-4 SoCal FC (w)

05:15 St. Louis Lions(w) 2-3 Columbus Eagles (w)

05:05 Alacranes Fort Worth (W) 5-0 CTX Hornets (W)

04:30 Long Island Rough Riders (w) 2-0 Connecticut Rush (w)

04:00 Match Fit Academy FC (W) 3-4 NJ NY Gotham Reserves (W)

01:00 Independence North (w) 1-1 Oak City United(w)

01:00 Cleveland Ambassadors(w) 6-1 Motor City FC (w)

22:59 Side FC 92 (W) 0-2 FC Austin Elite (w)

06:30 Internacional(w) 2-1 Gremio (w)

05:00 Palmeiras SP (w) 8-0 AA Napoli SC (w)

03:00 Cruzeiro MG (w) 4-0 EC Bahia (w)

01:00 Sao Paulo/SP (w) 2-0 Real Brasilia FC (w)

04:00 Sporting Kansas City(R) 1-2 Indy Eleven

21:00 Andes Talleres 2-0 Deportivo Rodeo Del Medio

19:00 Grei (w) 0-2 Aasane (w)

01:00 2 Rey Sol U20 1-2 Caxias RS U20 2

00:00 Oman 2-1 Somalia

20:00 Hartlepool United 1-1 Torquay United

03:00 Millonarios 1-2 Deportes Tolima

01:00 Botafogo RJ (Youth) 1-1 Coritiba PR (Youth)

07:00 CD Independiente Juniors 3-0 Club Atletico Porteno 1

03:00 1 CD Puerto Quito 0-2 CD El Nacional

03:00 2 Gualaceo SC 0-0 Pottu Via Ho

03:00 Cumbaya FC 0-0 Chacaritas SC

19:00 Gelephu 2-4 Transport United FC

07:00 SV Britannia 1-1 Bubali SC

05:00 SV Caravel 1-1 SV Estrella

15:45 Sydney FC (Youth) 2-2 Manly United

13:00 Sydney Olympic 0-1 Ted Reiter Mountain City Rovers

12:15 Blacktown City Demons 3-2 Sutherland Sharks

12:10 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 0-1 Rockdale City Suns

12:00 Northbridge Bulls 1-1 Sydney United

22:00 IFK Varnamo U21 1-3 Malmo U21

13:30 Sydney FC U20 1-2 Manly United U20

19:00 1 Kibera Black Stars 2-1 Shabana FC

19:00 Posta Rangers 0-0 Bidco United

19:00 Kariobangi Sharks 0-1 Tusker

19:00 Gor Mahia 1-0 Sofapaka FC

19:00 Muranga Seal 1-0 Nairobi Stima

22:00 CD Antofagasta (w) 2-1 Everton de Vina (W) 1

05:05 Orlando Pride (w) 1-1 Sky Blue FC (w)

03:00 Portland Thorns FC (w) 1-0 Kansas City NWSL (W)

02:05 Racing Louisville (W) 1-0 Houston Dash (w)

03:00 San Antonio Unido 2-1 D. Concepcion

02:00 AC Colina 0-2 Deportes Limache

22:59 Deportes Valdivia 3-1 Independiente de Cauquenes

22:00 Accra Hearts of Oak 4-1 Windy Professionals FC

22:15 Plateau United 2-0 Warri Wolves FC

22:00 Lobi Stars 2-0 Kwara United

22:00 Jigawa Golden Stars 1-0 Kano Pillars

22:00 Ifeanyi Ubah 2-1 Heartland FC

22:00 Enyimba 0-0 Nasarawa United

22:00 Akwa Starlets 1-1 Enugu Rangers International

22:00 Sunshine Stars FC 2-1 Abia Warriors

22:00 Rivers United 1-0 Katsina United

00:00 Panerys Vilnius 4-0 Nevezis II

18:30 Hegelmann Litauen II 3-4 Niesky

18:30 FM Klaipedos 1-1 Utenis Utena

17:00 Fortuna Kaunas 0-6 FK Viltis Vilnius

07:00 1 Long Island Rough Riders 1-0 Cedar Stars Rush

06:05 Chattanooga Red Wolves 3-2 North Carolina

05:10 Cornerstone Toppro 2-3 Atletico Atlanta U23

05:00 Fort Wayne FC 0-3 Flint City Bucks

04:30 Kalamazoo 2-1 Grand Rapids FC 1

04:00 PDX FC 5-3 OVF Alliance

03:00 Miami Beach CF Academy 2-0 Palm Beach Stars U23

03:00 Kings Hammer FC 3-2 Oakland County FC

02:00 1 Tulsa Athletics 2-2 Springfield Demize

13:00 New Farm 2-1 North Pine United

00:00 Mauritania U20 0-1 Algeria U20

00:00 U20 UAE 8-0 Djibouti U20 1

21:00 Egypt U20 2-0 Niger U20

21:00 Morocco U20 6-1 Tajikistan U20

21:00 AO Triglia 3-0 AEP Kozani

21:00 Thesprotos 1-0 Almopos Arideas

21:00 Veria FC 2-1 Pierikos

21:00 AO Kavala 1-2 Olympiakos Volou

21:00 Panserraikos 2-0 Apollon Kalamarias

14:05 Northern Redbacks (w) 2-1 Subiaco AFC (w)

13:55 Sorrento (w) 2-0 ECU Joondalup (w)

19:30 Faizkand 1-2 FC Khatlon

19:30 FK Eskhata 3-1 Dushanbe-83

20:00 Sousa PB 0-0 Campinense

20:00 Cracovia Krakow (Youth) 0-0 Arka Gdynia (Youth)

17:15 Escola Varsovia Warszawa Youth 0-1 Wisla Krakow (Youth)

17:00 Gornik Zabrze (Youth) 0-2 Zha Buse U19

17:00 SMS Lodz Youth 2-1 Korona Kielce (Youth)

21:00 Torpedo Zhodino Reserves 3-0 Sputnik 2 1

18:15 Ki Klaksvik (w) 0-0 EB/Streymur (W)

12:15 Gungahlin United 4-0 Canberra Olympic

12:00 Tuggeranong United 1-2 Cooma Tigers

22:59 CD Becerril 2-1 CD La Granja

22:59 UD Alcudia 2-0 CD Genova 1

22:59 La Baneza 0-4 Almazan

22:59 CD As Pontes 1-1 UD Ourense

22:59 CD Penalanda 3-1 Real Burgos

22:59 Paiosaco 1-0 Deportivo Ourense 1

22:59 1 AG Estudiantes 3-1 UD Atios

22:59 CSD Arzua 1-1 CD Barco

22:59 Llosetense 0-5 CF Soller

22:59 UD Santa Marta 1-1 CD Cebrerena

22:59 CD Binissalem 1-0 CE Felanitx

22:59 Salmantino II 2-0 Beroil Bupolsa

22:59 CE Esporles 0-2 CD Cardassar

22:59 CD Penaranda 3-1 Real Burgos CF

22:00 Arosa SC 2-0 UD Somozas

18:00 La Quadra 2-0 Atletico Tacoronte

18:00 Tenisca 0-0 CD Atletico Paso

18:00 UD San Fernando 1-1 CD Buzanada

16:30 Villanueva del Pardillo 3-0 CD El Alamo 2

16:30 DAV Santa Ana 4-2 Villaverde Boetticher CF

16:30 CD Paracuellos Antamira 3-1 Mostoles CF

16:30 AD Complutense Alcala 0-0 Atletico Pinto

02:00 Pyramids FC 0-0 Raja Casablanca Atlhletic

22:59 Coton Sport 1-2 JS kabylie

12:25 Laugu United 6-0 Southern United Honiara

22:00 FK Neptunas Klaipeda 2-0 FK Kauno Zalgiris II

18:00 Suduva Marijampole II 0-1 FK Minija

18:00 UWKS Legia Warszawa 3-3 AP Eskadra

21:00 IK Tord 3-1 Varbergs GIF FK

20:00 Karlstad BK B 3-2 IFK Tidaholm

19:00 FC Stockholm Internazionale 2-1 Karlbergs BK

23:45 ES Setif 2-0 CA Bordj Bou Arreridj

21:00 IFK Visby 0-5 Ragsveds IF

22:00 KF Gardabaer 2-1 Dalvik Reynir

21:00 1 KFS Vestmannaeyjar 2-2 IH Hafnarfjordur

12:00 Angeviolet Hiroshima (w) 1-4 IGA Kunoichi (w)

21:00 Olympique de Geneve FC 0-2 FC Martigny Sports

22:30 MP MIKELI 4-1 JIPPO

20:00 Klubi 04 Helsinki 0-3 Gnistan Helsinki 1

20:00 Jaro 1-1 PK-35 Vantaa

20:00 KPV 1-2 MuSa

15:00 Sunshine Coast FC 2-3 Western Pride

15:00 Brisbane Wolves 1-3 Holland Park Hawks FC

13:00 1 North Star 1-1 Caboolture FC 1

20:00 Gimnasia Mendoza (W) 0-4 Las Pumas (W)

20:00 FC NSA Sofia (w) 10-0 FK Etar Veliko Tarnovo (w)

15:00 Lokomotiv Plovdiv (w) 1-2 FK Lokomotiv Stara Zagora (w)

21:00 1 TSV Abtswind 3-5 Te Cu Kukuh Atta Seip

20:00 ZFC Meuselwitz 0-5 Carl Zeiss Jena

15:00 AEL Larisa U19 0-4 OFI Crete U19

21:00 HK KopavogurU19 1-2 Stjarnan KFG Alftanes IIU19

06:30 Centro Sportivo Alagoano 1-0 Londrina PR

02:00 Nautico (PE) 3-1 Botafogo RJ

16:20 ES Setif U21 2-2 CA Bordj Bou Arreridj U21

02:00 1 Sport Chavelines Juniors 3-2 CD Coopsol 1

01:30 Al Talaba 1-1 Arbil

20:45 Al-Hudod 2-2 Naft Misan

20:45 Naft Alwasat 3-2 Alsinaat Alkahrabaiya

21:00 Vikingur Gotu 4-1 07 Vestur Sorvagur

21:00 KI Klaksvik 4-0 IF Fuglafjordur

21:00 Buyuksehir BLD.Spor U19 2-0 Genclerbirligi U19

21:00 Kasimpasa U19 5-1 Antalyaspor U19

17:00 Ankaragucu U19 1-4 Fatih Karagumruk U19

19:00 Lashyn Karatau 2-2 Kairat Academy

14:45 Kai Jing 8-3 Metro Gallery

14:30 North District FC 2-1 Wong Tai Sin

14:30 Central Western District RSA 0-1 South China AA

14:30 Sham Shui Po 4-2 Citizen

14:30 Wofoo Tai Po 3-4 Hong Kong FC

14:30 Eastern District SA 3-5 Yuen Long FC

14:30 1 Shatin SA 3-3 Wing Yee FT

17:00 Cheonan City 2-0 Gangneung City

22:00 Orebro (w) 0-2 Kristianstads DFF (w)

20:00 Pitea IF (w) 0-3 Hammarby (w)

20:00 BK Hacken (W) 10-0 AIK Solna (w)

18:00 Vaxjo (w) 0-0 Djurgardens (w)

17:00 Paide Linnameeskond B 4-0 Parnu JK

17:00 Elva 0-6 FC Maardu

01:00 Pouso Alegrense U20 2-0 Betis FC U20

20:00 Yangiyer 2-1 Oktepa

20:00 Shurtan Guzor 2-1 Xorazm Urganch

20:00 FK G'ijduvon 1-2 FC Neftgazmontaj

21:00 1 A.S. Varese 1-2 Derthona

21:00 Giulianova 0-1 Castelnuovo

20:00 Ge Kanter Arthur 1-0 Vastese

12:00 1 Melborune Victory NPL 2-2 Springvale White Eagles

18:00 St. James Swifts (W) 9-1 Ballymena Utd (w)

21:00 Kongsvinger 4-1 IF Floya

20:30 Brattvag 0-2 Asker

19:15 Kvik Halden 3-1 Tromsdalen

19:00 Levanger FK 2-4 Notodden FK

18:30 Hodd 3-0 Senja

18:00 Egersunds IK 3-0 Nardo FK

15:30 Arezzo U19 3-3 Cesena U20 1

18:00 Umlazi Arsenal FC (w) 3-4 Sapphire FC (W)

13:05 Macarthur Rams (w) 0-0 NWS Koala (w)

12:45 Northern Tigers FC (w) 1-1 APIA Leichardt (W)

12:00 University of Sydney (w) 2-0 Blacktown Spartans(w)

12:00 Bankstown City Lions (w) 1-4 Manly Utd (w)

00:00 ASEC Ndiambour 2-1 AS Douanes Dakar

00:00 Mbour 2-1 ASC Jaraaf

00:00 Casamance 0-0 CNEPS Excellence

00:00 Generation Foot 2-1 Toure Kunda Footpro

00:00 US Goree 0-2 Diambars

00:00 1 AS Dakar Sacre Coeur 0-2 Teunhueth FC

00:00 Pikine 1-0 NGB ASC Niarry Tally

20:00 Narpes Kraft 3-0 GBK Kokkola 1

20:00 SJK Akatemia 3-3 OLS Oulu

20:00 Jyvaskyla JK 2-0 JS Hercules

20:00 PS Kemi Kings 0-1 FC Vaajakoski

20:00 Lahden Reipas 0-1 KaPa

20:00 PEPO Lappeenranta 2-0 Mypa

22:30 Sokol Sieniawa 3-4 Podlasie Biala Podlaska

22:30 Siarka Tarnobrzeg 0-2 Chelmianka Chelm

22:30 Lewart Lubartow 0-2 Wisloka Debica

22:30 Podhale Nowy Targ 2-2 Stal Stalowa Wola

22:30 Wisla Sandomierz 5-2 Hetman Zamosc

22:30 KS Wiazownica 5-1 Korona II Kielce

21:00 Pogon Grodzisk Mazowiecki 5-0 Legia Warszawa B

22:20 Persepolis 1-0 Tractor S.C. 1

01:00 Atletico de Madrid U19 1-2 Real Madrid U19

00:00 Barcelona U19 1-1 Levante U19 1

17:00 Las Palmas U19 2-1 Deportivo La Coruna U19

19:30 TN Stars 0-0 Ekwendeni Hammers

19:30 Karonga United 0-1 Silver Strikers

01:35 Gimnasia yTiro 1-0 Sportivo Las Parejas 2

01:30 Union Sunchales 0-1 Central Norte Salta

01:00 Sansinena 3-0 Estudiantes de San Luis

21:30 Academica Do Lobito 0-1 Petro Atletico de Luanda

21:00 Cuando Cubango 0-0 Benfica Lubango

21:00 Ferroviario Do Huambo 1-2 Recreativo Caala

21:00 Desportivo Huila 2-0 Interclube Luanda

12:30 Fu Moon FC 2-2 Kowloon City

12:30 Sao Jose(AP) 5-1 Tuen Mun Football Team

12:30 Yau Tsim Mong 1-4 Lucky Mile FC

12:30 Wan Chai 1-1 Chelsea FC Soccer School (HK)

12:30 Flower 2-1 Kwun Tong

12:30 Tung Sing FC 5-0 Kwai Tsing District FA

12:30 Kwong Wah AA 5-3 Mutual Football Club

22:59 ASFA-Yennenga 1-0 ASF Bobo Dioulasso 1

15:45 Nagano Futsal 2-3 Fuchu Athletic FC Futsal

13:30 Nagoya oceans Futsal 5-0 Shonan Bellmare Futsal 1

19:00 FK Vilnius (W) 3-0 FK Zalgiris Vilnius (w)

22:00 Real Sociedad (w) 1-4 Barcelona (w)

18:30 Levante UD (w) 1-1 Colegio Aleman Valencia (w)

18:00 UD Granadilla Tenerife Sur (w) 2-0 Rayo Vallecano (w)

17:00 Santa Teresa CD (w) 1-5 Real Madrid (w)

16:30 CDEF Logrono (w) 0-2 Atletico de Madrid (w)

16:00 Athletic Club Bibao (w) 2-0 Sevilla FC (w)

20:00 Trelleborgs FF 2-1 Falkenberg

20:00 Windsor Arch Ka I 3-1 CD Monte Carlo

18:00 Sporting de Macau 3-2 PSP Macau

08:31 Porto Sad U17 1-1 Sporting Lisbon Sad U17

21:00 Fatima U17 1-2 Academica Coimbra U17

20:45 Real Sport Clube U17 0-2 GD Estoril-Praia U17

17:45 oeiras U17 0-1 Cova da Pied U17

17:00 Limianos U17 0-3 Palmeiras FC(U17)

17:00 FC Famalicao U17 1-4 Padroense U17

17:00 Pacos Ferreira U17 3-0 Boavista U17

17:00 Tondela U17 2-3 Feirense U17

17:00 Salgueiros U17 1-1 Lusitania Lourosa U17

17:00 Regua U17 0-7 Sp Espinho U17

17:00 Louletano U17 1-1 Portimonense U17

16:00 Seia FCU17 4-1 Academico Viseu U17

01:55 CA Penarol 4-0 Deportivo Maldonado

15:05 Albany Creek 4-1 Acacia Ridge 1

20:00 Prison Leopards FC 2-1 Zanaco

20:00 Green Eagles 3-1 Forest Rangers

20:00 ZESCO United Ndola 2-1 Young Green Eagles

18:00 Nkwazi 1-0 NAPSA Stars

16:05 Monchengladbach (w) 0-1 TSG 1899 Hoffenheim II (w)

14:00 Gold Coast Knights 4-0 Sunshine Coast Wanderers FC

01:00 San Pedro FC 3-0 AF Amadou Diallo Djekanou

22:30 ASEC MIMOSAS 2-0 Societe Omnisports De L'Armee

15:30 Slovan HAC 1-3 SV Wienerberger

15:30 Annabichler SV 0-4 SC St Stefan

03:30 AD Destroyer FC 1-2 CD Platense Municipal Zacatecoluca

02:00 Levante Futsal 4-1 Vaidepenas Futsal

12:00 Gungahlin United(w) 4-0 Wagga City Wanderers (w)

01:00 Atletico Alagoinhas U20 0-3 Camacariense U20

01:00 Bahia de Feira BAU20 1-1 Juazeirense U20

01:00 Barcelona BA U20 1-3 Jacuipense U20

01:00 Luziania U20 3-1 Planaltina (Youth)

21:00 Nacional-AM (Youth) 8-0 Sao Raimundo U20

20:30 Legiao DF Youth 2-0 SE Santa Maria U20

20:30 Ceilandense U20 3-2 FC Samambaia U20

22:15 Karela United FC 1-2 Medeama SC

22:00 Elmina Sharks 0-0 Venomous Vipers

22:00 Asokwa Deportivo 1-0 Skyy FC

22:00 Heart of Lions 0-0 Great Olympics

17:00 Laanemaa Haapsalu 6-1 Vandra JK Vaprus

17:00 JK Tallinna Kalev II 1-2 Halliu football College

12:00 Heidelberg United 1-0 Green Gully Cavaliers

12:00 St Albans Saints 1-3 Bentleigh greens

14:30 Mount Gravatt Hawks (W) 2-0 Southside Eagles (w)

14:00 Ipswich knights SC W 1-0 Matsuyama (w)

17:30 Roasso Kumamoto 1-1 Gainare Tottori

14:00 Imabari FC 3-0 FC Gifu

13:00 Miyazaki 2-2 Kamatamare Sanuki

12:00 AC Nagano Parceiro 4-0 Kataller Toyama

04:00 Galvez AC 2-1 Atletico Acreano

03:00 1 Boa 1-1 Caldense MG 1

02:00 Treze Campina Grande PB 2-2 Central SC

02:00 Retro/PE 3-1 Atletico Alagoinhas

02:00 Itabaiana(SE) 2-1 CS Sergipe

02:00 Aimore RS 1-1 Esportivo RS

02:00 Sao Bento 0-0 Inter de Limeira

02:00 America FC Natal RN 2-3 ABC RN

01:30 Juventude MA 0-3 Moto Club Sao Luis MA

01:00 1 Bangu 1-1 Cianorte PR 1

01:00 Uniclinic Atletico Cearense CE 4-1 Caucaia CE

01:00 1 Rio Branco PR 0-1 Marcilio Dias SC

01:00 Rio Branco-ES 2-0 EC Aguia Negra

22:59 Kauno Zalgiris 2-2 Hegelmann Litauen

21:00 Baltija Panevezys 1-1 FK Riteriai

03:30 Hassania Agadir 1-1 Maghreb Fez

01:15 CAYB Club Athletic Youssoufia 2-1 Union Touarga Sport Rabat

22:59 DHJ Difaa Hassani Jadidi 1-1 RCOZ Oued Zem

02:15 Keflavik 1-0 Leiknir Reykjavik

02:15 Breidablik 4-0 Hafnarfjordur

00:00 Fylkir 3-1 Akranes

00:00 Stjarnan Gardabaer 2-1 HK Kopavogs

22:59 KA Akureyri 0-1 Valur Reykjavik

21:00 CD Itaroa Huarte (w) 3-2 Tolosa CF (W)

17:00 CD Pradejon (w) 4-1 Union Viera CF (w)

17:00 Atletico Arousana (w) 1-4 Sporting Gijon II (W)

16:30 Berriozar CF (w) 0-2 San Ignacio (w)

16:00 Real Betis B (w) 0-0 Victoria CF (W)

22:00 Lokomotiv Tashkent 0-1 Kuruvchi Kokand Qoqon

22:00 1 Nasaf Qarshi 2-0 FK Andijon

22:00 Navbahor Namangan 2-1 Mashal Muborak

22:00 GrIFK U20 1-2 KaPa U20

12:00 Central Coast Mariners (Youth) 4-2 Spirit FC

12:00 Hake Ya Dong in Sydney City 1-2 SD Raiders FC

12:00 Mounties Wanderers 1-3 St George City FA

04:00 Figueirense 1-1 Mirassol

02:00 Altos/PI 3-2 Manaus (AM)

21:00 Ypiranga(RS) 3-0 Botafogo SP

01:00 CAAC Brasil FC 1-0 Atletico Carioca

01:00 Belford Roxo RJ 2-1 Imperio Serrano

01:00 Goncalense 1-0 Cabofriense(RJ)

20:00 Spain Beach Soccer (w) 1-3 England Beach Soccer (w)

17:45 Switzerland Beach Soccer (w) 0-6 Russia Beach Soccer (w)

16:40 Ukraine Beach (W) 2-0 Czech Republic Beach Soccer (w)

22:59 Club Africain 0-0 U.S.Monastir

21:00 C.O.Transports 0-2 Sifakesi

17:30 HKFC (w) 3-1 Chelsea SS HK (w)

21:00 Chemik Bydgoszcz U19 3-0 Blekitni Stargard U19

19:00 AP Reissa Poznan U19 3-1 Vineta Wolin U19

15:00 GKS Grunwald Ruda Slaska U19 1-6 Polonia Bytom U19 1

05:00 Cibao FC 1-0 Atletico Vega Real

03:00 1 Jarabacoa FC 1-0 Atletico De San Francisco 1

03:00 Atletico Pantoja 3-2 Atlantico FC 1

03:00 East Central FC 6-0 LA STARZ

20:00 IK Uppsala (w) 3-2 IFK Norrkoping DFK (w)

20:00 Borgeby FK (w) 1-3 Lidkopings FK (w)

20:00 Bollstanas Sk (w) 1-3 Sundsvalls DFF (w)

19:00 Brommapojkarna (w) 4-1 Jitex DFF (w)

17:00 Umea IK (w) 2-1 IFK Kalmar (w)

17:00 Mallbackens IF (w) 0-1 Moron BK (w)

22:45 1 Racing Club Montevideo 2-1 Danubio FC 1

20:30 CA Atenas 0-0 Rocha

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657